kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya mbingu akisema kwa sauti kuu awaubilie hao wakao juu ya nchi mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya ukumu yake imekuja mswidieni yeye aliyevyumba aliyeziumba mbingu na nchi na bahari na chemichemi za maji ndugu yangu wakati ambao tunaoelekea lazima tuwe na kitu cha weza kuchagua na kitu pekee cha kuchagua ni kumcha mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imefika ni dhahiri shairi kwamba tunaona kila aina ya nyendo za serikali za ulimwengu huu zikiwa zimechanganyikiwa maafa yanazidi kutokea watu wanaendelea kupata wasiwasi wasi katika mioyo yao ni kitu gani ambacho wanaweza kukifanya ili kuweza kufanya maisha yao yawe bora tena kwa muda miaka mi, mwaka mmoja na muda wa miaka michache tu na miezi michache tumeshuhudia jambo ambalo limetokea katika ulimwengu huu na limeendelea kusumbua akili za watu wengi wakijiuliza ni jambo gani ambayo linazolinatokea na ni kitu gani kinaashiria kwamba ni kitu gani kinakuja mbeleni huo ni mfano ambao unadhihirisha maneno ya yesu kristo mwenyewe yanayosema kutakuwa na maafa njaa mahali mahali vita matetemeko ya vita hofu nasi tunaona hofu sasa hivi inatokea kila mmoja anasema la kwake kila mmoja anavutia ngoma upande wake lakini mpendwa niji nikwambie kwamba jambo kubwa ambayo linakwenda kutokea sasa hivi ni ujii wa yesu kristo mara ya pili ambao upo karibu sana na yeye mwenyewe kwa sababu ndio anayekuja alituambia ishara ya kuja kwake kwamba mtakapoyaona hayo mjue nipo karibu kuweza kurudi basi kesheni mkiomba kwa kuwa hamjui siku wala saa na mtakapoliona chukizo la waribifu mjue asomae na afahamu lakini kabla ya hayo yote kutokea kabla sijarudi akasema nabari njema ya ufame itaubiriwa ulimwengu ni kote ilikuwa ushuhuda ndugu yangu naposikia sauti ya mungu inavokwambia kwamba yupo karibu kurudi na lazima ufanye matengenezo kwa ajili ya kumpokea usifanye moyo wako mkuu mgumu serikali za dunia zimekwisha kuchanganyikiwa mvinya wa babeli unaendelea kutawala inakuja sasa kwako wewe mtu binafsi serikali za ulimwengu zimeshajipanga kwa ajili ya kuharibu na kuivunja amri ya mungu na kusimamisha amri zao je wewe kama binadamu ambaye yesu kristo anayekuhitaji anayekuonyesha hayo yote anatokea je upo tayari kumtumikia hupo tayari kumchagua yee kuwa bwana na mkozi wa maisha yako ni wetu wangu katika wakati huu turudi katika njia kuu maana alisema usiende upande wa kulia wala upande wa kushoto bali uwa, ukae na utulia katika njia yangu pia mtunga zaburi anatuambia ni kwamba tumombe mungu atupatie moyo safi uliotulia sana katika yeye na katika neno lake kuna ushindi na katika neno lake hapo ndipo tunapopata uzima na katika neno lake hapo ndipo tutakapopata amani katika mioyo yetu ulimwengu unapotaabika majibu pekee yapo katika neno la mungu peke yake kwamba yu karibu kurudi yu karibu mlangoni naye anabisha katika roho yako umkaribishe ili apate kula na kunywa pamoja na wewe basi uchague hivi leo ni yesu pekee ndiye wa kumtumikia asante sana