kuna maswali unaulizwa na mtu ambaye hujakutana naye kwa muda mrefu inaweza kuwa rafiki yako ndugu yako ex wako ambayo mlisoma sekondari chuo au shur la msingi pengine mtu ambaye naye ndani au nje mtendao ya kijamii yanakuboa na unashushakdiunamuona ni mtu fulani hiv ambaye anakuchukulia poa na hata wewe kuna maswali ambayo wakikuuliza unajisikia vibaya unaona kama mtu anakuzaki au anakubeza pengine anakuchukulia poa kabisa sasa unajiuliza ni maswali gani unapaswa kuepuka kumuuliza mtu ambaye hujakutana naye kwa muda mrefu inaweza kuwa ni wiki mwezi mwaka miaka miwili miaka mitano miaka kumi kuna maswali unapaswa kuyaepuka ukiyauliza yatakugarimu pengine hata kuambia lakiiyatashushatataathamayaoana t fa ajtambu podcast google podcast spotify kwa watu ambao wako nje ya tanzania Castbox, Mac, Boomplay, na kadhalika ukifanya hivyo utasaidia familia hii kuwa kubwa zaidi kwa hiyo hakikisha unafanya hivyo jambo la sekunde m 2 basi pembeni yako hakikisha una peni na karatasi au diari yako ili weza kuandika point is, ambazo zitakusaidia uwezo kuishi vizuri na watu katika jamii au mahali popote ambapo utakuwepo maswali sita ya kuepuka ambayo haupasi kumuuliza mtu ambaye aujakutana naye kwa muda mrefu swali la kwanza mbone umenenepa hivyo au umekonda hivyo kuna mtu aujakutana naye miaka na miaka unakutana naye tu swali la kwanza hata bila salamu hino hey, umekonda hey, asha umenenepa hivyo nipe haujui haujui watu watu wanapitia nini kwenye maisha yao wanabadilika kutokana na mazingira ni muda mrefu umepita umenenepa kwani nipesili au namwambia aaa umenenepa hivyo tumbo kubwa hey, inatisha natisha oaupunguza kidogo sana ka hey, fanya mazoezi kufanya mazoezi je mwejiwaje kama afanye mazoezi na kua mshauri nakujita uhim sana kwenye wengine kuuliza watu mbona hivyo au kenye maishawatu weiemaeee apunua ho pelekeaatu wependa akujitoa dosari na mambo kama hayo kwa hiyo epuka sana siku ya kwanza tana a muda mrefu unaanza kumuuliza eh, umenenepa sana au mepungua sana ni moja ya swali ambalo sipendi kabisa kuulizwa se ent umepungua sana nini siri ninisiri auna wa mawazo au meacwa kwani nimekwambia nikikonda basi matatizo ka napitia je kama nimefanya nimefanya je kama mazoezi na fayaa sana kwani nimekwambia kwamba nafanya mazoezi nasiyaonyeshi uh, jinsi navyo fanya mazoezi mpaka mwli uliona acha kuuliza swali mtu au hujui nini anapitia nyuma ya pazia kwahiyo punguza na uache kabisa kuuliza swali mbona hivyo hivyo au moeeneatakuchukulia poa atakushusha thamania alilo swali, swali la pili umeoa au umeolewa pengine kuna mshikaji wako au rafiki yako alikutana aikutananao kwa muda mrefu nakutana tu anakuuza vipi umeolewa umavoleakama sijaoa au sijaolewa vipi nitakuoa wee au na basi basipa kuuliza swali hili kwa sababu mm, kuolewa au kuoa si jambo la msingi sana lakini ni baraka kuachakuiza swali hili mind your own business fanya hilifaanao kuhusu iza salamu naendeleaji habari zauko ulipo amafaiki kuona hivya, I say, ni muda mrefu rafiki yangu hio kwenye ndoa kwa muda fulani au maolewa, na kama faeio kenye ndoa kwa muda wa miaka miwili mitatu hivya, bapa, mtu musika, au, vipi. Kwa hivya, maswali jie, kama ana mpenzi amiaka mitatua maswaipeni ndo aakafanyaaaa kujiskia bakuona kuolewa au ealeani kuwa na dosari nyingi kumbe unaweza kuoa thamani na ukaolewa vile vile vieilea aasiwa thamani na ukaoa vile vile kuoa kuoa kuoa au au au kuolewa kuolewa sio lazima lakini ni ni baraka na olewa, au kuwewa, mba, na mtu kwamba ana swala wakati uamuzi kama sijaamua sana kuuliza swali umeoa au umeolewa hii nabowa sana pengine hata wee umekua unaulizwa najiskiaje wengine hivataa mbona vipi ma vpianaboa sana kwa hiyo a sana kuuliza swali hilo swali la laau vipi una watoto wangapi yani, at is wangap baada ya mda mrefu kupita tunakutana una tu unaeza kumuuliza mtu vipi una angapne, mitoto mmoja, mitoto yuna, e, watote, watoto wangapi na mtoto mmoja natoaaotoatat kaa a anapitia changamoto ngumu nguuaktafuta mtoto japata engine a le swali mtu kume ana matatizo katika kizazi vibaya na ka aaa aua aa aa kinya chako siuliaadipi na watoto wangapi tamuakambase rafikiangu eam wangu ase mfanyakazi mwenzangu ase wangu hivi hivi na watoto wawili mmoja rafiki yangu baada sai a watotoamambo ukopoa endeleaje