inawezekana una kioo chumbani kwako sebleni mahali popote ambapo unaweza ukapita na ukajitazama na kuona taswira yako kioo kinakusaidia kujitazama na kuona je uko vizuri kakuona uso wako umechana nywele zako vizuri katika mwonekano a mzuri umevaa nguo umependeza ili comfortable ukisomaa mbele ya watu na uwe comfortable ukiwa wewe mwenyewe lengo la kiooni kusaidia wewe kujitazama na kujiona jinsi ulivyo kwa sababu ukiwa wewe kama wewe pasipo kioo auwezi kujitazama baadhi ya sehemu ikiwemo kwenye uso wako masikio yako na kadhalika siku ya leo utakwenda kujua maajabu ya kutumia kioo kubadili maisha yako je unajua maajabu hayo upo tayari najua umesema ndiyo uka ako ga ssu katika platform ambayo unasikiliza as hii maajabu ya kutumia kioo kubadili maisha yako kioo kina faida nyingi kioo kinaweza kubadili maisha yako kabisa ni kwa namna gani kuona mimi mpaka mwisho kwa kusikiliza a hii jambo la kwanza ila kusaidia wewe kuongeza thamani yako inawezekana watu wengine wanakudzarau wanakuchukulia poa wanakupuzia hata wewe mwenyewe unakuwa na jizarau kwa sababu watu wengine wanakudzarau pasipokujua kwamba wewe ni wa kipekee sana wewe ni wasamani sana ni namna gani kioo kitakusaidia wewe kila sibuhi unapoamka na usiku kabla ujalala hakikisha unachukua kioo na kujitazama na kujiambia maneno haya mimi ni wa hamani sikubali mtu mwingine anaambia tofauti mimi ni wasamani sikubali mtu mwingine anaambia tofauti mimi ni wa samani sikubali mtu mwingine anaambia tofauti jiambie maneno hapa hata mara hamsini mara mia moja lengo zima la kujiambia mara hamsini maa mia moja ni kubadili namna unavyojichukulia na kuiambia akili yako ya ndani kwa maana ya kwamba ulapa saizi ameshajua tsamani yake hivyo ataki kujizarau wala watu wengine wamzarau kwa sababu tayari ameshajua tsamani yake ukishajua samani yake hata watu wengine wataona samani yako hivyo jiambie kila siku kila siku inavyowezekana jambi mara miamoja jambi mara mia mbili kila siku unaifanya akili yako ambayo ni ya nje kupitia kuongea maana kwaamaana kwa kuiambia akili yako ya ndani kwamba huyu hapa huyu hapa asha hapa huyu hapa thomas huyu hapa shabili huyu hapa abdul huyu hapa saidi ameshajua samani yake hivyo anapaswa ayee niwa amani kwa sababu kila siku ajambia miwaaman anaausadia wewe kuongeza thamani ya maisha yako naani meshanga sana fanya zoeil hapa kwa siku asubujambiata maa maka m aaaaa maa baada su utanifata tanipa shuda jinsiaiksada jambo la pili kubadili mtazamo wako inawezekana una mtazamo aasi kwamba wewe hauwezi kufanikiwa wewe umezaliwa kushindwa wewe hauwezi kupiga hatua wewe umezaliwa kufeli tu kumbe si kweli wewe ndani yako umezaliwa na kusudi ambalo na kutofautisha na watu wengine hivyo unapaswa kubadili mtazamo wako ili ubadili maisha yako na gani tunaweza kubadili mtazamo wako asi kuwa mtazamo chana ni kufanya hivi kwamba unachukua kiloo chako wakati asubuhi unapoamka na jioni kabla ya kulala unajiambia maneno aya mimi nastahili kufanikiwa kwa sababu nimezaliwa na kusudi lakipekee yangu aia tena mimi nastahili kufanikiwa kwa sababu nimezaliwa na kusudi la kipekee ndani yangu kila yali mitazamo yote hasa kwamba mimi naweza sikubali mtu mwingine anaambia tofauti mimi ni wakipegee sana sikubali mtu mwingine anaambia tofauti mimi nastahili kufanya mambo makubwa kwenye maisha yangu kaneka biashara kipadhi ujasiria mali huduma kwa sababu iko ndani ya uwezo wangu