tajiskiaji unakuwa bora mara kumi zaidi ya ulivyo sasa nazani umesikia mara nyingi kuwa uboya unalipa karibu maisha ya podcast msimu wa tatu episode ya pili hukoas akoen ngao unaweza kusikiliza kusikilizaepisode za msimu wa kwanza na wapili kupitia app, app platform ya a podcast google podcast oglecastfy anlam castbox pamoja na amazon music utaweza kujifunza vitu vingi juu ya maendeleo binafsi yani personal development siku ya leo tutajifunza sili tano za kujua ili uwe bora mara kumi kwenye eneo au kitu chochote ambacho unafanya hivi unataka kuwa bora kwenye eneo gani ye swali ambalo unapaswa kujiuliza kwa sekundi ishirini mpaka thelahini kujua ukiwa bora faida gani utazipata nakupa sekundi kumi tuufikiia haraka ili tuende moja kwa moja kwenye madini ya nguvu kuzijua siri ambazo pengine unazisikia kila siku lakini umeshindwa kuzifanyia kazi okay sili ya kwanza tambua gani unataka kuwa bora kumbuka hawezi kuwa bora kwa usiku mmoja maana yake kwamba hili huyo bora ni mchakato unaochukua siku nyingi wiki nyingi myezi mingi pengine miaka mingi ili uwe bora zaidi ndo maana unasikia ule msimo wa wingereza unasema practice make more perfect. kadili unavyokuwa unafanya ndivyo unavyozidi kuwa bora zaidi lakini cha kushangaza umekuwa wataka kuwa bora kwenye kila kitu ambapo haiwezekani kwa mfano unataka kuwa bora katika uandishi wa vitabu ni vigumu kutoa kitabu ambacho kitafanya makubwa kwa usiku mmoja kunavyondelea kuandika ndivyo unavyokuwa boya kwa sababu unakuwa unajua mitindo na aina nyingi za uandishi ambao unakufanya ue ora zaidi pengine unahitaji kuwa mcheza mpira mashuhuri wa miguu na miguunaik unahitaji unahitaji kuwa zaidi katika eneo kuaazaikatika hapo au unahitaji kuwa bora katika mapishi kupika kaji inavyopika ndivyo havezidi kuwa bora lakini imekuwa tofauti unataka kuwa bora kwenye kupika kucheza mpila kufanyaje kufanyaje wakati mmoja yes utajikuta unajua vitu vingi lakini uko shalo sio mahili kwa maana hiyo kwanzia sasa chagua eneo gani unataka kuwa bora kwa makauchagua eneo moja tu unataka kuwa bora ambalo utaweka nguvu akili pesa na kila kitu katika eneo liapo kwa mwaka mmoja tu lipambania hilo jambo alafu tutaweza kuona matokeo makubwa kwenye eneo unakuwa bora zaidi zadlivozidi kwenda na uzuri ukiwa bora hata yes umefanya bora hiyo chagua kuwa better kua katika eneo moja baada ya hapo unaongeza eneo la pili baada ya kidogo unaongeza eneo la tatu lakini take kuwa bora katika maeneo mengi at ni kitu ambacho wakiwezekana kwa hiyo kuwa katika eneo moja au maeneo machache ambayo unaweza na na ukajigawa zaidi kwa mfano katk macache tunamjua ni mwanamziki bora ambaye anatua nyimbo nzuri watuanafurahi ndani na nje ya tanzania si njeyatanzaniao lakini hapo hapo diamond ameweza kuwa kua hapo diamond ameweza kuwa mkurugenzi wa kusimamia wasanii wenginenaeneeeanmamawasanwake awe naezakua bora na ni saa la thubutu na kuamua maeneo gani unataka kuwa bora siri ya pili fanya kwa mwenyezi. you should be mwenderezo unashangaa kila siku mbona mi sio bora halafu wenzangu ambao tulianza pamoja wanakuwa bora kila siku na kila na wanajiimarisha wana ni kwa sababu wamekubali kufanyia kazi kile walichokianzisha anakomaa mpaka mwisho pasipo kwa kuwa anaamini kile anachokifanya anakiweza kile anachokifanya