abaa siku nyingi ah, niko fresh kabisa ndelea vema namshukuru mungu aa, niko poa kabisa na hivi nmabadilikia na mtoto mmoja na nimeolewa kasema wao ongea na hapo sikumuuliza kwamba ameolewa hali nkjuliaa mwenyewe akajiskia kuniambia zile taarifa kwa hiyo epuka sana ana kujifanya unajua sana watu wana watoto wangapi najua ukijua nini utafaidika kujipa wangapiku kwenye maisha atuwe ngine swali la nne unafanya kazi gani au mishe gani Sasa hivi hii ni swali ambayo linaboa umemaliza chuo tu miezi miwili mitatu naweza watu. vipi watuepata kazi gani hivi afanya shea kama sina utanipa ni mishetanipamshemasal ambayo anafanya mtu mwingine hata kukujibu anakuona kama hivi anaona kama unataka kumchunguza sana Wei puka sana kuuliza mtu nafanya mishe gani hivi naaeefania imejadili nauza naedea kipadi nafanya huduma fulani sana sana kuuliza unafanya kazi gani ni ambayo nimekuwa na ndugu zangu ama aarafiki zangu nafanya mchakatu gani a anafanya kazi gani sasa hivi ssahivi waganashwagao akaiaakaaaolaaali a watu wengi apendi kuulizwa kopuka e, sana kuuliza swali hili ya credit, na thamani yako saahamayao salatano ae acha kukumbushia kumbukumbu au tabia mbaya za zamani nakumbuka nikutanaa rafiki yangu mmoja hivi baada ya kupita miaka kumi toka tabia ya tabia yako yako ya ya kuiba tumaia shue hamsingi kanambia aeaaujipooamaadada mshikaji hivi miaka kumi na moja iliyopita unaniuliza swali hili hakuna jambo lingine la kuniuliza mpaka kaniuliza kumbukumbu mbay ya zamani ina bora sana kuacha kuulizamwacha uchafuwako uliokuwa naye sekondari ua umeachana na ex wako ule wa kipindikio e, ambayo likua apendana sana vipi huko na na nyole zako zile mbaya za zamani zamani zamani zimeshapita watu aamaniakumbushia vitu hivyo faawatu wajisikie vibaya watu wanapitia mengitaanyo e, na natamani katabia fulani natamani kufanya vitu fulani do kuna rafiki yangu moja naambiaagarafiki yake ku- aambia Umayacha... ameaha kujichua kama hivyo kwa fanyaka, sekundea, jamaa miaka hey, yote ya kuuliza vitu vitu vya msingi kuniuliza je nafanya utafaidika kunichunguza pale pale angeweza kaafay jaaaeeakua lengine poa ukopoa aseakukumbuka ndugu yangu aendereao ulipo mseemu fulani shugulisha moja mbili ase mkukumbuka sana hivyo nakua bomba sana sanachakuawatu kumbushakumbukumbu za zamani mpenzi wako utotoni mpaka leo auttle vitumasali ya namna hiyo akuusha tamani akuuhia swali so, la sita na la mwisho I say, vipi unanikumbuka unakumbuka kazi wop, watu wote kmbukaaa uh, kombolela tuchezaga mcheze flani naboha sanahy sisimtu kukumbuke watu wanakutana na kutana, watu wapya kila siku watu wanapitia wana, wana mengi katikati ambapo eyew mja kutana kwahiyo kumkumbusha yangu mmoja oja naia ambayo tuliachana miaka zaidi ya elfumbili na bro tanoaakumina tisali wote utotoni nazo picha zako nyumbani bro Nabi nabianazingua mbayo mi sikukumbuki mini inokaa bongebonge leaasiakiaam anizingatii kakumbuka kwamba sioteea mshikaaaeeaa kumbkakunikumbuka ni juu yake kumkumbuka au kutkumbuka ni juu yangu kwahiyo hivyo hivyo naho silazimishe mtu akukumbuke kama nakukumbuka atakwambia kakumbukaanaita mengi knye maisha yao k kujia iye maishauengne knamna fulani tuka ukumbushe kwamba tuifanyaga moja mbili tatu lakini sio mabaya kwamba ah, tuisomaga shule msingi wote kwa ekima kwa ungwan e, isomagashule a msingi mai fani vipi na alisema au aaaaakufananisha hivy msaendeleefanyayako k mpaka hapa naimani nimatumia maneno fulani ambayo sio mazuri kama kukwaza unisamee lengo ni kujenga kitu flani ambacho kitakufungua upane n ambayo mbay pukaauliza basi takfanya imaaioote aasa siku yaleo uuliza mtu ambaeutananaye kwa muda mrefusai lakwanza kasema mbona umenyenepa au umekonda hivyo ha swal la kwanza swali la pili umeoa au umeolewa swali la tatu una watoto wangapi swali la nne unafanya kazi gani au misha gani sahivi swal la tano hata kukumbushia tabia auumuumu baa amani swala sita na la mwisho kasemaipi akumbuka siuauumbuke amamejifunza kama auja folo auja music pamoja na spotify fanya hivi sasa ibe, instagram pale kuna makala nyingi kuna video nyingi kuna bomba sana utajifunza kwa kina zaidi kwa pale kisha aafn ende nafsaa a kawali mbili umayisha ukishubutu ukishubutu hii kitu kinawezekana tukuchana ikiijayo kwa episodi ya heathiamoja godby