kitu maybe, si, si, kitu maybe mtoto yeah, yeah. akazaliwa na shida shida, na shida fulani hiyo nilikuwa ningelipa keikiundem n siku ya kuzaa vilingekua ni noma na, yeah, alafu nini kuna kitumeo sad aukuna najua bado tutatoa ulenas sijamsaao lakini kabla to go back to, yeah, kuna kitu toka kusema saizi viloamesema hii mwili yetu ni maua eh? mm. alafu fi, like, na need mention, plan mention, but hii lik leo vile tunashutsaaa eh? Kuna vile ni call, involved kwa involved iluliuakwaaesailiua baadaenadinae usikuko death aaunganikicheki vilmwenye alianaju mtu mm. kamitoka kuachiki mm. mtu analia sa mija damuhyo mm. kitai ili doo nilitumia kwa, juhake, like kwa yes. do? na kama nafikiria juu yake tumpeleke wapi kanafikiria j yakemtmbanttt nitriki kauskenya tasinawa kila mtu ameenda huko yeah. like everyone ule amay go through accident throughaident yeah. snabdi so apelekwe kwa hizi hosi zingine hiyo hosi tulipeleka of course alitritiwa vizuri blabla bla but inakuonyesha vile hiyo oio a very thin line between health and yes. like hospital also, also insurance ochkaan yani, mm. manzkabla kuliwa jaba yako chuka tukapancikana ulikua nako bad mm. ununuakitu uliknunuakujifrahisha mm. yeah. skuma kwenhiftuabwamabst uma wasikutoka na, mwito, siyato, ala... aflejo, na ubaya umia, wale nijuunapata wammauekunalgaao watu wanakuaga watwatu watakuja kutembela hospital kia sku akkawaaaa a lkuamad waaeda laknmetolewa a kshngine pipe kushiine saamguimehangiwajuuauiawaseju anini atutakaki kufesa motaliti yetu unajua ushaikuwa na mtu si sana bill ni afuakaaaanaiminanwajuu serious <laughs> <laughs> mbe, once, next week <laughs> <laughs> <laughs> um. was- was- ana- anaweza na manzee manzee manzee tuko mapenga hapo pale bill unaona whatsapp maybe enda kaam kan mo waoasaaae 00 unasemajo unaja i vizuri ni meonibute lakini soma ukweli unasema yaani huu msema nzie mukunywneemazie bill za ma 7 unenda sijui lamu sumaingia naivasha anamaliza kaso lakini yangu. So, unasema, yeah, nairobi yani kukaa ya, tu ayangu ya, insurance yako yeah, yeah. usitegemea watu na ustegemea watutakuangushauehsiaataiaio nikitumoja iloauulikunapeleka maji bafu teguka tu maybe Mm. ungekuwa unge na insuran ledo umebaki nayo mm. juuendi job unaweza nunua sukuma nyanya mm. ukuskume unajua mm. kulikua sa ile pesa nayo tena uendo mm. utumie kwa mguuna yeah kamaambasalnhiftie mbokawatupatieoalafu piai muhimuunajua kitu ni bamba na nini hi show ni nini hii ni episode 135 mm. thithe episode tumego lik kuambia wasagi vile insuance tushaiention mm. iledsnakunga nishaisamaga vile i hink magamnataka moniyanguataioa tu kuanza aashaashabongagadmeiizuriaaweekuonayo howalikua saahliufanya kazi mzuri ama utaki kuadvetie hiyo pia ni ni avenue nini alafu oh, yeah, mado okay. madokio akiopereto walikuwa najua ni mezamazabigdo yeah, waitara mzae fulani ipatananee mm. kwa piti sku ingine jo nilikua jaba mefurahi kumwona ambajo waitara m annanishikanisha ah, no, amepasu amechinja watu wengi <laughs> <laughs> <laughs> hey, mm. alikuwa ananunua fegi mbili nikamchukulia pakokambo mara jootara mpatie pako, mm. <laughs> pako. Mm. akunikumbuka poa lakini mzae mm. alimchinja fiti yeah. sababu unaona sikupatapanaja <laughs> <laughs> kweli kwasabbu yeah. naona unajopeapmaanishtaaocanikuambia yeah, yeah, yeah, <laughs> m- m- m- m- g- kitu mmoja nilijua mm. ah jiua manze kunyamba nimkila yeah. ah. siku joumemanzenimengoja yeah. ni mshutoo jo. yeah. kwa sababu kumbe ukinyamba ina yeah. see, so. see, watu yeah. Yeah. <laughs> so, enjoy, like one of, the, one of the most a inamanisha ilikuaaalipitiagahiyoawatuaahulienjaia nasema vile ilibidikaum siku zilipita eh, bado si nyambinyambs dssokunyamba ni asokwa hiyo procedure Mm. nd uweze kukula cause unacheki before zingine kukulanacheumepewazingine zimekila kitukwahauna kiuyoyotauaastafnauweikuakmaweiitampaa mwishoo azima ninaitwau sahiakunawazimeshikana hivi sosa unambia lazima unyambe yeah. Yeah, so unangojea <laughs> sahiyo