gmbaya umeenda kwakeja keja mtu tu fulaniutapata na yeah. Flani. Yeah, mm. yeah. uta, uta trend majuu kumbe ai rekodingi anauza majuukuna yeah, yeah. yeah. yeah, yeah. chali yeah. fulani apa kibra nlisikia stori yake hati mm. e, alidanganywa hizi mm. vilo zitaonyeshwa brazil <laughs> <laughs> taoneshwataoneshwaai huko njea kidgo anao kidogo yeah. kidogoban anapita mtaa mamachenye amanyangi anamwangalia <laughs> ni wale wasa <laughs> wale Eh. weko wengi, wengi sana watoto wa majeshi wale wenye waliban ni mlami <laughs> tu lakini kumbe karanja fulanilakini jua sshenda <laughs> eh. na nyuki eh, nyukinyuki yeah. kuna walami mob, mm, mob wenye ni wa huku hata uiviifan aawengibanuw nahani ile renhuko sana pia majeshi wau utren huko lafu taimu akhuko wali kitambo walidoidoi mm. na mademuni yeah. yeah. so, mm, wengimeisema yeah. si pa naza kua fanijeumenda lunafikiria like, nikaforenaumetrai <laughs> kuna, kuna mwingine kisumu, kisumu was wameendaatakumuosha pia yeah. not kisumu kunaitwa befoe ufieoroninata kumuosha mm. yeah. ni mwenyeji tu mm. so swameenda nata kuoshwa nini washapanga kila kitu yeah. tena wakarudi day da soaashafmyote ni mlami yeah so dai t ndi sana kijaka mm. e, nataka zile pepas zile zingi ani a wenyewe walicheka tokasa wenyewe <laughs> <yale>, afumetue <laughs> so akauliza na kijaka lazima mi doniweke amae na kijaka kijaka e, kijaka kiswahili yeah. kijaka sana sana mm. so <laughs> so lazima wife akuwe ama kiswahiliaka mm. mm. e, <laughs> lazima aima yangu ama ya wife pia naweza mpigia nwea mpigiaogochowampiga t <laughs> walicheka tasema enyewe ni family moja na ule naulle nahani nil kuna pricha moja eh, pia eh, yeah. mm. eh, wa gora hata upya natoka moronisanaaikafikia hapo jama akacheka se enyewe hapa umetuweza hiyo <laughs> oh, okay. ni ninicho lakini ni usijireooinzikoatafta zikolaima ikueewsilaima kunaiwo kujichocha alafu ile pia ni najua pia susa hawigi awatu wa wakoawnata kuna was mm. kaa oh. mm. yeah, na dmni ka mm. yeah. mm. ka mm. moa <laughs> ana naule ms afandech chekiet omseminginoolena audition <laughs> piaehik uchika ehiko naonwadako ob jowembon unaifanyas unaiduae kimsingigani sindio jo, oh, eh, so, no, <laughs> eh, mm. kim jo? unajichocha mm. ninijo na sinniaa siuutumefika hukojona bongajitukajipata hapo wacha saa tuin kidogo shii so shi alizaliwa jina oriji ava jina oriji ni stehen mm. o'duor mm. Ndede. Nde? ndede ndede ddiyo ndede. Ndede. Ndede. E, e. so, ndede na ndeda hizo uh, Nde. hizo jina mbili kwangu kwangwagahdni yakijaluo e. ndede ni at the yo? same time mm. oduor ni akijaluo e, e. lakini sisi waluya sisi mm. tumepakana e, e. tuko kwa mpaka mm. e. E. tuko kwa mpaka kuna mali kunaitwa msanda mm. msanda ime watu wako msanda mm. na watu wako busia mm. busia wale wamanyala na wa wasaamia mm. mm. pia wame intamari sana yeah. na wajaluo okay Le, so sokuna tabia moja iko busia mm. ambao baado iko huku kwetu msanda mm. yenye unapata watu wana x mm. wana mix na, mm. kuwa mm-hmm. kuwa na na kiluya tu naongea tunaongea niki- mm. nikiongea kinenongea zote mbili yeah. e, mbilintakuambia mainakujama inakuja inakuja mm. kubwa ndazisema tu zote yeah. nimwafrika umanyire furahi kuisanga maduonkaunoaraumanyireurahusangamaduonkauono <laughs> <laughs> <laughs> totuoche dhibiro ndenyere isaire nyasaye marana kanje kapunguke nena marana niko marana ni mtu fulani ugonjuakusengenyamtflanmafria omaye mm. eh, omanyire maybeotakubongea mutu fulanimwafria yeah, yeah. mm. eh, omanyire tomo mm. ni mundu mulalungamufuo kabisa <laughs> Hey. macha kadu kadu oh, <laughs> <fuck>? <laughs> ni luga si so two, yes. Two, yes. Two, na, na zote busia busia busia iko busia iko si e kitu kidogo lakini huku kwetu machajalueemalkusaa msanda musa, msanda zoteonitb yeah, e. huku yeah. kwetu iko sana mm. naezabonga lugha zote mbili yeah. ilianza kama kujibamba batu watu waka mm. ni kama kwa kidini mm. watu kuna kitu watu wanasema ku- kupandwa na rouaeza mm, mm. oh, kunaongea yeah. kuna tu na mimi tunaongea kiluya kabisa halafu mm. na switch kuna manaja wangu anaitua bas mm. anatoka mm. kachia hey. nilimpeleka mm. om alishangaaaelewasd <laughs> <laughs> hey, hey. hey, alishanga. eh, moja yani sasa mm. kama kuna video nilifanyaga nikaeka mtandao sasa mm. nani akanipigia Bien. Yeah, yeah. Kwani una say, una kuanga, kuanga mluya unakwamlyaa unakwanga maa ubonga zote lakini ni mluya yeah. kwa mm. yeah. aini oh. mm-hmm. mm. Al- i mlyaaabaka ya alikuwa zote anyanguanyanalikuwa ane e aa ameizeaa unajua zotemanyire unajua sana mm. unajua iuaikauosanaunajua muaua niifula muafrika mm. mm. umanyire niifura ikwisanga maduong sana totuoche malana i tuoche di, di biro mangenye yeah, ndenyere yeah. winsaire nyasaye malana kanje kapunguhe towinjo kawiya bara siriasiweigishi <laughs> oh, <damn. laughs> <laughs> yeah. <laughs> yeah. yeah. shiro ninyakomabere mm