kila mtu anatamani kuona maisha yake yanabadilika na kuwa na maendeleo kuwa na mafanikio kupata matokeo chanya katika malengo ndoto na maono si sindio hata weli kuna vitu ambavyo pengine ukijua leo vitakusaidia kupata mabadiliko ambayo umekuwa unayaota umekuwa unayatamani umekuwa unayafikiria muda mwingi nini ufanye ili maisha yake wapate kubadilika basi basiepisodi hii ni mahalum kwa ajili yako kuelekea safari ya mabadiliko kwenye maisha yako utajua vitu vitano ambavyo ukivibadilisha kuwa na uhakika asilimia 1 maisha yako watabadilika ni swala tu la kukubali mchakato ni swala tu la kufanyia kazi kwa vitendo ni swala tu la usubutu wako karibu maisha u aishauut naimani poa kabisa unaendelea vizuri kama afya yako ako poa basi nakuombea kwa mungu upate kuwa vizuri kwa, kwa maana mungu ni mwema kila wakataupiti utasaidia podcast hii kuafikia watu wengi zaidi hivyo hivyo kuwa daraja kila wiki kushusha epsodi mpya kwa hiyo hakikisha una unabe na kufolo hapo juu sasa hivi kwa sasahivi cha kitifo chafolo a umetisha sana basi siku ya leo tutakwenda kujua mambo matano ya kufanya ili ubadili maisha yako kwa asilimia 1 jambo la kwanza badili fikira zako a mwandishi nguru ya vitabu kutoka uingereza ambaye anaishi marekani kwa sasa anasema kwamba badili mtazamo wako hili ubadili maisha yako badili fikira zako hili ubadili maisha yako hili ufanikiwe ni lazima ukubali kwamba mafanikio yoyote yanaanzia ndani ya serikali ya akili yako kwa maana hiyo ni lazima huwe na utashi wa kutawala fikira ambazo unazo kwa maana ya kuwa na fikra chanya fikira za kimaendeleo fikra za kimafanikio fikira ambazo zinakusogeza wewe mbele fikra ambazo zinakusadia kupiga hatua kwenye maisha yako na fikra hizi unaweza kuzijenga kama na mtazamo hasi kwamba wewe haustahili kufanikiwa kuna watu kadhaa ambao wameumbwa maendeleo a hapana basi kubadili fika zako kwamba wewe ni kusudi wewe upo hapo kwa sababu sabau umezishinda shahawa zaidi ya milioni mia tatu kazaliwa wewe hivyo basi wewe ni mshindiitabu atafta kitabu cha ch akusaidia ka mtazamo kumafanikio zaidi tafuta kitabu chengine cha aa taumakala kaa mbaoaskiliza skilizaanauka jumanneao taksadia kupiga hatua akua na uwezo wakudhibiti fikraa na kuzibadilisha ka fikra chan ayofanyia kazi kwa kuanza kubadili fikira zako jambo la pili badili matendo yako george kasi mwandishi wa kitabu cha man from rictmafbbo yani tajiri kutoka taifa la babeli anasema kwamba wewe hawezi kuwa juu ya matendo yako yani wewe hapo upo hapo kwa sababu ya matendo yako hivyo hivyo matendo ambayo unayaonyesha kila siku unayoyatenda wewe yanakutambuisha wewe ni mtu ambaye unajua nini unataka kwenye maisha yako au ni mtu ambaye upo upo upo upo tu nini aujuiinapasa kufanya matendo yako akikisha na yale matendo ambayo yanakuweka karibu kutimiza malengo yako matendo yako malengo yako ndoto zako maono yako kwa ujumla kwa hiyo hakikisha matendo yako yanakuwa mazuri matendo ambayo hata wewe ukianeas yes, well. unabadili matendo yako kwa kuanza kubidi kubadili fikra zako ukibadili fikra zako matendo yako yatabadilika atabadilika kubadili matendo yako kama hautabadili zako hiyo kwenye akili yako fra matendo yako usipobadili matendo yako kaa fikira zako haziwezi kubadilika kabisa yaani ni kwamba fikira zako zikibadilika matendo yako atabadilika uskazubongoteki jambo la tatu badili tabia zako mca mwandishi wa kitabu cha saturdays anasema badili tabia zako ubadili maisha yako hii badili maisha yako anza kubadili tabia zako navijitabia tabia, tabia