ikoeneaviushis0iya niya n yavui shiti ni mojaasi mm. nachekuni na, gama saa n saa t usiku nawach en yake nacheka, na niko nachekana nikosolo nahiso yeah, yeah. alafu hiyo ni ile niile tmbado nafikiria net niupuzi serious na kitu kitu ni hivi kweli yeah. yeah, so shiti najua nishakwambia mi ni bgsana mm-hmm. uh, kuna zako kahaa zilewaazimnimada mbayai ilaaokaribu zote <laughs> <laughs> <laughs> so, so, so, uh-huh. mm-hmm. mi E, e, shitua msi fulane tutenga naitwa kibywat kibywat bet mm-hmm. memshitua jo nikawambia jo e, tukona guest wa nguvu josiu sponsor drink jo na akachangamka so ni kitupoaje so e, e, e, e, e, e, so e, shiti uh, umwekuaji nikopoa sana yeah. fan ma minasho mkubwa sana kitu ambao juinshkuambia yeah, yeah. yeah. na wao unaona nikizchukuanazchuanaeka ale kwaaale kwa sababu yeah, yeah. waswahili wanasema chema platform ya nikubwa tafanya mm. out. nini itafanya tofauti na watu wengine shoya kama hii haiko nini mi najikuta saa zingine naiwach mpaka asubuhi yeah, yeah. saa kumi na mbili yani nakaa na kwa tv kwa sababu wasanii shughuli zetu nyingi ziko yeah, yeah. ziko mchana mm. ziko usiku yani yeah. upande wa uandishi na nini mm. so naandika script zangu sometimes najikuta ni, ni ni kitu kama saa sita hivi unajua pia andika kabisa yeah. script unachukua mi wanaandika sana sana, sana Mm. ideas yeah, yeah. iasaa like... gari na pak kando na idea imekuja naeandika chini yeah, yeah. alafu nitakaa baadaye unajua kama omed oomedi mm-hmm. niinrodcion comedy ni yeah. uh, buildup mm-hmm. ambao ndio bodi yes. na punchline mm-hmm. so samtimes umepata intro tu yeah, yeah. sasa hii intro ndaifanyaje <laughs> yeah. na tunapata watu wengine wanakosea mm. mtu anaenda na act intro Yeah. <laughs> ama mtu ana body. <laughs> yeah. sasa anabodisasa yeah. unaona bado kuna nyamabado <laughs> <laughs> kuna nyama kuna vitu zimekosa mm. Mm. kwa stage mm. sometimes unapata kitu kama intro mm. inaua mm. Mm. Intro tu vilo yake yeah. yeah. inaua na yeah. labda body si tamu um, yeah. kwa sababu yeah. mtu akui yeah. unapata mtu anakuja kwa stage anasema usheigunda watu wanasemaga landlord amefuga majini Ujia already <laughs> okay okay huyu jamaa anaenda anaenda wapi naenda wapmanandawapi nah sasa vile utaifafanua na nini mpaka kwa punchline yeah, so yeah. unakuta siku nime niko mm. na mainro kadhaa nazieka chini na n fungua kidogo alafu nasemawacha ah, nih kwa sababu notification iko nini ukuja pale <laughs> <coughs> nt ya kali na ohanga ni baahi yanaweaudia mara kahaa n ushd kujua mm. hiyo story vizuri ohanga jainipigia hata brida, yeah, but yeah. nilisikia kama mm. nilisikia, mm. nilisikia tofauti yeah. e, ati <laughs> before before, before ohanga ohanga mm. ni alikuwa na fulani usiku mm. ilisikia tofautijashikwahanajamshika ia alikua nafaniana iatambendauhana mm. yeah. kamshikaulikua unasemaje mm. yeah asikuanasema kitu ni minibazenga dadiuiua kitu liku nasema naileebu sema, na sema. Mm-hmm. kiihinyaenanibazenga dadiso <laughs> <laughs> intevyzishai <Yopati> ni <lali> bamba, <laughs> so, yeah. eh, bamba mm-hmm. ya ohanga ya oji ani mi sometimes najikuta na jirudi, nazirudia yeah, alafu ya uh, wini Yeah. yawini odinga ilikuwa moja mm, interesting mm. sana because mm. eh, mtu akiona anaona wini ni mtoto wa yeah, yeah, wa mtoto wa raila mtoto baba yeah. mtoto wa rao mm. lakini maongeo yake ni tofauti sana She is very humble and down to yaani anapatia na, yeah. na taswira tofauti sana mm, mm, ule wini, ule mwenye labda akili yetu inaweza fikiria yeah. anaonesha kuwa kiburi yeah, yeah. kiburi unajua kuna msanii wa bongo anaitwa yankila mm, mm. akaimba akasema ati tajiri ubaki tajiri akijifanya maskinina hey, na maskini oh, ubaki oh. maskini akijifanya tajiri o sijaifikiria hiyo aja ni ukweli yeah? yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. i think hata ah, inspirational mm, noja, kwa ukwelihata niniisiwagakwa nishaionaga moja akiambia like sikat the reason why you'll never see Uh, elonma ama uh, jeff besos mm. aakina bilgate kameva guchi ama yeah. ninipo hey. op whooch yeah. lakiniichopl <laughs> atakagi hata ujua kona do yeah. utaapelekea shida tekt nawanalia dailikona rafiki yangu fulani anaitwa mriotrafiki yeah, yeah. uh, ya uh, yeah, yeah. yangu sannsanaalinipatia sana, yeah, sana, sana, yeah. sana. Yeah. show fulani ya kuhostlikunitwa talanta mtaani okay. kwa tv moja hapo so morris mm. eh, alinifunza kitu moja mm. ya, ya mo, kwa wenye wanaona watajua hata cla anajua hiyo story sana stor yeah, yeah. sanamyan morisamevaliu pesa sana il yeah, yeah. anaheshimu pesam alikuwa naneambia mm. ukivaiu uki esa esa inakuvaiu yeah, yeah. ukikosea heshima nao pia nakukosea heshimasam mm, mm, mm. so, ni mtu wetu wa sawa sawa vitu nitumie kitu kama what i can do mm tuko vibaha, tuko vibaya yani <laughs> oibayibaya wako lakini yeah. mkona yeea onashindnalianayei