lakini shiro jalundeende manigolukusasia mokhusira okadwa wecheneda Hey. sasa eh, hey. si ni, ni, ni. so jina jina hapo. So, hapo watu wanaitwa oh, eh. kama sisi na wa jaka vile tumechukua wasonga mob sana mm. ni vile bda tunaeka t kama eh. otieno si tunasema othieno ohieno okay. eh, okay. eh, eh. eh, eh, odhiambo kuna vile naitwa eh, usatanini umsemoja uh, waganapopa pa kenya onduondueni mluy sid lakini sasa mi anko yangu uh, mojalunaita ondu Oh, najua ishapatiaga oh, wasi stori yankoangu fulani wal ye na buda walikua napenda sana kilami uh, so <laughs> ndio nilikuwa na zaa kile story stori mupatianatinpiga story na kina buda alafu anasema hti nahi aeene astomi yaiiehim a ime eki bda aknta ndunacekio ia anajuaiee aanaja mi kwanguitsheameema imeosakt ndu Yeah. Uni, ni mpakani sisi unini zote lakini mm. ni kama lakini muuziongea zote yeah, yeah. naongea naongea kiluya kli yeah. kiwanga yeah. naongea kijaluo yote yeah. uh, nah, nini? na nini naongea wow. kisapere pia yeah na accent ya ama ksabu nimegronakurunaannachomasian kama inatoka lakini fact uh, uh, thats good inatoknenyesa pia wanapenda sana kujua uh, niko kwa e ya kujifunza sana nimekaa for long yangu uh, hiyo kikamba yniambna okay. oh, okay. yani, uh, uh, kulikuwa na kulikuwa uliuwatk mm. kulikua yangu ni marehemu mm. e, alikuwa naitua mudheu mm. alikuwa alikuwa er hapo un mm. Mm. na liolewa na upande wa madha madha mm. nae ni mjakana yeah, upande yeah. wa oh, okay. madha mm. sasa mm. mm. alikuwa alipenda nko yangu sana nadhani juu mm. alijifunza lugha yake unajua kujifunza lugha ya mtu ni kupenda mtu sana yeah, yeah, yeah so akiwa mdogo tukiwa mm. dogo sisi mm. mm. nilikuwa sielewi na huyu nti yangu mbona mbona ki, mbona kijaka yake ni tofauti na yeah, nan na hawa nti zangu wengine tuka tunaelewa tulikuwa dogo bado mm. Mm. so ikuwa yeah. e, sana sana sana mm. ba kijana wake mkubwa mm. mwenye alikuwa ni kama bro yetu liankamaburu yetuarikaslmabruabigi mm. angekuja nipate mm hebu eh, ongea kama yeah. <laughs> you, yeah. alikuwa ki, alikuwa anabonga kijake natokea kama kikamba hapo hapo love yangu na na nini eh ni wa kanisa kikambaoangunaniniaatoea aemag nchakiangaimbendingengimatimunnolowaaaamutnetea innonoanaaaeeali wanduli wapendagi maneno mingi yeah, uh, yeah. wanduli an yani wapendagi mambo mingi mm. hivyo time yote but mambo ya fujo ninian nini, yani mm. sijain <laughs> wapendagi <anu, anu>, <laughs> shughuli mm. nyingi ni watu peaceful sana kitu fani mother madhani mm. angekuwa alive alaivanc yako sahizi hata mm. akisema uko hti yuko udaswakozio ni unadanganya <laughs> <laughs> kozio ni azimio da <laughs> <chuyo. laughs> so hso yeah, au hyondoiingine nimejifunzafunza mm. ni sana ku- yani, mm. kujua yan yeah. kujuabsikundaijua mm. siauna mtu atanisengenya na ntakua ndani kabisanabesaahata aikmusha vile nani tulikuwa na anaitwa nani hnngine amekanaitaanaaeangeatikaahaakikam naitwa ia aei anameamamkambaoaaauongeatisidem ake ameenda naivashuendaih innshenya kiaer ngmean kiaere na kijakaasemaenya eh, eh, eh. ya kiaper eh. akinabonoko oh, mm. mm. ni, ni wengi eh, eh, eh. So, imefika mm. point kila yeah, dunia, yeah, yeah. Bonga, mm. imitate, mm. sasa, mtu anaweza ongea kikuyu kikusaikwa dunia sa anaezabonga aa sasa ndio mtu akufanyie anything ya kisapere mm. kama ni accent, lazima akuje sana yeah, yeah. yeah. uh, jinga for visaibonganikama yeah, yeah. ya, ya, <laughs> <laughs> ila... ya kilunje yeah. ukifanya kitu a kilunje lazima ufanye kitu tofauti yeah. ebu nifanyie for example unaambia mtu mm. hata sisi kama kwa comedy mm. nifanyie joki ya kijaluo mm. eh? mm. bila kutaja televison masidisama nini eh, eh. kuwa tu mjaka tu fulani just to be mjakatu haya mm. ebu eh nifanyie komedi ya kikuyu bila kutaja besha eh, eh. Eh, shaba mm. na nini tena mm. Unuwa, yeah, yeah, hizo. ebu nifanyie yakiluya mm. bila kufutajia chakulayan yeah, yeah, yeah. msoi kwa wale ufanya wanafanya vizuri lakini mm. anytime mtu ananifanyia omedi ya kiluya up, up food mm. kidogo waga. kuna mian moja anabsanayn yani, mm, mm. tena wanamfuatilia sana kabla hata sija kuja kwanst mm. kwa besta yako sana yeah alikuwa alikuwa alikuwa lamba oh, kwa ra- vile yeah, kwa makane, lamba vile kwa yeah. kuna siku akakujanga yeah. watu yeah. wame, wame iba, sijui fulani miamuna ukaa wawabsi vyoja mahakamani enyelea tunangoja kilad so lambert kumbe aaliua amedanganya watu ati atie ndio kuna <coughs> jaji akamwambia ati ti weni jua kaliebu mm. hizo mikono rusha yaani the hiyo kitu rushathewafanya <laughs> so, lambert kitusikinifurahishianib wekesani msanii mmoja inafaa kwanza mm mabeshte zake ongeni naye arudi arudi kwa kwa game rudikwa ile level e, yake ule, ule na dunia yeah, dunia hizi hizi yeah. imeenda tu digital tumeenda online nini wawili inaitwa mlikuwa zingine tofauti tofauti sana yeah, yeah, so, yeah. Nalia sana