jmtnamadimdjna Manny. Manny. eh. hitime alikuwa na hill haku kudungia vilesikuna itime amapologisevile eh a aelimwombahiotulimalizana yeah. hmm. yeah, is... yeah. okay, aposameaam nis, ili <laughs> mm-hmm. challenge but litekanajiambiang kuna enge, mm-hmm. enge kari yake kabisa msengeikai yakekabsyoa juu uwezijua kitunasemai nafaa kuna, kuna boy alikuwa na za futa sana sana lakini eh. statement eh, eh. akaingia direction futasanalaindogo sanaakaingiaouwezijua kitu mm-hmm. nasema mm-hmm. So, eh, inaweza inawezaumiza mse kabisa anajiambia so, yeah, yeah, yeah, okay, yeah. kuna hata hata hata boy alikuwa alikuwa mtiaji sana kama kupendi aje ananichezea soe anajiambiamna haabo fanilia mtia a ch ta biaaauntm aliaacheea chaf huko na opotnity ya kupatia msee chance, mm. chance na anafiocan na kuna hiyo mm. mbele sasa kama wangu unaumia ulikuwa poa naumia hoko wanguangeey kuna vile angeandoaon yangu hata kama si lazima niingie pale mm. Mm. Eh ningekuwa nimemoka kwa, kwa roho of hata angekua na menshonia kuna kitu mahali najua hii ni ya ule dem ningekuwa naipigania niaje nij personally nimekuwa na siyopika Mm. mi nimekuwa na mradi za kupika sho zenye nimekuaaj tufanye hih mm-hmm. mi mpaka nimeh ya kupika ile wakinadaana na bahati waliniibia mm-hmm. na ilikuwa, <laughs> <laughs> <laughs> <Unawana>? <laughs> <laughs> ilikuwa <laughs> na tu juu yake ilikuananamaanwalibanga uu yakashalachinikabongash enee sasa iyoshosanakamapokoosho eh. eh. na mandi somali <laughs> izi ni mradi tunge kulanganaye labda tueni mseewa ma kupika nini yeah. but uwezi juawacha so, mm. msee tuakweiti mwongeleshe poa maybe huko mbele mnaweza mm. so mnaezanidiana sohisho aiadaana so mimi msoto imetupiga hiyo 22 hapa aaeahhaaaoliaoaoianaaa kawamaataaitaainiki h zote iabou iaaienee ouiwatu ikupika tunapiga tunapigatotuikahatutaongelea yeah. so, hata ni chakula gani mm. tutasema tu mwishonasaidia ike na kit si ya kawaida mm. msanaahu mm. kitu moja enye kwa maisha yake yote hajawaisema a yote yeah. ajawaisemah mm. so, it yeah. so, kitu sure kikuja usacwetu unapatanga ahiene butit mm. jaisemaenaawaka mm. mm. so, hey, like wa mahost wagani tukaadikamaosdaataka kutrano mm. diana to an indivial bran rather than bb a baha mm. mm. eh, eh. junafil akona audience dienwase wanampenda nini mm. yes ani ya bahati anaweza taka wa kenya wamjue as diana who dos mm. this an this mm. shiisbahatis wife but sh dos mm. kila time ujiuliza mm. kuna eson majamuliza wasi wengi sana aaeei mm. eamswat are you sellinsaii mm. yeah. yes. tukiamua tunaingia mahali tunauza nini wa mm. udu nini mm m usemangaa sakunawatukua auaietata hiyo kitusheaihane yake iliua meshikaainfanyaana Okay. Mm. so wakakubali mm. waka yangu mm. e, idea ni watatoa tuekeaawatafandioda yangudni yangubtausaidia enye awatatoa an naaowatamlia tufanyeaa tukafanya za kwanza baha akasema ni chafu e, si safi tukasema ni sawabahaai mm. Eh, yeah. mm. ka mm. eh, eh, e, mm. ataaaaiieeeaae wa runi away o theeso tukanoshow kaa iajtaohuutenaobhdanakanza anahesho ya cookiden