niko na ubao mazee nataka yeah. kudishi yeah. wezi kula solid food lazima unyambe yeah. so somiishidango ilikuwa ni food yeah. mm. ndio wakaniambia kesabaikesho kaauta nini yeah. wata kuna tembe zingine mbili unaletewa yeah. asa hizo tembe mi nikafikiri mtu <laughs> ana yeah. meza akanambia zizi kumeza hizo zinainsatiwa huko nyuma. nyuma na unajifanyia wee mwenyewe hakuna hey. mtu anakufanyia hey. <laughs> nikaambia zijoa <zizi> hey. <laughs> vile hey, ilifika ka nimezipewa asubuhi hey. sobai saa saba sijaziweka hey. saa tisa sijaziweka mm-hmm. fika hivi kwenye saa kumi saa kumi hivi hey. <laughs> nikasikia kampyuta asnilibambika <laughs> mbayakaribu eh, <laughs> eh. <laughs> n hiyo belu nasema karibu ni vinya <laughs> <laughs> <laughs> nakuja <laughs> na yusuf e, yusufu ya kwanza mukoasohiyo mipiga hesabu ya kun hizo burungo yan yeah. so ningekaa sana. mm. but sanabtsaa so, tukigo back tu hiyo story ya, ya nasi na kufinya mm. bell mm. I, through belniligo tteae thi sasa mimi yeah. na, na, bangu yeah. kwa mzae fulani hivi yeah. alikuwa blood mm. mzae alikuwa ni masai mm. jvilmasainakaga proud mm. so ile design anataka kwenda choo mm. amefinya hiyo be hakuna mtu anakuja mm. na anatakenda cho mm. na yake aimwambii saikaa mbaya mbaya achukua achukuakitu yoyote iko hapo mm. mm. msee akaanza kusimama kwenda yake keae ameekewahoya damu nini wacha yeah. mse a aanguke alau komwsijawai nauoga kaa hiyomi niko sawasiwezi msaidia siwezi amka soma mi nabidisaa nianza kusasa niweanza kusaut ndio wawili mmoja kiring bell the whole night yeah. mm. hakuna mtu anakuja kumsaidia ameanguka hapa hivi hiyo yeah. mm. nini yake imetoka inamwagika ina, ina chini mm. na nanaja vile hiyo na mm. sensitive nhiyoinakuagaashiyo n tunasema lazima takako mm. kama kamanas haku respect. Na anajua we ni meja you know hau anattwatusi wewe ni kama huyo hmm. ulikuo nafaa kufanya Kumisama, job yake eh, yakejukaa okay, okay, so kuogopi unaelewa kuna ile kitu kamna u sindio unajulikana kuna heshima kunaheshima nayo so kama wea kuheshimu huwa kawaida sokaa huyo at least time yako angejifanyisha y ni mzuri mm. so, kana mm. azi? Ba, ba, kunawasi wenye okaaafauwachaenda aingine uemandazibaa kila mtumwenye amnasema uy mtu mojaaaa kuingnemb lashidu kuamka anmbe kishinda kwa bedhv utapatalazimaaza yeah. kutembe mmukisimama hiv nakupiga so mazee minaniendahuk alika mahamahehnas mpoa sanasa kama huyo anapenda job yake mm. yeah, yeah. anakuja kunienjoy njoi na ambulance ushaangalia sasa hospitali time eashaaaaahota yeah. jukila tm nikwapottm jioni bablas time bkafzytaua lakini saimeakasayaoamani yeah. tukaasaliamskkaula behee mimi uulaaasabunishaibebonayo una na city watu tu jo hiyo ha lichoma zoyaa nilitoka nikatuanish zomayaani nilisikia pein ingine nimetoka ni nimetokana nini na hiyo ni nid yausi mm. wananishika zile meza mezameza mi naambia hapana hdusheni mm. mm. ndo akaniweka so kunaopinna iyo pres aukna shendo, shendo, shendo ningine apo bigikaashtuna kaskri unaea mm. so wanaweka liquid mm. ndo ingia kwa mishipa yako akikupiga picha Mm. iko ni kama seme papo livi yeah. so kama kuna shida itakuwa ita na kala kama orange mm. Mm. so soana shida hivyo hivo pia ilikua experience ilikuwa painful mm. so, silekua, but, but, but, anyway panu slikabateniwa mm. yeah, yeah. the, the, the funny thing ni hiyo prosijure yote kuchinjwa nini wagashida nondio waga shmi naumbuka niliga mbili zile nikoshua hata ulipitia ya kwanza ni hiyo ya kunywaramekudunga yeah. ile hapo burungutah yeah. mm -hmm. nikashindanoimengisha kwadekuhajand mm. so, yeah, kwa oh, um, umeamkaasubuhi Theater, bado wapi kuamka nguvu fmetoka bao nashangashangu waeao im awaitoe nduru hey! uhiyo <laughs> ndio ilikuwa ya kwanza so, nikafikiria the most saa mm. hey, wacha kuna kwagana hiyo bag mtu wekewaaa ingine yaku zile, zile, zile, zile, zile ndani tuko hivi hivi dawa kila saa tu tu uko uko nakuta bed next mm. mzae aneoa hivyo <laughs> naona no <laughs> <laughs> uh, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mm. job sako siwa ndondo eh o hyo bilimshtua alikuwa yeah, yeah. eh, naniona tu niko nikosawa kwa nafikiri ni mgonjwa tu wa kawaida ni time nimeamka naenda ch akaona hiyo ba nikaona nini zake zime job saakienda ob amembewa sze Mnumse, poa oh, <laughs> ayiko ayiko poa mwana, but hiyo ilikuwa tu ni ya kutoa zile yeah. damu zimebaki ndani ndo oh. by the time ii wundi na hil hakuna mm. kitu ndani so bythe timenanini inafaa kuwa l inatoa maji cl but sasa kutoa hiyo pipe mm. pphiyo mm. yeah. alafu it's, ni cause vile inatoka ina air so ounashindwa so uafunashindwa na ni kitu ndefu so to at once mm. so polepole awezitolewasnaitwa polepoleinginukiamka asubuhi mazee uko sema hivi magari na ninindio nipia lakinioukwa na afya poa mm naambia mungu wako asantinakukua mm, mm. na, na wasonamata wa family mm. ikue ni wif kue just msanamata kwa life yako ata vide mnezamka mpiganie simu mwonane yeah. manzhiyo ni blessing now, yani. you always blesin ingine hujuuko man yeah. alafu jue pia <coughs> jue life ni fragile jo yeah. i think kuna saa zingine like the, the of life, life yeah, wetu tunajua kitabu su aaio ktheftt nipegana jamaa fn alikua naitogokajini mm. nikwaga shule jini jini kwani alikuwa na yeah. Yeah. Kwa tukumi, mm. hey. na kwa lakini atashikwa sababu hudini aamalaaaashatu kmiaiytashmseb nizile ukipewa ubambikinabanzakuna zingine ni utoto ama nini then yeah, yeah, yeah. ni mm. na, na yeah, ni yeah. one of those yani mm. I like to keep it deep mm. tu alafu, nika, move. nika, nika, indaga, nika gatu, yeah. so lakini kwa interested na read the story story ya sana for la part lakini mm siku kudanganya tu just kuilk tubmbkendelea ni ni kuitumia mm, mm. nilianza kuimba yeah. kwa ile time, time natafuta jina mm. yani, tena ngumu pia ni ni ni kwasababuaile tmatnaa nimeshikla nautumia ukongo mtoto wa hadija hadia yeah. ama yeah, yeah. yon mm. mm. e, so, yeah, za hauwezi yeah. takjui buda ko natumia jina yake na yeah. so yeah. mm. uh, so kwangu like unajua, especially kwa na a daughter, unajua, yeah, this is nafikiria uh, uh, so, maybe ulienda nmuja m angu aaaukuhk jenalntao kitambo tajua mm. tunge kunaiwo kitumaybe kwa, kwa hudi yenyu kuna nickname mm. then the more una jinalikua unaitua mazieikm fulaninakushukishia mbayoethemunauko unain tuyalau nini uh, so pia wacha tu go back to najua na rap ikikamsizoinara usemaga vend ali kuma vd alikua mtu wa kwanza kukuona hata kabla kuja ali ee d sua ama stori ya eeaealkuunda mutim pia walikua manze stori akufundisha tu kutumia cd nini nini hmm, hmm. so alikua mekuja nyeriantempo so oorakifundisha watu kulikuwa net- entertainment mm. in between yeah. ukiwa m- artist artist lazima uko cd mm. yani cd ya kukulana ile jo. Mm. So, ile so hapa kulikua a nnt emkazima ukonldykuu tangianapoa sana ajana uliendajmaaanao bit a ntu mi na biti yangu hapo na nishapigazana kuliandajasoamezikuao biti nakagahev te akandungaga do hapo manzie so inafikirilika the first time like msali appreciate kitu nimefanya na nikapata do kiasi so hivd alikudunga aba ni ha aat hapo mbele Mm. karibu na nyeri hapo mm. alafu nikona keg yangu ya jag yaso mm. nini kanudhuyafb yeah. nikiingiza hapo kwa jag anyway, you know, the first time nlio naezasema nilipata ganji mm. kasjulikaninan yeah. so kutoka hapo mi nimekaatu hivi likuwa ijumaa mm manzee aendeleameendeleatunaaa ale paleaa na kitabu yako imezeka kava iliisha yeah. mm suku imebakituka mm. <laughs> na huko nyuma bareniwe anyway, mm. eh, nakumbuklike jumaa kanimena mskitini mapema bisa mm. etoumari kanabajoni metoka tao nimaona lori flani ya one of these hs eaes yaa yeah. ya saa mimi nika nimezoaga wakieka lori hapo ni zile za road show zile mm. wasa mm. unapea tisho Mm. so misiuanapendekizo vako nikama iaa matisho yeah. mm. manzee mm. manzee yeah. mm. hey, ni ukueli, manze. mm. ni kweli talent maartist msaaaamaze suana namba mse fulani anikapata tu amarianapa kandika namba