E Episode... yeah. <laughs> <laughs> <Episode 35. laughs> uh, na tuko the abas salama abkkualammanajuaii matime za mapandemic mimi maze kila mtu saii aanajipangapanga tuko atatukai ndona shkurulakini iahuku kuna manini kuna unajua stories, anime, angata, yeah. gas, yeah. yeah. mtaani, tu ni kila <laughs> oh, mahali mauawas wasifikirimhakchekikwaa kuna hia maasia kupata za ya ngata ya kama mtaani mtu ngatayaunamu nakumbuka na kitambo yeah. huku vitu kuliko kuna shida ya ngata ama nini unajua wanaanza kusema kuna mtu amezificha mahali anangoja bei pande so huko pia inaeza kuwa ni hivo uuwtu waganiunga unga, unga ndio waga missing <laughs> ndo oaeimekula malafu sana mazee hey, eo kabla mapandemic zianze na watu ae na fanya aku mekonaatainaanimetulia kidogoa vile mambo imekua mm. yeah. Oh, kenya okay. yeah. okay. kenya ama unasema, ama unasema umekua ukirudirudikenya udaagthea yeah. ilika mtaani few months kabla hiyopadeiynalikokokakuja nikaperform nilifanya show mbili at least mbiliilitekiwa se nikaenda nikaenda mafasi masehemu nini so nimeshindwa kurudi hivo sababu ya hizi ma za kenya ukitoka kama unatoka kenya Mm-hmm. unakuja huku saa itabidi iment tena na hizo ni ma zingine wanakopakiapo muda utashanganajilipia mm. <laughs> yeah, ni... hoteli, hoteli kwa nini, kwa nini airport kabla uende mtaani hata ka unaishi kwanza ukae huko ni days ama haamaalafuunapatiwa yeah. mm. bia... bili. Bili, bili yako yeah. <laughs> Na, na hoteli za huko sika hizi zetu za mtatu nizapata kahoteli ka boapanamahuokwanza nildon nakuaunafikarmuda utajua sasadiliyalondon wange na kaje uiao vilkwangaiko Eh, maze the cost of living the ai vitukaa hizo saizi advisable sababu kuna watu wengi nawajua wabonga mm, mm. na wengine kadhaa wamekuwa wamekua mahali fulani unajua mm. na wanasema advisable say, at least ngoje but anyway sisngojengojavitu poa siwezi kakuwa tu t Yeah. Okay, alafu before hata tuingie tu kwa stori zetu za mta, mta, na alafu the mtaamtaa alau katakuulizajooji kuna raya african jo imetuchomea hii hindjo inaitwa on joshua jo mtu wetu hata tandikwaje hiyo hiyo niniyo yeah. araund kama mbili tatu hivi sababu ilifika to two time nikajipatia shughuli likua ma tu kweli sia chiongo ile mail tmalifaiti na ule mruiwa ule mriipak kaikituni kama amepanga ama jemseniaj boi kama huyu mazie ni aje amempingisha hivi najua kaanza kushuku lakini sasa after jana hii mraia mazee anafaa anafaa ni yake mavtu kutakuaja lakini hiyo ata ile sasaueeo atanakumbukileyaameenda kwa mountain ukule, kaza Ma ibo, ma de, ko mountain, izos... na kwa majaba hizo ma mountain apamajaba kipigamamamaak namhzomanajua sio hizo ndio zilimsaidia kaa ulifoloroki vizuri ni ile kuku alikimbisha hivi unajua kukimbisha kukile alafuspendagifur so wat ameshaina miiamtandao <laughs> <laughs> <laughs> kidogo <laughs> <laughs> <laughs> nikosha mawild ka nanm mol aga ko janaamebama Yeah, oalifanya jo yan utakuaje na maslskaile alafu nachavana kale kamlaaefndaa ayananga pale hizo hizo zile makuku, ni. <laughs> zile nini bo io aangaezilemakuku ieapaini ziemadiuoiokeuko d iakene jos iken alaf ase you key <laughs> oh, <Josh. Josh. laughs> <laughs> yeah. UK uko sitie gan mta gan ko la neko nongamnekononam timakon no mimi yangu ilikuwa ilikako mazee maniw lakini saa kuni angushaangusha nikaona mazee mambo imekua nikahepa hiyo se nikakuja manotingham kidogomnga wa nabo naea chapua tu kwa bureueeomaeemeapua <laughs> yeah. mabao anatoa jan amekulmae na enda mamekutandika kabisa alafu kuna ira y ya... yeah, yeah, yeah. by