fulani ambavyo unavyo kabisa najua nakuzuia kubadilika aakufanikiwa aendeeauu tabiutegemezi tabia ya kugairisha tabia tabia tabia tabia utegemezi tabia kujichukulia poa ykupuzia tabia tabiaopenda kujifunza tabia ya, ya, ya kubezabeza vitu oyo basi ukianza kubadilihtabia nakuwa na tabia zile ambazo akufanyapiga atua abaditabizao kwa, kwa azi tabia gani ambazo, wako kwako? Jibu, basi sasa, tabia zako tabia nzuri ambazo watoto wako wakijifunza basi watapiga hatua mara kumi mara ishirini zaidi ambavyo wanapiga sasa kwa kwahiochkua atua sa kizazi chako kiwe na tabia nzuri kizazi chako kiwe na mafanikio makubwa kizazi chako kiwe na maendeleo makubwa kizazi chako kiwe kinaweza kujitawala chenyewe jambo la nne badili namna wanavyofanya maamuzi mwimbaji wa nyimbo za injili au gospel anasema kwamba badili namna navyofanya maamuzi na maisha yako yatabadilika kuna maamuzi ambao najua unafanya sasa yana basi anza kufikiria kwanza ili maamuzi yako yaweze kuwa sahihi waingireza wanasema before you act kwa maana ya swahili wanasema fikiri kabla ya kutenda na usitende kisha ufikiri ina maana anza sasa uh, kufanya maamuzi ambayo yatakusaidia wewe kubadili maisha yako hivyo hivyo kuna maamuzi ambayo Ingali, unajua kabisa kuyachukua utaweza kupiga hatua katika maisha yako. Mamuzi, sasa, katika pita, jie, wapu, kosea, maisha yako kikisha, kazi, zima, kubadiri, ama, mamuzi, ya maisha yako yako kuchukua maamuzi maamuzi maamuzi sasa katika je wapi ili kupiga hatua unafanyia kazi yapate kubadilika kuna maamuzi ambayo ukiyafanya sasa yatakusaidia wee kujipongeza mbeleni au kujutia na sizani kama huko tayari kujutia hivyo basi amua vema ili upate mema ukiamua ok, vibaya basi utapata vibaya jambo la tano na ya mwisho baidili aina ya watu au wa marafiki nashinana muda mwingi Wahali ni walinb baba uwekezaji duniani pia mwenye isa kwenye kampuni ya kokakoa anasema nionyeshe marafiki zako watano na mimi nitakwambia wewe ni mtu aina gani kuna marafiki kuna watu ambao nao wanafanya ushindwe kuendelea wanafanya ushindwe kubadilika wanafanya ushindwe kufanikiwa kwenye maisha yako basi amua sasa kuangalia marafiki ambao wanakusaidia kupiga kwenye maisha yako wanakusaidia wewe kuwa na njaa kupambana wanakusaidia wewe kujua nini Pastwa, kuzingatia aan saa kua aju wako kuua naai ak ana aaaotzambuka una haki ya kuchagua rafiki au aua eiaikakilamtu na ukiona nataka kila mtu rafiki yako Biyo na tatizo una shida na ya kwa hiyo akikisa nafana kazi jambo zima la kubadili aina ya watu marafiki anayoshindanaa muda mwingi kwa kufanya tasimini, maamuzi Mbaka hapa tathimini kisha chukuaaaepata umejifunza vitu ambavyo vitakusaidia kupata mabadiliko chanya kwenye maisha yako kwa asilimia miamoja yani ushindwa wewe tu hakikisha anafanyia kazi kwa matendo nao nataweza kuona matokeo kwa haraka zaudia mambo matano ya kuzingatia ili badili maisha yako kwa asilimia miamoja jambo la kwanza badili fikira zako jambo la pili badili matendo yako jambo la tatu badili tabia zako jambo la nne badili namna aayo maamuzi jambo la tano badili aina ya watu wa marafikinashindana aabataaa iseeuuiaas fat a kukujibu kwa uharaka na kwa ukaribu zaidi hakikisha una unashe kwa marafiki jamaa na ndugu na wao awezi kupata mabadiliko chanya kupitia episode hii usiom binafsi shar vizuri na wenzako na mungu atakubariki mwisho platform na hii kufanya wenzak a atu wengi zaidi aesha yani, sa kali mbili mshaakihubutu ukihubutu pila kitu kinawezekana tukutana kiijayo kwa episodi ya kumi natano