Gale chapman mwandishi wa kitabu cha z 5 kwa maana ya lugha tano za upendo kwenye mahusiano mwandishi anasisitiza mahusiano yoyote yenye amani mahusiano yoyote yenye afya mahusiano yoyote yenye furaha ni mahusiano ambayo yametawaliwa na upendo anasema mahusiano yoyote yanahusisha watu wawili inaweza kaa mume na mke au mpenzi na mpenzi au mchumba na mchumba ni lazima wapendane na kitu ambacho kitafanya wapendane ni muunganiko wa upendo kati ya mtu mmoja na mtu mwingine wanaunganisha upendo na kufanya ndio kupendana zaidi kwa mbaya mahusiano mengi inaweza inawezaka mahusiano ya uchumba au ndoa yanapoanza upende unashamili watu wanapendana watu chati, sa sababu, sa usiku, watu wanaweza na chati mpaka saa saa au usiku wanda s pamoja lakini baada ya muda nakuta au unapunua naauafua mahusiano yao pamoja na mtu ambaye anahusiana naye kwa kushindwa kujua kumbe mahusiano kuna lugha au kuna namna ukiosana naye mtu ataisi anapendwa anakaminiwa anajaliwa je swali la kujiuliza unajua lugha ya upendo ya mpenzi wako je unajua lugha ya upendo ya kwako maana mwandishi ngaa hapma kupitia kitabu chake chaz5lgoflavu alizungumzia lugha tano za upendo baada ya kufanya utafiti mbalimbali na kuona kuna, kuna lugha nyingi watu wanawasiliana nakis wanapendwa wanajaliwa lakini wanathaminiwawanaaiwa laii katiatafitat una luga tano kia mt una unaweka gaas tano ta naunatkia nt pale chini piafsisaaupuni f nagrafa hakikishe una shoot unaiweka unaalafu story nitakupa out nitakuposti na itakuwa jambo zuri sana tuendelee na mada yetu nzuri ya lugha tano za upendo kwenye mahusiano najua natamani sana kuju lugha ya upendo ya mpenzi wako hii mahusiano yako ya uchumba au mahusiano yako ya ndoa nawe yenye furaha amani na upendo zaidi na zaidi ni kitu ambacho kinawezekana ukishajua namna kuwasiliana na mpenzi wako mume wako mke wako, wako, wako mchumba wako na kadhalika inawezekana ukijua lugha ya upendo upendo ya ya kwanza tunaita receiving au kupokea zawadi mume wako mpenzi wako mchumba wako anahisi anapendwa zaidi pale unapomletea zawadi zawadi si iwe zawadi yenye thamani kubwa a ya garama kubwa muhimu we ni zawadi ambayo imekana na upendo wake ukimpa zawadi anais anapendwa ukimpa zawadi ai anajaliwa ukimpa zawadi ya ya kani zawadi kani zawadi anathaminiwa ukamletea ua saa ukia zawadi mltea nguo kamtea kat ukamletea kofia ukamletea ska zawadi yoyote si zawadi kubwa sizawadiykubwa zawadi ndogo lakini ataipokea kwa sababu anaisi anapendwa ataipoke ataisi najaliwa tafanya ankupenda zaidi na zaidi na utakuta atautaanyako yanakuwa yenye afya na yenye amani zaidi Njia ya kujua mpenzi wa anapenda zawadi au mume au mke wako anapenda zawadi ni nipale unaporudi pale unapokutana anaokutana zawadi anakwambia nmbae kitu fulani fulani fulani kitu ah, mbona mbona leo mkutia mkutia mkutia mitupu, leo umekuja mitupu tofauti kumbe anategemea nitamletea nitamletea zawadi zawadi zawadi zawadi yoyote kumsurprise hakikisha ukijua kama mpenzi wako anapenda sana kumletea ndogo ndogo big fulanita it ana on tupu motaaaandaaadi na kadhalika akikisha unaijua lugha ya upendo ya, upendu, word of matamu ya wako mpenzi mpenziwako kmaupkia zawadi akisa nawajb kumpatia awadi darling sweet art mwanaume wangu mume wangu mume wangu mzuri kutoka mbinguni mke wangu mzuri kutoka mbinguni mlembo wangu wa dunia mume wangu ukimwambia ukimwambia ukimwambia hivyo anapendwa. hivyo hivyo anapendwa kuwa na asi ukimwambia hivyo anahisi dunia nzima ana mtu sahihi ambaye ni wewe njialais kujua kama mpenzi wako anapenda maneno matamu ya ya mahaba akifanya fulani kulalamika kwa kwa kitu nimefanya nimefanya vibaya au nimefanya, uh, kwa bola, au au sijafanya anipendi maana matanu yamahaba mguso wa mwili hii inaweza kaa hasa kwa mwanamke ka mwanaume inamaana kwamba mtu anahisi anapendwa pale pal napokutanjgusowa