Eko nene. Eko nene. episode 172. Like, hit the tell a to tell to yep. yeah, mr knen7iu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Yeah. Uh-huh. Yeah, solumefika uh, area yetu alafu imepataa saiindiulemseanaitamakenzi nayako flnna naakaruikimemamara kaaaaakaribueatkablatbongejejani yak yabongeeaakunaona Yeah. manze minao anasema mio inakwanga so personal, yeah, yeah, yeah. E, na unajua mtuuafo siku yeni waejion gani yeah, yeah. If you, we kama ni abliv kwamba kuna mungu hyonasemanakuanaso yeah. e, so hiya so, makenzi pia imenishtua yeah, yeah. eh, nikiona manzee buda kukanja yeah, yeah. alafu saibeunga iko juu alafu tena ukaenja <laughs> ahiyo yeah, yeah. nae ni mm. kali oh. nimekuwa naona online venye watu wanaongea cultism nini wanaongeaninininisa eh. mm, mm. mi tuik na like na shanga, yeah. shanga tu saa hii ya kwamba eh, religion iko na ae fulani yenye mi sielewi mm naju ukuanajunikuenda kuna mungu nafaa tumuombe ndoanatusaidia siku najua ku, kunafaa tuende flani ndio tumekuaumemaa tu ju ndio tumekunaka nahyo kufunga enye waislamwamekua nayo hiyoyao ramadan mm. na pia kun kufunga enye wakristupia anakuaganayou yeah. so di, ilenewatuwanaendahaafu yeah, t dedi kamaramadhan s nakwanga na tim yaoikifikanaitafuturu wana, yeah. yeah, wanafanyao yeah. nini ao wanadishi mm. hadi ya, ya wakristo pia inakaga thesme mm. siunajua kunaan kufunga ene unakanja the yeah, yeah, nakwambia yeah. okay, so ra sindio snafaa ukaenja 0ualikaa0ka0li0 man siwezi juabuda oh, oh. Buda ndi udedi mahali ukunywi maji mm, mm, unacheki mm, yeah, at least mwili naita hiyo iyo kainaji kidogo mm, so mm. sijui kama walikuwa na kaa 60 mi nasema tu juu eh, siwezi jua the reason yao wenye walikuwa wanafunga hiyo sana mm. uuln ni mingi na watu wameongea sana yeah. so maybe ni maybe unaambiwa mm. you for you to get this and this funga60 days mm, yeah, yeah. lakini hesu alifunga 40songeza mm, yeah. zingine, so, zingine mbao oh, sio ni kumpimaaz so kwangu hiyo imempata ime kama spri mm. yenye sasa ina, eh, ina inaaribia mapasi majinainaaribia yeah. yeah, mapasi majina sanalakini vil nasema watu wafosi wagi aatoi aufilni kama wao s wamemke sasa yawatoi yawatoio mm. ni hiyo mi nafil ioo juu kama pbringin yangu amaatholic yeah. nilianza kufunza kuna kufunzwa hiyo dini ukiwa mdogo unaambiwa okay, ni hivi na hivi na hivi dkakua mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. so ukipata mtoto mdogo bado akiliake nae ama au analeta mtoto na sn yake lakini sasa wameshanyanganya mtoto ameacha hiyo <laughs> <laughs> e, so, ya watoto ameshanyanganya hmtotoameachawwatoto yoafisindioho pia ndio enye watu wengineaaaa elewe mm. uhuonasema aina shida mi, mi, mi nimepata mtoto ni mm. saa si, smungualisema naletaga mtoto na s yake yeah, lakin, l fany nakuuliza hivi ni imaumekua na stor mingi santheigcrchinajui mm. uh, mm. like mm. kuna dlikua metr ku mm. okay. so, li nasema vile kuna modha fulani iko y who doatedmillion toi5 milio icrc mtu ali wakckatholi amnaga hizo ahli tunaga hizo yeah, but unafilikinini jua sadaka hiyo that extent exn yeah, okay. kambao thao tukienza kubonga about millions mm. ah, but... <laughs> We, wezi, unajua ndio