ukiona unataka kuongeza au kupunguza maumbile ya mwili wako ni dalili kwamba una kiwango kidogo cha kujikubali kujitambua na unatumia muda mwingi kufikiria kathoro madhaifu na mapungufu ulionayo juu ya viungo au maumbile ambayo mungu amekuumba na kutamani ukuyabadilisha ili ulizike pengine umekuwa unatamani kuongeza maumbiri ya uume wako ili hawe makubwa ili kumtosheleza mpenzi wako kimapenzi au uke kubana ii uonekane biki ya kusema haujatumika sana pengine kupunguza kitambi kwa kufanya upasuaji ili huwe na timboft pasipo kujua kwamba kitambi kinaondolewa kwa mazoezi na daati pengine umekuwa unatamani kuongeza hips na kufanya upasuaji pale mlongozila mwimbili au kwenda uturukicina ili hips kama Sanchoka, frida pengine umekuwa unatamani kufanya upasuaji ili uo na kiuno kidogo kama mdudu anayeitwa nyigu pengine umekuwa unatamani kurekebisha meno yako kwa kuwa mpangiliwa meno yako au kufuti pengine umekuwa na kuchonga uso wako ili uonekani mzuri kwa sababu uso ulio nao sasa haukuvutii unajiona mbaya unajiona hauna mvuto mbele za watu au autakubarika kuna sababu nyingi ambazo zinakupelekea wewe kutamani kuongeza au kupunguza viungo vya mwili wako karibu maisha nikushibuti as s6 msimu wa tatu naimani poa kabisa hapo ulipo kamando mara yako ya kwanza kusikiliza basi akikisha una folo akue platform funayosikiliza no a hii inaweza kuwa apple kuwaapas gle as uma spotify kwa wakazi walio nje ya tanzania asox pamoja na a kwa kufanya hivyo utakua umetisha sana leo tutajifunza kwa nini unataka kuongeza au kupunguza maumbile yako utajifunza katika engo kubwa mbili engo ya kwanza itakuwa katika kuongeza maumbile na engo ya pili itakua katika kupunguza maumbile yako basindi moja kwa moja katika kuongeza maumbile yako kuna rafiki yangu mmoja anaitwa ton siu jina yake harisi ya kuficha utambulisho wake alinitafuta na kunyambilia iosenti natamani ku, kuongeza maumbila yangu yayu makubwa ili mtosheleze mwanamke na uume wangu nilio sasa naona ni mdogo sana na kosa uweza kujiamini hatimaye akatuma hela nyingi kwa daktari es daresslam kwa kumwahidi atamtumia dawa ili aongeze zakahiyo kubwa zaidi alituma zaidi ya laki tano kikikua kutokea daktari kambrok na akamtapiliwa hela zake na ilimuumiza sana aza kuna faida gani ambayo unapata wewe kuongeza uume na unakufuru mungu ndo pale nilioka kusikia msemo pale uh, palet unasema kwamba hakuna uume mdogo kwenye uke uliotunzwa nadzani ni kauli ambayo ni tata uume wako ulio unaweza kuona ni mdogo ni mkubwa ni wastan nao mungu amekumba hivyo hvyokikubwa kwamba unasimama una uwezo wa kufanya mapenzi vizuri unamwaga na na una enjoi kwa sababu mapenzi ni isia na unafurahia tendo lenyewe au umekuwa unatamani kuongeza makalio yawo makubwa kama sanchoka au wakina no wengin engin unajua kwamba hata uwe na macho makubwa kiasi kiasiannaaa yakowa saauaa m kukai nakusada knda chon t izika na makalio ni ni na, na makalio ulionayo hakuna haja ya kuongeza mwisho wa siku ndo nasikia watu wameongeza makario ka kuchukua mafuta sehemu mbalimbali za mwili amakaliayo makubwa na kufa npae tuliposikia kuna mwesi mmoja brazili alifariki kwa kutaka kuongeza makario hivyo hivyo kuna mwingine wanafariki chaina uturuki tanzania papo akutamani kuongeza maumbile yao au. au unatamani kuongeza kuongeza kwenye kwenye uso uso uso wako ni kwamba kwa na nyikuta, mungu, na mshasiku, nyingi, na mbaya unajikuta mungu mwisho wa siku nyingi baadaye kusikia Michael jackson alichonga wake zaidi ya mwana oaa u a sakuaaa aconga sowa zadia mwaa kuinabili kuongeza kuongeza kuongeza uzuri wa meno yako na kutaka kupinga ku, ku, ku na na jinsi mungu mungu hii siwi kwa ubaya kuna wengine wanaenda kuweka baada ya lakini kila siku nataka nikumkufuru hapa unamsikia msanii upangaianoaonnaamsaniktoka chini marekani ambaye anamafanikio makubwa katika mziki wake kwenye poast moja alikuwa naojea anasema anajutia sana kufanya upasuaji wa uso wake na kuona kuon livyokua mara ya kwanza alikuwa anavutia zaidi na kwa hiyo kudutia, ya vile ambavyo ya unaona basi ainatngea mambil a ya mli wako ataka kuongeza pia mwisho wa siku mili wako toka majaribio na kuongeza kasi ya ya ya, ya, ya ku, baada kujitambua na kuona oilivoka na waza mambo tofauti na ya matarajio yako kwa hiyo jikubali