E konene e knen6tukisema like, <laughs> <laughs> ni a najua iach u ukonayo aito mamito sasa. Uh, tukopoa kabisa eh, tumekuwa tukibonga juu yako sana tukiwihiuaaan nawewe agatuna admaya kazi yako ik za omiaai oe of heet i he 5aafiaieajuso unaendeleaje saa nilelai kuahambolehi ei hata tunaweza kupatia leo si shida okay shidaoksawa hiyo ni si s tha- tushutu nayo alafu Mm. ok sawasoakatubongejua um, vitu kadhaa lakiniata before hapokuna mm. kitu lazima tulizemamito kuna kitu, mm. kitu nilimenionlas time sikuisema na ubaya but mm. watu wakaicukua kivyao mm. oapana so, meja mm-hmm. tu tunabonga jua vile waseumit uh, like acouple olike so, uh, you met a couple in town mm-hmm. and you decide to hag the husband o the wifeajuso mm. mm-hmm. kasma that acoding to mimi lik most people have no busnes like hagging someone's husband ama whatever eh, alafu kuna watu wakaichukua akuna msaliandika like mafrika and major you have a problem you need to look deep down where <laughs> the rout of the problem is mm. and i think i was misunderstood what i meant was mm -hmm. najua uh, mkiwa friends mm -hmm. uh, alafu you all know each other mm hagging -hmm. each other hakuna shida mm -hmm. lakini if like a stranger mwingine hapo mm -hmm. na wife wa i'msa omsai kohapo alaf omay hug for long mm -hmm. he you may this guy of course he's going to feel some type of way mm -hmm. that was my but you as a check what do you think about it like yoamen rafikyangu unamjea yes but your husband has never met him eso yeah. yes, omay meet after a long time and that kahag is tight and its unajua kuna anahninile mkiwachiliana oh, yeah. oh. yeah. bado mkono zimeshikana mm, yeah. so, vidole mbilisindioile ya kiyesu kristosiati ameenda ni Waga, sana so hatutaki ile tushindwe e, ama kitu ishaifanyika hapa na sijui mm-hmm. kuna kitu bado ba sidhani <laughs> yeah. yeah. mm-hmm. ati mtu mwenyewe naweza kuwa mnaendeleza kitu mtahagiana hivyo yeah. andi hata wanakwanga hivi na ndio wanafanya oh, okay. wa something andio yeah. watakuwa wa tu menneha yu nakumbe huyu m enned huyo ndi unavaa ukweared huyu migine menyana hagiwa sidhaniju labda ni labda story and then you know like somebody had a life before y no ike sombodhd aif beo but mm. kubali tuishisanjh <laughs> yeah, juu kuna marafiki wako wenye yn ukimwona huko hey! mm unaendelea aje yaani unajua ule rafiki yako mwenye sijuu maienda mkiwa na bob mkakula mandazi um, alafu amkua na pesa ya kuenda town mkatembea um. unajua kuna ule rafiki yako mwenye mko na kastori yeah, yeah. saa shida nimseme piahiyo sikuatuka tumevaa swet <laughs> unaona sasa it ie najua mlipata jotostbut pia si labda <laughs> wif well, yako atakuexplania kuambie huyo ni mnani ana hag nambona na for long ama yeah. ama yee yeah, ananyamazanga tu anasema hey, mm. wa <laughs> <laughs> <laughs> but, but yeah. i think labda ni h twe inaha aku afteaateheh yeah, yep, yeah. mm. anafanyama oh, Meet my husband yeah. si hey, wa <laughs> niko na huyu iyo itauma na huyu inauma niko yeah, nikona uyhuyu ni. ndio nani ni sema yeah. sema mimi ninani yeah, think hata the long hug ni poa Akisama, hey, meet my husband, meet my mm -hmm. mm. siatukona shida nayoemchekii akihag mabesi zangu akuna shida mikile ii klemsa aeoy siatini jua nini yonika. but smagago iaelusoaikoa so... kitu ilikuuma ujawaihzizzi <laughs> <Zizi>. hizi <laughs> ni zile eampl zenye vitu zimefanyika kwa maisha yakotoem <laughs> sasa mtu ah mt abado wakwambii akunknakakile <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> okay, ms alisema kanbasibasi yeah. minamea tunafaaukitu <laughs> mm. ingine pia meja alikuwa na bonga ju yake aliku napatika na examplati kuna mse alimarika mm -hmm. aafu afte marike waifuake akago nline like a mm -hmm. day late mm -hmm. akiplay smash o pas so alikuwa nasema like healso felt sometype f way about it oh. so, Hey, iyo nayo ni mbayasindio mm. mm. ssa namaeebiy ama tu ni jaimaeeawa yeah, yeah. kenya jirani ye neza, <laughs> and pass mtu patana na inaamtu celebrities wa majuu yeah, iyo ni sawa it's, its okay yeah, yeah. but celebrities saaso waenyaya lpoze unawezapatana na wli yeah, na wilipoze ni mtu wa kusmas ye kwanza ye yeah, ni we're smash andpas yeah. <laughs> ana smash akiishiaoso kulikua naaizaumma alafu sasa maybe with that lazima nikuulizauchikihisn itsa new ideo but kuna hii video ya diana inago round sh in a kar akifanyaonessionio yeah ile enye alikuwa anasema ako na chali mmoja wa nywele yeah, yeah, yeah. alikuwa na chali mmoja wa mm. makeup mm. chali mmoja wa nini mm. itwas ien mm. ju, ju tena it, its ha truth mm. And it's, uh, it's, it's, its the ha truth mm. we don want to hear that yeah. kuna dem outside thee mm. wewe umempenda but yeye yeah, yeah, ako hapo anakuita wewe anyway wewe Wame ni wanywele mm, but hiyo yeah. ndio reality yenye iko mm, saahii mm. and for ha kama hiyo ndio jani yake mm. you no know, pia hei, hei, hei so much courage yeye kusema the, mm. the mm. hi yenye zile za bro mm. sort of bkzonafili uhituna