mazingioaskomtakua mnapigaje um, itafika temgaideulizeaazimalanaa aukishafika pale sasa nikuulize asanikuulize manzi tu anaweza kubali maazi sikuia kunahigo nasirahisi manzi yakuja kuambiachekio minaye nataka wangu yes, kuna, yeah. kuna kiasi si sasa ukbawangu esunasindioasa minauliza wekabrah ndume unamwaje manzi na crash uko na crash si krash si unafika pale unajieleza unamwelezeaje siunafika kwani j uji ndee ato sanda chana mfaka pale mnatia to pale hapo mnatia mnatuma yeah. mystery zako mimi najangizi misterezu my, zi kwa zile like, gtabo mimi naona msanii zinze kwa mimi zi tu yo you look like what ah <coughs> ah uko tuliacha school as uko tuliachia mambo ya sasa exactly that because like saks saks iko tukio class item form 1 mimi sijafanya hiyo mchana naa mimi my men merka sema sema uko fiti aaaeaa amaa zinawekwa zngie ta meo nao iyake aa iko pale kaitu ikuzunushwanushwa naahapiwa a, little, uh, a boy, our security when we go to buy food kwanza ni nyanyiu eh hii picha ilikuwa na kama tinito hizi mtu nakaa jamani ah. <laughs> <laughs> ya matimiti bana za wewe postiva yani ile ile ile ile ile tunakwenda rongaeni ile rongaile yeah. ile fly inakuaga barabara hapo basi imekwaga na kikuta kile kwa hivi alafu ndio mko mandiri yoni no. wanaomegaaga ku hivyo iko na mababunu ah jamani nyanyiu cha wewe nakaa kwani wale wana jamani alifikishiwa dignity yake yani nini bana so azimie yeye kaze kupeleka mamanzi yani yeye ako ako ka anaweza kuwa kazi mm. ama with these boys mm. ako fifa kaa simu inapigwa na wasichana wale tunaenda mm. fifa fifa aetunaendeatunaenda <laughs> <laughs> aana ae eekeaenda uiaaiamsicao nauauia kiburi kiburi kiburi, kiburi. kiburi. kiburi. kiburi. No, na kiburi. sasa shida inakuwa wanaanza kuwa malele <laughs> wanaanza kuenda kwa kwawenyewe kwawenyewe namabozi wako utapata ya mazi a mivunjrnarendeaboi mingine tendeaazima waombes tingine pia ni mtete zanga sasa bro pale anataka anga manti shinge pale mengangana wanaza na na anajua kilimo na anajua cha yuni unataka huko alafu ile mtomtoa ah bro afa anazinga na afa ndio na muzi interest but ndio mwanje ananza kukaa unajua nilipanda ku deje ukafika ukaacha kunikatia hata kwa mama zangu fulani pia haya sasa mabravos mimi wacha mimi wacha sasa niulize ulizo kuna magradio kuna mivale zema anga bala. He. They're not talking stage. Hakuna. No. Go there for agenda. One touch kama mwanzi ume, ume ume you've left totally unseen. Aha. Just ya ya ya, ya, ya sasaka. A hizi za soli nje wewe umesema. A hata nikwambie kile mimi najua. From my experience, mm. see? What is talking stage yuka? Dokiano umeshangaa ile kitu kishgonale kituaaitiauwanae aa itan kuna- lazima yeah. kaa mwanaume unafaa na kuwa sasa nchote unasema lazima stage ikuwe. talking stage stage ikuwe lazima ikuwe shida inakuja ha mm. ikuwe refu sana atakuwa anakupigia stori zao Z- Z- Z- g <laughs> ee na bre- b- bre- na, <laughs> na, bre- na, na si lakini lakini biga tunawasikia hatuna moja moja kwa marende hao mojamoja wa stage, eh? mm-hmm. mm. sasa inakuja hapa na- ukiwa pale stage sasa hapo ataona hapana huyo anakuwa ale stage sasao yenye anakuaaukiwana ien anamaliza manzi ato aabo malioadakaka boi wako aa manzi naema ujanedina to need to be better there but lakini wote kwa pamoja mjana nenda njua nyambele kwanza ikue na safari hapo ndio za ikumeka stand hapo kuna kwa ajili ya maanza mwanne katika long lazima wetene agenda bro pia pale usiende api nenda pale hapo kwa zama friends unajua wewe unajua ni bali anataka kwa mwanne alafu zapole simeni ile pa seven now natakatmwenyee najipeeunajua ntok alafu unajua kuna shida moja kubwa kenya watu wapo na wanatanganwa na wazunguhatiunaenda unasema kamb rnd kutoka frndship at akye maneno yajua wakenya wenzako si wazunu wasichana wanaona waci wanajua vila wanataka wanajua a kuweka urafikiaco bana skuhizi asai kwenye kukoaca mi nikueleza kuna kitumi najua sichana wkwanza anakuaga mku jaji akikuonat akili inamwambia yes ama oh, yeah, yeah, yeah. ni kuna wasichana wakoshal wanaangalia awatae kujua the kuna nini so pale anakuangalia kwanza ona jaman ninataka amaa we upi pale ashakuwekae kwahivyo yeah. kutoka hpo kitukasema hayuko aipata yeah. ah, namba a nza hieanaandoa ikiika ni kuhukum unaika saaaa waenenaaendaa aeilia imeoea watukaasii wa kutumia pale m mm. inafaa mikulingaami wempe nambayako wa akisahata kukut mwenyewe mweyeweie u a ok at kama ngobya kama ulimpia namba acha kutext don't dare ask in the alley bell hapo <laughs> <laughs> kama uko na rafiki ameweza enda kwa rafiki baa enda kwa rafiki atenda kwa rafiki mapema mapema ndio hakuna mapema very fast mapema at 8 o'clock wish you're on the 8 o'clock at 8 am eh yeah. wa yeah. wala wenzetu pale. Yeah. pale central wanasema dini nasha the dinasha oh yeah. pale dinasha sasa pale chele via so mesema waakunasuedefubu ambie sasa uemek e ke maamekueamaa kugea nam mach aon awash <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> s our podcast whats yor take on the talking stage you contribute thankyou next time