maana nimesema relijio nakwanga hiyo ni kitu yenye iko personal kwa mtu wokiviri kunakuwa na fungu la kumi so weijawezijua shezi si juu anapata aje pesa soikisema yeah. fungula kumi yangu natoa10idio utashtuka uwezi sanaaomaiatfunula kumi pesa yoyaebsaju piwcheuna vituingine kinaazakushzalia5 alafu ati denye alikuwa anasema level wakienda kwa church ule chch uleasnawa anaambi naju mamaalitoan akuna kitu mnatoa mnatoaokwaccemi nafil nafil pia unaona kama rwanda yeah. president wa rwanda alifunga machache zingine watu mm. wakaanza kumwambia ni aje atio ukifunga kanisa sijui mungu atajam nawewesimpaka yeah. sai yako Yeah, mungu munguwajajam yeah. nae eh. mm. kikua ukiangliaya <laughs> kenau bninaona mm. ni kama ukiwa na na mboka mboka kila mtu ni, mboka. Mm. Like sasa ni kama ukienda pale ukifika pale kuna hapo ma, no, mm. na wanakwanga lakini lakininye wametengeneza makaniso wengine tu wanatengeneza kwa sababu yeah. eh aondaan mhaciut mu nay ndio, ndio naua a inafaa et enye tuko saii <laughs> ndio <laughs> inafaa tembe lakini mm. nasema yani kwa maisha enye tuko sahii yeah. kuna changes kuna vitu zimehappen kuna magari kuna nini mm. so oous hiyo eh, donations zenye watu wanapeleka kwa kanisa hii ya sadaka ya nini hizo mm. ndio usaidia mapasi hiyo ndio watu inafaa wajue hiyo yeah. e. mungu atakubariki hiyo hiyoinakwanga hiyo msi hiyo inakwanga tu yao yaku ya kujenga kanisa na yau kukulaaaurdawueeaiapatianga kwanikaena bamba kawatu saaniil i nilenimelelewa nilikuanasema nimelelewa kwahiyoyo ya mkatholik so nimeishi kungnikwe mdogo sijashika oho, oho. Ni, ni, Ay, ya ni, so, yetu ni ya m mm. nmeaadkusyaimeshikaaoyo mm. so, nimehikamah imesayaaa omyi nilikuanga so mm. mm. nakna maprist unaonahisl mm. mm. eh, imesh h yeah. taktuma mm. uh, nikuulize tukitu a mapasto ulisika pia ile uh, rfor atink profetworkuna madha fulani yathink yeah. yeah, byatimesanasema so amgive loto amillionoa or ven ove amilliono alafu shidani alitransfer property ya famili yake to the chch alto milliono so wokiskia hiyokusemanioalnatakatu unibati opinion yako yakoik wesa yeah. ukienda home Yeah. alafu uh, madha bado yuko madha yuko buda bado yuko buda yuko Uki, ukienda hapo alafu upate madha na budha ametransfe propeti yenyu kwa church chach uh, hiyo mwanzo ainaja kudanganyeitanishtua yeah. na ntafilende kwanzakwanza yeah, yeah. ntafil mm. yani itanishtuana mm. yeah. akikwambia pasta alimwambia akifanya hivo utapata baraka wewe bana baraka inatoka kwa muungu sikwa atdiohadi likuwa na unajua mi ukana watu so kuna mtu aezaniambia mm. mimi siwezi enda kanisam uombaymambo mm. yeah. na mm. yeah. si, e, kutoa, kutoa, kutoa mashig ati ukitoa atindo mngu anakubariki mm. sikuna kama basi tuseme basimaboenye umesema tu kama wenye wanaishi wana ka yeah. kuna enyewao uomba unapatangapohivotaa wanaimba wanapiga nini mm. lakinienye wako mazi meka mi ni kipeleka po hivo wthin awkntakuyenye atanaezapa awanafanya niniana namanyishani mungu anaasikanawashikilia tothae enye bado ako adisai nawatoikitukuna tu, tu zingine tu wachaniseme kuna zingine naitanga tu mingi nini mm. alafu sezi sema ni kukuatamaninini hiyo mm. tu sijui hii sijuu ujiangalie tu