wakoubmbapatunaenda kuua saaa tutakua sawa hivyo tuinafa uahso yo ya Mm, ilinifunza mm. vitu mingi sana sanaituaituatukishiauo na ileua tumkimcheoa tuko alafu philipogola mm. ametokea nikaa tukamdea tuo hey zl <laughs> mada natuambia kujenachikyakobia <laughs> na <chika> <laughs> tumepanga o ila ni mada kujeesoso kuliwanaolienda nilipenda sana eoa yeah, yeah, yeah, yeah. yeah. unajua hacha nikuambie ne iod ama nlik vitu zingine zinginesi hata omedne na, mm. na omed yeah the moment unajipata unarudia nte mm, mm. jua kitu ni kali yeah, minzaiko yeah. nini huwa nazirudia hata leo tulikuwa yeah, yeah, tunaongea yeah. eh, na namjua bstang ta butit bubnamjuahatabtunamnidahapa namaliziaumaliziaum ginabualipatail nateta jua ya ed yao mm shida t yapshow hata mm. seson t ukisikiza u yeah. msanadu saund oh, ya yeah, pha yeah, hata hey. e sason isel the english esion mm. unles uskize nasterio mm. hi sound poi sound yo desinik like, ikiwa 5.1 watu mm-hmm. wakicheka unawasikia kwa faa mm-hmm. sokunaskizayoveshon mm-hmm. yakila butitafa uh, kuwach uh. mm-hmm hiyo kwa, sikiza, sikia, lafta ikiwa kwa faa. so nauliza kuna ngori. Eh, alafu apart from that best fulani aaaakipatia naksw kupatiwaho wa nd skmnastyetu faa kuna kongowagafanwa hiko nini hatabefoe kujenaazikoongo hata hiyei15alikwa meomse wagafanwa bnijua anamwelewaanaanunajuabti ni mm, mm. e yo. liju, na yeah. yeah. theaia the yeah, yeah, yeah. mm, najua hapa mm, mm, eas africa yeah, yeah. show nyingi unaona kwa tv sho mm. nyingi unaona mtandao yeah. zimandikwa nabtit E alafu najua kitu pia iyo nifrahishaga nayo walikuagna mamito aanakuawatu washafika huku juu autawapata wakienda kwaa Yeah. wana macho ya kuona yeah, yeah. hii na hii kesho itakuja kukua kubwawanand kmhnkbnahafrika anapiga imekuja tuko ua ksm ofisi yaketm yeah, lani yeah, yeah tunarudia episode ambayo tushai yeah, yeah. tushaiona yeah, yeah. but tunairudia mm. yani tuna, tuliona kila kitu ambayo ilisemwa nini lakini tunairudia intv ya oala kwa sababu o ana design, mm. design fulani ya design fulani ya kujitoa hapa Yeah. Kusi, yani kukubali kitu yeah, mm, yeah. yake lafanaeka <laughs> <Yeah>. levol <laughs> oh, yakemasibudajomaaju yeah. mikua saizi nakubaliwa kadinaliska mm. uh, nafanya kazi nzuri unajua mm. kosinajua saii mazi levol yangu sasaanakinakanye <laughs> <laughs> <laughs> kidogo hi skataikena ni fulani yako hapa yeah. bat mimi niko haparnajuaarapa lazimaju a yeah. kujichocha yeah. hata ni likua inafanya tukua tuna bonga juu ya suu lich ch dbta sakaja na igahenioch yeah, yote yeah. mm. Uh, tukibonga juor na za nasema ha naf sakaja alishinda ni juu alikua rapa kitambo eh, ya kujichocha lazima huklonaaounapata fo exampl kuna baadhi ya watu walikuwa nae na ishu ya ishu ya ule madamu mm. wanafaa kundstand bado sakaja alikuwa rapa kuna swali zingine eh, eh. zenye hata kama ujaribu jar, kum piga mm. kumpatizo swali yeah, yeah. alikuwa elewi hiyo yeah. uh, elewiausakajga <laughs> <na> <laughs> alijibu. yeah, yeah. mwenzako alijibumwenzako alikuwa amejibu mwenzako alijibu ayu yeah. sijui nani yeah. sasa yeye nadhani anadstan hiyo anandtan yeah. yeah. <laughs> kuna vitu maoziniulize kuna mm. hii asca mm. swali zote ni poa mm. pia nadhani mm leader ldpia ni binadamu wajamenihata okay. kamana miguna alisemaga kitu moja akasema mm. uh, nriaasoanyoeislwayhappy like okay. na, mm. <laughs> na mtu yote mwenye o Uh, angri pia nagete hapia yeah, pia ni abnormal yeah. Yeah, yeah. mtu la binadamu wa kawaida lazima kuwe hapi a so sakaja mm. ye kwa upande wake kwa pale ambao alikasirika ye ni yeah, binadamu binadamuhata hiyo ya kukasirika ialikuana makosa ingine ene niliona pia igathi alifanya najua mm. pia watu ambao wana digri ndugu yangu tuko wengi pausiongee <laughs> yeah, eh? uh, tuko wengi sasa <laughs> na sakaja sidhani kama ni because, yeah. uh, ni kisiasa hiyo hey, ni yao hey, sijui hey, kama sakaja ana d ama akonayo hey, hiyo hey, hey, ni yao yeah. hey. lakini wakina yahe hapa hatunansasa ikivika pointi ya ni kawaida wanafunzi ambao ankusoma <laughs> kukosa, kukosa nidhamu hiyo ni makosa <laughs> <laughs> ah, wakina yahe hapa <laughs> tuna f <form> for fulani <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na tuna nidhamu ya haliya juua sabbu pia tunaandeand bila yeah. nidhamu wezi enda mahali yeah, yeah. so waki mm. vitu kama hizo zilikuwa zina kidogo zina- mm. zinatuchoma upande wetupia yeah. yeah. yeah. una kitu tulisemawaooiam uh, una hizo itu zlaanaeawakeya wakishaiwehata atukanemtu nimata baatauotia mkenya kishamwaniwewe mm. kisha, eh. mm. wakenya ni kwa dunia mzima hata sisi comedy tunasemaga audience ngumu ni ya wakenya yeah, yeah. Kuna audience hard kama ya wakenya <coughs> mm. na hiyo kitu comedian ohtaa yoyote taa kuingia kwa industry. musician msanii mm. anafaa yeah, yeah, kujua yetu the moment wanakusoma tu