karibu Podcast, uko a mwongozaji wako nganatumaini na endelea vizuri na uko poa kabisa sualeo takenda kujifunza mamo saaasayoaoekanaakitofauti ya na kila mtu anapendakuonekana ee ni wakipekee na kila mtu anapenda kuthaminiwa lakini tofauti kati ya mtu mmoja na mtu mwingine ni anavyoweza kuongeza thamani nana anawea uonea thamaniamaishayaeaaamaasta ona ni wenye thamani kwa kiwango cha uu uu ana hio basi kuna mwandishi mmoja anaitwa aliai usema wee usikubali mtu mwingine akwambia tofauti ukihitaji kuongeza thamani moja kwa moja natakio zingatia mambo makubwa haya mawili jambo la kwanza ni kuanza kuishi uhalisia wako na jambo la pili kuanza kuishi upekee wako hili ni sababu mbili ambazo zinatofautisha watu wengine kuwa thamani kubwa katika jamii au sehemu ambapo wapo na wengine kuwana thamani ndogo katika sehemu ambayo wapo laini siku ya leo utaenda moja kwa moja kujifunza sababu saba za kuzingatia iiuwezi kuingiza thamani ya maisha yako wewa amani sana unastahili sana na unastahili kuwa mwenye thamani na kila mtu wenye akupe thamani ambayo unahitai wewe na thamani unaijenga mwenyewe na watu wengine watakupa thamani jinsi wewe unavyoipa thamani kwenye maisha yao kila siku kwenye kazi yako kwenye biashara yako kwenye huduma yako kwenye masomo yako kwenye kitu ambacho unakuwa aanakifanya moja kwa moja ni lazima ujue thamani yako ipo vipi na thamani yako amaniyako ni amanyaoaaa kiwango chajuu zaidikiaaman iano chajuu zaidi, chaju zaidi moja kwa moja utavutia kwamoja kwa utavutiaeshimao tautia ushawishi kwa, yako kwa, yako uaminifu kila siku watu kukuamini kukupenda uueshimu uua kukusikiliza na mambo mengi mengi zaidi ktunaenda moja kwa moja sababu ya kwanza acha kujilinganisha wewe na watu wengine mara nyingi tumekuwa tunajilinganisha na watu wengine kwa kuamini watu wengine ni bora kuliko sisi kumbe ukiwalisia kwamba wee ni bora bora na ni pia maana wanasema boa ulizaliwa aaa yako na ulivyozaliwa umezaliwa na kusudi kusudi mahali maali ambayikfanya uzaliwe na naopo mpaka sasa hapa duniani ilo kusudi ndo upekee ambao upo ndani yako na ilo kusudi ndo inakufanya wuwezi kuona thamani ya maisha yako a ya kila siku hivyo ninakushauri sana wengineinsiwaio kujilinganisha na, hacha na watu wengine jinsi walivyo kujilinganisha na jinsi watu wanavyovaa kujilinganisha kujilinganisha kujilinganisha na watu hacha na na watu watu watu jinsi jinsi jinsi jinsi wengine wanavyoandika wanavyoishi achakujiinganisha jinsu... kujilinganisha jamana mwhamasishaji maarufu kutoka nchi ya tanzania joina nauka aishai kusema kwamba unarusiwa kujifunza kutoka kwa watu wengine lakini aurusiwi kuwa kama wao unarusiwa kujifunza kutoka jinsi wanavyofanya lakini usimame katika mstari wako unataka kuwa mwandishi kujifunza kutoka kwa waandishi wengine lakini simama katika nafasi yako kwa sababu nafasi yako ndo upekee ambao upo na na na na ukiwa ukiwa mkubwa moja moja moja moja kwa kwa thamani thamani ya yako original watu watatamani watakunua lakini aueekia muwamoa oaageatamanshaukiaoja kwaaatwatatamanaaaa ya mtu mwingine jinsi anavyoandika jinsi jinsi jinsi jinsi anavyotembea anavyozungumza anavyovaa anavyoishi maisha yake siku nanaotembea nanazunumza ns anaoaa nanaishishaia siuoamoa onatu ambay na naujui nini ufanye ili weze kuongeza thamani moja kwa moja natakiwa uanze kuishi wewe mambo mengi ambayo kuyafanya hivyo basi nakushauri sana anza kujipenda ambao anza atafanyasauaanena anzakujiona ni wathamani kuanza kuishi maisha yako pata vyema hiyo Uh, sababu ya kwanza aca tabia kuinganisha na mtu watu wengine tunaena sababu yapiisabau yapilieetkiekee atu wegioattofauti na, na mazoeakila siku ukihitaji kupiga hatua ukihitaji kuongeza thamani ya maisha yako kila siku anzashi uh, wako anza kuishi utofauti wako kwa sababu moja kwa moja utaweza kuongeza thamani ya yamaisha yako wewe thamani usikubali mtu mwingine akwambie tofauti