vizuri kwanza ufikirie mm. uu najua sa inarudi kama kwa kwahii mwongelehvo inarudi kwa hhstor kama hii, ya, ya hakimi imekuwa online unaona watu wanasema ati atialiandikisha mm. mali a yeah, madha yake k imaji sasa wamadha wa kenya venyewa wanakuaga hivyo wanaonaga yeah pasta ea waastndo btain mngu atafunguanaunadapatia usij mnu atatubaiki kuna msi pia aliandika n aebok kuna msi fulani hapo um, yeah, msaper fulani alianasemawamadha wasaper awezifanya nao hivo amabytumh familia inakupeleka kotini kusema ni ya preni amah naabrwamekufikisha kotini Mm. E, na vitu kaa hizo so nini uh, lazima stukulize u umhai unaonaun eeka wa madh jy kwajinamnaeza eka lakini sieieka yoteaatukue ndoalikuauna nategemeayaoa mabanajag pia iiaturudisha tuallkataahec Mm. atakuambia nitakurudishia hayamkumbushasam mm. kuna chani yanguikupatiaambia tardishiautaskianyeatakupatiaulasdkama mo niko hivi mkubwa hadi mm. niandikishe k jina yake nikipeleka peeawa mm. ni mm. ni yeah. mm. itakuja. Yeah. itakuja lakini venye nakuja kuitafuta yeah. e. bathuu ni madha mluya uh, yeah. za madha mchaga mm. uneza kuace ukieka kila kitukua jina yake chach pia uh, nafikiri kuna wale wanawezapeleka chch yeah. eh, kwanza hata madhanuminikoshuanawezapeleka chchuoga yeah, yeah, eh, yeah. ye ameamini stori za chach mbaya sijui kaaupeleka yeah. do chc bt uoga mm. akosi so mi mm. mm, kuna vile yenyewe itabidi nitafute tu njia ingine ya kuniniido ku, ku, ndio yeah. unaea mweke unawezaweka kiasi viliums anasema mm. unaweza weka kiasi but pia unawezaeka in a way that umezislit usisiziweke yeah, exactly. yeah. yeah. yeah. yeah. uh, kwa baset moja kwaafrican mothesi kwanza kenyan waluna wajakaaz kukona uh, doangalia tu, tu. Mm. tu kauko ma mm. na mabro masistenini na modha so au wote unajaribuzibathistori yeah. ya mabru na siste pia story stori story historiya think kuna dem mm. Mm. alikuwa ana uh, haziana, anampatia like some sort of allowance mm-hmm. but hakuw anataka hazia jue atumie idoo hazi alikuwa mdoosisaalikuwa gazile za mm. Uh, anampatia do mm. alafu sasa yeye mm. anaihidin property mm. but sasa instead of kuhidin property alikuwa naihid na bro wake mm. so anapatia bro ake the, the, the, the, the property mm. so kili limehappen ni wife ameenda kusik divorce wif wa bro akena vil wif wa bro ake, mm-hmm. ake ana si divorce she wants apart of oh, the sure. property propety wakumbukihipopet nias so mi at the end of the day nafikiria it nedstoriach a level y if youare married you the trust your partner or youdo bkause you yeah. the risks unatake afadhalyutake una mm. na patne wako specialli kamna mtoii msimaga kakuna mtoi then ntakuwawored kaa wif anatoka na propety bkause mm. anaenda kuitumiakwafanya vitungiambake yeah, yeah, yeah. yeah. yeah. but kamko na watoi una hope shewt be esponsible kuachawadoi hivonakipia akiondokanaondoa u naafmanaeapatia paszoteama weke kwa familia hivo yeah. yeah. alafu bro ako ama sister yko ameekudivoce mm. alafu sasa doo yako inaenda na ufa mwingine kwanza unapata hata kaa mm. ni sister yako <laughs> oboianenda kukatia deluna katia nado yakoaga buuanzibichkaa iuiiamahdokunaikdo kutafuta pesa ni shetani mm. kuna eile lazima