141ukmbushawetioh like, yep. yeah, wetjvi uh, like, like, uh, hmm. tu alifanyaga tukabonga jsyaebeetubongenaoachuu16cemb Uh, sofa tike zimeendaaha0 hmm. sido hmm. yeah, yeah, changamkeni o ile Oma. ni place moja vile tuaalisema ii 00 ni mbogi mzima kuna sidoo utumieshnahzoaa w ndomaana sasa ni shigwani sindo ja kunanga shigwani minginesidio shiwani moja mm. tu mm. eh, so tuanze na hiyo the the elephant in the room mm. na the <laughs> elephant in ani he niile sin yako ya lican <laughs> dat mm. zako mm. i no wacha watch, tuanze kwanza lk hau bank unafaa kuchapa kofi moja mbili kusi tuliadvetise kabisa nemuvikali kabisa mm-hmm. its worth evey single coin lotaspend kwayo mm-hmm. uh, so make sure umeenda ukaicheki uh, inakwaga kwa nicmtu yeah. wezi pata link kwa mkurugenzi i think kunaweza pata kwa bayo yakebut yeah. ndo in tuenetuic atupale yeah. kwa website mm. w ilitvcomitapelekailittv yeah. P-H- yes. yeah. yeah. so kunayo sini yako ilemko na nyakundi na nafikiria hata uh, nezataa kujua nyakundi alienda home akasema ametoka jobma <laughs> <laughs> so hata tubongejuesin ilikuwa kwa script Yeah, it wasipted yeah. but it wasited lightly na ju sisi ni wa kenya na filamu lazima upige upigaroliako tuliama waweka lightness tu hapo kwa karatasi karatasill it to life yeah. yeah. an that is what we didhibn yeah. yeah, yeah, ng <laughs> <laughs> ngono sin sindo yani tuli nameafte yeah. eiyo sin ilikuwa kali sana alafu mm-hmm. of course acting yako ilikuwa kali kaliaanikituli tubamba pia ni vile hiyo interaction yako na kuzi yoga bast yako ude mliakt naye ulemko mnatukanana huko viti injejwiti uh, uh, yeah. uh-huh. pia mabast pianiufanya vitu pia Maa, Maa, nyo, oh, na kuna oh. dem anafanana oh, ni oh, mm. naga, the same yeah, yeah, so kulikuwa na hiyo but hey, click bli ilibamba sana so rol yake like kiasi ilikuwa ndogo but uliou minauna vitu zangua kubwa sanakuzulikwa manzia ya nyakundi sasa yeah. ya kasisi naob yeah. hey. uh, ulikuwa kwa since ngapi kukua tukihesabu i think tano yeah. Yeah. Yeah, but tanbut stilukaauln mm, so, yeah. mm. so hau kuogopa like znatr kuimagine kwa rom mkishut sinka hiyo mkoatuangapi kwa room na gues abel na fil tayari wako hapo nowsasa yeah, werdly mm. ama interestingly inestingly mm. a day before, mm. ama ilikuwa two days before mm. that day tukishut mm. alikuwa alikuwashaa ashaniita kando mm. tukaiongelelea yeah, yeah. akaamba alikwamuliza ifanok okay tit siakata mm, siknafanya mm, mm, uh, mm. mamushka baua of, mm. of the oth aatazo matusi vilemwamrafba tohig lilibatevo kwa, yeah, yeah. kwa ideo zangu ndonakwangaapanje yeah, yeah, yeah, yeah. so hii ilikwa ni like, kuiongezea alafu sisi kuna kitu mm. ukiangalia za manga kiangalia anaznakwanga zatuonge tukwettuonge tukwetta alinitayarisha b hiyo siupia nilikwa re Mm. tukienda kushut itwa ase yeah. philip was was not there abel mm. othe abethe mm. ilikuwa tu ni produse wetu mm. uh, madam denis mm. na hata kamera pasonaakuwa ye yeah. aliambua yeah, seti mambo yako yeah. i think ni mtu wa sound alikuwa mm. na yeye alikuwa anaangalia huko nyuma mm. ni masauti tu alikuwa anasikia <laughs> <laughs> So, natoka ipiga so alikuwa kwa tukaipigaalikwawa kabisa ni nyakundi nyakundi was, was all in nini like nyakundi mwenyewe alikuwa anajua everything you're going to do ehgoin od tu kufanya na pia napia alikwashambiwa aja eh, so like, mm. nyakundi has been, I think kwa kwas yeah, zaidi yangu yeah. mm, mm. so venye sonya limboi tunaeka mantunaeka machumi machumi yalikuwa ya mm. najua vilekuenda so juu mimi ni mezo ya kutukana na pale facebook na instagram <laughs> mm, mm. lazima pia ningeongeleshwa ningiongeleshwa niambua hivu ndokuenda veatha yeah, movie mm. nilikuanga nilikuwa chokora yeah, sas yeah. unaona hii ilikuwa mm. ni like click evelshu vileumesemaeik auiachili hauko nini us hiyo sini linibambaga sana alafu sini ile linibamba nile udem alitumika kwa ile sini ati ster amejipata kwa osmbukwau uh, e, jamaa auditions yeah, like steady steady buda alikuwa alikwa menda anhivyo ndinakwanga kwaudion za pon kuna udionzapon kenya hiyo sani ni mm. sanitor ingine kuzionilasiomtu sanenda uangalie bahienda palinge mggle mwone mm. vine hizist zinakwanga mm. lazima lazimad Yeah. Hey, nauasa utapitaajeudition hey, hey, hey, hey, hey. hey. yeah. yeah. yeah. lazima utakustedi wangu waone mm. wewe unaweza pewa nani unapewa saz ganilafu upefom mbele ya <laughs> <apu. Una> watu <laughs> yeah. so kuna kogana hiyo kuithink una