enda kwa concert za za za nini za matata huko shinda hey, hata hata hukodam hii iyohilbam ina drop soon itegee mazee utaichambua mwenyee utachek nimbaya hatami mengojainatoeanimawambianiaje kama wataki lift, na in the scene, post watake wa, wa, wa, wa <laughs> oh, <no, laughs> kunaawaa inatoka wensikoshiwa siko wana, wana lini, lakini, ni mbaya wamedu makolabo gani walienda london eh? eh, naweza sema kuna mbili hapo ya a aalienda an mb ahzo zingine mungo, drop, eh, tuko ikonini, hata wezi, wezi tuambia jo <laughs> <zo>. gowetama <laughs> <laughs> last mm. week na, na umuli, taka, yeah, neza reveal, neza oh, okay si yeah. eh, mm. nini eh, so uh, so vile tumesema leo americans wako wako missing na inaka americans basi waga apart from nini, watu sana wagamechangamkakle nafinika nwatu wacachangamka sanaidwagam sana at nani kuna mwingine brian niaje uko hey, hey, uko saudi eh? saudi bana tukiona oh. hey, na, hey, <laughs> na uhang kutoka kwa window <laughs> <laughs> <laughs> hey, <uko ni> serious pia ni angineado Eh, mini barist hata nikomboka ndio namalizia maliziamashi hey. mo- si? ha, tu apa iuunikikuja mtaani nikupeleka ni, ni, mali niwachukulie kahawa hapo hey. <laughs> <Hey. Yeah. laughs> <laughs> yeah. kahawa mm. mm. so, uh, uh, <laughs> saudi hii mwezi naingia sab oktoba unakaa mkenya huko ndio narudi sasa yangu inaisha naisha oh, so unarudi kenya eh, eh, eh. Oh, okay. na huku ushajipanga ama kwanini uja trai kuhepa dba sure si experience ya saudi sinasaidia dubai ama qatar ama zi hata eh, navaa kwenda kwenyewo kwe msee mwingine to, man. Oh, okay eh, eh, eh. Jai, hi, hi, pesa lazima tuitafute waga lakini ni ni kubonga hiyo story akomaaelazimattaut aau izi mahainwagaai ubonga uanzabonga amaded ukapitia juu hata hawakuagi huku injia unajua sasa kaa maboi wako na priviji ya kutoka kuenda mahali popote uu sasa kama mi siko mahali popote okay, eh. eh, so natoka naenda shughuli zangu saa dem unajua sasa yako kwa kwa hau moja tu so atatema, atatema infidel kutembea tembea akuekaaakubaliakutembeatembea uko ukiingia huku nnaaaaamosi wako uaaalau demu kiafrika ameenda pale na kafiga kazuri ka kamwarabu kajee nafiga kamenyonji kanaanza kuwa haras mm. mademu wetu anakapitia mi ngekua ptu mimi basi tu tund angekua naishia huko ange mm. at least mademuangeendasmaboinyi mnaishi aeakekliuleem akirushwa kutoa kwa windo nikasema zi mm. ikaaezo mostl mwafe eh? mm. ouen wenye wako kenya ndo wingiza madembox juu nimekuwa nime, nikifatilio stori kiasi kiasi unapata dem anatoka kenya na onat kama yanini ya naona ya mm. mm. akifika huku Mm. anaingizwa ana, ana, ana kwa kampuni yenye ssa anaenda kufanya kazi kwa hao mm-hmm. unajua hata gava ya huku iwezi kusaidiai ndomana no, gava zingili sana oh. mm-hmm. unaja sa, unafanya kwa hao lakini we ukiangalia kazi yenye ulitoka nayo huko mm. ulitoka kama waka wa hivi so inakua bigi sana kufuatilia naelewa t ma kuna de moja alikutana na agent mm. wake alikuwa anataka kumtandika wakela kumtandikaa umkamata hiyo jo oaa mm. eh. <laughs> kuna peter wesona anasema kanen akiwa za japan ni mm. apan sazi i saanpasa saakumi na mbili asubuhowson makana si huko na evans naso Japan, siti gani mm. um, nfalmziko but... yeah, yeah, yeah, yeah. <coughs> hmm? Iti, oh, ziko, ziko izoua <laughs> izo ua <huwa. Sunajeki, coughs> hata, hata live nilifanya jana iwezi kukua watched by pre much ev oth ontithee kenaso kuna kntrile kitu unaweza kukuadvice ni kama unajuaartis na ile lebo ako sain tu so utatrai kuavoid athi fouva miru na wana mru mm-hmm. na soni hizo ma- utapata strik hizo hata hizo ana wakositoov utapata oriaw so wengine nis- wagatu wana kunotifi tu kwamba hii ngoma si yako ni ukona copyriht flani so wanakuacha nayo yeah. but awa sewengine ublok universal, oh. universal uh, wana na soni wa ublok