hivi najua kwamba kalenda ya mwaka lu1996 ipo sawasawa kabisa na kalenda ya mwaka 224 nimekuambia hivi nikiwa na maana mwaka huu unatamani kutimiza malengo yako kwa ukubwa sana unatamani kufikia ndoto ya matamanio yako kwa kishindo kabisa lakini tafiti zinaonyesha kwamba ni asilimia nane tu ya watu ambao wanatimiza malengo yao waliopanga siku ya mwaka mpya hata wewe nawezekana tarehe moja mwezi wa kwanza mwaka huu elfubilis4 ulipanga malengo na ukiwa na hamasa kubwa motisha kubwa na mzuka usiopimika lakini ikishafika baada ya muda hamasa nateweka motisha napotea mzuka unakufa uliasema pengine labda elfubi ishita utatimiza malengo yako hivi haujui muda aukusubiri hivyo basi unahitaji kujua vitu gani ukifanya unaweza kufanikisha mwaka kwa kishindo Kwenze januari mwezi mwezi wa kwanza, mwezi wa kwanza mpaka karibu podcast na podcast ufanikisha a ainanaaa hi hapa ni maalum ambayo nimejiandaa kwa ajili yako ili uweze kutimiza mwaka elfubilnaishia4 mafanikio na matokeo makubwa haitakuwa rahisi lakini nawezekana kabla tujaenda moja kwa moja kushirikisha mambo kadhaa kadhaa hakikisha una episode hii naweza kuwa apple podcast podcast spotify google podcast, pamoja na ukifanya hivyo utakuwa umetisha sana siku ya leo tutajifunza mambo sita ya kufanya mwaka huu ili uweze kupata matokeo makubwa mwaka elfubil ai4 jambo la kwanza panga malengo na mipango inayoleweka hivi unajua nini unataka kwenye maisha yako inawezekana unasema una malengo kumbe una ndoto la matamanio yako hivi unajua malengo yana sifa kubwa ya kuandikwa ukiona mpaka leo hii imefika ujaandika malengo mahali popote aengo bado hauna malengo sifa ya ya pili malengo malengo ni lazima yao na ukomo unategemea yako mwezi huu mwezi wa sita mwezi wa tisa mwezi wa kumi mwezi wa kumi namoja auwakumi na kufanikisha malengo yako kwa mfano una lengo la kupungua uzito wa kilogramu kmi mpango wako utakuwa ni kufanya mazoezi mara tano kwa wiki na ndani ya hizo wiki unahakikisha unatumia daka thelahini mpaka isalizima kuhakikisha unafanya mazoezi mazoeziiupungua uzito ukisema unataka kupungua uzito ni lengo ndio lakini ni lengo ambayo halieleweki lengo ambayo halipimiki lengo ambayo awezi kufanya tamini kujua kuna progress au kuna atua napiga kutoka hapo kwenda wenaai zaidi ili kufanya lengo yako kakweli akikisha una mipango na malengo yenye kueleweka ili mwaka huu kuwa mwaka mkubwa mkubwaauwana e, malengo mengi ambayo pengine yatafanya uchoke mapema na ukose ufanise katika kuyafanya malengo yako kuwa kweli hivyo za chini nimeelezea kanuni ya themanini a ishirini katika kupanga malengo yako kwa hiyo katika mwaka mzima na malengo matatu au mawili amaotapambania kwa kishindo kabisa na malengo malengo mengine yako kwa ukubwa aiaukubwa ipango nayoeleweka ili uweze kuwa na mwaka wa kishindo na lbtakuwa rahisi lakini inawezekana kutimiza malengo sio tukio ni mchakato wa muda mrefu kama unatimiza malengo ndani ya siku mmoja pengine ni lengo ndogo sana lakinikana lengo kubwa basi unatia ndogondogo kila ndogo, siku tazichukua ii kufanya malengo yako kuwa kweli jambo la pili anza kujenga nizamu binafsi nizamu itakupeleka mbali ambapo amasa isinge kufikisha hata ni shahidi hu mwezi januari una nyakati ngumu vikwazo nguu ao tambaoakurudisha nyuma lakini nguvu ya kuendelea kumaliza malengo umeyapanga afikia matamanio ambayo, ambayo umekua na kila siku kuzifanya ndoto zako kua kweli kwa kwawewe kuwa na a binafsi aasa itadumwa ita, ita, ita, muda mfupi lakini a itakufanya utake usitake upende usipende unajisikia au ujisikii lakini ni lazima upambane ili kufanya malengo yako kweli ndiyo maana nidhamu ina mahusiano makubwa zako za kila siku ili uweze kuwana kiwango kikubwa cha nizamu, tazama mfumo wa tabia zako akikisha na tabia zote ambazo zinakufanya wewe uweze kufikia malengo yako ndoto zako maono yako chichochote ambacho nataka kifikia kwenye maisha kuhakikisha una niam binafsi na pengine aduu mkubwa ambaye anafanya