e unajua watu waoga na wenye hofu hawaendi mbinguni kwa sababu ufalume wa mbinguni unatawaliwa au unatekwa na watu wenye nguvu kwa maana hiyo wewe una nguvu kubwa ndani yako na hiyo nguvu inakupa mamlaka ya kuwa mtawala na hiyo nguvu inakupa sababu ya kuishi hivyo unapaswa kujua nguvu yako ni ipi ili uende mbinguni najua umeshangaa sana napozungumzia swala la kuenda mbinguni anyway yes wewe haujazaliwa kwa bati mbaya ndani yako umezaliwa na hazina kubwa ya vipawa kwa maana ya vipaji wewe haujazaliwa kwa bati mbaya kwa sababu umezaliwa na kusudi maalum ambalo linakupa mamlaka ya wewe kulitimiza hapa duniani na kufanya watu wengine na dunia kiujumla kunufaika na kuzaliwa kwako au kufaidika kwa kuzaliwa kwako watu wengi wanaishi kwa mazoea watu wengi wanaishi kwa sababu tu wamezaliwa na watu wachache sana ambao wanaishi wakijua wanakusudi maalum ndani yao na wanaoharibu asilimia 1 kujitimiza kusudi lao swali la kujiuliza je unajua kusudi la kuzaliwa kwako kwa sababu ni asilimia b tu duniani kote wanajua kusudi la kuzaliwa kwao na asilimia 98 hawajui watu kwa nini wamezaliwa kwa maana ya kusudi na kuzaliwa kwao ili uweze kufanikiwa ili uweze kuishi maisha yenye maana ili uwe katika mstari ni lazima ujue kusudi la kuzaliwa kwako inajuuliza kusudi ni nini maana ya rahisi ya kusudi ni kwa sababu ya kwa nini umezaliwa kufanya kitu fulani katika eneo maalum au eneo fulani mfano julius kambaage nyerere kusudi la kuzaliwa kwake ilikuwa ni kuipa tanganyika uhuru mwaka 91 kwa maana hiyo angezaliwa miaka ef2 asingeweza kuipa uhuru tanganyika hivyo hivyo mengi alizaliwa miaka e1950 huko ili aweze kutimiza kusudi ya kuwasaidia watu walemavu na kuweza kusaidia tanzania kukua kwa, kite, kwa teknolojia hata wewe umezaliwa na kusudi ambalo inakupa sababu ya kwa nini umezaliwa kufanya kitu fulani lakini watu wengi hawajui wanapaswa kufanya nini japokuwa wanaamini kitu anachofanya ni sahihi kumbe wengi ndio wanafanya lakini wanafanya vitu ambavyo viko nje ya kusudi lao hivyo wanakuwa nje ya mstari ambao wanapaswa kuwepo huko yako naas wako nganaakika kabisa unasikiliza naakika kabisa unafurahia s hii kitu cha muhimu na cha kuzingatia hakikisha huko semtulivu unakaatasi nyeupe pamoja na peni ili uweze kuandika maswali manne ambayo nitapenda enda kuuliza hapo chini aatakusaidia wewe bundua kusudi ya kuzaliwa kwako ujazaliwa kwa bahati mbaya ujazaliwa kabati nasibu umezaliwa na kusudi kusudi kusudiap mamlaka ya yawewe kugusa maisha ya watu wengine kwa sababu maisha sikaili yaomaisha yako maisha maisha yako kwa kwa kwa ya ya ya watu watu wengine beso, maisha wengine ni lazima ujue kusudi kusudi kuzaliwa kuzaliwa kwako na iye, wewe, kusudi ya kuzaliwa kwako kugundua kugundua tayari kwa moja kwa moja moja moja kwenye kwenye yetu yetu au moja, kwa moja, mada yetu. jinsi kusudi wengisaishwngi kuzaliwa kwako maswali manne ambayo yatakusaidia wewe kugundiwa kusudi la kuzaliwa kwako swali la kwanza vitu gani asa unapenda kufanya mara nyingi andika swali vitu gani asa unapenda kufanya mara nyingi katika kili yako anza kuuzesha au katika kili yako mambo ambayo unaona una, maa unapenda hasa kufanya kama unapenda kuimba andika anapeda kuman mbeleaapenaa mbunifu wa mavazi andika apocini kama mnakuja kumi nakua tis awezesha vitu vyote msh chini kabisa usadia wewe undaitani saii apas ufanya saila pili kitu gani ukifanya watu wengine wanakusifia unafanya vizuri sana kuna kitu fulani ambacho ukianza watu wengine wanasema juma asha Innocent, amani ashama anafanya vizuri sana kwa sababu watu wengine wanaona unafanya kwa ufanisi unafanya vizuri inawezekana unaimba vizuri unapenda kucheza vizuri mpia unafundisha vizuri unasauti nzuri unazungumza vizuri mbele ya watu vizuri andika vitu vyote watu at vyoteatambay kama usifia vitu sita ili uweze kugundua kusudi ksudina kuzaliwa kwako la latatu kitu gani ukifanya watu wengine wakikucheka na kukusema unakata tamaa haraka na unaacha kufanya ina maana kwamba kuna kitu fulani au vitu fulani ukiweza kufanya watu wengine wakkusema tu wakikucheka, wakikucheka kwamba wunafanya vibaya unakata tamaa kirahisi nunamua kuacha uendelei tena kufanya inawezekana wanakwambia unaimba vibaya unaacha kuimba kabisa unapika una kabisa kupika. Nezekana, una vibaya, kabisa hadi hadi kupika unaongea una, vibaya na sauti yako