Uh, so, so, yeah, yeah. ni yeah. um, sione nimenyamaza mipango haijakamilikale yeah, yeah, yeah. uh, yusiku hapo natuambianyamzli namaanisha nini nahiyo weusna nimenyamaza mepangwa ajakamilika akli kwanza hiyo nyimbo kuna watu wengi eh. hawajaelewa maana yake mpaka leo eh. wameelewa yes, yes ina nyingi sana yes, yes. lakini uh, usiona nimekamilika uh, usio ni ni mm. mtu kitu mm. usiwe maraka mm. sio kila mtu mazuri yako. Yeah. pia manshaa aaananataka mazuriyakopa simu, mm. yes, yes. yeah, yeah. yeah. simu mimi alafu niko baharini navua samaki mm. nitashikaje simu mm. ama niko napita, napita kariobang south huko mm. kuna wauni usikuso <laughs> snikokia mipango jakamilika labda ndomwanangua <laughs> yeah. mzee yes. apa nimekaa na mshua ndo napanga ma imekaa mimi na the o kenya u napiga imu masako h m nai Mm, tunasumbuanaje mm, sasa ndo vitu kama hivo sotanaan jo kua mda wako vizuri ndo upate peace of mind. Yeah. Mime, nyimbo nyingi zangu azanus maarasis aotoab mpangajakamiikausiaumentumiaa mm-hmm. yeah. mm-hmm. kuamaahmambo hey. yes. mm-hmm. sasa si nafia kukutumia kutumia ujegeto kaa kwa mama akuana kuna il osamaga ati nalindwa na dua ama zile mnaita saailichukua nahyo ma ni saauna vile ichukua uh, <laughs> uh, we, we, we ni e sindio Yeah, yeah, yeah, yeah. mtu yeah, yeah, yeah. anaweza chukua ni kama haukuagi 0 unafii kama hizizakossmeibizuri anasema tunalindwa na dua na zile mnazita saadua <laughs> yeah, yeah. e, ni kufanya tu h Yes, yes. kama mmako naeza kuambia mwanangu naomba usome ufanikiwe mm. uje nisaidie ni kimaisha hiyo ni dua ni kama anakuwekea nafasi fulani e, hivi ya kufanikisha kitu mm. Shor, mm. kwa mungu ambaye ye mwenyewe anamwamini yes. mulungu nyasaye nani yote lakini watu wanakosa kuelewa hiyo hiyopoint inamaanisha pia mm kwamba mungu ao munu olaima uende kwa misa masaa manne mm. yeah. alafu nitoe sadaka yangu jamaa na dua Mm. na zile mnaziita sala yani ni, ni bedhe tu zile mnaziita nyii salaom ni dua ya madha buda mshikaji yes, yes. unaona mtoto babababa mm. baba, safari njema hii inatosha hiyo kuliko mm. pasta ezekel akuambia safari njema mm. Mm. mama waku akikwambia mwanangu nakupenda hiyo inatosha mm. kuliko ilo youhiyo <laughs> <Yeah, yeah. laughs> hey, ish vile nakuambia juu james yeah. ni mingi jupia hata lain moja iliugeina ni bamba kabisa nasemag wa kwanza kwa familia ilibidi nitunze mama yeah, so ulikuo namaanisha nini nahiyo ni ile african tax saaa familia yake bakin afrika inashinda kwani nadu hivoue but its par of usyay actuall alafu pia sa zingine pia inakuwa mzigo mm. uh, hususan sisi tumeonekana kwenye matt tupotowntown nini kionekana pale mzee simu zitapigwa nyingi sanawu aumetembea tukaaaaoalamamn umesafii mpaka kwenye t umewatchombo tusisinimaskintunaoa vizurim Mm-hmm. tunabidi tuna tuvae vizuri tuimpress tu watu wengine yes, yes. yeah. um, so nikisema hivyo kwamba mtoto kwanza kwa familia ilibidi nimtunze mama mm-hmm. na kuhakikisha wadogo uh, zangu yeah, eh, eh, waweze eh, kusoma eh, yeah. kumaanisha mm-hmm. nakumbusha mwafrika kwamba ni responsibility mm-hmm. ya yeye kusaidia kwa kuwa alisaidiwa mm-hmm. sio lazima ila ia yes. ni lazima yes, yes, yes. kwa sababu hyni yani, ye alikuwa kwenye hiyo nafasi yako mm-hmm. sai ulionao sahii muda wewe ni mchanga ni mdogo mm-hmm. na kufikisha hapo so inabidi pia wewe hufanyathes we, we snso mm-hmm. inakua kama ina, inajiregelea sn alafu mm-hmm. pia kitu chingine haraka mimi mwenyewe binafsi nilichomaanisha pale ni ukweli ama mm-hmm. nyumbani yes mama yangu lazimabuda harakahraka tuatachekcekmchongonininanini mamoasaa dogidogomm mba kogayoyotambukemmara wa marahyo nini yeah. mm. ni yeah. so, yeah. ni ni ilibambikanayo sana Lafu, i, kuna aafu unapia usemaa inakuaga nini uh, kafanya wakasahaulika wengi ngono za mapema zilifanya wakasahaulikaa yeah, ameufaindikiwa eoeyangu naja ii na et unajuanga uh, like yeah, yeah, no yeah. so vile tukisoma chuo tunambwagwame Uh, huyu