yake ya ai nikaingiagapo hiv so ilikuwa ilikuwa ilikuwa my my my first first mm. first time nilikuwa nilikuwa ever phone phone ku sana ya blue job si ilikua myi ilikuaaaakhdgmyeilikua10 nend saayaby uayybjlikuajepanoheiamsasaey hata e nakumbuka nin msee flantn mm. sazmazmaka so, kona retrat yake kwa eh, eh. mc sana sana hiyo jani alikuwa mwingine ggse mngneamaliendaga wapi alika fulani hapo mbigi hivi so nafikiri then number nambe ilikuwa wa seflani wagospelthen mimi mm. na elenmbamoyegnairobi sasa mazo ilikuwa mm. agust mm. so walikuwa ilikuwa so, province prvince yeah. So, akakuaga nairobi tukafanyagasa ile si sote aoalamewmlamefanyahwambwaaumajulikana wa mwisho fmwamwisho yeah somnami nilipefomu wa kwanzama alau malemnaompiwakwanzahukon knambkankaab hapana ngoma namba a pga kaaoo then kidogo kidogo the three months klaimma, mm. so, story nimesema sana but sanaukla yeah. u aa kutoka hapo nini liendelea nasema mm-hmm. hiyo moment nilikamja nilikuja na a atulika kama t weeks before tufanye hiyo yeah. e, na national park na kumbuka, fray, wanyama nakumbuka kasarani hyoo maz wazlesaa nikiingia nairobi hvi manze nilikuwa nimeshtuka jo mm alafu nakumbuka my first time kuweka bana ilikupa m fimeknabfnagopa kuwkambo nakula mbiaknobg juzina ganinaeza kulile kuku jowanm nipebma hata ltehok pia hiyo time ilikuwa culture ilikuaclteok sana kwangu yani alafuta yeah, yeah. t months nimekuja tena manzeni nimebambikana jana knaji imetoka one of the politicians byh walibambikaga na mimi sikusema mm. jina yake mm. kwasababu wako akaambia yeah. mwenye nid mm. no, nataka kumpatia chopa ingiewatu ajoki maliyo chopa ilitoka mm my first ih ilikoganihiyo chopa yeah. nakumbuka nikiogopa mepengna chopa nimepelekahiduni tictukazunushwa ivi tukashukusha na chopa apo kani hata nikishwika manzeni ukichike nikishuka ni hata nikwa naangalia chini kileaa zamani bezamani si ssingeza fase msaivitaikipefom mm-hmm. mm-hmm. iaa sikoka na confidence yeah, yeah. so angalia angalia watu kilimananaambia angal wangaagataikuonekana mdomo angalia watu watu kwanza naona hii saganatungaaaa nachiki naonayataiskwazani mingi nizani mm-hmm. si, ya, sivako yangu unaona mm-hmm. mm-hmm but just too much culture ilikuwacani mara niko kwa mm. ndege mara ni buffet, mara buf marayani ilikuwa much mm. niko curious sana juu yani ni the first person kujisensa hapa so lazima niulize ukisema iko active ikomanisha ni ako tmaz kwa sabu angetaka mm. kujulikana vzuri naangesema hiyo tm alitoa hiyo ndege kwa sababu hiyo time mm. ilikuwa Inside ilikuwa lazima uingie na, na na kitu aliingia nayo kituntewaldanasem ilikuana m ata sijui mtu kwanza atai kama likananijua ti tunajuana mn ata ngoma yangu jamaiza ata mwaka nia tayari alikua shanini ashajulikanaajukanaan hoawasabbuasabuata aisemasijawaiongelea na mm. yeah. no pia <laughs> hata yeye mm. ilikuwa nile amepatanana na mwenye insaide mm. na akamwambia anapenda ngoma yangu sana mm. ndo akamwambia hizeita tunafanya chagola tinis mm. saa kuyokomvai akaambia hata nitampatia ya, nini ya? Mm. chopa yangu ilikuwa tu roho safi akukuati ah, ah, ah, ah, ah, sijui nafa kufanya nini ama nini mm. Eh, niziletunasemagati mwenyezi mungu tu hapa ngempatia fls apajuningembambika umenini alafu still tukigo t- back to around your area. Uh, around your area time that is ayoareaarunyotimehais ukwansema vile kuja nairobi naishi madhare iyo mm, ni beoeoyoazeti kili ameandika ogojgengemeniaaa ni 5000. Mm. so time time mm. na kanyosto but kabla hizi hapo ilikuwa, nigrawa, ilikuwa vichuri mm. maunga nini mm. so but madhare ana mm. <laughs> kufika studio watu yeah. walikuwa wengi jo mm. so ile do nilikuja nao nafikiri anilza ni, ni kutumia mm. nikaweza kuingia hapo hivyo jua hivobehnikakutaga juaja bametoka nyeri aanaam yeah. jua nasikia sing'iamatokaametoka nyeri anaambia jo nikaambia jojua ma ngomamoja au as yako kujeni kujeni mskia eniwe akueka vas sineza kwambia ngoma ikuaitslkwa after nini um, hii lakini like kwa