uko nilikuwa nafanya nafaya na ityadbnilimaliza lakini sikufanya kuna ukuna sikufanya ndio yeah. yeah. yeah. so napanga by the bah kurudi nimalize yeah. u um, nikifanya hiyo nikifanya yo na it hiyonaona <coughs> saa nime, Nime, nime chapa chapa driving school kufunza watu hizo mamannsi ma yeah, yeah, yeah. e, ni wala waseeni aje nataka DL, sijui nifanye niniwe kuja chu ufanya mm. tutanilikuwa yeah. wasee hiyoso oh, okay, okay. ikafikai um, tukavurugananga tuka sana na hiyo kampuni kwanza nikaenda chini ya majiju yeah, yeah. uh, lileta mambo ya sijui nni ma mm. sijui nini kuna mashot yeah kuna nini hey, akaunti yangu angalia hey, ya, iko <laughs> yeah. mm. na ho sju yado ngapkaonanapiga mboka na book, yeah. time. Yeah. So, kuna, kuna tuma vitu zingine utajipata maiumegtajipat nado hizo zina mm-hmm. nkakujanga ikaanza kua ngori nikatoka m fnikafungua yeah. so, nika Nikiwa, nikiwa, gedho, uh, driving, na nini? Mm. Kuna nao, walikuwa nao wanapiga mboka hapo nikiawwapga mboowuzebsa kach nifngue kuza manguo hapo zamadwmanguoo nikaanza kuuza manguo na, na, na kenya tunakwaga fani sana tunakwaga tu wasiwau nataka kuanzisha biashara gani nitauza mm, nguo so, ntauza kila mtu akiuza nguo <laughs> mm. <laughs> nai nafaa na, na, na, kununua hizi nguo <laughs> shajuznguowatu like, <laughs> wengi ulika tunashika sana ni ma akehyotmlianakuja yeah. mm, kwa nini nii alau geo najulikana na vitu cheap. Mm-hmm. so tulikua napitia na tu mali safisafi hapoa eh. oh. na mm. oh. eh, eh, wenye naishieanaishinata wataalamu ilifika aja kukaana marelaunaja enyeni ngori ilifika yeah, ilikwa yeah, yeah. eh, mm. uleread akuchangamka mm. ju nikwapo yeah. So, nashanga saa niende wapi mm. labda sa hiyo sina mtu so ikafikai kaonaachtu hammejeng nf yeanyumba nini, nini. Mm. nikapiga ocha yeah. nileteweka yeah. kakaekwa kwa mbukoni mm. una matatu watatu a nikaendaat mm. kaingia nika nika kuna nikisoma kuna, kuna chaitulikua nasomanahizo mar na manini mzae wake alikuwa landlord mm. Pal, apo ruiru sasa plesana ilikuwa naishi yeah. soiambia hey, duni aje juu saa unajua tumemaliza shule kijanakona hey, sibudaki ni landlord amempea kakeja mm. so na yani alikuwa ya anaishi his dream naishiju juukakeja kake karum kake kalikuwa kadogo hivi lakini hapa juu kuna picha ya vibes anaweza jipikia hapo akona sts <laughs> mpaka so, so una, una, una admaya tu huyo msee akiwa na kadema anaweza so edu akaniambia we cam kwetu <laughs> kuna keja kejava <vacant. laughs> kwa hiyo time keja ilikuwa dhaumbili <laughs> so nikaenda hapo na fe Yeah. nikalipa mwezi moja re na mm. kuhama nilihama tu nama nikaanaenda yeah, sikuwa yeah. na vitu mm. likua tu na naoakaigia na, u kwa keja taeorueoambailikua tu. mm. so, yeah. so, tushatampkamp oh. mm. na bado naendelea yeah juu ni ile e, mzae analipa school fees so mi naenda nijitafutie na, doo ya kuishi yeah, yeah. ya kusurvive juu mm. sini ya kukula hiyo e, rent mm. na tumashughuli tu twangu bt y yes, fes atalipazkain ikouko ruiru pia o, ruiru? ile main mis ile ni main mm. naee mm hapo s tukijua najagkakole fulani taiauokai iko hapo iko hapo nini hapo hapo apo iko mahali hapo yaposo baadae nina iashindaunajua sahii kampuni ka mboka hapo ndio mm. so, ni so, yangu ya kwenda mm. na bado niko niko tu za angu yakwena ao taza hmi nitafanya hiyo b nai ndio least nianze an aomputa na kidogo mm. daeza kujua nininawezafanyaliendaoidgshishanana mawengineaiaaabywamaitu umangomaueka mangoma una <laughs> <download>. <laughs> ngoma una, unajaza kwa hey, memori kada sindiocokuziahatiunaeza mm, download ngwati uweke ualiti fiti <laughs> ekozinikitwtanasaaujo <Yeah. Hey. laughs> <laughs> yeah, kuality zile kuality kwa tunaocheza ngwati hata tushaizi menshoni gina zaka tm <laughs> <Damn>, huko nachungulia <laughs> <coughs> yeah. pale una mpakso seendio nilikuanatrai kujuyako ampoani mis na anafanya inaitwai anafanya... ile, ile, ile, ile say... ile, ile, ifayanatulikua nahizomaa kukua tundionilikua nauna ndio nikuenaokandio pia juuyobageha ikuajunea mm. ingia jo e, e, ama kesho labda uang, uangukie tu upate ms umuzie tatu tao uhiyo siku mungu na akona weweohona mm. mkakuha kupatanaje na mtu a gtl mwenye gmoms <laughs> tulia yeah. naye hapa tukona msifu vile mm. alikuwa mtu futuristic sana mbaya so jemo mm. nikiwa kiwa gedho iyo siku kwanza nakumukanilikua gedho so mzae wangu mm. uh, ni anko uh, uh, ni best ya anko ya gemo yeah walikuwa mabesti kuna kuna ankoajemoa kwa majuu yeah. so na ni mabesti na wangu. Wangu 2020, yeah. sasa, mzae wangu alikuwa mabesti mzae wangu alias 220reec sasa mza mzae alikuwa bestia huyo huyo ankoya jemoa mm. so wakiwa pale unajua sagas kuna kpl kanaitwa sagas road, mali, blue springs hapo story walikapo ho oamamzawnw jemoho alikuwa ameanza hizo za zomaitu zau1ua iduomatu jemu kuna kitu alikuwa amesema anaanzas jewkapig ule kijana yangana ya ebu jua venye unaweza m- mweka kwa hizo vitu zenye mm-hmm. unataka kuanza mm-hmm. wakanipigia simu nikaendas mm-hmm. so, nilikuwa nikambia msaje masaya kufunga ikifika nifungie nifungi, mm-hmm. mzigo