anakujua hivi mm, mm. nasho kama iko nini yeah. nishmbao ni ngumu kuye, ku, ku, ku, ku nitwajkuna hiisi u nishoo mboo ni, ni, ni yeah, <laughs> kui, uh, ngumu kuitabiri ati ynweiweziti nisho ngumu yes. ati atiiko nini wanaenda kuleta huyu wanaenda yeah, yeah. kufanya nini yeah, That's yeah. Why unajikuta the thatunajikutathe hours Yeah. umekaa manzee unaona tu yeah, yeah. unaona tu unasikia vitu nyingi ni napatwakenya wanaipnd ain wakenya wanaipendawatu wanaiongelea nliua naongea kijanataom wanakururom swahilirom swahili tukiongea tukiongea nikasiki mnalikua natulikua kisuut Yeah. kapitia kisumu so nikiwa ach mm. nikapata vijana fulani fulana tarby hii ndio sho anakaga tu anacheki nikapata maomrd wa masinde mlmenlipata maomad pale wanafuatilia hii show oh, mbaya sana oh, sababu wow. kuna sanasuuna na naogani huko sasa mm. tukiongea walikuwa mm. wananipatia story kuhusu Mm. presdent fulani alikua kwa hiyo chuo na nininini alafu nini? eh, eh. so, kasema hata kaiko nini asma okay. sasa <laughs> <laughs> so, oh, yeah. ndo, yeah. ndo unaona yes, yes, yes. inakuwa yeah. ni rahisi kitu mm. kwndasa wakenya ukipata wamekubali kitu ni niwawagumu sanannapataa ama wasan ambao wamekuja na nanajua dunia meendawasanmbao yeah, yeah, yeah. wamekuja na wengi kitu mm. ambayo nawaumiza hivo aundstand kuwa ma mkenya asijue mm-hmm. asi, yeah. mm-hmm. like, leo unaweza kuja ufanye kitu bana mm-hmm. koment zako zijaa hivi wakenya wanajaa hapo yeah, komedi yeah. kidogo alafu sasa tatizo ya wasani ni akishaona koment inajaa tu hivo hikoanaanza uh, kufanya the same thsme mm-hmm. wakenya ukupenda s ngine somm mpaka unasema ama hawaelewi <laughs> unajua kama kwa aomedi kuna, kuna kitu tunaitaga uwizi mm. mm. izsw mm. neema ni nyingi mm. ae ni nyingi yani mpaka mm. hata unaweza unawezasema s ya black mm. alafu unapatakwawatu wanasema ya black kama kuna yeah, yeah. comedy is the hardest part. Yes, yes, yes. kwa sababu hiyo sult yake ninan <laughs> kama, unu, kama unimfani, eh, eh. Unajua, yani ni mfani mm. unaijua mm. hapo ikikataa pia a unaijulia po mbele ya watu mm. so kwa atunaamini sanakunauna hii yake ameduu ya majuzi hii yaaatiu nine atianapeleka ndae hmm. afu anauliza msee fulani ati kuosha gari npesangapi <laughs> atikuosha nje na ndani pesangapi oh, nje oh, yeah. <laughs> <500 laughs> <100. laughs> <laughs> <laughs> pekeake ni uh, <laughs> somo uh, <laughs> <laughs> dpekeake a wamejaliwa kitu inaitwa kupima mtu akili yeah, yeah. anaweza kuja pate audience mm. jue nikisema hii watacheka yeah, yeah. nikisema hii hawatacheka awatacheka mm. sogtunamwita eh, tu hivyo mm. ni hata akipiga story kwa kivanacula yeah, yeah. very... akiji akipretend ni luo hey. mm. like ama hizo hakuna ile kinaulanishaakiaanawakamgi maipaka nashindakohizomaakuna ileishaimuitanga E, i sema... shida e. e, wiwi ni talented comedian mm. na most of aented odia mm. mm. hawanaga ile kitu inawapsh sana oh, okay. unaona anil mm. mwambieaz yeah. du hivih hivi unaona sema ilikuwa naaplai kua butita yeah. uh, au ni omedian wenye lazima ulikuwa wasukume butita yeah. hivi yeah. wana uwezo sana mm. lakini it is umwambie wiwi yeah. du hivi mm. du hii mm lakini kwa hizo station hata si hizo tu mm. akona araktesmob but mimi sasa sisi waka tunamsukuma sana kwa, mm. story eh, oh, okay. eh, yeah. waka kwa story ya nuapondka tunamsukuma kwa story ya because hata kwa story mkipiga story mm. ana ana tabia kuvyu vitu tofauti yeah, yeah, eh, eh, story tofautianavu vitu tofauti ana yeah, yeah. ile time napiga story unaweza ona eh Yeah, vyu yake niu yake na vitu mm. ni tofauti yeah. sana then mwambia fuatanenananii nabutita na mamito kshata mamito lilimtaja juuastk kaimeenda hiisho mm. yautikamaurat yeah. yeah. e, mamito alichapasetngna ya f minut apo mpaka usheonaga is unamwonea uruma kabla aingie uude <laughs> aliingia tu hivi fnt tuoumamito yeah, ni mngori ukitaa kujua th ni kitu poa mm. sha mamito wa kwanza yeah. kani mm. alitokea na jikoni yeah. <laughs> alikuwa anaongea kuhusu naongea kuhusumnasasakua alikuwa tu mm. yeah, na intro <laughs> ama labda <body>. labdahaliua <laughs> mm. <Ikaka>. yeah. na yake yani ama pekeyake amabdiakakataa mpaka mamito najua mm. kani hapo mm. alitokea na hapo akapatia na na mike kwa yeah. mm. oh. uh, na backstage hapo yeah. uh, oh. si yuko mm. yeah. uh, so moon moon mm. akapotea <laughs> lakini <laughs> eh, Kompena, zi, present akapatianamiei kwaitheekioganoapo kand hatasiiistuatumamitoa yukoso akatiuitushaona kituisu tu ni msanii anakuaga na na, vile na the moment the msanii nafaa nifanye watu watu alikuwa na hiyo lakini yeah. piga hii, mm-hmm. hii. Mm-hmm. lakini hii hii afana aligundua aaho ni yake ya kwanza so time akakuja akagundua vizuri akagunduau ndio mimi mm-hmm. Haa, kukushikika hey, akukushikika alikuwa na set ya kupiga sasa yenye likua unataka apige ni ya hey. ya