ufikirbibi pia neza kuaktia izi ma maoreva Um, machikiizimastoi pia suche kigi mm. tunasikia ih bibi ameoganizi hazi adedishwe ma hzamaadedishweztuaskaahata so, yeah, yeah, yeah, mm. hapa kenya kuna tim kulikua nahizo vilehin vile ilikuwa vile n mm. kabla watu wajue kuna yeah, kuna mawif na mahaziag <laughs> kafikalevel wakanini mm-hmm. so uh, tukistikna historya chac nakuulizaju kuna makals kadha so kunamse palikwameandika mm-hmm. li17 uh, uh, march mm-hmm. 2000 mm-hmm. kanungu uganda 778 members of the movement for the restoration of the 10 commandments of god died in uganda after burning themselves in church weeks before that the members had sold their properties and held a big celebration of the eve of their death of course pastor audeds so, kili natrai kukuuliza ni with all these examples nakupatia mm. do you see the dangers of religion do you see why some of us mm. think religion is as bad as child pornography <laughs> yani ause <laughs> uh, uh, mukompee religion a uh, like the worst things in the world mm. and the reason inikiangalia uh, 911 mm. ainge happen bila religion sindio mm. ila us mm -hmm ingine uh, ya kenya 1998 ainge mm-hmm. happen bila religion mm-hmm. dcit ainge happen bila religion mm-hmm. sidio mm-hmm. west gate ainge happen bila religion mm-hmm. that's the one side then to come to the christian side mm. like dcit di not kill 778 members mm. they were much less than that mm. tokicombine dcit uh, isa kenya zoe yeah. mm. asfi 778 sidio mm-hmm. checkia ug 778 and people don't even talk about it bcauseis mm. christianity shanotis think about the dangers of religion mm. sufikiria jua islamic terrorism mm. we never think about christianity mm. na christianity lok at those numbers hata terrorist wakok we like, hey! <laughs> thas wer <laughs> wegmi nnanga tuingine saunakuwa tumjinga iyo yeah. tuingine sa tu ni ujinga mm. atijupa, kuambia, hati sasa <laughs> tiju amekwambia ti lakini anaongea na mungu unajua Mm. pia unajua saini sa ngumu mimi kwangu sani ngumu na kuna ule mkoasaaye yeah, yeah, yeah. si sika ubaya sawachatusemi mekua ngori yeah, yeah. e, na wanisame kama nimesema anything mbaya mm. wanisame but, mimi tunaftu kua ku, saini ngumu mm. mm. skama kuna wale tr sawa heko kwao basa kuna wale wenye wamekujaenye wanawaaribia yeah alamtu akuja kuambia sai uza sto mzima siufanya nini nipatiengu atakubark a aliongeaa mngu akamwambia atakubarkndio nioa ala nau apata as pia tunaaahis siikama monawatu ni wajinga amtu atu ni mjinga atiuza <laughs> studio yako uza, uza mali yako yote mm. leta za... mungu ameniambia afe mon yeah. utapata Mm. buda si e si job kwabibilia unaju a ob ilikuwa mm. mm. eh? job wa ilikuwa ilikua bibi yake kuchukuliwa watohii nini mali yake yote aismungu alimjaribu mm. alimjaribuhiyoilikuwa u yeah. unaoenye unaongea na mungu saa hiyosaob y kwabalijaribiwa hivoka mgonjwa bibi yake akachukuliwa na mungu watoto mali yake yote ikaenda mm, mm. Yeah? mungu alikuwa anajaribu imani yake onekama mm. atasik na e. mm. Sasa, I guess, sisi watu tunajaribu na vitu kama, na, kuna vitu msomtna kane hiv chukuliahwi Yeah. na pia naweza kuintepretia hivi mibut ah, nsema ukweliaoni