uingepata tu kilenataka tu tuwakamata tu kile kilimata tu kufikaraka tu, tu kulana kufika tu, tukurukana tuauiatatuwace tuiiweoalafu tu. u hmm. ni, the ni, yeah, ni the yeah, ule mse najitagae nahata bibi yake ajakubaliniso ile nacekitp ile tu the only person aubaa na bibi ni pia mimiuniaaiiaha <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na bibi pia na bibtiiba naja pia wale watazamaji pia msione nikaa niliachwa na ubaya nilikuwa yeah. simba wa nyumba ni vile tu mm. unabadilisha forest unabadilishaet <laughs> <laughs> <No? laughs> lia naitwa simbaiini wongo hakuna foresulibadilishathe lione theden vileilikuwa nachochwa simba wa nyumba ameingiahizo miakatu niliitwa simba hata majirani walikuwa wanajua naitagambaawaauambso <laughs> <laughs> <laughs> yeah, alafu um, kitu ilawasawajuaginiik mm. uh, like, on he day tunashutii ni, ni uh, onasunday yeah. na hizi raya mbili zimetoka kanisa nna chikijo ramengara hivi hata mm. kwa heacou ooranaita npimengara ahizi rahya mbili mm. ni raya za kanisa kabisa iesti na ani uh, on riday aliua nachomea kanisa nonge mbaye jua naagakwakwaya sidoiwaanauayeubaga tu mtaani abytunajipata chachi ekusondeka uaonaataka tu kiyakub aita yeah. ni cost door oh. i would still add value mm. so the fact that nikienda hapo its a training naichukulia kaa training session yeah, these yeah. are awards yeah. na pia nahewaposi wengine kwa society oh, ok yeah, yeah. alafu uh, <laughs> ira engine neitwa rapture oli join kanisa join Uh, ni i <laughs> <askye>. <laughs> <laughs> <laughs> tuko na msanii hapa nikaweka labo kabisa wasiwasijue ni ni mgaialafu nikapatia hiyo form fom keraanaa skuhizi lazima nika kuingia job form unajaza employment nini yeah, yeah, yeah. Hey, kama uko unaweza toa tit hiyo yeah, yeah. sasa ni kama taxi every month yes, yes. Hey vitu tu moonajuakauko ngle syani chachyiko eioilikuawanza wamadha walibambika wanza wakwayawenyewaoaoh yao likua nih hyo nikaingia hapo kiraanimatoapia ushuhuda pia juu najuu kishaokoka naukishajaza yeah. mm. tena kuna proses ingine sunday lazima mtokee mbele yeah. e, sio hyo sunday nikatokea mbele au ni wale tulitoa kwaksade tukaokota kwa barabara walikuwa wanaangaika na maisha <laughs> <laughs> so kwa crusade ukasema eh, maishasokadkasema eh? Nini? kwa ama ushuhuda ushuhuda yako ilikuwa nini ushuhuda yangu yeah. eh, ilikuwa kwa kwa kuokoka ushuhuda nataka kusikia yeah. ulisema lia wachachealiue kuokokauhuhuda ndatausulismaushuhuda sihiilisematuiraya vl yani maisha amenipiga unajua bibi alienda vile mnaniona niko hivi hata mm. hataanashindwa mii ni mwizi ama nini sababu watu wananiwacha lakini mm. nikapata yesu nilihubiriwa Mm. kila kitu ikakuwa sawa makofi ikapigwa karibu mm. wa kanisa kuna kitunaezatawalinichangia keraawalinichangiaaaaa hey. yeah. kera. utatu hey. hivi hey. hey. hey. hey. have... hey. wanatoa nikasema hata hey, vile nimekuja hapa nimekuja tu mguu tatafuta tu yesu katika maisha na yesu kifilaj tundedah saangninitnikona raya mbili zileza yesu ni bwana ja lakini sasa awachatubongeja