aaaaahaaaa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Place, kama, uh, US laugh, you a aatenenea aubaiwaknia t sumoataetrat etu ideo wambie se ha tu video, say hi kenya ikonene alautokenaaanishaenda laini lia sumoja kuna bw fulan nifaauonaeasea tumeenda awaseni wakishalewa aanza madrama matumetokatukitoka mostly mnorwlb wakianzaga kufunga makarau kuanga wanapatrol tapo injean khekiheki mm, so watu walikuwa mm. amelewalewa ile ule jamaa sasa ameona makarao ameanza kuauna mm. alafu sasa mijuu niko na nayeye nata kumtuliza ukashka wote mazee mm. wakatueka wote kwa hiyo ngori hata yeah. iangfainia kama kama kama ta ya kenya hiyodoo yeah. nikataa ilibidi eh, nilifanya kesi karibu month kjaakamaadaya mm. e, huko n yani, nilicheki ni, ni, venye kuko huko mazee ynsielewange hata jelai si, uh, yani, si jelaaktu enytkkunai kuna klip niliona msee anatengenea anaamka asubuhi kwa mm. anatengeneza kakahawa lnhuandplechozaoa <laughs> <laughs> hiyo ndoaiakama tavilekotunasema tittukamfaa oamehiisokishaao huku hey, kuna vitu hata fanya hata au kuna vituawezi ihuko sina kata mkono sijuu kipa nimkono kuna viboko za harasa kaa siui umefanya so kuna hiyo nini ninico ndawapigia yeah. hiyo stori ya mlunje eh, na niutapatia rafsa irimiyo story sikuapigia ya, ya mlunje nikiwa saa ujeru isaa nilikuwa nimeenda ujeru mm. maziara zangu mm. uh, nikapatana na mkenya tu flani fala akanibia alinibia tu kila kitu seme mapao nini madok sio sijaelewa mm miayake likoanga ni gani swali ni sana mi mm. nikakua niko standard. alafu erupeakasemsnga ni, ni mm. so yani, e, so, si na kenya kwa kenawa iakaendakaongea na dm flani nikawamba ni naaole enye naaa tuakenab ya ujeru nikaenda mm. huko nikapatana na ambasada ambasada kwanza ni ni mtu mwenye tukabonga nikamsho mlukaao maju kuna venye kua na namba ya msee kuna kuna anaweza msee msee nilikuwa nilikuwa tumebonga hapo unaeeaaea umeboa wakamshoniaje hizo vitu za ulete ulete hapa matkujie akasema ataleta taleta hasa ikakwanihivyo ule ule ule ambas da kanijengaga mado kaniambndabaifud chilichili nini hiyo time likwa nafaa kwenda poland like i think evening so by the time bythetime ulemsana letavitu zangu likualetn asa nikapiga nika hesabu ya kulala k hoteli ule mdunjana niambia usijali ausijalibuda weni msawa mtanisa siiakwaembasim nikangoja afunge job nikutembea natembea tu berlin barlin natembea tembea wakati alifunga job katokanae tuka tukapitia bezi ya tei kabaitei kabai te, kuku nini tukadamtaa sasa mm. kuingia kwa keja hojami mm. nikiingia kwa keja tukiia kwanza m uorara especially kama ni msee aizo mafifamamaatafatata yeah. kiingia kwa keja Mm. kama ni mseni bachelor ama mseamemarika yani kuna kuna atmosphere hata mapicha am ya ama mm. na eh, na bachelor kulani, mm. eh, na mse ako, kwa hizo ma kuwa tmosahata mapichaa yamia anashindokejake nakayae fulaniashindoso kwahizo aaweikuamiaka maybe o ni lifstl yake so otukaendelea kamuulizaa eh, kwani hauna mtu akaniambia na mtu lakini so aintokana keja yake ni bigi so mi nashindwa hey, keja bigi solo ah, saa nini put, nini mm. ah, usiku hapo hapo mahali sana anza swali Sito mm. ni bigi mm. bigi ma mm. tumefinyana kwa eh. kwa tumekaa kando asasuaaa tumefnyana aasofa kamoasongeatuakadogd mniko na shudua mazi hata mtu akiingia hapa akingiapanazasidomona mna sizi kwa siti moja na masiti ni mo kwa asmasit ni nyingi mi nkajua tu maybe mabi amefifidamban ana mtoa mtaani ana bambika a so lakini direct kama hiyo asi tukaendelea kupiga tei tunapiga tei kidogo kidogo nasikia mchana nkuzamapaja nikashindwahizi pombe zimeshika ama form ni ni kama kma zimeshika askiavu mtu mwenyewe muimagine anaweza fanya fulani mtu wei iaaapigapgaaimempea heshima yakethataa nimemikiria a Yeah. akaendelea mazee akaendelea nikaona hapana maziziteii ni reality no. <laughs> mm. sopenye niliona hivyo jo ah, nikaona niko kwake <laughs> niko bri <bali>, mi sijui mtu <laughs> sa jikakuja kwa mind naanza kuimagine sila, gani ganika karibu hapo unajua mzinga mm, mm. so, tulikuwa tunakunywa mm. nikasema najuao miawiaha mm. nilichkahio chupa nikapiga ikaka kama v unajua chupa najahua kama v hapo mbele mm. nikaambia nika mm. options mbili mbili yake mee oabmbili pekeake mm. o suko, o ko ujeru mm. eh, si wote ni wa, si wa kenya so maybe kesho kwa news Mm. watatangaza kuna mkenya alikufa mahali kwa buling fulani so chagua sowechagua eha ni mimi ama ni wewe chagua hizo mbili katihizo alienda kajifungia kwa room ni rmnasema so, alienda kajifungia kwa room mm. kania ka chapo ameingiza njeve amejifungia kwa sasa mi nimeitakuwa minikaamka nikapanga vitu zangu niitokanga kwake kama like five in the morning nikaanza kwenda kwa alafu nilipata kutoka kwake ni gani kwa lakini ganilakini ujabahi mm. unakaribishwa home nini wake ni mzuri so kuja aaakuj na shida ya kulala kuliaaulalaijo ukaammtumbmazeingori oo lakini buda umeive 5 i jo nahiyo rasa wako jo watu wameiotea jo people have plans for you <laughs> iaibambanaumseni vituani vituzenda hiyo direction ebada wapatia benefit of e doubt like maybe no thisushaiona me ukae msevenyanaka Yeah. No t e yeah, the thin <laughs> i ukiskuna vitu one t akishaanza kufanya youare not waiting foraio anza tu kumwambia buddha mm. hey, hile design ya clif si cli mzeakwambia mm. apo mamlaka kulik kuna hiyo tabia mm. ya waindi wanakamna mandae alafu wanajifanyisha siu wamepotea njia wanaku, wanakuliza d kwenda siju wapi ni wapi mm. unamwambia ni hapo mbeleshu tu kamapaja kameshikwa simamisha gari papa hapauna <laughs> <laughs> uh, vile utanitomba kwa matako leo usikutakiswahilizan hautatia tuvu lapo nani liska zile aulefal kona kisimaaona kisimaetapitaenew fish ni kunaaiayako iosaaso twambieinianasema kuna story story ya new pia yako iko so ambi, kuh... nini ile happen unasemaje <laughs> kuna yako na ma oh uh, sasa unacheki mi enye nlika muropa una unawezatumia iekua nikitumiatilikua naendau kapata mahoswaii maee ilikuwa ni mbuda tena around mlo ni okay. eh, eh. so, mi nimefika amfii maemechukanimeeka kwa imeendadi kwakekuingia aufka kwa mlango ananambia at lazima nitoe unajua nashindwa aje new na kwake mazee mtu akiingia lazima ama akuendeeend <laughs> <Sanka shindua. laughs> ulishindohizi ukivuanipenduki wow. yeah. okay, hapo lai snikanda okay, nkijuliza nice kwani kuna watanaitwaaa do sainanahdawasean wananiahukipat haujatumio jina nikapinduka unajua noatunahndii si msat alikuwa nae yoyote ni mtu ye, ye, ni mtu And then, then, then, then. so wandehendee soukikamkwake mpua- lazima so ishkaukikam hapo hiyo so yake anza kwwapo naendee alafu wakwambiaethamvie nanza kuwachmvi mtuwandee alafu mvi fanye ustsuake kitu fani na na hmm. we unafata na kamlami hmm yakichwera histori yako nzakuwa fani mlam mrefu napa aakuna moja alikua narkipia alikwa aee macha akiandika tori yamsei ineza kuwa fani Yeah. yo ju wa kujienjoi so hizo situations a jueka, mm. <laughs> it a like it a ridiculously sitation anawezajiweka aaftzajo we umekapitia jo mm. we umekaitia kukapitiami kwana wenyeo nishangaza ni ao mabudaa mazee napata mtuka nini alikuwa maeao fulani ein eh, eh, uh, ngojakidogo wachat yeah. uh, houtot mr nini eh? nituongani kiswahili san na kiunueashafungulgaomtu mingine piacangamke kaeasanesae likukatagho atnilikua uyo kwanza ni jamalku na chop neenambia niaje suinaona naza sui mepotee ukapi nibehekuna kamkutano nataka twende sande nikushokuna best yangu nanunganishanga mado nn peseateiwezikosasaasandenad n tukashiawa pae wakeu fulani tukaongea nini Hey, nambiano boys wanwamenya maza nashinakiendeenda cho mm. eh, nikamanntipatia iatkitaalikonamabyhetanilambanikam lncameby sam nachahataaniambia lke s tomaexhangeainase atafute upois wangu aanaeza ntafuta