before Hi ni before jana eh, hii ni ni before mm. but hii hii before kuliendajai beoeni befoe kila kitu kutoka liwavilnikaakutoka ilikataa nikarudi ni nyeri nier mkipatana um, na clmo juu aliweza kuule mseemgamnluzamaabznu Oh, yeah. so, eh, yeah. mm. Al- alafu nini um, kust- still kitu kuna mse moja ule kiasi amekuwa controversial amekwa uh, some degree nau mse ni amekuwa controversial onovealjuu yako uh, dna na wnini yeah. nini unafikiria inafanya nafikiria ikwnafanya hakua nika... naili ile level inafa kwaziu like ase watatu apoali sijuu e naweza admit like judgment yake ilikua Hizya... rong amt nini aipri yakenezamkubali admit lakini mspemmta sipendaiuatasipedaiua misipendaikata kukukwa ona nimebahi nimekua nimekua in some public places najua najua sababu nini mm-hmm. nafikiri kukuwa ni revenge tosha to yeah, yeah, yeah. success is inso mm-hmm. namgoteagaeshonbaasuaua mm-hmm. asababu nafkir uashso siani unafoendelea kuambia mtu ona ona ona hapana mwenyewe anaona nas wenye ana aday ai unaona so nafikiri tu We, we mtu yote mwenye aku ya kukusaidia mm. akufungie njia mm. ama akuongeleshe vibaya watu wengi walikuwa wanaenda nini yeah. Mi, sema ilikuwa poa sana ilisaidia sana pia wanaasma kufunga hiyo njia mm. kwa sababu ilifanika kuasitangoma najua si kali kwasababu najaptt yangu ni, like, yeah. ni les mm, mm, mm. unachekiso mi mi tard ngoma mingi na ngoma, kwa kwa na ngoma mob kwa waml yangu nasikia naskia mm. kwa sababu nakuta hiyo kitu ime saizi kuna avenues kuna youtube na nini lakini mm. since iliniingiaga zkimaaatuambia hivi sin hatuachezwa kwa ntlazima doba ikueno hiyo so lazima ngoma ikuwe noma mm. kachezwa kwa mat msi akumbuke yeah. ukipea mtu cd asisi mm. so nafikiri kama pia ningekuwa na opotnit ya kucheza kwa the thebit mibi mm. singekua yeah, singekuwa vile niko nikothara na vile nataka mm. tu, ah mm. but mm. but anyway oningekuatu unyelewa butmiasema nafkiri eh, kitufani au watoto umetaja mm dnayako so yeah, yeah, DNA yeah. mm, mm. na biashara yake yako sana koaapga mbgamb a shdukngeamengumaa amaa najua huko naaaswali niiulizaga kali na pia nikauliza shnayee a conversation na e, after ile, after ileile mtuaaayakama na conversation na, e, na ni atani important kwa sababu kama kama nilikuwa nilikuwa ye uingi kwaiha ile mlango a nimeshaingia hapa ndani mm. sa kama kuna haja kuambia ona niko ndani haca kuambiananiko ndanidsaa zingine Eh, kukua slent mm. inaweza kuwa the loudest yeah, yeah, zingine mm. silence ni kitu loud mbaya mm, mm, unanyamaza mm. tu sa mimi napatanaga nee hata nakuta sazingine ameongea vibaya kwa nevy mm. ameongea mbaya sijui kuhusu ni kipatana unakuwa namgoteaelewa person kwa sababu tuko tukondania mm. meza sote yeah, yeah natena hmm. vitu zingine unajua musemaga mtu akona attitude ya kaa hiyo uanajidistro mwenyee yeah, yeah, yeah. si lazima hapo kusaidia hmm. so unaacha tu tena kila kitu kuka giza hmm. hmm. so, na kujaga kamwangaza so mmimi umanaspendikuongeleaabo hmm. oh, naelewa naelewa nlekuz mi knatri tu kuiangalia from ile etinajua kuna vitu mtu agarong unaweza admtnaapa like, hey, kakuna kitunisjaina laj ia kuna tmngoma ugrwnweweaunezaskia ngoma, so ngoma al kitu sikali skunafkiimabht so kit iyongoma manzee ukienda, ukienda kwa youtube mara ngapi angu jamaipos marangapi nikanimaefm kasimba yeah. wd by wsoliksema yani. tkama ni angekuwa angekuwa mm. kwa position tis, ngoma manzee yee aangekua hiyo letonigmazeetaostena hyo utakositeena vile kuko Yeah, mm, mm, mm. Word by unatekionmba mm, byalafu mm. pia lazima ihin kitu ingine pia kwa na take uh, kwa na look at the age difference ile design nahakwanathi sazingine kabuda muzangalia vitu zingine mayouth wanadu dismiss but ni juu ya mkasma awez unaona destiny kuya mtuuwemakosa mm. mm. mm. uwezi kachini kwaakiliakuweka binadamu ene kama na power ya ku judge destiny ya mtu yeah. ni kama for example uko ukona sist ako fulani age dunia tuseme alauwaooaaeww ni, ni madotas, yana, mm. ukanawe, umese, umambia, watu, mapoko