yamshaenee tu ya mtaani nini hmm, hmm. hmm. wa na nini sasa hiyo ndi akapiga hiyo siku watu walirlate nayo sana hmm kitu pia nilimektia nili ni kuna inu omedi yake waga alifanyiaile hey, enye chibu alikuwapofunajwa yeah, kitu fani ni ukikam o ileshol like, itteaodan wa kenya aake yeah. yeah. like, aeoke likuaa anafaua aamaoniuo ala ia il aeliunasemakwenyu inakuasauinauu unaweza unawezaho kitu enye yeah, yeah. eh, i... eh, unasema unawenasema unaifanya yeah, yeah. inakua rahisi sana mm. Mm. In kwa watu ku connect nayo nimekumbuka hiyo ati si lazima kila mtu hii nayomua ukichukal tueonaamaoaa sia mtuihinashaaimaae a Yani, sneoauiatunamini <laughs> yani, like, si, si. mm. eh, kicha mamito si zuri yeah. <laughs> mi mwenye taniona hiominaonaga kiha mamito si mzurihaukiangaliaa yeah. mamito utanipata pale yeah. mamito ana, anaweza kamap na skit ingine ulize mm. mamito waiajawahi <laughs> <laughs> kufanyia skit <laughs> ya vile watu wale watu hufanyia mm. mappet tao mm. eh? sijui et inaongea hivi na hii inaongea hivi ama mm. vile upcoming not ileno vile mtu si msanii ajui kuimba mm. Mm mwweke huko hiyosad hmm. unaweza angalia hivi useme mamito mbona mbona yani komedi za mamito zilikuwaka dunia yake eh, eh. wakati akizifanya ya eh. alikuaka na jok zingine za kama kidogo zimu <laughs> i think as a comedian, you need that hiyo ku nini ni sawa lakini eh. <laughs> nakwambiaje no, nakiaje za mamito eh. Skit zile zaa nafanya pale ig yeah. ij napenda sana mamito ij pia yeah, asmacha yeah. as napenda standup yake yeah. napenda mamito ig ij aechuua Ani dema, dema na haga mm. alafu yeye mm. vilako hivo alau yeah. ilatidemanuna haga utembea na demwenye naaemwenye naha kila wakatutembea t akaa hsimamchatungojehio anasimam linili Mm. ni mtu aliweka kariake kando mm. <laughs> kwanza ajengejenge watu eh, eh. akiwa ndiojia alikuagapia nahizotvitu mingi uliku naona pia kwa sho mm. zingine zilikuwa zinaandikwa pia na terence oh, mwandishi okay. mzuri sana pia eh, eh, eh. terence butita kwa uandishi watu ambao mm. wamewaganajua ni wazuri eh, eh. terence butita Mm. Uh, kuna omediatua matayo mm, mm. matayo ni mtota kupigia jo poa lakini akienda s tena maayo ni ninianafaa eh, eh. mm. oh, oh. so, Nini. upata anafakupata... <coughs> ni alikua anafaa kupata sana kulesoalipiga oh, okay. mm. yeah, uh, uh, sana nikampeleka mm. nje kuna wakati matayo alikua akienda st mm. unapata jozilikuwa zina kataa mm. kwa sababu ya ku mm. the themo aliifanya siku moja tukatoka nje mm. mm. tukaenda naye kampo ee, fulani mm. ha, matali ni surprise ndo nikajua experience kumbe ndio mwalimu nyangu matali ni surprise sprise mm. kulilikua yeah. wasa, nimebeba wasani wengine aa wa kisasa wenye wamekuja juzi yes alafu ndikwa na matayo mm. mwenye watu usema matayo matayo ni yeah. e, matayo yeah. yeah. yani eh, mm. yeah. <laughs> <laughs> <laughs> matayo ni ni nini kufika pale ndugu yangu yangu yani point point shule ile akikuja tu tu hivi inaanza experience as as much at some tunaita dry unajua hapo leo kumbe usemaksha tba matayoni lika tunaitaomatay mpaka mm. akapata karakta yake sasa ya gazeti ukuja yeah, yeah. stage na gazeti anapiga sho mbaya sana anafunika mm. so ni mm. eh, siria mm. hi kitu ni mafrika um atakaa ajafanya mm. m- e, anything, mm. but mm. leo hii mwafrika anaanza kufanya kitu inapata na unajua kuna watu wamekaa youtube ndugu yangu sahizi wanasugua mm. karibu miaka nne hata mm. akiweka kitu hivi mm. mm ni5 views ndugu yangu mm. kwa sababu hana hey, ni experience hey, nini on, online ni anamajin <laughs> <laughs> nyinyi mjakuja na kiki mm, mm. mja kamna kiki na, na kelele nyingi mmepatia mm. watu content mwisho wa siku hii kitu ni onent yeah, yeah, yeah. iko nini ilikuja tu hivo yeah, ikukuja yeah. na sijui utashangaa kuona <laughs> <laughs> Wana, wanawake wa fulani <laughs> mku kuja na hioauas yeah, yeah. mm. na dunia tunaishi sai ikona shidammaz mafaswakona shida watu wanataka mm. tu e, mm. hey, kitu itawatuliza akili watuataa tukitu itasaulisha hizo vitumaitaonyesha wako peke ao so hiyo ndo kituwatu wanataka lamnaatu akasema mazhii ni kitu mpyahii ni kitu Mm. ndio siri peke yake na nijue experience yeah, ile yeah. experience umeku, umekuwa nayo mm, kwa game mm. ushajua usha that's kulanthats wy asmc a as, mm. uh, watu wametoka as asmach as haipya tv imerudi chini yeah, yeah. kuna kitu tv iko nayo mm, mm. tuseme mainstream mpaka radio yes, yes. kuna kitu wako nayo ethic za media na ethic za hii kazi yeah. Uh, saizi online mm. kila mtu ni kila mm. mtu ni ni sijui nini kwa kwa sababu sababu platform iko mm. na ndio grow, ndio kukua huko yeah, yeah. but again ethics mm. hii uh, hii kitu ni hii mm, hii mm. kitu nikifanya nikifanya itachomea mtu fulani brand unaona kama yeah, yeah. nairobi ni one of the biggest biggest biggest yeah. mm, mm. pale mtandao mm. nairobi hukoa ukiangalia