the time ikuonenda uk ndio ira yanitwa gilbert daa ilikuwa ina dipotiwa ama ilikuwa iko hiyo area unaijua Eh, lakini si kusoma hyotmiiceketu mai fulaniakuivoamsaliotiwaunato gani aliletaguokamaatinalalaleaasbuhi mm. yes, eh. akeshonamko kuna mtoiametok mm. Mm. kuna vile famili yangu waai ningeyambia itod yusyaani maramov yani base walikua na woship ngiwse yea attunaaza kusikia blanda zinginewai uongeauataaabidia iyo ni lif ingineomangu alia mekunaiima aituio 90s, yeah. lakini from islando ilando s poilikua gaa mabablijipatajekaibu urat mayoyohnmayooyo amekaa nata mayoyoomamehkotakufanya mona na na more tunataka hiyo tulikuwa in vile tunaishi kutoka kwa poverty, mm-hmm. But, mm-hmm. Lakini tu kwa lakini tunaifanya mm-hmm. tu yenye kwetu ilikuwa oa culture houiutuathtuafa yani ya kujitoa Maze. Maze, badala, kwa mablanda mazeemaee badalay kwenda kua mgnd fadhali adg kwayaambopataakaokaola ama burungo fulani unajua mm. at least unajuan kupata so thi, thi, more of mo s ya, ya kutry better lakini kuteou lakiniwas ali anakayynwhwekeilikoko ile passes, doba Una oldho naona nikaa wenamwafu mnajaribu kujipatia jina ingine as mlika hiyo hiyoyoo mm. eh, kuna jina ingine <laughs> kuna jina watu waketu ml utulika tunaitwa najuaminaishinatu yeah. na tunaita obohoz alafu ni obs <laughs> he, he, ile, alakin, inatiki, uh, umeruka, hmm, to connect obs they like lakini unajua unanasema ile mababi wangu wapi ndio walikuwa na tweeti basi sisi tunabongajiana za ghetto vile koz na tuita oh ile lakini hata haki dub is no no umeruka nataka tu go back to kuanza kusikiza cuz hata kusikiza <laughs> ni kama kukama out of the closet <laughs> Eh, hey, maze. Eh, ilikuwa. Eh, hey, maze. Koko eu eh, at una uh, uh, eh, sikiza mayoyo. Nikao e nikahomo fulani ndio <laughs> mchana. <laughs> <Hey. laughs> ilikuwa ni shida. <laughs> <laughs> ilikuwa. <laughs> eh, rete rete ilikuwa straight. Hip hop ilikuwa almost. Eh, eh a... maze ndipo tume tulgo commence tume kuwa persecuted. Mm. mm oaaathesoaninilifana kana kuskiaoatakufato thef ulianzae kuafawa Mm. mimi uh, music yangu with a different nilihn mm. unajua mi nilianzanga kusikizangaes redhim yangu ilianza tangu siku za benga njuhzondo akina mbuyu alikuwa nasikiza okay. alafu sasa nika ikafika mm. zile maeni za mc ama kenza kukuja kuja hizo mm. vitu zilikuwa zina kuachwu mbaka niku kona chikizo mafrugi ile katuniamc hamamazee aaa mamaoan fulan a mamama naja sasa irulikokoiwa moment ya mazee eh, maze otheitkakwvitugani you know, mm. lakini before that kulimihael jackson unacheki hizo maenzi mm. zikikuja hizo zote lakini sabobi mali ndo aliku my mm. Mm. katika hiyo i iyo, iyo fuio ya kutoka from what nilikuwa ni mtoii nikisikiza to what naw nikaanza kufanya as, as anrti mm. mm. bobi mali ndo alifanya iyo nni ni, iyo nini ni, hiyo siwechinyani unajua endo yo so afta <laughs> kuchekizwa maemsihama ssakua kuja wale mautwasnait alafu nikachekia kava hivikuisha Mm-hmm. mi angu ligokomekuisha foane kusha yaniaams oh, okay. okay. M- hama ikakuikakuaifana ngoagifana akaei Ila maali, ama matazile, ama mm. zile zile, zile ma matra, ujelaka, kuna episode moja tulifanya hivi rviou tukiongea jua hizi ish m mi, nakumbuka mi namwafu nikatrahi kukumbusha wasee juu ya unakumbuka vile Chris cross vileci Yeah. kulikuwa kuna grupu ya kenya ilitokea kaa chris cro nikajaribu nika kuuliza wasehe hata kwa watukumbushe watu wanakumbuka wanakumbukawasehe walikua najita zigzag ulikuwa hiyo raundi unakumbukaz anaezapatikana wapibaawko koapo Adam, adams