amepotea yeah, yeah. ile design yeah, yeah. mm. so, like, ya magufuli yeah. like hivi adult it mt amearibika nataka saatutatenaw engine wal bado wanawezaenda chuo wanawezaendasayanaampaamimba zae zimefanya akasaulika ngono za mapema ngono, yes, ni sex. ngono. Yeah, ngono za so, yes. sio lazima tu labda ameshika mimba ndo akasaulikakes yeah, Eh, eh, kwa, mimi kuna kswamn siulainmtngnauaudgnanikisma ngono, <laughs> <yu, laughs> <laughs> so, ngono za mapema zilifanya akasaulika hiyo yeah. pia umesema uko sahihi na pia mm. a sasa upate tu dm unamfumuafumua nini alafu baadaye mm. utamchoka maybe. kama huknanayee e, sio yeah. so baadae ni rahis kumwacha Oh, kutafuta okay. mwingine la yeah. aku akupatie mahitaji yayo mm. kituambayo ni kosa kikubwa sana yes. lakini hii ilikua namaanisha dada zetu wajichunge mm. wasikubali arakaraka ukurupuka mm. unajua yani, kuvagaa kuku, kukumbatia stareheau mm. watu anakupeleka naps uku sahii mm. wakisha kutia hiv akisha kupatia Mm. magonjwa nini tsukim mwasutmtoanakuzimiagadataharakameatanawanaamini yeah. e, mm. yeah. kwa kwamba we unajua choo cha klabu na bafu tuya mm. mm. mm. ukijitunza vizuri mm. mambo kama aya isitokea tutakufahamu yeah. tutakuheshimu ila mm. piaiiinaenda kwa maboys ambao wanaeaa tha mm. like, wanatumia wale madada ila sasa ni dada mwenyewe ajichungekazndiko yeah, yeah, mm. naakwetu yeah. ni zile zzakua ni ntangajilaaushughuliki watoi wako toi amejamna wewe lakini uh, we aushughuliki lakini najua mama m mm. inakwagani lif yake First of yeah, all, of course, yeah. Uh, akiza u mtunateamwili inakua na yake yotenakua juu ya hyo ni mojaliuaalema kuleta dini kumbe kwao mm-hmm. bado mi ni mm. mm, mtumwaliasafi bad Yeah, yeah, yeah. ni msafiriajuamsafiri ndakwambia msafir nzima iko tofaut yes, kabisaziahatnaongea yes, yeah. mm. afrika aotanenoyote yeah, yeah. naongea mam- mam- mam- mam- mam- mam- afrika yes, yes. ayyote naongea kama ni siko hata mombasa siko kenya mm. lakini nawakumbusha watu mimi yeah, ni, msafiri, ni msafiri natoka pwani yamenikaa bapwani <laughs> nkabapuani oh, eh, eh, oh. msafiri kafiayaumanisha mm. nioata naeakuwa niko ulaya na ngali afrika yangu sioni tenaaea kua pia niko huko kama iaoa yeah. nams kuja a naea kua pia niko africa naenda kazini kwasababu huku akuna kazi mm-hmm. namwambia mtoto wangu jichunge niko huku lakini nawatafutia nyinyi yeah. so hapo ndo nikasema mm-hmm. ap- nahan kianzanyuma uh, kidogo inasema mm-hmm. kwamba alimpandisha ndege mm-hmm. hata simjuialintolia yeah, mm-hmm. eh, yes, ale, visa alimpandisha ndege simjuima ethin tha mdoin hata sijui chanzo ni nini but, musad ae a watu wanaonaga wale watu una ncident flanlitokea kitambo mm. kuna rafiki yangu moja itokasimu alimsalimia mwarabu na mkono mm. mwarabu akamwangalia nafakana zake mm. na mazingira aliuukaribuna yes. so, mambo mengi sana mm. mbal na ubaguzi wa rangi ambao tunawacha kwenye nguo mm. pia nilijifunza kwamba mm. jamaa mm. wanatushangaa sisi yeah. an nalazimisha na vitu vyetu nyinyi mm. n yani, siim na mambo yenu tu mm si tuliwaletea lakini labda alituleteekiuainakutaka tuivagaa hivyo kwa wingilabda e, e, labda e, alituletea e. ile kama tukuonyesha kwamba sisi nia kuliko niny yes, yes. na hipia tunaitumia kuwakanyaga nyinyizama yes, yes. izo angitoka mwafrika aende warabuni ama huko zunguni aambie pia na kitabu changu mimi apo kimetengezwa na ngozi mm. e hii ndoaia mm. awange kubali ndomaanaleompaka leo anasema uh, uganga u, hii kutumia misi shamba ni uchawi yes, yes. wakati miti shamba sindoizoaadol mm. zao na malaria yeah, tab zao yeah, yeah. lakini kwakuwa sio kwa kwenye boxi mm. si tunazishika hiyo mm-hmm. eh, inarudi bado na mambo namuanaweza kuekea ma kwenye, kwenye boxi bokaipeleka pale mm. ikauzwa pesa nyingi sana. <laughs> <Yeah>. <laughs> we yako umeibeba namtmakauwa nng o meibea mkononitakuomb Eh, eh, kusata hiyo kitu umesema juuanini ya, ya smenikumbusha yeah, yeah. kuna kitu muki