sana wanasukuma wasanii wa kenya mm-hmm. na udaku zao mm-hmm. si udaku itaunguzia mtu eh, mm. eh. ndifike it mm-hmm. kitu yako enye imechoma mm-hmm. jua enye ishachomekwa kunjea ndugu yangu hatuna wacha hatunawattutuweke ukiangalia dsin yao uro, one year na wamegonga one million hey, one year wamegongamilionfu kitu moja pia ilibamba mm-hmm. time ulidhanahe owalikataa wakana chalii sijawaijua ni nani mm. unakuaga nani yani ni nanichalihatakituliunaongea yeah. mm. kuna oedian mwingineanaitwa tumbilitumbiliali yeah, yeah, yeah. yeah, yeah, yeah. Tumbili naniambia mm. shitimna <laughs> shuku huu mm. ni mse mpaka tushaikaanae tunajuana <laughs> juu bro ule chalii e, sijui ni chali sij yani, yeah. yeah. sijui ni anani mm-hmm. but research yao wamesha lan mm-hmm. kukuwa wadaku wazuri yeah, lazima yeah. ufanye h mm-hmm. lazima ufanye research lazima mm-hmm. uingie hapa uyo jamaa ako kua oment zote yani kwa nini zote hakuna kitu ajui zenye zinahen hapa utampata anything that baoinakamao utampata yeah. yeah. kitu ni bamba nayo ni hapokitonibambanayo niza kenaoenahmetoken wanampenda kuna kunaai sana pale nagaa kitu napata tai imeenda juu na pia kuna blog zingine zinafanya fiti hmm. ni tumemtaja tu yeah, kama yeah. baadhi yao kuskanin nini nini aditom wamekuwa very good for very long lakini kuna hii majuzi sijui kama walifanya vibaya ulichekia ulichekea kenya majuzi uh, uh-huh so uh, majuzi wamepost juya nanisa uh, kabi wa jsus alafikau walisilediandr kibe alinwali ikatati kabi wa jsus ameoe amehaai so waliandika hivoishue <laughs> uh-huh. um. yangu minikonayo na hao mm. ni bkabi alionfe wa, walisema hivo na so, kabi mwenya anasemaje saaja mimi auhikienda mm. mm. kitu, mm. mm. mm. so, so, kitu kama hiyo eh, sasa hiyo ndio shida kwa sabu, there is asbabu unajua karakta ya dji mi pia nimekuwa na shida fulani nao eh. na eh. ni watu wangu pia kwa sababu ni wa nyumbani sinlakini eh. eh, mm. djhi karakta yake mm. ni ya uh, primitive mm. yeah. stupid mm. eh, mtiaji n hiyo ndo karakta ya shiti enye nikianza sho nilipewa na abel mtua unaona unaonahiyo ndo ni brand mm. so from there ilikuwa ni mimi niendeleshe pia mm. na vitu zingine nyingi mm. so kuna timesizi mm. eh, yangu mdogo akanitumia kapthon yao fulania yeah, yeah. yeah. mm. aanad3 wajamani unajua <laughs> sikatai kuna <laughs> <Hey>. watu hapo wajasomakuna watu wajasoma, <laughs> wajasoma hey, yes, hey, hey. lakini haimaanishi uniinthivo ile yeah. ni yeah. Yeah. That's just a character just arakteara yeah. unaona mm. ile ilikuwa tu ni character hiyo ni character ya mtu illiterate hiyo character yangu ni a ya, mm-hmm. person bt eh, eh. jamani tulienda darasani <laughs> unaona kwa sababu kuna watoto wanasoma <laughs> na tunafaa kukua kielelezo kwa watoto mtoto mm. asome ajue inoda hata kwa mashule naenda nafanya motivation mm-hmm. na pata watoto wanataka anataka kujanaambia inoda dunia sahizi eh, eh. inoda ndo ya good actor actress mm-hmm. comedian mm-hmm lazima ukule kitabu yeah, kwa sababu yeah. dunia sahizi social media imefanya dunia ni village moja yeah, utatoka hapa ukienda nchi ingine tamane jaje aje hati ni biashara utaandestand aje nafaa kupiga kontent ya kizungu nje aje nafaa kulanata kihindi niende ni Mm. ni vurugi hata na kiindi pakistan ndugu yangu least ajow, ah, muda Nili, tu yanguaaiiahkaabailiwacha uh-uh, tukuna <laughs> aana skit fulani sana pale tiktok <laughs> yenye ilikuwa ni scripted pale kwa ilikuwa <laughs> anasema ati anasema sikusoma mm, mm, unaona yeah. lakini ile ilikuwa ni script because semasikusomal mm. eh, likua i muwenyea ndinachangia yeah, vitu yeah. zingine kama kuhv hivo vilearakt ya shit kwanaianaeataa wa yote ilichangiwa why unasikia tunafight ujinga mm, e mm, na umaskini mm, mm, mm sasa mkichukua arakta ya mtu alafu mmpeintivo yeah. inakuwa ni makosa mm. kwa sababu anataka s wakati u mtu naye ana maisha yakeunaona ile niaiitufiade stheaanan soindstan fom aonaeebut si kitu me achieve likbasiwaswatuc watu wengi wanaza chagua wasemamieta ah, kuna hajaniendekambocatu klas <laughs> kauselain that, that uh, etie yeah. utapata kuna watoto wengi najua sisi kama wasanii mm, mm. tuna kn lna ni huko nje e. kuna vijana wengi sana wanatufuatilia mm. e. e. sahizi mahali kama mt Yeah. most mm. big up masinde muliro mard yeah, nili, yeah. niliwatembelea hapo mm. na nilipata ni mafansua iko nini sana yeah, yeah. nilikuwa igas mm, mm, nikapata mm, ni mafansuahiko nini sana mm, mm, unaona mm. na plee zingine kadhaa mm. na kuna vijana wengi sana mbao wanatufuatilia huko mm. inje yeah, sotunafaa yeah. kama wasanii mm. maramob mm. ku yeah, yeah. e, niituaje Yeah, yeah. kwa wa watuwasanii mm. wanaishi maisha uongo maf mm. unapata watoto wanaacha shule wanakujakuja mm. wana, hey, wana wana wana kwagamehiitha uh. wasanii uishi hivi mm. kumbe mm. ile ni iina mm. mm. tu jemo