ingekuwa rais kila mtu angetimiza malengo yake si sindio unakumbuka mwaka mpya ulipanga malengo na kusema huu ndio mwaka wa kupiga hatua na kutimiza malengo kwa kishindo swali la kujiuliza je umetimiza malengo yako kwa asilimia ngapi utafiti uliofanyika unaonyesha kwamba watu wanaopanga malengo siku ya mwaka mpya ni asilimia n tu ndi wanaotimiza malengo yao huku asilimia 92 hawatimizi malengo yao kabisa je unajua ni kwa nini watu hawatimizi malengo yao kuna sababu nyingi sana sababu kubwa ni kukata tamaa kirahisi pale mambo yanapoenda tofauti sababu ya pili tabia ya kugailisha mambo sababu ya tatu tabia kutafuta huruma kwa watu wengine kwa maana ya visingizio na mwisho kabisa tabia kulalamika kila wakati kuamini malengo yanajitimiza kimeujiza au kuna mtu mwingine atakuja kwa niaba yako na kusaidia kutimiza malengo yako pasipo kujua, ni wajibu wako asilimia 1 kutimiza malengo yako kwa kishindo karibu meisha podcast msimu wa tatu episode ya nne upodcast ako innocent ngao naimani poa na, na unaendelea vizuri unaweza kusubscribe au kufollow kupitia app au platform unaosikiliza episode hii inaweza kuwa apple podcast applepdcast audiomark ancelfm google podcast castbox spotify pamoja na amazon music utaweza kusaidia ast hii kuafikia watu wengi zahidi bila kupoteza muda siku ya leo tutajifunza jinsi gani ya kuwa na uvumilivu ili ushinda okata tamaa na uwezi kutimiza malengo yako harison ngata mwandishi wa kitabu cha start tomorrow in today anasema kwamba kiwango cha mafanikio yako inategemea sana na kiwango cha uvumilivu wako mda mwingine unaweza kuwa na mapambano kufanya kila kitu ila unaona matokeo hayapo na kuona pengine kile unachofanya sio sahihi tambua y kwamba kutimiza malengo ni mchakato tukio, moja. na sio tukio ya usiku mmoja na unsha kusikia ule msemo wa kiswahili unasema kwamba haupati kile unachokitaka kwa sababu unataka bali unapata kwa sababu unastahili na pengine unaona kile ambacho nastahili kupata unakikosa kumbe unastahili kupata kikubwa zaidi hivyo wakati unapambania kutimiza malengo yako yoyote yale inaweza kuwa ni la lengo la biashara lengo la kupungua uzito lengo la kuanzisha familia lengo la kuendeleza huduma yako lengo la ujasiria mali na kadhalika ni lazima ukubali mchakato kuwa kuna kipindi utapitia hadi uweze kutimiza malengo yako kwa mfano rahisi ili mtoto aweze kuzaliwa inamchukua miezi tis apate kuwa mtoto kwa sababu miezi tisa yyote i yapo ndo kiumbe kinajiunga kinajiumba hadi mtoto anaweza kuzaliwa ikiwa tofauti na hivyo anazaliwa pimacha watoto njiti wanaozaliwa kabla ya wakati au miezi mitatu nakua unafanya bosheni kutoa mimba ambapo wawezi kupata mtoto kwa maana hiyo ili uwezi kutimiza malengo yako ni wajibu wako sasa kujua ni lazima upitie mchakato ili upate matokeo au mafanikio kupitia malengo yako lugha mtahaba aliwai kusema ndoto ni hii eneo kunyima usingizi ili iweze kupambana na kuendelea kupiga hatua zaidi kwa hiyo kubali kuwajibika kubali kuweka nguvu kubali kuweka akili ili iweze kupata matekeo kwenye malingo yako ni lazima uwajibike ni lazima ufanya kazi kwa bibii kutumia akili pamoja na nguvu yani, smart work plus hard work plus success kwamaana kwamba ufanya kazi kwa bidii ongeza ufanya kazi kwa akili casana mafanikio usikubali kukata tamaakirahisi kwa sababu umechelewa kupata matokeo yayo yaliyotegemea kuyafanya pengine umeferi umeshindwa umekutana na mitihani mbalimbali katika safari ya kutimiza malengo yako sia sababu ya kuona kile unachofanya sio sahihi kuna nikua ambayo napenda sana kujiambia na kuambia watu wengi kuwa usipunguze kubwa malengo yako kwa sababu umeshindwa badala yake badilisha mbinu na mikakati ili uweze kutimiza malengo yako ukiona unatimiza malengo yako kiurahisi zaidi tambua kwamba na