so nini cost? Cost like for how long uh, from what age to what age kuzaliwa mpaka yeah. mpaka, mpaka primary ndio maana maboroa kubwa alibaki oh, wako huko huko wako bado uh, lakini si tulitoka mapema kwa mm. sababu buda zetu transfer mm, mm, uh, buda alipigwa mm. an mm. akaona ndio ako karibu kutie mm. nax yeah. so tulikua tunakashimanzi mm nyota ndogo akinanyota yeah. oh, ndogosmoja yes. mm. kuja hapo umuulize yeah. ndugu yake kina jumatutu. yeah. hey, jumatutu namjua jumatutunamtukatoka hapo tukaenda national iko hapo changam transfer tukakuja huku hapo yeah. changame kulikuwa na msani moja alikua nikuzo huko mm. wao pia wamezaliwa mombasa mm. budande aliandika buda ake kazi eh, eh. aonetwa sokoro mm. sokoro buro ake pia urapa netwa sa owi Mm. sokuru mm. alikuwa msanii mbigi sana mombasa oh, akachizi oh. madawa yeah. oh. akina farau atu mm. nawchea kwa na, na cost time, yeah. kwa time kona cost, artist ni mbigi huko yeah. na nairobi mbigi aaksh zake zimejaa kabisa mm. na i, zi, hatu mjuiilimskia ilimskia nikiwa hukowaliaribuweneliga nas yao yao tu wenyewe tumpaka hizo jo kabisa dogo sidogorichames a nani, nani, hey, nani, hey, hey. hey. alafu nai kupenya kwa ya huwa yeah, ni kwasya hua nilainisasad E, epion e. yangu kama mtu mzima mzimauenda nikiwa mm. tuka nikasomea huko nini mpaka katoka huko saa mm. but saatukakuja kupenya ni ngumu e, e. e. ngumuseoenda furaha kidogo mm. nika kidogo time time kidogo mm. malipo sasa aidogo kidogoafumalipo sasapata budaasha mm. so, katika ile alia kushindwa kulipa mm. si yangu mkubwa u mwenye alikua hukoalikuwa e, e. nawak ug eh, eh. so nikaenda hukoeug oh, eh, oh, okay. nikachopia huko yangu sii angu siangubo eh. aende eh, eh, eh. alikua na saidia saidia oh. eh, ch- ma ch- sister, ma Saint luke saidiaamasieu eh. Yeah. shughulika sana hma yeah, yeah, ma, yeah, ma, yeah, wachagi mandugu zao yeah, so hata yeah. mpaka saa hizi mm. mi pia ndio usomesha mm. majuio wake hiyo yeah, yeah. time yote mm. Yo zikishaoa yeah. yeah, kuna amandugu mazjumambwea but ni hivyo hiko mm. uh, mm. ye yeah, pia ndugu pia atashughulikia yeah. uh, kwa kina bibi yake yeah, yeah, uh, nakufana watu wao mimi mm, mi, bro mwenye nafuatanetaiseaealauso iniiaa kisu kuenjoi asopoinlinaiakenaostmdia mtooa moa mo a mtoi so stndiih kabisasasaaai artist wamezaliwa anawezadnythiaanaeza mm. ingiasent a naio aa yeah. kibongo anaweza ingia wapi maburua kubwa kwa sababu alikuwa job yeah, railway si si nibuda anaandika tunasema anafanya ndoalibakiha kwasalashamaizshaanza ob rwa siiudatoaeaanaadaoanafanya kitu sarurukitu kuna tai mtu alikuwa nafikiria atina hapeningi tu hivo eh. but ilikamkuni ti sata atipla kamarie mm. like iko kampuna mm. mm. yeah. pia anakuaganayoement elike kabudakwamewakrie yeah. alafuikget uh, like, uh, mos ae life yake in the lie of eh, mm. eh, mm. unapatiwafa prioit konataka oh. kua potmaniniso mm. eh, kuna bestetumojataa Yeah. Kampuni, S- yeah. kampuni nyingi ziko hivyo yeah. yeah. <coughs> uh, zile enzi watu walikuwa nawa mpaka retire rit skuii saa tena watu naina kandarasi timu fulani kama ametoka but zile enzi ilikuwa hivo hata kbc i iko hiooagava sio na mtoiw mtu am kbc kuna mtulashaidu buda na mtoi jumsikaa mbotela mtoi wake akiingia aa hataufai yake atunaent yakembot ni watu walifanya kitu kenya ikenyakunafaab kunafaa kukuakama niombote ni watu walifanya ile kitu hapa kenya yeah. ama uata yeah. na Pleska, nairobi university kwe like the mbotela Uh, school of mm, yeah. mm, mm, mm, mm, sijui kwa nini watu wanafaa kuniniwa hapa kenya huwa mm, wa botela hata mzeo juang niwazewakufafanddhiam t ik mi en obachimachokabaafrioule budha watu wasiwenge na mjotuna rogarogalakini tunasahau yeah, yeah, time yeah. original ndi alikua wakwanza yeloman kinaliu mm. nani mm. lau bado hisaidingine diz- ya rumba iko uh, rumbaiko yake yakunini pia iko leel inginena yeah, mm. yeah, ak- ame, amekaa sana kwa hii shugulio aondnasema zaad uleakipatiwa d hata akuna mtu anafaa kutetaea akuna kitu utasika mtu anateta koz kuna ile level you need kuenda ch so kuna alafu pia unakumbuka like kufundisha kwa kwaheai mm. ye mwenyewe hakua amefundishwa mm. na mtu hizo yeah. vitu ek, zote zinakuja na experience na mm. Mm. watu wenye waja niliona mada ingine ilikuwa kwa mtandao time fulani yeah. ya maia kupata ukweli ni kuwa ile radio pia ni biashara ya mtu yeah, yeah. maana <laughs> hapo mtunndiomaanahapo piasa wanaenda mm. ae na wasanii pia wa kenya yeah, wakisema yeah. Yeah. Eh, wanataka sijui ina, ina percentage inakwaganap 5si mbaya lakini YouTube, Yo has, channel yeah. yako <laughs> <Yeah. nzi>, <laughs> e, e, e. uko na 0nziaukona0 kuna msanii atakwambia umpostie ngoma na jajiposti sasa e. unamuuliza wewe mwenyewe uji unajiamini hujajipostjmunajiaminiu lakini mm. wanapenda kubwa na wasanii wanapenda fast shotct mm pili wasanii wanapenda kubebwa yeah. leo hii ukiambia tu msanii mm. e, ntakua kila siku ntakua nakupatia can kwa nini mm. ataacha kufanya shughuli zake zote atakuwa anangojea hii yeah, yeah. alafu eventually utampata mahali akisema hu kuwa una mjenganaona <laughs> <laughs> <laughs> <mbae>. yeah. <laughs> n yani, ukishamwonesha tu unaweza mbeba asa hiyo kitu imekuwa imekua ikiamaaktasu wetu wengi mm. wanaumia kwa sababu mm. gani sisi tu luaale pata tu na ahabe ataasuoj wabebemlianza umwasankia su kinak kipindhinahiawendtufanye shuliuwtl mm. tya saaralelifanyika buru yeah. Yeah nilipiga niliwambia tamsi nilipe mm, ile likwa mm. tournament ya mpira lakini yeah. tu ni, nimehostio event mm wakanaambia kanuni zetu lazima tu tulipe msanii msani. mm. wakanis nilikuwa nimeenda tu nijichanganye mm. angalau yeah, eh, lazima yeah. utafute watu ufanye nini but sasa wengi wetu na nilikuwa mm. kila kiasaa ee aami wase awafanye nini mm-hmm. awasani wengi ni ukishamuonesha tu kila yeah. siku after niukishamuonesha tuu utakua naangushaale hata yeah, <laughs> kupost hata post mm-hmm. na uhaa nayo atulie mm. so, before watu waseme 5kumbukeni ile ni biashara ya mtu mm, kuna watu mm. pia wanapenda as much as much wanapendammiziki ya kenya ichezwe lakini kuna mtu pia mm. anapenda kusikia sole mm, mm, mm, mm. kuna mtu pia anapenda kusikiza rumba yeah, yeah. kuna mtu pia anapenda kusikia miziki tofauti mm. lazima kuwa ni bz mwisha siku yeah, ni yeah, biashara yeah, ya mtu yeah, haya hayawe yeah. ambao una makaratasi na kila kitu yeah, yeah utasaidiaje kampuniutaleteaje mm, mm. entertain, eh, kwahikampunisosolongasi kwa mm. kampuni. mm. mtu anauwezo wa kufanya kitu mm. watu wache maneno mingiwachkziachuteuliik the mm. mm. mm. mm. like, if thewaafi kirenyaa yb Ku, kuna mse hatajua how to repot it mm. through kuandika how mm. they repotit but they can actually do itshpataawatukama mm. sure, sure, uetna sure, sure. kwambia siwezi kuexplania but neza ifanya mm. so uh. chuo inataka mtu tuanaza explain mm. thats numbe one numbe two are you entertaining enougf juskase ukona paperssawa mm ulienda the kenya school of journalism mm. lakini are super mm. ama sauti yako si si ienamasautiyakoyako no siniumefanya hiyo nini sasa yeah. na kuna mtu story ya, story ya felix akipiga napendagatoria yeah, eh, fli eh, akipigajalangil eh, yeah. yeah. kuna siku alienda yeah. mara ya kwanza yeah, wakamulizakana yeah. eh, yeah. yeah. story kwanzahyoananichekeshaganao yeah. ni... <laughs> <laughs> <laughs> sana yeah. unaona mm. eh, ni mpaka mtu anakaa nanaokfnse okay, um, mm. kuna iya yeah, yako na lengo mm. ya kupiga hii mm. shuguli mm-hmm. kuna hata wasanii tunapigaanao sho hapa mm. mm. nema zadjct mm. kuna mwenye ukipiga naye sho mm. time utapata amekuletea umati hey, hey. unapiga uh, naye sho leo mm. unapata link ya sho kwa mm. watu kadhaa mm. mm. kwa whatsapp yake ametumia wasee hey, hey unapata watu wake maalumi na naiiwenye walikuwa nao wapi wapi wap aumeamekamappa yeah, yeah. lakini sasa kuna mtu kipiganahe sho atauliza na, um. na nimeona umeweka brand fulani hapo mm, mm. unajua hizi sahizi <laughs> mafaa <mwa afashenu> niwambie <laughs> <laughs> nimekuja hapa kwa hii hiisho leo si sindio yeah, yeah. hii ni chaneli yenyu mm, mm. whateve brand mtaweka mm. yani mimi sitauliza yeah, mm. yeah sitauliza ti ni channel yenu yeah, unaona yeah, yeah. lakini sa kuna mtu atauliza hizo maswali na wanakosa wanaenda wanakosadawanaenda th ya kuuliza mpaka mainstream yeah. e, nimekuwa pale nimeona nikikuja interview yeah. unajua <laughs> <laughs> <laughs> hi kitu yeah. kama ni rap <laughs> kuna watu wali rap, kitambo walia yeah. kama ni music kuimba mm. watu wameimba mm. kama ni acting watu mm. wameact yeah, but yeah. sasa mtu kwa limelight mm. adui shetani anamdanganya ye ndio mm. wa kwanza yeah. Yeah. <laughs> kufanya hii yeah. yeah. yeah. yeah. kitu interview kama hapa mm. hata interview ni kumjenga yeah, yeah, yeah. tu kumpeleka mtu pia cause mm. mm. kuna watu wenye wanijui leo atanijua hapa mm-hmm anakupatia tms zingine mm-hmm. shindwa ah, naita shindaita b ama eh, eh. eh? anakupatia naianakupatia anakwambia sijui nini nini mm. na mwingine pia anataka kumlipe anataku mlipe mm. asunamuuliza hii ni mkienda na nimekwambia wanakosa hata hivyo mkindno iekwambia level of respect mtu hivyomu brand forexample mi najua una na spot pesa sidioungekamapa umevatishowa sport pesa, mm, unge kamapa, unge kamapa umeva sport pesa mm. singezusha najua kuzinajua thasparof you the mm. same way anaitwaoalikan uh, na okay. mm. nani alikuja na humeaitann akinkaka alikuja na remi marti unacheki saizi hata ohangarudi na mm. mm. eh, uh, ohanga, hens yeah. sisi tuna atakaahns ajatuchotea ththeinajua tnaomsaaibua ndomaannakurudisha ale ka naontaiongea karibuwasaiwatatetuampatiemwambe htu fanya hnahna kitu msan mwgine alisema awatu mm. wakatoka wakaenda kuceka n dgn <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> walikuwa wasanii watatu huu yeah. mi mindo nilimleta huyu mwenye sita mtaja mm, mm. lakini hapa kwa hizi bran kulikuwa ilikuwa nataka walikuwa nataka hnituaje h ya dada zetu ya sanitary yeah, aapa mmoja yao tu Na soft sasa sasa kuna yeah. pia ilikuwa ni yeye na hawa mm. masta wa wawili yeah. mm. star mmoja ni socialite by then usi yeah. alikuwa yeah. yeah. na 1.2 millionolow hu mwingine