yesu asifiwe mwana wa mungu majira haya anakuletea neno la mungu kutoka kitabu cha tume paulo kwa wakorintimoteo wa, wa, wa pili mlango ule wa nne mstari wa kumi na nane timoteo wa pili mlango wa nne mstari wa kumi na nane tu neno la mungu linasema bwana ataniokoa ata na kila neno baya na kunihifadhi hata nifike ufalme wake wa mbinguni utukufu una yeye milele na milele ame tuombe baba yetu na mungu wetu mungu uketie mahali pa juu palipoinuka ninakushukuru kwa sababu ya neema yako ambayo umetupa kwa ajili ya muda huu kwa ajili ya kutafakari neno lako asante kwa ajili ya mtoto wako ambaye bwana yesu umempa kibali na neema kwaajili ya kusikia ujumbe huu bwana baba ninaialika damu ya yesu itakasayo iponyayo bwana ipite itakase iponye nafsi zetu na mioyo yetu bwana iponye kila majeraha ambayo bwana yesu yanazuia kuona ufalme wako bwana mabwana bwanaabwanamungu asante bwana kwa sababu damu, damu ya yesu inenayo mema inene mema kwa ajili ya neno hili takasa maisha yetu kwa mawazo kwa maneno kwa maneno kila mmoja anayesikia neno ili bwana baba uisha nafsi yake katika jina la yesu kristo mungu aliye hai utukufu na heshima na adhama zikurudio wewe mungu mtakatifu mpendwa wa mtoto wa mungu ni neno lingine tena ambalo bwana ametupa majira haya ambayo tafakari yake inasema bwana ndiye atakae kuokoa na kila neno baya ambalo unanenewa kwenye maisha yako yamkini kuna maneno ambayo umenenewa mwana wa mungu pasipokujua au wakati mwingine kwa kujua mungu apite mwenyewe akayatakasa hayo maneno na akayafuta hayo maneno juu ya mm. maisha yako ambayo umenenewa lakini kikubwa mwana wa mungu ni kutia moyo hayo maneno iko damu ya yesu iwezao kuyafuta wakati mwingine mengine anaongelewa sirini bila wewe kujua huko huko uliko lakini kuna mtu amekutamkia neno ambalo ilo neno linaambatana na maisha yako linafunga kila mafanikio yako linafunga kila hatua zako lakini iko damu ya yesu ile damu nayomema ambayo ukiitegemea yeye nakuiamini ina uwezo wa kukuvusha wakuuvusha a uezonooeno nomnnasema wana atakuokoa na kila neno inamaana ukimtegemea mungu anao uwezo wa kukuokoa wewe kama mtoto wake kwenye kila neno baya linalotamkwa ana uwezo kuvusha hata kama kuna adui zako waliokaa kila kona wakakutamkia maneno ya mkini bila kusikia wamesimamisha ubaya juu yako kumbuka tu kuwa yupo mungu atakuhifadhi na kukokoa pia ili ufike ifike sehemu ujue tu kuwa wanaokusemea maneno mabaya au wanaokuwazia mabaya wamekiona kilicho ndani mwako kwamba kimebeba kusudi la mungu wakati mwingine adui ana macho anaona kabisa kwamba fulani amebeba kitu cha kimungu ndani yake au amebeba kitu cha kifalme ndani yake kwa hiyo wanaamua kutanguliza maneno kwa ajili ya kukondoa kwenye lile kusudi la mungu ni moyo mwana wa mungu usikate tamaa kaza mwendo maneno hayakuwezi kukuharibia uhusiano wako na mungu kikubwa tengeneza mahusiano yako na mungu na umwite mungu na kila itopo leo hebu jaribu kufuta kila maneno yamkini hata kama ujayasikia hata kama uja ani uja, ujaona mtu akikusema hebu jaribu kuachilia damu ya yesu kufuta kila neno ambalo limetamkwa vibaya ambalo limesemwa vibaya kwa sababu liko kusudi la mungu ndani yako ndio maana adui anaamua kushambulia kwa njia ya maneno wakati mwingine ni