apo ndio shida ikoonsema shida iko ni hivi mm-hmm. kama we, uh, we ni mungu si ndio mm-hmm. kuna the power to talk to everyone mm-hmm. you believe god can talk to everyone exactly. yes mm-hmm. and if god kan talk to 7 billion people at the same time and listen to s billion people at the same time iletaim mm-hmm. thereis this false profet why can't god whispe something into these people's ears achkihiss y wit in inakwaga very p awaaae fom kiale to nairobi mm-hmm. which lazimanikuthank metravel usiku nakakujaas sabbetaiaaeaweeumebe oanachaneofun whether yeah. you ae faith or not mm-hmm. shidaaeo inakwaga kesi ni different na kila mtu wewe ah, we. ah, unajua yesu akisema go to he rivakuwanamanisha rive ya kawaida alika namaanisha kunywa maji then thezyesu akisema go to the river. Manisha, go go alikuwa yesu gohenamanisha goheriiiakisemayesusuayeualiemaaauoni yo shida hiyo hiyoauauoni mm. shida like yeah. ndio niko, yeah. niko nasema sasa mm-hmm. ukiacha mtu akuintpretie ndio nimesema mtu anaeza kakuntpretia vibayaajn shlawatu wengiwajhadi kama hiyo ya uganda unaona mm-hmm. hadi hati mm-hmm. mjichome hadi mm-hmm. tukiangalia hakuna mahali mtu alijichoma atisijui munguakakuna Yeah. kahizoza job sasa unasema sijui aichukua waif yake akachukua watoiiumchomanosiunachikia yeah, eh? no. uh -huh. si inakome bak toeaiou yeah, mm -hmm. yeah, its all aboutaet aihnow mi to be honest mm -hmm. im going to be i don't see why mm -hmm. god needs to test youw mm -hmm anajua killa kito he knows when you're going to die he knows what youre thinking exactly about so yeah. if he knows no he knowif you're goai failnot why is he testing youye yeah, yeah, yeah. he already knows yeah. you're going to fail this test yeah lakini mm. unajua pia mungu, mungu second ndio naweza anapatigadakamati kunin kuna ila ile, ile, ile spirit kuna na, ina enye inakuambia iahyo mimi kwangu wanaf pia mungu ongea na watu thuruio yeah. ni kama wewe tu uambie sachuka takuambiahapana nauaenakuambiaunaogo inhtuangemi kile tunabonga na weeni msenaona tunazamwala mm. watuinlio na kwa forest mm. kwarewakisema hatuendi shule juu aiendani na kila mungu anataka nachkibuthes no. aeal kids theykno nothin najukidssmaa ufik21r u 789 10 ye old mm. akuna kit mm. mm. so, uh, na anythinren wake amemwambiahashohea going toe therlnachkiso inaamtonachild aslaumek jdaalia nawakatar mm-hmm. uh, airway akakuit mm. job yake mm akauza i think land yake fulani million shillings akapatia ufala naitwa mm. alafu shi went and also saed herselfhr kiae todeaththiaem hunda reion amehingtumebonga jua mah zetu why mm. doyothirowdio geyo nitakurudisha tu tena kwa hii zetu madha zetuaaema nyumba yenye mama anaomba sana anaomba samamabmhd aakwangasdambamaheanakwanga so madhe ndiowako nahii sijui niko na watu wa kanisa wanakuja utapata mzaa anasema ati eh, mama leo niko na watu wa kanisa wanakuja sijaiska hiyo yeah, yeah, yeah. paatumadhe asema kuna watu wangu wachache wanakuja mm. o oh, kuna eh, pasa atakuja kutuombea o oh, kuna unaona mm. so i igues sijui nisemee siumesiju ina, inatanfe hiwaaje to the, the adiessasa tu inakua tu nimao ndio anapenda tu n sijaielewathats hau inakuagaanthe