actress na huu actress mwingine alikuwa na karibu 00 olow yeah. yeah. dada yetusuperstar <laughs> mm. alikuwa anachezea 23 fulani legit yeah. 3 mm. so Eh, nadhani tuelimishe watu pia ama ama, ama, ama kuna mm. <laughs> ah, nataka tuelimisha watu <laughs> <laughs> eh, kusana sana wasanii mm, mm. some of things wasaniis mm. uh, profesjanasema usiamini kila kitu ambayo mm. macho anaona mm. yeah, yeah. so ambao wanaona mtandao mm. si trnaona si za ukweli yeah. Na, nasema hivi ndio wale watoto ambao anaacha shule kuja kwa usanii wasiache unaona ni Na shule naonanaona da. mm. sasa dada yetu e, anasikiaga watu wakishn milioni kumi yeah. e, wengine waki milioni ishirini <laughs> <laughs> <laughs> eh? mm. unaona mm. si wato pewa hiyo milioni kumi mm. ama milioni ishirini yeah. mm. yeah. e, wengine ni wanawapotosha mm-hmm. unaona mm na siogopi kusema hii biashara yetu bado ni jua kali jaftma watu wanaanza kuandhwat wanaandiawachane na maneno mengi nayo <laughs> value yako vizuri mm. lakini umeandika unatuletea sasa ule story kwanza million mm. by lameandka alitisha mm. elu yeah. lakini akasema hata mm. ikikuja 40 mm. hata wacha jamani mm. hata mkikua na t8 kuna mm. hey. rm hey. hey. uakte akakuwa awezi fanya hey. ua pili hey. kwa sababu olredi hey. ako kwa uh, similar brand hey. similar mlaban hey. dada wetu akasema kama kuna mita kumi hii simu isipigwe obomwatunasikia watu, watu kwa wajaicheka kwahovi leo siku watu walicheka watu walicheka sana 3k unataka 0m na kuna mtu m ameitisha mia tanowanadanganywa unaona hii jobi yetu likuwa naongea na kitaa fulani natwaliwa nahani unajualiwa aliw lazima unamjua aliwa akanaambia yeah. mm. shiti hii kazi yetu bado ni jua kali mm. Mm. na ndiomana unaona stress inaumiza wasanii mm. kwa sababu wanaishi uongo mm. hii job yetu mau bado ni jua kali mm. Mm. Eh? kitu ya kuelewana yeah. hatujafika huko kwa sababu pia support ya government mm. hatuna unaona yeah. yep. mm. kuna movies zinataka kukuja kufanywa hapa lakini government inazipigia tax ta- ta- kubwa sana mm. zina end up zimeenda kufanyiwa nchi zingine eh, kama eh. kuna movie tulikuwa tukue mm. kubwa sana ya netflix walipewa mm. tax na gava mm. walienda kuifanyia of oh. course unaona mm. so gava bado movie gani ah, ijatuot badomganiikufanywa i- i- hapa eh. Eh, uh, jino kwa lakininajua jina naitaja kaaaca tuchukahoi kukuna ndugu yangu anaitwa ro karuinze pamoja eh. najua atakuja hapa ataeleza kabisa eh, eh. unajua roro eh, namjua eh, ro eh. ataifafanua kabisa lakini ro ndio mtu hata alikua ametuoganiia hataa ro ndialininakwahyos ua hta u yanakamyaoinanzanma mnatokeakitu nimefurahia nivile Uh, naweza sema hii nenda yani, kitu abel mm. like, no zero akinal wameduuwameanzisha n kitu kinabwamedu hatuna yeah. hata kama hatuna support ya v maaafanya si wenyewe tuta, tuta, nyewe. Nyewe, tuta mm. na mi kitu nigundua ni wakenya wakoredi kuukiwaoh na njia mzuri mm. so kama iko nini mi mm. mwenyewe wasifluchungu mm. nikieka kitu kwa Yes, kwa simu yes. nitume yaani yes, yani wasisiki yes. uchungu kwa sababu nimekuwa yes. nimekua yes. na najua kuna kazi imewekwa hapo yes, yes. na kwa sababu ya vitu kama kufacilitate abcd kamakuabcd mm. nihapa yes, ni yes, yes. na pale mm. kama unaona leo kufika hapa yes. mmeniekea mafuta yes. kufika hapa naona mmeniekeaabcd imaona mmegharamika yes. so mtu kiesajua, hey, from namanga tu thna mm. gari ya nan nakunywa hivo yes. yes wapi wapi hiyo pesa ya kuweka kujaza kutoka na na na manga manga mpaka <laughs> <laughs> <hapa. laughs> hey, hey. unaona unaona unaona ni ni kitu kitu kama kama kama si si si support ama hey. si nyii si hey, mm, mm. uzito lakini yes, yes. kesho ni interview hey. uko hey, maze na manga. Hey. simu ndugu yangu unanijazia kiaa ametaaua tan kutamanuu aks i ukaanata unaona e, e. so kuna wasani wengine wengi e. ambao wanahitaji kukuja kuna so many things ambao industry inafaa kupanuka ifanye yes. na watu wako ready mm. kwa sababu being entertained hata tv inaitisha mm. unaona mm. mainstream wenyewe pia wanaitisha mm. na wako na yeah. advert na nanii nandio ningeomba watu wengine wengi mm. waekeze kwa vitu kama hizi shows mm. kama hizi zinafunza mm. zinafaya yeah, yeah. ni... inakuwa independent mm. na ikiwa independent, sasa juu ya kila kitu unachikisa kuna ile element ya mm. hatuogopi yeah. kuongea juu yeah. ya juu kuna mtu tunaogopa unaelewa unaelewanaom na, ogopa, so yeah. element, na e, sana vile mafans support mafrsaf mm. kwa sababu gani mm ile aproch maaproch nayo yeah. no, naona mm. so yote naletwa na nini unajua ume kuwa open yeah. nao ukawambia nahitaji abcdvi na hivi mm. but sasa hebu angalia mm. mtu kama watu kama wale wenye wanaishimaisha uongo mm. naishimaisha uongo mm. to the extent ttheha unataka mpakaastzd akisema kuvimbia mafs hey. yeah. hey. kuna mtu fana akimsalimia atampiga unajua hivyo hey unakua kuna, than... kuna msanii fulani ayuko mm. e, alikuwa na hizo mm. itikadi sana ye mm. fano likua kimwitajina fulani anampigamsawapakenyatuwachana mm. mm. maneno <laughs> <tube laughs> mengi <mbuna>. nema ya <laughs> bwana yesu kristo