niliche kigidem fulani aktpon us mm. alikuwa nasema hivyo vileu mitwase wengi sana wako like awanto join yo ndust anaambia its ia unaenda kupefom mbele ya watu kibao sanasema so, ti wase wengi ukamiki pale ah, vile palahdalafbuda wengianahata cha hivo kuna tfnnisho mm. ingi mm. sijui alikua nafanya nini kwa hiyo uh, rbt mm. alikuaalikwa mmoja hiyo mm. aliambia akunanga setnabuka yaponsababu yeah, yeah. s wanaangalia masaa atu wamalizii kitu tafa <laughs> kwendach <lunch>. so <laughs> mnduapata too kwa simu wana brous mwingine mwingine anayon lunch huko nyinyi mnafanya mambo wenyi huko watu anangoja mm. umalize wakenaumetekelong mm. sana unaamboita wasichana hapo kat ita wasichana hapo mm. kuje ni msaidi u jamaa alafu turudi oh. boring nini juu waniambia umekaa tu nangala atu hatu wawili okay. Eh, kni alafu rm lazima ikuina harufu zinginelwatuameswe <laughs> yeah. wa talinambia kunanga mm. uduka but its not stinginedukayainakamsha um, amepiga <laughs> nduru anakuumiza masikio masikiohuu yeah. jamaa yeah. amegurumaalafu ah. kiliwaga fanini sijua su sahau ilekicsuonath yes. so kuna zile sasa hii tuna nid so acha nitakuja hivi ni karibi yani asewagana <laughs> niaamrama kushinda sunggnejeta kwa hivima iapi uende hapo chini mm. karibu na rasa mtu ya mtu alafuenekuna tutafuta do so kuna linabstan sitamtajabatuapiganae shuguli mm. ichaliauialifanyangs yeah, yeah. yeah, yeah. so, ialaamba nsasatunatakuhu s tumeshachukwawid yeah angoli yako na mm. amdemukifanya mambo yenyu mm. so lazima tukuj kwa ngol ya mdem a kameraman utakuja juu yeah. okay. mm. so, ya mdem alaba akelbiaaau saatulibonga juu yakeflani ya iliko na sesin fulani kwa like balcon hivi it. like it's, it's one of those popular south mm-hmm. african series mm-hmm. za netflix bcause south africa kona hii iya udem moja udem alidediimawch haterldiiso yeah, yeah, mm. kuna hiyo alafu sasa kuna anahe tiabaua ild okunae flaaoahukoafriabaadioaaa nijuslizabaa kwa kwa show mingi hata si sish mm. villlikbanmekua kiendankaifikmalikazewtoshamalizah mm. yeah, metwahapo mbelea so, mm. mbele. mm. eh, so kilakatauliza swali minakwanga yeah. najuanga tu yangu ni gani tu swali moja mnakuanga mm. ok tukiwa na walami wakifanyai mm. kitu mbona aa nd mekua nitutaoawaaamataaaa mtutch hhuataaaaiilo Uh, ya kuifanya uh, na kuileta kwa yetu as kenyans ndio kwa kwa honest video moja wedding yake eh, thing mm. pia lazima ieya nd ilikweaibuakenau ikiingiana ndani alitekia osje yotenaona ni vitu amekuwa hey, but hey. aja kuwa kiratio mm, mm. hey, so, mi sikuona makosaazi hey, siatukuona makosa mi linibamba pia one of the reasons iliibamba ni muaga sikuanmenkigi ubuda naitwa nan uh, ezekiel mtua so thawa musemaga ik mtu anafaa kuonsha anezachiamewochamechzikuajach ailazima apigia kuahiapigiekila mtu akona at wake wewewkoywagami angeniuliza ningemuza tu swali moja hufanyangi mm. hivo mm. mm. Bas. ni vile tu yake aliamua ya amefunga mlango mi yangu sikufunga mlango aviti aliingia akatuonahiyo ninbawaaiaaayso ishi onaabad itakwaishituojua mm. nazaona sasa uh, ni vile Ukipafo, kuna kitu nani dingi so nikisikia mm. maybe napiga uu chalimat nasikia mtu apo nafanya bebi asijafanya vizuri <coughs> ni tena nianze tenaasamoja tu moja ni <laughs> <So, laughs> so <laughs> alitoka hiyo siku joe, like I love my job. <laughs> tuambie mtu akienda aleza kayapa tuambiemtu akiendaatisileso mechapatua nayo tumeenda mombasa tumeenda mm. nakuru naivasha mm. Oh, okay. yeah. okay. yeah. nachikili pia nini uh, kwa hiyo like the mkurugenzi nini unakuaga piav sindio like, cpenye yeah. yeah. naweza fanya kitu yeah. Penye kwa shou shou mm. mi ni fan nakwangaenwahh oh. kadhamiini fano wake bado yeah. yeah. yeah. yeah. oh, niko part unakuagapoka the crew nikipata kitu ya kufanya kama kiruntafanyado yeah, okay. eh, yeah, siwezi koosa btbado mi kwa, mm. kwa f yeah, eh, yeah. pee nikae nimuone, eh. yeah. oh, oh, of course pia si ni mafun hata story hapa tuko like mkuru piga eshon yako ya hesamenagaike ae te so um, kuna vitu kadhaa pia zile ni juu yako basically from skits zako kazfanyaga mm-hmm. skits mingi sana mm-hmm. so but pia mfil kama time tim uh, make waga ni ya, vile tuna vyu life kaik like, tushaikaga chini hapa na dem flani akasema hey, ni e niso nika kuna joke story Uh, yaaexual mpaka mm -hmm. ukatoa ingine ya, ya upuzi atimanieualiouamademu <laughs> <laughs> wote ni lakini come lakiniointo think of it like do fanya aman becomes more attractive moeaaiewadanganya kuna