kwachanel yake fiainau vitu mo bara eh, unaichanganyah una, una, una mm. mm. tutatafutahost mm. mm. mwingine tuendelee yeah. eh, amaezaanzausumuaan noha iandio maosnafikiria kama ni nidana sikumoja aonawamechukua n mwingine wameenda amedusho yangu shenye sia walijenga kitukwasho yangu the hmm. ahata hmm. hmm. hmm. hey, hey. hmm. hmm. logo za kwanza hizo yani vitu zote ni mi nilifanya hmm. so nashindwa hey, niaje nikamwambia hapo akasema hiyo hey, mm. oh, kitu hey, kwani <laughs> ni yako yako hata so simu mafutani hakuna unapangaje mm-hmm. tuna pia sisi na yetu yeah. tutaona mm. kaenda nikaambiahemn E, kabisa tukaona an ajetupelekesto mbele nini niaukake okay, ni sawa haina mm-hmm. ainaoma tutaki yetu nabaani saa ushatucheaaana utatuchea tenasaa kuna vile hapa mbele mi mm-hmm. nabahat siuongea atuna mm-hmm. be yoyote mm-hmm. siubongafiti sana mm-hmm. anajua kiaufanya idia ingine mm-hmm hatabiakulakulwa iikuna siku niliamka nikapata inafanywa bila mimi <laughs> yeah. Oh, kula kulaulaaili pia linatakahd ilikuwa shenye una eh. eh, unaeza kaapo kosekudishi eh. so inafaa mm. right eh. so, ina kuwa nai zenye ukigetni una dishisasa eh, eh. ni vile eh. walienda wakipoteza abaonilimsho Mm. nilikwambia bro bahati alifanya hivi unafanya hivi mm. ya akaniambia kimtu mzima mm. tutayonaut vile iko mi mm. nimwambia vile nataka nacheki yeah. mm. so the most honorable thing alifanya ni mm. aliaccept niaje aje hii e, point nilikuwa nimekutoka mm. but we unataka ubenefitaje na hisho mm. so no. liskizana Yeah, tuliskizana mm. ni vile <coughs> sijakuwa aesi kuvitu ku zingine mm. bhatukuachana na point ya kwenda kwendalua na kautfata haao hzo showazima satupongejzako ni kali sanana yeah. um, wacha tuanze na moja ile nikoshua kila mtu anaulizwa yeah. anauliza hii ni patwa <laughs> <laughs> three, nakuja ama mliamua tu mtuache tuhivols unanichanganyanga ndio hnaitakanga nays kila, so ni, kila mtu ameangaliasnataa kujua hii noma inaishace Eh. kuauhii at kunailinaendelea haposakamiliuaauashain ni vilnahil kwa mtaachuna eh. si moja ile ssasiweweni si muizi eh. sko chiniaets eh. so viledak naeanakuja eh. chiniae uledm akisema nimeona chali akiingia hapa kuna ameingia yangu <laughs> yeah. vile chaliamengihlaunvilede anakuuliza hey. alafu ndio usikuegtnasemami hey. ah, nimekuja kama mwizi ah, ni a hiyo kitu ho show yeah. ikabaki sile so, tunaenda kumaliza hiyo mm. sin yangu na yasmin huyo hey. dea ma- nafanyangamaria hey. chini ya bed mm. yasmin ya anda kuingia bed simu ikalia mm. ha- alikua ame important sana kwa maisha yake hey. Hey, i think ilikuwa ni anti yake mwenye mekuronaee mm. tukakata shut oh. so ikakua he mm. si so, lazima tutarudi kushuta moja mm. amoja lazima uhae hizo vitu zote zenyeanga eneuonazo zikaaima kila mtuoataai kuendeaethene imekuaiatatuaaama mtu eedmaliwa mepata ngorihaftaa omndmfaoiwa hynd faya niko hapa kama mwizi yeah. uliandika a ama ilikuwa rov iletamkpohiyo ah, ah, kitu ni, ni from the script ne, like thesiik mm. is word by word. Yeah. kila kitu mtu anasema kwa pa