ujambo msikilizaji wa takwimu za michezo moja kwa moja ni katika kipindi chetu hikipendwa kabisa cha michezo na burudani ambacho kinakuletea taarifa mbalimbali zilizojiri katika uga wa kimichezo na leo hii tunaenda kuangazia mashindano ya mchezo wa mpira wa kikapu ambako yanafanyika pale nchini marekani na sasa tupo katika hatua ya mtoano na leo hii tumeweza kufanikiwa kumpata bwana bb yeye ni mtaalamu na mdao mkubwa wa masuara ya mchezo wa kikapu na moja kwa moja tunaungana naye hapa ili aweze kkufafanulia kukuj... kwa kina namna gani mashindano haya yalivyofikia lakini pia kwa taarifa za kina kuhusiana na mashindano haya ya mchezo wa kikapu pale nchini marekani unaweza kuzipata pia kupitia ukurasa wetu wa instagram ukiandika tu ati lobatjandika m na hapo ndipo utaweza kuzipata taarifa hizo kwa upande wa leo tutaenda kutazama mashindano ya mchezo wa kikapu pale nchini marekani almaarufu kwa jina la nba lakini leo hii tupo na mdao mkubwa kabisa wa maswara ya mashindano haya ya mchezo wa kikapu wa nba huyu si mwingine ni bwana Blani steven ambaye leo ataenda kutupatia uchambuzi kwa kina kuhusiana na mchezo huu wa nba lakini moja kwa moja twende tukaangalie uh, matokeo ya michezo iliyochezwa hii leo kwa majira ya mapema kabisa ambako philadelhia alikuwa anaokaribishawashington wizard na philadelphia akaibuka na ushindi wa vikapu 129 kwa vikapu 12. kumi na mbili lakini newyorkns alikuwa anaokaribisha atalanta na taranta akaibuka na ushindi wa vikapu 13 kwa vikapu 8 9 lakini mchezo ambao umemalizika hivi punde ni utajazi alikuwa anakaribisha mmphis na utajazi ameibuka na ushindi wa vikapu 126 kwa vikapu 1 1m uh, bwana bla ni kwanza habari ya wewe nzuri sana ndugu uh, tukiutazama mchezo ambao umemalizika hivi punde ni kuelekea katia uh, mchezo ambao tunasema hivi anaelekea katika uh, hatua ya ambayo ni nusu si yamyo mchezo wa pamoja na memphis uh, umekamilika hivi punde na ameibuka na ushindi wa vikapu hs kwa vikapu 1210. hii ni ishara ya kwamba kwambatayari amesha sogeza katia hatuambao inaoata Uh, ni mchezo wa aina gani ambao tuliona uta tangu mwanzoni kabisa mwa msimu huu wa nba tuliona jazi ni miongoni mwa vilabu ambavyo vilikuwa vinafanya vizuri sana je ni wachezaji gani ambao ni wakuchungwa sana katika uh, timu hii ya yauta uh, kwa kweli wachezaji pale wa utah jazz wako wachezaji watatu ambao wakuchungwa sana hmm. tuna jordan clarkson hmm. ambaye pale kwa nafasi anacheza kama Guard. Mm. tuna Mitchell, ni a meawanuiangia n maisaaya iaa ni uwepo wa wachezaji ambao ni bora kama ambao umeweza kuwataja lakini pia upande wa mwalimu pamoja na nzima ya timu labda inawezekana inawezekana wako vizuri pia kano, huo upo kabisa kwa nzimayamaaenwao kua na mpaka ameingia hapa nba makocha hmm. na mt y uonane m namsifia sana kwamba anapenda kupanga wenzake na pia ni mtu ambaye hana makuu anajijua kwamba ye anategemewa kwenye ile timu lakini anajishusha the extent kwamba wachezaji wenzake pia wamwone kwamba eye ni wa kawaida tu japokuwa japokuwana msikilizaji hapa ndipo tunapofika tamati katika kipindi chetu cha takwimu za michezo moja kwa moja tukuarike pia uendelee kuwa nasi ukitufatilia katika vipindi ambavyo vinaendelea ni kuandalia na kukuletea kipindi hiki naitwa robert robtmhah