E nenewaaua e <laughs> <laughs> kwa individual website akibonga juu ya podcasting mm. akireview storie ya podcast alafu pia ni ukitaka ku, uh, ku understand storie ya streaming kwangulikfanyako kwanel yangu maaiatok kwa hizo saanal tuko na mkurugenzih lika imasi Yeah. nanikaliagawala ah, sidanganywa maze walijaribiwa state nikiwaprim atihedesi tante ni wakinipatia ponibility yeah. wakaaribu wakanipatia belringa chuo mzima ilikunachelewa daili <laughs> waawairudia hioma unajua kijana ni mtundu sababu wanampatie yeah, eh, kitu wafanye yeah. wakaniambia kutoka leo ende unapiga kengelewakanipata yeah. yeah bado hataikuakaashugua hakuna kituwazeeso prima ilikua hivo hi sl niliingia huko na ile kiburia kibich yeah, yeah. so nimeingia hivi naambiwa bana huku wasewa so, nairobi waga kuna, kuna lit flani wanaangaliwaga nayo siit eh, eh. o so lazima uweke awatambue mazeewe n nannm o donaingmakueni makwenipia nilikua tu bo tu mojahakuna msekuwetu amesomea chuosieuaa hakuna natuko mtoinaneek oh, Oh, yeah. afte mimi wengine wow. alhoug yeah, yetu ni a bit omplicated juu mm. ni famili mbili zilikolabo oh. oh, okay. ah. yeah, sasa biologically mm. mali nimetoka tukotu mimi mm. eh, bronges yeah. sasa madha na buda btsabuda akamua tuaafaaliua ni budamaa na yeah. so sinuona, familia buda watowatanomah akias alia towatanaa waeaadmamahaii familia ya watoto watoto atano so, tukaua sabaalafu saba. wakaongezawkaongeza mwingine mmoja yeah. sa tukafunga nini ninina watoi mm-hmm. oh, bat waliongeza zile siku za ulikua na mbua watoi ametoka api una fight na mtu pitia hiyo nakunganikiwa mtoii alafu kuna ma laia ngamanamaasa ah, uu sikumbukagi madha na mm. Mm. Iu, eh. mwisho, bol hi bol ya mwisho ndio likua bo niliona nau ulia lik hata maze utaki mabesta wako wajue madha yako ako na bol maze yo stori unaikanyagia unaja saa mi bbronges wangu wakizaliwa mm. hi madha akiwa nilikuwa only nilikua years hata asikumbuki hiyo shibt yeah, yeah u sasa mh alikua tuna watu watatu mimi e wangu alauasana huyi yeah. ndio tuliona vizuriohnmlushikamangotombndo ah, yes, yeah. hey, <laughs> na- uan Hey. Primo, ulienda uldyanlimli limo limo lakini sikumalizia huko nikua na chuo heeyochuottunacha Yeah. Hey, a moyo nz <laughs> <laughs> Indachuo, maze kila kitu, yeah. bag. Mm. Jua, by madem wengi aeangademwenaaaatmamae uebebeshwa alaukuaanunau aileaya anaenouna msennyahaliu na eno mbaya msee inginealienda pakwast yangualinanuk akuna noioarukamamoda a olimo alikua faa mpaka sisi tukiwa yan tulikua tunawajua karibu wotnawajua ma- ma- sasa huko yeah. kwetu watulwameboro na- za olimo ilikuamodaanaitamisizoorlaliachho mm. aliua nachaaga wase huko chini a hey. miguu hey. alauasegka Hey. asegalitoaatokaolimakenda ayanomse hey. asegal kalo kombe fikan chok my o children weni nani <laughs> <Ay>. <laughs> mazejafanya aoroatanaaa madha alikuafay maze tulisikia si kina laramepata bol yeah. ushahurumia mseanimpaka uko wilinkumwita kwenu muishi pamoja <laughs> bethe tulikuwa tumefika yo point wanz udem atauliwa eh. na kitu fani ukipiga mangori bigibigi ndio hata eh, eh, eh, eh. ges walikuwa natukalia hivo ndio usipige hizo ngori bat kushapiga ushapiga yeah. <laughs> Ala, alaf, alaf, you know, kitu e doika nayo hatacenyu oh. like, mulikua na freedom mbaya yeah, yeah, yeah, hey, yeah. mazetimbaka mnatokaga inje yagndoo jo so hiyo <laughs> yeah. ah, ange jaribu kuwetu jo hapo angeanafaya yeah. ah, uh, uh. but sengine <laughs> infact nimekua na