aidza okay. okay, adams ukimwangalia tu kwa social media utampata otampata mwangali apotukua nini kwa tweet, kwa atauuguile song yaomoja waliduakivanguokaahoe alafu sasa kuanza uh, kuandika ulianza kuandika lini alafu mlikaa mkapatana aji na bambu. tulianza hizo enzi ni zaii uh, kuna msa kwa naitwa ambii mazie biguambii mai mm. alikoko najitabwo wangu anaitwa ambi alikoko neba wangu sydo alikuja akanambia thouaa eaaudang alik yangu anakuja awad niaje yo plae inapo twende sana a sisi mati maevchwanfanya vlulimkataa mi nikasema kaa mbaya buda nikaendahamibambabud nimetoka akina umefriz kiasi chatumshtuey yoo tuna tumekluz kiasi hapo kwa, kwa nini imefrizi Eh, tukaaiatao shdapmi eh, niko sawa, yeah. eh. sawa kabisa nawahekitunazaendelea oh, oh, eh, eh, eh, so, tu, tu, tuli... tu sababu hmm. kamera iko pale hata kama hiy eh, ii hmm. bora vouko linaendelead no imeleta shidau mefopulikua na bonga jua kuenda like aaby sauti ingineu kona sauti ingine ya rag nikasema gani bunda nakiisha makasemamandmanlishanga yangu yote sasa the same same day na na after hiyo jam ya kwanza nikasema kuandika but nikiwa chuo kwa class aya unajua na onaagoakandiakiwachuo kwaas nimeboekaunajuanakandiatumauui yani a ah, next sunday niko na niko na masix bska tatu nne hivi za mafree stle zingine kali ngoma zingine nimesanyasanya hapa mm. nimeiba kidogo line mbili za red lakini yangu hapo sasa ile most of the rlakini nimekayangu hapolagu nkiandika ubabo katikati ya wiki natupata mm-hmm. tu mtani tuko matigoma tu to komuni mm. bambu na KC. Likogotu, yani, kazi yetu likoko uandika ngoma from monday to monday alafu naenda jam iyo nd lioko kazi yetu for along time naapo ndo ilianza aftejamion ukaenda hiyo nakumbukalelio naitwajeatafr germany uka hiyo kitambo na nindo alikoko anairan ya, ya kanivo sasac apondo pia kina zigzagwa likokanapaform yeah, rikwainaina yeah. kapaform mm. uh, five livekpafona tejosaaliakumpe minilingiangaiyo thesame e nawa stukaregistre kuna egiste fulani akmpe fulaniko kannaita kani inaitwa munafaa kwenda huko maze ekilmeshikaf unafa kuoes mwene kule abskla ku ule imeshakula makuku za knkule mtn kama kibanda za murati menifikisha mpaka kwa backdnauaakle Hey, watu walikuwa wanachoma masiga huko nasema nini ikanipatia ileope sa kufika ka ayosikuya mikouko naangalia kasna bambu hawajakuja wamekwama sijuu huko langataiu amepiganana nani huko kwa kwaba kabla mm-hmm. kuje kwa showe alafu akatolewa nomamazie akaaekfani nikafanya so so minutes later, yonajua, awa, sewa, kuji. So, minutes najua saa tu kwa mm-hmm. naanza kufikiria nini o hivi niko na apo neliva iurembo sirkonpthithat was my mosti time in my mu life ariewhia theiyomaiuenda kwa se ukapo manasketu roina chad saiapakam kabibi pafunde nilingakaenekak ileea iaeio yen kokoile time a ile erik samoname tua ile album yade joamea million alimekeo bit nikaanza tu kuchapa mavasi k mabahi tuzile imeimasa sik mm-hmm. nikazeka tu kwa kichwa alafu nikaac ile ku, kuatakmiropone kuatak watu mm-hmm. alafu tiva kipiga e unachapaunajeoi no hapo mm-hmm. ndio sasa style yangu naweza nikasema kwa sababu nili con- yeah. yani mm-hmm. yeah. think nilinau sababu pia wase uh, majajealitekiniaja wa wase wanafako watatu liroko peke yake na ake awsiokobuda hiyo siku mazesi nili, nili yeah. nili win, uh, 80K. 80K lakini sasa koko, eh, ya, ya hey. nilitembea nilitembea na ndio kani big up mm. to mas dipeleka astajinilitembea adi kwake kutoka sivo adi buru mm. <coughs> alafu akanilipia matri akanishikilia kafe hadi mm. mm. Ka kuna adi