mahusiano ni matamu kama hasari mahusiano ndio msingi wa ndoa mahusiano yanakuwa mazuri na yenye kuvutia pamoja na kuteka hisia na akili ikiwa upo na mtu ambaye inapendana lakini tupo zama ambazo kila mtu analia na kulalamika kwa kusema mahusiano ni mabaya kwa sababu mtu aliyekuwa nahusiana naye alimfanya akapata maumivu makali ya moyo na kusema sitapenda tena kuna wengine wanadiriki kusema wanawake wote ni malaya wanaume wote ni mbwa naomba nikuambie ukweli hiyo ni kauli ambayo siyo sahihi kwa sababu umepewa akili kwa maana ya utashi kuna mambo ambayo utakwenda kuyajua leo ambayo yatakusaidia wewe kujua kama upo kwenye mahusiano sahihi au upo kwenye mahusiano ambayo yatakulipukia kama bomu la nuklia huko podcast yako innocent ngao episode ya 11 karibu sana kwenye ka, maisha akuhubuti podcast na imani uku tayari kupata nondo hizi kabla ya kuendelea hakikisha na subscribe kupitia app au platform ya ancela fm audiomark castbox amazon music spotify google podcast cast na kadhalika utakoma upiga mwingi kama noti ya aftatu asante sana siku ya leo utakwenda kujua mambo matano ambayo haupaswi kabisa kuyalazimisha kwenye mahusiano na ukiona unalazimisha mambo haya moja kwa moja ina maana upo kwenye mahusiano ambayo sio sahihi vaa vyaci vyako haraka kimbia mbio kabla ya mahusiano hayo kwa kutoa machozi kama vile unavyokata kitunguu maji ili upike basi twende moja kwa moja kwenye somo letu la siku ya leo jambo la kwanza mtu kukujali au kukusamini unajua mapenzi au mahusiano hauhitaji mtu umlazimishe akujali ajue wajibu wake ajue nafasi yake kwa sababu mahusiano si kwa ajili ya watu watoto baadaya yake mahusiano ni kwa ajili ya watu ambao wamepevuka kiakili na kimwili sindio ina maana kwamba mtu akujali pale unapokwepo unapitia nyakati ngumu maishani mtu akujali kwa kukupa muda wake mtu akujali kwa kuambia maneno matamu matamu ya mahaba unaendeleaje na majina fulani hivyo ambayo mnaweza mkaitana nie pekeenu ambapo awezi kusikia mahali pengine popote kuna masiano mengine bianya wangu poa na maiano mengine anasema wewe ni mwanamke mzuri kutoka mbinguni pia kuna mwengine anasema najivunia kuwa na wewe mama wawili au mama watoto wangu mapacha kwa hiyo kuna maneno fulani hivyo ambayo mtu anaoesha kabisa nakujali na pengine unapoona mtu akujali akusamini anakuzalau anakuchukulia poa amekuzoea kupita kiasi anakuona wewe ni mtu kama watu wengine inawezekana kabisa amekukinai au ajui thamani yako epuka sana kusikia ile kauli ya waenga wanayosema utajua tsamani ya kitu baada ya kuondoka wewe kithamini kitu baadaya wakati kikiwepo kwa maana msamini mpenzi ambaye unaye na mpenzi ambayo unaye kama kusamini hachana naye nakiwa napojaribu kumwambia fanya hivi au fanya vile kuonyesha unanijali kuonyesha unanipenda afanye unawezekana anafanya kwa mwanamke mwingine au mwanaume mwingine ambaye sio wewe na ili kujua kama mpenzi wako anakujali au uh, akusamini skilizi ya episodi ya chini ambayo nimezungumzia lugha tano za upendo ambazo zitakusaidia kujua mpenzo wako akifanya vipi au akifanya jambo gani naona anakujali anakushamini unakuwa huko tayari kumpa makopa makopa na kumwambia i i i love love love you you you you darling my my wife I love you, my husband I'm proud to have you naona so itafanya mahusiano yako kuwa na radza mahusiano machache ambayo mnapendana kujaliana na kufanya mahusiano yawe yanavutia zaidi kwa hiyo fanyia kazi wa kuongeza kiwango cha kumjali mpenzi wako na pia fanya maamuzi ukiona mpenzi wako