so nalia alienda wapi the same arudikwaa ardikwa ilyakena dnia saimendaaiendtofautitofauti iianisha n nilikuanisha iia minajua msalinirudisha niza lia ni eh. kutoka q aja eh. i ilikuana ile enaiy ya kuso yeah, yeah, yeah, yeah. sikuwa naf like, nikama neza uh, unachekihataikikamt mm. vilmebonga juya hiyo nini yake uh, eh, yeah. like nnek T- ashaifanya a- tukidunaiya raha yeah. kwa tim alibonga juya vila ti kabla watu wahav sex hatuwatu yeah. wajaligi kulesunarusha <laughs> <place> nguvualakaluafalikwakamluya <laughs> yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, fulani yeah. <laughs> <laughs> saati u mluya ameenda kwakeja nadema tiamerusha aiuauani i inash nipigia hiyo kiluya yeah, yeah. ap kwa sababu mm, mm. utasikia ati nimekula kaukalihakunaofaut na hiyo ndi kitu naona inaumiza hata wasanii wengi mm, mm sanasanaa anakuja na ida mm. leo yeah. kesho atakuja na same idea. Yeah, ku explore, We, mm. wezi, wezi stuwa watu nawws mm. uh, ngoma yeah. yeah, yeah. ameishig kuniambia ws watu mara mbili yeah. like vile tuko hapa hapa <laughs> mtu akitokea afanye tena huko ndani wacha upuzi sasa <laughs> Hey, a... so, lmbogunajua ambia... hey. Calif... sijuu ni nini watu angea na kigugumizi wote hey. okuonko kigugumizi lem kigugumizi hey. juua hey. kali ushanotisio kitu hey, waga... lakini ot asltoakwahsnd aliua kigugumizia kiggumizi uambukiza mtoto asistang alikua kigumizi juu ya besta yake shule prince oh, oh. alikuwa naongeaga tu vizuri kidogo kwa ofisi ya daka tu ongea mara mbili mbili yeah. wezi kuambia tu cheki mfria mm. kesho ni kujaetumara mm. e, yeah. so, yeah. tu bikituaramond <laughs> butita kuna siku alitufanyia joke ya kigugumizi eh, eh. na ilikuwa joke kali mm, mm. next week akafanya jo ingine nikawambia ni msanii eh. kama umeacha ile kitu, kitu <laughs> oh, oh, oh. <laughs> okay. mm. na mm. yeah. yeah. uh, vile ile kitu ni moto akawachana nayo then akas akaenda umesema hivyo ilikuwa last week after niende hiyo mayura nikaambia watu vle Eh, according to mimi mm. skunakomianta mm. na sana annst kabisa anilio niliona gaset yake mm. ya f minutes mm. kali kabisa ilalifanya pale tao numbe 7 mm. mm. last week another like f minutes mm. ilalifanya mayura ilikuwa napia akiwahapa akibongajua kigugumimi namkubali sanaazima ujiaen kiwango ya unapatia wasei kitu tofauti edy mm. mm. leo unapatia wasei le hata ua naongea nao vijana jeshi jinga yeah. ikuwa nawambia mtashindiaga mm. hii kitu kila siku yeah. Yeah. Yeah. lazima leo kama umefanya hii mm watu wa ki, watu akuskia ukisema na kulombo tokesho yeah, yeah. mizakichwa mm. kama na kitu ingineksapata henda kijana fulani abao anasikia maneno sana yeah. kuwa game hebu yeah. yani, mm. saaaea vitu tofauti mm. yes, wamekupenda na toya ngoma ya pombe yeah, yeah. afte hapo wapee masituahon tu fanifani tofautini mm, mm, mm. yeah. e, uh, kuna wasani wale niku nathin wanatumia mentality yako mm. usika wa mil hi kitu naakuimil mm. ni kabugi na manzi yake vile walifanyaga uhuru ilikenyambatwataendelea uitwa sothaie ik tiaitha waliamua kumovewanand kuifanyaga once in awileev tim una kukaahali sanana una uveumepatiw alafu nafil apana saai kufanya hii kitu tena mm. unapata wasee wajatoshekabaoataka yeah, yeah. like mm. kuna zile mangoma kwa mangomanaimba kwaahtunaita uzma ndio uuokea yeah, yani, yeah. yes, yes. yeah, yeah. utatokea yeah. kumaanisha hakuna payment kama una kandarasi na nasbyso yeah, yeah, yeah. ndio ufanye watu wacheke pale palema tunaweka sasa mm, mm. tumepata kwa tv mm. penye kidogo kwa akili yetu ulikua ni kama hakunatua tunajua tuli, tuli yeah. ikifika point ikifikaoinmafrika unasema unasema anything watu wanafurahi mm. jua uliwakia ndikafika point yeah, inakaa yeah. rahisi <coughs> mm. mm ukipiga hiishv sahizi mm. umeweka lot of efo mpaka kwa mtu huko nje na karahisi zinakuja yeah, yeah. utaziona zikikuja zingine yeah, najua najua zingineunaona yeah, kwa sababu watu wajui ni efo umeweka mm-hmm. sa unapata example kama huyu eh, likuwa anasemaje eh, time yetu mm-hmm. tuiu najuaumeweka effort, effort. nimekutana na bel mtua mm. amenipatia rol yeah. Helps? Mm. so l neema ikakuja mm. ikafika point ati mm. watu wataki nikienda event mm. siandiki siandiki joke chini v tunaandikanga mm. yeah. atinaenda event alafu kama mi ni host ati mm. kitu watu wanataka kusikia mm. atini mimi ni nifirimbio <laughs> <laughs> mungu kwanii nanipa inn jamani <laughs> <laughs> nakumbuka nikiwa mtoto m- a, a, so kama tuko okay. tu <laughs> okay. na kina butita nikiwaangalia mahali naona naonatuanafamaz unaiba sasa hiyo audience <laughs> imeisha mbaya mbayauno nilienda pigasho ingine <laughs> uh, liuntassaijua mm. iliua <laughs> Uh, jf koinange alikuwa uh, majama alikuwa kadhaa mm, mm. so kuna kuna wanangu ambao walipanda stage wakapiga stj set st yeah. tunaitagaset zao mzuri mm. mi kufika stage kujaribu