aijarishi unawapenda kwa kiasi gani na una matarajio makubwa ya kudhani watakuwa na wewe maisha yako yyote kwa kuwa unawaamini unawapenda na una ndoto kubwa ya kuwa nao lakini mfumo wa maisha unafanya ue mbali na wao na pale unapojaribu kuwalazimisha waendelee kuwa kuwasema maisha yako unajikuta unaumia nakaribisha msongo wa mawazi nasonona kabisa swali la kujuiza ni kwa namna gani uwache kulazimisha na kuarusi waende yani inawezekana unakumbuka kuna marafiki zako wakati huko totoni mwako ulidhani mtakuwa maisha yako yote lakini hutokana na mazingira ukuaji utafutaji mejikuta mepotezana mazima asibukujai mkapendana kwa kiwango kikubwa na mmepotezana si kwamba mlikosana ni mfumo wa mba, miku, maisha nai lazima ukubali asabau enee aaaaiyo htakusaidia ka namna gani unaweza kuachilia watu kwenye maisha yako uh, kwa amani pengine wamekufanyia ubaya au awa awajakufanyia ubaya nabidi ukubali uusi waende ili ukaribisha watu wengine waje na maishaedadaaihat msimuwatatu uonga amaopoa o oaeddomaaao yakwanza kusikilizaaa platform naosikiliza inaweza kuwa apple podcast Audio Mac, google podcast spotify kwa watu ambao wako nje na tanzania na castbox wa kufanya hivyo utakuwa umekisha sana leo tutajifunza kitu kinaitwag warusu waende utajifunza katika vitu vingi na ni mada pana basi nzungumzia maeneo makubwa matano eneo la kwanza mhusu mpenzi wako aondoke kuna wakati unatumia nguvu kubwa kufanya mahusiano wako ya umefanya kila namna kuwekana sawa na mpenzi ambaye nadhani angekuwa na nae maisha yako yyote lakini angekuwa tofauti kila siku ugomvi kila siku maelewano ya, ya maelewano yamekuwa chini migogoro mewatawala mi amani haipo tena mwacha aende kwa hiyo mtu ambaye nazani ni sahihi kwake na wewe kubali kuumia kisha songa mbele nafahamu mtu anayependa sana ni ngumu kushaurika ni ngumu kumwacha mtu anayempenda lakini naastmi kubali maumivu ya muda mfupi ili ukaribishe fulah mda mrefu sio kutaka furaha muda mfupi ili endel kupata maumivu ya muda mrefu ukiona mpenzi wako anakuzingua ukiona mpenzi wako anauaaaa kibao ukiona mpenzi wako anakusaliti anakueiuumejaribukumlekebisha uonyesha upendezi na tabia zake musuaende kwa sababu auwezi kubadilisha mtu ambae mtu yeyote japokua naezakua darajakubadilika wa mtu akitaka kukupenda iko iko ndani ya wako wako lakini kujipenda mtu mzima ambaye ametokea background tofauti kupenda akikuzingua mwacha aende jitulize calm down, jifunze kutoamaaiiyako lipozingua na wee kisha jipe muda ngi mahusiano mengine jambo la pili marafiki ukiona marafiki zako si uaminifu wanasema mipango yako kwa watu mpango a at en kwa sababu ukiendelea kuwashikilia watakuumiza kiskolojia kihisia kiakili hata kimwili pia kuna marafiki ambao si ambaa marafiki ambao aongezi kitu chochote kwako na unaona kwa namna jinsi ukiendelea kuwa nao tajikuta unarudi nyuma akuna atu anaezapiga kwenye maisha yako nakukaribisha majute mbeleni ukiwa na ndoo ya maji ambayo imejaa ukiendelea kujaza maji maji ndoo pembeni jaza ambayoao keeearafianakuzingua maafik ambao aongetao walusu waendeea maisha yako jiweke ji ongeza ana zako ongeza thamani yako hiiwaji marafiki aataktuskiliza naooe zad kuna marafiki ambao nazanikuwapiga chini moja kwa moja maisha yakoatabadilika jambo la tatu ndugu kuna bahadhi ya ndugu ambao ukiendelea kulazimisha ukaribu na wao utajikuta unaumia kihisia afakuta kuasamanaani ata kuwaombaela upiga namoja kwamoaaataa kumsalimia kumjulia hali nahihapa na so na na ni moja na ya