vitukadha zilezina hapenoou the main hi lahapeni iknihe etiion Ah, sas, jui, me, me kwanza vile nini smichekiajekwanza lonavlen aimlendanaliche manzejo mahaa alik nayake urengo na yake eh. yake na na oh, na box eh, eh, eh, kila eh. Na box kila mtu eraya aa Court, as in everyone, sifuna yeah, mliona kwa boot. Oh. Yeah. <laughs> yeah. reply. tu like, o mlionavien hii evidence pekee yake imetosha kumaliza hii lori ah. mzima okwa so, yeah, eh, kiasi ni, ma, ni yeah. madharaulaini mm. yeah, mm. yeah. pia nkimali zimeanza ku familiyacoecheki unaraya ma naa nia san annaa hiyo mm. kk kenya yeah. kwanza mm. soroja vile ilitangazwa chemukati akatangaza ruto mm. mama akatoka akatoka akisema hey, congratulations nini nimekuwa nikikuombea siku mingi yeah. So, za hiyo siri hey, ni araaadamanamnaganiannabibiapande hioukambiaiipand aaaa da za kena azitambuia sindiooanajua ikokwa tnaaikwangihata siamilnaezataka anajua yeah. raa ni kaos flaniatuweimuulizaunaea <laughs> <Najwa stilika. laughs> so, eh, side moja na bibi kwa side kama uko kwa hiyo side kwaaosad unafikiria bibi iko anafaa position publicly well kama up kwa up na u decision yake i yeah, yeah. itai karia yangu mm. hiyo uh, namwambia juachorekuna yeah, yeah. uh, <coughs> cause hapo ananichomea tu life yeah, yeah. kuna taim tafika mm. you, you cant air your vie yeah, cupia yeah. mimi kama ni yeye mm. na uh, if roles were changed war yeah. hnge miniko yendiokoeaiat mm, mm. inaona itamchomea uh, ntachil yeah. tu Yeah, mm, yeah. Mm, so, michaumea, michaumea sana tamchomea anaa a kenya nichafu yeah, yeah. so zile za tutakuitia bibi hizo atutakuitiabibia iweiaoaa aopande ingine kena kwanzaajaibu unbibiyao kwa yeah. Hey, this is my mm. lazima, wife. Jo. Yeah, lazima wife. Zile wewe skiza bibi <laughs> eh, skiza bibi yako yako kwa kwa nyumba <coughs> <coughs> atubishani yeah. nymbsa <laughs> si, si, si, <laughs> Hmm. lakini najua msaezi kuambia sikiza bibi yako ni nani awetangula wetangula wezi kuambia hivo nini kwanini kwanini siwetalitandikagwa <coughs> na ife jua ukumukia <coughs> story Oh. Mm. Yeah, alafu vila litandikwa mm. aka, akafanyikanajuanakufa tu nayo <coughs> kwa keja, mm. kwa keja. Kwa watu wajue e ukichapa niseme, yeah. hey, niseme. Yeah. niligongwa <laughs> na, yeah. waifu... na, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na <shindu> lori mstake kujua ai nikashikanishwa na mkokoteni vilemnaniona hivmn tnansaidd na ktandikajena mad zagn zote osorapigwa na hey. hey, nguvu lakini unajua mm. wife kama mm. hey, mm. kuna broom kwa hao unapigwa ya mgongo hey hizi vitu zingine so lazima ukuwe na cover story mm. inakaa nikaa crash ndio watu waone details zinapelekanaazilikuangukiaabkitoakahizia shind like, <laughs> wnznekaaeomcatanyitirnenda tafute sho yetu naapueoa ni1raaonavila atiaga sor yake so yeah. Uh, apart, of course, pia still tuki, uh, back to marriage, uh, yani back lakini like mm-hmm. lazima ofous piaiaclakiniazmsine tunabonga juaaaogej nadm so aaeny wameachana nyii ndio watu wachache sasa