yes. yes. ah, mande ndihuyo iyo time nilidropo sijuapiwaliendanaiyo nina Uh, on monday niasha nikola kaniambia a akanikola kasema amiilikuwa natafuta hakuna kitu liongeaaikwaaakekaanauona Yes, nikamcall yes. nikamwambia by the way, i byeay io ika like mm. eh, vilevile una kamcho apanaso mm. <laughs> <laughs> tukapata hey. naini nja yangu hey. ati we kwenda huko nilikuo niekupeleka nini ati nlikuo nimekupeleka kaio ingine wagwa mm. asa we baki na shida zako mm -hmm eeiasane uh, uh, saaaaininewa <laughs> mh shaikua na siria msee n asu fyapatm awezi kubali ama napetendio kitu ai Like two lakini mtu anaweza awahenamte mabroto usicharikikatiwa arabunia nlikumanisha hian pia angekuakua hizi prominent ofi kama angeceza na rada sindioingekokwa ngetingishaenngeangaangekokwai akitutingishia tilawakuwakilshniko apaii inakuonyesha kenya nikama ile inogaile zac tukibonga na halaiki nikisema vile like a lot of old africans died who ware gay they mm -hmm. never came out of the closet mm -hmm. like bcause yican try and imagine like how many people are living alie literally like mm -hmm. irayea to mm -hmm. just once asand dik <laughs> and he can't do anything about it mm -hmm yekoematakatuma kendeminigesika ubay ningependa kukua nadem apa ivikwa lie mdemakopen mm. atuwambie mm. kaashahavexieneya eno mm, mm. na atambiewhah mwafu siju ka ushakua niate hoja kunywa maji fo somtimwnde utekahhdikoshnachikivileswaga hizo e zinaenda hivi Uh, yeah. mamademnapataga wamebai tu vitu za kichali wanazipak wanafuly nazoanatumia hemeaanatumalhushakaekwacho na tumionge ambaye hata tujasalimiabestetuonatal niazizo hata hata tu kajitombe hii hii ni nini ana na uaksaliatal uavt tunabongaanabonga akaitombeyetasikaitombenlatbakasema endib Yeah, yeah. Yeah, kuna msanaitwaapo gahe msema tuatina hagautngawaemakokwa Mm. like since uh, nani jemo kenyatta nweduguza nuiaaaaaeza mfunuwanakua nihd alaza kubadilishia sheria hapo jo shinde ju kunenda ciso hin yo ninini oblainiamekapitia jiiraenanikikuja kenya nafanikakwahiyo kitia re na yangu itakwa ni inaitaje a maka6ndotutamalizaito ninas dogo yeah, so, umekapitia <laughs> eh, yeah, ko... ja, ja to enjoy nikoha kuna box mm. moja uliingia niviletuwezisemayesu akikutestivo lazimaava <laughs> <laughs> <sema, laughs> wewe kwaa yesu yesu, yesu akikutest <laughs> lazima at least wenye yesu yesu testi ya kutosha kutoshawoja tu nioe tu unajua ni... mm-hmm. kitu yenye ee atuwambiza mm. kukwambia kama ingekua kuna nimeingia singekuwa singekuahta na hiyo nguvu ya unajua kuna kushunaja una guilt ukafanya kitu hata uweishia na mtu tena tenasasakwa mm. mfanoh nasema mm. eh, kwa mfanokaakungekua mm. mfano mfano na kitu do, for example huwezi mm. kuwa na hiyo energy ya kushia kwa sababu sasa umeharibu sasaumeharibu mazeeunailt like, yeah, yeah. kuna ile unaona msemnya wako ilti ukikwa ltnuo s mdoafaaunakitunzadhataahataman utaridusobna bado utakumbuka so kuna vitu zenye mm, mm. awezi sahau hata so, Afu... kwa memory itakufaka hapa mazeehataufanantabainwa itakuakilibangehe anasema ati lakini umo vijana wengi wanafunguliwa as ndio waliren yani ufunguliwe wa ras alafu uishi umo uieni <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Mm -hmm. uh, uh, kulikuwa na, na, okaymo, na mm -hmm. okaymo, I think. Eh, kuna james kplc think kemo ni waahoeaogr tunasema vile mtu atapatia tukiwa nini nini wase wakibonga runda rudi nani ekuaum <inaudible> mm-hmm. yeah, yeah, kuna msal the nahiyo nin inaunasemajenini wamechangamka na hiyo nini nini ina you unasemaje yake katika kish <isierung> tinashendeki katika soama itptype kwa nini kwa hiiama amareconnect yeah, uh, alafu ian yeah. one day when you decide to give us the real story will be here for you saawafnn <laughs> no, uh, uh, uh, uh, enoeawai ah. think i, I, I, I hope my, i putona veri uh, you know, strong