msichana anapenda shida hakuna yeah. <laughs> yeah. mm -hmm. that's why pia mademu jitafutia do yao yeah, yeah. ju wasemetuna date mm. na hauna do mm. mabi nakupenda kidogo btitamaanisha yeah. tutakula hewa ami yeah, ndakona yeah. do yangu kamaali tunasemanga tunanga pesa mm, mm. bt mschanakikupenda utajua nakwanga na do mschana mm. yeah. mm. yeah, kikupenda M- ah, bro mwambia kubaie kcc atanunua mm. <coughs> muni dema amekutambua yeah, um. weth ukona pesa mon kuzaa yeah, yeah, yeah. yeah, yeah. yeah, uh, kuna hiyo tim onaga ik like, hata the famos thing ya dem msee uh, wamkoko akiambia dem weni msupu ni harament mseeikukwarengi akikwambia weni msupu ni fai najuagahiyo mm. na kuna taim naonaga ni kama watu wamejamako zzthasnonijua tu fikiria ngaa msee wamkokotnataka ni kukula tu yeah, yeah ivo ndotwafikiri ti lau msiako kwa range amekukatia mm. ni nch tuanakupelekanalikwambia yaanaaoki <laughs> tunataka ni viletu natafta katamkakujifanya tumeisomea sana yeah. msaibopwo Yeah. bassiungie kula walimu wako wote shule <laughs> <laughs> kwa na shlwtu engiawnutniambie yeah, yeah. <laughs> <laughs> <laughs> kuna tunab mi napenda chai msafchali ameoga mm, ni saahiyo mm-hmm. inachangiabthizimavitu yeah, yeah. meanza kupatia jina za kizungu hevihevapa ndio wot mi mnanifundisha hizi vizotezsapio niyo ya n then kuna kunaaiswa nilisoma hiyo kitu nasezi kwambia linini yeah, mm. kuna kuoganahizo za, za ovyo mm. angalia mm. tu hapo mwisho ninine mwisho inaintejenaseah heaheen yeah. yeah, yeah. yeah, of the day nausujena se alafu saa nijavilesma mataimukuach juan ni vile nivile kkayoni skiti yakwa vluonasema ati kutu ni kutu nioenyasukosa eshimkutu ni se na kisoilisanifu mm. ni kurstamakutu mm. mm. ni usso yeah. apanini wagaimerseeinavlishanieyni <laughs> eh? umekaa umeka ivo mbako mm. karstyan unafaa kusafishwa bs eni klina tuu kitu imers sakapata so kiiko maali konas utaosha tu mm-hmm. na st itaisha o so ni sehemunyetiznataka tu yeah, usafsn yeah, t yeah. ssanivenye ncetambsai mm-hmm. penda venye nzaongelab amua hata hiyo hmm. jina otkiskika mm. wow. watu masikio zinakwaatukiwa shuleilafoma ni skumbu kifiti mnasomeshwa about the e yo siohaae b hem vile mademo anaangalia maboye sasa mnaanza kuangaliana na haiya kwa hivyo inakaanga hivi nakaanga hivi <laughs> <laughs> then saitu may gro umekuja umejua ah, kumbe sex is not a big deal eh, eh. so tukaanza kuitafutia tumajina twakuifanya nakua litkama mm, eh, mm-hmm. tambo mtu agekwambe a muaambaavil mekua it mechitakua wmbiamehoik asun a awmbat hae Yeah, lakini sa najua nini nika nimesema kwahisho makin nosamiboyoknajasasaumekasetiyanajuaamiboyeiambia aaaaeziambia mdam atjendendm ninani kwake Okay. <laughs> <'Cause, laughs> so nasema na, na, na hivyo ni kuna, <coughs> kuna boyali kula moto juu ya kujojio alikula mm-hmm. eh, mm-hmm. moto na sisi kabisa yuko na be uko na nini buda oh, jo siuoaso inakuonyesha vila watu watu wako tayari kuuza Yeah, people are ready to ppla redi ishat ydi lakini mbona mbona bmbonaua jam ati, alete emotions, mm. ati just cause hu uh, jamaa ali hivyo ndo alipata be yeah, yeah. but sizi madam tukiendea ndo nipewe bado tatakadharauyamademmusomaga sizi jam nanao ikwambia imekuwa ikiuzwa since skuza biblia yani nauani skuza mm. kitambo kabisa mm. this is the oldest profession so this thing has been sold mm. so if alafu ni mob in the universe so if anyone can be able to monetize me actually, i actually actually admire them because musema hata nikiangalia demkanani i don't know how she makes her money but when i look at uh, huda for example huda i don't know if she has any talent mm -hmm. but somehow she's been able to mnetize herself i don't know if that makes mm -hmm. n senseam mm -hmm. like hey, thats commendable like people pay to chill with you anike i find it to be ause mu assume the wealthier you are the more free sex you should haveamainafaa kuaje mboa ukiwana do <clears throat> ukiwana do si cheki nikichukwademe eh? nimwingize kwa, kwa nge nmpeleke keja yangu ikosirili kumchotea mm. si, mchotea, si like siatafa nikicheza vizuribtna en hu memleta kwa keja for that one day ama yeah. itakuwa ni kitu the ao y madehin hu kujanatisha doo nijumibii ni tim sasa nikose ukuitisha umenifinya ume hivo nimekosa kuitisha kakitu <laughs> <laughs> alafu zirudi tena awe nipekitunanipatia wewe <laughs> <laughs> jusasa utasemaay nimetoka sar mebi nilikuanenda mboka <laughs> yeah, nimekosa job yangu hukondoumenikulia tme hapa