misizio jina rage kutokea hapa sami i alikis at ko pale huko nyuma <laughs> mtoto wa mama sasa mtotowa mama need kusikia but i kusikia hizi vitubt think ni venye tu sahii tunataka ku vitu i yeah. but kitu kama hiyo kuambia unajua wa aa whaveaas na sahii watu wengine wanatakanga kushare past zao online mm. mi siwezi taka kusema yangu online na yeah. pia yeah. wewe uwezi taka kusema yako onlin yeah sohata uu tumj tufanye tena hiyo nia yakeiaoasaihr so ithinteawae tki about itni kitu tenye tena unawezasema oh, wewe nwnii maneno mingitmwinii swali ni wewe una plan kutu ninikayo kishimshii isiezi kisha Nini marika si easy. Kisha hmm. una plan kutuambia vile kulikuwa na mtu wa nosring hmm hapana siwezi hata mm-hmm. kama hizo ni vitu zenye unaambia wasichana wenye mkiwa na wine mkikunywa wine sijui mm-hmm. nini and then mm-hmm. mabesto wako wenyewe wanakujua unajua mabsto wangu kuna time wataniona nimesettle ninaolewa wako huyu najto a mazimetuako Okay. <laughs> naja jua najua na kila kitu nini mm -hmm. yanyemefanya you know, ninise kila mtu ako e that's yeah. the thing but mm -hmm. sasa ya ana broaas ws wasewana ona youare doing it for cloud yeah. do you really mean it mm -hmm have you really changed ama unatwambia tu unajua zile za maa wenye usema oh, nilikuwa navuta bangi nilikuwa nakunywa pombe yeah. and then uko ume reform, ama nijuu unataka tute sadaka yeah. which, which is which. because kuna watasema, nilikuwa nakunywa pombe bado kunywa pombe yeah. so uko ni sadaka unataka ama ni nini yeah. so, intention behind her speking her truth mm. is what people wold like to no whats okay. the itenion alikuwa naisema mm. fow folou alikuwa naisema oe anomo to, to, to mm. what hermy mm. so truth mimi niko na mingi na sisemi sai nimeziweka kwa roho hizo nena tu niambie tu msunaenda tu ndunaambia therapist mtutu, una, una urena, kutafuta unamshtnnda kuafututumambia vitu zingine mpaka nashindwa zimetoka hapsoso kulikwa na hiyo alafu i vilenashinda nee ukibonga juu ya my Truth so unafiligininijuaus I, i feel like nothing good comes after ames afemsee this is my truth its always a that we don't need aonfesoha mm. hey, wedon but oo hey, ukweli inakwanga mm. hivyo The truth tuth mm. yeah, yamsei kama <coughs> lakini unajua watu wako na vidonda mm. watu wanatembea tuku <laughs> na maneno mingi wameweka ile <laughs> mindasema ukweli kitu tafanyika ifanyike <coughs> hey. yeah, so, ya, nae- naelewa hiyo truth ya msee <clears throat> inakwanga sana sana kwanza maukweli za, za waze zinakwanga tu ni vitu zinataka kuht msee yeah. ule msee mwingine without considering yeah, eh. mm. wacha nikuambia ukweli mimi nilikuwa na lala na wababa 2 <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ni ukweli <laughs> ni ukweli lakini huwezi <laughs> <laughs> <laughs> niambie ukweli sahii <laughs> tukiwa yeah. na watoto wa saba <laughs> <laughs> so, unajue, sasa unajua inauma kidogo uh, mm, mm, eh, najuasaainaumma idgahukwei yakouesindo <laughs> yeah, hiyo ukweli likua alisema tukigdaa alisema akimit a- a- nani bahati akona mit na magari tofauti mm. <laughs> uh, like, oh, yeah. yeah. mm. yeah, ile prado tofautiabahai kuna time nani alitokea na kiprado naw every time atakwakimamwprdondalka msewa rent amamsewa kause this guys a yeah. tobe paid also mm. yeah. i dont think there anyone paying you rent without payment yeah, truut yeah. mm -hmm. do you think like kwa sai sai saistohonto sahi tuna glorify wasichana wenye wanapata pesa from men moiasi In, kama dem m ha the life mm. huyo ndio mm. yeah. unaelewa mm. kama kama wewe ni unajua kuna wale wa mama unajua e, ule mama ni yani yeah. anaamka yeah. nini <coughs> hatujui hao wamama b waseu tu wenye wanaamka <laughs> wanaenda wanaan wanarudi wanaenda wakuishi dubai nini anaao anao ndi saa wasichana wadogo wanakuwa mm. inspired Mm. nawase kama diana bahati akisema mi nilikuwa na msewa nini, nini kuna mm. msichana mwingine likuwa na jnaona akiis wasichana venye wanafaa wajipange wakipata wababa anaona yeah, yeah. <laughs> like, na, hiyo ni nmo anafaa na share ati venye unaweza invest ukipata mbaba invest yeah. eh. u <laughs> <Yeah. laughs> <Yeah. laughs> tu na yeye kwake ilikuwa ni mm. na ilikuwa ni video viral eh yeah. eh yeah, yenye tu wasichana pia ni kama wanataka ku nambaba w sa shida ni mm. wengine wetu ni wababa <laughs> <Shida> like, <"Hey, laughs> investment <Yeah>. tena <laughs> <Yeah, man. laughs> wababai umeenda unaenda ku yeah. lakini kwani unaenda kupea huyo msichana roho yako z mpei roo lakini pia utaki kujuaeni unajuanataka kujifanyisha i niiniafadhalihuo mse anajwa, anajwa yeni investment mm. kuliko ule mse anajuani yeni... Yeah, ni wakujaza friuna waprado nini lakini waja wawanakaaafaya ifanya kituhata unijaziawamlango nakata kufugikauweskiwa yeah. yeah. friji ya dana ama ukufikiwapat akisema at uh-huh. ati alika na jaziwa frij mpaka hizi ifunga mlango so truth. lazima pia soasemaazima fridge yangu hata huko kwingine tena imejaa tu vitu za kuboi mabs <laughs> <Yeah>. ndenguu <laughs> chikiwacha ni boil hizi ndo ikwe ni haraka ni kukaa ranga mm. gidheri froen huko jamani mungu wadayanaaee <laughs> mtu wangu <laughs> <laughs> ka ka wanguakii kawababa wengi a <laughs> <laughs> wababa ni wa disrespectful wanakuagaj yeah wababamiinaonanga mababa wakiwakwanaihi niile pat ya sijawahi okay first of all sijawai siidtmbabajusiju mm. baba yangu mm. eh. Eh, sitaki story tena kwa news niko kwa cnn bbc yeah. manenoaujb na namadha siulize tu madha ni nani na ni g gani souku ukijwa ikishafikahii je sasa hii zizizizi ujauliza madha haujaikuwa lik kujua ni nani kwanini sijawaijaisumbua si vitu mm. Kwa mingi za, za kusumbuka naz an mko wangapi angapia mademu nachali moja mm. nani mbigi e hey, wendio first bon mm. oh, mm. oh. chalinij mm. yeah, second bon aas finai yani oh, watu kujanga hapa wote wagani last, oh. last, last bon yeah. namwafunakota mm. oh, okay. oh, yeah. first, so, oh, first yeah. bon yeah, oh, yeah. sa sisi ni aletulia enjoi ambia gaatu na kijagan kitenda membanyetamko na jina kweli <laughs> hamna jina na jina ya kiswahili le ikisemekana inajulikanazwgatuni <laughs> babanan ama mamanan enyi nde wagamnanini <laughs> e. so lakini o nyuate watatuni same afu kajipea shughuli ama zi yeah. saainginanajua so, <laughs> mabuda zao sondiama mm. kopamabi so mhyo nihyo ndo sai mefanya rule yako ni awezi lazima uangalie eji yako alafu angaliu mbaba kusasa mbaba ni ejes gani wacha tuanzie na hpo lik gegni mbaba hata si g w- kama pesaunaweza yeah. kuwa kwahiyo lakini uko na pesa kweli <laughs> <laughs> uko uko nayo ya mbaba lakini pesa uko nazo za mbaba oh, enyeasooantlakini pesa <laughs> ni yaa <teenager. laughs> <laughs> pesa <laughs> <laughs> <laughs> ni ya 8 yr old mm. lakini ag ni ya mbaba <laughs> <laughs> lakini apart from hiyo stori ya, ya kufia budha kuna another fia like this is to old lik upateka mbaba uh, fulani uko 0 een shu kusemeka sure. yeah. mbaba ka pointi sikoh00 so, mm. eensh sure si tinini wako juu mm-hmm. ni pointi mm o najua yangekwa bda kungekuwa na ilekuna nasema hii hafte hapa najua najamesema kaoin auzeka vibaya hiyo najua ndo wezi kumeka hpi sidnauliza sasa nini gani una ni kama after aftehapez hu sasa naona kifo ama ujali anza kuapo iko na amevalishwa daipe lakini unaishirunda huko sawa mi hata zijaifikiria hivyo sasa ni kuna eji ingine hata kamadha mzee si mzeesindio poa ule najua hapa huyu miaka kadhaa shaenda kwa yesu si sindio mzuri emvalisha tu daipeaua <laughs> Uh, kwa, yeah, 90 sinavalishwa dasaassaba9 mtakua mnafanya nini siasaa ndio ndi uzuri hakuna kufanya mapenzi mm. namvi utakufasasa mm. yeah. hiyo utakua alafu akishaenda sasa do yake ina eiyo nikitu jafikiria sa utapata kammama ka <laughs> nikashikilie eh? <laughs> t na roho yako yote <laughs> eh, ala, i yotei what wold worry people moe ukipata kambaba what would worry you more kile sisi tunasema ama what your mother mama yako watamothe thingsmamayao sindiodo wan kupeleka kamtu kamzee nex matha akostungeacha nikutafutia i thin ndomaana kitamboommui walikuwa wanatafutia watu yeah. but unajua pia wamasai hadi sahii tu baba wanaowanga wasichana wadogo kuna ommuniti zenye bado zinafanya hivyobthizo ni zileiaamzileso asi nikaa umea mtoii bat auko nayee ntil afike of age o somethi beauseothewis mm -hmm. i be ba sindiowna unaa uletiuyu ni wako mm, akifika hojiaktini il mtoi alfu unapeleka kwa mtueti sa umeolewahiyo naeupeleke jelaiav Mm. Hey, alikuwa ananichapa <laughs> vilivyo a nilikuwa mtoto m, mtundu mm. nakumbuka kuna time alikuwa mm. ananipata juu ya mabati ua tunaishi kibira busy atabtulikuwa tu tunapenda kukaa juu ya mabati so time akitoka kazi kuca nanita shiro uko wapi ninasema e nikiwa huko juu and then unajua unajua sasa the thing is nyumba za kibira ziko danvsuazapada so, kwa yeah. mabatiztuka tunaenda kwa mabati yeah. yeah. so, tunaenda kuchil kwa mabati tumekaa tu tunapiga story juu ya mabai yeah. ama juu ya mti side mtia tunaishisaidiaharahisoanakua kitoka kazi anasikia watoto wanaongea huko juu ya mti kuangalia hvjuuni mtoto Anatiki, wake yeah. <laughs> alikuwa ananichapa hadi anachoka kunichapa mm. kuna d alikuwa ananichapa hadi sasa ananichapa ati bure hati juu nimefanya kitu bre juu mefanya kitu, kitu it makes sense. no azinaanakuja tu na mm. ananichapa alafu mm. ananiambia haya ninajua kuna kitu mefanya <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hey. <laughs> <laughs> yeah, <laughs> tu vita ulikua mtunduaingia tujua umefanya kitu kitulafu <laughs> nabt <laughs> uh, pia ilikuwa ni, ni relationship yenye pia sisi ni close sana so <laughs> apart from kuna tayo, and kuna time atanichapa then time tutakuwa na yeye tunaimba tuna pamoja tunatengeneza wimbo mm. tu t nini so ilikuwa mm. tu ni in the ioankituingine wneve ais ousindioumaaaudhaahammhaaniiiukunaiyoikhuni mah my mother was auiua ujaikuwa nahizo siani alikuwa juu pia mimi nilimtesa mm. kama kudadiinginmimi ndio likuwa abusive. mimi <laughs> ndio nilikuwa toxic kwa hiyo hey. <laughs> mother daughter