anakipenda kile anachokifanya ana kimudu na pengine anataka kuabua katika eneo ambayo alipendi anajifunza kulipenda kwanza ili hawna maabanacho vitu vikubwa sana kama utakuwa na mwendelezo na kushinda ali ya kugailisha mambo unafanya leo ichi kanaaiisa yani itakupa matokeo makubwa nakua bora zaidi kwa sababu unakuwa na na practice practice as you came, na practice make more fanya sasa kama nikupika pika kwa mwendelezo kama nikuimba imba kwa mwendelezo kama ni nikuchola chula kwa mwendelezo kama nikuandika andika kwa mwendelezo kama ni nikuchekesha chekesha kwa mwendelezo kama ni mtunga mashairi yatunge kadinavyowezo sishie njiani kunakukataliwa kuna kuanguka kuna wakati unaona hakuna mtu anakupasapoi usiogope ni swala la muda kitu bora kinaonekana na matokeo yanakuja katika wa wakati sahihi ni swala la muda tu na nukuu ambayo napenda sana kujiambia mii mwenyewe na watu wangu wa karibu ni kwamba kuwa shabiki namba moja wa kitu oh, unachofanya fan for your kuwa shabiki unachofanyashabik nambamojaaakaazfanya na tkpa matokeo makubwa sana kwa hiyo anza kuona mwendelezo wenye kitu unachofanya kama unataka kuwa bora mara kumi zaidi ya ulivyo sasa si ya tatu penda kujifunza unajua kwamba ili uwe bora ni lazima huo taarifa na maarifa sahihi ambayo yatakusaidia kujua ufanye kitu gani ambacho kitakuwa matukio makubwa zaidi kwa mfano kama mi ni mwandishi hii nitoe kitabu ambacho ni kizuri ili msomaji aseme yes huyu ni mwandishi mbunifu na wakitofauti kasababu sababu chake kimeshiba na kina content nzuri kwa sababu najifunza kupitia kusoma vitabu kupi, podcast kujifunza zaidi mfanya, niwe zaidi katika kuandika si hivyo hivyo ili uwe zaoztandkaueo zaidi ulivyokuwa mwanzo ujifunze kama ambavu, zanyuma, kama ambavyo ulikuwa haujifunzi siku za nyuma kujifunza vitabu viwili kwa mwezi vinne abidi ujifunzi kaa gani unakuwa bora zaidi kuwa bora ni matokeo ya kufanyia kazi kile ulichojifunza kwa sababu kujua kunafungua akili yako na ubunifu kuwa mkubwa wa kiwango cha juu sana kwa hiyo ni suala zima la wewe kuamua kujifunza kwa kusema vitabu pengine nikupongeze kupongeze a episode hii kwa sababu natjikua bora mara kumi zaidi ulivyokuwa mwanzo si sindio basi anza sasa ku jifunza na kufanyia kazi kile ambacho umepata ukupitia vianzo mbalimbali vya maarifa vya kusaidia kuwa bora zaidi kwa hiyo usiniangushe anza sasa kupenda kujifunza hiyo tabia yako a ya kila siku umbuka kujifunza akuna kuhitimu ukiona unajua kila kitu tambua unakaribisha anguko kubwa kwenye maisha yako kufanya vitu kwamazoea na watu kushusha rei ia ukosa ufanisi katika kazi zako na kutokuwa bora kiasi kikubwa kama vile unavyopaswa kuwa kwa hiyo anza sasa kujifunza siri ya nne ongeza ubunifu kakangu kevin kibeje anapenda kusema ubunifu unalipa usikubali kufanya vitu kwa mazoea sikubali kuwa mtu kawaida ongeza bunifu kama kamai tengeneza tofauti tofauti za kipekee na bora kama y ni mwandishi andika katika namna ambayo mtu kiseo, masima, yes huyo mwandishi yisa, andika, say, kuna, na nyingine kama ni cheza katika namna ambayo mtu huyu wow. hapa akisawandisisahaa oaakufanya mazoezi nikusaidia kuwa ni andika nyimbo mash- andika, andika mashaidi ambayo mtu akisiisma jesi huyu jamaa anajua huyu huyu mwanamke anajua rewe, ni swala la wewe kuongeza ubunifu swala