tu ka mama yenyu mm. mimi nakwambia mungu anakujaga nafanya wanakuae wako wanakuwa nanakua mapweneliku unawaita so hivoso um. uwezi, uwezi ka chini uone useme huko na powe yasmi makosa watu ufanya unataka ufananatakamasvnawnaumsee hapa hivi uwezi mweka chini uwezi jua mungu amemwekea mm, mm. next month next week kesho mm. unata kumtit poa semnaja nini ganaumafupiga maas manzee yeah. twende hive ni mm. unaona hapo tukosea natukosea alafu uh, stil wachatrwin kidogo kuna ile part moja ile siku oh, uh, sikuuliza usanii mm-hmm. ulianzajekaza rimo umeenda yeah, nyeri idionianzagana kukopi bru yangu kanapendaga sana rap mm. but bru yangu niwelekeni ya akirap na kiswahili mm. jumimi nikganabwi fulani mm. napenda sana hpop yani yeah, yeah. mi nikuaga wala wasio tukiwaga ente akanaskiiza mm. marege to naskia nimeboeka jo mm kuniingia baadaye so watachukua time wa wanaingia ya moja moja ngoma snoop kulikuwa atp ayal yte ilikwgana goma mojamoakwananomaaaanulia ile click Yeah, yeah. na na mm. mm. ah, mm. eh, so, mm. so, album flani ya nnsema kliklkaabb ni liklik chikzomadobabambambaaazsounda aematepaamafanina geefaila anabuliwa shule mm asobro yangu alinsaa a uekamakuatwasaabu ukikaa ukitafuta wa minemwa na wacha hizo mangomakomash tafua akikona manomaoa Mm. stories ama yeah, ile yeah. il na nie yake mm, mm. unanielewa dr ndio ileone inamwambia hiviunajua ilikuwa niko na zilikga na akili mm. so ikaanza kunipatia perspective ya kuandika naraion then kutoka hapo nikaeza kujua see wingine kama kuliko kulikonau shiklch huy anakwaga membawathe yeah, los kulikua na ngoma fulani yake alikuwa ameimbia ngoma kama dm mm. syo ngoma mm. ameimbia ngoma kama dem. Yani mazi, mumi, mujedeb, mujedeb kukatia kwa unanilenga amajaribkukatia yeah, kwasnanilengajofanya yeah. mpaka nkapigwa na machupautaka nikukatiaje mazusiku yeah, yeah. yeah. mzima najaribu kuchinjia uniskii lnasa mm. yeah. mm. so, kina kanaea kupataa Story, uh, story story na pia esecive zingine mm. si lazima ngoma vile inaenda na kitu mmoja utaamini mm. soimaziana radio hivi ikauna chanelifm mm. mm. na mwafu ndio nini sen nilikanakuskiza wala sasa yeah. ulikua napenda kucheza undegroun hipo yeah, yeah. uliintroduce kwa master s yeah, yeah ngoma flani ya master s mahakakfm kaea nikaandikaga mahali bk maaanakati anaongea mpaka vile mpakistanaamundib anaungeampaka hiyo nini ametobolewa nini yeah, yeah. anamwambia the nin anamwambindn anamwambiaapana akuna apo ndiko yeah, yeah. eh. zilza na nabehe unajua mnm alikuwaawandika ukisiiza mana usikize ukifunga mach hivusikize anauskize utaua malaliaajfinahata nafumuka ma alikata kusainiwana Dr. mm. sindio mm. alikata so pia master s masnilimja wewe ukichaga mas kwa juaua aakia moto kaa naumba na ngoma ingine ya kulikuwa ngoma last kuliknile ngomaani kama mafia don but danakama fylaaskgambayaosagambayamaeslini bambaga sano So, breaking masala nile ngoma yake the type of give tye ofsmali aktukanauomse so nikaanza kupata ideas more from different people ya mm. kunareteuntoclakini snplinipyaga ile idea ya wathanikambia mi mm. yeah, eh, so kabisa mashatiazmi napenda kuvaa mm. shati maze nahumuka mm. the first performance i ever sau ilikuwa kwa vcr na ilikuaga upinhe mm. smoke tor yeah, yeah ak b mi so karacta yake linibamba sana humar yake eminem naration alafu sasa apo sasa niile tu kujifindesa kama about Artist yani, mm. yani. mm. so, about video mm. ama nafikiria mm, tatandka ngoma mm. na, ngoma kuisha kama a happy yeah. story, story zangu azishigi, kama zangu shangoma kenda kusnua kuona You know, zake za mm. kwa video zangu, kwa video zangu zangu ndio evytime ak a akwatkani hk unapata from so many people then naongezea klemu naju wapo sana mm. kufanya ataka we ni atisuna kaaje webado ni binadamu yeah, yeah. binadamu ufe kuringia mtu ama kuonyesha mm. nani we ni nani mm. so, nasema, ni, ni unachukua huyu hapa huyu mm. hapa na, course mama vile amenilea hizo yeah. so, viboko pia