inatoshaiua <laughs> <laughs> <laughs> e, e. kimgotea namvaa mm. yeah. unaona mm. yeah anataka aitwe hivi mm. hivi mm. kama mm. kuna unajua asiitenajua before nikuja kwa macho ya watu angalau watu wanijue mm. nime nadhani kwa maisha yetu sisi wote tumepitia hio shjipata ukikuwa mm. mtu wa kubebea msanii bag eh, eh. Thani, wat, maisha, bag mm. kwa nime, na, nime bag maisha nimebebea kadhaa ndugu yangu vile master, walikuwa watu msaniib maana mm experience ni poa nikasema mm. siku moja yeah. nikikuja kuninii manzee mi sitafanya hi tabia mm. na nilipenda tabia ya watu wawili mtu mm. mmoja anaitwa erico mondi yeah, yeah. sijai kuwa mtu wake wa mkono lakini yeah, yeah. na ndambuki mm. erico mondi ni mtu mwenye ukimit leo mm. hajawahi kuona kwa maisha yake mm. lakini utafila na kujua yeah, yeah. Erico niaje tumekujadili nadhuba yudhuba au moto ufanya kadipoa tano. Kadipoa tano. Zungunza baba. Okay mtafutaftaa pouta mpata. Lakini utakuwa na noma. Ile time ukonae hapo uta feel welcome. Uta hata mwanzoni utamtafuta. Unafanya kadipoa tano mate. Unikuta ufanya comedy. Tata inipa namba yango nipigie. Tupige tukutane budo aftapo. Kimpigi, ukimkosa atanipigia mm. lakini pia tena tena tena ukimpigia ukimpigia yake ile ile ile anakupatia niaje huyo ya wasanii tulimwita amaaet tulimuintevyewshow za kwanza tukiwa like hatuka tumefika hata0s0 beepisode 8lakini i on theoneukuna vitu, vitu weka watu maali penye wako yeah, yeah, na yeah. bn g rikomondianohanga mm. mm. eh, au ni waseri mm. wako mpali wako kwa sababu ya fulani nwaatihi kitu tanisaidiaaukuakuokolehanga dnafiligna watuagahangaa kamko nayee mo nayee hataki ana ujinga lakini kaa mjuaniza kutolea zaovy ohanga na mtu mwingine anaitua upondo lsupondo upondo eh, hmm. eh. eh, pia <laughs> opondo ni kijana mzuri sana kio sijui sijui ni nini ninini nini yeah, yeah. si tunajua opondo yeah. wiliplaima yeah. yeah. oh, oh. <laughs> <laughs> hey, ni <laughs> lakini pia waga siati ni mrudi ni kijana mwenye sijui mm. ni nini ongea mm. tu kidogo alafu mm. baadaye a mm. lakini ukimwita kwa shughuli yote mm. pia a pia mm. nimemwita mm. kwa shughuli kadhaa mm. S- na, nimewapatia heshima fulani yna bahatbhammwenjjuu eh, ya kupenda kulia eh. lakini kitu moja lazima <laughs> ni kitumoja lazimauewatu wawile niwaliu one of the na bifu yao pia eh, ilidu poa eh, stand ni mko pale mnafikiria ni mchezo like wameibahati yes, uh, ba, mm-hmm. mm-hmm. kitu, kitu ameshindia wa na wasani wengi mm-hmm. meet, yeah. kama ja usham yani ja mm-hmm. eh, mm-hmm. yeah. ni uwezi acha bahati kamaan kama ajakuliza nth auwezi ev kutana nayetu ni sasa mamze unaonaje hii <laughs> sasa unaonaje nifanyeaje <laughs> <laughs> na hata ukimwonagana wale mabete zake au ni watu mwambia hmm. vitufiti hmm. Wezi, wezi ya chan. Kwa kwa klemo, mm. na hata yake ya mm. mm. eh, sana game vile na, mm. mano, na pia, na ni alifanya mm. yes, eh. like, a bhweiachautakaaaaaaaayake nile alifanyawake akakua naekiyo yeah. like yeah. like <laughs> <tiki>, like, <laughs> yeah. daana bahati h6000 anadutu intevie zake hapompaka uh, yeah. wanadu hizi za majuu hiziza yeye yeah, yeah, kumit naeonatabahati alidu hivo mm ambao ni lesson pia kwa wasee wengine a mm. pia watu wamekuwa akijenga wasehe yeah. alafu kuna ile kuto kuelewana kukosana nini mm. Mm. so i think anaenda direction ya mm. waifu wangu soeachajenge mm. yeah. waifuwanguaajengeaifu wanguu mm. mwafsa yenye unajenga msanii kinjia yoyote idhe ni mm. actor ama ni ian ama musician hiyo mm. ndio saa yenye watu wa kumsaidia ni wengi yeah. Yeah hiyo senmemshika mkono ndio rende iko kubwa huko nje mm. o anaoneshwa value yake mm, mm. yo sand naonyeshwa vilunamtumia eh. ukimwachilia <laughs> hivi eh. maji ya shingo mm. anazama huko kwa nini mbaya <laughs> gravity chapter, <laughs> e, eh. sasa gravity saasa watu wengi sana saaalikuja kuamua kama mimi mm. kunaasira iliniingia mm. kwa sababu hiyo story ya ostoia nikasema si nijenge tu mtoto wangu basi mwenye nawezamlaniunajua na <laughs> <laughs> mm. mm. ah, mm. mtu umekutana naye hapa nairobi ndugu yangu rusha laana lakini ilikuwa ni wakati mekutanana apanairobi akuje but mm. nimuelezee kila kitu mm. before tuanze job nimwambie mm. si work hivi na mm. hivi na hivi mm. unapata kama saizi pesa niko mm. na tena kata jumbojnawasewengine mm msanii akikuja jui wasee waliaproh ma wakunih mnana uekea vikaoa watu umeleta pamoja wanakuletea kikao yan las imejua hiwee kikaoinaeka uu yako yeah. eh if mnot amedia station mm. and you neve do this withamedia aion mm. uh, hakuna mi nimekuduia favo mm. so theaa museme uh, nigiwanajua at uh. alafu nidunginiamba niache naduiskit ni, ni, mm. ni juu ya waganga uh. alapa fo juuya waganga uh. ni juuyao esa uh. mimi shida yangu ni kujua uh. nenda kubing nini juu waganga Sport pesa hainihusohaini husu. Haini husu kabisa cause kama nalipagwa paawa mm-hmm. na paawa yangu mulipaa utan mutanlipatautano yangu alafu vilesusmakakwaiko nini niendeta kajitombe niende hukohainihusukiiambiaati msa teta atinilionoewana wanapenda yeah. kuna wanapenda All hivi right. kuna ku ukiwai, ukiwaiona