la kujiuliza je wewe ni mbunifu kwenye kichu unachofanya kama jibu ni hapana basi anza sasa kuwa mbunifu wa kufanya kwa tofauti nasiku amazoea ukianza kuwa kitofauti moja kwa moja meshakua mbunifu kuta uhamani wenye kitu unachofanya nachofanaaa nakufanya u bora zaidi kama ambavyo ukinua simu ya yasma hii wow, ni simu kwa sababu ni ubunifu ubunifu katika namna bwaatengeneza simu zao ubunifu namna ambavyo simu simu zao ubunifu namna ambavyo ukishika umeshika wow, kubwa duniani si akishiamameshikaubwa kwa hiyo na kuwa mbunifu wenye kitu inachofanya na, na utaweza kuona unakuwa bora zaidi ulivyokuwa mwanzo siu ya tano na ya mwisho kwa siku ya leo pende unachofanya kuna rafiki yangu mmoja anaendesha bajaji nikamuuliza mbona bajaji yako ni safi sana na ni ipo katika mwonekano upya lichakuwa unaitumia zaidi ya miaka muwili sasa alicheka kisha kaniambia penda anacho fanya, fanya anacho penda. Asima, oh, kumbe amekuwa amekuwa bora bora katika katika kuitunza yake kuendesha vya kwa sababu anapenda kile anachofanya na inamwingizia kipato hivyo hivyo kama ni mwandishi penda muimbadi, penda penda penda kuandika kama kama kama ni ni ni mwimbaji kuimba kutengeneza podcast mwanafunzi kusoma iwe mwanafuni bora darasani na ufanye vizuri kama wewe ni mfana biashara penda biashara yako kama wewe ni jasiiamali pendaasiiamali wako kama wewe ni mchekeshaji penda mchekeshajindaueesa a wewe penda kutengeneza maudhui ili watu wajifunze kama wewe ni mshauri penda, wa penda kushauri watu kama wewe ni motivation speaker, penda kuwa motivation taweza kuona namna gani unakuwa bora zaidi katika kitu hicho kwa kuwa Chufa, anya, utakuwa bora akipenda ki nachofanya utakua boa kama vile ambavyo i amba tunamjua ni mmiliki namwanzilishiwaanaagaraga na kwa sababu kuwa kila uchao anazidi kwa kwa anajifunza anaongeza ubunifu ametambua ni naaaa zaunu atambaaiamba pia amekuwa na mwendelezo wa muda mrefu ambao namsaijia kuwa bora zaidi naimani umejifunza vitu vingi katika episode hii kazi kwako kufanyia kazi yale ambayo umeyapata kwa kuweka kwenye vitendo zaidi bila kupoteza muda na kusisitiza sana kufanyia kazi ili iwe bora kwa kurudia haraka vintu lizojifunza leo hau silizojifunza leo ni kama ifuatavyo siri ya kwanza tambua niogano ambayo nataka kuwa bora siri ya pili penda kujifunza siri ya tatu ongeza bunifu siri ya nne kuwa na mwendelezo siri ya tano na mwisho pendo anachofanya kuwa na passion saw bytheway unaweza kusikiliza epsode hii kupitia majukwaa mbalimbali kama unavyosikiliza epsode hii na utakua umetisha sana ukiskinshut na kuweka pali insta tori kwenye instagram yako na kutag aundesac na kupa masharauti mengi mengi mengi kwaaprishetuya kusikilizaepisode hii pia utakua ungwana wa hali ya juu na wakupenda wenzako kuwa bora kwa kumtumia linki naye apate kujifunza epsod hii unaonaje akipata madini haya na mwisho kabisa nitakupa zawadi ya kipekee kabisa ya kitabu cha furaha iko wapi kwa kunitumia bule kabisa takupa nitumie nene zawadi kwenye whatsapp yangu kwenda 0674 6987 narudia tena 067469847 wakeni okay, whatsapp nitakutumia bure kabisa karibu tujifunze ili kiwa na furaha huku tunakuwa bole zaidi kumbuka kauli mbiu maisha nakihubutu akisubutu okay, kila kitu kinawezekana tukutane kwe episodi ijayo tekea kuwa na wakati Muema.