ni jumatatu nyingine ya tarehe ishirini na tano ya mwezi wa tano ni kusalimu msikilizaji na nikukalibishi katika dondo hizi za michezo ambazo zikatika uga wa kitaifa lakini bila kusahau katika uga wa kimataifa kitaifa kubwa zaidi nipatashika za mashindano ya azam sport federation ambako jana mchezo mmoja umechezwa katika uwanja wa siiem kalume lakini pia kesho mchezo hiyo itaendelea katika uwanja wa sim kambarage pale mjini shinyanga lakini pia kimataifa yako mengi mejili ni pamoja na mwendelezo wa ligi kuu ya uingereza ambako jana ndiyo ilikuwa tamati katika mashindano hayo baada ya bingwa kujulikana kwa muda sasa lakini ilichokuwa kinatafutwa zaidi ni nafasi nne za juu na zenyewe ziko wazi katika mashindano hayo lakini pia kule nchini ufaransa vijana walile wachwa ubingwa baada ya kutafuta ubingwa huo kwa muda mrefu sasa tayari wameuchwa ubingwa huo baada ya ushindi wao wa jana ni tofauti ya pointi moja tu ambayo inawafanya vijana walile kuweza kuibuka na ubingwa huo huo kwa msimu huu lakini ni kuandalia msikilizaji dondo hizi za kimichezo naitwa robert ma pa moja kwa moja msikilizaji tuenze kaanze na taarifa ambazo zimejiri katika uga wa kitaifa ikiwa tu nipatasika za mashindano ya azam Sport federation ambako jana mchezo mmoja umepigwa katika uwanja wa ccm kalume pale mji msoma ambako biashara united ya mara inayotumia uwanja huo kama uwanja wa nyumbani jana walikuwa wanakaribisha wakaribisha wawakilishi pekee wa tanzania katika mashindano ya shirikisho barani afrika ambao ni na fc na namfc wamekubali kutolewa baada ya kukubali kichapo cha mabao mawili kwa bila uh, baada ya ushindi huo biashara united wanatangulia wana katika hatua ya nusu fainali wakimsubiri mshindi uh, katika mchezo wa kesho kati ya mwadui fc na young ynafrica ambao tayari wao wameshawasiri wa, pale mjini shinyanga je tutarajie kuwaona biashara united wanaweza kuendelea kufanya vizuri ama tutarajie mchezo wa aina gani katika uh, mashindano haya lakini pia michezo um, mingine nitachezwa katika siku ya tarehe ishirini na sit ambako kutoka pale tabora atakuwa anawakaribisha um, matajiri wa jiji la fc ambao tayari na wao wameshaanza maandalizi kwa ajili ya mchezo huo lakini m atakuwa nawakaribisha um, dodoma jiji kutoka pale mjini dodoma lakini kimataifa tukifaa moja kwa moja kimataifa yako mengi ambayo yamejiri ni mashindano ya ligi kuu ya uingereza yafika tamati hapo jana na nafasi nne za juu ambazo zilikuwa zinatazamiwa tayari zitajulikana lakini katika michezo ya jana uh, matokeo ni kama ifuatavyo alikuwa anawakaribisha nawakaibuka na na, na ushindi wa mabao mawili kwa bila aston villa alikuwa anawakaribisha chelsea na nah akakubali kitau cha mabao mawili kwa moja uh, anawakaribisha newcastle united na newcastle united wakaribuka na ushindi wa mabao mawili kwa bila anawakaribisha west kabila akbsa akakubali kuj- kichapo cha mabao matatu kwa moja Leicester city alikuwa nawakaribisha tottenham na akaibuka na ushindi wa mabao manne kwa mbili liverpool alikuwa anawakaribisha nakaribisha aakaibuka na liverpool akaibuka na ushindi wa mabao mawili kwa bila manchester city ambaye ni bingwa huy alikuwa anawakaribisha vijana wa everton evto city akaibuka na ushindi wa mabao matano kwa bila United, alikuwa Burnley, lakini Uh, shelfid united akaibuka na ushindi wa bao moja kwa bila westam united alikuwa anaokaribisha souhamton na, na westam united akaibuka na ushindi wa mabao matatu kwa bila uh, wops alikuwa anaokaribisha manchester united na manchester united wakaibu, wakaibuka na ushindi wa bao mbili kwa moja hivyo basi baada ya mashindano hayo kutamatika nafasi nne za juu zinajulikana baada ya michezo ya yote jana kuchezwa kwa hiyo nafasi nne za juu watu