mtu alikuwa mkali mm. mkali yeah. na leo hii ni maji ya shingo mm. juu alikuwa mtiaji mm. yani hakuna wadingine yeah, mm. yeah. fulani alikuwa mkali hivi na saahizi mm. hakuna mm. alikuwa mtiaji alikaa nawasee vibaya umsa alikaatu na watu vibaya ndiomaana unaona leo hii kuna kunao ju ako na lem mpaka waleona ld yeah, yeah. kuna mm-hmm. flani yeah, yeah. kuna ingine mtu nilisikia akisema dre kunanaa bado ako kimoja hata kama mm-hmm. ni matawi ni matawi tu kama leo yeah. nimeona nimeonarea ametoka mm. wasafi official? Ni official. Yeah. Mm. Oh. Ni official, wasafi ni ametoka kuna mm kijani twa mosanya likuwa anampigia mm. anafanya wasafi akanaambia ni official e, na nini a, amelipa hizo mabilioni ama e, e, nk imeisha t0yers zimeishatangasaf e. oh. e, bado ni mabest ama ametoka kwa uzuri yeah. hata kutakuwa na nch yeah. ya kutoka kwa sababu yeah. mtoto uga mm. mm. el- nilitoka mm. kwa uzuri niliwafuata tu nikawambia jamani mm. naona nishakuwa mtu mzima naomba niacha nikajenge simba yangu mm. eh, eh, siwezi eh. lala hapa kwa nyumba na wadogo zangu eh, eh. unatoka kwa uzuri. yes nini poa uzurinaninimii unajua nini uh, tukie tuki kidogo mm nishasema kwahiinishasemaga nilikuwa na naadmaya sana diamond alikua mm. na sure. so vile alikosana na nani alikosana naialafu eh. sawanikuo nasikia anaenda kukosana naeampaka ishinduju nachomaji soukiniambia ametoka na hwaaaua Yeah, yeah. those amevumilia years zikafika nia yeah. kubwa ua lebo pia ni mtu wa mm, mm. hata fi... na hiyo yote iletwa na watu mi walikuwa wananiambia toka sasa umetosha nini kujinini nihiv na nilisugua pale karibu miaka mm, nne mm. mpaka kafil enyee nimekuaitacha nianzishe kitu yangu nikafuata tu kwa ofisi aambia mm. ni nimeshafika hivi na nafaa space. Mm, Eriko mm. Fit, dan, yeah, na space wakati alifika dan but sasa hizi vitu mtu mtu mtu ni juu mm, mm. <laughs> ni mtuu, mm. hata level fulani ya usanii yeah, so yeah. unatumika nini afaa patia wati alifialiambiaantssahtaaifi at an a sasuambnaatu kuongelea kitu kitushaundwa yeah. Iko nini imetengenezwa uka ukua, ukua, ukua kituka nini mm-hmm. so all of a sudden When kuna mtu anaidis ana kadhaa kuhusu iko hikonini yeah, mlienda mm-hmm. yeah. M- iko nini pale mwafa do mm-hmm. pale kina mwafu anavuta pake mbaya sana aliwasot mimi by the way kwa yeah. music video yeah. interview mm-hmm huwa silipishi eh, hata yeah. nimeshangaa sana vile leo mmenichezea ndugu yangu <laughs> mmenitumia nitum, mme ndugu yangu kwa simu <laughs> <laughs> yeah, unaona nitaweka nusu tank yeah. hiyo ingine nitaweka baaday hotili aliniita kwa ngoma yake inaitwa mm. leila mm. akanipiga maziwa mzuri mm, mm. Uh, nkashanga otile inalipwa sikuwa najua nalifanya nabta shuguli zao aftao aasikuwa na akiliaaenda ale kus yeah, yeah. wanaangalia vitu haziwahusuaantuseme hwanaangaiaaa nia yoyote hizi mm-hmm. mm-hmm. mambo ya pesa esanamazu sho kama hata ile chachenikupatie mfano kuna siku nilimuhurumia mm. ametoa watu radio classic yeah, yeah, yeah. ametoa jeshi hapa imeenda mombasa mm. anapigiwa tu simu wamekula mm. wamekunywa mm. wanaoga mm. unaona do mm. inaongezeka yeah. kufika huko ile imesapotiwa na county ilikuwa mm. ni ikuwa tu ame wengine mwenginewameleta vitiya ajanunuawaelta wla maj wengiewameleta anaawenye wameleta vtwaeleta viti majwameleta mm. mm. yeah, yeah. mm. mm. wa watu wao mm. wenye maji wa watu tu peke yake hata mm. watekaeaan hakuna mm. yeah, yeah. so akirudi huku inabidi asotiwe labda classic ndio awalipe mm, mm. jes ali nambia e manzi jamaa ametusot mm. na ile siku fulani alitusot na nini yake na salo, na, na salo. Mm. umeeka sho kama hii hiiko nini mm. umetumia shiti mafuta amekuja amejazia mm. tangi kwa sababu amekwambia ako mbali mm amefika hapa sh atakwambia hata eh, kama ni mm. eh, soft drink fulani ama soda, ama soda nini mm, mm, ni mm. na ni bado uta unajua mm. umeungua amas yeah, yeah. aman na na, unaifanya kwa sababu unaifanya kwa sababu kwa ya ile mko nayo yeah, yeah, na yeah. youtube bado mm. satnalipanga liia watu hivyo hey, hey, hey, hey, <laughs> youtube hana mchezo ndugu yangu <laughs> watu wasani saingiwatuaawagengeton analetea m sida pale hey, kabla yeah. waelewe <laughs> yeah aunauli naua isakuja pale ni manzejoyoyo sielewimanzennaendelea hapa alinashuti na simu tu wampigas mm. mbaya sana sasaajobazenga so, so, mm. nanafikiria mm. unitoe ngoma tu sasamanze Yeah. nijintizie yeah. akianza hivi kama mtu imeanguka okay anaweza sikatai yeah. yeah. yeah. but uh, nani alikuwa uh, mm. alikuwa mob mm. analipia mm. wengine makeja mm. anawasimamia video ka tatu mm. sasa mbona amekusimamia video jiulize <laughs> <laughs> mbona kulipie keja anajua kitu ana getu kwako eh. unaona una eh. ukweli ni kuwa hakuna <laughs> mm. yeah. wakisha wafungua youtube waangalie mm. youtube ni skamu kubwa sana yenye youtube ni platform tu yenye inalipaga mm. mm. yeah. ig pia wagana maviu sinalipi eh. yeah. sehemu yeah. na TikTok, tiktok na facebook yeah. so hii kidogo ya youtube mm. tu yani, tu... yani kilotojuagi youtube ndio kule cool, eh? mm lazima ufike level ya, kina nani It's