likonaniambia kuna hii u moja upatikanaasouth america inaitwa ayahuasanjakatumika mm-hmm, mm-hmm, mm-hmm. fowas kama aale wako ukichukua n inakutandikak oo aeuna lik ukiamka asubuhi utakuwa sawa kabisaaziijhukbat si sasa mm-hmm. zambia iko Mm-hmm. the samesame same mm-hmm. same mm-hmm. drug iko zambiadono i sthesame plantathes suc asimila pantzambia utumika kutea ruaddiction pus pia alcoholaddiction mm-hmm. btheame thinunaikwtsnduane kuauiate hourstaukue undegadsaaunajua sisi kama wafrikau its anarican thin wiok don upon it sotakua na msee anakunywa changa lif yake yote ata ambianzatumia wafriaanyoe mlayuwa moja, moja kati ya vitu ambavyo nimejifunza Ndipo kuwa kuwa. Yeah. unafanya kingi sana kwa mji wako mtaa wako nini mm. na poa tunakujua ni nininakuhukuia oa aauedouefaumka pia ku, ku, kusaidia na mawazo kuandika vitabuaio mm. uh, zangu zinatumika nyimbo unaichambua una sahii yeah. Uh, kwanzia mwezi ujao ambao takua mwezi wa sita nitakua mm. wenye shule moja ya university mm. uh, niko yeah. mm. na mi kabisanatumia i zanguwatuufaaoawada wa saau mi d nimefanya mm ndo ndomenkumusha hapo kwa mlami kwa sababu mm. sisi tunafanya mengi yeah. sisi tu wa pwani wa kenya wa afrika lakini mpaka ngozi fulani ifanye iweza yeah. kuwa hyo ni msomi kuliko, kuliko le john afmod yes. yule ambaye ni mzungu mm. lakini wewe kwenye kwenye matukio ya arakaraka kakua mm-hmm. una rasta nini mtu ata ku luka pon ubeaskuomhuklia poa sana, mm-hmm. sana upita nyongo alipotoka osa ndohuyo sa mkenya wetu mkenya wetutamani mm. hata atokee anunue urahia uh, kwengine yeah, yeah. sawa na wachezaji mipira hapa unaona mm. no. sawa na wakimbiaji na nini hapa mm. ni mpaka afanye mwingine ndo mnashukulia naa kubwaaikaiari haiko hata u kuna akabuda e9 ina abanasema kampata aaids beakunawatuateraionaduttaharauuknabukunwa oh, <laughs> like, uh, hey, iktbawwnhukwaisasa hey, hey. yeah, yeah. walami kuze uh, unejua ukipatwaawa saa kilemlami atadun ataenda wnawataa aaaa wanze kuza waendaoaka mabilionea africans nao south americans wataenda tu wakiwa wapo yeah, yeah. so kuna ile upumbavu ile hauwezi hata wa blam unakam baadaye unat, unatublam uh, sisi wenyewe nacheki alafu pia uh, uh, uh, nini eh, kuna hii ngoma lisema findai ni lain ya uhuni namin mtu napenda uhuni s so, mm-hmm. ili ni bamba dirisha ni wakati wa kuvua nguo ni nashindwa hii dirisha inafungua sisi na <laughs> <laughs> yeah, na, na, na naga <laughs> kafunge mlango yenye nikafunge dirishao maana hiyo iko tofauti sanahaa watu wakuelewanaile uhuninafkirakafunge dirisha ni muda wa kuvua nguo yeah. mlango unakaribisha wageni yeah muhuni aingii kwenye mlango yes, arakaraka yes. katika filosof shula mafasii yes. mlango mpaka ubishatukufungulia yes, yes. ambea uh, mlango ni mlango labda, u, labda ufungi ama uache wazi ausio yes, yes. eh, dirisha mm. sana ni sehemu ambayo aihusiki na kuingia ahusika yes. na, na kutoa baridi tu yeah. siila vizuri yeah. mm ndirisha eh? yeah. nisema kutoa baridi yeah. siya kuingia mtu wtuanaingiana mm. mlangonifunga yeah. so, dirisha, dirisha ni muda wa kuvua nguo nnelwmaanisha yeah. mm. napatianafasiwatu kutumia sehemu saii ambayo anatoka <laughs> naedaana umtafuta huyo mwafrika ana, ana, ana fit vizuri vitani yeah, keshokutonalaumu yeah. mbona na chit ndolituatesmeachawatu wafunge mabaya waporal sutuna vitu ambayo havifashauna kuna flanialaananwpanowachen msaauonesha vlo wapendi kuuka alafu vile walikuwa anasema like zile ik like, uh, mimi nikick uh, chali angu nio lazima oshe vyombo nginasema siju <laughs> misendi ninnini alafu eh. kwao nikoshua itakambatukitu kijana flani twataingashira hapa yeah. akasema waksk mska mii nikiowatasema o Mm-hmm. lakini mi ika naiangalia oamachaliwaoamekaaa sawa nini yako nipoa like awambashaaa like, ni mm. a yeah. eh, like, ile tua tuah akuna ile tofauti ya dem akilalana atukituana tam akilaa aealua uhaiinaaanadanganyamadektaaa nahiyo piasamaau hiyo ndo wanawambiaga watu