set mm. yani ile set yan hii ndio set enye nimeandika no audience haitaki mm. so, nitakupeleka kwa kibanda ukule maaragwe mremba unyambe puipuima <laughs> tulienda tulienda kuna sikua high school zimeshikana zimeshikanahi yeah. school kama tatu mm. tukaitwa na waiwai kupefom mm. alafu wiwa akapanda st <laughs> akasema physics, mm. physics, biology, biology, mm. chemistry, chemistry mathematics igu ticha mwingine akamwita akamuliza weit mm. so just by mentioning those subjects <laughs> weare paying yu because of mentioning those subjectswaiwa hey. <laughs> akamwambia ebu enda wewe uzimeso <laughs> yeah, yeah. yani, subject by yani umeyeka kwa mathematics watoto anakupatia igwe yeah. ni kitu different dent yeah. ni kitu mm. different ni yeah, yeah. <laughs> kuna bidi ulishaweka wasee unaweza ulishapruvia so hapa sisi tunataka tumefurahi tu kukuona mm. unaona mm. so but hiyo ndo kitu danganya sasa unajuakuna kuna hiyo time, kuna time ni grace period yeah, yeah. kwa tim period mark. Mm. ndio sasa inafaa uongeze kazi aani nnafaa ikuumizeakma mm. sisi tulikua wa aulia tunaelewaukchekesha watu mm. watulo mm. najua dunia mzima kesho shisaifana kamahatiangaiaaphkestaenda ipige mayami ndipigeuia tunakamua tofauti so ukiua leo mm. ukitoka stage hivi stre na kuingia next weekndasema yeah, nini mm. <laughs> next etk ndaduu nini <laughs> nauwezi tokea na hizo zako za piby <laughs> <laughs> the time by that time pi ijatokea yeah, pi imekuja kutoka sasa baadaye sasa yeah, Atidanga, yeah. kupiga dangari hata ukienda event mm. Clinton, um, umekuja umekuja nayo aukishapiga <laughs> <laughs> hiyo <nere> dangari nacheea hapa ile na kuna koti fulani vibigimahalinipeangktokeaaurapi <laughs> <kutokia nawa> <laughs> <laughs> eh, naarapia kidogo hizo hizoaaetuzaumbwaimefurahi mm. <laughs> <si> hatari <laughs> yeah. unaita msani next ukirudi unapigia tena vitu zingine <laughs> <laughs> <laughs> an aumi yani ya Yeah, yeah. lakini ni wa, kazi uliwekaohyoh liua imekubalika naka kuna best yangu fulani anaitwa royal albert yeah. anakwaga ni like ni mrwandis ulalikaa uh-huh. mkenya ka refuje then akaenda yeah. akiwa canada yeah. alikua naniambiaga walikuwa yeah. walikua nangojaga ipostue onlin wanamt as kenyansyan yeah. as kenyantkrandis watnaeleakiswa yeah. yeah. kuiwatch ilikuwabigkwa ili ili ili ili sababu mm. mi nilipiga nilipiga eisodabe mm. alinipatiatulimit na abel mtua mm. alikuwaieby the yeah. tulimit nae lang'ata yeah. hey, story mm. hey, hey, <coughs> hey, hey. Hey. story kwanza langatamzojuangkizikwaalpatioaawachaatu kidogosiananiambia mi nawee tulikabla kwea mi nawe tuli kuna siku li, ulipitia kufanya twice. Hey. na nanilikuona kama i hukurudi tena mm. kufanya auditions Yeah, yeah. Kani. Hey, kuna time kuna uh, mm. kina kanikuna tmanasaidiaga kinarum kunajeshiile so hiyo siku kupigia na ukaukat na baadaye ilikuwa tuende kwa ber yeah, yeah. after hapo ilikuwa ni ber tusikize pia vikta okay, okay. ber yeah so siku ya victo ber si kupata ferare ya kurudiaaatoa oh, okay. yeah. <laughs> yeah. mm. eh, narudi yeah. natoka anatafutasana natafuta tu pake fulani naondongapi mm, mm. mia tatu kukuja yeah. mia tatu kurudi yeah. natafuta kitu kama kmakama so, tha na hiyo ni at least tao fulani mm, mm. ya kuja na kurudi mm. so siku ilipata manze sikuwa na na nini lakini sa nilifil poa kwa sababu ni ah, sinaonaga muafrika kwa mm, mm. kwa nini lakini alunzi, alunzi pia iua nawaona kwa makutano junction so yeah, ilikuwa yeah. kitu ilikuwa kitu fitinakuonyesha vile kupigania abel mlipatana kabado we ni magazin ni mini magazin eze lipatana yeah, yeah, yeah. so, abel uh, sasa tru mm, butita yeah. Yeah. butita nyeloku tokea, tokea kwa tv mm, mm. Uh, butita watuangu sana mwanza amenifaitianga yeah, mbali yeah. na butita mm kitambo tulikwaga na umoja fulani pale show chachishu tunaandikia na jokes, tunafanya nini naotunafanya tu ndilimekuaswakasongasongasokaia yeah, na yeah. tujamaagana karakta fulani ngori akiluya manze mm. yeah. mm. apopobelakasema atikesho amkiesa yeah. yeah, alikuwa nasema yeah. ati, show yeah. alikuandika kama one episode episdliu nafaa kuwa wenika alaishievil eh. uliua akaziongeza iti... zikakua nn eh. vile zikakuwa nne mm. eh, akakuja tena public tenandikanandia ue nshiyo m inapata likuwa nimepigapiga sho huku unajua kukuja huku mm. by that time at least ni under stage lakini byhaanishande mm. lakinilikuwa nimerudi nakuru oh, okay. eh, sama, mm mazishi ojuanndo nilisema lazima ni udhuriye, because ni watu nilitamani sana lakini bado mungu mm. atampatia maisha niaje ni huhuieoanwatamaniaaimeahiwa keanajaamaisha imempigaaakamadugu mkubwana shida because ilikuwa ni nuts. so unajua maisha usanii yeah, yeah. kama hapa nairobi ndio ngumu nakuru unafikiria ni ngumu kiasi <laughs> <laughs> <laughs> so alikuwa yeah, nakuru kiasigarialiua eh, auusikwaassa yeah. eori