so, so kama watu wachache mnachukajeiosua <coughs> mtoa mm. m naeza yes. kuekelea mkono wameceiv mm. yeah. naubaki umeeive yeah. sa so unajaa hii huyo eh, dj mo ametoa hiyo pawe yeah, yeah. sasa hiyo seremoni yote ya kuodan imekuwa sasa niko niko nikoshua kabisa saizt yeah. anapigiwa na mabisho yeah. ulitufanyisha kazi gani wewe nak mkono unafaa unafaa unafaa kutoa kutoa bwana bwana bwana yako yako watu mbona bado wako nazo ukutoa zote yeah. oh. hata ya bro yeah. eh, kumtoa oh, okay. so, inaonekana nafaatawatmashan taaamso inaonekanachai saajamombea yeah. eh, ama hizo maombi mm. Maybe kazi poa Nya. Nya. Nya raya ya kawaidofirst okay. of all sijai bahistory yote yeah. ya sizate kuanza church na nini ya yeah. yeah. yeah. uh, yeah. i thinsi wote tunajua iabe lakini i think It, I alitoa dimon zote mm. na akasawa pia ye alikuwa na mateke bado yeah. so, <laughs> <Yeah. laughs> ameumiza dj mis alafu najua kitu nani ni vile raya nasemaauj kitu moja j ni nani <laughs> <laughs> dj <laughs> amekua kilaiisasashidani ileuamekuaki aijakuwa yasaii lakini amekua ki <laughs> <laughs> yesu alikufa n ni jua dhambi kama hizibasi <laughs> inawezataka sana kuona saizaitakiombe yako kwa 2 samethig yeah. eh, beause unajua mtu <laughs> <yu kurisave, laughs> uchapua kidogo yeah. eh, unachapua kf <laughs> <laughs> <Yeah. laughs> Eh, But... alakinija <laughs> <laughs> <laughs> yeah, sasa eh? mm. shida ni moja ameanzishacharc majuzi mm. tayari na alikua nanahlshan kaulika kwa unafaa kuenda aombe mari yako raha pole s yako ama ama tnashainairaama zaizetini aliombea marejiaksiatijombewmbew niila itu sheani alikada nguvu shetani manziaeju alilemea lakini hiyo situation ya kuombewasiwetri umaini Mm. like ulikuwa unafaa kuombea ana for fo marriage mariage bado unizaenda na hiyo shed yaani kaa kuna apointment unizaenda bado z siwezi ishia is you uh, ikoondio yeah. juhiyo na hiyo na l anles akue na dj mo yeah. hapo wote wananiambia niivewithout yeah. that siezi Mm. eh because nakaa maombi zake pale kupiga kwa unafaa kudunda yeah, yeah, yeah. Unafaa kudunda zakezinaaakinkui mm. dunda junoja you know, yeah. hata mtukaa ng'ang'a kaniombeaneza dunda tukiraatakama ana lakini huyo siezi lazima adundishe kwanza djmalazima djmakuaao adundtudunde kupelekea pasi npa mm. stori zako za mariae yeah. jua tuyo ni ontent yake ya sande yeah, yeah. pale juu mm. najuasofy mnanisumbua kwa ofisiaambaiisimb laini badoesiuo shida zangu zote oh, tumianga natafutangasnde mm, mm, mm. pale inakuana tuka Yeah. and uh, experiences mviaganinieieneaosi wengine wanashainazo unawezakumekaa paleanaongaaautauwanahakuna laa akutolewashamatm wamekua wengi hapa nje si mimib yeah. yeah. mactim ni wengi mefungulia pasiro unajua yeah. mi na bibi yangu sasa tumepiga miezi tatu <coughs> kimwili onana kimwiiakianauoanaaa wengine ambao kimwili lakini sasa <laughs> <laughs> yeah. e, inabidi unanyamaza tu lakini utamkuta baadaye lakini pasta kama juu ule alikuwa na pasta pasta ngoaaadeanangaeeboo amjijia pastmboro raasouthafrica taastmboro