hii conversation na msee jui nikimwambia mm ukikazia msee ndi yeah. unafanya sasa atake sana kufanya hizo vitu yes, mm. ukifungulia in fact hata na hiyo urui yetu yote iko mm. time maji liko inaleta ngori deadly mpaka mm. mm. chuo inaona yenyewe kuekaase hapa ni kuwamaliza kuwa mm. wakafungua gets wakasemaniaje ikifika saa kumi tafuta vile utaoga buda yeah. kuna rie huko inaitwa kaiti kimbia huko enda mazekimbia hukoendagaatumbukiak naubh <laughs> <laughs> <laughs> <Jilko mena kuoga. laughs> <laughs> Na upeleka ingine ingine, maipona, he, he, he. Ya, he, chuo ingini hapa tu uko tempora ile inkoa chuoshikilia tuaftehizo stormaakuna batmatezi gavoa ikiana maekasiiiii mm nikishawa niopen hivi yeah. hmm. alafu saamnakam kuoga hey. sas unajua mkiogana yeah. notis kuna raya zimebarikiwa kushinda mabado nini watoi lakininasuguannakumbuka ikiingiagafombana kuna mkoste flani jo godestsolalipas boy bana alikawa siini wadigo ama yeah. so, ni wagiriama mazee alafu boy zaku napenda nguo anatembeaga tu ndehe huko mazee so mi nimeingia hivi joni da o nimelala naamka kituka f napata jo niga imeniangalia kando ya bed hoya amka buda yeah nataka unshikiedekini kojomazioi unajwezi kulala kwayoe for like a month juu nilitoka mbio mazisishiki umsedeki wal auwetwema isha cho a mtoi ala anabonga na ode waa yaokab mimtoi wanguaio usitrai kuniambia tindi pate e, lazima amkesj sangami ntachagua b yeah. if mtoi wangu atakua mtoi A, yeah. alafu usitanioen naye i ia if aa kuishi na mtoi wako ii ifanaoa thi mtoi wako anafaa na wewe A, b wakaaiachiksitunasemamaaaakaitiakitukahiyoaiwezananikijikojoleabudadh <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> alikwaka aient aiaahaetoamba amano wetu mombasa mm. oh. Yeah. Wana, like, anais na madema aaa naishi watu wawili ndani mm. Ay, mm. Umse exile. Yeah. Na ni aje. kutoka leo anaishi ndaninia mm. aaaemari naskiatu akidinyana sikue <laughs> <kulin, like. laughs> Hey, o kitumi nashino <laughs> kwani hakuna sheria hichuvo manaaik <laughs> <laughs> tuko na mdema panaiiboy sul amoni kuna shida hapo yeah. akunahata mode kwenda tukumwambiani oh, eziwanatoka ani maboko hapo ta oh. Oh. E, so long unatoka unaenda una eaanb <laughs> <diyo, sinana laughs> Ah, leo ni ko mm. hapatna eh. so, ukiona ikiambiaa aendelee kucheki mitambo lakini tukiendelea na sh yeah. eh, eh. oh, oh, anmaweni sasa nilisoma mazeena maboyowa ukambani huko ndani unaskia mse mali ametoka mah ita aeaa o oh. ako, hey, ako fomt3riake safisowhich mm. mm. opinion yakoninini on that like do you feel like thasabadoanafaaaakusema tu kweli theo sila basi yetu tu aeaoya eaeaaeahsama nimekua kwaotsaoe nanikapatiana ziujaigeto kaziso kazit zinamata mi naitwa t unaitwa tu sindiolikikitu mi niliwestiwa idhaa mob sana nikiwekelewa maem kwa kichwa nani vitu nilikuwa sh mi hakuna kitu yaafanya yeah, nikitu yeah. ilinlemea kutoka zamani na nilijua tu mm. ii nit tunaeda kupoteza so mbonamaze tulikua tunalazimshwa a imo watu bambika monagani mm. ujinga joni budaaka mm. umepakisha miaka kadhaa udedi e, baki maze. kejani kama aujui kusoma ujui kusoma yeah. si lazima yeah. alafu kitambo ilikuwa hakuna simu hakuna nini hizi yeah. saizibaiau buda a simu mm. atulie tu hom hati exactly. ameamka po asubuhi na baga chini na watoi So, kauboy tulikua tunasoma na yee ako 25 mm-hmm. na tuko na naye hapo tunapiga kc yeah. uboy sa anafaa tokea hapo aende apige tena kampo aanze yeah. kutafuta kazi akiwahatakompit yeah. na wasee walianza