akaniachia keja akaishia tu akaishiana vitu zake nilibaki nazo nazogeorji yeah. alikuwa ni wale kwa mtaa wale watu kama big brother wale bi ni mangapi se time sininakuru ndugu yangu yeah. fulani inachezea kama 5 n mimi singepata laini yeah. uathieta ya nakuru oh, okay. so okay. Ma, labda a zikuje vitu yeah. kama hizo yeah. so nikaitwa nikujewaa kanaambia nani amededacha nikuje huku mzojuan situhudhurie bana kukuja nikaambiwa na nika abel abel akanaambia ni mm, mm. kesho nikapiga nika mm, mm. so, friday kupiga nikachukua asubuhiessubakkuokasema mm. so, nika kweli joji ameenda ocha kwa sababu ya shida inaeleweka mm. na sina si mm. na skyplus na chochote ziko hapo Eh. niliuza zote ndugu yangu kitanda y nizo vitu zote eh. redio tini eh. least kapata kathrike fulani hivy ambo ige ni mm. sukuma mm. but baadaye george nilikuja nikamsort lakini like, alikuwa amekasirika mm. mm umeuza vitu zaua ndio kitutndijoji wangechukua babamorem angechuahzi vitu zote sasasasa from apo nikakuja nikasemaga tu ii kamera ikiwashwa hivi mm. anataka kuwa ch nitoe kila kitu yeah. mm. eh, yeah. so nikapata niipal <laughs> ilikuwa mm. mm. ni tofauti tofautiumeasnapigan ni yako yeah. no, niblakini yeah, yeah. sakapiga ya pilipiga mm. ya pili ya tatu ya tano ti nimerudishwa ocha yeah. public nikaati nimerudishwaochakanearudisu nafaa kurudi nikapata yeah. kama tumetoka tumetokasho fulani mm, mm. hatnakwaga na chuma hapa hata nimetk alikua nakufika limuru tukapata kuna mist mm. ile gori kabisa mm. nimefunga belt aissia nimefungaaa ua kwa, kwa gaifaa fungekitia eh. yeah. numa na usingizi usingii mm. liua yeah. kwa nkatoka nini kumbe lakini lianguka kama mm. Mm. kitu a usin kitijikuta nairobi ma Eh, wow. mm. a basi hata basi nikibahati na hapo sikuwa sikuwa thats why sometimes watu pia waga na, hey, eh, eh, eh. Si kuwa nime wa ni kibaatila uke nam vbaya sakiang hii siku natoka ndio abel pia walikuwa wamegr wame sasa then hiyo then... yeah, yeah. the siku mm. ndio siku sasa wamefungua kampuni yao a yeah, yeah. sikund alikuwa mm. kutoka kutokapr Yeah. Hey. hii ni ha zilezaolzao s hyo sueneanirudi siku pia mm-hmm. mungu alikuwa amewaonekania yeah. so wakafungua alikua amewaonekaniaafunakaona tu mtandao kama niko si nikos eh, wakina beli mm-hmm. ni kitu bei ndiowameambiwaende enda vuruga mi naamini mm. utatoboa sando mi nikarudi huko mm. na karakta kama ya msanii eh, eh, eh, eh. so from hapo saa mm. foaooa tulivuruga tuli hatari eh. eh, sijuuo so mm. ilikuwa yes. ni chance sasa mm. ya hapa mm. hata siangalido unajua ilifika point mm. nilisugua episode nne kaa sijaichukua mshande eh, eh. hapo ause wasanii wanafaa kujua hizi vituanililipwa lakini ilifika point mm. yenye niko na maigs kwa mm. makampo oh, okay, okay. uh, nyota imewaka mm, ndio hii mm, mm, mm. wamekam t niko kwamabilnairobi mm, mm, wapi wapi mm. so tu... after hii nikirudi tu ikakuja yeah. uh, nikirudi tu hivi napigiwa ia dhdhhaasanaaaiga naa Shiti, hii ni mwezi nne hujachukua yeah. ujachukua hujachukua mshahara mm. kasababu mi ile kama platform yeah, e, e, e, si yeah. kama mm. e. lakini kuna os zingine zemwishind ile ya <laughs> ilikuwa kwa script ama ni wewe tu zile spontaneous kai yako ya kushutia ile ilikuwa ilikuwa kwa wala wamadhal ilikua kwaamani kuzio ktu likuwa fnn Mm. kenye vile vile script o vil nakuja ll l kila kitu eh, eh. kwa kituanil t anaongea vitu kulikuwa na, kulikuwa na... pia mbl tauatumbil tau ala unah m mi nib niliku... ni mm. mm. kwa maboi naoto na mademu mawili yeah. nando nilikuwa last yahi kitu ikivuka kwa huyu mm. ikipita hapa sisiakuna so mm. budawangu alikuwa nakenya na madha alikuwa nauza samaki hapo tanaaa mi ndiluamebaki hom sasa eh, <clears throat> Uh, kus, ujabaki home kwa sababu unapenda na hihom umebaki pia bado inalipa kwa sababu waliama kwa nyumba za railway mm. so unaishikwa nyumba za kupangisha yeah, na yeah. buda nabuda mzae mother madha no, bado ni so, buda retire unajua mm. yeah. sasa ni kitu ikipita tu hapa yn yani ikipita kwa ikikupita an si tutapotelea ta yeah, yeah, uh, nishamba ya wali... oha pia ilichukuliwa yeah ouatuna shambabyukotatuko a tuko tuko tao hapo mm. mm. kuna apoauna s angumbigalua ameenda mm. mtu alimdanganya anaenda kazi sijui gani mm. akapata kazi sio na mdosi akafungwa mm. fungiwa huko eh. watoto wangapi wawili mm. bro angu endbo mm. pia alizaga inje a watoto wawili mm na nademflan twa sofia huko mombasa mm. buda kabla pigwa transfer tulikuwa mombasa ndio tukakuja mm. nax mm. mm. so watoto wamerudishwa mm. kwa nyanya mm. kosbujbdu bro aliyowanga mm. sa so, kwa watoto wote kwa kuwa watoto wote wanne wote mm. wanakuita bu buda hata ujakuwa wako bado lakini sasa ushakuwa na lakiniushakanaoornakuita buda mm-hmm. kuna madha kuna buda pale yeah. so hata siku nikioneshwa kwa kwa walikuwa walikuwa walikuwa wana wakilia tv lakini sasa sasa