the mother and father of all success aisema mtu mmoja mwenye kima akiwa na maana ya kwamba baba na mama wa mafanikio ya kitu chochote katika dunia hii ni kwena mwendelezo kwenye kitu inachofanya bahatimbaya watu wengi wamekuwa ni mabingwa ya kuanzisha vitu lakini wanashindwa kumaliza na kugailisha unakuta leo anafanya kitu hicho hapa katikati kwa sababu kupata matokeo anafanya kitu hcha hapa mwezi unaokua anafanya kitu chingine anafanya vitu vingi lakini hakuna matokeo kwa sababu amekosa uwezo wa kuwa nazataji kupiga hatua katika kipaji chako biashara yako huduma yako jasiri mali wako enekua mtu mwenye ushawishi ndani au nje ya mitandao ya kijamii basi unahitaji kuwa na hata hivyo we unasikiliza hii mbaya. kwa kwa mbaya hajaskiliza ka bahatmbaya wanamnagaimaishaakhbti naambazo zinasimamiwa na mimi mwenyewe zimekuwa na, na, na, na, na nye, mwendelezo miaka miwili mitatu ni swali nimekuwa nimekuwa naambia watu wengi yatu weg sibaya hata wewe msikilizaji wangu siku ya leo uweze kujua sili tano ambazo zitakufanya wewe kuwa na mwendelezo kwenye kitu unachofanya karibu maisha ya kuthubutipast uka poast yako icent ngao na imani naimani poa kabisa unaendelea vizuri na karibu sana kwenye episodi ya t ya msimu wa tatu usisahau kus au kuf kupitianaskiliza episod hii hii kila wiki iendelee kushusha epsd mpya tuendee kujifunza na familia yetu ya podcast inakuwa kubwa zaidi inaweza inaeza kuwaap ya spotify amazon music pamoja na google podcast ukifanya hivyo unakuwa umetisha na umefanya kitu poa sana siku ya leo tutajua jinsi gani ya kuwa na mwendelezo consist, au kwenye kitu inachofanya jambo la kwanza penda kitu inachofanya ni vigumu kuwa na hamasa ni vigumu kuendelea kusonga mbele kufanya kitu ambacho aukipendi nakua ni rahis kukata tamaa na na kupelekea kugairisha nitafanya kesho ah matokeo basi aokeoayosiapataasi tafanya ijayo ila ukiwa unafanya kitu unachokipenda moja kwa moja inakupa hari inakupa motisha inakupa nguvu ya kusonga mbele hata kama matokeo kwa sababu kitu unachofanya una nacho kiko ndani yako ni lazima tuasonga sababu usipokifanya unahisi kuna kitu kimepungukiwa ndani yako unahisi umekosa amani amani ndani ya na lazim, kifane, na fula, na lazima itakubidi ukifanye ili ili furaha kwa mfano mimi ni mwanzilishi wa oaa ya waya ambayo inatoa elimu ya maendeleo binafsi kupitia mbalimbali ya mbali ya kijamii ya kijamii mitandao kuna anakuwa kabisa kabisa kuandika makala kutengeneza maateneea ila kwa sababu napenda kitu abacho na nafanya napenda kufanyaas tajikuta tomtkal nitafanya ili niwe na furaha nitafanya ili moyo wangu urizike nitafanya ili nipate utulivu ndani ya moyo wangu kwa sababu ni pashen yangu swali la kujiuliza je wewe kitu unachofanya unakipenda au unafanya kwa sababu fulani Nafanya fana, kwa nafanya kitu kwa sababu sana afu aukipendi awendelezo hata kama kwa ubora ule na basi nakupa jitafute ujipate ujue kitu gani ambacho unakipenda una, una mabanaco upe tayari kifanya tabule kwa sababu una ashn nacho kiko ndani yako upe tayari kulipa gharama kusubiri kufanya