kupiga internship wakiwa mm-hmm. msee unaona nika kuna mali anaenda kwa hii kweliufalamsee like, kama huyo identify srenth zake ni ganikamseni yeah, yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. mded historia <laughs> stiwacha ingia hapo unamsomesha kiswahili na sijui history ya kazi ganiuniniaingie <laughs> unadotamsheapnbahe <laughs> <laughs> yeah, yeah. <laughs> ataechuakuaitii alifunga nayake safiso yeah, yeah. inamanisha tu kunaezake alikua nazo atukubodha atuku nazo tukamlazimishia tu maem na maazijamsaidiashida kilenafiikaa watu wajui yeah. a world. Yeah. Najua. Yeah. Like yeah. World, tuko saah vile tumesema skills zina mata kabisa Sana. alafu pia learning about moneyr yeah. mae alotinothing ah, as bad as someone whos 24 yeldfom 3 atikuapo na 17 bi deveod contis watanza kuarnd from huku uh, ik like, uh, 13in si ule ana, ana review tos youtube ako miaka saba mazee nasikia ni yeah. milionea deyarya yeah, mm. hey yeah. sasa we uko 24 huko fom 3 unataka bado ukompiti naye alafu atiuende ati <laughs> <u>, upitie kampo <laughs> onasaotuko ei mazee ilionezalanizi vitu ukiwakejukiwakejani oh, yeah. zamani mazee lazima ukiramizi vitu zote yeah. sanikakuliza so, kitoyote zak yeah unaingia tu hapa gpen kami na google kila kitu kitumseashai ni bamba kwai life ni boy tulikua naye film school anaitwa cherop eh. cherop Alikam film school si tukiwa 19 alikuwa kitukaa 26 mm. Mm. film school hivi tunasomaga tu na yeye ni ule social sana na watu but before mm. tutoke nika siku moja nikaspa conversation na yeye mm. nikamuuliza lakini cheropo ni nini ili happen hapa katikati ukapoteza hizo miaka kadhaa juu mm. si tukiingia at9 likuaka yeah, yeah. inamaanisha kuna miaka saba fulani hapa mm. e, katikati ilis ili akaambia z aiku mm. nilikuwa mboka mbaya mimi <laughs> Aa, nilikuwa kazi mi ni mtu kwetu tukona shamba tu bigi hapo uh, ngano mm. so mi nilipiga ngano yangu miaka saba nikakafunga mbaya mbayalik ana aan mekafungapaka aliingiagav suhiinaa o naikumbushaum aby situko hapa hmm. msee tayari alikua na nda yake Bas. Anadu, dariko uh, i think at jibu dawa alikuwa na uh, NSE oh, Nairobi Stock Exchange kwa hiyo so chicken how quickly he learned about money sana si tuko 24 bado tuko na zero income na tuko <laughs> sawa <laughs> tuko sawa hawa nenda ataniambia mimi ni raise mtoi io, info io, io in the 21st century iwezi iwezi umtoi umem u... u... disadvantage umem disadvantage <laughs> history repeat chuo nini cuz eh. kilosa na fa ku understand ni saa hizi uh, majuzi tumesema hapa mm. art Make a oh, ioo aaaatineaaauaua yeah, <laughs> <laughs> na hakuna shida e. amatadem akienda kuzaa pumu yeah. kuambiwa e, tulikua na ukipanua nacea eh, hizojiamaze jo yeah, lakini aslg as, long as <coughs> tuna fowase kudu vitu juu ya jo yeah. eniyo yeah, iliisha hiyo hiyo yeah. iliisha mi sijaona ti wasanii wakokwatao na maplakads yeah. wanastrike ainisheona yeah. daktari taawamepiga noi mbaya sana mazea walipwi sooathuko tulishatoaindiousoaatiakam hauaua Uh, yourself oselalot ah, ukiwaukijanikuskuna eh, viletu zaka msemanvesifsngainaunvesit ofoogleaita oh, eh, si of kupatia mwili ya kerate awapondi uh-uh. so, nanid kuenda chuo eh. no univesita aita yeah. kutich unand kwendaakini eh. vitu zingine zote Like, anapata yeah, kikunja mwalimu kaknkoele <laughs> <laughs> So, uh, oh, nice. so, abawano yeah. sanaimbanepleo ah, zak sana eh, sana. maze afte hiyosto mazee mpaka akarusha ujumbe akasema mazee