ambacho kimetokea kwa sababu kwa mfano goli lile hakushika lakini yote kwa yote reotapiwa matokeo yake tumepoteza mchezo lakini catuangalia matokeo haya mechi mbili sare ya moja na kupoteza mechi mbili unapata pointi moja kimchezo au kinafasi katika ligi kuu unaionaje kwako nafasi ipo na alikuwa na michezo miwili migumu sana ya mosoma na hii hapa kwa kikubwa zaidi kwa performance ya timu yangu meme ilikuwa na imani ya kuweza kupata ngalau hapa point moja au kushinda lakini yote kwa yote tuache kama alivyosema mwazo alikuwa refar kipi chasa ambacho una katika mchezo unaofuata ah, chamsii naenda kujipanga nacheza na mechi nasi na badare slam alafu pilitakuja mechi ya kmc nyumbani tutajipanga tuone nini ambacho kitacoendelea asante kocha ni kutekea maadizi mema ah, ya mchezo unaofuataaya asante mia moja na saba nuktatatu