juuingepata tu kile nataka tu tukiwakwa mata tu kilimata tu kufikaraka tu kupuliana tu kurukiana tu patulihata tu uwache tu laini ilikuwa kubwa Yeah. Uh, watu wanatakava syktomya hapa kenya sijui ni kwa nini watu wanadmonize hi kituhomaziatumikawanadmnize gyo naraya joaliin p jo ni toeeiiyninil <laughs> <yeah. laughs> <laughs> Uh, kulikuwa mm. na na fulani tulikuwa tunaelewana gani mzee jo jo jo jo jo jo watu fanana fanana nimeangalia mbele nimejipatia kwake wanakaani kama kama walikuwa jaba, jana kesho unaamkia ni kulikua naraya fimetokuaeeonoaaa Mm. Yo relationship hiyo tioip jo iyo mm, mm. eh, raana jaribu jonaju jo iikitu na nichomea ju ata mtao <laughs> mpreska umepeanabol sana <laughs> <laughs> umepeanabol mta sanas <laughs> <laughs> so nika, yeah. nika mpres amekubalichapane injeas siboljakab eh, mpres amekubali mm. si hey, mm. hey, mm. sinojonilegangster le u gu niile gangster love yeah, yeah, yeah. hey, ile like, ah, mi jo bora tu sitaki madrama za borat mm. mm. so mm raha jo iko hapo hivo kwa kiti kuamka nenda kuamkajumazi ameifata mpakaoraunamali unaendaaaaukaadirishaoaalinaltanajuu aokiaamaznamaampatinamaboastaubasiiiaraha zakha maniniinatajataja maimaeria za huko Yeah, so au pia walikuwa hapo wana strage juu zilikuwa kibao alafu sasa tena mbona ndi ukafikiwazoiraifikiwiho ttole o hii mona juuzataa kujia vile yako ilienda iliendajo ielkoarae nine bado hapo hapo hapo mbele eh, karaya mm. hapo mbele karaya fulani jo jo jo jo jo alikuwa ameniona akanisalimia ya ya nikailenga gani hizo swara wapo mbeeaaaaaaoasa aaaakalnkwakaktkataakjajokatajo hapa Cutting so so gani hapo mbele kulikuwa na karaya lanipia akanistaanhuku j nauunaajulikana aje huyo <laughs> <laughs> hey, nayenikamjibu yeah. juuniliona joni kama na stress akna yeah. kaa mimi juu pia nilikuwa mm. na stress mbaya yeah. mm niamzae namna gani kleta maadoca kaiamaaaakasindwa mengog si <laughs> yes, kama kuna mtu ameweza pay ya condom ime <laughs> mm. ime mbaya sasa <laughs> <laughs> nikaenda ni ni kitu inaitwa ukakaribia kunamot ameeza ku usiniangalie kwanza 00 ee aieimemasehotroo paakapata mmba ikaona apanaaaaaakeoattwengine watokowatoko aafanan namimi kuna mmoja anafanana na mtu akuuza mandazi apo aubui yanliangala mapua hata kuna siku iambiaaieta makamazi nikaenda kuangalamtmandaia nata makamazi nikaona huyu ni wamandazi <laughs> <laughs> <laughs> eh, eh. mwingine anafanana na mtu wa puchari na tunakula nyama naziwachi pesa ya nyama nikauliza muon... hii pesa inatoka wapi ya nyama akuniambia mahali inatoka lakini mtoto anafanana na mtu wa puchari nikaona apa <laughs> <laughs> mm. ule yeah. mwenye af- afisali kidogoni uh, fis bon <laughs> anafanana na mimi huyu <laughs> <laughs> ni tamu yangu kabisa lazini zashita amekuwa uh, mkupwa sana juicy, nimetoka kazi nikapata ya kuku mbili mm. mwezi sababu okay. uchumi nikitaniemeiaauhieaua kuku mara nikamwangalia nikaona nipite hapana huyu nikasema maramoca wangu ngu achenne nikupanga usasi oreandi ilikuwa hapo hivyo imepangalaina apo kiraaya yako ziz soyako