mm. kwamba wanasemaga wana watu tunawabania wanawake na lakini ni vitu vingine viko wazi tu mm-hmm. mwanamme mm naanaezatokeadibaadhi natabia zake mwenyewe ninikawana yeah, yeah. wanawake kama mmoja mbiliwhjaaanagonga yes, yes, yes. mm. pale kama mm. baba zetu wengine uh, walikuwa na bibi zadi ya mmojanakawa sahihi tu kwa jamiiwaake amwaname weziuwa na wanaume aani ameuliwan za umeowanademaalabda idia ameulwa na za na ameuliwa na, na mafrika yeah. san igo yangu wa saman mm-hmm. sitaki kuwadhat hatituke was wawili tukokawa <laughs> like, oh, ni bwana zangu zangulakinisa <laughs> <laughs> la wazungu lakini sa wazungu ameweka rahisi hakangalizo yeah. hizo maponiponi zao nini na mm-hmm. nini tu naonatudema hapo anafumuli watu kama watatu yeah. alafu a yeah. kuna tabia zingine vijana walikuwa wanazo wanaita omombsiht kwakuwa we naani marafiki sana aauaadeambbasnoanimite brangu tbangu ni, bro, yeah. ni mshamba mshamba namfundisha jinsi ku, ya kutembea barabarani ssa nakuaonalaainiukiangaliah <laughs> thoathea <laughs> <it. So>, like, <laughs> kitu nakasiana sa kama tana um, af msee adedi mm. nomtu kaga chini mm. unatr kuonawh like, kuna msee moja amededi majui anaitwa a mm-hmm. so vilimomse flankaniambiaddnhitkil kitalna vitu dem, kwa kumarika, One, two, two, three. Three. lakini kwa kumarika, kitu uh, we ishi free. Free. ukitaka kwenda uende lalam itu alafu bado mse mwngine aoneeoaamadema m ilkituklalalinasemaawa konnujom get ba s wendeumta fote a walaukosisiɗo tout ko si mm. uh, syril si... a <laughs> <laughs> uh, man ena uh, ɗipennan asima stori o mimi mimi ani 6 guɗangagne wata ona mm. sana mita ndawni mm awanikoshi aa ndo wala ambao tatongozana nyinyi alafu baadaekioaaaendatandaonaa ameanza ame kulia toka <laughs> <laughs> tunajua e, e, yeah. yeah. yeah. <laughs> yeah. yeah. anafanya mm. mm. ononumaisaaum Mm. afanyagi hivo uwezi yeah, yeah. wna jamaa miacho nademo alafu aende kapos nini huwu anasematuaikua mm. ah, risk retushna mm. lakini sasa mademo naukimbia kumitano miwa siceni sielewe wanajfafaya mm. hu tatizo ukiandika okay, hiyo kwenye ig sijunnanini mm. unaonajamaa una, una, naingia dm soi alafu mademu wengi wamefumuliwa wakiwa kwenye hiyo moshon wameachwa na hawajajua hawaja waendekwa nani <coughs> hiyo period wana wanafumuliwa sana kwasababu sasaujmambaiiheaefkapukamodoandoraoiaaeethanimmn unafanyafanyaaf huyo anatokanamambiamafrigmafriga kumbe, kumbe, kumbe ulem wale walikuwa wanapeleka vijana wanapeleka madiji kwa michongo wa kibabibabigwanauulw mm. Na Lucas tu, tempo album, mm. kitu niu, wa, wa vitu sana. Yeah. So, kujia, vaga, na vaga, ku, kufanya aawanakuambia watan watu walikuwa wafai kut walikua wanafaaaunwatotowetu bb wamewaskiawale jamaa wamejua sawa mm-hmm. alafu ndo kali ndo hatu wanaweza kumjua lakini kali anakwambia anampatia flowers kveo Yeah. si kwamba ame, ameanza miaka ki iliopit niaohao ikuskii o oya tuendelee ama tusiendelee yes, yes. na watu walidisiana palemonaso sazinginenomaumekumbushaimoja nawmbiam kwa kila mtu rap mm. mm. mm. mm. tu yao wacho watafute tunaofanya hapa kutafutahelau Yeah. na kuangalia familia zetu tusidanganya yes. ni pashon sijui tuidanganya ni nini tunaanza hapo sote passion, passion. Yeah. lakini lakinipashon baadaye inachacha natafuta limau mm-hmm. ikifika limaututaregea kwa mango yes. naona balagrown mnsoathee otheda ukona bills zakona eh, hizi bills lazima zikame ike aa wayukonai i yourfahe yourfami kuna ile upumbavu yat love ni upay my, um, my lnni yes, yes. konini imetoka mnacomment yes. mna mnaasii yeah, yeah. mtu ameachia lbm idio msanii yoyote unamwonyesha laimwaanmwananguen nambe mm-hmm. oh, mwanangu yeah. ilengomanikali mchukua hii mwanangu yeah. yeah. yes. hapo ndo ilipo yeah. Yeah. alafu iyo tukimalizia nayo yoe na yo, yo uh, so yo yes, pte mm. wa dc tukiwas tunasema yeah. natwadc yeah. so, um, so, uh, tukitoka hapo pia haca tubonge kias yaynabsa umesikia tumeingiabmssaenaoimeanzaaimenikumbsha