alafu apao kuitwa pastmboro mm-hmm. iliambia mademju akujajoiombee ngodha jo machekijoso mm-hmm. yeah, so kuna hizo alafu oou kuna ile mngineihi ni wa nigeria lekua nanyoa made mfudhi mm-hmm aani hzohankashikilh aaaboshaangoaoaaadafu aa una aya ingine ambeaath neshda inini aauna itu zingine yeah a ucheilaini unajua shida like ine, ulajua, ni akiishika yeah. yeah. yeah? yeah. ndio adisanunajua <laughs> yeah. lazima ishangiti wachaombee pati zingine za mwili unaja hiyo ni kitu lazima tuambiane tu ukweli mi hata pasi vitu zingine hii a manaaiubira saine ne No. Na See, anagrabiwa wapisia anagrabiwa jo mali jo eh? mali yako jo eh? kituliza rohof mm. <laughs> okay. w- anagrabiwa kituliza rohoiakubaiaanashikwa eh. <laughs> <laughs> haga kiskumal <laughs> <yeah, laughs> <ayu. laughs> <hai> <laughs> <laughs> <laughs> Yeah. wif nafungua macho kirahya hata yeah. kwa ba, hivyo <laughs> ba, <laughs> <laughs> ha, bana ni yeah. hey, hey, hey. nini hata tumeenda unatwambia africa yeah. yeah. mm-hmm. ba kufa, kabaauanauhoneaaatumeendaaambaaaafiaaaaaauanu mm. so, <laughs> la, si, ya, yake mm. niju, amegu, niju, hatakua meshika udem nyese afu kama kushikedeki zauaile harufindi imeleta hizi dhambi ya nyese unajua hakuna nini kuna njia moja tu ya ua <laughs> so knhzahehea ea m aniwh titenae theib na mwigai, I think, I think, kani, wewe, na, mwigai, mm, na, uhuru Sunajua, yeah. na uhuru on this other side congratulate ruto leo mm. moto sana lazima wenia aaamkulaana Mm. Wakamu, uh, utaenda table hakuna yeah. yeah. so, mm. walibonga yeah. na akunaamno oh walbon iaaa Yes. Si h maama muae tena anan a giumu igai kulikwa na, na f Yeah. issues to advise the govenment onbasai yeah, yeah. i felt like kiharakaryoki issues mm. ahanshak issues a, a bbimneve yeah. haa yeah. si yeah, yeah. vile kukumekua tu na event yaadvie yani. yeah, yeah. yeah. the... atakamambi mm. preident like wen the, <coughs> the uh, deputys misbehaving yishoud do thisiishumsemngina this, this. atukifikiria ju yake yeah. yeah. tukiskia jinaamas mpaka yeah. mm. hnnaile time kulikuwa ya kulikukanasmeta nan ril afte za <coughs> yeah. mara ya pili oh, ile sa pililnginenajo sasa push for irayailikaa liaayauiashaauaieaha waashangaa lakuna liiiau Mm. <laughs> miguna aa gunaaso kitunau ni kwa mpya hatetei rutos win mm. alafu mm. uh, a anatrai ku amepetiionsupremecout too raila fom rui itheis arira na makitu kama hiyo hii mm. raya inatetea raila yani enye igavaiswamechanhnniwakabisa huu ni msee hata sidani kama kuna wakenya wengi wanamezea kihara so takisimama wapo kwa hiyo koti mm tafikiria tu ni a ngineauna mtu ataa aaa aaawaaeamn ijonaaashanajua pia nani mm. nani jo, jo alikuwa na nab na. Hey, hey, nani gizu. Yeah. Gizu na icc, yeah. Yeah? Oh, ICC? Yeah. Yeah, na kwa let me you ako nan giu giuna aliendaicckaponaechanini a majuasethehihainiind arayartoishkwa sayartlaini mseni kwantakaende majuu jonisuprupree ana waat yewagat majuu aezi endayuchoma lakini mwabegasi kenya ukiwa na kesi yoyote yendiunafaa kumchaguahapanj hey, uza