wengi walikuwa wanajiuliza kwamba timu gani huenda ikaenda kuwakilisha mashindano Uh, katika mashindano ya uefa champions championleague ambayo huwa yanaonekana ya kuwa na mvuto zaidi kwa wachezaji nafasi ya kwanza kama ilivyo katika msimamo wa uingereza ni manchester city ambaye uh, yeye amecheza michezo heaii 8n na akiwa na alama heani uh, 6ita manchese uni nafasi ya pili michezo heai 8n na alama 7 na liverpool akiwa katika nafasi ya tatu lakini nafasi ya nne inashikiliwa na vijana wa chelsea st baada ya jana kukubali kupoteza na chesi kuibuka na ushindi basi anafanya chesi kuweza kumaliza katika nafasi ya nne kwa hiyo anaenda tena kuiwakilisha uingereza katika mashindano ya ufa lakini nafasi nne za mwisho katika nafasi nne za mwisho nafasi ya ishr united ambao tayari wameshashuka daraja lakini pia west westblomch naye tayari ameshashuka daraja pamoja na fulham kwa hiyo msimamo baada ya michezo ya jana ya mwisho msimamo wa ligi kuu ya uingereza ndivyo unavyosoma hivyo lakini pia na nchini itali pia ligi hiyo iliendelea kwa michezo kazaa kupigwa huku nmlan alikuwa anakaribisha na inter milan yakaibuka na ushindi wa mabao matano kwa moja atalanta alikuwa anakaribisha ac m na ac yakaibuka na ushindi wa mabao mawili kwa bila borgana alikuwa nakaribisha juventus na juventus yakaibuka na ushindi wa mabao manne kwa moja napoli na verona na mchezo huo kumalizika kwa sale ya kufungana bao moja kwa moja sausaro alikuwa nakaribisha lazio na lazio akakubali kicapo cha mabao mawili lakini spasia na SC loma uh, ukamalizika kwa sale ya kufungana bao mbili kwa mbili torino dzidi ya benivento na mchezo huo pia ukamalizika kwa sale ya moja kwa moja tutazame msimamo simama wa a ambako ah, baada ya michezo ya jana msimamo unasomekaje sasa a, baada ya timu zote m, k, a, baada ya timu hizo kucheza msimamo unaonekana inta mirani yeye akiwa nafasi ya kwanza ambaye tayari ameshatangaza ubingwa lakini eh, mirani nafasi ya pili atalanta nafasi ya tatu na juventus nafasi ya nne lakini kubwa zaidi ni pare nchini, uh, nchini ufaransa ambako uh, vijana wa lile wametoa ubingwa wao baada ya kutafuta kwa muda mrefu sasa uh, msimu huu wameweza kuibuka na ubingwa huo baada ya kuichapa vijana wa engas mabao mawili kwa moja lakini pia mchezo mingine hapo jana ilikuwa uh, michezo yote nchini ufaransa ilikuwa inatamatika ambako alikuwa anakaribisha uh, vijana wa psg ps nas akaibuka na, na ushindi wa mabao mawili kwa bila kwa hiyo huenda vijana walile jana wangeweza kupoteza mchezo enda wangesikia tu ubingwa uh, wangeishia kutamani tu ubingwa na baada ya vijana wa wap kushinda kwa hiyo ilikuwa ni mashindano ambayo ilionekana kabisa kwamba timu zote zilikuwa zina lengo la kuchukua ubingwa huo lakini michezo mingine pale ufaransa ilikuwa ni alikuwa nakaribisha monaco na, na mchezo kumalizika kwa salea bila kufungana lyon alikuwa nakaribishani na nice na nice ilikuwa na ushindi wa mabao matatu kwa mbili lakini m alikuwa nakaribisha na Uh, olympiacos si marcel na mchezo huu kumalizika wa sale ya moja moja nati alikuwa unaokaribishamn na mchezo huo wamera kuibuka na ushindi w mambao mawili kwa moja lakini habari zingine za kimichezo ni kuhusiana na ligi kuu ya kikapu pale nchini marekani ambako jana imeendelea kwa michezo kadhaa kupigwa ah, ambako michezo ya usiku ilikuwa ni lela walikuwa washington anakaribishahi na a ikaibuka na ushindi wa vikapu 125 kwa vikapu 118alikuwa nakaribisha na uh, leka na roij ye kazi yakakobari kichapo cha vikapu 99 kwa vikapu 90 uh, uh, nilikuandalia dondoo hizi za michezo asubuhi ya leo anaitwa robert miho ni tu msikilizaji uweze kuendelea kusikiliza vipindi vingine vinavyoendelea hapa 165 mliman radio ya chuo kikuu cha da aessalambby