ipelekwet mi wacha niende hapo hivo mm-hmm. nikaenda hapo s so, tukakaa tuka, ikaat tukaongea Mm-hmm. abaunapenda hey, mambo mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mand- no, yeah. ya drama nanhiyo ndio delta juu hata waleo nakumbukanga hiyo enye niliona ya mali delta na saahi sielewangivleumsahiyosasi yeah, yeah, yeah. mm-hmm. so, nikaenda mm-hmm. E, nikamittam nini nini akaniambia sasa hapa utapewa rol ya u yeah. ukipewa rweifanye e, fiti yeah. so ntakua na but you need to fih fo yousaeocous mm. kuna soj sure you unafanya ile kitu inahitajika we, we, we, we ndio hii sasa mm. wefanya mambo yako mm. Mm. E, na hivo ndio nikaanza nikapeangwa rol ya kua mseewauayo alikuwa linakuja kununua ondom no, no? e, mm. alafu akienda kubai kastome mwingine akaingia yeah. so akaanza kushamavitu aziko juu ju, mm. ust ni msupa hey, hey. alafu ataki aone hati anabai ondom hey, yeah, sotisha hey. madawa nini, nini so hiyo ndio ilikuwa ido ya kwanza mm-hmm. so hapo kutoka hiyo siku hadi wa leo turapika tu mbokaju hiyo kitu ingine time unajua shafi alika shafuni sana hhata kitambo mm. u hiyo uh, nilikua tu na msiki ngakwa redio mm-hmm. tukiwapo st niliona shafimba ulenishafiaw shafi alitoa ngirimbao mpesa mzee nikastuka mm junashanga yaani usanii kumbe iko na wow. mm. yani doo hivi ama hizi mavitu ninini nini. so nilikuna labda siku moja mm. siku moja tu tutakuja itakua kawaida kaa yeah, mimi piaso yeah, yeah, yeah. e, mm. oh. mm. hivyo oh. ndio tulipatana najemo na najemona, tukaanza hivyo sasa so mm. kutoka hiyo time tulikuwa tunafanya sinema kila sanday mm. kila, e, kila sunday inaeditiwa inaaplodiwa tusday mm so hiyo time bado nikogedho so yeah. mi utokea tu masinema sunday kila sunday kila sunday sndety inadiwa ikidiwa ntabairado ambao mm. niombe yako na smartphone simu nimwweke ile vida nijitumie yeah. kwa simu yangu alafu nirudishe simu juu sikuwa na simu inaweza hata facebook yeah. nikasimu fulani hapo sijui apo siu ile simu zilikuwa zilikwanae E, inapigwa hapa kando e, <laughs> e. inatoa erio nyine mrefu iyo <laughs> ndio ilikua simu yangu so aingi aweza ku hivyo mm. so, ndio tulianzaalafu oh. mm. sasa kuna time tm kama kabido 17 o akuweza kukuingia naye sasa mm. um, Aki join homeboys, unajua akioinnajua ku, aikupeleka ilei yainaitwa mtaani yeah. bado hata saa sayoh ikbado e, inaende mm, mm, mm, so in alipichia jo aju ia akampichiaoi akama na ikaji mm, mm, wakaanza kufanya sh so ju tuko na yeye mi tunaenda tunaendash oh, kila siku mm, lika080 1 pia so t- kila tim tuko tu nayehaaaanza mm. uta ngori kwa watusuandnaenda yani yeah, yeah. tunaendao tunaenda kudu mm. sobtsaa mitim yoteihin for f of years mi lika tunaenda tuile kujua tu kuona mm. venye ri mm. job jb watu watuaje mm. vitu ka hizo mm so with time vitu zilichange tu yeah, yeah. Mm, but hiyo time angeweza kunivuta yeah. oh. e, juu kwanza hakukwa na product ya mm. e, kufanya sho unajuami najemo e, interaction yetu kwa masinema ni qat mm. si ile si gumzo yeah but sa, hii time nikienda redio nili, nili, nilisikia sana venye unaweza conversation tukiongea mm. kwa radio hiyo mm. confidence pia kusch kukua nae tuvitukaa uto so hiyo mm. hombonililan alot hata yeah. mm. kuna siku moja nilikuwa nika nawach kwab na kuna kitu moja mm-hmm. mkua, I think mkua, mkua gazeti hn kiu jaaliemahaianaat amaktkao akisma jmawaniniwatununua saa jana tiya janauszinikienda twitnitapata storiza sasai no niakishe redio ni stori za saii niakishe tv si okay, radio na tv za saisai saii mm. but itakuwa like ke soriza oago so radio tv few hours ago mm. but gazeti ni stori za jana lazima iprintiwe breaking news na azei sindio Mm. so nashindo a kwania watununuwa gazetihatbhisday zjuliza hivyo pia yeah. shajuliza like saaizi uh, m- m- m- apart from kos govenment offices wananunua juakwa na badget ya kuwest mm. <laughs> Izo mamia na zomamiana hata ukinunua gazeti unafaa mm. toilet paper ama gazeti, yeah. toilet paper. Yeah. ama, yeah. ama pia ubai usome toilet paper. Yeah. so at least unaipatia mm. na ai heay ungeibai uisome ama ikave vitabu vitabuaikave yeah, vitabubasasa mm. si mamode wakakataa Uh, m- kuuza tu nyama hatanyamasazanyama yeah. wameavane juu nyama pia ilifiaoint juo utai kufungiwa nyama na obiuarhanuutaki yeah, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> naambia ng'ombe ilisha kufa <laughs> <laughs> si lazima kweke o sijai tufikiria j nishai fungiwa nyama na obiuar kwelilazima <laughs> <laughs> <laughs> nakosaki <laughs> Yeah. lazima oh. yeah. so hivo so ndio so... saatunajemona tukaanza shughuli shughuliid yab unajua kwanza mi si tumepatana sasa015 atujuani nininini yeah. yeah. mkipatana mtu hivo amwwezipiga sto hivo hiyo yeah. yeah. so, uh, yeah. time yote mm. tumekua tumekuwa tuki build hiyo eh, mm. yenye imeresult kwa yani imewamnaee mm. eh, mm. na venye mtu anabonga na venye unabonga mtaelewana mm. so venye 22 ilifika hii time ya korona point pointatuwezi sht kuna hizo makafyu mani, manini hapo sasa ndio ili eh, alikuanga tu na hiyo idea kutoka kitambo mm. juu mtaani the show