kuonaa eh. lakini jaja taogopa vila tonge mm. yeo, yeo koti. Mm. Koti. nini tuhata hizo petition zote vile aivilanafikira jnana ucheki zake zote mm. na mm. like, always complaining narailondo <laughs> <uniteak. laughs> agentyake oh. si atiakii nna katengenezahamkaoaaawachauanaeaahaco This mm. story. Yeah. Yeah. they mm. kulikuwa Kuluku, eh, were kulika the wareinawhasap oup yeah. but uh, chabukati is going wote nasikia aln aliwachujawotewpaoga ile notification so nagatu apajule blalalainaagani madhara hua nikoshu akuwatawoeohiziraya zingine zilikwa zinaona labda Mm. cherera ametolewa yeah. unajaribu kupigia chebukati <laughs> ukirudi removed yeah. removed ile unajua hiyo una ni madharao <laughs> take it no more, <laughs> hey, jora, hey. ujamaliza unaona <laughs> <laughs> so chebukaukirdkiraamail so unatolewana ile message <laughs> Yeah. At least, let me send me. <laughs> <laughs> <Yeah>. the group kidogo nitume mesaj kwanzashaoashaitoleaaa gaho tachachingine ama chc mpyaairayaabaairaaanaaanso litolewa kwa nini kujua kuja ule He, kona... msani, ni msanii nisaidie church church church church niko na stress jo unajua yeah. ukikuwa mse unajulikana yeah. e, unafaa lakini hiyo stage saak najuikana ukingia c unafa ku cc kirayaaonaju msa nmefika hyokupgwmaaeb meamalikua nani mlikua na jitoa mbaya nau siuhizimachache na makameraa ni kapa anaka naona mwaf naomba sana una, yeah, so, hata si, si <clears> like, nini pgwsichhta unajua kunailiua nwachapia nikawambia mi bado ni mgeni wasini tttacheearrawanasema ile ilikuah sido so aknachererawameshinkunaule wanaita siu wangaya ashasema vile so, sijuilikuaamaen mbagulie y anasema ati kulikwa na i wasi walitokea ik the ig yeah. enal mm-hmm. mm-hmm. tuju na watu kadhaa walikamakambia <coughs> chebukatini ache hi kitu jo nafaa kuacha raila niashinde na kama raila ashindi wacha tuende so buda ameandika hivo kwapetihon yake u Yeah. anasrail akaawinajo yaani uhuru jo uhuru yani ni jo na, na, na, rut, rutu nini jo rutu alimduia ninia iraya mbayaaraya moja mm. iko navakokaa zile zangu za kitamboraa yeah, yeah. moja kona aok anguza sahmoja yeah, yeah. yani yeah. ichachchachacatuambia siukwelimoja ni mlevinmoa <laughs> guy, wacha kuchomamoja <laughs> ni wwahnafraoh ana shida ganiikosaabsaaaraa ene zinakata maji mm. azipendi kuambuat eh, unajua tunasikia ula mtu anakaani kama ananukak lakini atutasema ni nani <laughs> <This cabinet meeting. laughs> <All> eh. <laughs> smeslekabruaryjogesa like hey. <laughs> <laughs> <laughs> weare not making sober decisionwa en hehewejo hiyo naa hey, yeah, yeah, yeah, yeah. kutoka kitambo <coughs> hey, mini mtu soba. Yani yeah, yeah. So lazima kuna vile alikuwa anasema ua naa minimtu sbaoaima a araya eh, zinaweza jua nnanatumianaanaomelnawas tuma nne babbbanmaca hivituakinanchaa macho hvo <coughs> <coughs> uh, chap, eliaaa we nwe ni ddddai iiihzoto ajohi asemangatyo niraya ilbsile nafaa kuchapa lbsjokazile ile pesa ikonayo anafaa kuonachapa hizo najuanga zile zinakuoga ik yeilesmtnajua inafaa kwani vitu