mm. lemsalitupatio sto ati kuna msee flani hin ni best yake mm. alikua nafom tdaliua nataka ukwit chuo juu yatiktwatoto eh, wanaacha chuo kwasababu mm. wanaambiwa mm kwa ile picha wasanii wamewapatia yeah, yeah. an thatsy huwa uh, ni vizuri mm. wajue mm. wajue ukweli kuwa hii game si rahisi mm. uh, na sometimes hiyo ndiomaanakuambia online imekuja kuharibu hii kitu pia mm. Mm. kwa sababu leo hii inaweza fanya anythin ni en yeah. nikisha so, trend mm. unanitia biashara sasafoexamlhata so mm. nanitia intevi amsaizi yeah, yeah, yeah alafu nakuambia interview analipisha wakati kwa kweli intevywa si vitu za kulipisha yeah, unajimaket yeah. mwenyewe mm, unauliza hata mm. msanii ama upcoming sometimes mm. mafuta fulani mm. ama skari fulani yeah dakika tano tu zile zileaini sekunde ngapi yeah, sana. 40 seconds mm. mamilioni sasa mm. mtu amekuchukua amekuweka mahali unakaa hiyo mm. time taimato unafikiria anafaa kulipe nini mm. e nafua umelipe pesa ngapi mm. wasisania nafaa waiangalie na hiyo macho sasa mm. mm. yeah. yeah. sa wengi hawajui mm. na ndio maana mwaf tunatengeneza masta mm. ambao hawana elimu mm. ya kuwa masta yeah. yeah alafu ileemikiishaem ikiisha unapata mtu anafanya vitu za ajabu mm-hmm. e, ni muhimu sana msanii kukuwa na mentorship mm-hmm. na ndio maana unaona omdian yoyote narudi kwaoa ambayo show mm. discipline yake iko juu yeah. yeah discipline yake iko juu sana kwa sababu tulipata mentorship kwa mm. Mm. kwa ndambuki pale yeah. ana mapungufu yake kaka yetu ule <laughs> lakini kuna vitu alitufundisha yeah. Yeah. Yeah. kuna vitu alitudisha aliofundisha kuheshimu pesa <laughs> <laughs> mwalimu alitufundisha kuheshimu yeah. pake yeah. mbaya sana yeah. Yeah. kwa sababu mwalimu utajua mm. utajua mm. tikitu ah, ingine pia na, na juu yake ni vile aliweza kuilif yake private uhata tuki vile nikna kuambia history ya, ya nani vilelimisripotiwa na, na pals mm. ilifanya nika alafu baadaye nikawach kibe a kibonga juu story mm. nikafiellike the whole ideaeven asa testimony was mm. rong nataukiokoka like, yeah. iik mm. like in this ra mm. usiende kuonfes kila kituiu sure, sure. kama I slept with e usikapnainginhtakama mwingine alikunauviu tofautizile eo ukitoa mm. mtu anakuviu tofauti na, yeah. na mm. ah, kweli. Yeah. mkikaa tu siku zote mm. kuna kuna picture atakua nao kwa kichwa yake yeah. Yeah. Ya ya politics ni kama, Atakubal. Atakubal. Uk, yeah, ni, yeah. kama ni kama ile unavang ukimit mm. na msichana e jamani kutana na msichana endelea naye yeah. penye umempata mm. <laughs> <Yeah. laughs> <laughs> na nane <laughs> <laughs> namaboikumi na mbili yeah. lakini nimeamua na takusetnikana weweso tim kitembea tu akiangalia buda fulani anasema anamtakai namba tia inakuanambatiikonjani na kaa saim si mbaya lakini kuna zile siri pia enda nazo kaburini sema tu hii hitaenda nao kwa ae sitatoae unapatia watu <laughs> <laughs> kitu akukujaje nao kesho kesho sasa ndannaovizuriile kitutatukanwa na asa iehapa mtandao bna <laughs> sakaja attoboaoo siu afeo sominimeingia kwa mtandao yeah. nachekia kina rei nairobiajaas ikitaanahiaa abia sus niivituka hizoaau pa kenyandugu yangu akuna heshimaapa <laughs> yeah. enya Hmm. mtu anaweza ingilia mpaka mtu mwenye unashindwa ah, jamanihuyo <laughs> <laughs> <laughs> <Uyo> pia <laughs> huyo pia mnamuingilia yani, <laughs> yeah, pa enya heshimamali <laughs> yeah, yeah, ni kukanyagwa sasa vizuriaakkenyazotnakanyagwa watuounaautuandugu yangulakini piatestimoni yako inafa kua takua likuwa napiga natuma macho aunamuna <laughs> vuta bangi lakini ikikamse yeah. chunga sana sex sexangaa kuna, kuna mm. kitu hata atawe mwenye unaza onfes mm. oh, yeah. nimesema nini niniasema <laughs> <laughs> nini nimesema nini sasa unajua kama for example <laughs> sisi tukikuja uja nairobi mm. kuna zile vitu tulinini lakini yangu ilikuwa likuwana lazima tuse, niseme mm. ikuwa sex do, kwa sababu wale watu wako alau walisimamaga na manipigaga mo hatarisaikwa tu koinange a oinange alafu e, ke flanssa vitu wamepitia vitu niliona wakipitia pale tao mm. ni vitu zingine si si vitu vitupoa ala siku ya shoo mm-hmm. ishu tu ni walikam mm-hmm. waliam na watu najua binadamu wenye najua wahu a eh. eh, eh. eh. mm-hmm. walia kiwango mm-hmm. ya kuwa mm-hmm. eh, walikuwa wananipatia karakta tofauti na hao mpak eh, anaseman eh. nah. mm-hmm. so mkwangi hivio eh, eh. eh, so, so, mkwangh so pia nyinyi mna utu <laughs> unaona mm-hmm. na mpaka siku ya kupiga shoo sasa ya kwanza nimepewa shoo pokani Uh, kuna kijana twa alan weku alunzi mm, mm. Uh, alunzi ni, ma unajua alunzi alan weku ni creative alunzi alinioganizia tiko kadhaa mm. wakaingia Oh, kama makumi hivlakini kuaamevaafonawalikuwa wamengara walamepiga luu fulani tu safi eh, eh. eh. so, mm. mm. mm, mm. saf vitu kama hiz lazima ingengengmya ndio watu mm. fiapo eh, ndio watu ufikiriaai ukwa ndugu zetu upande ule