iliendajeme eh? ushatwambia ya watu mm. satuambia so, ya <laughs> yako you How was your world sector unajua hapa hivi watu wengi wanajua tuongeaki <laughs> hizi ni stori inaongea za kerayatawatlkini <laughs> ah, eh, kwa... watu wajuwol va setomda likua fiti eh. ilikuwa poa keraya mari mm. mar asante sana mm. eh, make sure ma mesanitizezo visukuna wanaume kamili wawili apakianza kusahzoa vitu Yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. Ni yeah. Eh, yeah, alafu nukitoka kwahyotowachaubongeja anaitwashakinvl amehhm i my i wwnmb mm. yeah. mm. hata kabla tuangalie vomea watu Mm-hmm. ukiwa stautakatia demikogenyi z k ens like mm. najua so mm. from hiyo if somone wastoask mi naezasema tu ni photoshop kusaizi unazonza potosho kitu yoyote mm. nausememse alituma nawasatablive najua yeah. Mm. Yeah. alafu so hapo kuna vile siamini mm. but still kuna the odhe side inasema whatif na ile saidi ya whatif inasema lazima makila chali wagana dem wagamfanya ukachoma picha mm. najua mm. so maybe udamdealifanya iraya kachoma picha so lazima twaze na Mr. ian minco ushaichoma picha jo? sana sana yeah. guy, karibu brigade right <laughs> yeah. at some point sanagkaribu vaigdewaist alikua si pichac sinkonda yeah. kukonda you ga yeah. hey, kutafuta Hey, alikuwa <laughs> yeah. mm. na kabisa kabisa si ni nini naaabsinuleniuona edatumenda naye sar then ananyachia nguo zake yanaenda hadi oa k lika naeli naita 0 zinaisha zote days days just the guy hivyo alikuwa when she was hanging zoten makaaha wa ta iauashahoma cha m aamb mi pia nishaichoma picha amchoma picha j zile zina kwaga kwa, kwa, kwa mm. najua mm. daughter aja kaa tahyosaashdani sinaja si ati alikua kitu kituunafanya yaani alikua mzuri mm. bara kuwa ti waw mm. bkitu saikua nafanya na, na mkatia nialikuwa nasema n naua unakuganahizo a enyaamboyaua meonyesha akwel uami ni jangil no. mm. like, like, <clears throat> mm. kamlua <laughs> mm. mm. jangili kamili <laughs> kamilja <laughs> hey, <laughs> <laughs> so the only time o the best nishaipatiwa <coughs> mwaname mzima kama mii <coughs> mtu akana nywele kwa sehemu nyete <laughs> ukao he est nilipatiwa ninini ga ni s osaas namsegea am nini ile uga ile kulambwa huko chhini sikta nimeiranga saa s jo <laughs> Yeah, mi atanikiiilamatona za hata hata na hug, go like, pata kiss na hug, na staki. na hak hak ni zile la hata kiss na hug, <laughs> oh mama <laughs> nipe hiyo kitu ingine yeah. mm. miataakupelekwa sikwaifia mm. hey, nilichoma picha de. so hiyo mm. ilikuwa soyo liahiyo nishaichomaga picha mm, mm. uzuri yu, before my inbox mm-hmm. sijaingia kwa my inbox makuchoma mm. picha hi mm-hmm. e, nishaingia kwazo mm-hmm. mm-hmm but see your level yeah. mm. uh, siyo kuna kitu ya time ya like lik mi saizi demakigoam kuna zangu lakini zangu mtu akiwa honest nest zitakuwazama 03 kwenda huko chini lakini hati majuzi ileanza o gawetunajuaga niaa kuhomami hata magoti nishapiga onasemaninioipiga <laughs> <goti. laughs> Eh, keraya lakini limeshua jo ni geha a saini a watu washado nkajuatu hapa