sizitumiagi lakinimuskiahatazinaga hangovajacikigile nin hizonask azinaga hangoazwereva amakazikonayo sakisaskayako ajakunaile hangovaiziukemskiahhnash zile za ahaihaaann wao hiunajoa sanasana mababi wale ukatamaji yeah. mivile najua na sasa mababi wengi utaa kupiga hizi te za kiraya yeah, yeah. za kawaida zione weni mril unajua mm. kama ni changa mto sseme babangol kaiomkeberbunge ninikuna taimalikwamenda kuo pen nini kisung ajoh aiae ili mtaakubuka hioile alipigah watuaaa aisana eraa a ushika hiosashikagkama yachai h inginehko hukg vakoraa ya kuninii unajua hivi keggina pampiio hivikirahya ilimchekiinginjunajua kama umeka umekawia sana the first sip ya eya something inafanyanga kwa mwili ata macho zina iunasa srunding yakowanjoo ilikuwa natapiwa nyuma ikefasichome vichllipigaoaiya kwanza hmm. Mm -hmm hiyo rah liktaa kuongeza afuao nyumaa kiwaea kuunga naaaha o heetem alikuaanahizo elecion ilikuanga macho alikua ke moh theen so alikua mninimbao aa matu mchomea sanaamacho ake pa isaidiameaewengijulikana na machoao ka t aima ukue kuliingiaaa ngi yesu ni bwanasiata yeah, yeah. yeah, jumakaikalia yeah. yeah. mm. yeah. na hii raa ingine nawambia simletee zaobankiunakunywa mm. yeah, so yeah. so yeah. ni mii unajua <laughs> raya mingi za za a tautakagi kuprichiwa juu <laughs> yeah. raha inakurichaukiwa na hey, unajua safe mtu at aituknwa maomisone wako rate so mnaona kesi kiendaiamoa ra tau zinasema kila pale Mm, chini mm, ya maji mm. Mm, mm. Mkono u, u, hii vile inaendelea yeah. lazima kama kuna yeah. italipuka hivo. Yeah. Yeah. Kama kuna italipuka yeah. hapo kama na lazima tulikuwa mtu ameitwa kando yeah. mm. yeah. punde si, punda, Hata, si kwa tv kunaraeliaaananci alafu askia bado nayo ziaaoas ikoshaashindwa naba vitukawainga gaiat up yenyumisilenio raya moja i ile <laughs> <laughs> <hile> raya hata ukue na shida gani eh. aufai wetrahi kumajina za politician hata umekosana na bibi yako ahzabonga naenmisonolata kuchomea mauchomea mse sono snajwagadkila kituehoa hata shainawembaau dio lifanya ni biliveakunanga histori za uio m aliua uh, nachmamazeakasema hata anajua mtoi aaja ni dem ganikanambannajaatu ajamie kaan alafunaja shida ninininmse alikua l aan ula mkivunja naye sheria Awe jua tu uko pekeakoiulie nambona iliita shimo lana hu ninanittuambuagi ninani lakini shimo lake liko najela atitaa alkatuaadlakini z naa kinajua kitu fanina ira ya mdian limekiimsaniaantangashia almekigho o avile nan t alibonga ja sungu vila lihepa shimola tewa saanabonga ja mombasa jo af kamaliza vile ati mombasa shida za mombasa ziishi ju pia joho anashughulikia tushimo la tewaaaokla kalaasso kuna ilo shimo la tewa kaunashindo vilekanaendaslnasmnackknda inaenda i ganihism gava iko uh, ibc iko alafu um, kila sid inasema iko naedenc so mnaonakakiendaje kabla tubonge juecheuk mi naona raundndo tutaeza kujua kama hyout iko na u <coughs> <Ikona powers. coughs> <coughs> mm-hmm. yeah, yeah. ukiangalia atwaokwa gava wako pande ile yeah. na hi sini am a gava hiziraya yeah, yeah. mm. so inamaanisha