unamoja nilisikia ukisema ile usikue mtw akumwaga mshusho kwa kila shimk e, tumshusho huhoituieka ni tu yeah. yeah. oh, okay. wazi tuaao yeah. so, mshusho kiswahili yeah. mshusho, yeah. mshusho. Oh. alafu pia ni, ni, si, si, si, si, si lazima iwe neno kwa sababu spam hmm. kiswahili sanifu ni mai naitwamaniai do sikee mani mimibado mi istawa mamii mam <laughs> <laughs> <Noseyo. laughs> so <laughs> lakini mshusho ni slang yes. From the word kushukisha mm. shusha saabu sushajamaanimeshusha na maisha amekamusaso shusha ni kiswahili mm-hmm. hii ikiwa hapa juu ashusha yeah. hiyo yeah. n eke chini mm-hmm. ama itoe hapa yeah. ilete chini yeah sasa mtu akisema ameshusha ni amekam kwa, kwa, kwa, kwa, kwa ile kitendo yeah. lakini kushusha mzigo begani kuweka chini yeah. kutoa yani apa uleka juu mm, ukupandshuukskuhushso mm. mm. yeah. so, oh. ikatumiwa kushusha kwa sababu sana sana sanasana harakaaraka mwanamumeojko yeah. chinimwanadada oh. so, anashusha, okay. anashusha manii mm na pia kushusha naenda tayari plantiuwezi planti juu yahewa una plan chini yeah, so hithaoabidibe ulimelime uweke mbegu yakoe iko yeah, yeah, yeah. yeah, so, yeah. like, uh, mm, koc so yeah. lakini pia tuliwahi kuwa kwenye mida fulani mm. tuliwahi kufanya hizo kama vile mnavyofanya nyinyi mm. uh, ambao ulikuwa tunatumia kama mtuanda mm. kusemakama mm. uh, nini kama tuseme yeah. piga Yeah, mi takub uh, piga ga, uh, piga yeah. gapi mitakugapi ambayomitakupiga yeah. oh. ulaktfnlika zinaregeshwa nyuma manenoh yeah. so, zilikuwa yeah. ni mchezo yeah. Zili, yeah. wa kule ukutitktul Uku, oh. yeah. mm. unaambi mm. jamaa jamana mm. hizi fresh, fresh. Oh, mwana inakuaje yes, yes. oh, niko yeah. fresh bro frehbyani mm. ikoa sijui so, oa oh, vipi ah, mwanangu yeah. hey, barida tu hiyo nflea yeah, kisauni na chuda chudalakiniy akazunganisha akasema ni lugha ya wasanii ye mwenye apo alipo anafaa hey juu hey. uh, uh, amechukua na ame, ame sign, na ameandika kwa sababu pia ni hey. yes, yes. ni akili ameitumia lakini vitu vishafanywa kitambo mombasa kali unakunywa barida ameinaameandikaituishaanwatamombasabaaaa Okay. oya mwana o kila kitu shwari barida asao reh barid nd ameshangalikuja kuleaana kule nyingi kwa kiswahiliswahili inakuaji yeah, yeah. mkazu yeah. mkazu mzuka. ni mzuka yes, yes. imeregeshwa tu hivi mkazu yeah, yeah. flaana mm. mwanangu fu mzuka yeah, yeah. freh mm. mwanangu hiyo mwanangu tu mm. si mtoto ni tayari yeah. mwanangu, oye, mwanangu yani, we mwanangu yni e ni mshikaji wangu mm. ni rafiki sana mm. ni mtu wangu wa hati mm. mm. si oh, unamwona ule mzee mm. dada wa kazi ule dada wa kazi ni oh. mfanyikazi kazi huku naitaga vimbochunaitwaga vimbochi kule huku mm. wengine wanaitwaga mamaid nini mm. amadadaoa ma da, ma maantoa kule ukita dadapoakmdnavitumahdamaa n watu wetu hawa unawjuanhivo unajua zilean au sio yeah, wale watu fulani wale au siobt hzo yeah. aksasa e, oh, oh, okay. oh. tunawaficha titi usenge nini unajuakakapoayulekakaoa ulka um, ulsiju uh, siju kule nyingi nyingiza kule ae. nyingi zinakuja na, na, na matukio ya masifasvipi mwanangu gathi gathi ni miraa dakupija gathiwanashikisha mmeaksmana nashikisha mmea mm. ni edha nashikisha mmea mugokaa mm. ma miraa manashikisha mmea Mm. o mjani mzee yeah, yeah. napuliza moshi mm. so nyisi ah, mwanangu sijui bangi nininkindukulu mm. e, so huku ssa ni mm. moshi ama, yeah. Yeah. ama yeah. cha arushamcha dodomaanipe mm. nipe, nipe, nipe, nipe, nipe kakabobo hapo mm. nipe bob mal apobo so nyingi zilikuwa ziko hivyo oh, utasikia. Mm. Ah, yuri, utasikia kama siku hizi moja inaiti sana mtuakuita oh, mwanangu maiti yangu ile maiti maitisiunajua nini maiti si mtu akiwa amekufa nini soo siosoutaskia maiti yangu ile maanisha ule ni mbaya wangu yn yani. mm. nikimpata kokote nampiga Mm. so itasikia maiti yangu ile inatembea tu lakini maiti yangu oh, so e, mm. yanguamaiti yangu namaana anakuja na, na, na kupijapija mapanga ninia so mm. kuna