meekwambia uledem akikam omonzitapana tuzenye zindi nazikiazikwambia minikiwa tei aponapontamndish tei unajanaumaatakwa tama atakwa hziulaakiani wesem kiwa utakuaautakuaana ingunana na punama eunajua enye kufana lakiisasaap am atasimnyeikapoko tama tei sindiosolini ngumu bwanaakombia mamanamemazhata unaweza kuwako yo siku hauna mudamitoka tu kwako na mimi alafu maniaa umkokotunaa a alafu ikoaknaumenda rongauenda a nienda ronga aup urakubalimi wekanibre minaositadishi maliako ema kabisa wei daa eaueeaam Awe, achakinikiwab brnaumeenda uh. rongai uh. lakiniimanzi man, yako sibib yakosionimanibimanyakosindio manzisiakokakanaua ukokbianaudem na unataka kum, kum usemekitukhii mimi huo umesikia kitu nimesema bo najua unapenda mwanzi kabisa ile hadi uko na op za ficha na u mdemi muda mi siwezinajua lakini kama asi mimi siminakujua ka nanakujua nanajua tukiongea ee naniambiagajama nasemaje aaa mu nae nasikiatukanaamaaaenye tukomaka tu tasema t ambaasim sii nakwaiakama namjua si mi najua ani bro yangu na unashinda ukiniambia mazie udemu enyechanavenye mitunampenda takikitu ni yhu mseenye ushaanza kufanya kazi aknaa kona so ati anaona futre wacha nikuulize mimi manzi yangu amekuletea sidio naminimeenda wapi mi nimeenda mashuguli nikakwambia bro wetulie naumanzi apaike forana foranaa nar na rudi utamdishi uh-huh. ta mdii wesmaesningm mesemai kama nyinyi kama simi nakujua kama naona wee mwenyee unanimbeaga enyee udem nikona najua hikitu enyewe mnaeza n ii ka i nai aianaaaheaoanna nikirudi afte mashughuli utaniambia liaasa aaonia i wke sinia utaniambia ni sio mitakwambiaa kai io somitakuliza aasnemd ngemdishi ikifika ni, yeah. ni, mm. so Iki ni mahalimanzia mtakupeawe mm. yeah. kumanisha si ekee amepea idio sa sasa mi mianiao kieaniomba oh. mm. nayko mitamdishi mm. Wallahi mutation indamu. Hata kama unajon kwa serious na yeye. Wallahi. Mimi ndo unajon kwa serious. Hata eh? kama unajon serious. Unajua mbona? Eh? Hizo <muchan> eh? ni science bro. Umanzi ni kudai. Ah kudai. Ah, ah, eh. Either eh, una underperform ama hukudai ama ni ile tu vibe yake. Lakini unajon unajon na nitakuambia bro. Nitakuambia nini? Unataka un expect nini? Un expect muaminiane na <muchan> wewe bro. Eh. Ita lingana kwa. Lakini inalingana. Unikwambia kuna madem flani? Seme. Kuna relationship flani ule dem ata ataenda kwa ule bro lakini maana atakurudisha. Unakwambia. Na naomba mara- no ni samahani. Lakini mbele nyingine ataenda kamaaa. Na mimi ndo nasemanga azimanzi afa intervene na relationship yako na bro. Una gerta wewe. Like loyal inakuwa ama bro. Kuna brotherhood, si ndio? Hata toa bro kwa hapa. Just sayo ndakwako nimekubidishia ama manzi fit kabisa. Lakini nitakuja nikwambia aje bro. Venye ulienda Rongai usiede edea e usimwedeni eke usimwendekanaaoa ee mdamdishiwakiwa zimwendea sikiaako amesema je lienda litoka ka akanambia je atasiakaa indio aka ekaandaazimeanza sindohio hiyo ni Yes, j, di, mbia, bro. Ayina, <laughs> yo nasiweintadishi nanikwambia hii kitu tulidishi pamohiadeunajua siweziendea mwanzi akondo ameniomba kaameniomba hiyo ntadihi iea u dae ado nimesema e ia iei wambia amehea venyeikomevna mazi Oh, yeah. yeah. afanye makosa mkopomaeanaany maoasita mtu unajua ni mtu t apatana nayeametokana oh, wa yeah. st wake nini ama amekua ekeake o waokakaa Nah may, nah ni kabisa mi mm. namsemehea lakini nayo nikiona yoyote