minginen aindugu mm, mm, mm. zetu wa kutoka kutokaaaaumauzaaaaamtoi aa shidani tunajua udemtunajua ui atunajua aiamtoii as taitakamtahbabaaaoawasai Mm. kuna vitu watunafanya alafu inakuja inaweka mtoto kwa nomaamanavita nakuahuko bewalwasout udan au mahd yaoyote ikohdyake liuaasaaonienitin yakuua huko hivosaa anaonawafnakuatukahiyo hiyo naufanyika k hiyo pia mealikua usikuja ut chu ni, poli, nishida, ni, chafu. Hey, politics ni politics chafu ni chafu yeah. kiwango ya kuwa mm. vile mtu amekuja ndo unamrudisha kuna yeah, mm. yeah, <laughs> seneta wauko kwetu anapigania wa ugavana niliona ako na hiyo mm. alilanio ya hapa mm, mm. vile umekuja <laughs> tu ndinaniniwa <laughs> eh. takileo eh, malala malala vile alilanio kitu na vile umekuja <laughs> <Me>. ndiona nakugeuzia ani <laughs> unaona walikuwa na boni kwa gari eh alafu boni akamka akasema hakuna mtu amefanya kazi mzuri kunishinda alafu yeah. sahiyo amalala kachukua maiasema yeah. nininaakosaid mojaauka wakaleta na juumoja na rafo senata mwingine gaven washena pale waaoanaata kwa, kwa ndae moja Mbele, wako, wako kwa ndae mtutokeavnaongea siasa ni mwenya natangulia ku yeah, yeah. kunini mwenzake yeah. yani nnunaainanga adabu yeah. so ikifika point ikifika pointi yenye mm umeingia kwa politics alafu wat naja stori zako za kitambo hiyo yeah, yeah. watu wanatumia kitambohiyo yeah, um. ndowatu wanatumia kuukanyaga nayo picha zako za kitambo nini yeah, eh, mm. eh, ni vizuri sana aswaekage maisha yaosababunaza yeah, yeah. mm. toata mrembo wako leo useme usemeu ndio mrembo wangu mm. kuna muhuni kumbe aukunamuuni <laughs> na umb alikgana ndugu yangu yangazt <laughs> Yeah. lakini wauni hiyo tabia lainiwotabiaaisi waun wauni wauni hawafanyi hivyo yeah, yeah. kuna mjinga mahali yeah. wauni ni watu ambao wana wanaeshimu mademu ana, <laughs> yeah. kuna mjinga mahali tumejina tumejinaa mjinga mm, mahali mm. anataka kumwaibisha anatoka anafanya vitu za kipuzi. yeah, yeah. Yeah. watu kipuziwatu fanyaganini alafu wanzaonaichagai stori ya watu kujirekod kwa simu simunaf mm ni kitu mm. exactly. yeah. yeah. so much zizounajua yeah. mbeleni kabla mm. mambo ya mm. up, mm. na ndio maana nikuwa nafikiria kama serikali inaeza kamp na inaitwa adhabu mm. <laughs> kali kwa mtu yote amefanya hivyo mm. kama ya maisha hivi kifungo ya maishainaweza kuwa poa sana kwa sababu mm, gani mm, mm. wakati mko kua na dem ama mm. ako, na jamaa mm. unapata dmako hasa yeah. mm. kama juzi nilikuwa isiolo mm. tulikuwa tunaongea na mamorio wangu fulani kuhusu ishu ya ule wa, eh, eh. wa wajiaf Mm. akiwa akiwanao jamaa mm. ni excitement ni yeah, mapenzi ywako yeah. yani saanan yeah. mm-hmm. uh, kumbe jamaa kwa akili yake hiyo inaletwa na watu wamul emtni yeah, yeah. m- ule mwenye mtu mwenye kwa akili yake ashasema wacha nikuwe na hii kesho anitoke faaitumiay so sometimes kujua kama mtu niwa ukweli kia na d akiwa naye advis yangu tu pia kwa madem ama mm. kwa majamani kama amejaoana mm. amaamejafika mm. unajua mnaweza kosa kuoana na dem yes, mm. lakini kuna mahali mlifika mm. yenye uwezi yeah, yeah. kinjia yoteuwezi mm. lakii mmekutana tu siku mbili leo tatu tatumshanza kurekodiana nanininaleta mm. yeah, yani, hiyo kesho kesho mm. itaku ataitumia sana, yeah. so sana not kuna utapata bwana tawn nawekwadunia nbay inawekwa inawekwa tu kila pahali s wapiwapiauaufunua simundugu yagukuna msani kuna msanii yeah. eh, kuna kuna msanii wame hapa nairobi tusita mtaja yeah, yeah. mwenzake amemrekod yeah. kamana fanya kile eh, kitendo kitendoenzake eh. eh. ni ia na akili Walukwali kwa, Walukwali kwa, room. Uh-huh. kwa room. Aa, mm. mchezo tu ile ambao watu wame ustai imekuja eh, watu eh. wameamua toakue wajinga sasa eh, eh, eh. k okay, kimimi kiupande wanguhiongeekim kiupande wangu nikiwa na dem kwa room mm. yani siwezi taka ifiki hatua mm mwanaume mwingine afanya nininnikunduahata amechunguliataksnwanaumtuoaknmnmlangmi nikisikiaga ishu kama hizo <laughs> ati mwanaume mwenzake endalimekdn yani, nakosa kuelewa lakini nataka nisikie story itaisha wapi aunaona Sop, eh. story, story sobaadae uh, <laughs> atiwakiwakwagari <coughs> mm. simu ya simu ya huyu huyuwenyamerekodiwa abul ameiba anataka doanataka do anataka yeah. uh, do, nataka... mbili ama leak. ama ilik <coughs> <coughs> <coughs> kuna mwheshimiwa fulani tu alikam through mm. aka jamaa katafutu ako ndani mpaka leo jamaa nilikuwa mm, eh, eh, e, mm. ndani leojamaa iliua e, isaya 204mwenyalishikwahuyoakufanyi kitendo mm, mm, no, ako unaona mm. lakini swali yangu ambao niliwauliza mm. kuwani simu mbona mkueka eh. ni vitu mbili mm. is mbiliseih ni hiyo na pia kuna ingine imetokea siku hizi ambao madem pia anafaa ajue ne jamaa anapangana mwizi sidem ana pesa jamaa napanga na mwizisasa ataanza kupeleka huu mbio mm. ati mwizi anataku jamaa tatutatoka wapi hey, yeah. Yeah, yeah ashantumia hiye ponaakituma