amfukolikokonatebubukletboaiyo hzsabau wachanda kumbsandatu ikashinda hiyo sasa hiyo hiyo ni punchline kwanza sababu kwa mm. after kuperform mm. nikashinda do nilikuwa maznkapatakbudaliokonarudi mtani mm-hmm ile tai ile 504, ile ka nambkaile tailikokapo njia kanilepuo <laughs> yeah. yeah. fulani yeah. yeah. <laughs> mtaani litoka mtanikanatembea nikarudishwa na ka kakona stika ya kani unajua hio niachement <laughs> ainagani <laughs> alafu kwa mfuku niko na na hizo ni ho skuuda ilifika hivi budangu ali change, ali change attitude yake keote ali anachukia vile studio na vile a nilikuja ya th months kwanza alafu nikajaaf nikachafua kwanza hizo mamboga nikachafua nyama kwanza <laughs> alafu nikamchafulia mabale <laughs> <laughs> eh. alionaumseemae sijui ni yesu ndi anasemangalileta <laughs> <laughs> <laughs> mawain na mikate hiyo ndio time timesasavitu zilisoturudi kwa ile story ya ileistoiya mm, yeah. unajua hiyo scim ilitoka ilitoa ngoma ingine kuna ngoma tulifanya olabo na necessary esai uko ndani ya kanina day hiyo time hiyo time ilishinda hiyo i had the the in my pocket the same day hiyodo Oh. kaniso mm. nice. tukakua titthem atukago oseayatambo sanaoone mm. so day wakauaa kat wakaemamaee dubufae ngomaalaftufakaatwav oodtukatoaiongomayadadaddsom na joaoyo ten yeah. uh, ni story interesting but you were supposed uh, uh, to perform three niggers you performed a loan yes. yeah. got yeah. 8h0 k yeah. i know those yeah. two other niggers were looking at you like uh, wasapdid <laughs> yeah. they, they want a way home na nikawatafuta bro kwanza nikamjenga yake bambuni kamjenga yake alafu nikamwambia twende tu wake hiyo ni yako ya mfuko na hiyo ni yakokam safta nimewajenga niwawasha awande tue ngapi wapatekwachukulianapnapi aniachiapo ma kama katataaeadooka <laughs> <500, laughs> <laughs> thenigadongin dviswrepldapinnin bahasha nikca aza nikaonesa buda baasha cekiyo baash jobuda line najua alaseianin lakini akna akona ilestampya kaniakajwanidole joapuangena kupapatikaju mtani ati umekuja to home na uakuwahabuthats just yeah. a very like beautiful way to, to sta the orn and mm. then sa oa ya kwanza mlireodka tulifana uh, trak na goafackued uh, uh, masimiramambo ya mchongo no, si aniyo no, si <laughs> <Yeah. laughs> <laughs> <Yeah. laughs> album uh, mm. eh, yaoleaa album ya k sout mm. tulena na kolab ya masimaira mm. alafu tuik tuna piga mashuna pigatkona mangomaunapig feb aft started doing that tukana keama placesnapigatuma life man ata nini beats of the sason ubtsof the, the ason yes, so yes. ta the same erra mm -hmm. no, the same ame erathikoeoftiotmeitwas the same month of that alaftukaaufaa neni mapromo but siitulenda beats of the sason the fistartiabtof the ason uefom bila anyson on airwaoagomatamojar mm -hmm. mm -hmm hivyo the tuaedeatuapo hivo umeshapiga tumefanyathe wole wekyantukaa upiga waswalilike sanaywasiwajui amanisong wasiawanajua tulikamu tukapiga ma naanahekileau okalafu uh, uh, mlae kupatana na keishaka keishaklinz kivingivya tumekua naye shule dandoa kishuru lafkatoka ames kisuru kea fesaaapvo dandorapay bro buroyangu kc alikoko the same class na tulimit kile as we lakini in the same ameefa sababu after bro yangu kc alipotea alienda afte buroyangu kioeafdadagoo ufika daguru high school roba wakeishaka pia bro dagoreti dagoreti roba alafu pia unacheki aliooaho anaitwa unaheki bafa nkulo alikunapenda kusema hivyo sijui kama hiyo ni story mazee ile akina mtamkumbukaiyo nstoi mazengine asanaanbfbafaligmaeeekule Yeah, so iyo io ndio