hiyo niaaa wewezil labda nilienjoi asubui na mtu angu yeah, oh, yeah. meletee na i kitu pi kwangi kazi rahisiaju yeah, e ni kazi Yeah, yeah. Sure. so thats nahishuaso nakwanga kama ni unapigana una mtu wako mm. amlipishani mko tu sawa yeah, yeah. sasa we na renji yako umekuja umetoa mtu ku mm, mm. ah. hey, but still nasema like wase wengi mm. waliwako na do hawaspendigi ko Hope for the mm. best si sidio Yeah, sooe uh, like of the fies okes nishaichekini kuna this fmal da wa e anaitwa somoa mm. somoalikua nasema vile a vile madame 160 walilala na kna dam alishika bo ynsmauna vtaga binssheb uuekeaohata hivo nilikuja kujua hakuna akuna wasiwanakwanga e mm. na doo yao ka bina na yeah, yeah, yeah. Yeah, so nikia w mja mefanya mambo mm. chan upate t bo unajua unanaribi hesabumy hivo ndionainfikiria ndiowz j yo ni kuanza kutoa do utamtoa tou wesmabohvond anakula doo yake mm hiyo ni past as yakeehieh niut mi naweza sema kama hivyo ndio sami boy aliget bens yake mm. kwa hivyo ndo anaweza kulipa kija nahasl mm. jasho ya mtu ni ya mtu siusema ngakula jasho yako mm-hmm. labda hiyo ndio jasho yake hapo ndo mm-hmm. imewezea. I think the only thing ni ile aliletasm some ukimkadasian into that mm -hmm. bullshit mm -hmm. yakuprichia waseo on instagram if you work hard wok mm hardnini -hmm. no. lakuja na nao bibilia nyingiwok yeah. yeah. na. hard and then watu wanakuja kurialaokumbe wa had wake yako iko ipande yeah. ingine yeah. battu so, ukiambwakula uh, you eh, okay, jasho yako yakojashok kanatoka kwasaanatokasa ni jashi yako bo nakulaaiivilemesema <laughs> eh. <laughs> eh, eh, ni tuko na pnubongajuu yake tilo katumiweanini zake zitakama inaninjunakanga tu hivi kuna mtoto amebweka tu kwa keja namwamkenna u msee yeukaajespndi vile kwa hiyo eukakwahiyo kitinalianzaga hizo kitambo yeah, yeah. kitambon like, vile hiyo mukka hongwaswanakugana hizo zaovyosisi unajua Musa maga, like, any mmaa najua if venyee ni hot so tusikua tuanini mtu na beni yake0tunenda day aijalishikilemu alifanawekehahv0ha0kuna jamaa fulani nilikuwa bash fulaniilikwaj mm. akatwambia niwasie tu ukaa naeza kufikiria vitu zao zenye ziko mm. katwambia bahi unajua dunia ilishanga sijui 20, 22 mm. so unajua nyini wote mko zon so mnaasikiza tu mm-hmm. tambia dunia ilisha 22 mm. basia tunakwanga helbyaaik yeah. yani, like, vinye tuko kenya vyatunaishi ni he mm. twambia hey. mm. juani nakwanga hel amba bu yeah. katuambia h kitu mnafaa mfanye mkiwah ni mm. kukula sijui asali kul, kunywa maziwa na kuimba mm. yeah, yeah btsjui uh, huku kando mnaonga mmepewa ibeti ya kufanya ethiaamara mnaeza kunwaaeaanaaeaeaaai thaheeilika atakungine inakubaishwabbmano the sufin omsinwe sl hungry n thatisthe hel o y sawa tu <laughs> <laughs> <laughs> nisawa mbaya vile si mbaya vile basi kwa ki, kitabu inasemanga mm, mm, mm, mm. so ni sawa tukae 90 een tukohelsaina tunaenda hela tutadu yeah, uh, uh, kuna kanaile uh, we all sin differently ama amakitukai mm. kuna kitwa usema mm. I think, yeah. close to that so iyo noknatrai kusema like sisi wote wi do some bhi so um, yalidu iyo yake akadu yake sisi tukapata lik a joke opportunity, and we made the okes nac so mtu asichukue ni kama unachukia msee hiyo ni life yake unajua mm. like at the iahee o he da akona life moja alafu pia kuna wase, wako like just gay unaona na msee iku gay na amesota auakumbusha ule mse wa ile clip ya ule ais wa uandaaki toso an so siu fothe gayi iw mt aliailikena mumelike na mboualafu velikujakwa w nminaonasasa sura yake ndioni sura yake naiyosaiyodioandekitu <laughs> mibamba na enya unaeza kumefanya kitu ngine mbaya kitu mm. ngine hevi mm ukieka hapa inje vilesi tutaichukua <laughs> ni shida yako si wapi siatakalekabudakatiztka <laughs> wapi chiki wapichikikenya tulichukua tu nayo uka lakini saa ninie yeah. so naweza sema ni tunaheshimu uh, Boy and his saboyas iknow he really worked hisr of so wacha sasa tuendele na sowacha tuendele na stori zingineo we mwenyewe pia owrkin Oh, af <laughs> wow. the e <laughs> <laughs> yes, mm-hmm. hey, uh, uh, of like, the fieokeshaifanyania like, vil watotakakusema bei a vitu iyo kitunikasia achekiulidosiaiana mtu mm. amekitu mm. alau aa o hit kwambia endm <laughs> <Like>, z <zi. laughs> aniwasewana takugongana nidikitu mushindwngionapatagantu nieitaei mm. bne yeah. but thedo wanttosahe baymionangai okay. kitu nakanga upuzi juu mbambona upost kitu meposti simu ukaweka fosal sinaukandika whateve ram s wat wwt mm. naku umepost to the public yeah