Trumpet voice is hii ni minist ambayo unajumuika pamoja na kuweza kujifunza maneno ya mungu ambayo yanatusaidia sisi watu wja kujenda kwa ujiahesu mara a pili na nipende kukaribisha wewe pamoja na wenzako kupitia kusha katika linki mbalimbali na wanaweza kutupata spotify na hapa tumejikita kwa dhumuni moja tu ambayo linaweza kutusaidia sisi kuweza kumtambua yesu na kujua ni rama gani akuweza kujiandaa kwa jili ya ujiwo wake kwa hiyo nipenda kukaribisha wewe msikilizaji na ukipenda kushare linki za podcast hii uzisite kuwa kuwapacia wenzako ili wote pamoja tuweze kujiandaa kwajili ya ujiwo wa yesu kristo wa mara ya pili asante sana