demka ule dam anaitwa nnngng de pedanajsa ndo anaipigso d hiyo ni 1 ides ina wk hiyo sasa ndio sasa at least sasa anaishi vizurilakini msanii de eoalafu unataka uitakua mzito yeah, so mta. hawaelewi hivo baada yeah. awageti hivo mm. unaona mm. Eh, kuna sometimes mm. uh, mi sasa mimi naelewa mambo ya youtbe yeah, yeah, mii na yeah. undestand yeah, yeah. eh, kuna timetoi akienda kuzaliwa ilikuwa mm. ilikuilewa wakati ya corona nah. sasa so, kuna watu wawili tatu walikuwa wajali- yeah. wajalipa wajwajalipa mm. so naniakanipiga wanchuani mm kwanza alafu akani tumia ingine nikiwahosi klem yeah. nikaambia sasa hii ndugu yangu si tutadaiana mwaka mzima hii sasa takua nafanyia deni nna yeah. akanambia hiina shida sand akanipatia ndo nikakumbuka hizo stories mana mm. kuna asa alikuwa wanakuja pale mm. ajua klmo napenda a au yeah, yeah. ni watu wanapenda art ndio kitu imewaeka mahali wako mm so anajitolea nataa ku sema na nyinyi hapa yeah. unapenda art yeah. ndio kitu imeweka hapo mm-hmm. But the moment unajitolea kama msanii msanii akisaidika akishikwa mkono ukibebwa bebeka mm-hmm. si hat ukibebwa sasa tena inakuwa ni mzigo yote yako nata mm-hmm. kuekea mtu hujaambia msanii tu nataka kumlink up na mtu akakwambia ajalipa mm. nyumba jamaa naingilia wapi huko <laughs> <laughs> <laughs> yeah. mi naingiawena naingiajemjuani <laughs> yeah. huko naingiaje <laughs> yeah. watu wako na fikira potofu na da, ni dhana potofu ama fikra yni watu wanaishi kwa uongo mm, e, mm. hizo vitu wanafikirianga hati ziko mm, sizo yeah. e, hizo si vitu zenye youtube ulipa mm. sijui mtu ulipwa pesa ngapi anaa mm, ah, ah, mm, ukikuja mm. kwa iko nini kuja kwanza iyo yako ya nini hata ni ni ni nibet hiyo yako ya ati one nsetiy kuna timiliskia mm. ati watu walikuwa naambiwa youtubeits actually 4 bob per view bobtaki mm. so bo- bo- shillinssof mm. shilligs per view ungekuwa hey, si hata hey, runda saa rudngingendadingekuaaachua ndege sinema za hey mm. yes, ndio so, uh, sasa hiyo ni uoga thats why, mm, why mm, ilifika point kitambo nilikuwa anapiga emazaarudimayandhiyo niuogaaailifikai kitamboanafanya nilikuwa napata watu kwa ka najua siju nini nininini namuita nakuja akikuja m mm. kidogo sijui ni mm. ni adabu tu inapotea mm. anaanza kuongea upuzi hapo <laughs> kwa set kwanza Ujaba, ize, bila wasanii uu aoawanzbilasauweienda mahaliazaa kuongea uuz anaa ukatia mamma okahi ituh ndo nifanye poa mm hacha nisifanye na urafiki ama mm. sijui kujuana ama uzuri wacha mm. kukue tu na kandarasi, kandarasi. Mm. fulani chini mm. ya e, sisi wak hivi na hivi na hivi na hivi mm. na wacha nikue na mtu ambao atakuwa anawaambia mm. na baada ya kupiga hiyo shughuli nimewaki na watu wengi mm. the moment mtu watu anakuona tu nawak na mtu hivi mm h so, ndo watu wanaanza kumwaproach yeah, yeah. sa so, hiyo ndio anaitwa kwa mavitu mm. ukimdrop hivi tena pia wale watu wanamna wana mslid na wanambua vitu mbaya mm, eh, kuku. Mm. so nilisema hii kitu ndio niifanye poa mm. hata niifanye viprofeshonal juu klemonaanaambia eva kwani kina chibu anafanya nini tofauti na yeah, sisi i yeah, yeah, waprofeshonal yeah. tu mm, mm. akaniambia eva ukifanya kitu viprofessional Uta, mm. wrong mm, mm. eva ukifanya kitu viprofesonal hutaiendanev ukifanyakitu vitu nyingi unapata hata wasanii wengi kwani kwanin nyingi za wasanii mm. zasaini wakwaba a vitu kmaekutana hajafunzwa hata kuongea hii ngoma nilifanya hivi. Mm. Kitu simsa, watu. Yeah, mm. yeah, yeah. mambo ya audition mm. tujue mtu ni msanii na mbali na msanii hebu mm. tupatie vitu mbili tatuwanu ndio mse alinijenga kinjia moja ama nyingine kwa alinifunza mm. mm. kuna msanii alifunanianuna set unasema tu action, mm. action. Ngojia, nilikuwa na idea haya <laughs> <laughs> okay. camera set tuio yepia anakatishaio ngojenilikuwa naidiatunaitaga wasaniwaayamerana byhew badala ya kusema kusemagenoya ni sisi nahunatuambia yeah. ni sisi zile maidia zote nishapata kwauu yeah. mafu mkifanya hivi tapataaauna kuna fungu afanye hizojo yeah, sianamushindagwa like, unaniandikia kitu refu ya vitu teneza duyenyeebudaweanza jo n naitwahu sahizi inaitaji hii kama Munker una simu mm. kuna rafiki zako kama mia wako nayo wanaweza mm, kusaidia mm, mm, mm. fungua youtube youbhanlfanyehzfanye eh, hizi aidia mm. uzia wasee hizi shughuli mm, mm. unaona wakati mm. wa cd kuna msani mmoja alinibamba alini bamba sana alikutembni mukorino yeah. alikuwa natembeaga nazo kwa mgongo mm. eh, cd zake mm. na alikuwa shatoka saa hiyo mm. ni, ni mzae mzae mm. na kuru huko yeah na hizo wimbo zake musical mi si msanii lakini musical hizo wimbo zake mm. ni mbovu yani <laughs> aziwezi yani, <laughs> yani awezi kabisa ni mukekeyotu fulani amejichocha takuimba yay hey. yeah, yeah, akishaeka tu mwadhani hmm. eh, <laughs> jeso <laughs> <laughs> <laughs> na rudi aseme ni holy holi tasaele hey, ni muheru right. hey. labda hey. Hey arudi aeke hizo mm. wimbo zake zilikuwa ni budha mzae kabisa mm. unajua kuna probox na hizo wimbo zake mm. <laughs> mbili. Mm. Yeah. Oh, wimbo mblmbb ah, ah. oh, oh, okay. na, na akua nayo mm. hizi wimbo alikuwa anauza