stumia muda mwingi kufikiria dosari ya maumbili ambayo unayo waa auna sababu ya jikubali na jitunze kwa sababu mungu alivokumba hivyo ulivyo kuna kusudi longo ya pili kupunguza maumbili yako kumekuwa na dhana kubwa ya wanawake kutaka uke ubane ndo nasikia anaweka vibarafu iukbana wanajitia mavitu mbalimbali ili uke uwe mtamu mwanaume aseme wa wow, uke, uke mnato wanasema hivyo kwa hiyo hakuna haja ya kuongeza uke ukawa mnato kwa sababu hata uki kibana vipi kama shapoteza bikrayako shapotezassaayaa anaizika na naizika na a nmapenzijaoamspna ktamb asa una sauni ziko sinza ukoarisa wadada wanaenda pale wanataka kupunguza matumbo kupunguza maziwa kinachokija kuwatokea wanaingiliwa kimwili na hawana sema ya, ku, ya, ku, ya kuenda kushtaki na kuharibika kisaikolojia na kuanza kujutia kimesikia kesi nyingi na mwisho wa siku mawaziri wwakati ya kijinsia anaitwa gwajima doleti gwajima aka wambia wa watume malalamiko kwa huyo jamaana miliki huko sinza ili waweze kumshtaka kwa sababu jamaa aaingilia wadara vibaya mno vibaya mno kwa hiyo hata we hitaji kuongeza mabili yako wanataka kupunguza uso wako uso uwe mdogo kama baby face kuna wale majamaa wanapatikana tiktok kule chonga, kama mashetani. wanatisha wakati walikuwa ni wazuri najiuliza nnasha awaa wazutakakwake uba ana ngu za kiume ni i fanya mazoezi ya kigeli uh, likibisha dati vyaknavyokula ili mzunguko wa damu uwe mzuri zaidi mazoezi ya kigeli uh, unapata kwa jamaa moja iaanaichwa cidea elso cidela lanafundisha sana mazoezi ya kigeli ambayo taksadia kuwa ngangali fanya mazoezi ya kukimbia ukasquat ya kufanya Owe, vizuri kitandani kama kamaaenda goli moja basi takuwa aa goli mbili tatu kama ndani ya akja ndaniadakambili ta basi dadakataaka kumi natanodaka ishirini kwa wao ataji kujikubali ainaisha na, na mtu yeyote hauna sababu ya kujipunguza au kujiongeza aknah mdada mmoja airan aifanya upasuaji ila afanana angelina jorie msanii um, kutoka nchini marekani kutokea hiyo ndada akawa kituko akaa kama mdoni, lakini kumwangalia lakiniakwangalia aliokua ni mzuri ni mrembo shida ni nini kumbe ajikubali na changamoto sana kuongeza ifsi, ku, kuwa makario makubwa nimwachangamotoamakuwaaamaua madogo smama hch saasta na icu kibaokua na kuchonga manusi mapasuaji kibao ambayo mshu wa siku wanajitia kupoteza vitu vingi wanakaribisha masaratani visukari osha kupanda na kushuka na vifo kabisa kwa hiyo hakuna sababu ya kuongeza au kupunguza maumbilo yako kama kama kama na madogo, kama na maziwa makubwa madogo ndogo kamanamazia makubwaaaia madogoka kubwa ndogoaw kama na makaria makubwa jikubali kama kamaaali madogo jikubali kama anaume mkubwa jikubali kama naume mdogo jikubali kama nauke ambao unaona unaonaujabana fanya mazzi ya kigeli utakuwa safi kabisa jikubari jikubali kisha jipende jipende kisha jiamini jiamini kisha jithamini jithamini kisha jim jitambue jitambue na utaweza kuona ni kwa gani haupati sababu ya kutaka kuongeza au kupunguza maumbile yako jikubali jinsi mungu alivyokuumba kwa kuwa wewe ni spesho wewe umechaguliwa wewe jinsi ulivyo unavutia watu wasipokupenda basi jipende watu wasipokuamini jiamini watu wasipokuelewa jielewe watu wasipotambua thamani yako waa ya thamani yako ndo jambo la msingi sababu ya kutaka kuongeza au kupunguza maumbile yako una na umekupa ume, hali ya, ku, ya maumbile yako kwa sababu hakuna namna yoyote ukiongeza kupunguza basi utakuwa utaona ao nyingine yyote amay kiongezapunuaeaaaaseheu nyingineao aaai uongezakupunguza mish wa siku tajikuta mwili wako potezawalisha wako nakuwa mili wmajaribiomishwa siku unakufa na unaenda motoni mungu anakuhukumu uumbaji jinsi anauuambaji ni kwa hiyo jikubali. Hacha jikubali. jipende jikubali kuwaza awazo hayo uba jinsi ulivyo apende maumbili yako natumia mda mwingi kufikiria mazuri yako uzuri wako kutazama mda mwingi sai na mahaif yako tapata mawazo haya kutaka kupunguza au kuongeza maumbilo yako jipende jikubali e ma mejifunza kama naswai hapo chini katika ekn ya comment nantakujibu kama io basi nenda pale instagram neda na nitaweza kukujibu kwa uharaka zaidi na akikisha naf na kusubscribe ku kupitianaosikiliza matsha sana ustaki kuwa mweupe wakutmia mkoogo ua wau anyaaiuangi yaapemambil yakoambmaisha kutkutaaukutai kijayo kwaepiod