yeah. tufanikishe bana angalau yeah. btsasa kuna shoo yo pigahiyoshoo yeah. hey, ushona hizi sho zadaiay like oida yeah, yeah. maze kupata tu hata dakka mbilikina ni ni yeah, yeah. ninomaomajuu mm. Ninoma. ile, ile tim tu kidogo una get mm. autaki kwanza kumit sijui kina nani yeah. ntaka tu ukae utulie an yani. juuokitunakupeleka marathon ngorisotukasema yeah, yeah. ah, ni sawa ile time tu o kipindi itaisha tutagongana <laughs> kabla wakutanenaa <laughs> <laughs> <laughs> maina kageni pia anataa kututoa kwa supu mbaya anacheza rafu anaekelea mpaka mukuchukwa meza <laughs> ma <maza. laughs> akila mweziuna komutatena huyousiwaifanyakazi maisha yako yote mreshtmojabamba niliyake aliana ufikama aani wale watu anafikaga tu mahali ka mlango imefungwama shaonatumse najua kabisaabsaa aunad Haf, ayuko mali tunataka akue so hiyo mm-hmm. kitu mazeni ilikuwa inamsumbua deadly mm-hmm. but kwa siti yake niliona alikubali alisema yenyewe kusema kweliakuaius mi mm-hmm. mm-hmm. ye alikuwa oh, tu okay. eh. E, akisikia aki tu okay, leo achaningieeaakitaka kenda iendekaaaawdka maidi yangu dnaamadd Mm-hmm. wawa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Wa Masai na sasa zingine. Zingine za asaazingine zauo ndnwaonaiasiaanaweza kupiga tu risasi hivyo tu kwanza oh, wamefanya maboo wangu mbaya hapo siku ingine oh. ile tu yn yani u Then, sasa tuanzeu <laughs> <Yeah. laughs> <laughs> hey, anasema wa yeah. ni wachaga nashindawachawmeogopatambuigohiyowaini inakaa kitu masai anaezadnajusnakoga tuo ju nstori ya eh. gunni wale wamaseso waliuza shamba arusha mm-hmm. wakaenda stori za miningmamnealwanakogan eh. eh. balaa wkfasting eh. walibai ilikogani pikipiki before bodaboda boda. eh atoamasaamashukana <laughs> we'll mabodabodakafunaikaanza so so so hey, we'll kuishaishaanubandii eh, u- eh, <laughs> yeah. samaze nasikia kwahiwo harakati ukawaingia kwa mbosho unawapatagana maparafanelia <laughs> bado wamekuamilia mbaya so hizo <laughs> ni vitu za kuwa josjo si. yeah. hey, so kwaiyo video ya dela maze nika hata mi wacha ni <laughs> so before tuende mishoni <laughs> nikanusa kitunguu hapo <laughs> <laughs> kablati mazeo video mzima hakuna kitu inginewasanaongelea nini ni ofala nanusa kitunguu <laughs> naoaanaboo wangu o anaitwa ako wenye mali saonanyauanafikira itu ingneebongae himashuka za amasaiaananga a aambengelembayanime nao kiasiaoarushaausha najua hiyo arusha ni yao ni vilesa walikuja wakauzauza unapata ma zinginezimsahiyo ndinatokea sa una wanaitwa waarushaangalia hata masikio m wengi awajawale wenyewey d walikumabo wanaenda ninaetwakiao wakimbawakimba hoa aabaohwananyoroshwaniksitmbuibama <laughs> e, <laughs> <laughs> <laughs> aeni kufunikamalkwagina shuuli na kujifunika baaanaga yeah, yeah, huli Hey, kwa chunga mali ananilomaa hey, wanezaumiza mali kabisaaa hey. wame, wamefanya woji yeah. mbaya juzi yeah. hey, ameenda kuna song kali sana na relis behe wabozana nikukamahapa ukwita kamalbm ndo tunangoja aendo inafungwana <inaudible> <hey. Hey, coughs> wewewe we, waliona tu mazee mapiko wazina kam mm. mazee mandaua wakaambia haya kila mtu kila kitu izimwe na msimame mali mko hakuna mm. kutoka mm. eh, nyi ndio mnakuja ku hapa mm. tunataka elfu hey. mia tatu ndio mshuti vido uh. eh, nawatu waem siatileleo mtatoa mia tau ninituataa00howeendeeuya00hshaaitua ituadn mai kituee inaenda ikiget jusanda huo amecam amedai amedaie hey, hey, hey. nimepata wamepitia kwa shamba yangu katikati <laughs> nataka 300 