ilikuwaso pata nimemaliza paa imeisha mm. eh, napigia eh, nimemaliza mpaka mwisho yeah a tubado sikoshakatotarudiuatujaiamuakaitarudi so tuko isinya na abel tunaandika eh. eh. so, watu tt nt najugushikoaoijalapigaawatumaasuaaabmaeipata nanulachwa nimeipiga poa oaaadpat sanaingia chini ya kitanda anatoka ninidem mm. e, akiingia aisema unawasi wawili mm. so, kuna place moja inanishinda hapa mm. mwisho nilikuwa mm. nataka inadaiaje hiyo mm. mm. moment ya simu yeah. oh. ah, kama ni mm. boy pia anafaa na na connection nilikua nimeahtuuliemaiaaiaaihoanamadamu mm basihii simu inapigwa isiende pale kitu tunashut keshokaambiaanashutiwa keshonkitu ilimealia bit ndogo sana yeah. maasniaje mmesema kesho iko open mm. ah, nini kesho yaani kuna mme zingine kwa mm. mi upenda kwamiupenda niidm Mm. So, a nimemaliza maa ma mm. mm. ni motoaambao met yatatu kuna atujaweka Yeah. anakuamsha unacheki mm, yeah. yeah. mm. cheki ni, ni, ni, ni, ni element tu ya kujua mm. nini watu wana nojuta, kitu, kitu moja, yeah, idea. Kitu moja lazima nikuulize g tvhtv sana yeah. iyo tv iyo ni keja mtu kuzio keja yeah. tvoni5nchnaile yeah, ikohuko juu juni 6hyu jama ni arifi yangu eh. ako sanfrancisco anaochingi sana anaitwa te eh. eh, eh, asyo keja ni kama yangu uu sasa inakwagatu imefungwania hizo mas nanini kuna shugulii daktari apo saanisco anafanya Eh, ilbidii alafu yeah. anothe thin that was very fun that i don kno yeah. kama ulijua how fun it wasizandika yeah. kitu yeah. ansupe funi naujui ni ukiwa chini ya kitanda yeah. vile ulijua ukosijuifisl lafukanza kugoglewhaefomenagle wa akuna vitu zingine s hata watu wanashuta watantankama kuna blanda kwailifanyikatuka mwishotataa u kwa, lazima tuiende hivo yeah. beo nigl kwa hiyo simu mm. silikua na o ilika beo niane ku ile kwanzitaka nii uwtarudisha ao numa uameonaso kuna hizo vitu zenye unain nasemansa <laughs> <laughs> <mse atai> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> emoment flanisoaa simodel tunatumia mm. tulirealize nli mm. ni mpro sana mm. of whichm oh, mm. sana but mi nimeka natri na, na, na, kuleta the professional side of film hey. kwa hizi series mm. so mi udi kama max yote ndio hiyo i so kama we m wa kuongezea huko mm. na kitu a kusema nisha kupeabut mm. kama ukoen kuongezea mm iniaakuongezea inaweza tuiwekeso yeah. pia huko na bet ya kuongezaataikika mtu kuwa m ni kali sanaavi yeah. like waseenda mwicheki yeah. ik like eo i yin ic i e od teathat mm. max wako karibu wote wako na ret yeah. alafu yeah. we mwenyee uko na ret zafu yeah. zao <laughs> zingine unafilinikaa ni mbaya kushinda zako yeah. kaudem hatenakuinjoi ukona mtoi wako naan hata mtoalaekfsidiowe mwenyewe pia nifal unaoaje mtoi ujaionasasi kumbe we mwenyewe uko na mtoi mwingine ul haujushonyafaa mshoni yao ikafanyas kulikua na ilikua pale ati mwepelekana yeah, <laughs> <laughs> yeah, <laughs> like, <laughs> <laughs> kwa loya alafu kadmandnbnlwtaka5005a hizo maftu za elix nanini yeah. eh, sasa, sasa ndwachaniwarurishe kwa youtube vizuri yeah ndio axlikujaj ma una