hakuna nini nininaja e suhzi mnaitwa simp, eh. simp mbaya eh. zi... nini ojna eh. ninile nakwaga siku <clears> hizi <throat> kauja kubaliana nairaa na eh. you simping <laughs> <Yeah>. <laughs> Mm. So, uaaaisema t mademani short ni mtoto wa yeah. no, yeah. you na nanilikua jo so niliaatafuta nyumba nabao natafuta dem so magoti ulimwambia agt Naka upige nakanembesiupiga kaunataka nikapiga jo kiraya jo siata mgumoja jo zote mbiliindegetojowakokosgaaza kunigurumia in... hey, jo oufalajo ana jarubu kupulganiziwaoko jonaipigana maweniniwewe wachadujitete jo mawe nini na bado hmm? so nabaoaikaajo uyumpres toii naiyo kuchukua rent jo unajua oh, ni oh. mtoto wa landlord nimtotowajolonimeka jomua katatu jo sinadem jo ombiamiata mm-hmm. hata usinipende urumie tu <laughs> <laughs> nakuomba usinipende nauomba an osini pende an nimetesekapagidharenaatoatia <laughs> <laughs> <that hasililatata> <tasting> <had> <MMA puti>, jo alafu jo nchumu mbaya jo ugaijo sore iga magoti ni kusongesha viatu nyuma kabisatbnduruakuna hurumalionajo alafu jo ali alikuwa na naaktni kama anadai kumbe Mm. adai mm. zile nanezile siupige magoti jo jonapiga jo magoti jo zote mbili hakuna hakuna likupata zotembiliakuna raelinipata blanda hapo mm. mahali penye walikuwa na stay mm. unajua ni, ni ma yeah, so yeah. walikuwa na madogi jo mm. anembia jo karibu jo nitokehizo wajo karmarain jonnimaakiaya jonaakanaun omanna <laughs> idogi joitoguru ma jomi nayo jo na mbona jana ulinieka kwa madogi <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> you jo do but... <laughs> <laughs> the dogi i want nimechoma hata hata nini amambonjaega kamadogi jonookukam jonlijioniaisangaaooaopnimechomanimehoma atan andbagnime beba eolanmpres mignalkanenda chach Hey, joo, alikuwa ni, hey, alikuwa handa jo alikuwa mm. hey, anani manzijo alikanaalika nanihanda jo jonilika namwendea chipo njugu alikuwa jo mm. Mm, njugu, jo indi, jo mm. mkatia, jo raptia, jo <laughs> <laughs> <meni> ndaenda, jo <laughs> chipo, jo njugu hata mahindi endea tu niko ni nitumeni chipo hapo alikananitamboch joakitakatanjugujota kiraya endeahata enginnachaia hapo atayaojo nimekaa chini jo nachoma na picha <laughs> <laughs> n kambebe adi an baksngini to kito kachach jo kiraya mpaka mm. gidhare ni makaekatu kwam gongo jo amadha mm. wanacheka lakini misa kujua. just misaikujajo amk o jo I'm looking for love jo hiyo siku kwa iyosikuinge a uomseonasema uyo mm huu ni friday wangenichomeambaya wangesemaunimwangeni chome ambayaoaaanatum atodeaawanabo indoikanende adawa a boy ndo nilikuwa naendea dawa ya kichwa jo uaeo nilikuwa ni kirayajoiaamaisunaja kunarayamobainenembeekatu hapo ile mm. siku sikataboeka sunaja ta kugei tu sasa ndilika nangojea aboeuboyeka <laughs> <laughs> how many years kuboeka joalilipatana naye ipatana naye saio nishapata mama nini akajaribu uigowambia kwenda huko hukuata kunituma dawa nini ewe siletee hivoairacani sikuhizi naongeaje mbaya nikwambia naongea hivo nishapata demstumdaatataa kunituma dawa mpatiwa Mm? But hey. the funny thing