mm. nizilibai mm. alikua nauzalikuanauzahiyo pia inaonyesha y ni msanii cause mm. unajua nini hata najuahata ni mbovu aligro kwa sababu eh. kuna, kuna jamanituwa nawajua mm. wakina boy wakina bishop kuna msanii msaniana lakinini wa walipenda hiyo bidi yake kwa jamaa boy boy ni mm. wakampeleaajamatabb nid o mtu amefunzafunzkina unajua ni wanakuru yeah, yeah. the wanakurum eh, ni wanakuru oh, okay wanaurso okay. yeah. <laughs> walimpeleka kwa boi hata mm. mav nadhani amemrecord akiwa nakuru bado Le, yeah mavotandua mm, na mtafuti mm. hmm. wtuakuandika namwandikiaambia i uandikwa because hakuwa msanii yes. at least aka akaanza ku hmm. nini lakini alinunua alikuwa anauza sidi zake ende alikuwa anauliza wasanii anatuuliza time nimeanza kufanya chachiliro ananiuliza hapo kwa ploti unaishi watu wanajua e ni msanii hmm. Eh, apo kwa ploti tu unakaa au mm. majirani wanajua hiyo mm. area aria mm. akanaambia hiyora ao anajua anaingia o kila nyumba nauza cd s so, mm. mm. na, uza hiyo so, so. wakati mm. cd bado iko nini mm. akanunua na maent pia anaitwa unajua mm. sisi ndoujua muusi ni wasanii ndo tunajua wasani. mm. labda hiyo hiyonaeza kuulizahii swali uta huyo kuimba but ameweza uliwezi ule anajua namfuko nisafiz nafanya na kuuliza hivi vil kwahi sh nishaisamaga vile nishaikwa kwa zingine nishai nishai zazlwasandiktso yeah. yeah. <laughs> kuna majuzi yeah. uhanga yeah. ameishia majuu yeah. ampelekwa na hns majuu yeah. so vile ampelek na ns majuu mm. hanga unajua wasanamjua so, vizuri wanajua si msee wakuaka sana najua mm. ni msee anakuaga msee wajakoyao ashashns alau akaandika n nia s umepata kuna msanii juzi alipata endosement kubwa sana ya simu mm. alafu english aliongea ni ya kisanii kuna english eh, ya kisanii eh, eh, kama ama, eh, kama ama. Eh, so, ni, ni eh, ima sana eh, eh, watu ahiop wakimkia kamaasijumahizo vitu watu walizua hapo eh hii kampuni imechukua imechukuaaenda shule jamani mm-hmm. nikashindwa sasa jamanikshndwaae akishikwa nikaandika nikaandika kwa mtandao <laughs> kwa ka pale kwa pale mtandaon aale waaiobigosinikasema And cut yeah. i <laughs> kuna, watu, kuna, watu, kuna watu tu, tu wakobita yeah. na simu imepasuka kama srekeskama kizungu kizunguutafuta kitu ingine Sijika... ufanyesitas <laughs> so, The fact that ume jua, there is a umee betn hiyo kizungu yako hmm. hmm. na ile imeandikwa inamaanishaundonaamundonarudisha tu palepale wasanii kama kuna tabia msanii anafaa wache aendelee sana sana hii naongea na wasanii kwanza kabla niende kwa mayouth tu wakawaida wengine msanii ache mplen na yeah, yeah, yeah. bro wana mm. wana mpaka palifai kuompeniwa mm. alafu na kuangalia wako busy sana kuangalia downfall ya mtu yeah, ya yeah, yeah, mm. yeah. na nanii naona moto yake imepungua nn <laughs> mo, motoa fulani imepungua yeah, yeah. alikuwa anapata men mia 5 saizi nanachezea 78 <laughs> yaani mpaka so e, so tu yeah, eh? so chini kabisa paajisahau eh, eh. eh. unapata sometimes mimi kama ct mm. naekeaga mafans kitu wanataka mm, mm. kitu mafan wanataka ndio mi wawekea eh, eh. unaona na si kila time kitu wanataka but kitu ataenjoi nayo eh, eh. so pale tiktok wa neema ya mungu napataga machallenje zangu za a zimefanyua mob yeah, yeah. so nikasema mbona ni si koncentrate na hizi mamim pia na nini kuna wanauliza napatakakunale uko na ukona za kila situation mm. yeah, yeah. lakini sasi utapata mtu tu msanii pahali amefungua swedo acountbana mm baabaaeeumejomosiriliasee ijomsiilia uko na ukonayan pigana na mambo yako mm, mm. E, fight na mambo yako unajua kuna watu kuna akaunti ya jomoshiri yeah, ya IG. Yeah. Mm. Because kuna mtu kuna watu walikuwa amka mm. wana mara tatu religiously saa sapa mitole, kuna kitu tatuasubuhsaasu mm. eh, aaua Mm. Cool report report here, room, okay, so tunawezaishia sasa twende tuende yaani yani yeah. yondo kitu sasa mm. anafanya mm. amejisahau sasa hondo shughuli enye anafanya mm. so hata eh, hii hiisho mm. kuna jeshi waka tu bado na rpot ina rpot yaani ni kitu ajaandika hata mahali iko mm. kua akili kama chakula chakulayni mm. mm na iko nini leo sijafanya <laughs> kitu <Hiko nini, laughs> kituaendele <laughs> yeah, yeah, yeah. na shughuli yake yeah. so e, malalami complain mm-hmm. kila msanii ana complain hard sana upate msanii tu mwenye atakuambia naundstand e, time ijafika ama anaelewa hivi na yeah, hivi yeah, yeah. wananenate sana nan mm-hmm na nhuyu octo kila mwaka ama huyuojii kila mwaka mm. mm-hmm. n ama huyu wainkaka kila mwaka akunamtu hakuna pointi yenyewe mtu atasema na yeyejeotonajua eh, ilinishtua kwa niniza mm. eh, ilinishtua mm. juu majuzi kuna sho tulin tukaambia wasiwendewa wa watch mm. sho ya us na kufundisha juu ya histr ya vile pombe zilianza pombe mm. na sigara mm. naitwa mm. mm. mi befoe ni wachio mm. sikuanajua bia si lika mm. u iont ink nacheki mm -hmm. bia si likanachekiso mm -hmm. mm -hmm. like, uh, bia anlikampaka like, nauliza ik like, hey, bia Was... ikwagilika <laughs> sowetri kuimajine yeah. nigekwa na, na mini msouwaka lafu niwekaka bia kwa meza lafu nia mm. enjoin my lia kuakams hiyo siliabuda funga hiyo nini