hat ccbdamnaahtaa akachn aw No, a yeye unampenda na pia yeye atakupenda Sasa mdogo mnaangalia naje kwao nje ni nini baada mimi naomba tena second chance na umte alinidishi mna tofauti na 250 ka gora 250 kuliko yako Ma kuisha karasha kurudi hapa wewe unajimagine wewe unakuwa to the nice guy wewe ni ipenda unaumia unaumia kuumia kuumia a venye unngeemeneauo iweiituo Oh no no uno uno no no mko hule. Ni wewe kulikuwa madenko. Uko studio wako? Unakumkele sikutu siju kulikuwa. Tulikuwa na Lawrence, jina la Davidson. Tupi hapo kantini. Ndio msiasemeye Kenya ameona menu. Haizikubali mtoto wake akuje huko. Buda. Hapa ndio mwanzi huko studio. Acha. Anakuambia menu. Nimekwana temmenu is this the wrong guy hapa hivi. Captain na Dem flan anasema aje. Nina play wa tano. Tulikuwa na Brad flan kulikuwa wawili. Dem anasema hivyo. Tano, kuna jwana, wana, kuna kwa tano, yeah. kuna pesa, mm. kuna game, mm. kuna na ule ule ule wa wa wa wa pesa game kawaida tu bro hapo sikia kwanza siku fulani nini nashika yeah. uh, niko bo, akata. Mm. Mm. Alaafu, fika kutoka si nimesahau ninawaan aaawaa umanzi alipataboahabebowahakitoanamazwaa aanna Oh, aeaya <laughs> yeah. h <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ama kwa hiyo ni nio ni aliyenadi. Baadaye kianza ninde kwanza. Kwanza kwa kuchora sana tu. Niumesimama hapo wanaanza kuchora. Daoumesimama mwanaume. Ndabiru tembeze hadi sasa. Mieje nikwambie. Sikia, wewe msewe. Eh? Ameanza kuchapa mstori hapo. Bro kuna 2020 respect bana. Ana jua yeye wawili isoiakupee tu ataetainiako mkiwa naye azinusikie pia huko uko manz ukina naget una flow na hiyo naiyokani manzia oto kwenda akikula saga na kila mtuhatnnauia iuki a <laughs> Bagemea yeah. e, ah, <laughs> <kongalia> ah. <laughs> hmm. kwa mimi. Kwanza kaona bundles apo doomia. Mimi na bundles apo ulimnyanga msingi. Unaanza kuingia hapo sijuana. Waende kokanyama. Kwanza kuangalia mapicha. Ah, naingia kwenye gallery kuanza kuangalia mavideo. Ah, mimi nakwambia jekadu. Wewe wewe bwana ngumu. Kaunaaza samengia achi the girlfriend. Eti juu mmeambiana kwa seriously. Mimi siwezi hata muangalia tena sikia. Akishakuliwa, bro sindio mi naweza kubali kuwakoniti siati niniia Mondye mentor acha mimi. Mbona unachezwa? Eh? Mbona unachezwa? Lazima kubwe na riz. Eh bu eskia sasa. Aidha kitu ya kwanza wewe ni nice guy. Uniona ngeli ya asi to. Sisi to. Kwanza nice guy nizamsamehea. Ni kama ni kama alikuwa nice guy. Tokiwa teenda confetti. Aza ngwambia mimi ndio tu teenda kosoba. Wewe kumzeya kia ni kuwa nice game, ni kuwa nice game utaumia mama. Na asante sana. Wewe sadani kuambia uko somba. Budo amenaza. Seke njana. Seke njana zabuna. Akijiti mara wazi, nikuliza aliyesikia. Umempea chakula. Kwa nini moyo? Kwa nini moyo? Akua. Kwa nini moyo? Certainly for time. Ah sasa hapa ni mtafuta mta mara wan, kuna pesa kante. Sikiliza mkesho kwenda. Manze atak sana. Misam kame. Wacha kombeli wacha kujua. Mimi nakwambia. Leo, a, so, so. Joan... I, sir, yo, yo, let me tell you this. Ameesha. Dawson anakula manzi. Dawson anakusaidia. Ukiwa hapo. Simkijua. Askako kazi. Sisi masema kwa kazi. Pale kuna sekiti. Watu ni wengi pale. Kaza ka muziki ya matest basi, wale muziki wa mtoto. Imewee? Najiona anakuja na e kupitia kama kuna kitu kilifanya. Ah, dance. Dance choka. That's guza, that's a kitu. Kasi ni poa mimi. Namwacha. Wacha nikwambia sikia. Sikumika