mm -hmm. de, the ukiwapeee <coughs> mm -hmm. uki mm -hmm. wanaichukua for granted oawanaichukua ah, na pee mtu mwingine mwingineugaa atenshon yako ilipewa mtu mwingine nasikia hizo asnatolewa hizohazina nomanaji time Mm. we ni ya mm. e, you gidharaunakakt mm. umetembea j mguu zinanuka ambako unaingizia kusimama naye unasimama mbali kidogo juu mm. njumu zinatupa kutupa jo yeah. e, unataka msimama nae karibu natakataka least asijue ni harufu yako tu ni harufu arufunaambaanzapoo e, unuka lakini ni iboajoukatiana mm. <laughs> <laughs> Hey, you guy you guy lazima nichomeeegisnosasaninitukimalizia yeah, <laughs> <kwa abo> <laughs> yeah, uh, <laughs> chat bongejua kuna ipicha moja wagaenda go arund mm-hmm. kwa soal mdia mm-hmm. asiju mshaicheki mm-hmm. nakwagani raya fulani iko mbeleiko kwa, mm-hmm. mbele, uh, kwa polic taion mm-hmm. na raya enya imevaa ngodha mm-hmm kitu ni bamba ni mm-hmm. mutaka kujua like what l hav happened to this t kazidu ukiona vile mekapo kwa hiyo politaion nakanga nikaa iliku imeuve somthi wgkaa ime pale yaann hata vile imeseti miguu mm-hmm. nika iko like am glad t <laughs> najua so, yeah, uh, shonagaoptso uh, yeah. yeah. ungekwa uh, mtuazile aga vile kitambo tunaandika incha yeah opaile picha ukaambia utupatie the een di ttheeaagai na kisanga ilikuwa mm. ilikuwat days ago mm. kuna pasi fulani alikuwa naundoa madha kona bomaha mwenye naitamahauga lionahiyolekat fulani kalipatikana na wairaya fulanisikuchek kajo ndehendehejo alafu waiva na bol jo nanikalikwamekwari wagido gakiwa na bol jobolairanginiwatu waana huruma jo. hata <coughs> waca huruma kwa bwana bauabout mm. huruma kwa mwana mwana yuko ndani jo gk so uga nanajo so mi naona picture out juu akapasi aakalikua nau mama walikuwa na no kama alikuwa na hea but unajua lazima kungekuwa na nakama hizo ia hiyo maji ya uhai ilikuaihnasorahia inapatwa hkunaie Yeah, ke, <laughs> nini, na video na na na ile time unatupatia version yako lakini volume jo. Uh. so <laughs> tu u- nini, yora <laughs> uh, yeah. e, ni ni ni kivangaa watu dae yakoiraeanano lii lakini mehikwaniawaa iinimaa mwenye anat someshikana azoaana saaa amawatu wanacheza wanacheza chafu hapo mpaka mm. awajali lakini naona pia hiyo kamera aainjepakaa awajalaini nnaaomeaakutoa simbayamnezafika mm. eh, mbele pale kwa b ibaki hey, umetoa evidence eiden <coughs> <coughs> chani angalijomnadajo hey, hiyo ni rayajo imepatikana juo na waif wenyewe umetoa volume lazima tutoeolm jo ntikiuleukondehendehejogae jona inavaaje teketeke jo iaen alkamekambaka maua jo na candles ae akonabol joa jo mbaka mauanajo alkamekatiwa a igae jo iwal jo apandabab rayakai araa ka najukipatua hapo mm, mm. kwa aka kwaeyote mm. iyo upasi mm. akwa kwa territory yake kwa teritori yau yeah, yeah. mzai mm. na mm. yeah, yeah. eh. mm. so sonta kuona vile like fast forward vile iyo raia ilitoka hapo yeah. eh? <laughs> ni kusik <laughs> eh. <laughs> the arms of the lord. <laughs> the arms of the lord. Yeah. <laughs> ni one of the of lord lord ni nasika chachi yakenasi kwa mkono