hiyo basi hapo yenye tizapatia dandora the theno eh? mm. ya enae <laughs> hey, dandora buda unaja hey, hey, hey. mm. Mi, mimi nakuja kujuliza ingine mii kakob iyo ni somthin e amazin litoboa sa andora afta naruds nimeshi california imeshi california nimeshinard alafu kengea dandoradadora adaoaalafusosadsaudnaleta shida tena kiasi ayama sa, eh, yaman eh, so meshi eh, uh, uh, dandora apo fes wan karibu na baya murefu alafukahamapo tenda mm-hmm. sifo uh, savan oppositu mm-hmm. wamwiri aisi mm-hmm. e apo miaka a ina mdayoaatama masabaoile swali nikona nataka kuishikilia mpaka ambalo tukakutana na jeshi ya kalamashaka na uko fulani maumau na hiyo yeah. jeshi yotebwatu mm-hmm. yeah. wei tumekuwa tu hapo tuhpof tu tumekua hata kuna mksou uh, na k kshak waligo nakswwako wanaita walikuanaitwa irkuna soiamdia ta enjaale nacaméraunakiku kinjafale na camera unagoaa pale na cek io masi ilikoko epic ma ilikoko noma desig li lkoa Yeah. tukagawana do tukagawana kskshuenda oh. tuka, tukawaka tuka pamoja tukaduya pamojaliaa tu kenya maze kufinywa kufinywafinywatupa kambaula tukagawana ikakuwa oh. yeah, yeah. ah, kusema ikakuaewako watatu <laughs> <Ilko adunga. laughs> a aanahi masaif aiuitebetwen yo an kesha Mm-hmm. Uh, i thin ilikuwa kehiaaawameshandaluikabuaalafu a minikaenda na alafu nikaenda na bambu so lakini oh. that was bambuoka lakinihatweafuta ewameshaendawakshafayaa na nalov ilikuwaje on the ground like mkienda ma concert hivi hivi hiyo ni another mazite, ni levels, mm, mm. levels. <laughs> yeah. mazata, yani the next day mao hivho ihimengia ya, ya gaa nimetoa ngoma bithe kina profesaj walinifruta kwawaana ngomago sina ngoma mm. <laughs> ama side, ngoma yangu ile tapi, ngoma yangu kivyangu mm. yeah, yeah acheki na sina ngoma tile nimefanya tz tdhtiwatuwatdwanajua mm. ile time niletmbambualikakuwa amefanyaiyoolabo ya tunafanya juanehtunafanya kaiinavyoonekana lakinne Yeah. saa <laughs> so, mi mazei nimeingia pale nikapatiwa nika mik nikambwingia nikapiga mm-hmm. tu va fulani tu yaani yn ikona mapanchi nini mm-hmm. wasi wakajirusha nao teena vinomanatindwaawasi mm-hmm. na wanasikiza ngoma nawajui hizo <laughs> hizoba nimechapia t wameshasikia kwa, kwa redio yao mm-hmm. ni as tu yani nimeandika kivi yangu iko na iko na kila kitu iko yani kihip hop mm-hmm. iko sawa Mm-hmm. lakini wase wana pr alafu anaceki mm-hmm. umseatumjui sana mm-hmm. lakini anatema ma sisi nayo nayo wase wanakupotlipakaribingine mm-hmm. hey, poayani inasmoral ina sana so kizedi yani mm-hmm. spot yao iko nthiyo ni watu wao sana industry much sanayn yeah, yeah, yeah. like, yeah. like, yeah. wwakona uh, yeah. uh, yeah. period moja ilo umewak sana aa na Yes, yes. bado mko uh, kuna vitu bado mnafanya ma imekua ni yani, na, shidalp so, mm. uh, una shuulaiitunaboaaakadaumwga nimewa mwmeana a wanga na kipi dhatumiwanga niko sawa na maproducers wote sijui kama kuna mtu ako nabeef na mseuko lakini amah ina ko sawaso leli wewe na mimi mi na mwaf <laughs> juhu, <laughs> kuna mahali hapo katikati inasema geti ifyou oaeanefiannw kiyeueo <laughs> <Okay. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> produse flani anaitagwa moa sijui k namjua yuko germany hanover nafikiria lazima hizo eman mara namjuakbumnamjuaumepiga naemalapnafkirialazimahizoria mshapatanaushptnmaramiamekuja kwa concert yangu bambaninajua Yeah, ohata so, uli tunataa kupanganayee e yeah. hizi mapandemi ndo zimetukacia kusafiri safir mm-hmm. laki uh, wanc hii vitu bado tuna waktunatuka wak onlin navituka hizo najua tukipata ile tmiletu kunaiyo ni hneko m alafu pia tukibongaga juu ya uh, kuna kitu moja ilesulnaa thso mtoksme sunajua so, dandora so, uh, his, uh, yeah. south alafu sasa umeenda majuu so, so, so, so, so, so yeah. twambie like efthe fis tmeulendaga maju liagwik the, first, the first time ilikuwa fsm ilikaalkanr gan idanga uru eua kwanza unaenda majua amsterdam mbaya ile ukitoka mauati nadundaaa uffautilea ukitokaia auliun iu tueo kuna viville dishi mazee noma nao majunikokonimesha nimeshazoea dishi ya no mtaani sasa ile kuchange hiyo nini huko pia iliptnipatia shida kidogo mazelipatia ilihara bosa Yeah. iehiee inaemaaid installing <laughs> <Yeah. laughs> yeah. yeah. yeah. <laughs> yeah. kitu interesting sana like before na stuiunabonganai kiswa alafu pia yeah. uh, uh, mjunia. so anaelewa kiswa pi nini ama ni kilami kilamitu kiswahili ndo nampandisia na, na saizi analan kiswahili ile sababu hukusinanga watu wengi wakubonganaosa here yeah, yeah. nimezungukwa tu na watu tofauti alsaisiki huko ta ndo napata wakenya uko saaiikokwa nahukuhivilakini mtuhi saizi analankiswpia ana analan piano akonapnaafanya hvo juunahtmt uaavundanghalafu inajua kuleuuriwamauu Yeah. Eh, kum keep na tri kumkp na hiyo ninianza analike piano sababu akunaso amekuwa anafanya foya nas monthapo naheshimu mjuni yakonakongajana ulicheki mjuni yangu mjuni yangu waganiwazaovyo pianamfundishehdaamfnd tabidih mebidi waa tin kidogo haananda mm-hmm. yeah. yeah. na ha, akipata maakoa anana dna So miliundstand uni uh, niajuanakutafutalou yeah, yeah. na milikoko kwa position poitionware hapa nikibonga yan hata sta gan ona yeah. cheki yeah. yeah, nikibonga sta ganna afadhalitu afadhali tu, tu ni acha sababu nikianzisha staf kama hiyo nikusema mm, mm. ukwilpenangi sinanga ile ni of effort Mm. nikaichini niandike mistari about aula po yeah. nachekiunless yan ndagain dan doama nitapata ndenaakuna mm. kitu nitapata eenaeneshe mm. so, beef namsebthenofikibkonlakondoanaanaa oftosea ukuna taimajikambake kanimbiamazia bas usimind nini ile like, akaapoloie nini yeah, yeah. so nikajua tuwa hii nika ni ndust st nikawachanikonauu ni youniniwacha ni kama nagle na mi naweza nikamelp wacha tua jibambe na aia Yeah, hapa run mm. yeah, yeah. like, uh, uh, the rap game aphi swali aitaenda the mood hapa yeah. kiasi nkonataa kujua tu uh, sofa uh, nini uh, ya yak Oh, yeah. yeah, last time nafikiri kuna time mtu alikupatia sijui kaa ilikuwa ni fall salam ukaenda cost uliambiwa sijui alionekana cost ama true miaka kitukaa hiyomuonmiaka mojaap mge nkaulizia lakini akupatikanaso bado wajapatikana mpaka sahii alionekana kitambo sana na nimejaribu kuulizia hakuna mtu hata mmoja namtafuta ilikuwa amemchaio bado anamtafutaa i guess the, the, the thing is lik watu wengi wale wangekua um, maybe mm. hawajamuonaga before alafu hata wakimna saizi mabe wataweza kumrekwa au wn t wale watu walikuwa wanamjua si walik wshamuona unaweza upata kuna watu wengi wanamwona but awajui kama ndioeundeeaa ualit kumtafuta mm kuna msae ms mahali but sijui kama kokoyee ama alimfananisha limfananishami yeah. najua limwacha kama hayuko in the right state of mind mm. Mm. Yeah, Masiki, akuna, accident nini unajua mm. na akakuwa mental najutikaanza kuakuanabalikokona shida ingine tok ntoka hanauakaanajua Mm. kama software flani hivi kitambo zile kaa flaniaai hakitamo iunawea ukmunaweae iem saiiam hizo ndio zingeweza kusaidia ukitaka kutafuta msea ujamwona for like 10yes usitumie picha ulikuwa nayo0haw angeluk sahiziluwanaume e yeah. yeah. it comes