hata mimiunajoyokitu <laughs> <laughs> <Ay. laughs> walianza kushutu jioni juu entie day ilikuwa tu kunegoiate nahawase aliatangaauaandaaahisiah <laughs> <laughs> e <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> aa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hapa chini kwa wajawa hmm. <laughs> so, so wawili oh, ga wametokaarusha yeah. masai flanianakagaro yeah. akosjii na browake yeah. sa so, huu uh, uh, mwenye duka hapo anaitwa anaita anapiga storya vile pikipiki fulani ya, ya, ya, ya mse flani wow. so, story vile storivileho pikipiki iliibiwa niiwajee nakua kwa nyumbhu ikiiki ikw amekuhmii ikow aho m Hey, asichukua ah, <laughs> ah, ah, <laughs> si kama mimiko kwa hiyo nyumbalaima eh, <laughs> moja yetuaaubambdwn fwdah mzee umempatia oh, yeah. ndio anafuata so, umemwambiaikifika 9 usifungulie mtu na niwe ndio umekhiisanafikiria ninaurunimekua nasho nauruaikapatianak Mm-hmm. like h um, jamaa naniona huu mm-hmm. ndio mwenye show. Mm-hmm. but shorebtci zikageana kwagate hapa eh, hakuna magari kuingia mali nini hio uditorium hiko mm-hmm. magari zipakiwe huko mm-hmm. eh, kuna apo next lions primary eh. ziende zipakiwe huko but si ndio so, mi, mm-hmm. hey, mm-hmm. so, mm-hmm. saturday mm-hmm. mtangu hey, hey, gari acha bana. Wacha, mdosi wake wenyean autmeam d Yeah. ndio mwenyeshoingenaamhusifunulie yani yani? yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. mtu ukhohoi mwenye nyumbe ataka mtu kama oacheketaao tu ulemsemtiai ndio edagi maaliaaiaaa oaa ajua hata taona hiis achoke na mimi <laughs> lakini alikuwa hivyo mpaka leo huko ni mtiaji kuruka Ay, ya, ya. <laughs> ah, kuna... eh? iaw haamse fulanimrefu hivi aliaa na moa uko danidda fa Yeah, e, uo ni msa hizosikuliga nitambitkabidiatulisasa hii ni kwa ninialiaho lia natunanika tukakeli ae mwingine unajau alikuagana mzae tangutangu mzae akiwa kunaoamiimeuaan walae kuna kitu huko siku vitu aaaeaatueingiauaa itu aoeingia kandoamaha ani nameeeaa ut akah so so nikajua sohawafunguliisonikajachtwafeo siu izile siku zangu za yangu zaayangu ligani Like, ni, ni, ako, eh, eh, mm. so huu msee mm. akat akafungua hiyo mlango akaniambia aka tulia akawachawakapita sowakapita wakaingia mm. so, waka waka hivo mi nikaishia shughuli zangu nininini hiyo tim letmnastnaapenda Jason. Eh, Jason eh. kunimekamahivi mm. jioni napata ason anawatch inoningeongea mbaya nil hyo wakili hatari ningeonwa mambao zinginlia tu ni maha mwingineameona vile nimevaa ananiangaliahnl bukunga mlango ialiua naiokangesherehekeaauesngeae whubone alitoka huko a akat maeukonaai ai tgikitu tulia tumegukam tuna fl juu kila kitu tunadu mm. tunadu kubamba mseemamaona ua amna suaoae ikapiga sakaae ne tunaanza taa iiiaimueday riday kain maa Eh. Na <laughs> Maze, but, eh, eh, Alafu, mm. kitu uh, ile ujui, yeah. paths, zetu karibu zi cross. Ah, kama yetu itluietu iiiketu iee na aziinechekikiua lidumaiaideogaaaa mamukakakama katanaitwakatuambia nawapelekahkauueleaitakoan joke sana, kwa show minakaawena leeaa kunamekasana wayoh aaeaiiurtukiishia hyosho kunamsee kuna msie alikuana eh, akiombaiula eh, kwa toyota akatulengaaa ishuta aaa baadaye akatuapproh the pilot ya ya ikonini ikonini sa but Iko hey. live audience Ah, so, mimi a, a yes. ah, ah, oamiiaratbanaaa so, ah, ah. <laughs> hiyo time auetunadusii saa tungeka tunadu amanishaaeeka unajua inamaanisha nini maze atunge kuwa na jugush atunge kuwa na shiti the way it was supposed to happen ah yeah yeah yeah