ka mwendelezo pasipo kugaidisha hadi ufike pale unapotegemea kufika k siri ya kuwa na mwendelezo ni kuwa na ya kile unachofanya siri ya kuwa na mwendelezo ni kupenda kile unachokifanya na ukipenda kile unachokifanya moja kwa moja unakuwa na mwendelezo mkubwa sana kwa hiyo hakikisha unafanyia kazi na utaweza kuona matokeo makubwa kwenye maisha yako jambo la pili maliza kile unachokianzisha finish uvivu ni adui mkubwa wa mwendelezo yan ili uwezi kupiga hatua ni lazima maliza kile unachokianzisha pasipo kuishia katikati pasipo kujali haujapata matokeo uliyotegemea umekataliwa nakutaa na, kudali, matukeo, na vikwazo mambo ya hendi vile ulivyo i na matarj ulio ategemea ni lazima ende kupambana ili upate matekeo chanya kwenye kitu inachofanya kwahiyo maikikianzisha pasipo kushia katikati ili mtu wa baadaye umefanya kitu kesho kesho kile kule mwaka tunasikia leo anaweza anaweza bagia baada ya mwezi mmoja usietu wauia aaaaaaamaka a anauza ma yan aueleweki unaanzisha vitu lakini unaishia katikati ni lazima umalizi kio unichokianzisha ndio itakuwa asili ya kuwa na mwendelezo okay, ukimaliza kitu cha kwanza kitu cha pili hata kama utajisikia utafanya kwa sababu uubongo umesha jichunu kwamba hapa kitu akikianzisha lazima akikamilisha ili auone misho wake lakini kumbuka wahenga wanasema jitahidi kutofautisha kitu gani cha kuvumilia na kitu gani na kupotezea muda hivyo jitahidi kuweka nguvu na akili na uwezo wa maarifa kwenye kitu unachofanya hisi si katikati fisatstat ili usipoteze nguvu kufanya vitu vingi pasipokuwa na matokeo chani ambao unapata nakushauri skia za chini kabisa imezungumzia jinsi gani akshinda tabia kugaidisha mambo itakusaidia takusadiakupiga hatua na usie mtu wa kufanya vitu vingi pasipo kupiga yoyote ili na kitu kwa sababu kuna lengo, kuna lengo dhamira wafaa tu nitlezy sababu aataa a podcast tumeweza kubadili maisha yetu kwa sababu ya ea kubadili maisha yetu nataka kufika ukijua wapi nataka kufika ni vigumu kuishia katikati kwa sababu pale ulipoishia sio sehemu ambayo kuwepo sehemu ambayo ueoasaapasa kuwepo ni pale na si hapa hakikisha napambana ipata matokeo makubwa sili ya tatu au jambo la tatu mafanikio ni mchakato na sio tukio la usiku mmoja watu wengi inawezekana hata wewe hapo epoteza nguvu ya kwa kuamini ukianza leo basi mafanikio kumbuka mwenyewe umesubiri mamako alisubili miezi tisa ili uzaliwe wewe na wewe miaka nya, mingi mpaka kuwa na ufahamu na utambuzi kwamba hichi kitu matokeo vipi. hivyo hivyo ili kwamba kitu aeai na naanza leo lakini mafanikio yatakua baadae inaendeea kujibolesha naendee kusogea kidogo kidogo najipongeza kwa hatua ndogondogo ambazo napiga ili niweze kufika pale ambapo ni ni lazima ukubali mafanikio mchakato mmoja Unaisha, na mchakato la usiku unapika ndazi ndazi hata yenyewe li shwaafakio mcakatoauausiku madaa maziwaauanaa maji akuandaa amira kukanda mishi wasiku kuna kuanda mafuta mpaka kupata ndazi ni mchakato hivyo hivyo wenye kitu chote ambacho nafanya kubali mchakato utajikuta tu nafanya kitu kwa kwamwendeleza pasipo kuishia