heiapia ni, ni aoatu wow mm-hmm. bado ajui siukanye sure, yeah. mmeachekingiiburuguwaga instagram kuna msewaga napostninia instagram kamaha mm-hmm. fulani kako kwa simu na hazi yake mm-hmm. Mm-hmm atichunga watoi nikosijukwa kwa naiko na iko na huko saundee hukonyuma n alafu sauti yake ni ile ya naile sauti zailo unapatianakuongea una mm. eh, so naongea nahiyo sauti ya kutetemekanhunyuma unasikia ni mandio minikonasema a ingkuna ingine tu ni ujinga mzee mi tu ntasema tu kuna tu zingine ujinga juu munajua najaribu kuteainahedina hunajua kwabib nana Yani, yeah, yeah, mitu po, yani zinani zingine tu zinanipata zinanishtua mia yenye siwezi hata ao yeah, yeah. yeah. unasema atas hu unasema zingine ni ujingaminitasema yeah. yeah, yeah, yeah, mitas, yeah, yeah, tu hivo yeah, yeah, mi si achani kama sah mi pasiezi kakuja niambia tuuza vitu yeah. yangu iu hati mungu atakubariki hi vizuri sionekani kwa hiyo yeah, srinbatnasema yeah, yeah, yeah. zote yeah. Ha, mi, mi unajua nasema tu hivyo yeah, nasema tu zingine juu misa ndio nimekuambia venye tumeanza wanisame differentiate sai wa ukweli na ast wa uongo sasa hadi mimi sasa <laughs> mi ndio nasema siwezi yeah. siweziu mimi am siwezi mm. amasiwezi wate mm. waliuziwa tu nini na wakachukuauno mm. uh, exactly. the last example nitakupatia ni mm-hmm. nikikwambia um, vile ikikam tu history ya religion mm-hmm. um, shida waga vile tumekam tukabilive islami radialiradialislamic uh, whareve ndio wabaya mm-hmm. cristianity vitmo hugo through you know, through the cra so n years ago mm-hmm. kuna loya anaitwa paul magu mm-hmm. ulalidedishaga waifo wake akadedisha watuei wawili mm. before committing swicide in kiambu county mm. his will showed that he left all his wealth to a female pastor naona na? walikua wanapendana zikako anapendana ndihe mwenye ajidedishe yeah. nadedishe familia mtu anaandikangazalikuwaameandikasimnajuakikam letsa iko naena elt issus then eh? amekama akaambiwa mm-hmm dedisha famili yako nojdedishe nadedishe nini mungu atakubariki huko ju kumbuka mungu aliambia isaka adedishe waowa amtoywake ua shdaio niyomoa e a a eape ojfy kumbuka mungu ali hat uezapata falafulani anaolest watoyi wake alafu mgaoos alikwanalalaa unachekiai the dangers in this Uh, mi okay. ya ndio mana mesema unaonadezoaztdnaju lika takuaaunaona malinko badotualahii a aa o We monye, mr wmyea unaona niki, niki priest nilikuwa na nadm tu hiyo hiyo iyo niniyo yeah. unajua nikiwa mdo. unaona mdounaona so, yeah. unaona hiyo kujaribu kutaka ku ku kuu yeah iyo tu kuadm tu il, il life iko sawa then sasa unajua yeah. as you grow na the deeper dpe tunaendelea kuwakubwa ndo unaanza kuona o hivi na hivi ndio iko hii yeah. na hii ndio inahitajika unaona so mm-hmm. eh, mimi ilikuwa ntaka kwa priest kuprich the hiyo ndiomi inasemanilikuwa yeah, yeah. nimekaanao naiwas na, eenjoin really how they were doing it mm-hmm. so i wante to be pa of it yes. I Yeah. Yeah. bsahi naona imene sahi unajua sasa huwa nasema hivyo kwa sababu inanikumbusha sahiyo tu ni jani lazima niongele stonaja yeah. yes, inakuwa kama eh, nilikuwa na, by then, natamani likua na tamani kwaanahiyo itanikumbusha tunakwaga witoimeanza