anza anshekeeaush tofauti wako anza utofauti wako huo afanya weweujitofautisha na watu wengine na watu wengine watakuwa tayari kuambatana na kwa sababu kuna kitu ambacho nacho watu wengine hawezi kukipata ndo mana ukisema kitabu cha mwandishi mmoja mwandishi mwingine wote ndio wameandika vitabu lakini stahirie wandishi ni tofauti ukimtazama mchezaji mpira labda kistanunajo na mesi wote ni wachezaji wa mpira lakini namna wanavyocheza ni tofauti akimtazama okay, laawanamziki labda ndio wana lakini wanavyoimba hivyo hivyo na nadamu katika kipaji chako katika kaama yako katika upekee wako unapasa kufanya hivyo hi moja kwa moja uwezkujitofautisha wewe, wewe na watu wengine nautofauti tambuisha na fautia usikubali kuishi kawaida kwa sababu wewe na wakipekee na unastahii kuishi kitofautiaut anza kuishi uhalisia wako mara nyingi tumekuwa tunapenda kwa kwa kwa watu wengine wanavyoishi maisha yao wa kitabu cha kwamba umezaliwa usikubali usikubali kufa kama mtu mtu mwingine mwingine kabisa anza kuhishi, ya wako. anza kuishi kuishi kuishi kuishi uhalisia uhalisia wako wako katika tabia ambazo unazo. tabia ambazo usitaki watu wengine wenginewafuaish watu wengine acha a, kukopi jinsi watu ingine wanavyofanya acha kuwapendeza watu wengineshiwalisia wako ishi kwa madhaifu yako ambayo unayo ishi kwa uimara wako ambao unao kwa sababu huo ndio upekee wako hakuna mtu ambaye ni mkamilifu kwa asilimia miamja ukianza kuishi alisia maisha yako moja kwa moja utaongeza thamani ya maisha yako kwa sababu kila mtu amezaliwa na upekee ambao unamtofautisha yeye na watu wengine na huo upekee upe ndani ya uhalisia wa maisha yako kila siku hii sababu ya tatu kuishi wa maisha yako au kuanza kuishi aendana na, na sababu ya pili ambayo nimeizungumzia kuishi upekee wako na utofauti wako kwa hiyo nakushauri sana tafuta kitabu changu cha maisha na uhalisia nimezungumzia mambo mengi kuhusiana na uhalisia ishiwalisiamaisha yaku nini ufanye na nini usifanye kwa hiyo mwisho wa podcast hii sababu ya nne acha kujichukulia poa mara nyingi unajuona wee ni dun kwa sababu ya watu wengine wamepiga hatua unajiona unajuonawe ni dhaifu kwa sababu wengine wanafanya vizuri kwenye maeneo ambayo wapo unajunaw austahiri kwa sababu umeona watu wengine wapo wamepiga hatua na wamefanikiwa kwa kiwango cha juu kumbe kwamba hata wewe unaweza kufanikiwa kwa wakati wao kwa wakati wako, wako. ndo maana mwimbaji mmoja kutoka tanzania natashai kuimba katika imbo wake mmoja wakati wa mungu asema kwamba wakati wa mungu ndo wakati sahihi wakati sahihi ndo mungu hutoa kwa hiyo sijichukulie poa kujiona e ni haifu ni du austahili wee unastahili na unastahili kupiga hatua kwa sababu ni lazima na inawezekana na mungu amekuumba nana kusudi ufanikiwe na uongeze thamani ya maisha yako kitaa uongeza thamani ya maisha yako moja kwa moja hata kujichukulia poa hata kujiona wee auwezi hata kujiona wewe austahili hata kujiona kwamba wewe ni wakushindwa kila siku kujona wee ni mtu wa wakuferi kila siku hacha kabisa kwa sababu unastahili unaweza na ukiacha kujichukulia poa moja kwa kwa kwa moja moja utaongeza thamani ya maisha maisha yako yako na na na watu na wewe, na watu watatamani watatamani kuambatana kushirikiana katika mambo mbalimbali utaweza kupiga hatua pamoja malengo ambayo kwenye siku hiyo kujichukulia poa kwamoa taongea tamania maisaoaa a aktmamaengo amaaosneuewakutambua tunajitambua lakini asilimia kuma tunajitambua kwa kiwango kidogo sana kujitambua unambatana na vitu vingi kujitambua unawaza kujitambua una madhaifu gani unajitambua kwa uimara ambao unao unajitambua hisia zako yani unazielewaje hisia zao watu wengine kwa vitu vingi ambavyo kujitambua ukiongeza kujitambua moja kwamoa taongeaamania maishaaosn waeaasaan tamua a n wa kuongeza kuongeza thamani ya unaanza kiwango cha kujitambua jitambue jitambue jitambue jitambue kwenye kwenye yako yako na