kama kama lika kuja ufundishwe bna yeah. nataana matusi yeah. pia yeah. ungo yeah. takataka a natukaniwa nini <laughs> niihyonishauliza mtu mtandao tu mbona mbonambona uko uzuri tula <laughs> inimbona unanitukana karakta yako inakuaga so likeable mpaka siko nafikiria ati kuna waswaga mikula machungu nje hapa nje kuna maneno unajua sana eh, uzuri ni tumeka nitnimekaa kwa game mm, nikakuwa mm. na experience so mm. mi exe anything eh, yenye takuja but again mm. ni we hope for the best yeah. That's why tuna puka manoma lakini unapata mtu anakutusi mm. sometimes samtimes mbakunauliza huu mtu ananijua vizuri ama yani, <laughs> Yeah. Bona, nani mbona nani mbona kwa nini si, so uh, sitakai kuwaletea shida sometimes ukimuuliza vizuri mm. anatukana mm. ngua zaidi hap mbononanitukana mm. ile yeah. kitu mekeja kuraliz ni sikuhizi mm. <coughs> intenet wameraliz the only way kupata reaction from wewe yeah. ni ni yeah. ameona am, am umesifiwa From to hey. 100 aujasema yeah. <laughs> chochote laumsiamekutusi mara moja ondomse unaengeg naengiaatukasema daadawa ni kubblo mm. yu mse mm. uh, befoe ajakuikia mm. yani <laughs> d anasemaga timi nikikupata hata kwa nya mtu mwonge ujingaauhukonakuhuko na naa nawe hukoa kwenye hizo comments mzuri zote huko eh. ndio nta, h ntaike ntag nta nawase eh. alafu msenikaasijamuonana nikoshua mali hiko reaction kutoka kwako sasa kitu tu yeah, mikitutundiamua yeah. mm-hmm. ni ku asabau agudua ona iko nini leo ina inabo mm-hmm. ni sawa mm-hmm wewe ni kunai kuna cameraman, kuna writer, kuna editor, kuna kila kitu kituwe ni nani kwa hawa watu mm, mm. watuwe mwenye unasema tunabo ni nani naniweni yeah. nani kwa hii jeshi nataka nielewe ikuja na na nini meramliujnannnwe <laughs> yani ni nani hapa <laughs> <Yeah. Siyani, laughs> ni nanihapaihanaitumia <laughs> <laughs> e, no, no, so e, ati o waee najlizam i uko waimechania mnaukiuhaaumwbmsanianabo wenyemajua kena niule mwenye mkagi asubuhi ajatoahtaajaitoa ngoma akotuna ajaitoa ngoma watu hiyo ndio mm. msanii wa nabo yeah. but mtu yoyote ameenda studio yeah. yeah. akaimba so akaimbampaka mm. kaambia rudi nipatie tekingine <laughs> <laughs> kituakeisaidie huyo mm. ni msanii akofiti msaniaoitian mtu hajatoka hajafanya yeah. yeah. kitu yoyote mm. Mm. Ye, kazi yake tu ni ku aababu mefanya poakenya ui ni mefanya oanakaa rahisiso hizo dia zenye watu anakuaga nazo z eh, sonataka ufanya nahiyo sho yakoi yeah. <laughs> mbili za inje kabla msanii aingie kunai zinampiga inje kuna madem anatuakao ne nauahmadm kutuna kituattsai god amesaidia kuna youtube kuna tiktok kuna yeah. telegram kuna insam hapo yeah. kwa hizo vitu sht mm. mm. weka hizo vitu yeah. alafu uone matokeo ni gani yeah. yeah. ganibus <laughs> because, because wase yeah. wakona kuna wote kuna wase wako na hizo sanawako na uchungu tu yake fulani akianza kukutukana ndugu yangu hu mtu anakupasha prop <laughs> vile unabangajhsoi i mepitia imepitia ka sabasisi yetu aiko nini agembaya hivoachashbalikuawapi mm. eh, kenya mm. ama sijui ni indastr wakemafansi okay, wako mm-hmm. wazuri mm. eh. lakini indastri yetu mm. inataka mtu afike hapa eh. ndio tuuwe huyu huyahit eh. tuuwe huyu mm. Yeah, unaonaasasa ni tunajua eh, yeah. mm. kumadamse mm. ile ya mm. eh, sahizi eh, nani ana fulani huu mm. tumlete fulani tumletee fulani yeah. unaona mm. kweli sometimes sa u flan anaweza legea anguke huyu yeah. fulani mwenye aliletwa kumaliza huu fulani mwingine anaenda enda so mm. nani tulikuwa tunakuinua kuinua umalize huyu yeah, yeah. si uende huku yani awataki mm. mtu avuke hapa mm, mm. aende huku mm. so akishafika huku unashanga olovasden we unasemam kitu ilinishtuaga siku ingine nikuona kuna mbogi tu imeingia sasa ina ds wasani wenye sikuwaifikiria watu anaweza wadsiza yeah, yeah. ah, jamani mm. tena mm ni tunataamafieapnaasioenda huku wanaifananaakoe manenonaaasa asi ilikua alikuja bo alikam aliongea mbaya juu ya virusi mbaya ala virusi mbaya akaongea mbaya juu yetu yetlonga mbaya juu awase weng aayaalonga mbaya jya br at omla wako like walafu yeah, yeah, yeah, yeah. siotna tunajua yeah. wataisha tu si waliacha si tukaendelea <laughs> yeah. lakini walikuwa hapo like kila siku yani, gani virus na sikuoko uh, alisema ati zile za nini uh, vile alipata do mm. alitoka kibera mm. alau akasema alitoka kibera mm. jua oh, anyone, anything, wesi mm. angu Mm. So, like, mm. like, sure. atinakhukaoenyee mm. mm. alwana mm. so, vitu mingi ananapigana naz kiuhusalia na mti anaidawatu wot aka awezi kua kibera anezatakaanachukiote nawewe mm vile mm. so uongea yeah. so <laughs> tumeisha, tumeisha <laughs> no. like ileti maisha kila mtu akona yaani kuna mtu alikuwa flaniussmlaa Mm-hmm. Eh, unapigana na nini zako da mm-hmm. unajua mtaa pia kitu ingine yenye wasanii wanafaa kujua mm-hmm. mtaa mtaa mm-hmm. na mtaamtaa hutupotoshaaasi wote tumetoka yeah, yeah. na kama i inasema nata kujifungana mtaa ningekuwa nax bado yeah, yeah. unaona mm-hmm. mtaa mtaa utupotosha kama wasanii mara mm-hmm. nyingi mm-hmm. kwa sababu zinatupatia sifa mm-hmm. sifa tunataka kusikia yeah, yeah na talking of virus