masculinevielike don foeme mm. don oemei Mm. Uh, like, kamtu nakumbuka nikuana katiaanakunga ka, yeah, uh, yeah, kale kamtsikupatia gozakunajoto kadem flani nikuana katia a mm. kuna, mm. ka ni mm. kuna siku moja shaitokea kapata muki siuakina nanisho mm. hey, mm. anha uh, themountai mm. so, dishinginuva <laughs> <laughs> um, yeah. yeah. so <laughs> like nyamanaiao alittia midia mrea ukumenuliza swali gani <laughs> animakumbuka uokapoteza rada tukonaponga jue konauliza kaa ushaipitia ho na wewe mm-hmm. akuna raesha mi ni yeah. ile tu yangu imoja nini whena min was worsethanngs atlasyou yeah. guysgot guys to talkinitended a taln aaos dto issmissm othe necas h about wabaus itred to play it in my min like oky maye hewas din me andtheniu a gsmanolienda ibaya l zake zikaendap kwa shingo yangtndaka alafu nikaita ab na nikaishia nikaitisha ub na nikaenda home niliacha seo uko hata Hayashi taiko imeiva. Mm and uh, how did yeah, you communion. how did you how did you play it? Stop piercing so the mound. That's <laughs> called yeah. that's called medium rare. Eh yeah, it's very expensive. Mukini <laughs> <laughs> ni, these niggas are real like Mukino Jubilee so particular with the food. Mm. Yeah. But somehow they do still Ali make sure they're at the door. The way iko nini. Mm. So Jubilee Ali they're like a distracted. Mm muki mukkendamaa kamwaga dishi yote na thank you such a nice kijaka najua nkajifanyishaaiaaunaja ikinaibongeshana kijakan nyakaniidwanegoiaatakutdedishaikaiwaidieoabat neenda kuhara sokali tri kuninichoameeatnemnshaaa Yeah. <laughs> uh I think really it's only podcasts, it's only stories. <laughs> uh, it's, it's, uh, yeah, yeah, yeah. Yeah, it's for content. <laughs> yeah, yeah, yeah. We're, just it's, we're just talking shit, it's for content. Yeah, my body count is two. Yes. <laughs> Myself and the woman. Yeah, yeah, it's, <laughs> it's too big. <laughs> a so leo mkono ni Jacinta, ni <laughs> ni pamela inakuwa inakuwa hivyo so, ina ina okay. so tuko hapa mm. hey, hey, hey. colorado colorado si <laughs> hey? hey, leo yes. hooanakameboeu <laughs> hey. In, inaenda ikikatakata ina ina ina so tunasikia wadu moja moja mm, mm. Eh, so jo eh, eh, yeah, bra- mo eh, jo kuna oh, kwa okay. umbali eh. oh, nini inakuja ka, ka- winter kanaanza walisema ni ni after summer comes ni fall kawi kananza kukamewalisemani Mm. Yes. Yes, anatuarotheoeaoaifaiaaomae otheneeoaadaoatheoa <laughs> ake <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> fun enou mpenda allhades of black butaaakeaiibmba iu anake zingine um like akukwa na shida dishiniet waeveevthiliasalamttaike mm. wa mm. like, i dont thinknaata msa moaadiive okay, so wow. me, mine is kind yeah. op to today i do not understand what exactly happened mm. but the first time she cooked mm. it was like somedob foodif mm. like ieno Mm. seond time afte along time aiikalipikaeeex like, the time amkam kwangu mab mi ndio limepika ninex mm. mm. im heso sikujua like, whateac enedothin mm. kuna taime zile tu wamechoka mm. anadu zilezamashakura mm pamoja <laughs> kila kitu pamoja anthen boil en kunatm a the time what aaa Eh, but tumjaka tumluya alikuaga ah, na mambobtna eh, mana niaaga yeah. like id the whl sempaka someoheotengeneza naataa Mm, mm, so kulikwaga na hiyo kma m aka iri i thinezieva nikekzikona maika sijingapi <laughs> kuna time zinajua leo uneza rpreent umecheza rf kama citnext daama kucheza kabarelonataaawaawt wanawanafanaaaua story yangu maunajuastori ya kati ya mode mi ni kati ya alikuwa ukiwa seco mode nakaingiablianabaliantmadaablanataasaa na e, <laughs> alapsa... eh, kuna shule lakini jo Kwa sasa sezi, taaja, e. E, sezi, e. sasa taja mm. mode saa mwingine na namdaana n alika hata kwa kama kwadarmakifunza ataniongelelea sasa nashindwa mimisasaasind tu ni mimi zingine <laughs> kwa huyo some students i find them in anawezanipata <laughs> <laughs> <laughs> hey, hey, eh, na maa mbaya naweembaya sasa nashindwa tu ni mim ni ad ulinipata hukuakukuona kakichwa ngumu fulani hapo kaulize how did you Mm, na mkichapaana mode mnatumia tu ni na kavukavuikwatu n na nde lakini alikuwa ni pity madamuisea lakini ule mm. mode alinikulianga ngori yani ye speeches, speeches zake zote points mm. anything aki yn yani alikuanani ananiata ushaona mtu yaani mtu akutaji lakini kulingana la, teacher, he, teacher, na ni kama hkaa meonaiatth m a aklinaatnnalenga tu kama hiyo hiyo hiyo example nimesema at some some of you students your work is just to go to to <laughs> to go go teachers teachers tu tu tu hivyo so akili ni ananilenga kani miyee na vatu, na vatu kimask na kungoja kwakona proper <laughs> ile inakuwa tu like unajua mm. tu ni vizuri ni kabisa lakini the the next day na deny. I deny like mm. eh, afo, nini, kwa, hii, anapia, kwa kwa Atiki kwa nini nini hii hii hivyo hapa pengine inaitwa mikabisaaiiana Mm. ni like here una kapoakwaingini na eh. oh, kar okay. so, okay. yeah. eh, eh, eh. eh, eh, kuongea tuonekoa eaaso iandiakaaina kaniie ten ten up 10 down eh, eh, for america yeah. ni kidogo budkama sisi, sisi tuko nairobi na tuko forty no, forty up down na tuko nairobi no, no, no. Ni, ni, ni, enu. Ni, i think ni, i, enu. ziko nairobiznactuka tunamsikia vizuri kabisa hata high tunamsikia vizuri kabisa tu state sana amsikia vizuriwwtundiosuizi nakatakata san hiimekua tunavery god luck mm. na the women aroundsata oh, okay. kwinanenileta kwa haw yako enwa kin somee e dn bee strongenogsome nyokieswtinasto fromsathitwa sjucomanlykonadatwasmefanya koinary arts mm -hmm. or something mm -hmm. justused to impress anickdon yeah, oh, okay. okay, uh, elatenawewe <laughs> mm ata kunamanye nishaikwa nayee ansh wai olikanaemaik nistonch lesbian mm. osomthi mm. kitukama mm. hiyo iikianiht uh, stand mm. so mi dinesikuaipate <laughs> a glass of water kwake mm -hmm. <laughs> Ayu, kwa kwa yeah? It's long story kitu akomente kwakeu kiti umenikumbusha ki ingine una, in 2017, na challenge 7 kulia na alenge fulae twa fotheuy iya nakumbukao for the uy mm. uh, mm. so uh, halenge uh aboaienanme hoeduahatoeshiseeanwhen iputthat ineveredthemnsoifotmato anacheka the akadamkanacheka is hiyo yeah. vile watu, hata iyovilehata watu teta ati ati mademuwasapp ni wawake alikuwa yeah. kamchaka yeah. kamchaka kasupu kalikwaw <laughs> <laughs> <laughs> na, <wala. laughs> na vile nilihepeshwa yeah. ah, mukakatini nakumbuka juu yaani ukiangalia the peson yeah. Yeah. lakini like, like yeah. no sasa mm. so, andeo, story baadaye kikarao ade dae ikunaatwaa karau fani even that sio ilikwambia atie uni ulna bllafu ulemsichanaaaikukia nyama mbayad mm. yeah. alikonatembea vifishi no alikuwa ameuziwa aliko ameuziwafone nokyaom so because boys wetu mm. akajitetea anafanya media nani nani nani nani nani nani nani unajua na na na so anasema beus alikuaboiziwetu akajiteteanafanyadia lizananhuo najua makariosenatongoza nannanisoansamatia alikuamekatule abe tuabeshte ao mm. Kangua, sasa you, you have to do sasa utapigia wa, wa, nini mapero nanini natukuachili mm-hmm. nakuwa na e, mm-hmm. araka neewalibongana madhake mahake aliona na tatamaliziaamalialimna eh? mm-hmm. mm-hmm. yako <laughs> <laughs> <tuses> eahaaiwenewanata Uh -huh. nairobi, nairobi has been safe forsometimeugazaku mm -hmm. kitemovlulendaburundaunge hey, mm -hmm. and yo we ar safe makunasiku yeah, iwas moreoridabout gettin akipunture arbnavitu ngonosinikwambia ile yangu ya nini tha almost gave me ahat attak and i was like freshly new fomjusinoghttaa lesthan to weks si mm. ndio that time nakumbuka n piaka nini uh, one of yours mm. is the one who came up with a planet isyou go to st u remember you told us to go to