ktutu napata video yangu ile enye lal manga koa a i yanguaa zikaanza kuamka kumbe kitu mbaya na, na, mm. na, e, mm. <coughs> na nikaenda nika nika nazo mm. yeah. na, yeah. <coughs> na, mm. so, vitu kuamkakmbenmeta mnga ni nikujitafuta mm ni ilikaja kuja kwa chanel yangu wanaenjoiadi zile za kitambo enye mi nikua nafil ni k wanazipenda ndio nikaona ya kudua beo nilikua nianze na patwa mm. linaia nyumba ya jeneralit fulani ndio bado melanidobado ana ln ikasind bee apo nikaonapatwa ni yeah. ya, ya, ya mm. so, mm. t na trefuambuka aaa lani aama nikataka kuen madam wanne aikataka dem moja saaiko mm. nikataka demmwenye hmwamasmshamba sanasiana anaauaaaaa dembububabbabiauahia nkataam Mm. Yeah. One, stella kunaja like, no, kuna zile ns mm. kmuhlik alo of drama so, uzile sns musemaga yeah. sasa mtu amejieen kama akto yeah. kuna ile sin moja iliunaingia kwa keja na e, yeyetm yeah. kuna kale kachali, ule chali yake iko hapo alafu nervous alafuna hataki kuonyesha huiwa Eh. unakugana nav ingine ya kenya unajualikuaateliadoactre oaoiha ukifanya kitu naanstella na, na, na mm. una feedback mobea mafana inakuanga ating yakeuwase hata mpaka saingine wachakocus na hyo stori wanaanza kuongeleaiyake aaaakopiakubwa anafanya kina na nini mm, mm. like, ni, ni enye ni apa mbele watasumbuaaraonikiandikanasm anaaid0anaanikimweka saiashamba taipigaanaeap So nikipiga hivi nikataka mm. ntaknikitaka dem anaweza vuruga nikarealize hiyo mm. moth ilikuwa nimeongea na acac alikuwa amepoteza akaunti yake ya instagram mbukkiniambiani aje nikakumbuka by the way ac alikua anafanya kitu fulani ntabed site mm. na nikuwa anapenda noma yake mm so nataka nimete arata bebi mama mpigia, mm. kitu ya baby mama lazima mm. na niko yeah. kap okay ili yaac ilikuwa ni kwa mnili yeah. yeah, yeah, so akaidu kwa mauledmni malichapa hokwanza ile to itunajua zimeshutiwasealaicaa tuatainwawbeb mamanakwach aka olab wenye walidu hiyo yeah. ya d hiyo bebi mama ikapata yeah. ikabl Yeah. nani sawa nikoh niko kuna Mm. sahii nadhani nad kadhaa juu ya hiyo yeah, yeah. e, nafil na, na mi natakanga kuonaeya yeah, yeah, yeah, natakanga wasiwawili watatu huyu mm. e, huyualichukuliwa hapa juuahha mm, mm, mm. itun uh, na naw kunavimesemalnaeka mm. mm. kama npatwa dam ulannarasakaja nna eh, eh, saka ni, ni, ni, ni, ni kwa maxepide ma eh, 5 eh. ile haz hazia ule bebi mamawangu mwingine eh, mbono unakua kama ma hatuta hati mara ulimaliza mara ukumaliza <laughs> mara nijia ilikuwa but ilikuwa kali kasawa eh mara ulimaliza mara ukumaliza marakuna e e, tuna, uh, tunafanya nae ngine iichanganya tni mseas sana mm. mm. ynawl Uh, lkara mingine amejiileakwa oh, mtu na mtu wakemain yochali siaktiyo niyochali si y- y- y- y- mm. alikuwa amekamna alikuabetaaex yeah. so tuna figarauti e kitu ya polisi tumeandika didtunafigarautd mm. tukajiambiabaythe ah. mm. ukiangalia wasiwa muslimmuslim siujuanga he waendangi ananga iohizomaukora mm-hmm. mob mm-hmm. nakwanga wameamini dini so whaftuekeumsekaa dci mm-hmm. moha mm-hmm. dci mslim mwenyee yahitoiyaukiiambia