yeah. anaiangalia dema anaingia baridi yeah, na yeah. sasa shida atakua anatuma mm. mm. hiyo yeah, itakatu nikutuma mm. mm. mm. unaona mm. Mm. Mm. lakini ni dl ambao wako akonao no, nauchali eh, na hiyo mm. mm. pia inafanyika sana yeah, yeah so madem so. majamaa majamaatu rada dunia imeharibika binadamu amekosa utu <coughs> mm-hmm. uh, watu rada kama ni mapenzi ni mapenzi tu eh, ukifika na demu wako kwa kuarum jamani simu na nini zizimwi sindiojo na kama lazima mwene enye merekodiwa kuna XX pale jamaniingieni pale ziko nyinimwone wengine sini Una, una kutoka unajua kuna watu wanafanya juu watu wanafanya kuna watu wanafanya tu kwa sababu ni trend ambayo imetokea yeah. watu wengine wanaifanya huoni we, we, zinalikiwa unapata mpaka budatu mkubwa nashidjamani no, nini <laughs> Hmm? babniilikutuma hapamwalimu <laughs> ha? tu mzimaini likutumaka fulaniama kama ule gwaimaule wsidioa mshindweni a hata ufaikua ukondehe tuna <laughs> e neno la munguni amere ia ajuiiaanajuad ndio mm. mfumo ambao umetokea hy diombao watu wanafuatapatia yeah, yeah. so, ameji mm. akifaya vitu za ajabu kmhso watu wachane tu na hiyoitu zakutuma hukuhsaitu fna ht ni kuna msewamdia mm. fulani niishaipatia mm. na stori yake stamtaja batmsali kanahyo tabiana tabia ya mm. um, mm-hmm. kujio naaem naala mm, mm-hmm. shidani mssijalimejrid nadem mm. w ene mochnadem a tungepatana t tuo namu watu wazima si kila mtu ni mm. mtu yeah. mzima kuna yeah. watu wazima hovyo <laughs> <wafio. laughs> kuna watu hata mkikaa mkipiga story mara mm. nyingi mekutana na watu tangu nikuja na nairobi na kuna <laughs> watu nilikuwa nawaona mpaka baadaye wanakuja wanani wananii mm. nashindwa huu ni yule nani kweli yeah, yeah. so kuna watu tofauti kuna watu ambao eh, t- kuna vitu wakufanya mm, mm. kigro labda halafuifem mm. pia ambayo tunaipata hapa nairobi eh, eh. mi najua wasanii wenye kitu iliwaleta nairobi ni ku yeah. hajawahi kanyaga hata kisumu mm, mm. tokaochad mm. ku unajua yeah. KU, yeah. ku ku advantage advaag yaani ku iko KU na ku naju ukienda ku kuna mpaka zile machama mm. Mm. Uh, yeah. buchijoseme eh, kunazi <laughs> <laughs> so <laughs> eh. keu at liast akienda like pana naza miti na wase wengine wamtani <laughs> naeza mitipia pamelaapamela <laughs> <A zamit> <laughs> pamela. ama, ama pamela kuagiwa keu <laughs> sile si, si <coughs> mekata, ile ku unajua yeah. kama kuna kampo imekujaga tangu ningeusanajuawasani wengi wanatoka yeah, yeah, the makomedianatoka kayambso ni ni kampo moja uan yani, yeah, yeah, yeah. u- awasewote wanai wainje wawapihaa mm, mm. wakiwa bado k kina askina iwai wki hey, oh, y- y- y- ku wonamekuate hakuna mali wezi efom yeah. taenti pale kuna talent mbaya sana mm. Mm. so unapata for example hu um, mtu kitulimlataobeidhe ni un ama ku mm-hmm so kufikanai mm. kuna vitu mob sana ajui yeah, yeah. alafu a ajuiala amekua msa shua tuwengkaeea hataaumalikua na idog aakua auuaua tuo anafanaaa tukifanya hiizaomd l una wasewa alikuwa anangangania na mademu kwa mik yeah. mbele ya oh. mm. yeah, yeah. yeah. yeah. nani, nani toka hapo ambia nakilugha <laughs> unafanya vibaya yeah. uh, fulani unafanya kitu mbaya toka hapo mm. nilisham kwa mike yeah. oh. eh. okay. nani kwaminanibona kitu nani anafanya atoke mwambiajuu femu nayo mm. femu ni msichana mrembo mm. Mm na ni msichana mrembo mm. mwenye kila mtu anataka kukuwa na yeye mm, mm. na ukimweka vibaya anaenda kwa mtu mwingine so aseajuage yeah. kuipoa so ase, kui mm. so ase ujua fame. si sife ishakuja hata hakuna kupiga kazi yeah, yeah. sasa unapata mtu ana mm. so ufkiki sasa mbali hata na usanii mm. kwa hizi nyanja zingine mm mtu alipata tu kuja naye alipata job lakini ajai kata au ajai so hizi vitu ndi anazianza mm, mm. wakati wauni hizi vitu tulizianzaka kitambo mm. tukachoka tukakuja sa tunataka maisha na kujenga maisha mm, mm. Naf- nafikiri ho ndio shida kubwa bt watu yeah. watu yeah, wasijire uh, wasijirekodwatuwasialafu unajua apart from madame, cause unajua mm. i think ile perspective siuchukua mm. ati madem peke yake ndio hui this thing mm. hata as asadneza kukosewa heshimaheshima yako hey, eh, pia inashuka yeah, cause wasa inashukaasaneza kukosea ah, vile nini ulicheki watu walichomeaga crem sana otapata solichomea cre de la crem <laughs> siatini wakali kumshinda nivle tu <imitra> yaojatokea yeah, yeah. yeah, yeah, uh, yeah, yeah. <imitra> <imitra> na eepialijireko onabaday unanyosa lsnachaa <laughs> na manchester kila <laughs> siku yeah. yeah. yeah. si, yeah. si ah, unajua sasa hapa mm. kenya pia kuna kabla hujapatikana we ni mngwana tena we ni yeah. tena we ni mtakatifu anil mm, mm. yako ipatikane yeah. tunaombaga mungu iwapo yeah. Ye, kuna mtu jamani ud bahatimbar asa uh, s dhem to losehata yeah, yeah. uh, yeah. majamaa yeah, pia eshima mm. pia upotea mm. alafutalking to- of that vilomesema until oh, unezeenda ea bnb