imekua akanyambia h eh, mm. yenye tunaweza kuwa tukipatia wasee apar foi u unajua pia tunao wengine nini, yeah. nini, yeah. nini. Yeah. so b tujaribu juu hii kuongea tumaiju mi kunatim sikua naeza kuwa fr na yee mm. juu unajua saa mi ni waocha ndio yeah. tumepatanaujmaujamako ma mm. sana mm. stori zangu na yeye aziezi niniusina yeah. eh, yeah. hata isiko nini, Mm. mastori zangu zacha zingine aezielewa nini, nini so uh, tukajenganga tuka hiyo kitu y tunaeza bonga mm. sosaandio akaniambia we kuja tutapiganga stor zenye watu upiga wakiwa kwaba mu anaywwaootmya pombebutupige tnaeza kua kitu yoyote naezaongelelea bei ya kununua kenya moo imefika wapi tunaezaongelelea mm. kunyimwa yeah. unafauriaktaji ukinyimwa mm. unawezaongelelea eh, fa yako imekuliwa alafu mm. vitukaa hizo mm. Mm. so hivo ndioilianzanga oh. so tukaichapa kama miaka mbili hivi juo yeah. ni hiyo 22 na 21 mm. so 2022 uh, namdia hist yake mm. akawezanga ku, ku pitch hii konahii afi tunaweza ongelesha nayo juu si ukua tuuhnti tusopia mlihtunmauaeaa uaelw maambmjaganiukuzie hiyomsijaguh it time wgiit tuone kama watu wataikubali Hmm. wase wakahohhizi eh. hmm. okay. vitu zote hmm. anzasaamazazimekuja na, na experiences, yeah, yeah. Experiences za kuibiwa unajua miamsikua a mtu hvitu zote byhimeatana nazonaja yeah. m nimekoniwa maraka napitaswatubiwa tasiabia aabnilikoniwa nikiwageho Uh, nikiwakunajua saa nilikua na t tuletnye nilikua nimegnikiwa s nilikanimebaikaijuba ulikua ngumu nikaanza kuonaacha niaa mm. so hyo <laughs> <laughs> <laughs> ni, ni yeah. niiabadoghkamndauo mm. gold mbaya yeah. hey, mi kwanza <laughs> niliingia naihisto ya ninomayako ilikwaa mdagupiaakinyzakinozena awajamaa wawili wakipiga hiyo stor vil walicheza na stor ya msee nikalikamakakachini akasoma i Mm. wanadu wana job hapo hivo mm. sa so, washapiga job washapiga job msomali fulani akakaakakaa mm-hmm. wakamnyoa mm. so sio msomali anakaa nikaa nika kamdosimdosiv mm. vile walimaliza tu kumnyoa vile alitoka tu hivi nje mm. bms alikua tu apo anawasoma akaingia mm. kashomazemindio draive yule msoma alitoka hapa mm. na ameacha hii burungu kakwa ndae sa hapo juu kitu ka gold unaoneka kitukaakamefua imefungua kwa, kwa pepa hivi esnamsho iwekeni tu hapo hivo asipouliza mm-hmm. tutaga yeah. yeah. ana, anaweza kujua ni hapa yeah. uh, tusi nini kwanza mkaini, msiguze kwanza iwekeni mm-hmm. tu kando so mm. ile tutafanya weni wai thawa mbilseuritysabl nifike tu mtaani mm. mm. alafu zikiingiana zi tutapigiana tu yeah. <laughs> a simu tu, tuj juburungo <laughs> ndio hii <laughs> yeah. mm. E, ka hapo mbili mm. ni gold mm. e, mta. ni mtaani bzea, bzea mm. mtaani, mm. mtaani ile tu curiosity mskaeka apo saamb shapigahoniaaoaeleke mkandamua manatune ta amsumanfnhyomoja imeachia apo njeyakuuuta ndmepigwa rangi a <laughs> e, n- nini ilikuwa ni ngware arau saa hivi yeah. naenda job si, iyo, iyo time n saa hivi saa hata kibanda ilikuwa tao ivi naenda iotaiatlaenda eo tu aaaibano igdo kijana kijana kidogo dau akakuja mbio akaniambia weunakaa umesoma ebui niambie hii ni, ni ini, nini eh. akanitolea akanitoleatbe eh. nikazungusha hivi imeandikwa 50 gras pure gold johannesbur mm. hii ni nini so nikaangalia hivi round nikajua basi mm. mi nimeomoka tu hivyo eh. nikaambia ndauo uh, hii ni dawa ya kansa eh. so labda tuuze tu zetu, uzetua labda watatu, watajua venya, yeah. e, basi su, su chukue, ununue mini ende, inaenda ye mm. watatumiakanambia nimpee bob kumikambia ndauo hiyo sina wachaaoaabdapia mhoaakambiandauo tutafanya biz. Mm. tulia mm nikapiga simu mbili tatu nikakopa 25000 yeah. alafu nilikuwa na i think na panch ama ni sita kwa simu mm. nika nikakuwa saii nikaanika na 31 uh, nikamtumia Mm. nikamtumiaailikua na a pia yagb memory card aliua amaitadauoaua dh ni0 sdakuanikaa mekupea bob taweshia tu mm. ndauo atakandauo tuia ni nini mm. shikakaambia mm. bai fanye hivi we shika hii mimi ukirudi hivi jioni ndakua hapantakupati hyoaedsahndauoakbakaukuayanguikaekaa mimi mm. huyo gedho mm. we hiyo siku hata siuzi mzee si niko na dhahabu mm. kwa kwa ba so mi nishaanza kuuliza majamaa hey, ni aje mnajua nini customer gold hivi tunaweza pata watu washaanza kupiga masimu hapo nishawaonyesha wengine mm. eh, wananiambia sijuilazima tu sijui nininini nikambia mi sina haraka na brunga yangu kama uh, si customer kamai aendsomi mm-hmm. hata nishaonaju mambo ya life yangu ime yeah. jioni saa kumi nikarudi ndio tumitule ndauo nimpigayake smhulumuikaenda mm-hmm. e, apo areare sionindauokaja mm-hmm. nauoipiga00na ninikaribubo a a nikajua hata ndo ako nasaa somi nikaingia kejani ndio ni, ifungue bryangu mm-hmm. ikaingia kwa nyumba nikafunga Yeah, Kufu, hey, lazima mm. so nikachukua kasahani nin u saa hizo mavitu za kufungua ilikuwa kufunguailiua imefunga imekokiwa juu na chini s imekokiwa tu jju chihkhuku isu nabakui nigonge ni ndio ipasuke ni mwage l kwa saanihvakaanguka mm. <laughs> unaua aactuleuchuma tudogo twatwa mjengokakaanguka mm. kwa, sani, kwa nini, nini? Mm. Alafu kulikuwa na karatasi ya yaaataiia andafany aratasi eandiwaatasi yafegwasee