zikifanya uamuzi naezaa aendaataai kama ishaonesha msimamatairutsahndo eh, mm. eh, eh. eh, so, mm. tutajua kamaikisema raya ilishindaitamaanisha yeah, yeah. pia hizo ikooutajuaaaazikienda iaurayaza kawaidaitasemailiwa mmgnsoknahakiendaj jukutakuana wale majudes sionaendanga bay majorityapi a takua t but ithin watangalia majopia kenya kuwa thl na kuwa t Yeah, yeah. watatry kumekila erdiktnyeita umizao ekonomy yeah. ause asmuch as much as anangalia <coughs> kuna evidence mm. like is it that much yeah. ya kukose ari run <coughs> yeah, yeah, <coughs> yeah, yeah. Yeah. but naatangalia like if wedclar chenyanikoshuo watafanya watadclare ati smo wa yeah, e, yeah. ati aliwina maalifanya nini so naona mm. naona sana sana wakiplayitsaf mm ndio wajondoehugnetaha a alta raya za jela zilivotia azimiomos yeah, of them walivotia azimio yeah. uh, i think wamanifesto sijui kama alitajwa hapoidnohatikthem sijui kampegn za jela zinapenigiaje rabta nza tonienhizo mi inaweza jela kuna ol opo raya za kawaida yeah kukatia unajua ukiwa mwanaume unaanza kuambua ee, manzejo mm. unaitwaja jina yako wa pili il u Yeah. Hey, so raya yote ambaye ina ampen watu mm. najua wa shida yenyu yeah. siona ni kama sielewi <laughs> hey. so shida ya watu wajela ni gani siio shimo lateaainginhio ni shimo la rasaso chebukati kama vile hianamesema walikuwa hey. <clears throat> pande ya azimio hey. na againes, uh, place walivotia yeah akienda huko yeah. hmm. yeah. ana iko bahatna bahatikwana liona a vile a- a- a- a- a- mm. ea zile raya mpya mpya mm, yeah. kotini umefungwa yeah, yeah. miaka kama tano mm. kuna zile rahyawagazinakujahapowajojeleana astbadozile raya zenye yeah, yeah. ni na mawaden, yeah, yeah. uniform kwa store ulete kuna watu wamekuja mm, sasa hizo mm. rahya ndio raya, raya mbaya zaidi yeah. because hizi information kwa Yeah. wale sasa mahad kkwa masechebukati akukhbatanadarkakiparaaremcha taatakaaaje keeeekandakna kitandaangikna kitanda junajuamae mpya jea ukionaraikonae mpyausikaribi yoraya uikwanikonampyaoaya taakulalataatambe tamatutaulizana mambo ya mafom <laughs> <laughs> hey chebukadi <laughs> <laughs> sowa jasinsa ji istori ya jela eh. ako ah kwa <laughs> <laughs> uh, na form ni laajafuone joale akunao4abajbgalnie4jarguuchini kma asalpi then uh, wako, walikuwa wako optimistic ya kwamba mm. sababu it itasaabuhiziraha za kawaida unajua hata bibi kwa nyumba lazima mm. mbaie chakula ndiakwe eh, ako eh. tayari kwa kitendo cha ngono eh, yeah. sasa jela jeajua ujakula alafu raya nakungojraa <laughs> ijakulaalafu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> najua kitu fani ni uh-huh. utapata raya chebukati Yeah, yeah. ik at chevukati kange aunt kuraende vili nataka mwenye angekuajelakao obabzajitetea ukojela jua at ulii lakinidudi aaforep jo yani hata wezijitesindio job o so kuna histori pia nili niliwatumia sijui kamlicheki makara alikua natandikana jo kwa police station mm amepelekanajuompaka kwaaaamuakndaakaa haiaa mwananchi wakawadaakukuliwa nabibiabibiaandaasiseme tu ni bibna