unavyojiambia kila siku namna gani unataka kuwa na mtazamo chanya wa kupitia kioo na kweli baada ya siku moja mpaka siku 9 utaweza kuwa na mtazamo chanya na mtazamo wasi itakuwa sehemu ya maisha yako ndiomaana napendaa sana kuwambia watu kwamba mtu mwenye mtazamo chanya hakuna simu yoyote ambayo inaweza kumzuru na mtu mwenye mtazamo asi hakuna dawa yoyote ambayo inaweza kumtibu ni wewe na akili yako namna gani utaweza kubadili mtazamo wako kwa sababu kushabadili mtazamo wako moja kwa moja utaweza kubadili maisha yako kwa kuwa mtazamo chanya ni kila kitu maishani anza kujaamlia maneno chano kwenye kio kabla kablakabla yaujalala na bahada ya wewe kuamka takusaidia sana kuwa na mtazamo chanya hakika ukifanya ndani ya siku ishna moj mpaka siku tisin kila siku wasipokuwacha utakujwa kunipa ushuda ni vitu ambavyo nimevifanya na vinanisaidia sana na watu wangu wa karibu vinawasaidia sana na watu wengi imekuwa inawasaidia sana jambo la tatu kuongeza uwezo wa kujiamini je una ofu je una uoga unashindwa kujaribu na kusubuti kufanya vitu tofauti tofauti kwa sababu ya ofu ya kushindwa ofu ya kuferi ofu ya kuanza upya ofu ya kukosolewa ofu ya mabadiliko kumbe una uwezo wa kujenga yani una uwezo wa kuongeza kujamini kupitia kioo kwa namna gani kwamba ndio una ofu of unaishinda pale unapoweza kujenga uwezo wa kujiamini chukua kioo kila siku asubuhi jiambie hivi mimi nataka kujiamini, mimi nataka kujiamini mimtunabeewaatasmama mbele ya kioo hichi na uwezo wa kusimama kati ya mtu mmoja mpaka watu watuelfumojawatuelfuki watu, watu lakimoja kila siku jambie kwa sababu unapojiambia moja kwa moja itakusaidia wewe na mjonge wa mwili wako kwa maana yaa kuweza ku vizuri pia usowako kueza uwatasaautazam enyeatasaajai kambiaana kusumbua kila siku ibadili ya ofu namna ambayo utakusaidia wewe kuweza kusubutu na kujaribu kufanya vitu tofautofautu ili ujenge na kuyaboresha maisha yako tumia kioo kuongeza uwezo wa kujaamini sababu ya nne kuongeza uwezo wa kujitambua kama ujasikiliza epsodi za nyuma kuna eimezungumzia jitambue wewe ni nane kwa kuwa katika kioo takusaidia kujitambua katika vitu vikubwa viwili kitu cha kwanza itakusaidia wewe kujua kwamba dunia nzima hakuna kama wewe hivyo haupaswi kujilinganisha na mtu yoyote dunia nzima hakuna kama wewe hivyo wewe unapaswa kutambua ni wa kipekee sana itakusaidia kujitambua kwamba jinsi ulivyo ume- una uimara kwa maana mana yat pia ndani yako una kne ambazo ni madhaifu au mapungufu ambayo unayo hivyo kwa wajibu wako katika kioo jiulize mimi ni bora katika nini ukishajuwa wewe ni bora katika nini itakusaidia um, kujua kujua kujua uwezo wako, wakipeke, ambao moja moja, kujua, kwa mana, uwezo wako wako wako wa wa kipekee kipekee moja moja kwa kwa kusudi maana unakupa msukumo pia yako yako yako na namna namna gani kuhishi, na yako, na gani unaweza unaweza kuishi kuwa uimara kila siku kwamba uzaifu wangu kuongea akujua uwezowako wakiekee ambo moa kaea uananaa ae ksaaaaaaanuaewatu auwanu m i asia auwanum wengine jiambie kila siku unavojiambia moja kwa moja utaweza uh, kuyakabiliana madhaifu yako nakuwa uimara wako kwamba mfano una tatizo au uh, na udhaifu wakuzungumza mbele ya watu tayari nyusu ya tatizo na baada ya hapo utachukua wajibu wa kuanza kutatua tatizo la kuchukia watu kuchukia mafanikio ya watu wengine hivyo tausaidia kujitambua wewe ni nani kupitia madhaifu yako maana wako kazi kutumia kila siku