wauawezifunga lna pee ya, mm. wa, ya nikajua nika nimenyoroshwa mm. lakini kitu tupa. Mm. kitu hiyo dust ilikuwa inakaa gold kabisa yeah, yeah. so sasa ngori ilikuwa wale wajamaa geho karibu wasikaa ta ama sit hivi wanajua joikona dhahabu mm. na yeah. so, kila time cliff, ni eh, soo tunatafutaso kilhuananiulizasiwezi waambia ile jka nilinyoroshwa mm. nasijaionandauo tena mm. so ilibidiju imebaki kwa ya kulipa hii 500 mm. n manaa wasee wajue mi a wasee hadi waleo byhe yeah. kama wajai ju, skizo usmazao ndahuo waujua jniliuza yeah. na sijawai hadi mm. waleo hivinyoroshwa nauondauo sijawaijuu unajua alikuwa ananiambia nini ati ati wazungu walikuja wali kwangu ati takaona waka, vile nakamua ng'ombe mm. ati waliangusha hii hati aft wameenda ati wazungu walirudi na makamera atimbaka wanazu wanamuuliza ma ameona mm. so, <laughs> mm. mm. ukinyoroshwa pia w unakwanga umefikiria kunyorosha hu mtu eh, eh. lazima pia onakatamaa flani eh, ya kuomokahiyo mm. so, ndio inyoroshahngine nilihulumiwa ningara mm. uh, unambukahi xniliweka yeah. mm-hmm. tablet mimi mm-hmm. uh, nikaeka nauza 2 k mm-hmm. mse akanipigia akaniambia ni aj nimeona unauzak uh, huwezishuka uh, bei nikamwambia mm-hmm. siwezi nikakata simu after afte mm-hmm. t days sipati mwingine mm-hmm. jamaa akanipigia so nilikuwa nimeishukisha bei kidogo juu ile jamaa pia Mm. na sikujua aliacha tu kuniongelesha mm. so nikashukisha b mpakaamani kidookidogo akanipigia kanabia bmi nikonakniuzyao tumaizazzapo apo mbee kuna, kuna iria fulani magari utengenezwa hapo mm majamaa akatokea hapo ka unaniona eh, kuja nikaenda kaambia tunaingia hivi tao so unaweza ingia hapa tuende tukimaliza mm. si nikaingia hapo ka kauona mavitu nini ninip unipee ni test ni nini so tumekuja ngara eh, tukaingia na desirod mm. siapo mbele kuna post tukaenda tukasimama apo nje as kando yaskunab mm. so, ame kia kitu ameangaia iiimetoa itu zangu ieaihezhamaa kaambko aacha utoleows wawili kwa gari. Aya, driver, akatoka na tablet uu aniambiawacha pia niende niangalie charge mm. siku, siku beba yake so akatoka nimeachwa na jamaa fulani mnono hapo kwa kwa mbele mm. so, kidogo kidogo jamaa ingia bank bank yako naona hivi mm. hivi ah, so, gari kwa bank. Mm. Za bank, ivi, nikasikia imewaka mm. nikaangalia nyuma fa Nika mnonookwambeioidogaig yeah. akkuu kidogo sionijamakonat mm. so na hi gari inaenda m kwaii huyo anaenda kwenda kukaribia gari hivi jamaa mm. kafiya mafuta mm. gari hivi ikaanza kushuianaenda hukongaahwachm mm. gari mzeao mm. aanilia kwahivi nakimbiza na gari nyuma mbio so pale mwisho sijui kuliendaje jamaa akapiga makona akasia mm. mebakina katululu ikanza kupiga ule jamaashikule jamaasaadoohdoamaakidokidogonamba yangu buda na kuna madawa, <laughs> apige. kuna madawa madawa halikuwa... <laughs> nitumie e mzako akunaail nitumie tu ile kitu, <laughs> kitu utaa <laughs> <Yeah. laughs> Please. so sa hiyo hiyo mzae wangu alikuwa ta anaenda uchaakaniita <laughs> tupatane pale otc palekuliua naitambo nikaenda hapo yani, niko niko na huko kuna huko siju nilikuwa nipate do, sina. E, mzai, kama lea, kitu iazaea tu nilienda tu mtani kwako kwa kanyumba kangu nikajifungia nikapiga magoti mzee nililia mm. nikauliza mungu ju kwani huku i wapi mm. mbonao hizi ni ngori gani hizi awa mm. watu uh, ndawalipaje huu uh. msei nilikuwa tunashindanimeme jo h wapi hadi wa leo buda ikoh ukiibiwa mtu tra ku the humanity ya mtu amekuibia mm. yeah, oh yako na ozaiddso hizokuna mashida zingine ju patana nazo hedon yeah. unadeal nazo tu hivyo hivo hivoauhsasa rent ni ya miezi tatu ares bado naenda job geho so siku moja nikienda job geho mm. uh, nikapigia mzai tena si tulikuwa nae ile siku nikiibiwa mm. kambia dad kuna ngori nikona, nini nini, nini. Mm. nisaidie ni niklia hizi bil unajua mm. mzai aliniambia nini mm. kama maisha ya nairobi imekushinda rudi yeah. yocha hiyo ikanimaliza mm kidogo kidogo eh, nikaona tuacha sasa labda nipigie babu yangu babu yangu ndo alioiaianamba mm. yaso mm. oh. eh, so, mm. akaniambia nitakupatia miezi mbili mm. Ujipange. Mm. ujipange so vitu so, tu mm. mm. but babu yangu ndo ali hiyoasiilia oh. ilikuwa miezi tatu hiyo time rent ilikuwa hiyoilikua mepanda ilikua haotatu ilikuwa9kna nini lianza kuysasa najua hizi tuli tunafanyaazatuka nanafanya majza kua tso the first project, mm. e, tulifanyanga ilikuja0kcb yeah. yeah. so hiyo oh. ndiyo sasa i kidogo ikaanza mm. tunapigaezakaiv ion0kimeingiaituo yeah. a Mm. tuitukama uto so, kutoka016 hapo ndio sasa tusaa tukaanza kufunguka mm. alafu pia unakumbuka hii shughuli yangu ya nini hi mm. yenye nilikuwa naskuma na jamaawa kwanzaamaa femamboyatewendejamaalikua na, yeah. kwanza oh, okay. na, na, mm. hey, na ofisiapo luhulihuouu mm ianauzanga mm. mashamba mm. kamwambia ndakufanyianamwongelesha so, kikuyu akufanyia mm. nini hizi shamba zako zionekane ninnini akanipiganga mm. yakuanzao yeah, okay. so, hivo ndio tuvitusa ikaanza kuenda iki grow. alafu sad ingineema pia uh, jema anapiga mapich Ma, mashughuli pia saa zinaanza kuka mdogo mdogo mm. mm. so hivondio oh hivyo ndio