W- wiki hii katika sauti ah, ya mleviwmezoa nishazilea mnatukana mtasia mteti anaongea ujinga nisaa anaongea ujinga lakini leo mi ntaka niwachane nyie vijana vyerere mnajita tktk yani manake staki kazi alafu nyie wengine mnajita kkb eti manaake kula kulala bure i nafurahicha sana vijana mnaka vjiweni naombaomba watuwnaoa nalalamika akuna ajira nakati ajira zioakilaaiaunaendauchacananabaenda eh, una ia aalaiiauawi nisharobado anakula kwa mama anaoga kwa mama alafu mina wasiwasi pia huyu atakuwa ni mtoto wa mama kwasababu aa ambna nuu zote zakiume nazaazi az alafu nabaki nyumbanimtanieaitugani asada nyembea vijana tengeezeni fyucha watoto wenu hasa kisasi chenyewe ni watoto watakuwa kinanane mi nawacana najua nanukia ila ndomlevi najitambua minimlevi msomi levanmwmlevi mnywaji afu acha maara nakwambia unanisikia kijana wnzangu naetezeka kwenye kuombaomba jero buku unafikitisha na maisha yaishi. una yaishi unajiita stakikazi sk kkb ku la kulala bure mimi nakwambiaje haya maisha sio mmezhaambiwa huu ni muda wa hapa kazi hapa kazi sasa sici ambayo tumesoma tunasema hekihki yeah. inenglish plaswacp kwenye kingerezap asa ambao mnakaa nao vijana mnawapa muulize wwwombao nnawapjerojerosbukuuawap miambiiuauasavatende kilioni siu tende mjini kimevaa si skti yake naitwa bigijii sikuiona sketi zao isa bigijii wa ama ikiji nasimamisha aida aakaola kashaobaroketbila ambuaksaaebkpdo anaishiabtshaarbiace binti tumbo mbele anaanza kutangatanga kinanakai btaanamotoaaaaa ileni mimba asiokuwa na kazi baba ana kazi mama ana kazi mtoto wa wazazi wasiokuwa na kazi kwao mimba alipatikana atuasiokanaaiiesema sifuti maneno yangu sirudii kauli yangu kwa kiswahili fasaa nasema imeisha hiyo Hi AJ Media, we're together from Niger, Niger, Nigel.