asubuhi baada ya ya ya na na jioni kabla na kulala kwa jambo mwisho kuongeza uwezo wa kujikubali katika umeiona taswira yako katika kio umeshaona kwamba dunia nzima hakuna kama wewe hivyo unapaswa kujikubali kwamba mimi jinsi nilivyo dunia nzima hakuna kama jinsi nilivyo hivi mimi ni s tu kujikubali jinsi nilivyo mnene napaswa napaswa kujikubali kujikubali jinsi jinsi jinsi mfupi. jinsi ni hivyo na jinsi nilivyo nilivyo nilivyo nilivyo mrefu mfupi mweupe napaskujba ni wmbamba nba nbansi l weup ba insi nil weusi insi niliohdaiyanun mamaka yaeifautisa naau wengineiyokai kwako kujua namna gani utaweza kutumia kioo kuongeza uwezo wa kujikubali ouongeza uwezowba mimi ni mweupe kwa sababu ni mzuri mimi ni mweusi kwa sababu ni mzuri mimi nilivyo mnene nikivaa nguo nitapendeza mimi nilivyo mwembamba nikivaa nguo nitapendeza jisi nilivyo uh, mfupi nikivaa nguo nitapendeza jiambie vitu vyote ambavyo vitakufanya ujikubali na kujiona kwamba yes mimi ni no wa kipekee yes mimi ni no wathamani yes mimi naweza yes ya mwonekano mzuri yes kila kitu jambie jambie jambie kwa sababu sifa kubwa ya kujiambia maneno haya yanahumba ukijiambia maneno chana utakuwa chana kujiambia maneno hasi utajambia maneno hasi ndio mana upojambia kadiri unavyoweza mara mia moja mara mia mbii kwa siku unaiambia kiliyako ya ndani kwamba mimi hivi najikubali mimi hivi nataka kujiamini mimi hivi nataka kujitambua zaidi ya vile navyojifahamu mimi nataka kubadili mtazamo wangu nakuwa na mtazamo chana mimi nataka kuongeza thamani ya maisha yangu na thamani ya vitu vyote ambavyo nafana hivyo kio kitakusaidia sana mpaka hapa tayari imesha jua namna gani kiiokina maajabu mengi ukiachana na kujitazama na kuona jinsi gani ulivyopendeza jinsi gani hivyo zichana vizuri jinsi gani ulivyonadhifu unavutia jinsi gani ilivyo jinsi gani ulivyo beautiful mpaka hapo nimekushangaza sana namna gani kioo kina maajabu zaidi ya vile vinaojitazama kazi kwako kua kioo na kufanyia kazi mambo ambayo nimekushirikisha siku ya leo ili mwaka mwakabb huo ni mwaka wa wewe kubadili maisha yako vile vitu vyote ambavyo yakoanaitu yote ambavo kusonga mbele nasio kusimama hapo ulipo ikiwa ndani yako uwezo mkubwa wa kusogeza idsogea hapo ulipo kwenda mbele zaidi narudia pointi tano ambazo zinaelezea maajabu ya kutumia kioo kubadili maisha yako pointi ya kwanza au jambo wa kwanza kuongeza thamani yako jambo la pili kubadili mtazamo wako jambo la tatu kuongeza uwezo wa kujiamini jambo la nne kuongeza uwezo wa kujitambua jambo la tano na la mwisho kuongeza uwezo wa kujikubali ulikuwa na podkast wako inosentingao usisahau kusbsibe katika plaomu naosikiliza pia folo kurasa wangu walolo undesefac instagram pamoja na facebook uweze kupata maakaa nyingi video nyingi pamoja na misemo mingimingi ambayo mingi, itakusaidia wewe kuongeza maarifa zaidi pia unaweza kupiga snsht podcast apasunasikiliza kisha ni posti kwenye Insta story yako ni tagi loloac na mimi takupashalaut kwenye kurasa zangu kama sante yangu kwako na kusamini mchango kusikiliza podcast hii ili uweze kuongeza maarifa ambayo atakusaidia wewe kupiga hatua kwenye maisha yako unaweza unawezakuasiana na mimi kwa namba hii6749847 674698347 kwa ajili ya kupata abuk yangu ya maisha anaoalisia pia kupata pogramu mbalimbali ambazo zitakusaidia wewe kupiga hatua zaidi kwenye maisha yako kumbuka kauli mbiu maisha ni kusubutu ukisubutu kila kitu kinawezekana