malengo madogo ambayo ni rahisi lazima hu na malengo makubwa ambayo tataumiza ya akili yako au wen what utaweza kupiga hatua zaidi lini ufanye nini na wapi utaweza kutimiza malango yako ili aweze kupa matokeo bora zaidi kwenye kitu inachofana uvumilivu unalipa sana sana ndo maana ukisoma katika bibilia inaonyesha kwamba sara alisubiri kwa muda mrefu ili kufikia lengo la kuwa mama na kumzaa isaka hivyo hivyo unakuja kuona ni kwa namna gani mwana mpotevu alipoteza muda mwingi kwenda nchi ya ugenini baada ya kupewa sema ya ulisi wake na kugundua ho oh. nimeacha lengo la kuendeleza zile mali za baba metoka katika ule mstari hivyo ni ludi nendee kupambana ili iweze kupata matokeo bora zaidi tofauti ilivyokuwa hapo awali weze kutimiza malengo una unakuanguka unajifunza hii rudi kwenye mstari na maisha yapate kuendelea kama kawaida kama ilivyokuwa kwa mwanampotezi lakini kitu kikubwa ambacho unapaswa kukifahamu sio kila kitu ni lazima uvumilie vitu vingine unapaswa kujua ukine kuvumilia unapoteza muda hekima kujua Kwa kitu kitu gani gani cha cha na kupotezea muda ukiona kitu unachofanya akiu matokeo ukiona kitu unachofanya unaona kabisa yoyotentnachofanyaanasatumia kila kitu nacho, ambacho unacho hakuna mabadiliko hakuna ile positive progress achana nacho pambania pambaniamalingo yako mengine ii weze kupiga hatua zaidi kwenye maisha yako kwa hiyo kila kitu kinawezekana ni swala la uthubutu ni swala la kuamini kwamba ukata tamaa hakujawahi kufanya maisha kuwa rahisi ukata tamaa haimaanishi kwamba malengo yatajitimiza baadala yake nahitaji kuwa jasiri unahitaji kujua nini unataka katika malengo yako unahitaji kuwa wapi kwa sababu unaweza kufanya vile vitu vyote ambavyo unaamini unaweza na ukapata matokeo bora kabisa usikate tamaa kila kitu kinawezekana usikate tamaa kila kitu kinawezekana unaweza kutimiza malengo yako ikiwa utakubali kwa mvumilivu na kushila hili loo ya kukata tamaa iliweza kupiga hatua by the way unaweza kusikiliza za chini nimezungumzia ni kwa namna gani unaweza, ngomzia, unaweza ushinda la kukata tamaa na kuendelea kusonga mbele zaidi kwenye kitu unachofanya ni aidi utafanyia kazi yyote ambayo umejifunza na ucokata tamaa utaendelea kusonga mbele hata kama unapata sababu milioni za kukata tamaa utatafuta sababu moja tu ya kuendelea kusonga mbele ili uweze kupata matokeo chana kwenye kile unachofanya kwa maana ya kutimiza malengo yako kumbuka tunasema uthubuti unalipa na kutimiza malengo ni mchakato nasiotukila usiku mmoja kwamba kwa sababu na malengo ya kupungua zito kilo kumi basi ukifanya mazoezi hevi mazoezi mazito ndani ya siku moja utapungua kilo kumi vibinino ni no ni lazima ukubali mchakato wa miezi kadhaa hii kilo kumi izo ziweze kuisha so maaimejifunza vingi katika hii kazi kwako kufanyia kazi hii iweze kupata matokeo chana pia unaweza kunandikia swali hapo chini kwenye platform plao naoskizasi hii taweza kukujibu na kama katika plafom hiyo akunasema kuiza swali usiogope uita swali lako pale gm at instagram gmingama taweza kukujibu mara moja pia natoa zawadi ya kitabu cha furaha iko wapi bule kabisa nitumie ujumbe wako na majina wako uh, kwenye namba yangu ya whatsapp 0674698347 narudia na tena 067469847 na utaweza kupata ndana a dakampini baada ya kuona ujumbe wako kwenye whatsapp yangu narudia tena kubali ubalikwa mvumilivu usikate tamaa kirahisi hata kama atkapat sababu moja za sa zakukat tamaa kusonga mbele kitu kinawezekana usisahau songa mel hii ili iwezkafikia watu wengi zaidi zadi asi hakikisa kwa marafiki na majamaa wapate kujifunza kupitia maisha na kusupport podcast uametisha sana na ni wa kiwango cha juu kabisa kauli mbiu maisha kushubutu ukisubutu kila kitu kinawezekana tukutane wiki ijayo kwa epsodi ya tano. take tatkeb