so nakuuliza nikuje ni dm sunge so, nitumie kitu dm niambie this hone is for sale. Mm, mm. by the way mm, na mm. Ni, sababu ukienda dm hata wengine unaulizanga na hata wamekocha tu hapo suuko like sasa okay what mm. next mm, mm. e, nikaonanga hiyo ni nonsense nonsensu uh, uh, um, iyo kesailkwa fani anauza vikombe mm pataataa alafu inakwanga poa ukiandika okay, bei hapo mm. if if si shughuli yangu if sitafika bei nda move to the next uh, mm. sami ndaona nlin yeah. kaa ndafika bei ndakuja alafu ina rahisishangawase nini juu nezaona ah, mwafu kumbe unapenda kiatu fulani yeah, nimeona yeah. nitha online nithaotatuitakusevira mm. hasoliote akwenda kutafuta omch nini no, tu namba oda yeah. mm. hey, inakuaga nini sanashyo yeah. yes. okay. so, niniukatsia s so, vilenicheki mwifanya nilifainikiwa fani sana alafu kuna juo kingine pia ulifanya likwa fani just chilling jamaa yeah. mm. amepatana na mtu molabaano mtu amegongesha gari mahali Hey be nimegongesha gari yako but ni shetani tu hata <laughs> <laughs> labda <laughs> nikuwa amelala ndio anaamka hata b- b- muulizi watu nimekuwa <laughs> hey, so nimedoziso ijust mdeit anilichekio yeah, yeah, alafubt pia ushaonagahistori ya e inakwaga mm. sana ik like, ukifikiria ya juu yake so uh, he ni pla mbaya kabisa sindio mm. yeah, tumetoka kugonga juu yake ile ukifanya vitu mbaya Enda hell. Enda hell. Mm. nani unafendaheanaishi he <coughs> shetani na alifanywa mm. kadu mbaya shetani so si sinafaawamebambikana mm-hmm. koa e, ulidu kila like, kitu kitutaufanyaso kuna mm. hiyo elementle ha so, so umentuma kwa shetani mwenye amekuwa vitu watu wangu tu vituaainafaa ik basi umefanya kitu mbaya enda mefanya kitumbaya endaupigwa maviboko huko nd sasa sense lakini mm ni vile tu k okay, hivyo ndo bibilia ilikuja hivyo yeah, ndo yeah. tumefunzwa uaso ukifanya skitikahiyo ugopi kuna watu wanasema una sifu shetani nadu na yeah, au gogsasa kuna kitu, kuna kitu nilijulizanga kitambo mm-hmm. baidhe ilikuemenefunganga sana nikifanya content mm-hmm. nikifanya ta hatu msehe fulani yeah, nikifanya yeah. hivi msee fulani atajamu but i world, fanya rlwehe ufanya kiturnot wataamwatabambaaa mm-hmm. nekla mtuakaen mm-hmm. yeah. so, mm-hmm. wanat naikitu na kuna mm-hmm. una0eaaaamtowa na yeah, yeah, kitu, yeah, yeah, yeah. yeah. so, kitu nkisema kama si yatawacanamaafaa We, we, we, mm-hmm. na ni sana no, like, no mm-hmm. yeah. Yeah, uh, na ulike uh, na usongi tu na nafil pia ni kama internet imefanya watu wameanza kuexperien na jokes aange experiment nazo mm-hmm. kama kuna hi jok moja alifanyaga watu wakajam na yee waka kabisa dem anaitwa nani katun um, odiankunatomadea mm-hmm. na ma, wa e. wa... mm. watu wakajam na yeye b m ilik a aohes snikanataikuonyesha mm-hmm. yenyee byti unaisha hii plae juu akanesanukanajuawatu mm-hmm. e. sema naenda huko ndo ni mprve lif yangu naenda huko juu nikounauanantegemea mm. e. kama umekubali kio basi risk life laifayako kenya mm. enda uibe pandiwe risasi an mm. upande ndege uende a whol difeen ontri mm, hiyo sasa inaletaga element ingine umeweka familia yako ina e iuiiwanajua yeah. awezi kusaidiawanasikiagatu yeah, yeah. uteseka mahali ajui uko mm-hmm. wapi siui paspot mm-hmm. yako ilishikwa iko kuna vitu zingine mi uangalia a sinda kwa ubaya like mm-hmm k but sasa unajua hinia mm. unawezadedishwa yeah. mm. uh, likeprobability ya kudedishwa saudi arabia ni very hih mm. ni hihe than qatar for example so enda yeah. qatar sido mm. ni higher than dubai <clears throat> enda dubai mm. Ka- ni venye mm. juu pia mi nikona mabest wako huko mm. uju wangi unajua e wamekwamiandefanye ob mm. wale ni waarabualnaaapeleka ale nio a a miaka mbhanaaaa na ndsafshwehkotambamenda huko nama azima nitokeaandaaaaangunyeuo aliniambia kitu limhelp mm. fanya kiuanaaana l mnafayan entwanko wenaa band etasvile watakufanya sina simu simu maybe napiganga on awek mm. o alishachukua but nikimaii mm. tu mm. ni mpaka mwisho hiyo ndio ilimwokoleanga but venye hiyo ngori ya katun ni venye aliet mm, mm. mi, mi ni yeah. professionally pofesona yeah, yeah. skits na nini ninimi yeah, yeah. ukuliaiti scripts for alivin Yeah, both okay. comedy bothm bothmnini mm-hmm. kuna kitumiwa ngaliais a ndi wasee wait yake yeah. Yeah. vile utaiweka ndo itamatainaweza kuwa niisoa sana mm. lakini vile unaitoa mm. ndo itajua kama wasee itawashika ama itatoai nayo ni kitu nilinof kuna skit nilifanya t yeas back mm. 220 ilikuwa ni wasiwaboda nana was waboda vile ukiguza tu moja tu hivi