usiwe na niam kubwa katika maisha yako ni mfumo wa fikra zako unaamini na kwe na kweli nizamu yako nautafayaayakoudoma pengine tabia zako ni mbovu unajua kabisa ili uwezi kutimiza malango yako ni lazima lazimashina tabia ya kugalilisha mambo lakini bado kila siku e unagalilisha ni vigumu kupata matokeo mwaka elfbl i4 kama wewe utaendelea kuwa na kiwango kidogo cha nidhamu kwa hiyo anza kujenga nidhamu ndogo ndogo kila siku uhakikisha kila kazi unayo fanya kila kipaumbele ambacho utakizingatia una mariza kio ulichokianzisha na utaweza kuona matokeo makubwa kwenye maisha yako haitakuwa rahisi lakini inawezekana ni lazima hue na nidhamu kubwa na mafanikio yatakuja na utapata matokeo makubwa katika malengo yako nidhamu ina umuhimu mkubwa sana katika mafanikio ya mwaka 4 na miaka yoteniamu jambo kubwa hakikisho la safe ya kiwango kikubwa iliweze kupiga hatua mwaka huu wa224 jambo la tatu kuwa na focus pengine unajiuliza focus ni nini focus kirefu chake ni hivi finish yani close, until malika jambo moja mpaka unalifanikisha nadudia tena finish one akitisaameza jambo moja mpaka unalifanikisha hilo jambo unashinda kupiga hatua kwa sababu umekosa focus umekosa umakini umekosa kuzingatia mambo ya msingi na kutimia muda mwingi kwenye mambo ambayo hayana faida na mambo ambayo hayana umuhimu wowote na bahatimbaya mambo ambayo hayana faida ni rahisi kuyafanya kuliko yale mambo ambayo yana faida na yana muhimu ni magumu kufanya ili uweze kuyafanya ni lazima uwena niam binafsi kama pointi ya pili au jambo la pili kwa hiyo nia binafsi itakusaidia wewe kuwa na focus itakusaidia kuweza kumaliza jambo moja kwa ufanisi kuwa na umakini kwenye jambo moja pasipo kukuharibia kukuzuia kuendelea attention kuendelea focus yako na najambo mbalo inaeza fana apoteza focus ni kijamii teknolojia kusema kitabu ambacho mtazamo wako na sema, na sema badali, kwa ni chat na, na hey! mtanda ah. wakijamii eaa iende nikasikiliza kastoikadau kumbe ngetimia mdahkusikiliza nesikiliza as ngefana jambo lolote ambayo lingekusogeza karibu ya malengo yako iha katika malengo yako unakuwa na focus jua mda gani utaanza na moja moja kwa utapata matokeo makubwa haitakuwa rahisi lakini ya anzmthaiakihina aa kwamba safari ya mei elfu moja sasa umakini kuzingatia jambo moja ianza ahatuamoja aaaakiiiatia o a au media teknolojia simu marafiki makelele hakikisha unajipa utulivu kuifanya sauti yako ya ndani kuwa na mamlaka akili yako kupembenuwa na kupa surulisho na njia nini ufanye ili mipango yako weze kufanya kazi hatimaye uweekutae jambo la nne weka vipaumbele ukiamka asubuhi jambo gani la kwanza hua unafanya mchana unajishughulisha na nini na kabla ya kulala usiku huwa nini unafanya vipaumbele vitakusaidia kujua jambo gani la muhimu la kuanza jambo gani la kawaida litafuata na jambo gani utalimaliza asubuhi nini utafanya mchana nini kitafuata na usiku utamaliza jambo gani ili uweze kutimiza malengo yako hakikisha chini ya ya utaweza kujua namna gani kuweka akikisha naweka vipaumbele ndomakiskiiahiniaii usi na vipa vipa vipa kugailisha mambo faida ya kuweka vipaumbele itakufanya kuwa na kuweka itakusaidia kwenye kile unachofanya kuna faidaeaambele kuweka ao utafanya baadaye utafanya kesho esh afakabsa hakikisha unaweka vipaumbele kama unataka mwaka huu elfu mbili na ishiri na nne huyo mwaka wa mafanikio kwenye maisha yako hai rahisi ni lazima upambane ni lazima ufuate vipaumbele vyako na ili uweze kuwa mtu mwenye mfuata vipaumbele vyako akikishwa na kiwango kikubwa cha nidhamu level of nizamu kiwango kikubwa cha nidhamu binafsi jambo la tano tafuta maarifa tupe zama za utandawazi ambazo kupata taarifa na maarifa ni rahisi inawezekana inasoma sana vitabu inawezekana nasikiliza sana podcast cast natazama sana video videingram tiktok au youtube inawezekana inasoma sana makala facebook twitter telegram instagram linkedin twitteteegamigamieie na kadhalika lakini usipokuwa tayari afanyia kazi yale