mm. Zime saidia. Zime saidia. Mm. Zime make sense piazimesaidia yeah. <laughs> <laughs> yeah, but baadayehyo mm. ni interesting sana so sanaso otani ukiwasema nilikuwa naniko sen na nini ya inaisha mali za s kaa nikomafm bsabj lazima nikwe nabtskize mau mazee <laughs> ni nipoa sanau kitu fa nivilata mwesemawasame u saiionaaza ue ja uko ananafanybao anafanyaalifanyagillgomaya msaz mi sikuwa kwa Midi nini nisachea tu ik naichezaga tu zile za zakuichezardiokitumoja mm. uh, fanina akina jd pia akicule aeni thin kuna mtu alikamigi tuakanipatia sd yao sikuanmwamt mm. like, mm. knilimchezaga kwa he joint o ae bila yeah. like like hey, yeah. yeah, yeah. yeah. akunaja au ni walawasanii musamagani so msanii mkali kabisa walitokea befoe nnet eh. sasujuannetkama mm. like, hau kumkedo befoe it byimkuinakam aungeza kuteka advantaje yake fuli yeah. sikaa wasanii wapym lakinizawena e so, <laughs> nzas <mamama>. Yeah, yeah, yeah, but ilikuaga blackd likuaga niyeena bro wake asaa likakaasinajua ata nini hata ukiangalia the wle mandugu hi oh. snajua je amemari broya akina madugubaambo asha Re- A sea, mare, marie, sister yeah. sister yeah. el- uh, yeah. yeah. so so elnes ni the same family oh, so, its all love uh, so, nikisema nikisema uh, black duo unis, unis just kuwa kwa juu hiyo hali nini yani amemajonnikismanaanapndgaju alg akiaswkwa hlgamhjamukenyammb n yani. so alikuwa na bounsigi nabitzani fulani unajua awautapiga mm, mm. nabu hey, <laughs> unajua nithers mm. away anakwaga game... ye, ye. yeah, ameaga amemahiyoarrt mm. mm, mm. ya napenda gamsee yeah. anarapa me... mm. amerlax yani kwa bt kwa uhman kwataauiashaa ukipatia wtuzao nasi watuwatanaaal patiaaapga manapitia vitu zingine ptuzanaelewa unjua yeah, mazee mm, usanii na nakuna viuzilikuwa zimenipeleka mbio kwa tena mbiu atm a end kakbilikuwa nma naelewa ni zile vitu through zile sometimes ile sasa si meja wa double, uh, me sana ile meja mwingine sasammkifanyik hio ndagachinyia maji kwana na kushugulikailikuwa sahiimahitameanza kutembea hivyo likuambayo hivoalifanya kama miezi mbili miezi tatu hivi nzilikuwa zimefuatanana bro yangu mm. Yeah, bro so, ilikuwa... osi, the same time laaamtumbuu yake ilikua nashida flanapoobandutm ndio upatane lakini sisingemwambia mm. mashida mm. mm. mm. yeah, but hizi napitie timmatui nyamazibtsainikashua itamfikia least Eh, cause, eh, nini kitunasema ni unajua kulikuwa na think kuna period fulani hapa kenya ilikuwa watu wapatiani flowers tuna wapatianiuafimaiko hivyo unajua sijui mwana watu wanaonagani kama hata unachiki unaezasema vnaeza kupiga kolabo na watu wengi mm. kusemo keli ndi seut wasanii wanajulikana wanaimba na n yeah. yeah. haikuwa hivyo Mm. kasabu hatu unafikiriaga e, ipae manzi tukianza kushe mm. autashibaipae ni yangu angu mm-hmm. sonananikama so, nikisaidia una huyu yeah, yeah. si watu yeah, the more that... the muta, paya, kubwa mm. mm-hmm. so, ya sana wako mazas hnasada watunhemtapaenakua kubwmkogaamaaaamazgaa E, ni, e, uli, e, ja? ni, ni, mm. kwa huyu huyu huyu ulbbkwa huyu, huyuhuyhuyunachukua imbma tunapiga tunapiga mboka tuna tuna hivyo mm. so hvo sonafkiri enye walikuja wakana haikndomana saiziunaona saizi si noma kuona aisnajulikana nmbana mtu uje, mm. Mm. Eh, eh. kwa sababu ni kama kwanza walikuwa na kwanzaaliuna ni nibn mm. eh, waswamduizwao zile si aaahaidmshaha <laughs> nikiwach nin yeah. nikichekizile manini kwainstagram alafu sasanangoja itoketam snaja lakini ajua pialazima ukied ngomaitokeasonamwelewa hata mi nakogahivo meshut ngoma um wala tu tumeshut nanashanga kwan doendai lakini maybi umetumikalaflani right utakacheniwe mabe kuna kituikuwekwa toahi labda video wa sababunaja do kitoka kwayutbe itaishie utakimanza ukumzasemabadilisha na im, tm imepita so mm, lazima mm. kama aoneka un, kituw mtandao itaka miaka mingi mm. satisfied kwa suuli yako yeah, yeah. mm. nini alau e, i ni? uh, kali alikuwa nasema si alifanya ukarahim na kilam so iiaalishtuka <laughs> sisi azi unajua