saa hizo mangori za za fulusi zilienda zikinini zikinininosaa mm, mm. mm, oh. nikoknikatokanga ni kwa kale kakeja karwiru nikatafuta nikaenda kabedsitnikaenda kwabesit ya 650000 eh. 6500, na nikiongeza maji nakuja kaa dhao saba eh, so hiyo eh, eh, mm. so, ilikuwa kahawa mm. kahawe ndani nikatoka hapo nikaenda ka n bedrm sa hiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza usha kuoga kwa na shawa mz yeah, yeah. kwa bafu nilinis mbaya mm. so kahawaendani iliwasaa iyo ni sa ngapi ilikua edm nisokutoka hapo kahawa kaenda eho so, uh, so yeah. kibongaji okay, hizo shawa uakuwa ukishtuka um, kiona hizo nati watu wana dedi nimekuwa nikistuka juu mm. unajua kuna shawa mingi za mtaani kujua kwanza hu kupiga shok na hiyo kitu ya kufungua hiyo mm. ya kufungua kwanza kwanzaunaweza <yu. laughs> guza hivi usikie ka kituyunafaa kuja hiyo ni shidahiyo yu yu yu ni ngori hiyo ndio nishaiguza nishai hivi nikasikia ngori lakini kuna kuna aumaeiian oh, alikaa mtu akas aka mm. aliniambia ni ilikuwa ime oh. imeisha imeishaasunakaukasoa mali za ntstori za shawa jo nanliona no, juzi kuna kuna msupa tikilimani alipigwa siju yeah, na nini yeah ati saa yake mm. watu na shindo likuwajlikua kwa pati ndio mm. aafu akaenda kwa bafu kasalienda mm. kwa bafu akashika kile kishawa areva mm. kile kichuma aafu mm. akaenda tu hivoatiwtuliukwapaialisika mm. mm. tu kia na hhizi mavitu zio za hizo mae nanini nini kuna, kuna jamaa u nilikuwaa hiyo sjui ni le mamanii juu alikuwa anasema Ti watu wakuembl uoge tu na karaimando mm, mm. kioganahizinaa yove jo sahizi juu pia kenya zile vitu mingi zinaingia kwanza hizo mavitu electi nininini kuna pia maimboo sanakitu mm, mm, mm. fane ni hizi malorenzeti mm. zimekuwa lik nmbe fo very long na mi azl ya shida yote mm. so to no, nimekuwa ni kicheki watu wanasema zimeeletroicase inashtua sana but at least butatst huyodem aikuwa hizo mm. ilikuwa hiyo hicho kishawaritu wngile ail vizhaanajua yo kishika majina mm. yeah. pia ikishikashika maji ina ninioodem mm. yeah. oh. yeah. yeah. so, alitandikwa yeah. hivyo tena mm. hun ile dem pia yeah, but yeah, watu awaja na bahati kika mtu hizo kualikua yeah. na piga shara katandikwa mm. shok na maji mm. storimeszingine zaukuta yani, no mm. y- za, za hiviso yeah. hakuna oeion yyote uko nayo hapa ndani ya shaainazijua mm. mm. mm. mm. sa- say- nikaa aiakama contain. so, yeah. yeah. oh. yeah. unatumia hiyo shawa nipoa unatafuta una tmsawamiauiangalilieshaii yeah. yeah. uangalie hizojuu kuna mm. pia tub tuingine tutumiwa tu, tu, ingine, tu, tumiwa, tu thin sana mm. so hiyo shawa ikiwa kadaika kaan no, awaya kasha kuakamotoat mm. <laughs> e, e, <laughs> e, kiku mm. mm. a zile za ile nini alafu yeah. yo, yo, yo kejaabiot s so, najuatunavonga mm. jeni vilewa usemaga ile yaya mm. atiaya sente alikataa kulipa watu kadhaa kadzaa ndiokames so, najua kakuna kili yaya side moja ilealikata e e mm. e. kukanja watulwaisraeliwairael walienda kumwitisha doo lakini ni sa akawapatiani kudil na mtu na mi uogopa sana hiyo mm, mm. juu power inafanyanga uoneni kama unaweza deal na watu mm. na hiyo unajua power ni temporary sana hiyo mm, mm. saa yenye itazimwa wale watu ulidil nao watadil wa na wewe yeah, yeah. Yeah. Yeah, bt sasa so ee vile alinini um, yake likuwa n mm-hmm. vileaizampatio so yeah, so vile aliwapatia <coughs> ali ho kuondoka mm-hmm. awa si wakajua wapa hivi atawgetdo yao mm-hmm. s so wakakoroga tu nini vizuri vizuri aekihizo mm-hmm. so nii zote za haoaawa zotezikosaaa watuwezishonde nawau wezi ge ni nomalakini lazima ujue kudl na mtu jua akona deni yakoweab viuunyumba inaozana hakuna venye huyo onkrit nawezasotiwa ikikauka imekauka kubomoa kila kitu kituboebaoiausasa nikwanafikiria nilionanini ingine hapo ya china mm. wanamv ki four story building mm. mm. amaimve tu wanakam wakaichimba mm. na wakaimve yeah. yeah, ile bati sasa shida ile ni refu sanasa sana. yeah. The... kinge ki kwasaa mnaimv mm. nenda paale mnaibomoa Mm. kuna, yeah. kuna besi yangu alienda china mm. alikua naniambia au wasei n mm. ni wanoma yeah. Yeah. kwanza alafu pia gava yao mm. unajua china kuna ma pia mm. so ku, ku gava yao create hata wanaweza amua tu wajenge tao mm. na si ati hata hiyo tao iko na watu mm. but hiyo tao wanaweza ata imveo tusemetaatau venye hika tunamove mve nairobi kutoka hapa hadi place ingine hizo yeah, yeah. kama venye hizi makeja zilikuwa zimejengwa za juu yar yeah. huku katar mm. unajua afte ninii walizinii yeah, Wali, yeah, walizitoa wapi uh, uh, s- yeah, yeah, yeah, ziliipelekwa yeah, walizipeleka hinzilisaa yeah, mm, yeah, mm. salikuwa naishi ndani mm. time ya nini mm. yeah, kuna... labda siku moja utafika huko unaona hiyo unaonahiotunizafika yeah, hapo lakini sa hii sasa, you... mm. sasa shida yake niyo building vile mm. ni refu kiwa mm. refu hivo nibomlazima mm. boma kutoka juu mm. na watumie teknoloji ingine ya ajabu naatumie pesa mingi mm. so msi anapiga hesabu anaona itamkoo Yeah. we have ao way to go in yeah. kwanza venye makeja juu najua kwanza hata saa zitaanza kuanguka tena mm. venye