Hello guys so this is ibrahim athman and hii ni podcast kwa ajili ya kuonyesha kwamba good people still exist na kupatia watu hope ya kwamba ingawaje tuna a lot of uh, matatizo mengi tunaona vita sehemu nyingi tunaona wasiwasi hata kama umepotea sehemu kuuliza mtu so I'm, i want to share my experience of the good side ya watu ambao kwamba nakutana nao each and every day so i will try as much as possible kuweza kuifanya hii podcast yangu iwe zaidi inas na ile positivity ambayo kwamba nakutana nayo yale mambo mabaya anakutana nayo ni machache kuliko yale mengi ambayo kwamba napata mazuri so karibuni uh, tujadiliane sometimes that is uh, lakini zaidi zaidi ni kushare vitu vizuri kutokana na watu karibuni good people