mrefu wa sheriaaaausaidizutambianini <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <taka> <laughs> mekuleta eh? wakikuuliza sa <coughs> aje mm. unasema nilikuwa katika ai ya maombi <laughs> mm. <laughs> ilikuwa nahudumia mchungaji aziweni yeah. eh. mchungajilikuwa mm. <laughs> oh. nahudumiwa ama yeah. mchungajihukondo mm. yeah. yeah. mm. That... likuwa kwa ile nini ilikuwa ni mchungaji anaula kondoodo wa bwana yeah. lakini ilinibidi ili niende mm. ili katika shamba laili kondoish yeah na ilikuwa kinyume kinyume na sheria za hiyo shamba nilienda kulima shamba yangu yangukajipata nimelima nikihudumia ndo kwa shamba ambayo si yangu hizoiga hizo afu naulizwa lakini si situmana jembe imelala mm. ah, <laughs> nimetoka <na> kulima <laughs> <laughs> <laughs> so, so kuna hiyo lakini hata kabla tusikie yeah. version yako mrupt mm-hmm. mi lazima tugo to bak tohistor <clears throat> ya kamera mm-hmm. mi ganafi najua mm-hmm. uh, but musemaga neza mm-hmm. simp tu mm-hmm. ile time iletamni raya neza nitandikau mm-hmm. nachiki yeah. Sa, mimi mm, mm. kwangu mm, joo, ni kwa mm, akama, you are the lion of rud kan kwangukislgka a patane aaba a ka manyala mm. mm. eh, mm. mm. <laughs> so, mm. mm. breaking my tk <laughs> lakini kaani rayonizatandika hey. na, unamalizana naye hapo <laughs> ah, sioni kaa rayonizatandika unafaa kuichukulia kameranamalizana hey. yeah. <clears> tu <throat> naona una en najuayan watu akuaa de uliko sana ifjanini hizi yeah. vitu unajua like uh, yeah. unatoa zile za rapture za in- ir- ir- likaile <laughs> <laughs> ndo mm. The future ne ue gataka tutaani najavile rut alikama kasema e, tupande miti mitinatwazingin aezaovyoo ilemitiikwantaka tupande si what what was was saying le mitialikwanataka pandeaaambiawaslmtialikana panda s nakuja na mahogani aawhaeeheasokaoasanavokoa ob ngafikiri akukwampesa anangoja kua tunatekisknasema ikso tunatri kumagin ik whatelhaehaeed so kwangu mineza apia iasoiate nathe inseurity nairobi sz soinsecurity nairobi fist ofall life ni had na hii sindio so since lif ni had lazima ukuwe na dri najua sinajo i o lazima ungare vipoa ndio atlst weze kupata bsapainje so nizapata irahyajo ilikuwa like u guy ikiabou sainaj ishaenda jo pints najua athe dahe dds nakwnanaatust ein aea iaaetie to go ak omeatheuatdao aa dangerous eh. dangeros mm. unatoafon kidogo ndiwangalie mm. time zimaziakamoo zitakamco namanakaamosinajuangaizo ilejuuko kwa stage solo <clears throat> niuko rada mm. time kiingia kwa matri mm. siati matri ujaharaka mm. shaousiku mm. so hama inakaa tao uliuainse mm. pl unaishia pia niinsecue lazima ushuke alafu utembee kwakositii mathri itakudrop kwa, kusieti, maatri, drop, kwa. Mm. Eh, so minafil ni kama hi dud ilikuwa hivi ikapanda kwa, <coughs> kwa matri kabla matri jae mahri ikateke time drip, mm. cause yu gu kona dip kaja those othe duds so pia if your duds wana live in good places mm hautaki like you guy where we drop wewedrop you, you can mm. drop you yu ine ges mm. u guy nofoalelikehave mm. eh. mm. ah, some business