hata jamguza nde amekuguza yeah. kwa gari yako yeah. msi mm-hmm. yeah. ukiguzwa tu mm. atoke nje vita nini ujuangi asiwandui utokawapibarabara mm. liak yeah. aiatumojawame wakupige mabwakuchomee gari wakua hivo ndwasiwandui wakua so nikasema wachaniifanye iletukukwa tu kidogo mm. so nikaifanya i think hiyo ndio my hiest watche idinnaio ake to yu mimi br yangu alikufia apa alipigwa nawasi wanduiaaa kuna venye nilitoa yni nimewarushia tuyfeikisnthi like mm. so ningieka kidogo niseme mab wasiwanduhi wuu kwa kimoja dsin moja akiwa na arusi wana wengi moja akienda mm. hanimwana kujanga wote utarilet hata bei aletemaonaident hey, wukuja wote itsashe y y tha d fokartn kuingizase kwa frije Mm. its butisolabda yeah, kuna mtu yeah. <laughs> apo kwa r tunaebtsasa wa kwako ni fai mm. mi labda miujificha kwa frj nisigongwe yeah, yeah. btvenye ulileta naninnaini venye tu ait nikitu hikosnafkira yeah, na, usata yo yako ya nduhi mmsikuonaishuinge aaa ione e, mm. ingekuwa ni mtu kama nani nfananga zn zaumaro mtu kama lnngugi ggahokitu aleashaituafaasomu ataku dana pia, pia waswaaon usmi nafiel na ni kama haijalishi nafiel ni kama people will always find things offensiveike mm -hmm. uh, especially in the world that we live in uh, kuna hata hii nini sijuukoliona but kuna hi kampani ya us ya tampontampa mm -hmm. so tam walitwit wali wali wali like uh, you are in her dms you are in their dms we are i ar not the sameamo ilikuwa soutrage like they had to apologize kulikuwa na consil tampas so na fiel ni kama tunalive live in that era where people get so easily offended mm. that you can't makewau aliku offended nikuna watoiwananza kutumia hizi mhiz beoewafike ile eh, za ikozilzutakitengeneza jok hakuanafikiria ja yeah, watoiaanafikiria women hata wakianza s wataitumia saanakwambia tukianza kufikiria jautashinda mm. pal utashinda yeah, Uta yeah. hapojui mm. like, nimefanya tu video t ilikuanga kwasan niko mm. na, na shukwa Mm. so kuna jamaa hiyo salon a ofit ni mm. kinyozi mm. soka jamaa fulani ameeka mpale akapigwa masaji yake akul alinyolewa nika napakwa mafuta ksma mm. na no, jamaa enyewausikia tupoa mm. bat sisi kama wanawake lazima tuta yeah, so yeah. nikafanya tu hiyo vido hey, w hey, kila siku nakuchanga kinyozi mm-hmm. unapakwa una hizi vitu hiyo d mi nilifanya Ah, ni sawa wanaume t voanm nini, nini. Mm, mm. But, au, kichwa, wanawake pale kwa kwamoja <laughs> eh, alikui kwa like, eh, iwanaumi anafaa un mi sijui balitoawai <laughs> eh, sababu masajingi mtu wako kwa nyumba atakuwa anaenda hapo mama kwa na where i mwingine ameanza kutukanana huko nakaatumamatu nakaanga hivihivi mm. waniwamakelele naanda mm. bwana yko anaanga kwa kinyozi hu akolaivo like, najua bwana yangu sittmto jamaa kimasaa nilikua nano junanamenaambeaaa mab okunyola yokumasajua tu hivo na ataendahome bia unajua tunataka kula nyamaseme saajua ka so awa tunatokana <laughs> so, na hapa ju wanaskia ngavibaa wanaome akenda kinyozi sikuonaso hiaa n ukianza kujali huyu hatajamnahinahuash ijua mao lacmuonagana fil ni kama sasa hapa lazima tukateni kikamtu watoiiwatoii mm. kuna zile yeah. it za nini hata <coughs> watoii kikamtu ni story na health na death hatuwezi ok jue hiyoete hizo but watoi sura <laughs> <Not laughs> <checking. laughs> about that kuna kitu pia limenthon uh, ile kabla ni sahau umesema yo nisite Yeah. so nininika gani umerit vitu maisam ama mslim a plato kunaza nlin ni maisam mainsm nimeandika hulabaluuk okay. okay, bado tunaandika mm-hmm. hulabaluu sho inaitwa andakave mm-hmm. uh, kulikuwa na maseibu ya njugush ntvika yeah. oh, okay. tumeandikia hizo mm-hmm. zingine sasa muslimikwa bianhe sin ms the cati m hizo ma braistomin hizo mm-hmm. niko hizi yeah, yeah, yeah. zingine iza sasa kuna wasehmi uandikia piaama hata hiyo ndio niniyangu mm. na unaezana sasam mm. kujunambanikuandikia kwa mapenzi mm. hey, hey. kwanza juindo nimepata gig ya kuandika ya mapenzi yeah, yeah. nikasema mungu ameamua niingielin ingine tofauti nanitaingia mm. tudinai yeah. hey, so ilikuwa sawa mm, yeah. mm. nisema cha nijaribu kaualehandro kidogo mm, mm. ah, nikaona iko tu sawa but bt my myi um, line mm. niko sawa na drama na humor yeah, yeah, yeah. i, I guess its huma your... unajua ho mm. ni kitu naweza niamisha saa saba usiku mm. niko nayo redi kwa akili yeah. Yeah. of kwasasaiofhum wepi ulichapagaskitia uhuru E, ya y tmalikwametolofisiyakitoka yeah, yeah, aofissofa yeah. yeah. so tukivunga jai kidogo sofa unaonaje mambo mamboa