kumeanza kunyeshanyesha nyesha hivo yeah. yeah. e, huku jo hizo masijui mayn watu kulia maziwa ingine mingi sana wakimjaribu yeah, kuo hizo mm. ma maniniu yeah, mm. oh, okay. mm. so hiu, one bedroom, mm. eh, kahawa wendania mm ukorosaibaukoro e, e, e, niko hizo za maeia zaroisahaohizo yeah. mm. kejanakinasikega huko keja, mm. keja ninivile ni ni bigi na ni niakukaceinategemea mm. mm. inategemea mm. inategemea place umepata na pia ulianza kukaa huko lini, but linibt yeah. sa- sa- hii ma- kuna makeja poa huko yeah. mm bedroom k pata kah bedroom ukipata hapo garden nini iko kwa ile haporukiwana kahvsianiniama mi nanasikunaae seko kwaoia nio waocinikohuko na imeenda hivo imeshikanausi hioho huko nyuma yote mm, mm. Yeah, so huko ukiwa yeah, mm, yeah. yeah. oh, na ya 405 utapata bedroom bedroom na fcicizauzinaitwa miidozoziotocihdaalia nahas wasmam kuna aliana majuzisiaw housing companies akucha gigyodem aliknara employees wa ni demnikanika hr fulani anakutumia mm. messaji anakwambia all mm. deal with you ruthlessly amkuonayodemalitrend yeah. mm. ah, like, me... like mm. wasit last wik amanini msamtafut i think attli waskwanabongaji yaketikanawakia mm. kampuni was cool, hapo mm-hmm. mm-hmm. e, yeah. ya nini ya hizo ma izonzo maomaizo mazakfyoinya kunamty without siisawalakini sijaga wakenya wengi unahitajiyo ohalambaraa ke kwanza huko j mdosi uko alikuwa natuars mbay mm. najua likuwa mbuda alikuwa msai hawa ulikua unawezaingia job hivi mm. ngware yeah. alafu najua kuripot ilikuwa bet0 8 na anaweza kuambia kwanza uendeka sa ndi utoke kasa na uh, gari ya kazi hizo za driving uende mm. branch yako yeah. jioni mkifunga mboka unarudi tena kasa kuleta ripoti na ile do umeokotaabla yeah. uishieho so utafika mtaani kitu saa tano saa situufisi ulifunga saa moj saa mbl mm. th kuja kasa kwanza alafu uende saasolazima uingie by eight, ama ofisumefunguliwa mm. juu kuna wale watu waliku nakuja kufanya Eh, anaweza piga eson kabla ende job mm. so lazima ufungue ofisi by s oh. mm. saingine atakwambia mpaka sunday utokee mm. so time ni ile kumpiga mboka mpaka unajua kuna msiajaijipata kwake saa tano mchana eh, eh. onady aju venye kuka mm. juu u jamaa ukua ob mnday tsandy mchana yote so ye uona mm. tu kwake usiku usikund ulikua natokea anakwambia hivo mm. tu ike tb shniambia hivo juu ya venye joni likua nimengaraaka b nikaenda tu mta jamaalituaharas lakini tukasema tu ni sawa u niiub kuna watu wengi sana u uh, harasi wanam hivo juya hiyo una a ho iki ni hivo Yeah, yeah. Mm. e kuna kuoga na hizo alafu mm. e, wakishajua hukounkiifanya mm. alafu S- saa pia kuna ile fia ya ukifutwa mambo yako yani imeisha yeah. alafu unafikiria ju uchakwenyusha utarudi wapi mm. yeah. e, wapindoana kungojeaatakai eh, mm. kujua ukue na familia sasa ndio ndiyobib mm. mm. na watoto mm. so h saa inabidi tu umekaa hapo na kuna watu usema ukikua kwa hiyo hiyoo ya uko free ku ama mm. kufanya vitu mm. saenye haunaati niki pa unajuam venye ushika mtu akili yeah, na yeah, yeah. mfuko mm. juu unakuanga, unakuanga alafu unaanza kuogopa yeah. na hataingine u- hatapia uwezi ona mm. so, afl watu wengi sana wako kwahiyo kakuni a kushikwa kabisa na yeah, yeah, yeah. mm. naal inakuwa ninini lakini bado mwuchekaga sana nikiona kuna majuzi niliona kuna mtu atatusikia hivi mm. alaum no, si mm. mm. chikigama hizi maban za kenya yeah. upataz00kitambo yeah. kwanza, mm. mm. mm. eh. kwanza kuona wa bank ni noma eh. Eh. ilikuwa rahisi sana kupatana hata na ni kulika anaje wa bank mm juu hiyo perception ya e, mtu wa bank ama daktari wezi yni ni mtu uwezi yani access mtuyni mm. so kuna zile mazenye na pia kani kuit kuna employment na plan utateseka mbaya pustoke tuvutateseka nichorea facebook aniambia vile anataka kui o mm. creative E, hmm. amwambia buda ju hapa kabla utengeneza shilingi ni <laughs> e. <laughs> nini unataka ntau nikaambia ukabl utengeneza shilingi hapa itachukua time hmm. so we make sure uko hmm. tayari hiyo kitu ya tm iyokitu hmm. kutek t ninoma sana juu nakumbuka tukianza jemo ule msee hiyo hmm. tim ilikuwa kubwa hiyo eh, eh. tim ilikuwa kubwa na ukiangalia saa hii hmm wale watu tulianza nao hizo hiyo amiaka nane yeah, matsa hivi yeah. ukiangelia mm. sahii mtutunaweza waknae sahii tulikuna no waknae hiyotim ni wase hata aezipita wasengovosa hapa tu katikati kuna siasa mingi mm. so kuna kuna point inafika mtu ana, anaanza kuona ye ni indispensable yeah, yeah. zapata jamaa labda, labda ni msowa kushutbtsasa mm. anaona eh, kama hiyo mboka ah, so yeah, yeah, yeah. Na, sa, iki, iki tu ma sobendeaamnaeke tauna m mgieauna hs yetu inakunganabya ede k ukoaazmanikubangamebaa sone una shutunaona mi my mya mm. so unaacha kuona theie i what yti toit so, the, the vitu mingi sana uh, uh, yeah. so, wengine wanadrop wengine wanawish labda ningetulia tumi mm-hmm. so, nikianza ku, niki kujoinapo nilijiambiaa kitu moja. nikasema hii ndio ile path nataka kufo alafu mzee wangu alikuashambia kituihambia ukiamua kufanya kitu usi, usirukaruke hiviwe simu mm. izi usichagua mm. path umeamua hiathsumeamupitia