njiani itakupa nguvu itakupa nidhamu ya kusonga mbele pasipo kuishia katikati je unapenda mafanikio ya sotat unapenda kuanza leo ufanikiwe kesho ni jambo ambalo yaliwezekana ni lazima ukubali mchakato kama kweli unataka kufanikiwa kwenye maisha yako jambo la nne na la mwisho kwa siku ya leo ni zam nafsi amasa inakupa nguvu kwamba utafika maana manja wa mwaka mpya ulisema huu mwaka ndo wangu huu mwaka lazima nitimize malengo huu mwaka lazima nitoboe lakini baada ya miezi miwili mitatu amasai amepotea hii ende kup- kupambania ale malengo kupambania kitu nachofanya lazimaunaa ndomana waeng wanasema na kupeleka mbali pale ambapo amasa kukufikisha kwa kuwa amasa inakuja na kupotea, lakini lakinia inafanya uweze kukubali wajibu pasipo kujali unajisikia au jisikia utafanya kwa sababu ni wajibu wako unajua matokeo ambayo utapata baada ya kumaliza kile kitu ambacho unakifanya kwa hiyo kai unavyokuwa na kiwango kikubwa cha niam ndo kadi unavyokuwa na kubwa na kadi kai navokuana kubwa ni unavyoongeza ya kufanikiwa kwenye maisha yako narudia tena kadi kaiunavyokuwa na kiwango kikubwa cha nidhamu ndivo unaongeza kuwa na kiwango kikubwa cha au mwendelezo unavyokuwa auaafanya kitu kwa mwendelezo unaongeza nafasi ya kufanikiwa kwenye maisha yako hiyo kwenye akili yako kwa hiyo kuwa na niam ya muda kuwa na ia ya fedha kuwa na nia ya watu kuwa na ua ya mahusiano kuwa na nia enye kit nachofanya ambacho hata kama unaona kwa muda huo Ujipumzisi, lakini unajua ni wajibu wako fani, kuna mwenga mwingine kupumzika lakini sio kukata tamaa kwa hiyo kubali wajibu wako weka nguvu weka akili ii mishwasiku uweze kupiga inalipa binafsi binafsi ni ni ufunguo ufunguo wa mafanikio is key of ufunguo wa mafanikio kwenye kitu hatuaa kwa hiyo jitahidi kuwa na nizamu kubwa kwenye kitu unachofanya utakuwa na tnaniam utakuwa na mwendelezo mkubwa na nizamu kubwa pia na imani siri hizi nne zimekufungua wa kiwango kikubwa inakuwa kazi kwako kufanyia kazi yale ambao umejifunza ili mwisho wa siku uweze kuwa na kwenye kitu unachofanya hii ni upiga hatua kubwa zaidi by the way nitaomba nirudie pointi haraka haraka ambayo zmejifunza siku ya leo jambo la kwanza nikasema penda kitu nachofanya a kuwa na na hicho kitu unachokifanya pointi ya pili maiza kio lichokianzisha jambo la tatu mafanikio ni mchakato nasio tukio la usiku mmoja jambo la nne nalamisha siku ya leo nizamu binafsi. nizamu binafsi binafsi bwana kwa hiyo mpaka hapa timesha malizana kwenyepsodi hii ya tis hakikisha anafanyia kazi kwa vitendo na utatisha zaidi kwa marafiki zako wajifunze na wao nawaowawe oe zaidi katika eneo la maendee binafsi akuhe zadi na kuambia wasikilize wajifunze mengi mengi zaidi na kama onaswali, kuniuliza kwenye platform naswaikuuliza hii na kama section mnekuliza maswali basi naenda pale instagram ingam nitakujibu swali lako pale m kwa muda mfupi kwa hiyo fanya hivyo na usisau kus au kufolo kupitia platform nasikiliza episode hii tukutane wiki ijayo kwa episode ya kumi tkka kauli mbiu mesha nikihubutu ukihubutu kila kitu kinawezekana