ita vya mapanga bado ulamabao yes, yes, yes, yes, yes. so maiti yangu likua ni hioacha ushwaiunaama anaezasema kama kuna moja losema mm. nimeamarasainasafirsha mm. yeah, yeah. yes, yes. yani, lakini, yes, yes. lakini ndo hivyo yani, mm. sasa uwe nakuaga mm. hivyo mtu kama kusema kamausemaiuy oh yeah. mm. uh, hiyo kama ile mambo vipi mambo freshi oh ya yeah, mm. poa Ah, basi safi angaizi yani mm. area code tokea mm. mitaa huko au sio yeah. um, watu kusema um, mambanga ni mapolisi hukusio yes, yes. kule ah, wamekuja wale wenye ofisa zao al wenye nguo zao nzuri wale mm. ama jamaa wenye kupiga rangi gani zile the, the, the, the blues, sio anaitagaa wameingia mzee Oh. Mm, sasi navaa nguo yeah. so, mm. so, za blntofauwaaenawakaukashaot aambia rmot ajawaka namana jamaa Mm. aezi kitu dada kipiaiojawakahanwbmaaledaaimemiiadateeiiaatanamanishaakuna mawasiianoe mwanangu acha tu mzee ule demu yule demu mwanangu bendi ile mzee mm. ile mm. aile bendi mzee bendi mzee yni b bendi si band band. E. E. E. So, bendi hii bendova bendi sibandi ile somboa bendi mzee najuawau waempitkucheule ni bendi mzee mwanangu leona bendi ana kupafomu Yeah, so yeah. si pa bendi una pefomlive sosi ana bendi kitandani yeah. sinaenda kupfomu magita yangu nanini nauria enda kufoama leo na bendi leosomwanangu yeah, yeah. oh, umevaa soksi bro mm. uledem mwanangu mm. ule uwanja mgumu mm. ile ruroun yeah. ile mpakauvaesosi yeah. Okay. na njumu ya kutosha yeah. ama utachubuka inamana utachubuka utapata magonoriautapata yeah. yeah. mastds na vitu kama hivyo nakondomu kuna nyingi ambazo uh, yani, tuseme yani, tunaweza kuzitengeza kwa sababu ni lugha ya kawaidaule yes. ah, jamaa naulimi inamana mm. ule jamaa ni yani, mkali mistari anajua kutongoza yes, yes na mm. e, yani, kama genge neno genge kule genge ni, ni sehemu ya kuuza mboga ninihuku yeah. genge mm. ni kikundidona yeah. pia, pia genge pia mm. ni kikundi cha wanna vitu kmhvgnedm wagenge eukienda utachauakaiaauu na imekuwa sln mm. yani demu demu genge la jamaa yani, yani watu kibao wanangangana pale yes, yes. wanakula yeah. ni yani soko lile linaliwa tu mm-hmm. genge ni a akuza mboga nyaya itunguu yeah, yeah. audm ni genge la shikwa na jamaalannaewaanhnwhmwa uuuo kunakuaga nahi mojaeeenaa walitumia for so long mm -hmm. wakisema mnakuagazsoomehiliokahapa mm -hmm ashuanya kaunammba koa kuna mwingine ko uarabuni ni atatuma esa mm. kila mwezanya mm. mm. uh, yes. kazi mwanamketaymbaniangoe mme alte ikivunjka hio unakaa tu nagoja umebeba raba tu yeah. unafuta kila kitu yes. unataga hb so lez ilikuja hivyo lakini sio aumaswala ya ya, masola ya mtu kuchelewa kuja nini mm. ni ya yeah. yeah, uh, yeah. tunajua wakati kabla ja, sio? Mm. tu tunakuja na muda wetu mm. afrika hatunaga haraka mm. so, ni ndogo lakini mda wetugharakaakni ndgou uharahu mm. zile mm. za kwamba tuko vizuri mm. mm. unaonassatunaile apoa tu mwanangu mtua umbianakuaje bsia kuna kazi hapa ya watu na vijana hapa yakufagiafagia ku, ya hapakwenda ku, kuoshahrninachukuliaje mm. <laughs> yeah. u jamakwanzanankioko mshamba tuadoka zake huko bara a uaa maitaamako iuriaamamaiwa enye omaaao mtu yes. akiangalia hivi jamaa mekaa iaaiaaafatajio kabisaaoge elimu ya kitoljawengiaamala amefa u0 anaamba uta maisha amaaoatakua mombasa ata, ataanza kuanzia rumu a sshiingi mia tano mm. ata, atakua ata, ataanza kufanyauema mm. yeah. mm. oh, mm. atamkodisham mm. atapata zile pesa zitaishia maskani na vitu vingine vile yes. hata wa kutumia ile pesa ku ile paali yule mm. atatoka ataenda ataenda ataeda mpaka ataanza kujenga alafu yule bada ni mshikaji wake mwanangu mm. nakuaja kioucheki kama, kama gwara hapa mwanangu kido kumekauka kauka huko u sio mm. so tumekua na tabia hiyo tabia ya kuchukulia vitu yeah, lightly. Lightly. Mm. lakini nashkuru ilibadilika siongelekusaadwa mda yeah. tukaacha kulaumuwtend mm. upnd uongeulialia so, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku sananini sio hivo