waki- mm-hmm. Waluwa, na, yanuwa, anajua, sasa, isha isha happen bado bado aamwatanawaisimfurahi kitu kwaanahassi tunaipiga tukijua ile vita iko huko mbiaga wasani tupigane na poverty yeah, yeah. each other nini lazima ni so sister povet tusiiachdaa milazima nikuulizejuslkamikaishaji ashatoka alio alitoka, mm. alitoka thrug maombi mi nasemaga nigod tualika yeah, yeah. jela alia karibu miezi sita oh, okay karibu hmm. miezi sita hmm. nasa litoka ka amefungwa hukos na wafilipin wengine madada zetu wana wanateseka sana huko ni wengi sana sanaakitambi hmm. hmm. hmm. so, alikuja akatoka hmm. baadaye baada akkonakuru yeah. tuhk hmm. so, ile kupiga ile kitu hiyo sho hmm. ilikuwa ipigwi atnapigwa kitu ngine, ni hmm masta kurudi na kuru staki zile daza street tena zirudi mm. yani yeah. ni chan yenye nimepewa n- nitoroke nayo yeah, yeah. so ndo wasanii wakipatiwa chan inavaga mm. wahepe nayo mm. yeah. mm. chankuja hivi toroka nayo siache femu ikam kwa kichwaes kuna wale femu kam inawaingia kwa kichwa lik hata ikikamta lik nde Niko na na kuna u msanii moja waga, mm. miwaga fanalafu mm. majuzi pia tukawee najuakunaolase uksikiagani mafani na kubamba kushindanajua hey. nikijamsegashitishii pia ni like, hey, shit, fan yaani nifnaja so kuna u mtoi eanua misipangwingwi so ashatuma nini ashatuma ile ash ah, ametushtua kwahiko mm. nilik hey, unajuamina kwaga fano wenyuhis mm. yenyu ni bamba sana mm. je nangalia na generion nachiki genertion ya hii saa nikaa tuna mysli yeah, yeah. my so, ni bamba sana but mm. ile kitumoja ile pia watu wajuwagi juu yake ni mm. kabla misi pangwingwi kumbuka ile like kulikuana hizo ngoma zote zoteliwao sana ngoma hyo ingine likua inaitwa boko haramgoma eh, eh. eh, alifanyagana kina nniakina safayna bundhiyoamfanya kina ska inaitwa diso Matang. eh, matanga diso eh. matanga eh. so kulikuwa na hiyo alafu hapo mbeleni bado alikomewakn No, e ngoma haikuwa anajisukuma hata vile niliona kwa hiyo sht yeah. tulikuwa na iisasa yeah, yeah. no, yeah. tulikuwa kwa hiyo video yao ni bigfish yaii mm. uby mm. ana, ana uwezo yeah. na stand out mm. Ex-rende, alikuwa anapiga masimu sana mm, mm. E, piga masimu sanamasimuma mtatokea nasituekee mm. so, so, so, kitu msatie chochote a tuuaale ia aanapanga an nam maz napenda msanii mwenye anajituma najituma sanesma haanasu zoteso niliona hata ameanza kupiga vitu projet nyingi kisolo mm. Uh, nilielewa hata mm. baada ya uh, juiilionakivurugana lakini nilielewa najituma sanaaawatu wenlinafia msanunhya itu kakavitu wametoa ni mob sana hata labda mm. noma kushinda yeah. hii subaru ya mambaru yeah na ni janihiyo ngoma sasa najua kila mtu anaio ulicheki wini ulichekipia hey. majuzi nanii uh, sakaja akitadika gatha hey, hey, akisema tiburuburu hey. as akiwa na subaru imekaasaahizi alafnkvituka hizo ndio utapata maybe gathe ya juu hiyo ngoma sasna wafikiri waswaigatho nafaa kachui naee wampatia lile k like, jua hii hi, juahambi yeah, hi, kuhusu <laughs> amb kuhusu yeah, yeah. vile vitu ziko mm, ambiahii jua kali inamaanisha jua kalifoniani <laughs> ni <California>, nairobi, <laughs> ya nairobi yani, si siile mm. kalfonia yan anikana ni ki yuko naida ile s ninindi anakosasndiomana nimekwambia sakaja mm-hmm. for example kitu ambao watu walinini e, mm. ni ni walala hoi tuko wengi kushinda <laughs> unaona sasa wakati yeah. anapigwa labda yeye sio yeah. lakini akipigwa s oh, tunasema kumbe ni mwenzetu <laughs> yeah. Yeah. Yeah. Yeah. watu wasiona unaona nidhamwalalah wanaona wanapentiwa hivo jamaa wana nidhamu alafu nn uh, kitumojapiaumebonga juatakuuliza juya mm. like theoacto mm. ameact aoding to me i the most musicians ya yeah. kwani penda kufanya hivo u umeak nawatukibao yeah. uh, karakta nilipewa pale kwanza ilikuwaa msan ilikuwa msanii yeah, yeah. uh, msani. mm. na ukiangalia kama kuareso mm. kitambo Mm. therok vitu walikua wanafanya walikuwa nawamez sasa wakitokaipale mm. wakinatnandkata mpaka wimbolalipatiwa pale sikutaka usikutaka kuorat alafu pia kitu na, kitunataa u kubwa mm. ni msician wa Mm. good pia aspia nafaahiyo ndo itusana sana sana likua nasukuma mm, mm. wasewamwone akiwa mtofauti mm, mm. ya kwanza tulifanyaga nadmakit <laughs> <laughs> a ama kitu mojonijasna kenyan i ni mm. no of you hagone to l sindio mwnaenana bado ukiwa anajkiwaga yeah. naat shiti kalega mtiaji unauaga yeah. mtiajinaga mseni mtiaji, yani <laughs> like, mtiaji ganinanikkitunabnimob <laughs> like, yeah. msa usani sanasana sana. mm vitu sidhani kama usanii nafaa kusomewa mm. kitsanvituwasaniwanafaa kusome, kupata mm. Mm. ni eh, eh. peke yake mm. sanusaniwanibtu kitumtu eh. anazaliwa nayo mm. so kitu wasaniwa nahitaji nin na ndiomaana eh, eh. nimekwambia tunalea tuna tuna wasanii wengi mm. wenye hawana elimu mm. ya kuwa masta yeah awajui kutt watu wajui kutwasee wajui awasee nindio kuna msanii utaona atapost gari na aseme aingilie watu