je na utaratibu wa kulala na diari yako chumbani kwako au kitandani kabisa ni sahihi usiku ndio wakati mzuri wa kupumzisha akili na mwili baada ya piliki mapambano ya siku nzima si sindio lakini akili inafanya kazi vizuri kuwa kuna utulivu wakati wa usiku na kupitia zile taarifa ulizozipata inaweza kuwa au autarifa ilizomezipata na kuzichakata kwa mfano ukiwa naangalia mvi kwenye tv au pc ukiona ujaelewa mkasi utaudisha nyuma ili uweze kuuelewa si sindio na, kuwelea, na kupata utamu wa mvi husika na hapa ndio do hapa ndio akili nayo nazirudia zile taarifa kujua taifa gani ni za muhimu izifanyie kazi na taarifa gani ya, za kupuuzia na kuziacha ziendelee kama kawaida kwa hiyo wewe hapo una utaratibu au una utamaduni au una tabia ya kulana na diari chumbani kwako aktandani kabisa basi hii itakupa faida ya ufanye hivyo karibu maishakusubuti msimu wa tatu sihin naimani naendelea vizuri hapo ulipo kama na changamoto ya kiafya basi nakuombea uweze kupona na urejee enye afya yako kama kawaida kama ni mara yako ya kwanza kusikiliza psd hii basi ahiakikisha na au, au pit ya Apple podcast, Mac, kwa kazi ambao ako nje ya tanzania naufanya uh, hivyo taa piga mwingi sana basi siku ya leo utajifunza faida mbili za kwa ulae na diari yako chumbani kwako kwa au kwa kitandani kabisa faida ya kwanza utaweza kuandika ndoto zako unajua kila siku unaota ndoto na ni vigumu kukumbuka ndoto ambazo meziota, uh, meziota kila siku ndio maana kuna baadhi ya ndoto uh, ndotosaau tasu uh, unasahau umeota nini lakini unapopata nafasi ya kukumbuka ndoto ulio iandike na itakusaidia sana kwa sababu mungu anaongea na binadamu ana kwa ana kupitia ndoto awezi kuongea na mungu macho kwa macho hili jambo inatokea watu wachache kama nabii musa yesu wa naaret na kadhalika kwa hiyo hakikisha unaandika ndoto unawezoota na ndoto unaezoota zinaweza zikabeba hatima yako zikakupa ukumbusho zikakupa taadhari juu ya hatari inayokuja mbele yako nini ufanye ili hatari sikupate ndoto inakufungua akili yako kujua nini ufanye hshwzkua bora wahiyo hakikisha unaandika ndoto zako na baadaye utafute tafsiri ili ujue hii ndoto ju mfano kuna mdogo wangu anaita yee anataratibu kuandika ndoto kila anaposhtuka anakumbuka dooanaadia nye diali yake na, na, wali ya na pale anaota kuna hatari ataitaka mbele yak aaaki zako watapata hatari na wale ambao kinachowakuta wanaishia kusema ningelijua basi ningekusikiliza lakini anataarishaaaaashama ndoto zako inaweza kuwa ni ndoto ambayo takusadia kutimiza kusudi lako ndoto ambayo itakupa ukweli juu ya mahusiano yako ndoto ambayo itakupa tadhari juu ya jambo la tali inakua mbele yako ndoto ambayo itakwambia ni mtu gani umfuate ili uweze kutimiza hatima yako kwa hiyo andika ndoto ndoto ambazo yaobaaostuka kwa sababu asilimia kubwa ndoto unaoziota ni kweli na maana hata ee ndoto ambayo uliota wakaisahau baada kitu kutokea wakaisaau baadaya kitutokkuotaga mangeandika ungja nini ufanye kaajamboaakuja mbele yako basi aa jambo zuri nini ufanye hii e urikupate aaooata faida ya pili na, mwisho, um, idea wakati au na ya Unajua, kuamba, unapata mawazo mengi ambayo yanakuja ndani ya serikali ya akili zetu lakini ni watu wachache sana ambao wanaandika idia zao na kuna nguvu kubwa ya kuandika idea ambayo unaipata kwa kuwa ni rahisi kuisahau pale itakusaidia kuweza kuwa bora zaidi na kuifanyia kazi sana na na kuandika ideas na hata hii kazitaatibuandikaalaanini ulale nadiai yako chumbani au kitandani kwako nimeipata wakati nimelala usiku hivyo hivyo idia za kuandika vitabu makala mambo ya kibunifu napata nyakakati za usiku wakati imepumzika sinapilikapilika nyingi siasiigasiwi amesaidia kuwa bora kwa namna moja au nyingine ideas down, ideas kuakikisha nanaandika zinaezo zikaceni maisha yako zika ukapiga hatua kubwa maishani mwako ndo aenga anasema kwamba sipofanyia kazi idea ambayo akuja kwenye akili yako inakuwa kama singwele, kwa mwingine nguvu ya kuandika wazo wazo kwenye kwenye akili akili yake na na mwisho wa siku kuna ulipata yako uh, kulifanyia kazi singutendakwamt mwingieaa mwingine wazo kai awaia amelifanyia kazi na aa matokeo makubwa nakuishia kujutia kwa hiyo ideas kwahio opinions aaaaenaaatuena tabiaandia mara kwa mara kkisha diali yao aa na meza uh, about, kuulaisi, au a sehe mafaahisi a iealalaa pembeniakitanda maajabu na imani vingi katika hii kama naswali basi chini Make sure una kwa, una paswa, una na zaidi nlizaapo chii adi kmaafkzaonawao wajifunze wawe bora zaidi katika eneo zima zimad binafs tkutane chiayo kaaishinati