relationship mm. alinipea5bob mm. niende nikanunue skuma mm. nikaenda nilikuwa nimezoea kukula karatasi za ton nikaenda yeah. nikapata huyo mama kuna karatasi ya nikakata nikaanza kukula Hey. Eh, nikaambiwa nipeane pesa kupeana hmm. pesa oh. napeana ni nimekula esana mimi sijui nimekula pesa antaka kula makarata itabia za mbuzi kabisasasa <laughs> mama yangu akanichapa akanichapa pesa umepotezea api naambia mi mpotezea pesa na hii ni hera ya moilikua hmm. hey, eh. eh, akanitwanga sasa nikilia hmm akaona hiyo Ele... kapesa kidogo kaleka kitu mm. kapesa kaleka ukunakula katon kwanini kuzio niamukunakulakaratasietu itabia ya kimbuzi yeah, <laughs> tu zo niaiskia yes, anakula ni karatasi yeah, najwaga, kidole kasnajuaga kidolemishaskiata soil mm. soil like apparent kuoitanuaganates fulani kuna fkos ya madha ya kukula stones ka mm. kina kalamu ni kubittuau mm, eh. mezi batakonakulo mm. na meza nikwa tu nakula ululu alafunatema yeah, solitemado mm. Mm. bob mm. e <laughs> kutandikwa eauandwsikwa <laughs> mm. tinakula tina meza alafu mm. ninaendea karata singine yabu yeah. nikamakachaa mm. <laughs> ni hesem nikuwa mm. so, mm. yeah. hey, na tabia ya pen kukulaeb kila kitu so soaabaana raba na raba ilikuwaga sort of taste eh? iliuagani iyoya ukiumana menou ochoesiata toyakua chopi niile tu ni, ledu, <laughs> ni kula chakula <laughs> Maybe ni nails, but nilia ikwada mpaka inafika level <laughs> <laughs> <laughs> zimi wagatuni hii part ya juu ile tu kuishoten mm-hmm. butapat fomhado think kuna kitu yote ile of couse kuna ile nast ile tukiwatoii inakumbuka mm-hmm. so, no, ni gani ataa kusema sile amekua ile ileka bugabugailikuwa amu haki yako youn buga kukula hiyo na kitu ilitoka kujua ilianza just in aetatahwlikuanakiioaneatakakualzakukua kta mm, mtu akiwa na homfuinaingia huko ndani kuna hiyo yeah, yeah. <laughs> yeah. so apart from kula karatasi nini tena kijingo alikuwa ya kiinawa mtuuhiyo nio sijaisikia kula yako yakkulasijaiskia ya karatasi karatasina yeah, aupa ujaikula pesa yako kiwaya <laughs> oh, kula... wanaume unakula wanaum watu otabia liisha amyotabia iisha aujaikula nini mm. ile kuchapwa nilichapwa hadi yeah. sahii kukula tu pesa yangu nlazima ni unt <laughs> <Yiko>, eh, <hii. laughs> yeah so ni, mm. oh, the othe thing nikuwa fanya nikiwa ni nikuchafuka haraka mm. nilikuwa mplal sana yeah. hadi saitu pata tena wasupu mama mkubwa mm. <laughs> <laughs> eh. eh. nilikuwa unajua wale watoto wanarudingi hivi mchanga imejaa kwa uso hivi unaona unatafuta mtoto unaona mchanga eh mimi nilikuwa watoto mm. so uh, madhangu nivelisha. alikuwa navelisha nguo sande yaait ameniwacha ka kwa kiti anaenda <laughs> <laughs> <laughs> tie aende aoge ajitayarishe nikikuja nimeshachafuk nasisatoka kwa kiti hiyo sinikutandikwa kichenjiwatu ingine eh? sianakutandika kabla mwende chach ama saina <clears throat> yeah, ninguo anapiga tu mbili tatu na tunaenda kanisaukiwa mchafu hata mm, katikati ya kanisa tena church service lazima ashinde akiniangalia juu kuna utundu ntakuwa nafanya mm, anakuja mm. tena katikati ananichuna kidogo juu tena <laughs> <laughs> <laughs> nikienda church mimi ndio nataka niimbe kama wamama wengine Hmm. iko mimi nina kopi mama kuimba inaimba kama wamamanachekesha watoto wengine <coughs> <coughs> watoto, <coughs> watoto wa hey. ati mimi ndio ninasema me kavianganiza <coughs> <coughs> <coughs> <Nabiakadizo. coughs> madha na katikambaya <coughs> hey, aha alikuwa na si sa na naweebaaliunania imishanga ndakuwa na kuacha hmm alafu akikosa kuenda na mimi wao watu wazima wanamuuliza ameniwacha wapi ndi mm. <laughs> niende niwapigie story story mm. mm. wama wase stori ampigia wama stori makalisha story zao stori zaosi unawapatia stori kagani stori tu nimeona kwa tv ama mtu <coughs> nimepatana na yeye huko mm. eh, kama kuna msemu wingine alikuwa anaitwa nazkua tu natut tng sm tic id uiyo ni lit Kam- katu oh, really now the adult hizo doizo ini kidogo but mm. sasa hiyo ni ukiwa so riliendaminilisomea uh, ni, kibiraaa mm. tmtna nlisomea luru yeah. kibich likachugan primary mesomea shule mingi nsomea akeka alafu mm. nikenda uh, saba primary sl nikato sa atholic yeah. scule yeah. mm. o oh, alafu limuruni ama ilikuwa d bado ilikuwa d ndeiaadem niliende uko kwa nche yangu oh okay okila dsin ya freiobelek eh? mm. okay. <laughs> uh, na kwanini kwanini ulipelekwa huko ndio umalize eama think mm. tu ni madhango alikuwa nataka kuniexpose mm. wa another life mm. which ilisaidia sana mm. ju then nikaenda nikaland nikaona possibilities za life huko unajua plas mm-hmm. ukiwa mtaa mm-hmm. kuna venye limited kwa hiyo environment yeah, yeah. Ukienda, ukienda, ukitoka toka nje unaona oh, kuna kuna vitu zenye zina pale na hukobtnini uaukuwa ichapaniniaukuwa ichapa inaitwa nini aukuwa ichapa <coughs> uh, toilet ukiwa <laughs> yb ki ama ukuwa hiyo sa lia tulikua nah kwa ile tiaalmsma ulienda ukuepoiwa tu lif lazima ningeulungeuliza tu oura azaahati sasa nilikua isanaja walami wakisoma kwanza wanashindwa hey, ni hiyo ni