iutana nakumbatia nambusu au unamshika mkono au unamshika mabega Sulele, kufanya kwa maana na kadhalika mtu hivyo anahisi anapendwa zaidi na zaidifayanupenda na we ni chaguo lako irahis yakujua kama mpenzi wako upende, fiziko, tacho, kwa wa mwili kila mara mara mara mara mara akushike mkono mwala akukumbatie mwala akupige busu, mwala akukisi akupe na mwala, mdefyan, mpensi, na kadhalika baada ya fulani mfanye mapenzi kadhalika kwa hiyo mno kama auma aupsaaanapen mpenzi wako ni wa mwili hakikisha akkisha na, na kufanya hivyo mara nyingi kai uwezavyo nne ughann aupendi time hii ina namaana kutoa muda a thamani na mtu anaisi anapendwa zaidi pale ninapokutana unampa muda wake unampa uh, nomba nirudi tena an yani, mtu anaisi anapendwa mtu muanaisi anathaminiwa pale napompa muda wako na mnakaa pamoja mnazungumza uh, naonga mambo mbalimbali mba mba, akimaendeleo akimahusiano kadhalika nawezekana mpenzi wako asubuhi naamka ambia bebi mamkaja mtumiatesti bebi ah wakumisibeb tanana baadaye na mtu naweza upende naaakamtutautnaeaupende naaba nachepukaaabaamepata mwanamke mwingine mwinginemwanauu mwengine kumbe yake upende time uaeupendo pale napokutana naka pamoja hakikisha simu yako naiweka ns au naizima kabisa ili atenshen yote iwe kwake na si simu au kitu chochote unapo weka atenshon kwake na maana kwamba unamjali unamsikiliza na unajivunia bwanaye hapo njia rahisi ya kujua mpenzi wake lugha ni ninipa napokutana au au sipokaa pamoja sipofanyama k pamojabb pwp mpenzi wangu kama tunaongea unijibu kujibu unajua mume wangu wangu mpenzi mchumba wangu mpenzi wangu yake ni quality time kaupendo kadili uwezavyo yafanya masini yako kuwa na afya na yenye amani luga tano na mwisho inaita act of service kutoa huduma mpenzi wako mume wako mke wako mchumba wako anaisi anapendwa zaidi pali unapomhudumia unapomsaidia majukumu madogo madogo anaisi anapendwa zaidi inawezekana asubuhi unapoamka natandika kitande napomka subuhi namsaidia labda mke wako kufua nguo namsaidia labda kudekinamsadia kufagia uwanja kama ni mume namsaidia mume wako labda kufua ah, nguo unamsaidia labda kupanga viombe vizuri na kadhalika na hapa ipo asa asa kwa wanaume mwanaume namka subuhi ah, anakuta kitanda kijatandikwa au anarudi kwenye mashuguli nyumba chafu, chafu mke kumbe kazini akute kitanda kimetandikwa akute akute kimepikwa nyumba vyombo katika semyake, akute kitu kipo katika sehemu sehemu yake yake kitu wow! kitu my my my my my baby my sweetie, my darling, my wife uh, my husband ananipenda kufanya kipo katika eneo lake zaidi zaidi zaidi na zaidi na, zaidi. na kabisa katika lugha tano za upendo kuna luga mojawapo na hiyo lugha unaona kabisa ni lugha ya upendo au i lua upendo ya mtu ambaye unahusiana moja, moja ukishajua lugha ya upendo ni wewe katika ueklizaji siku mahusiano yako yawe yane afya na amani zaidi na kabisa utajua kwamba mahusiano sikupendana tu mahusiano yayabeba sana na mawasiliano ambayo yake so, ya upendo ili apnd akupende zaidi na umpende siku nawe mpendeapendan kupiga hatua zaidi kabisa umejifunza katika podcast hii au hii na hakika pia uta yaboresha mahusiano yako na mahusiano yako kuwa na afya zaidi mimi hata mahusiano yangu pia kuna lugha ya upendo ambayo mpenzi wangu hata mwenyewe naipenda zaidi ni lugha ya yani, kwa maana time knaa mpenzi wangu tuzungumze tuongee tufanya mambo mengi lugha nyingine mpenzi wangu ambao anaipenda ni, ni zawadi na mwisho Anapenda, a touch, mkutane, mkumbati, mbusu, mkisi, kwa lugha lugha upendo kitu ya of of service Podcast wako, kisha, yako wako tini, Kisa, FM, podcast ngao wangaakikishaandikia maoni yako hapo chini na kupitia nakupitia ambao asanawezakua nsawaanzptaa kila kitu naezekana wasasawa kuwasiliana na mimi kwa namba zifuatazo z6746987 6746947 kumbuka kaumbiu maisha ni kusubutu kisubutu kila kitu kinawezekana