maneno ya kusingiziwa mwana wa mungu bwana yesu asifiwe ni maneno ya kusingiziwa tu mtu ameamua tu kuzusha neno lake kwamba fulani yuko hivi imepanda imeshuka akini nikutie moyoakutie moyo, oh, moyo mpndwa endelea kung'ang'ana na yesu endelea kung'ang'ana na uso wa bwana kumtafuta mungu ili lile neno litakapokuja lisipate nafasi likutane na damu ya yesu likutane na moto waro mtakatifu ili mungu ajiinulie na ili mungu alitimize kusudi lake kwako hivyo uweze kuona ule ufalme wa mungu ufalme wa mungu ukija kwenye maisha yako ukiuona ufalme wa mungu kwenye maisha yako inamaana kila unalolifanya kila unalolisema kila unalolipitia hata kama ni gumu kiasi gani ufalme wa mungu unaweza kukuvusha falme wa mungu unawezakukuondoa kwa sababu anakwambia hata nifike kwenye ufalme wake mbinguni ni namna gani ni namna yakutengeneza tengeneza mahusiano yako na mungu ili uweze kufikia ufalme mungu ili aweze kukuvusha na kukuondoa katika hiyo hiyo dhiki au hiyo tabu unayopitia baba wa mbinguni akusaidie mtoto wa mungu baba wa mbinguni akuvushe kwa utukufu wa jina lake ni katika jina la yesu mungu akusaidie tuombe baba yetu na mungu wetu mungu uketie mahali pa juu utukufu na heshima una unawewe bwana mungu wetu bariki yote mungu wa mbinguni bariki neno lako likapate kibali machoni pako bwana ikapate kibali machoni kwa watoto wako ili wakakubalike mfalume wa amani ili mfalume wa amani wakavuke salama ili baba mbinguni kila baya ambalo wamekutana nayo likaondolewe katika jina la yesu ninanyunyiza damu ya yesu kwenye nafsi kwenye mioyo ambayo imeumizwa kkuajili ya, ya maneno mabaya juu yao ambayo bwana ya maneno mabaya nataka kuwatoa kwenye kusudi lako ninaialika damu ya kalvari damu ya yesu inenao mema inene mema ikawavusha watoto wako katika jina la yesu kristo mungu krist yesu nenaye yesu fanyae njia pasipo na njia wafanyie njia watoto wako fanyie njia mtoto wako anayesikia katika jina la yesu kristo a nahareti aweze kuvuka salama ro mtakatifu mwaminifu ukafanyike uaminifu akafanye kukutegemea wewe akafanye kukuamini wewe mungu wa mbinguni ili baba wa mbinguni uweze kumvusha salama katika jina la yesu kristo neno lolote baye alilotamkwa juu ya mtoto wako huyu anaenda kusikilizani yake, lako, kwa ajili ya kuharibu maisha yake ninalingoa ninalifuta kwa mamlaka ya jina la yesu kristnaareti kwa damu ya yesu kristo ninafuta ayo maneno ninafuta ayo maneno roo mtakatifu aingilie kati romtakatifu akasafishe r mtakatifu akaongozi katika jina la yesu kristonaareti damu yake yesu iledamu yaalvai ninaiagiza sasa kwenye vilindi vya moyo vya mtoto wako aliyumizwa kwajili ya manenu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu roh mtakatifu aende akasaidie kupitia malaika zako wakafanya kituo kwenye moyo wa huyo mtoto wakaondoe wakaondoekilayo maumivu wakaondoe kila neno baya lililotamkwa kwake katika jina la yesu kristo kristonaareti mungu le hai baba mbinguni na achilia yote mikononi mwako nikiomba nikiamini katika jina la yesu nimeomba na kushukuru. amen pendwa mtoto wa mungu mungu alibariki neno lake na mungu akubariki aungi yapo tokapo mungu akuonekanie ni mwinlistybetha nko kileo na kupenda lakini mungu anakupenda zaidi tumaini mungu mwamini mungu. amen