ndaiandika tu kwa kitabu but ndakuwa nadanganya sijawai yeah. <coughs> sijawahi hiyo kuzungusha shu mm-hmm. juu kuna kuna choo za but lazima ulipe so bob mm, mm. Ma, eh, kwa three bob s ulipeboamakisambo ilikuwath bobobobut yeah. eh. nakuonyesha pia vile kenya tunakwaga tuajabu kweninarusha mavy yakoethiabouiikkweni narusha thats the whole idea umejisaidia alafu nairusha kwanini Yeah. watu ndio nilikwambia watu wako na vidonda aafu yeah. <laughs> <Yeah. laughs> seko seo lishia uh, nilienda gatero mm. alafu nikamalizia pisie silanga mm. yuiu jina kisap. silanga silanga ikwav kibira s yeah. lirudic oh. mm. so beach, full swing. Mm. so nayo ingine ilikuwa kibera pia ianyahururu bo alafu ingine lazima ikuadao awainigaaani kunanizamadhie ikakua ni juu sasa alikuwa brother yangu alikua mm. amekam soka job aikuwa ina sokaa mm. mm. bala ya kushinda na school fees na mimi nikaingia shule nikaweka mchezo mm. <laughs> yeah. nikaweka mchezo mbele mm. yeah. ulitoka na grade gani mbeleulioanawewez <laughs> <laughs> <laughs> siuseme tu <na> <laughs> bado jina ni jina ina heshima siijalishi so inajalihia mm-hmm. Uh-huh. Yes ni siri yangu yeah. eh, grade yako siri siri yako ni ukiwa hapo ndio sir yakoenini yao niieiatanaso ukiwaond ia amaii ithin tg kwa se za life tseme kama nk nikiwa nikiwa kanisa nikiwa mdogo hiyo time nikuwa na chafuka bado nilikuwa mimi ndio mtoto tu nikwa kuwa kwa kwaya mm. nilisumbua mama yangu nanipeleke tukienda naye twende kwaya mm. so nilikuwa na sunday na na, na ninio oh. eh. mm. So the afte hapo kulikuwa najua venye kulikuwa na kwa hiyo church pia kulikuwa na dan so tukuwa na king's melody ndio hyo mimi yesu nimwamba amni bambahatakbamba mm. okay, ninajitolea naimbili, naimbia mm. uh, god mm. and then haft hapo nikiwa high school sikufanya anything ya mm. but nilikuwa najua hizo traditional music karibu zote yeah, yeah naenda wakiat jioni niko huko nina dans ni kama nitaenda kumtsh hiyo yeah. <laughs> wana wa na wao pia ninada mm. hapo na maji unajua unajua nia hururu ni baridi yeah, yeah, yeah. yeah, kama una usingizi iri uende tu huko urukeruke ukirukaruka umema mbodi ndio uende ulale mm, mm. kuna baridi bt sasa afteo ndio nilianza sasa mm, acting mm, kaanza mm. na place, uh, group fulani inaitwa pillar of kibira hapo mm. ndio sasa tulianza kusema poems za community unajua hizo poems zenye za kusai vitu mm. hizo za mnaongeleaoui yeah, yeah. mnaongelelea i mkotu hivyo korona mm. ah, ah, ah, ina <laughs> Leza. <laughs> <laughs> Leza <Na> <laughs> yeah. Na zile za kufurahisha tu walaminahizi kwanza zile matraditional <laughs> music malulinda unajua hzo hapo ndio lindili kulia bufe yeah. oh. kwa hizo vitu bufe yangu ya kwanza nilikula nimeshiba pa paa yeah. ulafitulikuwa kuikulia tulikuwa kcc mm. tulikuwa tuna kubwa kubwa tulikuwa yeah. tulikwa tuna yeah. sijuu likuwa niniilikua mm. yeah, hizomnau tukaenda tuka, <coughs> mm. tuka KCC. wacha nione kuku ndio ile nyama ndo <coughs> <coughs> hiyo mchele ndo zile chapati mm tena to cabbage mm. songa songa hapo mbele tena kuna kambuzi nyama choma nikachanganikiwailuamshaabwacha mm-hmm. <laughs> <laughs> sure oh, <laughs> ni kule sasa nguvu sina imekaatuvira <laughs> <laughs> niko tu mm. housing. We need better housing. <laughs> <laughs> ninaswet sisiwote tunasweta tuna ngupuaus kila mtu ame kila mtu alinobelcepo katikati ya didi kitufani ni nani ya previous episode lukua? major vioueiwa mm. ma egasema anajua juaufe Yeah, pia alikuwa kumbetsahin manafikiria tuni mpaka sa mefanya mm. ikashindwa nilijuliabe wapi asasikumbukili je... mnakumbuka vizuri sana eh, kwanza mm. kuna ingine tulienda mbas ya ya iiilia amaamayaimetoakiberahiyom eh, oh, yeah. tumeenda tumeoga mm. menunua marashi yangu ya 250. Mm. ila enye unafanywa nguchuchuumenunua <laughs> <Yeah. laughs> yeah. nikienda nikakula hizo pasta mm. mwili mezoa asta mm. mwili mezoa mozarelwa mm. mwili cazoa moa yeah. mimi ninakula nakula hapo ndo nilipata kichwa mm. sa kutoka hapo sasa ndio nikaanza kuchagua kitu ile kitu yenye ninatakaia lazima itoke okay. hey, ilitoka mm. ukiwa tu huko kwa embaszi mm. mm. si jioni mm. kama shuo imeshaishai mm. kwa... hey, si unajua tani. lazima itake time mtaani hiyo yeah. siku mm. nilitumia 5 babu kwa kwachoamtu mm. acholamebambika oh. <laughs> <laughs> <laughs> mbayambaya iyo siku pata <Yeah. laughs> anavuta fegi e tu <laughs> umerudi <laughs> <Yeah. laughs> nanini so hiyo ni italian food so shaiact to other food f busmi n gatu hapa mi, mi sikuagi mm. mtua kutest nefods nkienda mm. paali hivi minatafuta mm. mi madondo tafuta mm. mi. rais <laughs> chapo kienda pale paalezijulazanya itsikwagi mtw a kutest chakula mpya yeah. new food mi napenda yeah napenda kuteast, niko okay, sawa kuhacha nijaribuh nikiwa uganda nilikulaazinaamaaabunajua hey. hey, oh, yes, yes, hizo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ni kwao kama mm. hii time ya mvua unapata wamama tu ameweziweka wa na gunia oh. gunianahizo <laughs> yeah. na zile zingine zinaitwa nini