uh, mm. <laughs> serikali tuaa ushaichukwanoumea uit iitr nilikuwa nafuliza hata sikuambua kanilenga ha watu us m akuipatia aasaashd nayo ukachana yeah. ah. eh, nayonijuu sijanja sasa watapata nini hapo <laughs> kua na kitu hiyo siku kwatu nimeboeka me, ni mm-hmm. bmi kitu najua wakenya wa wanaonai kitu ni oke mm. bt ni loan. Yeah, yeah. deni ni deni hata u mm. useme utakopa uta wapi iyo deni utailipa yeah, eh. yeah. oh, okay. yeah. Zine, kwa anasema its the reason my uh, line is blocked mm-hmm. ju vile <laughs> walitisha pin <laughs> so mm-hmm. nimetri kuchange pin mm-hmm. ni the wrong ikaloksimihangu pi tim so story yote <Yeah>. <laughs> ndio niambio nikonaa sositaso yeah, yeah. ah. hizo yeah. so, so, ndio biashara tunashindwa hii ni bis gani mtu aniza duna nilicheki Uh, i think ni fast lady alisema uh, watu wasidharau hii pesa ndogo mm-hmm. this is how like uh, empi za gron o something alitumia samtam some hapo mm-hmm. so nkashindwa ido we mwenyewe ukipatiwa limiti ya so saba unezaanzisha bis gani ai apo akuna bisi unezaanza hatata mm-hmm. ni gani hata kuza kahawa uta maniji mm-hmm. sababu nunua tukahawa nunua tu vikombe nuakaleka yeah. ako kakubebanga mm-hmm. kahawa na mandazi itoshi mm. itoshi sukari sukari saini sijui ni almost sou mbili mm. mi nadhani siza kuanzisha biziido ido ido i think ni ya an kupampintoan existin yakukuokolea yeah. e, tu yakukutoa tu pale kwa mawe mm. but otherwise kuna alikuwa msanatwa inndalikua najo ni do gava ina kupatia ndi pigia wasakwa na pesa simu ati simutiaumekosa kredo so gavaina kujenga niaaupata eh. kredo ya kupigia msiokobuda yeah, like, hey, o mm-hmm. natafuta do alafu pia unasikvleta nisf we kama unajua tunafaa tuju ange pia uko, uko uko hasla pande pandegani mm-hmm. Ni mtu anajuaake akisha, mm. akisha a akishaeka bb amo do tuesoae medakutafta ob maali na mm. fea nani hivo Mm-hmm. yni loan umekopa yeah, yeah. mm-hmm. yeah. uh, so wende uhasl pesa ene umepata huko ukuju ulipei lan ukope loan ingine itsachain akusumbua mahasla so kuna hiyo alafu nini um, legasi ya kenyata kenyatta unaionaje u nicheklijok juu yake but so fa nimekua nikiona nikawatuonatri kuhint he was the wos ent eve so i think wem to yong so i dot thikuliona moi fo ho mi nikizaliwa sijuu ndio moi alikwana ndo alikuwa kwa hapo bado sikufirathi siku ya moi sanakibaki na kenyatta mm. juu sisi tukikaa mei tulipata ni maziwa yeah, so yeah. mai tutasema moi alikuwa mzuri atupe maziwa mm, mm. but for out of kazi mm. mi sita kudanganya m politics but naweza sema kibaki naskinga alianzisha mabarabara nini mi skuzitumia mm. likuashule yes, yes, yes, yes. but sahi asanal mm. nimenjoi venye uhuru ametutengenezea barabara like, mm, mm. nikistay utawala mm. nikihamia utawala mse kutoka utawala mpakauaboutyapo p ae mm. u mm. ungekulaapo kio ki, yeah. ki mm. sata badalaya upande mat niungetembea mm. but befoe mza ametoka situlikua na rodi yeah, yeah. napiga mari before ungeenda sanaenda vizuriombasaaaii wanu imenima vitu zingine hapa na kule maybe kuna vnemwazazi mm. yeah. wetu wenye wamona reima a kibaki moi na uhuru mm. maybe they can tell the lived through moi akiespe to huru nafiligisadmoi was ometentm ai hataakuwa na mm. yeah, trhizi baro zote mm. zimetengeezwa in the last 2 years evry i like, 90ee of kenyas yep. rad infrastructure mm. in the last 2 yearswa resident for 24 yearsh mm. <laughs> like the only thing <laughs> alifanyaga ni kufanya shilingi uewk9 mm wakainalafu mm. yeah. eh? yeah, mm. uh, kwanzalki of moey kuna histo najuao kampunide a unajua ati profit zao zimeshrink najani kwa nini watu hmm. watumi sh so lazima <laughs> ah. so, S- so, oh, ni kuulizanatumiahskuzi yeah. hatutumiagish so since yeah. hatujui yeah. yeah. Print, uh, cash imeanza mm. kupungua aiya yeah. yeah. mi naespekt aa sendo anafaa kuwa na doo juu anatengeneza duwacha waskie basi vile yeah, mm. <laughs> wo kitambo Hmm. ni kitambobtanu utmbuungweakua nao but nitasahau kuitumia yeah, yeah. unatakutumia alafu ni ya simu yeah, yeah, yeah. so beoe mtu aniambie na maybe nimelipa mata ama nimelipa kitu kwa duka nols simu yangu likwa zzzz bt ni kitambo mpendanae gitalnijue ipotee hivi rahisi yeah. gia nes nitumia mtu byaident mm. eh, naskuizi kuna hakikishaunaunafinya apo anmb oraeso unles ni hivo but fni kamash ut e najua ile like nizapotea napakupoteamtokikuca mm. kuniibia hata ipata tu iko hapo tu tuahk mm. So hata hii i yaninini en tu naweza mm. kwa nimekaa hivi nione kitu maybi onlin mm, mm. nimona