mkatiya rafiki yangu asha kuja kunaambia kwamba zahi kwani ni watu wanipot ekwenye dm zangu kwanini watu wanispo kweye ndoto zangu kanini watu wanipo kwenye malengo yangu kwanii watu wanipo kwenye visin zanguan ilicho mjibu nilimwambia kuwa sio kila mtu ambaye unaweza kumwambia kile ambacho wwe kipo katikavs zako kiko katika maono yako hawezi kushea malengo yako na ndoto zako kwa kila mtuka sababu sio kila mtu ambaye anaweza akaona yale ambayo o ya unayaonaash kusema kuwahkwambamawazo kila kitu ni maonyesho ya matarajio ya maisha ambayo yanakuja so pale ambapo unapokua una kitupamb unaowaza kitu unawaza aidia nzuri ambayoi itakuwa nzuri sana kwanguhii right? ni idia nzuri sanaya biashara ambayo naki na itawa ita nzuri sanayabtafayavizui sana. nzuri ambayo aikiandika kitabua ktaf mba sa t unapomwambia mtu malengo yako na maono yako ndoto zako ambazo yeye mwenyezimungu akuweka hiyo vision ndani yake akuweka ayo maono ndaniake ambao unaona wewe mwisho wa siku unapata mwisho wa siku unapata n hasi ambazo zinawezeka kufanya kakata tamaa na kuona basagani ilifikiria aidia nzuri kama hii kweliidiyfanyi kazi haiwezikanicaenye aidiya nzuri sana ya biashara ukuwa unaiwaza lakini ukapeleka kwa rafiki zako kwa ndugu zako na mbaya zaidi inaweza katani ndugu zako mn ndo watu wako wa karibu zaidi wa familia lakini kaambia noho albet hiyo aiwezi kufanikiwa and you listen to them kwa sababu wao awaoni kile ambacho unachokiona so kama leokinuuliza mimi nikushauri kwa chochote kile ambacho kinahusiana na hili ni kwamba usimaamie mtu yoyotedoto zako na maono yako ka sabu watu wengine watoelewa kwa sababu, sababu wewendie ambae unaonanimba una kile ambachonachokiona wamba hiiiaidia nzuri ya biashara hii ni aidia nzuri ya, ya, ya, ya malengo yako kwamba nikifanya hivi ntafikia hiv so, so ei hem sio kila mtu ana e hiyo a kumwambia kila kitu malengo yako na nduto zako a io so, kila mtu mbeakuchukulia kamaambao unavyoichukulia so unapokuja naposema kwamba ksuni tsunirafiki zangu wakaribu awaoni awa, awa hichi ambacho nachokiona mimi sabu awoni hilo e ndio mba unaliona domb umeekwndaniyakombumekewa hayo maono ndani yako nobody is wmb nye mauia namna hii watu wengi walikuja kaniambia kwamba anazm fayaza burudani tukasanaufnya uh, maswaaananys but what do you think i told them unafikiri nini ambacho nichoambia i sai no hichi ndicho ambacho nitachofanya sikuruhusu maneno yao hasi na mabaya nikatishe tamaa sikuruhusu maneno yao hasi na mabaya anafanya neruni nyuma sikuruhusu maneno yao hasi na mabaya anafanya njisikie vibaya kwa sababu nilikuwa tayari na ng nilikuwa tayari na ile hatua ya mwisho ambayo najua nini nataka najua ishen zangu zikoje najua na malengo yangu yakoji sokuruhusu maneno ya, ya nje au na malengo yangu kwako pia iwe hivyo kwa sababu kama nilivyosema hakuna kila mtu ambaye anaweza kaona hicho ambacho unachokiona wewe if you i it kamauna amini katika hicho kamwona jamini mwenyewe thendo