simpaka natakanga ni mkast tena kwaitshmbiakila yani, e, mtubddmobatujabonganata <laughs> <laughs> <laughs> karibu uetukienda so, harakaaraka uh. atpli ni bamba kwama atmatrkueno maaukipigana a kiet mbaia aaf akaenda amnc <laughs> jakivike ni karakta hey, mbaya mii hey, hey, hey, hey. maramob influencing hmm. kuna mara kadhaa tulikata kwanza kwanza hii hisini ya enda urudi hey. tulishut mara mob juu hmm. tmi nashinda nikicheka juu sasa <laughs> vile jakivike anaileta hatuja hmm. agree agrii hivo hmm. ameua mpaka sasi wote <laughs> yeah. kuna walialituakapo kwa gari garit yeah sasa <laughs> mpaka ende anajamna sisi nyii mnacheka sana <laughs> yeah. sema hapana ndi unaua yeah. uko sawa kabisa ynyan hiyo pat ya hakutaka naeliibamba kwa nini yeah. atja kivika naenda kwa wala natwaka <laughs> alafun za kwanza hatnyanye <laughs> <laughs> <laughs> watu wakaaaanataka <kawa>. <laughs> kuidilita naenda shuguli zake akienda nde nagusaajaindanikose kuachiliaataiaamishnaatilempata chan ya kuenda majuu hiyo yeah, kiti ningapiwach yeah, o tuuze tha mblwacha like kufanya hivoacha kuuza vituonagmiikinas alafu ia kitu moja mmoja nitrai kudu sana kwa ni most of the time mm-hmm. msanii anapanga kitu mm-hmm. anajistaa sana yeah so mi uaoid natakanga epsod moja ikwe. kama kuna episode, omuami, mm-hmm. kitu, eh. kitu yake sana kwa na uaa aaaeanafanya kiuaogo kach Mm. kuna episod ilikua yake yote mm. ule kara pale ile neuamkeaempakahiyo kitu na but tu kufanya inaoyetura mcheletumeeka tfanaaamsaimukinuli nii sanakenyainaamka sananajaribu kuangalia iyo kitumesema yamafan mm. that's why tumeanza ata story camera residents kama way of adapt an episode. Yeah. Je, kuna asiye yeye anataka support? Eh, yeah, fine. Yeah, yeah. Ndio shot kitu kama X kuna camera mob kuna nini. Hawezi yeah, yeah. sustain hata na do ya YouTube. Mm, mm, But mm. kuna msikoko willing kukupato mm, vitu. Mm, mm. So wasio okay, kiunderstand vile tunaweza create hiyo link nayo network. Yeah, yeah. Tunaweza create content bila kuchoka. Yeah, yeah. hmm. Hata kwa hata nini hata tukimalizia hata ni shout out uh, kuna best tete fulani itangwa Kongo. Kongo. So Kongo, Kongo hey. leo Losmanio connect na Kongo. Kongo eh. Hey. Kuse Kongo gafanu yako mbaya sana. Mayolo. And, and eh hey, hey tuende siku moja tutajipanga asabashe kuna time tutapangtufikishe tsntuishettutapangaiendaa kuna jamaa fulani mi kila tmusemajina yake ro iza mwaniki ama mwaora yeah. kuna place ya supu na motura wasiwenda kubangaiza paneakuna wakenya wanakwaga wamejipanga huko kiukenya vizuri yeah, yeah, kuna yeah. lot of stories kutel. kuna wanafanya wakenya wanafanyathihukosasavile nimesema hey, tumeeka sukuu machoitabidi so Kuzi kuna maswali mop sana nikanuliza juu ya screen riting yako Nehe. zile juu yetu mm. uh, juu ya spece yetu juuski hatuwezi mm-hmm. but uh, ili ni pamba sana vile nini script sciriting mm-hmm. buda endelea juu mnawakilishami kile mu furahia gani script ile mi wenyew siwezi fikiria mm-hmm. tuna from ile Yeah. sula everything ukonawochkijwa