men ihave to meet some people there man. Mm. you can just leave me uh, mm. i'm goodmood wakhitoka yuguy time <laughs> mtu uh, uh, kila, kila, kila, kila, kila, kila toka, uh, kwa lot utoke, <laughs> <nandze kuchabaka lesa>. <laughs> <laughs> so, me, time time mob imeshuka ikishuka mm. mm. <laughs> <jubila>, meng'ara autogeaaaeimechukam imeshukaaaikishukamaaaknaaanguchko iaaanayongwaaftaauna ile ea ulitumia If those dudes have to meet you again uh, waini, like like unajua tu hivi tunaumia security fanya jambo aaaaaoeaedeeaaatengenezaaaambo Yeah, mm. so, so you guy, <laughs> <unafikianini li> <laughs> you nini una iiugunajua hapa hivi ni typical story zile zenye mm. tume grow up nazo, you guy me nazogra liina ch unaona unajuaraikiina chi Uh, the only thing inakwanga ngojangoja yee eh, kwanza ujifanye sahii kasi imekua mingi kasi imekuwa mingi lakini umetumwa nje umetumwa hmm. na mwindi mahali kama mombasa unaenda huko dogo kundu apu kwa hiyo barabara unaenda <laughs> kufanya kasi huko <laughs> hiyo iyo barabaratdogo kundu hapo mombasa aabarabara msuriavaakai apo orayaikambiaiahakonangoakwatumegoa so kwa hmm. so, station Unajia, yi, yi weekend, siko ikakutaan sio mombasa kidogo tumetumwa tumetuma hukodogo kundu tuawekakwangale huko kila kitu iko sawa mm. sasa nitapiga siku kama tatu kabla nirudi mm. kila kitu iko sawa toto yote iko sawa chakula tumisiaga unga Tripis. kila kitu na nakla tcha watoto itafukuswa wewangalia raa kajioarakajitarakosawatu wangukiswahilaraha anguanalaaai sasaraya so, inaenda inaenda kwabaa kwanza kukatawaba mm. lazima ndapata hii ee. mm. siku kadhaa nimeona na smile na hiyo smile si mi nimeweka kwa mdomo <laughs> ntajua ni mwanaume gani mwenye anaweka smile <laughs> kwa mdomo yabiviabahata <laughs> <samu. laughs> e, nijua miraya so, ikarudile ika kiraya mm. kama hiyo unaja imekunywa kawabiabinaenda mm-hmm. <laughs> ikipigapiga kelele hapo maanaibawa juu imefika nimekuja ndu mekua nyumaona <laughs> <laughs> eh. <laughs> mlango yake imefunguliwa u gae mm. kuja ka imeingia u gae na mlango jo mm. eh, eh. eh, kumbe jo alikuwa chit jo na raha ya miraba minne jo akapata ile akapataraemekajo unajua kila mtu na every, every yeah. father has akonaaj ondeeonakangaanashikajnalingakabiitayasa kakahawaaoaaaisakaaamsusikue na mbiomuamnda dgkund Hey, rahia kuingia jo hey. inapara rahia o inashika nalinga jojo fikirrahia hey. <laughs> hey, hey, jo, itashtuka ii rahia ndo inashtuka mwenye nyumba jo mm. mm. rahia inatoajo mkono kwa nalinga inaiguza sura jo <laughs> <laughs> mbona, mbona unaingia kwa nyumba nasera yakaa chini maadamanatengeneza kawa <laughs> ame frise nashinda what to do jo jonirayamirabamiinne <palavra> jo yugaime <laughs> jakaidogokund kasuraatakano <raulic>. nashinda <fish�> after this holdibako wado ntakuona ndogo kund ejera nashindo iulize wife nini jui rae ishatke control ya miraba minne so hiyo rae ikaikalisha apo kwa hiyo kiti kuyukaa apa kwaikiti haku nilikonimamboindio kiti unapenda ansa kutoa naso ansa kutoa naos hapa kwa nini ai