mm. na kumbe kuna tajiri zaidi pahali atasema mm. so akili yako imefika hapo kwa hiyo gari yeah, yeah, yeah. unaona Hmm. sasa hawa eh, hiyo historia kuleta wasee kwa kitu tofauti hmm. wacha wachatulete hmm. mtu afanye kitu different eh, eh. bia na kiakta anaweza kaaje wasee eh, waione eh. ah. eh, hmm. timi anaweza kaaje tulifanya next na timi na kina letim nakumbuka ilikuwa, ilikuwa tim nakumuka an open space ya land ilikuwa ilikuwa wale ilikuwa... uh, eh, wa eh. Eh, eh, eh. sasa wasasatimu ya kiact mm, mm. kiaktinaweza kaaje huu inaweza kaje hata mm. by the way kitu mm. next mm. next mtu alikuwa kuji kim alikuwakujuja hapa mtamuliza ni sakaja sakajasajaalikuwa redi kabisaunaona sakaja alikuwa alikua redi ukuja kutua tunaongea nimemjua tr madamu migwi asaramigwisar eh, eh, eh, eh, eh. eh. alikuwa ananipatia magig sana nisha hata nishaiapie tu sara after tulihaarap afanye ile nini afanye nin afanyenyakezaf afanye standup yake ya uh, kanin eh. alifanya mm, kani mm, mm. likuwa shot na prso Uh, si akatujua eakakuaik yeah. like, iwant to work with the two of you hmm. so the original ikoninkunafakwalike atalkshow hmm. lakini sasa mpaka tukashut pilot kafta yeah. kushutoishtilotkitu kama oktobe naoktoba ni mantho mbaya sanate tin by Feb, hakuna kitu kijaoktbecemba inaingia in home wasnaendasiosiniytkionekana kuna shids awamb yote imeenda yuko zile za tulieni nafuatilia ii kitu mm-hmm. impatient mbaya mpaka like, hyoaikuai unachikisa eventuall aliweza kuwa kna rapu kwa protellainimiakntaka yeah. stori yangu tsasa yeah. am uh, olde wise ninezasemailik yeah. mm. nilimake mistake sure. eveything waked out mm. rahiailikamikaaen blababla but still kuna ile mtu fel like nilikuwa mtiajiwach <laughs> esiuananikuarakisho like, mtuamakusemaaazte ahiyo yeah, time kunaliua naliu a hikituama ikipita iitabila sisi hata mm. niliambia abeyoto like, bila mimi kukosa en yeah. hapakule ingekuaisindio sure, sure. tuosaatukablnda so, yeah. hapakule ikakua na pia raa ikakam ikakuauaosaa ni mojaala watu wame nyanimeaw nikiangalia tu yoshoo moja hey. ntakuonana uh, nione jugushnachekina uh, uh, uh, Yeah, so kuna yo, ame, ame nini ameleta mbogi kwa game yeah, mamanisha na so najua so, so, jukilina tusukuma sana ni mm. jiuze, yeah. hapa. Mm, mm. Uh, tuwa, but sasa pia weenye tl tunajua tuko tukonayo m yeah. hata <laughs> <msi nilipe. laughs> <laughs> <laughs> lazima utalipua, a, a, yeah. msi nilipe, because msinilipelazima utaliwmsiiliemia nishajua yeah ni chance tu nichan tunahitaji hapanichan mm, mm, eh, mm. watu... tu watu watuanione mm. so miliuaafikisha hiyo point eh. mm. yeah. eh, najua yeah. na by poinmsilipenajuanabythe after hapo nikapigasod kidogo kurudi mm. opposite hapo hapo hapo westland apo, the other side eh. billboard ilikuwa ni ya o kurudiapooeiyamai ilikua hapouizie ilifanya Mm. ikiwa nakuru budangu alikuwa aliuaendaapo chini yake kila siku mfalme wa amani umiiwe daily unajua budangu ni hizimed hwa tunafanya mob mm. zangu sana sana huwa mm. ni on real life situation yeah. ni maisha awase yeah. Mm. Yeah. ni maisha zenye yeah. nimechukua kwa watu zingine ni maanko zangu mm. zingine mm. ni buda sasa mm. kama hiyo a ni buda mm. nyumba ilikuwa ikishamshinda kulipa anasema alikuwa kwanza kusema andledi amefuga <laughs> eh, <laughs> majini majiniakuja ome, nairobi kuangalia pension mm. ana hata mm. akirudi ax mm. anapata mm. akirudi anailipa yote mm. atamlipa baadaye na maombi usiku mm atamkanyaga kwa maombi ile hii maombi ni yangu ile unajua tu baba hata kama tuna manyumba na magari hizi manyumba ni ubatili hii yote ni vanity watakufa na majini yao yeah. asa hapo kando unajua kama kuna mtu mhatileskwai maisha ni madhangu akiwa mm. na aki buda baba mm. bausi unapigia watukele <laughs> So muda, yuko yuko aakwambia <laughs> la yeah. kama kuna kama kuna mtu huyo nasherekea mashujadi yeah. budangu anafaa kuwe yeah. kama amekaa yeah. na madhangu hizo miaka zote mm. anafaa kuwe mm. sababu mm. madhangu wana maneno ya kuchoma mm. yaani anamwambia kitu mpaka ana unasema wenyewe <laughs> mpaka ukimuuliza baadae anakwambia lazima ujifunze kuishi na bibi siku moja utaoa <laughs> yaani kwa nki uwdau ni sana aliokoka aliokoka alikuwa alikuwa hatari na, intifuwa, mlevi mm. na tangu wa wako liokoka, hivi umasikini sasa iliingia yake poverty ni mokookou san ali hey. upande wangu hey. sasa anamnyosha hey. hey. vizuri vizurild because pia hakuna mtu ashai kupata maradhi ile mbaya nini mm-hmm. god ametulinda mwisho mm-hmm. a siku nadhani alikuwa anajaribu kutuonesha It's mm-hmm. not all about uh, pesa ama nini ambayo mnaona na macho eh. ni uhai na afya mzuri mm-hmm. yaani hiyo imetosha mm-hmm. so buda aliokoka budangu ni spiritual sana ile eh. sana eh. eh. ile nyemara mengewach naija Much part mm. jo zilikuwa inspiration unakumbuka movies haonai yeah, zilikgaos nakumbukaanaia