with a certain bud yeah. mm. aways you can never yeah, exress how you're feeling ehhu0 yeah, 100%, yeah. yeah. yeah. Mm. so y yeah, eyo ni uqueli mm. okay u alafu pia still maybe tokikeep still on a somber note, another brother yeah. of yours uh, bambuo cotiht mm. yeah. badom yeah. um, whatsapp I... Yeah, m aslon as najua tuko sawaa sijui kama alikoko nairobi aalikokako likokona wa mtaani bambua so ange-angekuwa area i guess ningemwona but ikauiakambaabaua Okay. Oh. nasikiako u nii ndo mnafa kwanza oh. kuniambiaunajua sisi the tunaskakona a utokaunajua sisithe n tim tunaskiajia bambu sikuhizi ni Uh, vile za storza unajua vile anasema sijui alilala na kanyokasijuiminati akuna tr zingine kawa w ujazisikia haifai sisi ndio tukuambieakuna tr zinginea auaion <laughs> yes, naba <laughs> bona wa imu a hey, tukaongea for hours and hours and unajua aa nambayaambayan uaaboaakupga imu naek m n yangu mpya ndio hii hii hauna sababu for long time time yangu mm. yeah. kupatia, yangu mpye, anytime, zabonga, simu, yeah. so, mi, yangu nikamwambia any tunaweza bonga simu so energy ni the same mm. of what na happen thesayaa kasi huku hivi hata ningetaka pia ani vitukaizi labda kuna kitu nimemis mm. ningependa pia anipigiange up st bana unajua mm. bro yako ni bro yako unajua mm. mazi, pigiako, mazi. lakini mazia ajaini pigiyakohata kasimu okpigia ako yako mai lakini nili mwonga namsakanya nawambia nia ukoan t mchangamkianganmwna naangknwaacangamka na mimi badoonamai yeah. kadhaa tu hapa lakinibambuuamonaaahapa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kenya soikic like, eh. ae you flinhad youikabo thihiiio imekua msaiis kuna vile eh, wako na e t vitumob kamakud sikuhizi ni sikit nachekiwas mm. mm. wengi wakona mastdo za keja unakumbuka mm. no, siku zetu maie lazima utreki kutoka dandora pako mm ndio mm. studio Bruce. Yeah. Mm-hmm. Chek, ya hata si lazima uende cd kuban radio unafanya tu hapo ni link una link eeklaiisatamtaani alau kisa reodmatenjendioisatilaimauende kubanduedekofytsiunatumaalogod Mi, mi, yani kuna vile ni yani, ni yani. mm-hmm. si niko bado so, ni yani. mm-hmm. na, na... na rapa, yeah, niko, kogarana, ni ya niko na mistari moral yan m iko nauadka sta mi kwangu ni f yan kanu tufanya goamekua ya vitongo wakadina ndio hiyo sasa bonga na bonga nakina skaba naja uh, pia, yeah. pia, pia kalamototuna kalamoto, wale na wako hiyo mawhni kama wana wanayni vile wanafanya wameitekitu anothe e nainakaaa yao inasf uh, mm. them yeah nachekwanini wengi iab akina nani aela napenda pia nainaitwajeanaitwaje a uu ud sahii niko kaaeyo tayari ni saniwapatietmasengojen ango naatesana sida akoukomilinafikirakonai a kaaaaaaakipataana waamtandaomnnaingiab mahali uko sai nakaanikaaukiamkatuiu naweakuomaa ya yeah, nikiamka eh, matime time zake na ni kule mtaani hiyo mm. space space ya ya uh, mm. unajua nimepata by the way lakini badala kupaka hapa aapnafanya anguimepatabniara nafauaya ndaelakinindae badalaya uahndaea Mm -hmm. okay. mm -hmm. yeah, ni ka nimeteke time kuinini kuimeke yani lakini nimetke time nikitafuta the right staff nakitakaplaceo okay. anataka kufanya ku moe music yan myceatie mm -hmm. my way wasesana mm -hmm. uh, nataka my creatie mindouneeything unajua nataka ka creative tu it kiviangu So, matist wahuku kama ni kolabo pia ni kolabo na matist wa mtaani tuonea yeah. asaidiana ule mtu ataka na ko i niyo ooo nas tayari mshaimaliza ama ndio ikonedo tuna nini tuko tunai E, bidamnajua yeah, yeah, amekua kwa, kwa, kwa, kwa, kwa so sana zanakatunawezaongeanaye