maarifa huu mwaka unaweza usiwe ijfuna matokeo makubwa tupo tuoama ambazo ujuzi uzoefu na maarifa ni jambo la msingi k kikisha unajifunza kai unavyoweza na jambo la muhimu zaidi kazi yale kama mpaka muda huu na kujifunza utakuwa umefanya kujifunaa kubwa baada ya kujifunza kupitia ps hii au aujaandika mahai popote point jambo iliyojifunza itafanya akili yake kuzingatia kwa sababu akili yake kutana na mafuriko ya taarifa nyingi ndani ya siku nzima hii iweze kuwa na iweze iweze kukumbuka uwezo kuzingatia make sure aieekumuka weze kuzingatiaituilivyojfunza nakujikumbushia mara kwa mara itakupa motisha itakupa nguvu utakupa kusonga mbele zaidi unajifunza unatafuta maarifa maarifa vyanzo vya nimekuwa sana Tujifuze, sana vitabu, sana podcast, sana tujifunze vitabu podcast tutazame za zadiafaafta maarifaan mbalbaliaaaatau aaaamanne wapo walimu wengi ana mafundisho mengi mazuiaifunaaoweaafaya umejifunza matokeo yanakuja kwa hiyo usiache kujifunza kwa sababu mwisho wa kujifunza ni siku unayokufa kwa hiyo kujifunza hakuna kuhitimu jambo la sita na la mwisho wekeza fedha zako kanuni ya in Law inasema kwamba kadiri kiwango cha fedha kinavyoongezeka na matumizi nayo yanaongezeka ili iweze kuwa mwekezaji mzuri ya feha zako inaweza kuwa katika uh, masoko ya isa ms atfungani biashara kipaji jasiriamali ajambo ayote ambao ukiwekeza unapata faida hakikisha matumizi yako yanakuwa kidogo kulikipato chako akikisha nakutamaduni akiweka akilakanzia januari December, hii dicemba usiza kulalamika mbona mbona watu watu wanaenda wanatimiza wanafurahia naweza piga kuweka kuweka kuweka kuweka pengine kuwa mbonawaa nyingi kwamba januari kuna januari, aa za kulipia watoto januari kuna gharama nyingi zipo zipoaaa nyingi yes kazi na mashiko lakini make sure unawekeza kwa sababu unavyowekeza unarusi faida unavowekea inafanya pesa zako u katika mzunguko atma pata faida mwisho wekeza na matumizi yako mishwasiakikishanaishi kwaskia chini maelezea jinsi ya kutumia kanuni ya hamsini thelathini ishirini katika kupanga na kanuni nyingi naelezea ha unasikiliza Uh, hizo tanajifunza vingi sana naimani umejifunza vingi sana katika special sd ya maisha podcast na nakuombea mwaka huu ukawe mwaka wa juhudi mwaka wa kujituma huku namomba mungu akupe watu akkuinua wakufanya uamini unaweza kusonga hata hatapanapetia nyakati ngumu hivyo upate bahati kwamba malengo yako kutanishe na fursa hatimaye mambo matokeo makubwa maaezku aupat matoko afako lazima upambane lazima u mvumilivu lazima ujue nini nataka mesha siku uweze kuwa na furaha mchakato na maumivu lakini matokeo yake au mafanikio yake yanaleta furaha yanaleta ushindi yanaleta hai ya, fula, ya, ushimi, ya kujamini yanakupa mtishkupambania malengo yako mengine Anyway, leo tunajifunza vitu vingi nitarudia mambo sita ya kufanya ili mwaka elfub 2h4 uweze kuwa mafanikio makubwa jambo la kwanza panga malengo na mipango inayoloweka jambo la pili aanza kujenga nidham inafsi jambo la tatu kuwa na focus jambo la nne weka vipaumbele jambo la tano tafuta maarifa jambo la sita na la mwisho wekeza fedha zako kama nasuwa, kuniuliza chini kwenye uh, kwenye hii nitakujibu au nenda pale instagram nitaweza kukujibu swali so lako katika dm Atitisho, dhinki, kwa muda mfupi zaidi na hakikishwaaan kwa ndugu jamaa na marafiki hii na wao waweze kujifunza madini haya hii na wao wawe na mwaka mafanikio mwakamafanikio a usi mchoe awa kwa utali wako kuwashirikisha marafiki zako juu ya maarifa haya ai usiache kujiamini kuamini usiace unachofanya kila kitu kinawezekana usikubali usikubali watu ama, usikubali watu tamaa wafanye hauwezi unaweza unaweza just believe situtapeleka so, ya maisha kuhubutiyue nadhani kabla ya mwezi huu kuisha zitaanza kupatikana pale youtube maisha y podcast basi nitasharain nitakushirikisha inawezi ku, kupata madini youtube yaa wanasemaje kauli mbili maisha kuhubutu ukihubutu ainawezekana tukutane wiki ijayo kasodi nazekuda tak kare godeby