kumbikumbi kumbi. Mm. E, kumbmbkumbikumbi K- mm. alafu ah, kuna zingine sijui zinaitwa senene sijui yeah. mm. senene yo mvua ikinyesha zinatokaga kwa graund tukiwatoi hizo tulikulangazinakwaga tamtuotna njoi hizi bigi zilzinakwagatna zita za kisoja ziko na ninikama flna iuna uk kalongo kalngo kunafaaiko pale naajwa oh. si kalongo uh-huh. like, mnatengeeza moto oh, mm. yeah. Yeah, nani, yeah. alafu sa kuna mtu ananini anaialafu mnaipika hiyokuwapkabthiyo yeah, yeah. si iyo kubwa ndo inakulwosikunakula hey, hiyo kubwa pianizo zinakulwa o za kukulwa hiyo ni kitu ime imefika hapo iko ime na hadi familia imejipanga <laughs> manzie unaenda tena kukula knizi ndogo zijajipanga hizizingine zi mm. zile zingine kubwa hivi su na siku hizi sijaonazo ni su tiluskia zimeenda karibu na dn yako hi mahindi maindi mm. Eh, zikiingia kwa shamba yako mm. kuna, eh, last year locust yeah. Yeah, I think hiyo sikulikauna ikwa lastyeiulanaopaanafrzhzobizinaona hizo ni mashinarhizo na mm. <laughs> yeah, na, ndio navaa kukula ndio ziishehizo mm. ah. unen- hata sini <laughs> zinaweza hata zina kuladi hizo zingine ndogo <laughs> zinakaza pantambua <laughs> sasa ajek hizo ndio tulinirigi so hiyo y- y- ninini so hizizi mapefoma za, za kibera mm. so musingunapefom wetu walami sindionapfom mm. so, walami ama tuna pfom t tu kwa omunit mm. eh, kufunza wasee mm, amka mnambozile mkipefom vizuri mtaenda ng'ambo akuana hizo kunareiwa hivouz kuenda ng'ambo si lazima ikai mzunu atatuona tupeleke twende ngambo tuende ngambomanahiz mm. sidhani hatukuwa mm. na hizo i, I, I think ni juu hiyo pls hiyo at that time ilikuwa imejblish enuf mm, mm. kupata jobs mob oh, oh. Uh, so well, it was more of ofhii ndio job yenye tunafanyanga mm, mm. na juu majuu nayo unawezaenda haraka ukiwa Yeah, sikunahiyo so hakuna kambaba fulani katrai kupeleka kamlam flaniapanatuikuwa mm. tunaf- tunafanya na walami ba- mm. but si ati tulikuwa tunafanya na wao sana juu tim zingine ilikuwa ni seme njio imekamu And then ikona hii project yenye inafanya a place ya kibira so hhata mm. time zingine hata mupatani na waoan oh, okay. uh, then, mm. but, and then si, ku, si kukaya long enouf mm. ku, ku, kufanya hivyo juu afte that mm. nilifanya like fo o ya mm. anthen kutoka hapo nikaenda unlamku kna omen taaaniujairudninaendangasasa unajua hiyo siuko kwa mkononi mwanguahii saizi unafaa kuambia ruto hivo ja sto si amesema bythe tim anamaliza kbchtaa kibchsbt yeah, sahii so wameanza kuna zenye zimebomolewa sahii kuna lami ndani mm. Uh, kuna kuna maji mm. watu wa mapeshto wangu wenyeako bado hapo wanipiga wangi sana kuniambia na so, aujatani ni amjatani keja enyu tumiziam ile desain ya okto okto <laughs> jalitan keja ake tumiziam <laughs> <laughs> yeah, watu ulipa wanaenda kuangalia keja hokto liko naishi walamiomsfucha Hmm. E, ukitaka kupeleke huko nio ht hmm. dollas lazima peleke kirendi atlast watumbao ndafanya hivyoteokeja basakeja enyummshapaksha kuna mtu anaishi apo sazi atawambia wetoka hmm. hapa wewe hey. hmm. sina ngoja tu ile siku yenye <coughs> na ngalianga tu hmm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mm-hmm. na ikiskia hikona mchaji tu extra kidogo rentlikwa hmm. mangapi mao 5ma 5 kicha matopeaikuwa ya matope ilikuwa mm. yeah. oh, ya nini ya plasta yeah. plasta yeah. si ni matope sile iko na simiti juu ni ya plasta nyewe tangwa hivo nadi simiti chini yeah. <laughs> <Yeah. Yule> ilikuwa <koni, laughs> ni kibira wapi chininikibirawap exactly? apoi sabaisabasagasohizianu uzilakinai nilaunasi bado tuko na moja huko hukoinaweza anama iko tu hapo karibu na nacho kimalio nikaa o eh. eh, hapo stay yeah. eh. mm. nani, nani kuna kwa ot tukona hawa apo j kaslaflanilammatope sokuzangu ndio sti hukoanionaishukora hiilikgani hoteli mm. yeah, hotel kbek mm. yeah. oh. <laughs> hotel KB. so likuwa hoteli mm. an then vile biashara ya hoteli iliacha kufanya makuzoakam mm. walikuwa makuzo kibao mm. an then one by wakaanza kumot yeah. mpaka wamebaki mmojamekashikilia <coughs> oh, uh, juu kulikuwa kuna msee fulani huko hetmanubi mm. walikuwa penda kufukuza watu huko hiwo So, unauo msemu mmoja alikuwa gani ni kandi the lder of the gang mm. alikuwa nataa kufukuza kwa hiyo hiyo nyumbathen yeah, yeah. yeah. oh. idono what hapenedto him ithin hidied o something yo sto ikaishakua utakaaitwe kibrasiberabauja o ltokaaao tokaafaa kuwa ibraafaaka bibra ni jina kibra, ki, kinubi mm. Oh. Mm kibera ni hey, yo, you, you kibra bona una kamaabeiibrabaikahin yeah. yeah. su inaitwa hivo bado yeah, tumezoea kuita kibera but i think eve ukitafuta hi ni ibra nma nikiona watu wakiita kibram ihou it was kibera na watu wanatrai kukua iaiba somethin evey dayso ulihama kibra, mm. day. yeah. kibra. So, kibra liniby like, time kunaenda chachil bado likuwa kibra mm, mm. mm. nilirudi afte shule mm. ah, nikarudi so ndio nikaanza kufanya omedi mm. yeah, omedi so ulingiaje comedi bause like what made you think you are funi bause nikuonajua ni acting has to play a roleuse mm for you to be funny youare also