sababuambayofaaa mamboaae mambo yao yao wapende wakati wao enye maisha aaoa kayo kna okay, ndugu anakuzingua ana, ana i etem go et let relative go hivi uwe na peace of mind uwe na p katika akili na u njoi maisha kwahiyo go jambo la tatu jambo la nne majuto na yako nyuma mbayembayo inawezekana kabisa kuna makosa uliyofanya unajiona wewe ni mtu mkosaji kuliko watu wote mtu ambaye hauna maana tena pengine hauna thamani kabisa let your past go jifunze aliyopita kisha ujiboreshe ili lo yako itengeneze kesho iliyo bora zaidi kwa hiyo hacha kujutia, let your go, go. go. jifunze kisha songa mbele go kwa sababu ukiendelea kufikiria utajikuta unapoteza uweza kujamini unakuwa Uwe mtu ambaye una mashaka haujithamini mtu akujishtukia kila wakati na utaweza kufurahia maisha kwa sababu utakuwa mtu mwenye msongo wa mawazo kila wakati kwahiyo hata kujutia um, haca kufikiria histori yako mbaya ya nyuma iyi historia ya nyuma ibaki kuwa ushura kwamba vile ulivyokuwa mwanzo vile vio awali si wewe waleo baadayake ili ilivyokuwa imekfanya uwe ngangal kwenye leo yako ili kesho iyo historia yenye kukumbukwa zaidi jambo la tano wafanyakazi wenzako kwenye taasisi nyingi za kiserikali au tizo za kiserikali au kwenye mjumuika wa kufanya biashara na kadhalika kunakuwa kuna hili hali ya kusema vibaya na watu ambao unaona kabisa ukiwa nawee wanaanyawaaa usiwape nafasi tena washinao kwa tahadhari kuwa nao makini na matendo yao na usiwape nafasi ya kukuelewa nakukujua sana jipe nafasi ya kutewewe, na next move wasijue mambo yako ishi kama vile aun nachofanya wabak aaemtasisi yeyote mtu ana kuhsma lada vibaomii iotaakufanya ka kazi ya chini ema ibaonafukuzwa kazi kumbe kuna mpuzi mmoja huko amekuchoma kwaio kuwa makini na wafanyakazi wenza kamaeaibunaaishinao vizuri lakini waskuzoee na wao siwazoee weka mipaka simama ho na wao aena tabia zao a vibaya kufanya mambo makubwa unasonga mbele jambo la sita maoni mabaya ambayo yanakuumiza katika mitandao ya kijamii wazazi aaaaa afana maa nafikiria ndani yako maumivu mauabeba vitu vitu kama ni whatsapp vinavyo au telegram au instagram niaa kwa sababu ni muhimu afya aakili ni muhimu kujipenda hacha waende huku watu wengine ambao wanakupa ma wanakukosoaaauaaaaapenezamasongameaamane mabay watafanya chini angochako cha kjamini kupungua wahiyo kuna vitu vingi katika maisha yako hitaji hiyo azinguaasyoiytakfanya ue na amani a moyo naasaambaa maisha ya kupige na watu akuzingue ni kitu ambacho akiwezekani naimani mejifunza vingi katika hii makosa yako kwahiyo ailia najisameeamakosa yakoamee waende ie na amani kwa sababu pasipo wao na ukiwa wow. chuki tatai kafatilaaaefa uasamee wasamee chukulia kisha songa mbele arakaaraka ambazo faasiku yaleo kwauchache an atatu yako mbaya amani samee t ene funsonal jambo lanne ndugu wakuzungua ambao wanafanya usenjoi maisha nafritwa Let them go. maoni mabaya ambayo yanashusha uti thamani yako kujichukia uh, bro let them jambo uh, the la sita na la mwisho um, wafanyakazi wenzako ambao unaona kabisa wanakusimichwa kusema vibaya uh, weka mipaka let them go ukiwezekana k- k- vunja kabisa masiano na wao fanya yako wafanye yao kila mtu ishi maisha yake um, amajifunza vingi na kama naswali basisit kunuiaapo chini taaiona tashukuu pengine taa awadikas fnya atu wengine na wao wajifunze ngsa mpaka hapa niahili una kiku kubwa kujifunza mwisho kabisa let them go kawumbii maisha ni kushubutu kusubutu kila kitu kinawezekana godby tk cae tukutanikiijayo kwas 8