akujali au kuzamini kila juu uliyoweka aijazaa matunda jambo la pili mtu kukupenda inawezekana kabisa wakati mnapoanza pendi ilipokuwa changa alikuonyesha na kupenda hisia zake zilikuwa wazi lakini toka mlipokuwa na mahusiano rasmi unaona upende umepungua ni kwa sababu umeshakuwa naye au kuna sababu fulani flani ambazo zinachangia wewe mwenyewe unajua ni kwa nini yeye anafanya vile kuonyesha kwamba kupendi awa amepata mtu mwingine au anakuchukulia pa na kuona hata hawezi kumfanya chochote wa kutoa kisingizio oh, nilikuwa nimetingwa na kazi oh mambo yalikuwa vile tambua kwamba hakuna mtu ambaye anakuwa bizi amtu anayempenda hakuna mtu anayekuwa bize kwa mtu ambaye amempa kipaumbele kwa hiyo usifosi mtu akupende hacha mtu akupende yeye kwa sababu lakini wanasema love love has no to love someone does not need to have a just love he or she is ao he alivyo mpende mtu jinsi alivyo mpende mtu pasipo na sababu kwa sababu ukimpenda kwa sababu ana mali mali zisipo kiwepo hautampenda tena kwa sababu ana umbo zuri na kipindi umbo lile litapotea hautampenda tena lakini ukimpenda mtu moyo wake ukaipenda akiri yake neva ukamwacha kwa hiyo ukiona unalazimisha upendo kwenye mahusiano yako inamaanisha huko na mtu ambaye akupendi sanuka chukua atua kwa kufikiria na kufanya maamuzi katika mazingira tulivu ujue nini ufanye hufanye on au uendelee kuumia kwenye mahusiano ambayo yanakutesa kazi kwako fanyia kazi jambo la tatu mtu kuwasiliana na wewe wanasema mahusiano ni mawasiliano ukiona mawasiliano ayapo inamaanisha uhusiano haupo ukia na wee unakuwa wa kwanza kumtumia testi unakuwa wa kwanza kumpigia simu usipomtafuti akutafuti usipompigia simu wakupigii usipotaka kukutana naye atake kukunana na wewe tambua upo kwenye mahusiano ambayo sio sahihi kwa sababu mtu akikupenda mausiano ambayo ni sahihi mtu anajua wajibu wake lazima kutafute Testi tam tam mtu lazima lazimakupigie kuonyesha namna gani aisa sauti yako namna gani anakupenda wewe in taoaaisuaziaa unamtu kaumbele huku kama si hivyo kupendi a, a, amepata kile kwako inawezekana kwa, sex kwa mtaani tunasema kwichi kwich. hau unacheka uen apata acokitaa a ambao uei amaoakwambia hii umeshaisikia kwa marafuki zako au imeshakukuta ukishaona mtu ata kuasiana na wewe anatvi sababu kila siku abadiliki wala aonyeshi kujutia kwa kwakosa anayofanya kimbia mwache kampeni io mwingine wakati unaongeza kiwango cha kujipenda kiasi ujionee uivyo upate yule mtu ambaye anakupenda wewe jinsi ulivyo atakua tayari kuasiana na wewe kila hali ataokuabz atakupataarifa kwamba kwa niko biz kamasa ishiri na nne nitakutafuta situki fulani unakuwa na taarifa ukiona mtu ataaana na wewe hakuna taarifa yoyote kuna lakini chukua hatua mahusiano si siwakulazimisha mahusiano nio tayari jambo la nne hawe mtu wa kujitoa kwa ajili yako mahusiano commitment mtu ajitoe kwa ajili yako atoe muda wake atoe upendo wake atoe hali ya kihisia awe tayari kuwekeza kiuchumi kilo na kila kitu kwa ajili yako ukiona mtu ajitoe kwa ajili yako anakuchukulia poa tena anapata hadi nguvu ya kukupiga kukudharau inamaanisha huyo mtu akupendi huyo mtu anakushukulia poa hachana naye najua inauma kubali maumivu ya muda mfupi upate furaha ya muda mrefu kulika kukubali furaha ya muda mfupi ili uendee kuishi kwenye maumivu ya muda mrefu hatua ni sasa na utaweza kuona namna gani wewe ni wa thamani kuliko yule mtu ambaye anataka uona mtafuta kila siku anataka ndio pekee yako love is all ndonajitoa peke yakolazima ku kuna yeye