mimi nakogana azin ukinijua vizuri nakogana mm. somi ni eh, vitu mingi sana ningetaka kufanya yeah, yeah. butunakuta pia unakuta ile fia mm, mm. so unakuta nafkiri vyenye kale na tufanyio doba ilinipatia ile Mm. Ya kuji ya kuji express, vile ya vile ningetaka mm. na lakini yangu gani opportunity moja chanse yaya kujiexpres vle jamaa as tajuma ulimi panalitokea vizuri sanaan yani vile ni, nimekwambia like t vilnipataga ni hyoabum mwagana hiyo tabia mii nikiangukiaga album hivi uaga mm. natafuta uh, mostl kani atist na nini naendaga ih kwao f nionavile nasunssa ndio nigaoa alafu thing lienda pimeeda vioakabisaalafu ninamlikualikua mnaai mlifanya ni gani ile ngoma inyu na vivian kulikuwa na ngoma ngomangine aftepo hiyo yeah. niikwa mwisho yeah, hivi jaba uegenea ngmaaashakeukoaaaabta dumdmdm Tip, tip, tip, doom, doom. Mm. Na, na idea fani so mi akiimba mm. juu alikuwa na atae kufunga mdomo sanaemkukpaaikaaaeuaumiuesk hvobtwasma venye pandemi likam mada mm. likuwa na mm, m mm. sounaumua venye alikuwa naogopa koro naliua hey, hey, naoshampaka mlango unaosha naomonasema hey, no? hey, ilikuwa mm. hey, ni noma ninoma mm. ile ya kwanza mm. yeah, so, kwanzaso mimi eh, watu walikuwa na, wanani ulijaga, wanani kuja na kolabo, but mm. unakuta kwa group lazima unakuta ulze alikuwa uomseealikakusana na mtu flani kwa membamafgmfefay Toka hapo oat aoni ngoma ganiaombeunajua waniniizoinivil ilitokatzoi kitambonajua kwanini akuuliza kuna majuzi ihin ilikuwa anda anda mto yangu uskizaga ngoma sana sona kaa napata mto yangu anaimba watoto na, na pombe lafunajua akil inendelea sio nilifaindikiwa fani sana sasa gani majuzi nikipata nkipata mtoangu akiimba watoto ni eh, eh. during your napombesozni maobiy kwasababuaatla aauwa ha so mimi, ilikuwa pia of ilkwa mpia anawasamuantua na maneno ya youtube sunashugulkanamanenoyabbe mm. yangu miaka kama miaka so. yeah. oh. youtube 2020. Mm. 2021. Na youtube hiyo time mbilimsganabeotmyote 2 misinab saandeaanabia kua naybe we ndafungua dafunguaayangujaka nkanfngula Mm. ukiangalia youtube yangu ni aliniwatuakaikubalia YouTube... raka sanangalia ngome yangu kwanza kutakayutbe ilikua ulimi yangu yeah. so ukiangalia ulimi yangu ukiangalia hiyo hyoot mm. sindio minafikiri mm. mi ungeniuliza ati youtube yako ni alini ningeninikuzithenaanisha nia... uh, at wa watunakushfkabisa uh, wa yeah. youtbe yangu nilifungua februar hey, mm. oh, kanini Sindi like source of revenue uliacha, stream of revenue revenue stream kuziosinilikfaniliuliachauliacha ikaenda tu hivo k vitu zako mingi sana zilikuwa youtube eh, bah, na kungoja, eh. Eh, but unajua zilikua yutbe wthnaikaawalana kungojamsirsna hulkananeni nilekiuatunasema befoe tukiponga ta ju ya msanii kama nakungeia mm. kitu ilisemaikei mm. kitu inam tunashindwa kutakeaaa eo a ulikuwa sawahata bilaso hai kama unaihitauna i yangu mm ni video flani, flani, yeah. yeah. yeah. mm. flani tena yeah. mm. ntumi? mm. yeah. <laughs> kesho saa mm. imagine lihtgias aneza nakwambia vizurakanambatumkama si akaiweka Mm. Eh, sana ma, mm, mm. so enya aliweka lia nimepiga nairobi watu wako wanaelewa vasi yang kwasabnasemamaneno ywatuuulana namzameagma lakini atu ilinifanya mm. ilinifanya nikasemaygeeza ah, mm. yani, ngoma peke yangu sanikaingiat nikark siski na tabia za wakenya back to back sasa hata hii ngoma ikitoka mm. niko kwa se mm. niko kwa set ya siski sski ngoma mm. ya pili kwa, kwa youtube youtbe samah sski Sa, ninini nini, nayo na kilemo, video inafanya namwambia hata youtube mm. inaendaje mm, mm. hey, nilikuwa sana na sana yani wasee, mm. walikuja kgamaawae waikuaachi uonikiona fos ube ane year achiki year like, oni kolaw watu alishawasee hey, kama ngoma siku ya kwanza mm. nilipata kama twenty ama 30, subscribers mm. so, mimi youtube asa unafouelewe yani, mimiyob siomsiiua mm. nikishugulikanayo hivyo lakini vile kilia ameshtuka mm. naona iini kitu mm. lakini, yemeni, yani, lakini bado ni kama nikamaiku imeniwai youtube baadaikae ia