naitwa kala jeremia imara kwenye imaya unatazama aj media pa, pa, pa. habari za muda na wakati kama huu mwanafamilia mzuri kabisa wa amedia tz AJ media Plus, kule kwenye platfom zote hapa anazungumzia ni pamoja na sehemu zingire ambazo unaeza ukapata kwa kupitia dio zetu zatunasema kwamba tunapatikana kwaajina moja unaingia kule akwakupitia linki zetu ambazo zinatembea kwenye sehem zetu toftofauti za mitanda ya kijamii unapata nafasi nzuri ya kuenda kushiriki na sisi kwenyeredio yetu ya kule online. sasa habari iliyotufikia muda huu ni kwamba mweshimiwa eh, baada ya kuvimba muda mrefu na bifu lake ya kati yake yeye pamoja na wasafi ambavyo linaendelea lakini pia maneno yamekuwa akiwamini mengi sana panaizungumzia maneno ya babalevo pamoja na baba kuhusiana masuala ya ndege sasa watu wa karibu zaidi waliochafukwa wakaamua kutuvidishia hichapa ni kwamba msanii i baada ya kutoka cb eh, alikuwa ana am, madeni mengi na alialipa madeni aliokukiab lakini baada ya hapo sasa akawa hana kitu na alitamani sana aanzishe le yake sasa akaona afanyaje taarifa zinatuambia kwamba eh, mpengezaji anatujuza kwamba alienda kwa mtumzima joseh kusaga na kumweleza hali yalisiam sasa hivi ni kijana nimetoka cb lakini nataka nijisimamie na ili nijisimamie inahitaji baadhi ya bidhaa ama vifaa vichache ili niweze kujisimamia na kufanya bora zaidi sasa konde geng akaamua kufanya hayo hayon twan no si th kupale ani kodegen ni, ni vitu vyaje sefu kusaga sasa hii taarifa imewashtua sana wengi ni kwamba n yee alivotoka na madin mengi me aila ishii kmtafta zake nuama oawazo lakini pia aitumia jina lakeasilimia ihirii nambiliasabau lake aioina gconde boy sasa yeye hamoniz akuishia hapo pia akaendelea kupambana na kuhaso katika hapa na pale na ndio maana kama unakumbuka hata uzinduzi wa nyimbo yake ya uno eh, ulifanikiwa media dau ambapo na na pamoa na mbayonafanyika kenye kipindi cana halifanya mambo mengi santnmska tu ngi mbao nazipata ni kwamba yeye ndiye mmiliki mkuu eh, wa ile record lebo yake eh, ya conde gang sasa harmonize yeye anaasilimia ishirii record kenyeyera sasa wengi ambao walikuwa wafahamu sasa sasahivi na aeza kufahamu kulingana na hizi taarifa tulizopenyezewa kutokea kwenye mitandao ya kijamii na kwa wahusika wakuu ambao karibu na harmonize kuambia tu ya kwamba aj media tz lakini pia kule tunapatikana kwanamotoaa unatupata asante kuko mwanafamilia