acting to, to a certain degree i think itis even de shapel alikuwa mm. nasema kabla akua a great comedian aliambwa andaacting school mm. asa sisi nabidingi tujifundishe mm. eh, so, na, eh, so of course weni atres mkali has mm. wynikuwanajua hato have, have started from acting to comedy so ulianzajecomed ii com- uh, tulika tulikuwa shule mm. alafu best yetu kulikuwa na competition fulani ya mm. ya tv ilikuwa imekaa mshule mm. so I think youth tv yeah, yeah. Um, alafu wakaa wenye wsa unajua ile spot ya kwenda yee alikuwa mde mm. so unajua zile spot za ah, unaenda kufanya auditions mm sina klases wacha tukumpeleke mm. so sisi tukampeleka kirindi na tunaandikisha jina zetu mm. <laughs> <laughs> kukosa yes. kazi kabisa tunaandikisha jina zetu mm. iko nikaandika hapo na nikaandika omed mm. nikaandika jina no. nika gani Yeah. shiro ni, no, nilikuwa naitwa then pia mamito ati jina nikaenda nini nikafikiwa kwanza si basi na kaenda ana kaambia chai minginesituingi basinawee nilionauk hmm. kakaniambeahapana mimi na nawewe mimi ni mfani hmm. ninaweza kuangusha chini siju Ye, akasema hata kt na mimi nikasema haya sawa nimesha mm. itoacha niende mimi mm. next mm. na nilimi <laughs> kuenda kwa kijenyesi lazima niende mm. nikaingia e, nikawapigia story tu hapo fulani nilikuwa nafikiria ti ya mademageto mm. wakipropoziwa venye wanakuanga mm. ta buda tulia nini ni nini mbona huko chini mbona huko chini kuna kitu mbaya mm. <laughs> mm. wakaisha s then sasa so so siku wanaelewa ninawachekesha ama wananichekelea <laughs> yeah. ama ni nini mm. <laughs> kaniambia oh, we ni mfani sana hadi aft nini imeisha wakakuja kunisema mm -hmm. enye mimi ni mfani yeah. But, oh. yeah, you guys are very Mm. then hapo ndio sasa walifanya nijue oh, yeah, yeah, I can't do this. Oh, then nijuenajua before nilikuwa nafanya hiyo time lika nafanya zile a zile izo mm. za but siku atinafikiria tinaeza fanya mm. mimi kwangu tu nikwa naenda na, najua naa yeah, najua yeah. nzasanajatinazafanyakajua mm. nzafanya so oh. mm. oh. mm. o so, nini nzikumbuka vizuri Mesema, find sana vmnafaindiiwafaisanayo kuoiwaso mm. uh, mm. uk- us kukatiana geo ni aamuinawanga siya mtuoinakwag kiaji ho kukatiana yeah, yeah. sini chalitu anakuja nakuambia si think tu ni venye tu m- uh, mapenzi ya geto tu mm ni different <laughs> <laughs> nahizi hakuna romance ni less ni les mm, mm. so, nimosshmabnuliambiwa nini kuzinakaa kuna kitu liambiwa ile bado jahil nng ukiniambiatoiza <laughs> eh, oh kuna kitu niliambiwa bado sijahil yeah. ulikatiwate mara ya kwanza kukatiwa na msowagetu alikutolea gani hata sikumbuki mm. ama ile ushaisikia mtu akikatia But, but sasa sinakwanga no but inakwanga t ik like, mm. sati si hakunaa aniunajachalia yeah. hata kuitababehata kuita, kuita mamahuyu mm. ndio mama nimeenda mm. ndio ninanunulia mama njivaani mm. ni, ni <laughs> tena bado bado zile za oh. yani zi, ni, ni kitu fulani wezi wezi yeah, yeah. wezi <laughs> huko kwa hiyo situation ndio mtu atakuelewa ati mm. tiunakatiwakiletewaaa ni sidio ukiwa getukuleteasungovo mm. like so but watu ununua watu ununua hizit si flowers, flowers. hhzi za mm. yeah, kitu inaweza aka yeah. <laughs> <laughs> oneone geto geto ogetoidakagannhlkgetoao kgetoi aunikumbuki ati ujui kule niko <laughs> <laughs> sijui kwenye uko sijui <laughs> <laughs> venye huko unajua Hey, alikuaanimekula hey, hey, huku na kule mingianasemagsiujidanganyae mm. mm. m... yeah. nyinyi mm. mm. so ama hukahaka mtu wa kwanza ku aliniumiza <laughs> <laughs> Alini aliniumiza kabisa hii nikiongea ninezaza tenda kulia <laughs> mwingine ah! sasa kitu inauma mm. ni tena kama unajua huyo mwingine mwenye anakuchezea na yeye unajua mm. ik like, ge ni hizi ya kujua ni ni meri mgani ni meri mganimeralafu <laughs> <Yeah>. m- <laughs> unaambiwa kumbe unajua huyo meri unaumia <laughs> <laughs> hey, hey. na huyo meri alikuwa amewezi beba mm wamnono kunil hapo <laughs> ndio isecuriti yangu ilianza mm. kostokin of insecurities kuna ijok moja uh, ulichabaga uh, bt nlilike uh, walami wataaiateio ili nasema ati vile mleting um, kwa ost mm-hmm. semati walami wamejaa hapa mm. so wachanitembea nikinikiee mm. yeah. but walami awbambikagi na according adtmimi vitukushek ni no, si, kwa siku ushk mm. ilikuwa no nilianza na na mimi ni mpetit yeah, yeah, yeah. so mm. tpe ya walami yeah. so hiyo ndi ilikuwa hiyo inakumka hiyopatalafu kaanza ku acha nitembe idkanawewe so yeah, yeah. oh, oh, hey. ni yeah, uliichukuliat yeah, oh, na hiyo oh, oh, <laughs> eh. mbona iende kwa walami alawalami <laughs> <laughs> <laughs> yeah, <'cause, 'cause> <laughs> ba, bado siayalam lazima ukue nia anaw size yetu we sizya alaalamanatakaga mtu anas mm. like huyu asoaspokula eh, the next t days anakufa au <laughs> aganabenye nimekuwa nimejidanganya <laughs> eh, ushaapita hapo aposssaaszi afoendaa <laughs> <laughs> eh, wana kwagameja huko mm, enye unaetiwa huko sijua hiyo <laughs> yeah. yeah, stage umeniumizamenumi ukonaj ushahata ukiokoyoikunatembea kuna waafrika walikltmbe