kujayote unajua siwezi jua unajua huwa ndio a nasa... mi nimesema mabliveijantasema mm. tu siwezi jua mungu amenpangia ninishu wacha tuniachia hapo hiyo nikonapatiana hizi exampla uok so lazima ni kuuliza then mm-hmm. shochr bgulted in my opinion wacha tunisema tu net ekwa sababu venye tu nimesema mm. sahii huwezi nani anataka ku the true word mm. t na nani anataka kujinufaisha hiyo yeah. tu ndio kujinufaishatundominaeza kasema mm. yeah. so na, ikitokea mm. nafaa tu tufl nayo at na tupate watu enye asema vitu ya ukweliukwa akukiwa na sasa ndio nimesema hiyo lazima watu wakuwe mituimini Me mesem- Me nimesema tu yeah. eh, <laughs> ni, si kuna freedom <inaudible> of speech wewe mwenyoza handola jiyo backlash wnirezmimi yeah. niorezo aseme ati chachikweasasa <laughs> watu waanze waandamanowe uta kazwezi enda taautandike watu wa kanisahiyo nae wezika watatokea nabbwatajua hiidioawezi chapapiabibl ni nini ni. chapa ni, ni, tohiyo maji, maji ni, eh. ni, ni, itakuanapatiananiwtu watu wake tiiopposition bible yako inatandika kind of like, na wacis nasematuikiwa ni ile if they start protesting mm -hmm. i dont think and theyare protesting as the church i don't think kuna vitu vituatapitia wachumusijuiiaunajua isnami sandinataa ujiseti kabisa lazima nikuulize uki <laughs> the ukthetim uliwachiido ya fady akinsominnikonene izindio masuali wakatunaulizaatuhut prie banaaukoyona pris akibongainns ni hapana sio sio ile hivyo mm. ile hivoapana niile yonyemenuliza kama ya fast lady yeah. yasianaamini mm. mungu yuko mm. so iyo yu, yu, yu ni faith yake mm. unaonaso mm. yeah. mimi nikiona na but she was spiaking cause sheis filled with the spirit spiritalikuwa mm. okay. mm -hmm. anaomba so iko sawa tu hiyo side yake lakina margret kwanii wakwasfilled na the spirit <laughs> the ones before her <laughs> <laughs> <laughs> lakini na aalekitulisema mama wa nyumbamama wa inchiahmama wainchinnautuko mahekwa kila familia a mahedanaanga madhendi wamekuaga wamenini wamekwao ndi wakosonajua yeah. awafichi siadbibiawayumb utamwikwet na wale wa mama ya nchi na mama maa nyumbamama wa nyumba ulisema ukimpea pasi atapelekea pasishi doo ya nchi tuseme itaenda itakuwa ngumu hapiitakuwa ngumunaii wakorai hin tician haujuaga mapasta ni yofi yeah. so uh, adi to me, politicians use religion as ao mm. wanajuaga hii certain level of emotion That's mm. ule odinga emotionchikiuleuleida odingalikamapakisema mm. regulate ugultechrch mm. alizimwaraka na politicians politicians politicianoliticia akisema ah, hivi mm. we can turn this against her. Mm. Yeah. Nachiki, I against henachiianagainsthe emembnachikiso mm. mm. uh, hii tu wana ni for the pblica mm-hmm. uh, ast akienda pale hatakusha aaagongwngoto ile mea mm, ccingautunakutumia <laughs> <ye>, <laughs> <laughs> tukiendelea naniiso isa tutoke apo tuende kwa tor za mambwembwendioansamaa mm. <laughs> ah, eh, eh. sokila eh, eh. mtu na feith yake mwenye unaaminis mm. Uh, um, mm. iza hiza tume, tumeanza naye hapothats like, the stoy that everyoe has been talkingabout talking uh, oh, lakini zi hata nimekumka jo sikumaliza swali ya mwisho iko inafaa kuuliza makenzi mm. nini nafaa kumfanyikia life