pa ka neza tu ni naee ozajo ma a kibao kuna mm. ile hii ninaitwal alikua hii mm. shw kwa wgakwa how zingine nashindohata like, ah, ilei yani ngoma yeah, zake nikaa ana wake wagau anakulanaaaulnaaw Right, right mm. time yani. mm. Yeah, mm. Yeah, kuna watu yeah. wawjalingi ka ngoma zao zitasam alon a zimeplesiwa kwa, yeah, yeah, kwa, yeah, kwa yeah, honatengenezantumeshukuru yeah. yeah. yeah. yeah. so, so uh, tu, uh, kugonae dwn uh, namausukran Yeah, uh, so, hey, enikumbushasanamaeo <laughs> e, e, e, mtukahata saii naenda kuhukuahata kama nikaniniauuitaumada Uh, asaaitasoa dobui the, yeah. yeah. <t� Kalisiyatua2> <t�ilisa> like the best p itakwakbut thhiyo ni kweli kabisa naweza nikasema o f that namuanganaona wasekamao na unajua but aangawananipatia motivion ya kuonyesha so hiyo inakuwanikama wasekao Mm. nawekangapo pending for the next project ndawachangamkia unacheki chekibt mm. mm. kuna wale mafand hata mm. wanga wanagetntch na mimi yeah. kuna mafanz wananitafuta naingia kwa, hivi kwa, kwa dm nakuta kama wase kadhaa wametrai kuget tach kufind out yeah. nataka ingoma, nataka ingoma, mama, nataka hii hii hii ngoma ngoma ngoma ama unajua mm, mm. so na na unaweza spotify hapa hapa screenshot hata na na, na mm, mm. mm, kuna natakanoawanaweepata mwingine ali kuna besi <laughs> yangu akosteto ya yonga fun vibaya sana nakumbuka nikiengeleta kwa historia yangu na tu e. mm, mm. yaa yani ngoma zakei sout bambu a bas yani mm-hmm. all nenda mm-hmm. for a long time atakuja kan mbeneanjonikona aakugepojec zako zote kama sujkamanikona zozote we fanyaiv mendakupatia one thousand dollarsauakutumia one thousand dollars wenipatie ngoma tu zako zote tu nitumie tnitumie ro kwa email apa one thousand dollars me yes, <laughs> hey, <laughs> sasa niyo nini inakwaga una mseashangoma zako katumiaunaonamimi kwangu That's real love. Inna, omo say dali but yeah. if someone is your god, put yeah. on them. But you are cuz you know like yeah. hey, it at the end of the day it's about the money. Don't just show me love, niga. Bills to pay. Yeah, so omo say jo bigger princess, yeah. omo say 1000 dollars. Uh, Ungeko na nini jinaki atung <laughs> shout out. Like the actual name. Hey, masele, li, li, li, li, li. Yeah, at omo say at omo say anaitwa matu aaao msekahuyo mpatia atanahatani kueleea zaidi next unakuja ukitaka kukuja tu naaa mseeha unakua auktaa ka aiport niko oganie sho naunm ndongapi unataka kulipa ndvan na kama umefurahi hiyo wangu aliniambia aliniambia hivyo kuja show huku vile unataka ufanya wow. sababu ya pandemic hiyo andm o niiaa niu vizuri nijipange alafu nipignaja so kuna wase kama ao ynwasekao yani, uh, phop inafanya nganyone yani yeah, yeah. nanaichukulia yni kuna nitu ni ngoma wasiufanya mm, kuna yeah. wasee wengine wangena wat inas wy mpaka una chngelife zao mpaka yeah. yani wanakupatia that mach lao Yeah, tutaimaliza on that note letkusema uh, pia we asante kwakutushonajua si lazima ungedui so, yeah, uuas yeah. yeah. yeah, yeah, so, uh, <laughs> yeah, alafu pia uh, hia y time unate nao pia unafanyaaanzau yeah. yeah. Yeah, yeah, yeah. so tunamalizia hivyo alafu the las m najua tulipatana nawe i think ilikuwa kijani kwako tulikuwa tuna dungoma inaitwa nairobi ilikuwa mimi walanguzi wewe iyogoliendaga tiliendaga tu hiyo iliendaga tu ya das. Das, oaioaaneeiwawa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <natuini>. <laughs> dasa yeah, lituangusha sanalakinikabisashukran hmm. uh, mazee maee shukran sana mae tutakipintachama viti tuzidi kuinwana