na wengine, arivyo, na kuhayelewa. na yao, na kuzitambua hisia zako kuwatambua watu wengine jinsi kuwaelewa yao aelewaaao aaawaasha aso migogoro au kutukia amelewano kati ya wewe na watu wanakusunguka katika jamii ambayo upo au semu yoyote ambayo upo sasa kwa hiyo wa leo kwa kuanza kuongeza kiwango cha kujitambua sana uh, ingia kwenye kujitambuaashau kama hizi hapa utajifunza mambo mbalimbali kuongeza uwezo wa kujitambua nitakuja podcast ijayo jinsi ya kuongeza uwezo wa kujitambua mambo gani uwezowakujitambuaambogaiufanye naimani itakusaidia kuwa hapa sambamba na namimi kuwa karibu na mimi, na mimi Mbalza, Lole Fact, podcast mbalimbali za na naakia kabisa utajifunza sababu ya sita ongeza utayari wa kujifunza kila siku nyingi -tunashindwa kujua thamani ya maisha yetu kwa sababu atai kujifunza ndomaana mwanafarsafa wa hamani kutoka socrates kusema kwamba walimuuliza kwa nini unahekima sana kwanini nahekima sana kwa sababu mambo aajua ni mambo hivyo kila siku ukihitaji kujifunza ukijifunza utajua mambo mengi ambayo ambayo moja moja kwa mbayomoja usijue thamani ya maisha usijue thamani ya kuwa wewe ukijifunza kila siku kwa kusema vitabu podcast kama hizi hapa na video za na motivation nani youtube kusema uh, kusoma ya kuskiizak itakusaidia sana sema sana vitabu sana, sana kila siku moja moja kwa kwa thamani ya ya maisha maisha yako leo sababu na aana maanassauongeza kiwango ca kiwango cha kujipenda uipenda tajiona jinsigani navyostahili utajiona jinsi gani unavyo stahidi, utajiona jinsi gani unavyoweza kufanikisha malengo na nduto zakoa jinsi gani unavyostahili kuishiatisia maisha yako utaona jinsi gani unavyostahili kujiamini mwenyewe kwanza na watu wengine watakupenda ongea kiango cha kujipenda ili uweze kuongeza thamani ya iiueuongea yako mashayao maana watu wanaongezakwakujipenda zaidi ndo watu ambao wana thamani kubwa katika jamii katika maeneo hapo maana maeneoabayoapnan bidhaa zao zinapendwa kwa sababu zina samani ya juu na wana zipu, watu wanazipenda za kwa sababu atu wanazipena smuzasabana thamani kubwa na inapdwa na watu wengi na na ambayo ambayo watu wengi ni haina thamani kwa ya maisha naenaaenama kujipenda zaidi jinsi ulivyo kwamahaifu mbao unayo kwa imara ambao unao ndo jinsi ulivyo na wala usikosee kukosea na nawaa usijilaumua sijiutia kwa mambo ambayo amepitia unastahili sana kwa hiyo nakushauri sana aza kuongeza uwezo uh, wa kujipenda kusogeza uwezo wa kujipenda moja kwa moja utaongeza thamani ya maisha yako na nakika kabisa hii nitaitaja ntahitajipenti ambazo tumejifunza katika siku ya leo sababu saba au mambo saba ya kuzingatia iweza kuongeza thamani ya maisha yako leo sababu ya kwanza nikasema tabia kasmaatabiakuiinganisha we na watu wengine sababu ya pili nikasema baini upekee na utofauti wako sababu ya tatu kamaan anza aa kjicukula a sababu ya ya ya nne nikasema kujichukulia poa sababu sababu tano ongeza uwezo kujitambua yatano asma ongezauwezo aya wakujifunza kila siku na sababu ya saba nikasema anza kiwango yasaba kamaan kuongeakano kabisa aisa mejifunza na nikua kwa nimakuahidu kwamba nitakupatia namba i tuweze ili iiuweze kupata kitabu changu au abuk yangu ya maisha na uhalisia ambayo itakusaidia sana sanakuigiza thamani ya maisha yako leo kwahiyo unaweza kuhasiliana na mimi moja kwa moja whatsapp au kwa ujumbe wa kawaida kwa namba narudia zifuatazo 677 74698347 na akika kabisa utanipata na tutaasiliana kwa hiyo karibu sana kwenye Lolo Fact podcast tuendelee kujifunza tuingize thamani ya mesha itwa kila siku kauli mbiu maisha ni kuhubutu ukihubutu kila kitu kinawezekana kijana anaweza wakati ndio sasa chukua hatua fanyia kazijifunza moja kwa moja taona matokeo karibu sana unaweza kunifo kwenye mitandao wango ya kijamii utanipata utanipata utanipata utanipata kwa kwa facebook tapata kwapatakwahiyo karibu sanauendee kujifunza naakika huko sehemu sahii karibu sana