mama jirani anaubaya nai <laughs> e, e, e, ya makarao kwa <coughs> e. sababu, makarao hiyo hiyo ni ni wana fight e. inakwaga do mm. hii do ina ga, si ioho niknmaaaananagtioa o na simakarawote uchuan e. e. namoja mm. yenye lazima kuna karao moja mwenye kunaara e. kwa i ya makarao kama watatu e. e. e. ndio waga because ameamini watatuaannah mm. mm. hey, hii ya do do kwa mfuko labda ikakausha raya zingine k mddnakakausha aya ngineen etnguobelewatuwnounoja oraasa inakugana tule tungoa tukona kuna zile zilezenye umebai nazo naa kuna zile zimeongezwa kwa fundi zile fundkaanmumunamuomuo ya huku kiaaago tumewambia tutakutoa nguo weeaakn lakini makara ukapitia kavilairaenasemati kaaazapatwa finje mm. rametafinje mkaraiameta mm-hmm. a yeah. yeah. heameanakugeoapa <laughs> Eh, pr- galipenganini <laughs> pull- eh, mm-hmm. so <laughs> lipeanga... eh, karao reitinajoangaliangeuma mpatia alafusawasawa sijuuhiyo mazi akuna kamazaumeta tu unachanga tukarawa meve nojosi tunakuangapoivokwadirisha amiwatawangalianga tu kwa macho hii naona chiliiilikua tuirisitiingine hata ilikuwa ya yarom aanzanga naaoia ilnaisha heahiadt kwamuoaiazaia hizofil mm. soza kwa tu ukonapo ulikometembea umefika harari hararikampatia <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> alafunajua yeah. makaraa watembeagi peke yao hiyo ndo shida yeah. so, sasa ikabaki imekua asa ni yeah. e, umeacha vita pale kwa alafu mm. raya mtumoja mm-hmm. jo unajua si kasii yeah, mozi yeah. napigana na raa ikona bunduki so upigane na yenye aseme mta ranyaikaaaampigablmtankset apige kama mbili kwa kwaewatana <laughs> <laughs> makarawakiinaanraa zakadanaaima ufunea kuao na pingu zako mm. ekalishwa chini makarali wakinanao mla u Yeah, yeah, yeah. hey, najua mm. e ni mhalifuaukichaa naanmatahutakunaurumndlijaribu si a likua nai niwewe weendulileta ujingaso kuna hoalauia kunabadolia makara al kuna karau moja alienda into int sijuiofisi ya mdosi wake akaiba into your boss's makarao wa Rojua, mwa, makarao, upenda sana twaaaaa Yeah, yeah. Uh, juno, juno, padaga, kadem. Mm. Pia labda NYS, kakahata, sasa yeah. mm. si, unajua playing pale kwa keja. Yeah. Zile zinaanza ama na ileaeaeiaazaa aaeakhoa aaraadaaaraaa kamashaichit hapa yeah. yeah. mm. hmm. yeah. yeah. yeah. konapaeihkadeaaeaaneii kwaexibitro wakacakitukataa mbele keraya eja lazima uwache do kidongo mdoakimia shid alafu narudi kwawif i lakini ojani kuonea mawaifu atu enijo iasha mawaifu ndi ana haribujobs anaharibua yeah. utumishi kwa wote jema waionaharibu utumishi kwawotebu makara wanapenda hizo aa makarawa kenya wanaoga waa mbaya alafu pia kunakugana hizi stori za nini mm. lakini hiyo jo pia waga mbaya mm. kuzina chikiki pia naskegal wamejichapa kichwa piaa hiyo nini ltangajarayaje mees kana ob oimejitandika risasi moja kwa kichwa lakini akara wa kenya ni ngumu lazima ikue ni ileile aka unakazungusha makara wawili anacheza t uh dio tesaahizohio nisiinawekemskuna ulend igaeanazimapochachaonairia ni niniirayochomia makaraangeyo ni awuoyo takataka nyakoatemo manapaia