waniniaauao ra liende kafunga mlangoeraa miraba minne tumesoa watu kama nyinyi mara ya kwanza na na bibi bibi ya ya is my part bro imepatikana nabiv yamutuanaab kwani a nimejingisakwanininabidimianakutaotaso kiraya nimesatoach unawegereieyak onataa bakibili olisalwababibilsayoi jmetulia jouko jo Mm-hmm. nguo mm-hmm. kafungwa kwa kiti vizuri kabisa kiraya yeah. kamsas unajabiliulingia kabla tujamalisana na madamu mm-hmm. itabidi spectator ama mesaaaoograamaitakua mara ya yakwanza kuona aafaooa itabidi usoeeauma alauraekanza kumuliza unajua kabla tu na tuananamadam iambia anapenda gani unajua sitaki tena unaja bibi na uko hapa unajua najua usaingia usa kwa nyumba mm, so I'd mm. be a good man Nijua ile style anapene, na ile style anapenda ni niuanapendanamaliaai napatiana zote hizo missionary missionary hizoaabnana akuna kelele Yes. Eh. mada mmeskia msie bili amesema bwana miso nariukurahyajuu <laughs> eh. eh. <coughs> ikamalizanaju nairaha na mm. mm. kumalizana nai <coughs> akakarayajo unajua mm. bado kamefungua kwa kiti mm. na nairahya inavaa nguo mm. sasa kwa kiti kama iraha ijuu ni nini madama unajua ra kimalizanawaiwao naaitiaujuisasa niiendeeansafunaunambietu ijidari kama tu kama kawaida vile sasa nikfunaaitakatokekaishia njatukamakawaivilara kwa nyumba nyuma anashek jo na kitinyapa bwanaanaeuaauaa ja hivyo venye yuko yukovo venye nje kama umepiga nduru junamanibaa tuna tunaumiswa huko kuja amepanda kujairabaamepanda modamodaaaajiea watu waju anapiga nduru nini so sobidiraha yeah. enda tu kararaa mm. mm. kuenda kara sasa unajua first thing kwanza mm. eh, karao kwa obi yeah. and then uingie na ngoda mm. The first thing anafikiria anafikiraga yeah. so, we ni anafikiria sawa sawa chi hata vile anabonga na wewe anabonga na kama iko sawa nawekamaranyaiko saaaaanauagaounanko na na hiyo ehachaunal bidoonko mkono hapo Eh. twelesevasi iliitamba fanyika mm. nioraya sasa ikaanza kuji kujiwachilia bana mm. unajua safari ile uongo uahiia anaensafariil aongoongo anachit bwana mm. <laughs> na kijana ya naiaainiawananilipatandateka kwangu bwana anajisikasika o nanywele mini huku chiniaaakeea ai. Ai, ai, ai. mnkwausaanwei <laughs> <laughs> ai. Ai, <laughs> <laughs> madharau gani ii bwana unanifanya mimi kufikiria lindafungua mkono mi nilifungua mkono <laughs> hey. nikakaliswa chini kama mtoto bwana <laughs> <laughs> <laughs> bwana sasiile akona bidi ujasimajin nimewekwa ametoa uja yake ujama metoaboksa yakiili na nakuchafu kidogo kidogo amenifungankwa mdomoa <laughs> ananiambia usipige nduru kupiga nduru, nduru. Nafaya... <laughs> <laughs> nilikula kupganduuaaad ya hiyo mwanaume kwa kwaboa <laughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> kwambia yeah. nimekula jas vil hmm. ametoka nikatoka nika hata mama mamandi amenifungua mkono sasa uh-huh. tuko hapa hivi na sindua sasa sababu kama miraba miine ndio wanakuta bibi zetu itabidi mutuambie insecurity imekuja wa kwa nyumba <laughs> <laughs> tunahiiwa yeah. pesa kwa barabara kwa nyumba tunaibiwa bibi tukiona <laughs> <laughs>