mm. ni kwamba mm. uh, ni baadhi ya watu wakililia saalau baadaeziamwaawotwameokewe maishayau wameritishwa, wameritishwa Ku, ku, ku, ku, wameritishwa ku, kujifunza kwamba nyi ampendwi mm. nyi mnakanyegiwa mm. watu wameamka wanaona kabisa haziji hapa mm. watu wamekuwa wame wanaona kabisa ah, mbona viongozi hapa aanapiga michongo lakini baadae hakuna maendeleo so zile zinawakwaruza zinawa sanawanaishia yes, yes. so, ku, kuamua maisha kivyao mm. mm. ambao jamaa lakini ndio iko smart hata kuliko huyo milionea mta yaani yuko vizuri yuko vizuri yani vizuri anakuuzia anaku tabasam <laughs> mjomba poaasafi lakini akirudi getoeautanalaaittinm hmm anangoja tu watu akimaliza kuangalia tv nini zile vipindi vya the theboda the beautiful zile mpaka mm. saa nne saa tano mm. f anachukua mashiti yake nini anajibwaga pale chini tu namkeka analala na iko vizuri akiamka kesho kwaana amelala, amelala bimatawa yeah, yeah ilikuwa hivo lakini siku hizi nashukuru vijana wanajua kutafuta kwa sababu mm. zile urithi ama zile mali zilizokuwa za familia pia mm. watu wakaanza kugombana nazo watu wakaanza kurogana nazo kupigana nazo sounafikiria wbabu yako alipiganabnpgtajtajiri wengine waliokuja ambao watoa pesa za kiolelaholela okay, pia walifanya wali mm. watu wakawa wavivu smoomwanafanya kitu kibao ni sawa lakini tupe sababu za kutafuta esa natabiwatu wanaead mpaka magari ana, majam wanaenda tu wanangoja poe mia mbili ama mkatemwantul sku nzima mwanang wamecii tua o nakuaje daladala shingu shirini hapa kisauni salu, feri, feri, feri, feri. Au, nini mi napewa mm. mikate na juisi, na mia mbilia miambili pa ammaaawatafuti otafuta oekuwa sana ila nashukuru na, shukuru, uh, na, shukuru, na peace to the nshnashukuru people mm. ambao wamejaribu kueneza mifano bora mm. na wamejaribu kujitaidi na wamejaribu kuweka kue, elimu napasi mm. na kuchoka na, na, na, na kizazi chetu yni yeah. yani watu wamejaribu sana watu wakazi sahii watu sahii wanakasirika wanapoona um, kazi zinapewa watu wengine wakati wa nyumbani wapo so mm-hmm. i love that watu wamesoma siku hizi skuli hii ya, ya dunia um, mambo ya sijui hizi za 88 sijuini nanini zile mm-hmm. watu wamesoma wanajua watu wanajitahidi kwenda uh, baharini kuvua samaki sema sasa wanachoka kwa nini kule kuna mm-hmm. lakini serikali hayo ndoo zile vitu mm. ingekuwa zile vitu vinaendoziwa baharini bar- kungekuwa na vijana wengi wanafanya ile kazi mm. lakini wee unakuja na kijazi chako kidao kidogo kidao kidogo mwangu watu na t- kama wewe hujuu kuogelea unajua na dedi yapa mm. kijau kimeenda huko dipo na nyavu moja ama watu fa- bei ya soko iko juu alafu mali yao mbegu zao ama izo, najua izo mboga nini nauza kwa be ya raisi rejereje reje, wana mm. uh, mm. sasa wanakoa bado maskini wanaaaahanga ashafanya kila kitu ambacho w ujui o mwanangu mimi bami nimeendesha gari miaka minne bsijui nini nanini hapo kongo k- kashuda tu hapa yeah. unaona yeah. mwanangu nimekuwa sijui wapi wapi wapi wapi lakini ah, tuachie mungu tukule, mungu sana, e, tuachie mungu tunaachia sana Vitu vingine uahie munguunahiamungu anauenunu aituvingineayuwooaama mamakealikuwa wapale najuan ni mkenya unajua yeah. na pia ni mwafrika yeah. na pia ni, ni mzalendo tu wa nchi na pia mm. kila mtu, ah, eh, n- donarudi, donarudi, donarudi, narudi, point hiyo mtnarudioiikisema hivyoni kwa sababu mzuri sana kwa mambo yeah. yeah. uh, mambo ya siasa alifanya yake nairobi akasaidia sana ana, ana mapenzi mengi na yeah. uh, yeah. mamboyamybjmaya bodaboda hb wa, yeah. yeah. makoyapo kwa binadamualifanya ya yeah. makosa yake mapungufu yakatokea aliotokea yeah kule chini pia tuna, tuna mtu kama abduswamad ambaye abduswamad naye pia toka zamani amekuwa kileledi wa kufanya mabadiliko mazuri pia wa kaunti ile amekuwa hand in hand na mambo mengi ya basari amesaidia watu kibao mi nimekuwa viti madada wengi tumewasaidia apate basari kutoka kwa jamaa amesoma pia yeah. na pia ameupiga mwingi Mm. na na lavi