kitu mahali sita havu kuiendea mm. ndatuma do hii burungu tu itumwe kama kamena mm. kamna ama kama pasel menifikia yani nimekaa mm. tu so ya mm. ya digital its, it's good Yeah, yeah. digital, digital economy. Mm-hmm. na saa watu tatajua nini tatajua um, nimekutoa kwa haa. tutarudi acting bado mm-hmm. <laughs> badona <But>, eh, <laughs> sutatagaja vitu kama ati kwa nini tunataka uatachekivila saizi tumeleta like uh, mm-hmm. zilikuja kadhaa zilifikakahaa yeah. mm-hmm. so kuna tuattt umata uh, kama dema mtaa ukisikia Uh, kiloase nafaa kuechang mm. utoisema tunafaa kuendelea but you still do things the old way mwalimu wangu alikwaniambia uh, madness is wee mm. you expect exet ne sulwhil ya still doing things the same same same ol way mm. Mm. so yes ita afektwase kadhaa kama mtu alikuwa donda Mm. sikwetudondakw si uniform tu tavaa si mm-hmm. ya yeah, yeah. hey, mm. mm. setuoaaaaanaaumaanfanfymeshkshakaaoa uta improvei mm, yeah. think jahio kuwa ani populism ama mm. ile kuwa popular suagana hizo like how is this going to affect one t thre an individual ama a few individuals hafai ku affect the bigger picture mm. like more kenyans are affected by an incompetent transport uh, system, system am sector yeah. than the people who benefit from it mm. achikikunakwaganahizoza uzenda pia unaenda paali unagrabiwa unaingizwa kwa matriata si yako mad unaharasiwa so kuna hizo vitu zile nini eh, na wacha tuende nai njia mpya sababu mfil mm. unaona kama italeta pia mm. kasa si usemanga majuu ameendelea majuu yeah, yeah. majuu anakuanga fiti basi yao 745 huku mm, mm. kwanza unakujanga dondanaana stage ko emti wanasikia huko nyuma penye meacha kunani mnashukishwa nye hata mjafika ao waendea wengine so kama uliko chwani hapa tena uchukue nduhi kufikishe kulo likonaenda yeah, yeah. ah, tutashinda tukirudia the hesasae thinakuna nduhi ambao mm. Na ku- ah, <laughs> yeah. kwaza siku hizi wamkatadi chwani suz anasemagani kwanza 0 so mm. mm. mafuta imeongezeka nakatu hivskuhzi nakganahizo za mafuta imeongeze naile tm ikipunguzwa utasmafuta imepunguza imerudi chindhja mein kikam t ikikam t h kunakoganaile au, au s sana mpanachikiikkt like, eh, noma yote huko at least nitumane nitumane place niko so inakuwa ni efficient kwa kwa kwa hii deli- humans delivered. Mm. <laughs> <laughs> yeah, humans delivered delivery delivery of ni risky transport, ni, yeah, ni transport yeah, yeah. uh, so, <laughs> hiyo yeah. mm. nimeona vijana mtaa mtu amekaa tu hivi sina mm. kitu mtamekatusnaki yau sina job mm-hmm. zadaka mtuandui yeah. so mebeb apo nabrao apo nyuma mm-hmm. braompedamavela amekufunza mm-hmm. po ue ndui deka mbili mm-hmm. shakuaprshaingia barabara mm-hmm. yondinaase wengi aanjusasa yeah, yeah, yeah. uchali hajui mm-hmm. ajui uneza ngoja kuja meingia hiviyo kitakufunzwa mm-hmm. mekuja meingia ka barabara nawewe mshazidi yeah so okuna tamtulikngana chaima wabodaboda wenaaliambua wa mm. hizi vitu wennshanaaangwa tupikkwing a barabarafaa mknanin vile mnakanga hadon madereva lazima uende shule uende usomeshwe apo uende ufanyeeasimbonsikeesmboboytunesaaaaneak oh kuzia boda ni sana unapatagana dedi jua vitu zingine za kipumbavu yani sanahizi eh, haraka za unashindana na matr ama unashindana na ndae mm. alafu pia unapata the fa that s uh, inachukuliwa vibaya inamaanisha nao even private v hata wako b anatumiaga tuuh wakigongwa kunagananiuaa afothemanaumag aatshshdashnda inakwanga hivosiju ni sababu hamjafunzwa kuna kitu mtu aliambia juzi mm. sikubaa lakini mtu anakwambiaahujasomana mesoma me yeah. kwenda tushule like, kidogo yeah. wethani yeah. primar seondar hi sluotuinaskia mm. ngazikomta mm. akasaidiaino yeah. yeah. thin <coughs> mabrathe wetu aaad izikitu nakimbizana msewa lori ukiwa mm. tu ient msewa lor aende mbele yakosndbakitka ada awawanduisaamuinakaa kukupono Mm. watu amelala hivi oh. ti mtu amelanishwa kwa kitanda hivi at mm. yaani a fl yeah. yawasia wandudhi sikonajuyo ah, hiko <laughs> story. vile umesemajiya mtu kuinuliwa vig metukumbusha stor meja alitupea meja aliko natupea vile hatukienda hos wasou kui the mo namprv hatikiwa imprve watu watarudi <laughs> sana simatumsakika mleo <laughs> ttuonane keshokenyuwanza kuangaliafaiai ni mse anaenda wmstaki kwenda kusikia ameenda ameendanilipata hoahii nafaiambia watu kitu To the themo endele na kwa dangerous alafu pia lazima saa nikuulize hii uh, majuzi hasla fuandikiwa launched licheki the president alikuwa na ndudhi so hii ndudhi lazima tuulize