mm -hmm. ii inaenda kuishanaenda kuishace jukamaima uh x oe ohthings liijaz nijueeo ret lik the fist ts yeah. wakienda wajue wamechezwa wa uh, historia kufly uh, us, US sijuagi the garls ionit de mwenye amechezwa naulemse alicheaknaatakitui udunanazaambi wase wengi wadu mm-hmm. nikiona kitu deadly kama mm-hmm. prison break io a natr kusorit nione nte zake milantu mind yake amahi uchekipie hzimamaela li us gundua wala wasi wanajua hiyo art sana si tuko na tukona d in aeuhaeaaaaawewahoaaey mm. waaate kitwenye mm. itafanya one at ingineso yeah bado jina yako itakwa kiapia nanapata chek buta oanaeche na ito, mm-hmm. but, uh, online, cutsata, uh, nini heasaahi ajuikuleinaendawalawasewe wamegetaaeai anthen awhizo maaoiakisha kueya mtutandeimesmaii hii ni theelections uh, week uh, by the time nawachi atujui kama rahisi mpya najulikana ni nani kama hajulikani <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> yeah, Joe, uh, tu mantain amani sivyoco o kasa hi kitujo si worth your life um, wachatuchekmi the only thing linataka ni the new ldership wasitry anything kuna kitumoja nakwambia ju tujabonga jvitumo kuna hstoiaendkaapa <laughs> ya jomsheru Of limit of to to Don't mm. no, si kulte ulikua tunasema se kukue naisu aulion tukuefusiamke tu siku mojaakuna unajua kenya mm. unaeza amka sikumoja kunaloi yeah. na hata si wenyewe mm. mm. si ndio tunajat yeah. so yb sikumoja mtu anaeza dhani hey, nazna on opportunity kwa hizi vitu za online because zaonlnebeuse job mob yeah. mtu ajaribu kuregulate yeah. so sisi conversation yetu na ye ilikuwa mm. tunataka sisi ndio turaniishiti yetu siwai kuwa ina position of mm. Mm. kuna outside ni regulation ni give us faster internet Mm. afika kuangalia kama hhi i vituana yako enainhi kitu ni green, yeah. na tunahitaji pia waswagavawaale tuaan kidogo nd vituwanafau ua hitua naetlaungeata kibai othateasaa wenginetehiaaagamitunataka kuaoaswaamtulia tuendehuotuue auaeaeuliemahii vitu zinaonwa yeah. Sai, kama kuna placepoa ya kupas messaji ya gava hahizi mm, stori za kuenda ngati kubuk gazeti ulpage mm. 800hhiyo80nawezapatia mm. vijana kadhaa hapa nlin mm. mm. naweke kwa platfom yao na hiyo nomon ifike watu wengikama sahiujui hizi ma za, za jeshi yeah. What, what's Mm. Mm. Mm. <laughs> kilamsemagaa yeah. uzuriwanaaukikya mm. mm. pm nikiaimesidomukisema ni yeah, niseme kona isemeaacmse akich 025 atona ikisemaafaico hii ingine kaani gazeti vile mesema gazetiwagana lif yake yeah. ikinyeshewa maji inaisha mm. etaaesana mm. tu mm. so, mm. so, eh, tumeshukuru sana, of course, tume, tume sana. Mm. aendelea kunokzo milango naatunaachilia upepo yake nahani tutaavkuisi die- ndioowatu waelewbt yeah, mseota ja watch hizo series uh, tatu anza na patwa a ni shot mtu na mtu wakea lakini nasema anze na patwapata itakuonyesha paoankitoka hpo uendekwa mtu na mtu wake toka hapo uende kwa sizon mbil za max utakuwa ik like fuly entertained by the time sasa yeah. unaingia kwa hizi zingine uko sawa kabisa so e sot 30000 tukimalizia ni episd 112 tukisema ikonene