hapa mm. by the time ka period fulani kanaisha tutakuwa tunajua tutakua tunajualifanya1 eh. a Na alipichajiemonaezataka uh, mm. kujua mm. alipichaji ndio mjuenet ilikuwa ndogo saaso yes, eh. um, for him to make you see the dream in 2016, 2015, mm. how, how did that work You see mimi mii kwanza nilikuwa tu naget uh, the satisfaction of just acting yeah. juu mii hakuna kitu ingine nilikuwa nataka but sasa venye god a nie na unajua e unajuasa akona alikuwa exposed kwa hiyo industry ya media mm. na na agency si yeah. media ni kama nation media mm. so anaelewa Eh, venye agency walikuwa na dil na clientuu ama manini manini manini so hiyo tim alikuay d alikuaienkamau ndo inaaitu zaodgdkwwtwauanawangzenye si ila tumtu malindi itakuwa taa ingine bigi sana in thenext 10 years hmm. if you can. Eh, so kama unaweza anza kujenga kitu so jemu kuna alikuwa exposed kwa hiyo infomion ya na pia masch na manii pia ni, mtuwa, ni msomi hmm. eh, mtu amepiga hmm. political science juu na economics yeah. ni jamaa amesoma alikuwa kwa hiyo kitu kwa hiyo information ya digital na hizi vitu It's the, future. It, yeah. Yeah, it's the future so hapo saa ndio alianza kupush hata interview ya kwanza ya kali unajua mm. ni ya amepiga yeah, eh, eh, eh, yeah. ya, ya tv so iliku mm. naita yeah. the bs hizo miaka na hizo ni video zilikuwa mm. zinapata sijui 20 vies 5 views yeah. Yeah. Yeah mia liifanyaga zo sikui kidogo aahiyo mm. so yeah. ka nahiihapa saaasapo saa, saa, saa ndiyo ngoriso yeah. yeah. but hiyo dail kupushuh kupush, kupush brand kagro kutoka hizo t0 mpaka sahii pi watu wanawezaona vitu inakuwani watu wanawezaonamavitu wana mm. wana so hiyo tu ndio mm. ni moja ndonashindwa ulikua kwah mm. kwa ya kwanza ile, uh, date. Z. Video ile uh, job uh, iyo, ya date sasa yatwausasa ile yenye alikuwa ameitwa in yeah, na msupe fulani hiyo um. vidio alisht kabla oh, yeah, yeah, ni joinbruko eh, hey, yeah, yeah, yeah, nam mm. uh, ile yenye anajibu maswali za ine kiumta, yeah, kiumta. Uh, eh, aduajikita intnet naikutesiua tumezoagaileaaa kwa t t akikubai nai bt alia naifanya talikua e, yeah. so t alijuanga nl itakuja kukua niuuihin kenya ndiyo, ni, ndiyo mse wa kwanza kuanza hizo mavitu izokubonganini sanajua ni yee kuna saa kwa niambia pia nanilianzaga iye like a litle bit late bia alianzaga uololo but sasa mi mm. mm. eh, y- kwa sal zangu i think jua age mm. jemo nd tuka tunaonaga yeah. mm. eh. so hiyo information na hiyo infomation na, na kujua tu eh, kama yeye yee amakofiti concepts yeah, sana yeah, inaweza yeah. kuwa tu ni kitu ya kawaida mm. but venye hiyo sinema itakaa iko naka fulani yeah. so mimi mimi mmimi mali nilishikilia na nikamwambia eni aji mimi nataka ni act tu pale kwa kudeliva nitadeliv mm. so tustik mm. tu hivo na tujenge brand. Oh, okay. mm. yeah, namkabakimnnso yeah, mm. so, na mungu akusaidia wa ocous watu watu huko sana yeah, yeah, but yeah. kila mtu akiwa vision yeah. lazima msonge mm. mm. nasaa ini hii story ya ai mnaionajeumechektp mm. ya ai ya yajakuna eh, like, yeah, mm. tpe flani j mm. ya, ya kira mm-hmm. na si mm. ah. tu sauti yake Mm-hmm. so ndio kitu ndi kitusawatuanauliza na mm-hmm. whats going to happen in the future tafika time hata maps ni sisi tulakinilakini <laughs> yeah. you see at, kitu ya kwanza hatuwezi fight technology yeah, yeah. hiyo ni nambe oe so mi nafiel um, by the time tufikie hiyo level juise hii ndio inaanza mm na niliona ingine pia inajita chat gtphiyo hey, hey, hey, hey, unaweza hey. uliza tu kitu yoyote yani itakusot yeah, hey, yeah. unawezaiambia hata ikuandikie ngoma na ikuandikie mm. so tuta i thin tutajua tuta, tuta yeah. yeah. yeah. yeah, tu venye tutacop nayoenaugojatu lazima tu nayoulomesema yeah, yeah. mm. chagnikakmka wajaka tunakongana j <laughs> <kumuka JPT> <laughs> kani jamachiperetindo oh. <laughs> so hiyo jpt watu ujichocha ukipita paalihivi skraaa uye ni jpt so watu akikuita jpt so jamachperetindo ni mtu wa moto anarasa ndogo bas mtu wa moto <laughs> wanamanishaga mtu anandoana wa oh. hey. so hata ugendaga paali kwajaka zimekaa chini <laughs> niju yeah. ya ushinda umeikazaaniuaso hiyo kitu ya ai inaona ni kitufiti and with time tutajua tu venye tutaishi nayojua tuwezi unaona venyejo ninitiio yeah. eti istopiwe fo s mont juanini sijijuuya mm-hmm. ni yeah, yeah. nini but wamepatia na hiyoetiioetimali inaenda sahizi nineo ati an ne nini zisoiwe wasiti otemonwapatiwasi tim ya kuuahkmkama japan sahii juu serikali inalipa watu wazane juu ya zile manini madoli mm. Mm, yeah. mm, na hiyo ni mm. teknoloji bado unaundiwa doli mi nasema hey, mi nataka doli yangu yeah, ikiingia yeah. mtaani kwanza ijue nimechoka yeah. soitaongea na venye nataka itanipea venye nadai mm. naezai nini nini mm. so hizi vitu za eknoosaahizinaitaje ma, ma, ma, ma, ma zimeingia mm. kenya mbaya nibs moja inginebtutajua tu venye tutaishi nayo yeah, yeah, yeah. mm. b nikitupoa za mademtumekua tukisema o uhaknunua hzo ma unashindana na stima <laughs> avitu zinginashindana yeah, na stmlazima waaamizo stima zaoatna vitusi mzuri