ajitoe na wewe ujitoe ili mahusiano nayo ana laza ukiona vitu hivyo vinakosekana kwenye mahusiano yako jaribu kukaa chini na mpenzi wako uone namna gani mnaweza ili swala ili kila mtu ajue wajibu wake kama mwanamke na kila mtu ajue wajibu wake kama mwanaume ili mahusiano yaweze kuendelea si kuendelea tu yawe mahusiano ambayo yana fudraha mahusiano ambayo unapata amani ya moyo fanyia kazi angalia je mpenzi wako anajitoka jili yako au wewe ndo wajibu wako kufanya hivyo kila siku ukiona umefanya kila namno kumueleza katika lugha nzuri kwamba ajue wajibu wake ukiona afanyi hivyo achana naye move on endea kuishi maisha yako itakusaidia najua inauma lakini ni bora kufanya maamuzi ambayo ni magumu lakini inakaribisha furaha ya muda mrefu fanyia kazi itakusaidia lambo la tano na la mwisho ni mtu akukupa muda wake ni lazima upate na mpenzi wako mkaye sehemu mkumbatiane mkaye sehemu mzungumze malengo yenu ndoto zenu maono yenu o wapi mnataka kwenda lengo la mausiano yenu ni nini ukiona mtu ataki muda all the time she she he say because of this and this and no, that he or she does not love you he love somebody somewhere else. so take hard now everlasting happiness in your life kubali kuumia kwa muda mfupi ili ukaribishe fulaa muda mrefu mahusiano ni time lazima kupe muda wake mkae pamoja nawezekanaje ukawa na mpenzi wako zaidi ya miezi saba mkutani nawezekanaje kuwa na mpenzi ambaye kwa mwezi ubize umwingi hata kwamba yuko aezinaa yuko o masaa au alai ya mwezi mzima saa moa mawili kukupa muda na kufurahia si ukiona kitu hakipo kuna kabisa unalazimisha mapenzi unalazimisha husiano kwa mtu ambaye hakupendi aupendi ana lakini ngine ukweli na kitu ambacho nataka nikuambie ni kwamba ni mmoyo wako unakuambia ukweli kwamba huyo mtu uliye naye ni sahihi au sio sahihi sema tu napuuzia hiyo sauti ya ndani ambayo make sure mpenzi wako quite time na utaweza kuyafurahia mahusiano na kuona you wow, you have a light in your life. You have a a light light person person in in your your life wa so fahamu mahusiano ni maisha mahusiano nimsingu wa ndoa tena mahusiano ni matamu kama hadhari wakipata mtu sahihi na imani umejifunza mengi kwenye kwenyeepsd hii hakikisha unajifunza na kushea kwa marafiki zako kujua mambo haya ambayo yatasaidia kutepeteza muda kwa watu ambao sio sahihi kwa kuelewa kumbe kuna vitu ambavyo kwenye mahusiano kenye mausianoaupasi kuvilazimisha nabidivia al kwa mtu kujua wajibu wake na nafasi yake kama mwanaume nafasi yake kama mwanamke nitaomba nirudie pointi haraka haraka ambazo tumejifunza siku ya leo mambo matano ambayo haupasi kuyalazimisha kwenye mahusiano jambo la kwanza nikasema mtu kukujali au kukusamini jambo la pili mtu kukupenda jambo la tatu mtu kuasiliana na wewe jambo la nne mtu kujitoa kwa ajili yako jambo la tano na la lamsho mtu kukupa muda wake kwa maana ya mpenzo wako kukupa muda Quiet time all right na imani wamepata nondo za kutosha ambazo zitakusaidia akikishwa nanka kwenye utekelezaji nataweza kupata matokeo kabla yatujafika mwisho make sure una sbscribe kupitia platfom ambayo nasikilizaeisode naweza kuwa kwenye apau platform ya audioma angelaem ppodcast google podcast castbox amazon music spotify na kadhalika s sana na ukiweza zaidi share linki zako zao kujifunza ndo ungwana kumpenda rafiki yako kupata maarifa ya ubongo ama ambao ananda cakulahat maaifa aaaua ca cha ubongo ia maaia yaziaayatas sumuka kauli mbiu shauut tukutane next wiek kwenye episode ya kumi na care goodby