like, yeah. yeah. kuna ile level wale wale utakaga mtu ame kabisa <laughs> yeah. so usha date outside the ninajidanganya race siezi ni. juu ya niniyo nikikasirika tena nianze kuongea kizungu mm. e, sioni ni kama ninaweza get through na point yangu <laughs> <Neza>, yanguati <you! laughs> <Hey, hey. laughs> what is it see, it's this one <laughs> Is nini. <laughs> ame jo why are you like that thatnimekasirika na kikuyu wana taka makasiriko venye ni kitungumu yeah, uneakoitiswago willfihfo meo will fight fo mememeindau onatigod who will fiht myfightihmyieyahiiemaguwet ilfighmyfi ni juu justice sasa ukienda kwa yeah, yeah. tena maneno ni mingi kwenda kwa chief tena maneno zinakwa mingi lazima tena upee chief ya macho ndio <laughs> usliwe shida sahuko sasa, sasa akuna mtu mwenye anakusaidiakama hazahyayenye mm. tunaambiwanawaso yeah, yeah. unaona hai, kama nikienda kuenda kurpotshu kwa mm. polisi sitasikika sieri nijiambie ni god i om juu nimeambiwa kwa bible kwabbmungu mm-hmm. mm-hmm. atanifaitia ata mm-hmm. so kama e iwak tunaenda kwa hiie yeah. enye tunaonani kamanawak hiyo ndio mimi nikifikiria ijuitoeusidhuko yeah, yeah, yeah. like a place dark to kwa deni notu wakuongea baya juu yako tusind hukungine ni sanan okay. no, bat hata saahii kuna msehem enyee anaweza kuwa na- anapigwa na bwana mm. yake bat yeah. ako anaenda kuiombea hiyo ishuyish yeah, yaiishe yeah, mm. nilimuweka kwa maumbi <laughs> <laughs> <laughs> usicheeza <zaku. laughs> <laughs> hey. Sorry. E, sorry. E, e, kuna hiyo <laughs> anyway. kwaza imenikumbusha nini uliana histori ya imeapen majuzi hapa kenya ile lawyer na na client walianza kutandika na kotini <laughs> ulicheki uh-uh. ati kuna lawyer mm. wa wife wa msi fulani ama mm-hmm. ne woman mm-hmm. walikuwa sasa lye wau wanatetea wife mm-hmm. for child fochilde wameenda kotini ithink ni milimani mm-hmm. alafu uo uh, lawya akakua akaa atak sasa ubuda nasiuhyo walitandikana so kabudakanasio akionyesha vile mungu imefura aukuikiiiningikwa fani sana ungeionanashindua ikwa mpaka lyasemalaye ndeelimuatak sa tusemee mi nawetuka so, strange yeah. na kam jr mm. sa loya wako ni ataka mm. mm. so kabuda kakopaalikame fura kakola kanaonyesha <laughs> namba kanashinda kwani uloya aliamuajesilipi ulo <laughs> li... <laughs> azima <Lazo molipe>. labda <laughs> alikuwa amejipanga na hiyo doenyewe <laughs> eh, unaja <laughs> laza pia kuna nba yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. Shamb... alikuwa te meambiadi mama mm pak nguo pak nguo <laughs> twende mombasa lafu <laughs> kababa kanasema oh, wiwill tutarudi kwa ma <laughs> <laughs> akodininiuylipeyo si bbirudiatio hajuked abot it wwill wakonaaaihiniende ineza, kuwa ni Ama mm. mm. yake ineza kwa nii amawenadhaniyake iemfigainya sasa wa uh, wa mautaki wasasaikusaidialafu yeah. mm. mm. nni kitufani ni madame Nyoga, very open to reconciliation si mademnywaga sindio mm. omea tusisi mm. mkishame kabisa kabisa tumebeba mavira tumemove tume demaneza mm. na ile kumuvonia kabisa mm. ni ile tm enye weu unadhani mokopoa kabisanajuagaho <laughs> yeah, yeah, Mm. ile taimenye ti siku hizi asumbuangi <laughs> jana nimepata amepika amekaa ametulia hata anashindanga kwa simu yake red mm. red flag simu. Red flag ile time yenye tu dema ameamua ti anakuacha mm. utakuwa unaingia saa nane unampata analala mm. na kesho asubuhi akuulizi ulikuwa wapi <laughs> yani adiweo uko hey. niko kuna shida unamwambia hey, jana sasa wewe ndio unajishtaki sasa jana hey, uh-uh, jana nilichelewa kidogo <laughs> <tong> <Hey>. <tong> uh, kulikuwa na ai na hey, a siku hizi anakunywa vibaya <tong> hmm? <tong> ndamkataza ndamkataza <tong> hiyo eh, ndo tamana kwanga alishaamua na, na ukishaamua hmm. umeshaamua yeah plus yeah. sisi ujitolea it out, math, mm. ale, but kama inakuwa ni ngumu mm. pia una unaoga yeah, mikono ukisonga yeah, umenikumbusha like one of also, like, uh, kwa one of your standups you ulifanyagae f ju ya vile madem n usemaga mshamuuvon kabla muon ttakipiga simu sichukui kumbka hioo yako ilikuwa fanisana ni emergency kamandohuyu anapigazawani sijui tasakwani in tu nikua ni i think ni vitu pia mimi ninafanyanga mm. singine ni true zingine <laughs> <laughs> eh, nikamsekageto kalikupitisha <laughs> eh, namswageto eh, kona namba yako bado sijui sijainau kwambie you you you for each other thought snakikudunia meant for each other o cohbt alishaoa oh alishaoa uh, oh. watu waget wanakaanga kweli yenyewe <laughs> mm. mm. getu watu wakaageaganituanze mm -mm. mm. lif na kwa nini kwanini ujaanza lif sini hiyo story nime <laughs> mm, gani nimekuambiag yeah, ameshapiga nina move on mm. tena si move tena nimeshapikiwa mm. narudi tena na nguo tena ta <laughs> <Hey. sighs> siski niliambiwa nimwache sskiini maha sasa stay away ndi yayoy alikuwa natumiag oouse unakugana hii mademu aliku nambua ukiongea na chali utapata mimba mm. so o liku nambwa ninibaus geto i think thats very important mm. s mademu <coughs> wingi wa geto upata bol wakiwatoi si yeah. yeah. so lukua naoni waje