kabla mwendea mm. kuna nis wangu alikuwa anasema babua anaweza ombea hata tv ikuwe <laughs> <laughs> <laughs> poa yeah. so una time fulani mm. yenye aniambia madha t mekua busia kweli aliombea watoto ao mama busia mm-hmm. na wakapata kazi mm kuwa busia nimeombea watoto wa fulani wamepata kazi mm. nimekuwa sijui nani juzi hata amenipigia mtoto mm. wake wamepata kazi mm. ambayo ni kitu mzuri yeah, yeah. wao madhangu alimjibu ajiombeakeaa <laughs> <laughs> wako pia wak <laughs> <laughs> sa hiyo nyimkpo mmechoma picha ambaya eh? e wako hapa wote kuamka ni saa nne nani ni kazi hakuna lakini nasema enyewe kukua ni kitu tofauti ni kazi hakuna lakini kazi ikikuja mm. itakuwa vizuri mm. Eh, mm. ni kazi bado hakuna so nikikuja hata nai mm buda nd alikuwa anaaminii mambo ya usanii sana yeah. also ali, ali your dream alikuwa sanamhalikua nasema kazi iautweafute mm. ni kazi hizo mm. mm. ni mm. mm. vitu za watu wa nairobi yeah. eh. mm. But buda alikuwa kuna chama ingine halikuwa, the people hapo mm. nakuru walikua mm. nakaa ofisi kadogo mm. buda walikuwa mzee mmoja nani karanja karanja karani mm. Mm so buda a ofisi kama mluya fulani tu mwenye pia ni memba hapo mm. hapo akaniombea soo tatu ya kukuja nairobi nairobi mm. akaniambia hu utakosa vile utarudi muhimu yeah, yeah. <laughs> <kufika> utarudisasa <diombea. laughs> mm. akaniombea mm. uh, kaniombea kablaitokenaju mm. so, limombia Eh. Le, baba wee ndio m- mpe fedha na dhahabu unaijuangahiyo yeah. eh, eh. e, mpe fedha na dhahabu mkutanishe na watu wakubwa wakubwawewe ndio baba ambao unapeana fedha na dhahabu eh. asali na maziwa kurudi maziwarderudmaaiulimwombea maombia wanariadha aa zingiliombea fedha nadhabu h wakati lipata wanjiro wajakua najaanjiro kwetu nax samuel wanjiro marebu hizo imaambiza samuel wanjiro si huyumbeapataaatu sasa buda nae aonikiwa kejeli bado bado tu aliniombea na na wanyama hiyo time wanyama bado hyo mo, bado moto wanyama nawaka yeah. like yeah, eh, mkutanishe eh. na wanyama mm. mkutanishe na nad mm. mkutanishe na h kweli niliingia liingiahhsh mi mc mm. baadaye baadaye baadae ndowanaona kuna nguvu yeah. kwa maombi baadae mm. mi wa ile man, wanyama cup, ile tournament oh, okay okay mm. na wanyama akua best yangu sana mm na hata akaniambia madhake alifanya kazi na buda mm, mm, mm, mm, mm. Na mkuta... hiko, nini relmkutanishe na, <laughs> <laughs> <laughs> na dp yeah. na dp oh, okay. yeah. so for, long. Come... for long sana kama mm. mcna tukos... yeah, yeah. ya dp yeah. tumezunguka nayo sana so baadaye ukikaa chini tunaona zile Kuzile vitu hata kama zilisema kulikuwa na nguvu yeah, kwa hiyo yeah. i feel kwahyo like pia kitu moja mtu ya yabudako na madhako ni hiyo yeah. a ya lazima l waweze kuenjoiana lazima aweze kuenjoiana lakini sana sana mm. lazima mwanaume understand mm. kuna tofauti vile vilo yunga pala usema tuotuko mm. yeah. tofauti <laughs> lazima tu uba <laughs> <laughs> <laughs> ni from <us>. <laughs> from us. from yeah, yeah. lazima tu ukubali anihiyo kitu hiko yeah, yeah. Eh, na kama mwanaume lazima utek vitu yeah, zingine yeah, ukuwa yeah, mwanaume yeah. ni kumbl tu na kuvunjika mm, mm, kwa keja hilizozote kwa sababu wanawake nao hurusha maneno ndugu yeah, yangu yeah. lakini unajua vile unazisema hizo zamazako yeah. yeah. <laughs> ni so hapo sema se ta, like talent and what you come more from the hizo mm, mm, so, mm, uh, eh. za yeah, yeah, yeah, yeah. sana sana sana alikuwa alikuwa na kuwa anajua mm, mm. anajua fnsoaponazasemanajavilusema ni wale watu walikuwa naziawanaamhniwalwatulinaea kuja shule mm. Alafa pray. Mm. kitu the mm. the whole time, mm. the whole alaf arttatakuoniwaa nachama kuna kulikuwa na chama fulani ilikuwa mm. women group mm. ticha mode fulani kwa kwahiyo chama mahkujaga mm. mm. so, siku fulani shule wa mm. so, mother, ombe. Mm. So, mother promise, watu kabisa mm. a desuaendsmode akamchochaombem kaatstambnaswahili sasa kaianza tu vizuri mm. baba asante asante kwa sababu ya principal asante kwa sababu ya deputy atue chunje duto the <laughs> whole time maduwadonjes thetmnilienjoliwao shule mbaasa <laughs> eh. <laughs> <laughs> so, nikamwambia mm. juu alikuwa sisamlespaalikuwa takkizwo vitu mm. hey, lazima huwa uombe la kasema, mama, na nini hata walimu walisema amadhani mjakomaksiombaamiaa ingmngnoejunahl mnampingaaashajuamwaliu naenda muombe mwombe kwa sabau walimu yot watu wa hiyo maeneo watuwaa ni kama maalimu washindaanekaa <laughs> kai nikatoka nikaenda likoli <laughs> wacha tuwache tu hivo tu, eh. eh. eh. eh. eh. eh. lakini mm. madha zetu waga ni interesting sana eh. eh. kuzana vile nilikuwa nakwambia nilikuwa ile time kibongajua budako prayers eh. mi ile preye moja ilewaga lazima madha atoe ni eh. kienda oca ukiave itakua zileza ati uh, gari na niniiza ear zimetengenezwaso sa mefika poa ninni alafu najua inabaki imekunini sanaso ninimlishi