ndao. Bode anakuambia, "I focus on my son and daughters." Ni nini? My wife is not my relative, my brother. Akinicheza afonge sana. Baa, very fast. Unfoka goni? binamu najieka kwa nn eeaaakiakit eanaweakua naha dakika aa nachaih ikmealiie Yeah, yeah. si oyoniakuaudam huh? o Sindiyo? Ndosaha kuambia like hata yeye anafaa kuwa like kana ku trust kuambia tu like mimi ni nachopa. Amaki tukoe, sindiyo? Eh. Nikimja kuambia mambo hapa ya thinking about it, working on it. Hiyo ni mwanzo anafaa kuwa na sawa. Sasa ndio. Ju most of depends, mambo hapo ya thinking about it. Si Mimi. Haja nikwambie kitu. I check this one is a monthly. Unawezaishi bila bibi. Bibi manzi aisee shamba kwao. That's what. Yeye ni Mungu alidaieka. Yeye ni Mungu alishayaeka. Yeye ni Mungu ndio baisheshimia bila. Ai sio. Niwezkan. Ai kama zingomanga. Au si sevene. Azimomanga na mazio yako na. Ni kadia wez. Yeye ni. Niwala bro. Skia. Seme bila. Msa martini vinisa eh. Skia. Niye. Ye ajilete. Ni ajilete. Ajilete nani? Sasa niani ametenia mechi. Ajilete. Na sema na kwako genuine nauaaietauekeanamwambiaewtauef <laughs> <laughs> <laughs> Mbona umefanya? Umejua mekuchip. Sawa. Wewe chukua bag. Sawa. Pande ya mimi. Kaza. Mm. Chapa chani. Choka chani. Sawa. Wewe enda. Yeye nawe fala. Na uzima si. Sawa, yeye nawe no, n- <laughs> fala, lakini mimi naje nimepata nini? Tomato, tomato inako mukani, huweki hiyo amili limpatia <laughs> l- n- chance. Na uzima si wewe bro. Wewe jiande. Acha nikwambie, Umaanzi ata reach out. Ata skia hiyo game. Mm. Lakini haya yeye moyenda anakuambia lime. Imani usikie. I'm sorry. Edit this, this. Wait, we're going to listen. Wait, wait ngoja. Well, ah? After hiyo utamkubali? Aje. Ladies zitakuwa so different. Very, very. Not different. so very different. Mimi ni zitakuwa different. Mtamwambia kitu okay. Ile drastika pia anachachia pia. Mimi as long as I'm focusing on my kids, they anachachia. Lakini nakwambia kaa tunawadoi. Ah. Ndanaishi kwao. Bas. Walk, tembeza. Yoaenda mimi siatintangoja atia chiki tena mm. si kuna en siwe mwenye kunasikuntajua by atakua by by by the the year mm. trust yako yeah. by the second year ya yeah. ndouyo wena kierere yeah. yeah. Yeah. by the year mnata anaku strategy anakuashachaakau kijana anamuosha rosafi yeah. kapa nikujua esa ndakapajua yeah. pesa na ntaka na kupikiaalai ni... itaam yeah. kiaikiaoieene <laughs> <t forwards> kt menyee mwenyee naekunsaa sikimakosa lakini kunaalikuwa maji hata si majisondasemaikakwa sitahon ingine tu eeyenyewe mdelewa Yeah. inu kit atialikua paleansiuo niei mea imukipeana nje aaaakwambianioja iara oni mara moja ara <laughs> <laughs> ohlinakhiaehe <laughs> <laughs> <laughs> Z-zabwa. na hiyo sikiza sikiza nabudbiskizh kivetulia chana yeah. atuachajiashitika okay. mm, hiyolikua <hazards> e, kituangikuchangia na, budayoskiufulisaau naikaishan hatatuaakobet h uh-huh. wenh yeah. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm wkuenda naaenda nai zinieio utamsamehea kimu bo inginenamekujanw ekeeti iee Va- square- m- iiwalikuaakaeuahieaeubanakwambaniaina come- place- right? right? al- hn Iyo ndo. Naro sana. Mungu yeleona yeleona muchu pekereke. Haiko. Eh, labda Mungu yeleona muchu. Ni sawa ile kitu hakuna. Na rooftop akwambia. Na rooftop. Na kuna rooftop. Koa kwanza. Kwanza vitu kwa ni rooftop. Achana. Achana juu. Saka ana juu vitu zote. Eh. Ate ana juu labda siji rooftop. Eh. Ujefikadi hapa. Ate rooftop. Amrwatende mchezo. Haiweki rooftop. Hadi hapo kwa kiti. Sheria roa utazima hivi entezia wanzknashuguliinbuk etni mandipo unavaa unava anakanya mabitishi zaaaiu kama ulukuna uluku wa nini unapenda uchali yako akuna venye utataka uu boyzi wake akudishi na venye wachalimko na mdomo shatoka po utena kumwambiaaadommisitenda hey. hey. hey, hey, hey. kuambia, Mimi, kuambia yangu ule feel guilty mm. guilty na si sudi anguaini mintaananademaafanasasa silabda niambiedo ziziisio hivyo kijana amekuletea sto alikula ya o yake takuatu utatulia utatulia nayohakuna siku taitaboka ieasaoia ijwambiasijai kwambia amakwambia ule de atikam homo zitapana tuzenyeezindioazi ikambia minikiwa aponapontamdsh njnauataka tema atakwa ataakimaakibramesikula na mkiwa nin mwesemokiwa utakua na utaenda apo unaa unajua enyeteikufanyiaiioma ataimenyeeiiekelaokootaema idioni ngumu ban akwambi omozamakuna mi demmazhata unaweza kuwako iyo siku hauna muda amamidoka tukwakwo na mimi halafu mwanziakam tumkwkotunaes asa alafu nimeenda rongaisaup utakubalim wekanibr minao siahimaao ema kabisakaeiautajua hiyotim kifikamaaale mdmu datananga eakueaa iab kunaee naemaatmdemakuainikwa naknajua uko kabisa na udemu na unataka maji tuseme kituka hioi mimi u umesikia kitu nimesemabonajua unapenda umwanzi kabisa ile hadi uko na op za ch na u mdemumudami siwezinajua lakini <laughs> kama asi mimi simi nakujua kar nanakujua nanajua tukiongea ee naniambiagadajama nasemaje m naye nasiktukaaamaaaaenye tuko makatuk tasema ti amboaasi sii nakwamiakama oh, namjua si minajuani bro oh, yangu <I'm> na unashinda ukiniambia mazee udenu enechanavenye mitu nnampenda ntakakitu ni uaya kaiunakaibia uaaaiulaanakwambia kama anajua akona hanio amekua haiatianaona re wachanikuuliza mimi mwanzi angu amekuletea sidio naminimeenda wai minimeenda mashuguli <laughs> nikakwambia br wetulia naumanzi <laughs> apaike forana foranaa nar na rudi aacha si A-a, yes no? si ni uh-huh. nimalizieenasema uh-huh. uh-huh. kama nyinyi uh-huh. kama siminakujua kama ni, naona wee mwenyee nanibeaga n deikonanajua hikitu enyewe mna aibia kiyakolakini <laughs> kama nile unasinai auhi unajibama nayetu datamdishi ienee auko nasaiyanuiiayanuoa a nionilt kwake sinaa ikoabnanicheeaio utaniambia ni sido mitakwambia yeah. yeah. Ka a kai siosomitakulizaasnem mm. ngemdishi ikifika ni mahali manzian ama takuea umanisha si ekee amepea idios saamaiao kieaniomba nayuko mitamdishi Wallahi mutation in damu. Hapa unajua ni kwa serious na eh. Wallahi. Mimi ndo unajua. Hapa unajua ni kwa serious. Eh? Saa uko unajua. Ata sara juko serious. Unajua mbona? Eh? Hizo ni science bro. Uh man zini. Ah kudai. Ah kudai. Yeah. Eh. Either una underperform ama kudai ama ni ile tu vibe. Lakini unajua unajua tunataka nita kuambia bro. Nita kuambia nini? Unataka sadatu una expect nini? Una expect muaminiane na bro. Eh. Babae- S- <she> S- an a <worries> iimui eusiende <laughs> edea le usimwendekaeni braeke usimwende kaunajawakoia <laughs> esine mdamdishiwakia iendeaskia ako amesema je lienda litoka a akanambiaje tasiakaa indio akua akaanda zimeanza sidohio hiyo ni iyo na siweinntadishi na nikuambia br hiikitu tulidishi pamoshiiaendeeunajua siweziendea mwanzi akondo ameniomba ka ameniomba hiyo ntadishi Ah, yeah. yeah. iaeaai yeah. dae rode laimas aona laia