yeah. <laughs> hiyoenchaashkininijaaakanajua hey, yeah, yeah, <laughs> <wa> <laughs> yeah, kuna zila nafaa tukumesnahiyo stori hizo hizo matoes inaweza kuwa ningu, unajua vitu utoka, utoka inheban zikiingia Yeah, mashinani yeah. mm. ile time juu zitaanza kufika ocha ch na shuku juu hata zimeanza kufika mm. itakuwa ni noma sana juu wazazi hiyo genen ya wazazi juu pia watastuka sana vitukaa hizo yeah, yeah. Mla, mzazi amelala nasikia ka mashini usiku zngarada jani token zinashuka hivi kumbe ni kamashini fulani kamewakatutaarichaa E, yeah. token tu sasa hapo ndio mzazi anshangaajuani frij frij tumezima tv tumezima lakini token bado zinashuka zinashukazashkaaao yeah. mm. ahekmlifanya kwa ee ya kwanza yeah. e, tumekua sana tukitaka kufanya batok kwa kufanyab kwatukona kubwa sana ya yau hakunaufakanghtodeewatu wanauwnhiyo yatuaingi kwabtuwanapigauniil tuuub Uh, tunatry tu yani watu to real with yeah, each other. Yeah. Uh, kama ni napia ile tuna t of, of, uh, of life kwa mm-hmm. vitu mm-hmm. na ku vitu tuso yeah, uh, yeah. ya kwanza tulifanya ikauaaa kwa watu walitokea mm-hmm. ulifaywalikua uh, mepanga pia tu hizi wa, wa magari zinaitwa masd tenza walikua wametokea sana hiyo siku yeah. uh, so, so more Yeah, yeah, yeah. osi okay, okay, so, yeah, so, mm. tulifanyagaikonini moja live mm. uh, ilikuwa decembe tukasema tutadu ingine suna mm. nataka kuidu around ista kufanya mm. but i think tuta try ue kufanya ingine before mm. tufanya decembecem yeah. tawa tukizifanya mm. buthapa nbetwe pia nipoaia kuifanyhizi iiin the future yeah na s the same thing l tunasema wezifi tecnology mm-hmm. like back in the days wataukoanajuaga awezi ongea folong na hatu asikizekniongea yes. kidogo cheza ngomaongea mm-hmm. kidogo cheza ngoma yeah. Podcast, mm. hours. Mm. Na una unakumbuka venye nilikuwa nakwambia venye mimi nilikuwa fanua raia sana yeah, yeah. unaona sasa kama hizo venye hiyo time hokianzavitu zinaenda tuziitulikuwa na so na mm. hiyo eh, sola, na sola mm. ilikuwa hata imejaribu kuibiwa mm juu ndio tumehamia huko hakuna stima ezaya mm-hmm. kujanga na sola lakini sasa iliko imefunga sola ilikuwa imefunguliwa kwa rufu mm-hmm. iko nje ya mabati ndio lakini iko kwa grill fulani yenye scru ni mrefu hivi mm-hmm. imeingia kwa mbao ya rufu so ukitaka kuiba hiyo hiyosola labda ungoetu rufu yote yeah. so wezi walikuja kujaribu kuja kuiba hiyo sola baisa hiyo sola ndio tulikuwa mzae anatumia sana jioni kuona news nayo na mm-hmm. so mi mchana nilikua na ingia sana maft umenyambia hhomimeishikuhan iyo meishikuhani rahia iliku nakuja mchana kumbe ni repeat, repeat nuko, kwa yeah. so, nilikuwa... Mm. Mm. so yeah. nilikuwa naona sana hizo mwastori zako na na, rapture. Rapture. Mm. E na so mchana nikiwatch bota yeah. taenda chini juu ya ile moto imenini so mzae kuja kuwasha tv atiaonen aanaona n ana ulejkahnkasavule nusu mm. shanganani hey, aliwasha tv mchana Mm. ni mimi nikionaj raia yeah. so mlitsanamma Point wa kenya wataishikathesame thing tunasema ju ya intnet busintnet saizi si atika imefika faa mm. jafika faabbut mm, with time mm. a lot of people are going to have it e yes. andh peple have it sasa mm. ndio vitu zitagrow saa vizuri yeah. na mi ushukuru mm. god yu kenya mm. kuna dsin tuko cukias si yeah, uwezi yeah, tukompea yeah. na uganda yeah, yeah. na tz stori yeah. yateknoloji mm. naninitz mm. wagametu digital fun enof vitu zao zina yani sana eh, wana ppot their own kabisa i donno hau mm. uaumoslautumiabundles butsochikiata eh, ule milad ayoana yeah. yeah, eh. ayo, subscribers wengi jo kushinda tv station za kenya mm nani amsetu niamyeupiga news sindio miladayo na gosip na ni nanini yeah, yeah. son uh, so yeah. the future by they is bright Yeah, so yeah. si, nyinyi kama kama wwale wasehemu wenye mlianza hizi vitu mm. kitambo na sisi wenye tumekuja tukifuata tu nyayo zenyu yeah. nikoso shua vitu tu zitawakithemso yeah, right yes, yes. yeah, mm-hmm. zita yeah. mm-hmm. asante sana kwa kutokea hivi yeah. uh, tumeshukuru meendelea kuiinswasehe pia hiyo jani yako aihope imeonyesha watu like watusojapigat vile hiyo dream yako ilikuwa ndogo ndio ikafanya buda yako mm. akaweza kujua mm. alafu ukanmo mm. bytim namoi siatimlianza ku otien yeah. alau oien ikatantu wot umekua mm. saahizi yes. ile mko gtal kwa grun mm. mko ai mko machekeso yeah. mm. e, ni kitu mojaa sanaso yeah. nimeshukuru sana buda mm. kuna stor ingine pia ile kuchapa tuweziambia watu apatua ithapehapen it yeah. lazima tufanya hikonni on thembayau yeah, yeah. itakua itakuwa it wi itakuwa ni kama a sult of the, the work theemekuwa yes. mkiputin for on timeoakieuniso imekwa ni episod 166 kimbase ike subscribehi the notification btton mm. specially like jomejua mm. jo gatilik waga impotant yo kuie ufanyagayoutbe ina iisi byopb wakiwach hatawatu waiwach wengi na wajailike mm. haita, haita, haita tembeaas yeah. ilemelaikiwa yeah. yeah. so wasejo tuache kukazianajoo maikeindeojonikita mm. like kunyima mtu yeah, watu jo tunyima <laughs> jo so tukimalizia <Anatu njimaga> <laughs> <Yeah. laughs> yeah, tukisema ekanene eh,