st yeah, so yeah. i went it was meaam <laughs> <of> yeah. <laughs> <laughs> itwas me one of moavs yeah. her cousin and then one she was trying to hook me up with mm -hmm. a costerian kuanza mm. Oh, gon to you know westland tshinhepigapiga uh, west, uh, mm. raundi kwa maclub mm. an then the chik amben hooked up with has asma anthen that da ishihad an atak and akw amebeba hey, in hela mynega mm. My so we ha to drive from weslands mm -hmm. totiiaaronnairobiwearea um, mm. usiku atmmi hakuna eh, mtu ameniambia ni asma watisabou mi naona tuwa na, na dedi mm. kwa garini imanaobna ndio driving yangu bado ni ile ya, ya kushikilia st mm. hivi <laughs> na mkono mbili mm. oh my o i thin apa, na, apa nairobi um, niligonga gari ya yeah. yeah, yeah. mtuoikitok mm. Oh, I was fresh like oh. kuna vitu vitumoa s wanajuanmtaani no, tushaingia sasa kwa kwawashainga hey. mm. kwa nyumba wameshachukua hiyo inhela mm. saa tumeingia kwa gari tunarudi hivyo mm. so kuv hiyo usiku nikagara gari ya mtu kando kiasihod hnext day tukakam kwako yeah. twere tu telling you the story alafu mm. nauliza if i tapedthen unambia demt at least <laughs> yeah. to es is whatever yeah. ungempatia <laughs> at least ui so, Mm -hmm. otu ao tuachea mi ahatime atangelipatia siani kaningeza kufanya chochotenafikiri hiyo gilt a vile ulimwambia hivoe isomany Hey. B- mi hata mwakiataka kusema ni hiyo stori ya a ya, ya kupikiwa sai hmm. yeah. uda minilikua anafanya sajajina kuna big ako esto hapo nairobi uda, unateka mahe ma, ma lakini akifika ae anapika i nini, ninini lakini akifika kwako <laughs> una, una, ucanganyia kila kitu kituaaia kama huyundo alio wanapika kwaresta mchanganyiko maalumnataka kupika wewe uu sasa nyiw mnasemaga niknaulizaotoakama wea tunaaa ukusema n hiyo hiyo felishalini juumi mazi atajui mejipata kwa ngoringine hiyo pakistan uskii iliisha tnautmaze pa- like, you know eh, eh. isiuhi really wazimu gani alinituma kwenda kugonga demo wenyewe hukoa kichwakitu fani na mimi ni simu i think simu iliplaya i ilei vile kucheza lazima o mni wangu nilikadoga aotm wanafi alafu wanaonaufala kona n nikarofi yamtoi enanajitoa t aak fnd saa inhistm nikanatra kuwa sahau soofdn wav so fromtime nikakeu fon yangu inajulikana like everyone knows mm -hmm. sinajuaka so, mm -hmm. mto yangu jua paswod yangu, mm -hmm. yangu, yangu like everyone soe eh. mm -hmm. so nao hey, so kuchiti na kuwa had when you have someone there full time but kama unaishi solo itakuwa hiyo hiyo naweza kuambia endelea tu kuenjoy maisha si ati ati having mm-hmm. a time of of of of my my life of course sometimes i i i miss my youth days <laughs> I just snap out of it unajua like like like kuna wish nini maishatuas kidogo useme usememaneno engine mambo saa mbili asubuhi uko poa tuko poa ushafika job ndiwa, leo niko niko oh, eh, internet yako iko tu tkooa home so net iko sawa oh jok. internet australia mm. Mm. Eh, yeah, na erwin, erwin, ya australia ni poa shared wifi net but leo iko sawa kabisa unajua kama job barabara maybe so ulisema huko area gani sydney Oko sydney eh? kwanza nomenikumbusha kesho nafaa kupigia ijo nafaa kupigia ube statu mingine wacongo najua niniaruo going through your h asogoi o ik hismento alibakia menini kabisa ule mse alifanya akaanza kufilnika uraiani homesohwa okay. uh, goitho he thisiiaa hettkamvua nahukkamvua kwa wingi aa we ni msee wakuwa kabisa lazima hapo mnaongea kiatu mnacheza mnacheza saturday fanya kazi yako mine msowaman nasiiga mkidismanuao munangea kiatutukonamida kupigia simu manda asubui kama kwao <laughs> mkwaweapo i anaenda kuchapa makaratezi mbini ajodoga shida yabao ishaendaataii hii yetu eaaeaaaongn atuayetunatotenamutasana utaisikia na utaisikia kama tumefanya tumefanyakaatuainkaatak akumbeni ni keshosande naopea sadaka mwende mtolee sadaka mwombe mungu asanti kwa kulimwasawa