a alisema mkiingia ia kitu inaitwa niniiituganiaunasema ukiingia kwaa mnaelewana tunafanya nini achukwaikubwa nafaa kui mwelewane apa nataka nini natakanini aanikulizegahauuyandu sa kikubali sinioa hata vinjaromwishaaa kubaliwasichanaakunjakanjaatsasae ni bo atasemamanz atasema, manzi atasema bonadem anatakanaingia aaaandndomaanawasichana wanavuna oh hune a waamelewabonataashona una fani ni roho nilimea mu- oui. <laughs> o akini aliaaa nakubaliannataka nataka bo mm. wa kupaga <laughs> <laughs> hey, no, esaaa <inaudible> <inaudible> eaubalokitunapewa esa nae anapewa kitu ingine an minakuao nimbaba wakoataatakiiaimeelewa oh, na mm. e, mm. mi nakupaga esanakupelekaa na mimi nataka an nakama itawakaut ili manzi asivunja roho asiogope kuuliza ba unatakaje nan nam bo kani mwanaumekani mwanaume atamwambia ukweli kwa uso ame mimi hapa am aoie nawengi wakashuna kuchagua maa lakini wenye waangu wteni magwada a ni magwada ama ni maaisikna mapenzi yote pale mi napata mtumaa watachana watakufaile limaliza watachanaan watakua waakua aamona ukue na mapeni an hatuwezi kosania mwanzihatuwezikosania mwanzi enye ni ukweli na inakuaga ni ukweli tunaa wanaume wawezi kosani wanafaa kuelewa lakininikuulizetu swali moja okay. nsi si pati yangu nikikuuliza mm. iswali ukipatay dishi mm. azi fulani yako mwanzi mm-hmm. wangu lis <laughs> dumani. Ndumani. Ndumani. Pema mdishi. Mna zangane naje nobro. Ah, pale zazo. Bonyea mimi nole za mcheki. Pale sasa. Mtakubali tu tuliche. Kulipikwa chana. Nyenyele mulichezane. Kulipikwa che. Alafu <laughs> pomante anajua nyendo mlimdishi. aaaleakubali tu sasa utafanyinaweza kuwa hatarin anajua pale nimechapa zile mbi zile mbii sasa mi na burangu pion ni tusiwaijua mi siwezitakujua na sasa mojaiwaij asatukijua tusemew noma ulidishi malizia tupatae tucheke tuseme wanom ni ulifika palikona mchezaan lakini shida ni siku hizi hmm. sichanasikuhizi pia ameenza kuwakasiiw itambob aaaawananza saa nawakianza ni auchee msichanamsichana akanyagie tu hivyo tuhivoakucheza msichana msichana atulie tu hivyo ya msichana lazima lazima anish jenda yako sasa sasa aaende meletea jenda yako shinda akini ulimcheamazmwenzakeema fani na rafiki yake ushaona mm-hmm. mm-hmm. umanzi ako na wake boi wake narafiki yako ndakuchore na, na itrayangu shanatukanne oh, <laughs> <laughs> ujamani bro wako ushaona mm-hmm. alafu uh-huh. umecheza ujamani wako mm-hmm. umedishi mm-hmm. manzi yake numazi mm-hmm. yake akadisha nibna anziyakokais nabroao aviaji sasa kama ngoa bro hapana tunafaa pale bro bro manzi yangu yangu kwa yanguamedishi tumepeana aayoiaaele miaaeeaakneana sasa pale, eh? Ilikuwa half time full time. Azaba ntutu. Pale ni tutu. Ah kula kula chawe. One and half time. Gigi mgian. Gigi nditu. Alikichafa wanuru, ukakuja equalizer. Nikapiga equalizer. Alafu comeback akakuja comeback. Ah no. Hapo tumelewana. Sasa pale tutambiana. Usirutie imani, ni mchanzo. Lei toto unesa, unesa kale jumanzi. Huyu manzi sasa si. Ni unataka kale jule manzi? mwenye alikuwa wangu nafunga hiyo shughuli shuguli hii ah, ni mchezo gani hivi namwambia ni nipoa lakini kidogo sasa da daakea ulemwenye nimedishi eh. alikubali kudishi akiwa naboyado siezikubali huyo <laughs> aende kwaoaicha <kubali>, eh? <laughs> <laughs> <Uya chuchabi? laughs> <laughs> kama amekubali kama alikuwa anapenda napenda hyu bo ange kubali nimdmdishi ingefai <laughs> nawewe nimesaidia adibois yangu juu sasa ameona huyu msichana bwanaa mm, mm. mali ambayo heshimu mlango wenyewe kabisa mm. ukipata konchi usifungue mm. ukifunguafungua <laughs> <It's> si vizuri <laughs> watuku anapigwa anauliwa si vizuri <laughs> <laughs> ukipanwa na izinyaku tuia ihinyaku mm. isikufanye uguze ululu mm.