yeah, like, yeah yeah yeah yeah when you think about it like yeah. uh but kila mmoja anafanya nasemaga like in hindsight yeah. i respect sara sana yeah. cuz if you see like how many lives are touched am impact kweli I'm yeah yeah, yeah, yeah. yeah. cuz sasa like i was young Yunga young dumb, and full of karma <laughs> nasemaga yeah. so i was impatient yeah. i was arrogant uh, i was wrong okay that's why that but the fact it didn't happen was a, maeekitu ingine miujipata nikijiuliza ni kama atungetoka huko yeah. sahii mazee tungekua wapi yeah. fun eno nafil mm. tungekua tumedumcmosababu sara maze kakuna gift nayo maze ni gift yasara yes, yes. e, e, e, e, atapiga tu simu mbili tatu mazee uone mm. vitu zimeetu mm, mm. na hiyo minafiloatu naju sisi ni wasanii siwote yes, wili yes. yes. si tunajua tu kraft yetu bas hizi mambo zingine za ofisi hatuko yeah. mazeee yetu iko chini chinisoae yeah. yeah i wish tu ange, ange understand tu iyo impotane ya oaoation maze iyo time nafil tungekua fasanaendo kitulifanya tukaa apo ndoaaima ufina watushio kihekkameayo0o ideeia eami tungeama hey, hey, hey, hey, hey, hey, hey. hey, hey. tu took... we a wetoaanai washaipia njugushkasema sindiosalini lete pia mi wachanii So kend upame quit yeah, yeah. so uh, with that in mind like the risk tha he took mm. was because now he quit bcause he was loyal to you guys mm. hakuwa na shida yyote mm -hmm. na na the he househelpsa hakuwa na shida yotenae srotel yeah. yeah. but aliquit juenyu yeah. so it was a very big risk San. it worked out yea it did but I would not anyone ukweli kwulikama unan mtu uko willing kama hizo lazima pia uketupunda kivyako lazima tu yani uwakaadiinginejuafte eh, atoke mazeeumse eh, alipushalipushthinhonde yeah. eh, eh, eh, eh, eh, kitu ilimeaote ilim input tu ali, aliwekelea kwa kazi mazee mm, mm. siwasewengi mazee wanapiga oando kwamaana ilikubali iahizo yeah. hey, vitu za alist ilikua nivao aman mm. a Sa- siussect hiyo gig hiyo ajensy yaiko imepata walikuwa wanataka tu kujump the gun yeah. tutokee tu na clips 20 ndio mm. mwonesini wasetuko kazi mm. mazea alifanyisha njugush clips mbao yeah awakumlipahatabo nawlik shamwambia kila klip ni thaotano mazee shahesabuka paso yake baridi yeah. maze alipiga simu hiyo <laughs> hey, hey. job hata ni kama awase picha hata ikugohbtssnajua yeah. hey, makosale walimwambia walimwambia mm-hmm. tunakulipa fohizi mm-hmm. klip zote mm-hmm. Ah, so mazelikua kabla hey, ametafuta sijui do ameenda amehaya nini ndio apiga lips mbao ah, ilikuwa tu mbaya but nairobi lazima ukaribishwe iyo nisinotolazima <laughs> <laughs> Laz- kuna hiyo level a lazima uniniwe hey, yeah. lazima ukaribishwen yeah. well, <laughs> hey, pia tukiangalia nsid yako mm hata sidhani do inawezapatia mse flin kama hiyo mm. e, mi nikiangalia tu nikiflip tu machanel kwa tv ama kwa mtandao nione tu wase yani, wamepitia kwa mikono zangu wanafanyaiinanigeingijonineasinaga yeah. e, cool cool ah, yeah, e, kuna matim tu wase idha juumaybe autoi ama nini mm. uh, sengine w- au <laughs> fanya tu vitu design flani inaweza kuboo lakini eh. bado tu open design najua aw bado ni wayang wanatrai kufiga autshi bado mm, so sowacha mm. wangangane tu yeah. eh, but uh, for the good part most of them ni wase, yani, tuko tight sana bado yeah. we might not talk as much, but, uh, misi wale wazazi wa kua watoto wangu kitu muda tumatuataa tushee itu mbili tatu mawaida amtubonge tucekmawaiania aaigne melalauitono angaaaatu aa