ya mombasa kwa sababu ni mza wa pale yes, yes. ni mzaa wa pale na ametokea pale huyu mm. aweza kuwa amezaliwa pale kama anavyosema lakini akaja nairobis mm. so, ni wakosi wenyewekuainapofika hyo u yeah. kuna baadhi ya watu wanafikiria abduswama ataregelea vitu vilivyofanyika mwanzo mwanzoama mm-hmm. anafil kwamba labda anaweza kua ana, ana, ana, ana, ana, ana, anafata msukumo wa aliyekuwa mwanzo mpaka yes, yes. uh, mitaani kuna msemosataweza kuaama vitu kama hivoy nani e, mm. watu wa karibu sana yeah. so lakini pia jo hakuati haku amefanya kitu kibaya mai m mm. anaangaliaga vitu tofauti mm. juu alicheza pati yake tukama binadamu wengine tu hata yeah. angekuwa mimi ama mwingine tu mm. kile kiti mzee kile kiti akina miba akinafurahisha mzee <laughs> so ukienda pale huo unasahau kabisa mambo mengine sona mm. so aliplai pat yake kama yeye na wale waliokosewa walikosewa wale walifurahishwa walifurahiswaaw mm. uh, sharaisu shaban ni wakazi mm. so, na, na so, sh-sha, mm. ni wazawa wa pale pana abduswama kidogo alishaonyesha matokeo ma, ma mengine mazuri mazuri ambayo watu ana so, hey, hey. hey. nguvu yeah. yeah. an, mm. well mm. mm. like, kama tajiri wa matajiri mengine yeah. Yeah ule mji sijajua bado unataka nini l mjkamaatakatwarege wa, kwa usultanijamaa atam unaoniwa na familia flaniule mj banahitajimawahtmew akandakaudiaem fwatu wanaempigia kura amawna wanamtaka kumwingiza kwenye uongozi kwa sababuiz uh, sisi yeah. watu wa kawaidamwananchi yes. hatuishi kulalama yeah, yeah. hatatusaidiwe vip mm. hatutaishi kulalama kwa sababu mm. uh, utasaidiwa pale mtu anapojeza anapo, anapo, anapo mm. tuna saau pia ye ana familia zake usioni wajamaa wote nimewataja hawana familia ambazo zinalala njaa mm. ama ama hataaana kodi ya kulipa mm. wanafamilia labda mandugu na mashangazi na makazi nihuko ambao labda hali tete noma shona wenwe nyta mkundu firimbi ni akhlmsishtukeuna kitumkunduimukienda mm. kusholi unashutatua amna kitu yani hiyo ndio umebaki peke yake <laughs> y peke yake lakiniykabisaso ndomaana kasema labda kuna watu pia ndani ya familia zao wako mm. vibaya kabisa mm. lakini wanabidi wajitahidi pale wanapoweza so the big thi ni watu wakate, wakate, wakate sijui nini zile za kurawapange <mum> laini pale mm wawezi kukuna kuskumwa ana kutishwa kulaa sadi kaa, ya kaa mm. kweye yako aaafiukacooni Yeah, yeah. paleunatoatoa mizigo vile ka pale utulie ndoth thelndonawezapatakubishiaanaju kuna mtuukttu anafikiria kufumuanauaai eaini acngafumuana hivi mwenzao akashuta aa fumuana hivi kapigwa na ni mambo ya biashara wafumuana hivi kumbe mtu ananuka mdomo unajua wafumuana hivi mara mshako sana hapopo ndani fumuana hivi kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna, kuna wadada wengine kwenye historia sijui mm-hmm. uh, kama wapo katika h maisha sehemu zao zilikuwa kama zina meno zile mm. ukiingiza hiva hiv mzee maalama kama yote amekuwa dr mzee amnakitua zangudnyangu eaendasi baadaye kulikuagana hizo stor tunasikiga hapa zilikualapa na iza sikatie mm. dem a atovyoovyo mm. mm. atkiendaaapadem mm-hmm. kwal anaeza kuwa jininaeza kuwa jini he lkwambia mukumka jomobl siseme leo nipo, nipo, yeah. nipo na mdanimetumwa na wapoani kuajili <laughs> yenusindio wabara n so, mukumka omoile rapcu shaime so kuna mm-hmm. sikumoja iletushai ko stori ilitoka wapi mm-hmm. so tukiongea na rapcu tukaanza kuongea juya dem ati kwa klab ukapata dm supu mm-hmm. alafu mkihae akaanza kubadilikankmilio rapta akisema natia atashikilia tuyo mgua mbuzi mpaka amalize <laughs> <baka, laughs> <baka>, <laughs> kiagulnelepakatuaizilitoka hapihii wanaume ndio mlianzisha no ama ilikuwa Chika kusemati, nini chikao kusema ati dmana anameno ndani ya nini lamna hiyo ipo hata hatakuyuta vya dini mzee soe bibilia na kurani nzuri sama za mitume nini na manabii sama za akina uh, muhammad na musa huko wanajina yeah. fulani kiarabu ki nimesau aimanishi yeah. wana meno kabisa mm. ni, ni simple tu to...