naitwa kala jeremaya imara kwenye imaya unatazama ajmdia habari lizomunda na wakati kama huu mwanafamilia wa ada tz kama ni marako ya kuanza kabisa tafadhari usahau kumweza kialama chekundu chnnaob azaidi sasa hii ni albamu mpya ya dogo janja inayojulikana kwa jina la asante mama inayopatikana kwenye a kule ukifika unakutana nayo na unaweza ukasikiliza nyimbo zake zote jumla na nyimbo kumi na moja ndo ambayo amesababisha nikakutanisha na wewe hapa ina nyimbo nyingi na nyimbo zake zote ambayo mefayaamfanya dogo janja kwenye albamu hiyo ameshirikisha masta wa kike yakipekee ya kabisa ambayo aina mwanamemmoja ndani kwenyemaskshwa kwenye kwenye wow, kwenye ye aananyimboeylb asante mama track namba moja ni intro ambayo ambaye mamake dogo janja amezungumzia kuhuso dogo janja na mziki wake alipotoka alichokuwa nakifanya nini nanini mama amezungumza kiukweli mambo mengi sana sasa tumsikilize mamake dogo janja kidogo alafu tuweze kuishi tena kwa jina anaitwa zaituni omari salim mama ake mzazi na abduli abubakar cende alimaarufu kama dogo janja mwanangu alianza kuimba akiwa nau mdogo sana lu kma afika o aio liokua anamba kidogo kidogo anachukua madaftari anaandikami najua ni mambo ya shuleni nikimuliza n anasema nimstainasma nikimuuliza ni nini anasema ni mistari dogo janja miaka hiyo wakati yuko chiniya ulinzi wa mamapaka sahii yuko chinia ulinzi wa mama lakini japo unaitegemeaila ndo his kwnyeiiwatu wengi w waepngera na kumpongeza dog jana kitndo kiuaiokifayaakuandaog w dogo jan kwaksa mlmbaiadogjano meshatimiza miaka kumie mzikiwaeamaaaawanakaona oma nzima a naitwa kala jeremiah imara kwenye imaya unatazama aj media pa, pa, pa. habari lizomunda na wakati kama huu mwanafamilia waz kama ni marayako ya kuanza kabisa tafadhari usahau kumeza kialama chekundu chnao na kuamitisha zaidi ssa hii ni lbm mpya dogo janja inayojulikana kwa jina la asante mama inayopatikana kwenye Boomplay, kule ukifika unakutananayo na unaweza ukaskza nyimbo, nyimbo zake zote jumla a nyimbo kumi namojanndo ambayo amesababishatsa awew fanya amfaya ndogo janja kwenye albamu hiyo ameshirikisha mastaa wa kike l akipekee kabisa mbayo ainamwanamemmojandani kwnyezas yaasante mama anamba moja ni ambayo mamaake dogojanja amezungumzia kuhusu dogo janja na mziki wake alipotoka alichokuwa nakifanya ninnnini mama amezungumza kiukweli mambo mengi sana sasa tumsikiliza mamaake dogo janja kidogo alafu tuweze kuishi tena kwa jina anaitwa zaituni omari salim mamake mzazi na abdu abubakar amaaruf kamadogo jn au aliana dodata ao asnasema nikimuuliza ni nini anasema ni mistaridogo mistari. janja miaka hiyo wakati yuko chiniya ulinzi wa mamapaka sahii yuko chinia ulinzi wa mama lakini japo kunaenlitegemeaila hs kweye hiialoitoa watu wengi s wengi san wamepongera na kumpongeza dogo jana kwa kitndo kikubwalichokifaya akuanda sisaa dogo aa kubwa ap dogo ana kwa kipndmesafi nci a mbalmbaimaidogo jan madogobasai uashukusae meshatimiza miaka kumikwenye mziki wakean meanza mziki mpatamakasamtimaliama enyei ametuambiaama mdan i mda mzuri wakutupa zawadi yake zuri ambay alitegemeatatupatia sisi kama mashabiki zake mm, ndugu jamamarafikmoanaatia sanamzikwakedogoana akaona sioema aue nzima ya mama. Mama,