ni kabisa kuongea mbele awat na kuzungumza mbeleawataja vitu vitatu vinne vitano sita waezesha vitu vyote aakusaidia wewe kuzaliwa kwako swali la nne na swali la mwisho kitu gani unafanya kwa uwezo wa hali ya juu au kwa ujuzi wa hali ya juu maana kipadhi inawezekana hakuna mtu ambaye ana kipadhi ndio maana mwanzo wapd nisema kila mtu amezaliwa na azina ya vipawa ambapo hivi azina ya vipawa viko ndani ya kusudi ya kuzaliwa kwako hivyo andika hapo chini kwamba kipaji changu na kipaji cha kuimba na kipaji cha kuchola na kipaji cha kuwa mshereeshaji mzuri kwa maana ya mc na kipaji cha kuwa mzungumzaji mbele ya watu kwa maana ya spika na kipaji cha kuchekesha kuwa comedian na kipaji cha kuwa mshauri na kipaji cha kusoma na, na kuwa mwalili wa vitabu andika hapo chini vitu vyote katika maswale amanne tayarika umeezesha vitu vyote hini mayo andika ashanika majibu yao chini sapili kasma kai kanyaa majibu hapo kwa. chini sal la tau kasema kitugani ukifanya watu wengine wakcheka kusema unakata tamakilahisi na unaacha kabisa kufanya majibu yako majibiaeandika hapo chini na swali la lann na mwisho nikasema kitu gani kwa kwa uwezo ya ya ya juu juu au na maana kipaji chako amwisho m aanya a tulia auajuzialyajukipa uta pumzi kisha kisa tafakali na kitu gani napenda kufanya na hicho kitu nikianza kukifanya na ujuzi nacho au ni kipaji changu alafu hicho kitu, kitu ambacho hata watu wengine waki, wasies wakikatisa tamaa wakinisema kukifanya kusonga mbele tamaa kuweza wakisma afanyaona metstmaaa i nikumba au nikuchola au nikufundisha au kizungumza mbele ya watu au nikuwa mbunifu hiyo ndo kusudi la kuzaliwa kwako ukishajua kusudi usuda kuzaliwa kwako kwa kwa, aitoshi moja kwa moja unapaswa so, kuanza kuliishi kusudi lako ukianza kuiishi kusudi lako utaanza kugundua je hii jibu ni chagua ni sahihi au sio sahihi kama ni sahihi anza moja kwa moja kuliishi kila siku uweze kupata matokeo na kugusa maisha ya watu wengine kama kamaji si sahii tea katika majibu yako liochagua kisha anz kujiuliza ni kitu gani napenda hasa kituganiapndaa na nacho watu wengine wakinisema wakgaisha tamaa wakisema sifanyi vizuri kama maneno ya yamanaendeea kufanya zaidi na zaidi hata naendelea kufanya kusudi lako ataufaausuapua moja moja moja kwa kuzaliwa kuzaliwa kwako kwako ukishajua kwa moja oaojaaea kuongeza thamani ya maisha yako na kufanya nakufanyakitu kicho na na na kabisa umeshajua t kuzaliwa kwako kupi katika masala ya manne nimezingatia vitu vikubwa viwili ambavyo ni msaada kwako na maisha yako kusudi kwako kitu cha kugunduakuaiwa kwakokipai kwamana kipaji kwa kipa chako ni kipi na kitu cha pili nikazungumzia kitu gani gani hasa kufanya kufanya kwa maana unapendelea vitu gani. katika kituganiunapenda kuanya uaa tai au ypat yatksaia wewe ya wei, mana, zaidi maana ndomaana mwandishi malupo wa vitabu vya mandoo binafsi na vya kilo aliwe kusema utajiri mkubwa haupo kwenye machimbo ya rumasi utajiri mkubwa haupo kwenye machimbo ya dhahabu badi utajiri mkubwa mpo makaburini watu wengi wanakufa kwa sababu wameshindwa kuishi kusudi lao wamekufa na la kusudi ndani yao usiwe mmojawapo kati ya watu ambao wanakufa ya kusudi ndani yako waonyesha kusudi aza kucimiza kusudi lako ili mwishi wasiku uende mbinguni kwa sababu kusudi inakupa nguvu ikola oast yako iesentingao a kabisa umejifunza washisaa na ku nakuandikia maoni yako hapo chini ili hakikisha utajua nn nini ukigundua lako utapaswa utapaswa kujua gani unapaswa kuwepo kazi kwako subutu chukua hatua kila kitu kinawezekana ukigundua kusudi lako ni rahisi ewe kutimiza yako ukigundua kusudi lako ni ahisi wewe kutimiza maono yako ukigundua kusudi lako ni rahisi niahisiwe kutimiza ndoto zako ukigundua kusudi lako ni kusuiakniahisiwewe kuwa mtu mwenye ufanisi kwenye kitu nachofanya kaumbiu maisha ni kuubut ukiubutukila kitu kinawezekana unaweza kuongeza mai kupitiaak yangu maisha thamani ya nahalisia takusaia weweuongea thamaniya maishayako nakujua napaswakufanya nii ia sisan kwenye mitandao yangu ya kijamii instagram natumia oo facebook natumia utanipata utapata ooa zangu nyingi na video zangu nyingi pia usisaau kuntumia ujumbe wako wa whatsapp na kuwasiliana na mimi na kuniambia nini kupitia podcast nitumie ujumbe wako kwa namba z676987 67469847 kalumbiu maisha na kisubutu nakisubutu kila kitu kinawezekana