sawa siatukatagi sadakao ttasema tu tu hivyo nini ivot ninbenopia menda nikameka kamera ikiangalia juu alauhga a ikonene makisha nafaatuambi oita ulienda una kitkuna kit atuambiahi kitu ya kiaistan uligongeilik ya kiistanama lik ya kiafrikali <laughs> a yeah, ya mpaistannkiuno <laughs> yeah, <ya, ya>, <laughs> ndogo nini hivyo <laughs> ta nka naulizanilikuwa namuuliza mai nikiwa huko way akaniambia tanalimtupanishabykaniambiaptayaa aua sana makaraa tat ilemateau kawaida kawaida kawaida hata mkienda hizi hoteli za nini lazima mkuwe na na zile ma, ma, ma certificate aka-akakuja ali so, alikuja ile ile tena ya ndani so tu tu kwako vizuri kabisa yeah. ywa, husband husband, husband like my my, my, my wife is a kawaidaatamkienda kn tza kwada n aa ue naingia oanaonekan E, oh, ni, oh, ni boyfriend nialikwa nazushani dem yaani unajua mm. nile ufai kuwa kaa uko na boyfriend namfai kufanya ene ni <totitulis> mm. illegal mm. <totitulis> so ile tu anakuja kama ile kutembea tu, kute, eh, kute tu. sababu hiyoteinginibukte ingine hiyo at least wako na easier roles. Eh, eh, soaibtaindonhdo mm. yeah. <laughs> ah, yeah, like, mm -hmm. eh, mi kuna plaweitafuta ngontsama madem sasi ni waliwagana hiyo coca colashp Mm, lakini plaskanowayuo nine noway sdeuko <laughs> yes, yes. tunakuja na ubaya ubayacho e, lakini huko kakina eri ogopa kuznini shhida ya australia ninezavuangoza afka hizo kadogamak uh, <laughs> yeah, ka, yeah, ama nipate kile kibigi kilizakipigi ama... kwawol aanauuliona ilili imeshikiliaga dogi afu nelso network yako newakyaoimeanza kucheza chezanapgwa na wanyamilektlini bamba ni ilikuwa imeshigilia hiyo dogi ya ful nelson yani nikawa msee kabisa mpaka omchaga kama kairindkaachiliaaamashaendamaznanilikuo na hiyo tamab lile madhara uaga nini kwa, kwa mbass nishaipitia once amno goin throt againituf <laughs> like, kuna no, tuamekwa kitu enjoi kamatafikiri kuj kudkoeikfamiemdyitothem asuaothe kenyaithesaukukenavatuna lkuduiihow lneeme eeaooekauko uh, kenauneigoite so werejust thini ofenu then tukishapataenu na date tutawambia mm -hmm. uh, kuna msee asha book ticket na bado iko majuu anaitwa mistani kiswahili sanifu ki, na na na kabisa hata juu ya kufanya hiyo ni kuifanya si so, so, mm. yeah, so kauta kwa kenya kenya kenya uh, make sure tokea tokea pia pia fan wa Iko nini? Uh, natal kwa kenya? Yeah, natal kna kizungunatuarakisha asua ufanahotuaaaemaaoena so, mm. yeah, taaaaao so, tunaau live moja uh, so now, tunafikiria nambe o ni venu alafu apart from enu tunafikiria lengthyowa mm. o make itorhil mm. uh, tukishafikiria enu na length n ill we'll come up with the prialhou mm. the priin nafikiria inafaa toa, <laughs> mm. toa yeah. yeah, kuwa toadkutakua na minimum alafusmmatoakilanatatitakua wa hegotootheewaihoawioai oiyeeosa <laughs> oto anaeatukiendastaaityakeaaeiawaeeameia wakiokeaaehangamshaatitueeayetakuhe takana that shot show iletulifanya live sidioithink mm. mbiteshenha na the one hour yeah, the fist houryaoveoitakwaintrotwas yeah. yeah. so yeah. mm. like, uh, it very good mm. sie like minuts long mm. but it was super good weenjoyt being in front of alive audience welened alot soa mm. like when weare preparing for the other show we know the things we need to domake mm. it even better mm buthe e alikuwao waligea so saizi zakoenda kudozebamikitu fanini naenda kuskiza ngomaanaenda kufurahia sataufrah o nwa wakatabo nataka kudu hivo ndio nidos alafu nichekishitakesho nikonaes asubuhiienda kusia ngoma kaagomakaa keshnkpelea mtuaudmawatuseme mara ingine o tukimalizianiisdaaavatukuambia tu ni 7kianza so ex tukouotutaaatakamtao <laughs> <Barely legal, laughs> <but laughs> <laughs> <laughs> <laughs> amasoka yeah, dadwreva yeah. satoinakwakalaitim ya kuinac na kamtoiatskafurahia furahia yeah. mm. so e yeah, tukimalizia eisod 7ema eknenkonen