imprisonment should hi be free did hi kommit any crime u pasto hi si not as a eiious eson this is just as you as stehen not mm. wamemleta mbele ya jajiidiotisisas n sasaiusewhat would you do with this guy did hiomi a cri mi naweza kasema yaand yeah. yeah. mm. whats his crime hiyo tukuunaona mm. hadi eh, kwa bible kuna, kuna pat inasema huko kwa revelation yeah. itafika time kutakuja na mafals sawa False and everything so siwezijua kama siwezijua kama hiyo time imefika unaona mm-hmm. yeah. so ndio niko nasema sahi hii yake ni cult sindio hi yake ni sioni buda mtoii mi sasa unajua hapo kama nasema nakujaji nakujaji sasa, na, na, sasa nakujaji na individualism, sasa mm-hmm. tunaenda huyu haya mm-hmm. watoto tunaenda hapa unajua watoto kwanza ni very enindiyo yesu alisema wacha watoto wakuje kwangu mm. lakini akukuambia aku, aku, aku uaue ndi wakuje kwangu mm. asema tuwacha wakuje kwanguusweke yeah, ye wakaenjaa wakufe ndo wakuje kwangu hapana yeah, yeah. no, yesu akisema wacha watoto wakuje kwangu salikuja so, ilikuwa watoto hadi kwa hiyo mvia yenye watu naona mm. mtoto mtoto alibeba watoto kmi nikiwa jaji ntamjaji tu sasa ya invualismaenza tuinvual mm-hmm. kama iko mahali refrensi yake kama akona baiba yake anarifaa tutarudi nahii baiba yangu menarifaaachatungoja <laughs> uh, uh. tuone tu vile hiyo story itaisha like mm-hmm. its one of the sasstoithiik like, he as time niliche yostoaia ove 30 gavessaini eh? mm-hmm. 3939 mm-hmm. eh, eh? Yeah. isha by the timeanawchitakupa 40so ithin kamsenikasiriolkilahiyo tu ndioiuseme bele ya t siunahekivilemsia kidedi hatakani kwa familia yakonakuga yeah. yeah. yeah. nadomen yeah. mm. exactly. kuna doument fulani unapewa na karaa hizo mm-hmm. theiso <laughs> mm. yeah, zo zingine yeah. zazitupa, yeah, zazitupa, yeah, um, okay. zingine zitatupwa yeah. okay, yeah, hiyo, hiyo, hiyo, hiyo, hiyo, hiyo ni rlijion yako yeah. sawa mm. wako sawaonafanya yili... hiv lakini sasa tukikuja kwahi nahe jwadi abaib kulikua nal edod mm. no, naonasio mm. mm. tukikuja tufuatel sasa ikufuateikufuatanamanishamemnyanga kabisa lakini pia watu wake nashindwa nao hagomnanotisimsee yakondi kanyini wecekiumsa a mm. ikamt uh, like, ik naisfat mm. ja fisor nafa kuuko iign yako yani mm. le akuna kaki <laughs> yeah. <laughs> yeah. Yeah. so uh, <laughs> enye gnaikotuna so you know, na, na, mambo yake yeah, so yakeso achatutoke apo jo tuendekwaambom so uh, kimoja uh, yeah. so ile agana otinawewe ni fana futa sanaespeial eh? uh, i tim yetu inaitwaaeana yeah. nyiiwatu nilionaj una mi, mi unajuaaea awezipata uh, yeah. ukienda pl yote utapata imesema tukoto of the able mm. i neve do thatiihi tulishinda jo00oso 0unaona itaruobakwa kusema mimi ni fana hiyo bal yeah. najua mm, ilikuwa naona watu watu wamekuja mm. kama watu saii wameniwasemajamawasealiutapatahwwatu wanaamimi kwanza nafrah hivo sanag tukiwa tunals hizo video ziko huko hiyo time nikiwa na crazy kena naetuiunazifanya kama vine yeah. nilianza kuzifanya kitamboianza mm-hmm. kupiga mapicha kitambo nakisema tuko nahiame leohiyo ni... mm-hmm. ziko tu ho yeah, imekua asa yeah. yeah, na mimisasa najua n inakuaga kunaiuanganaifaya but mm. sasa kuna venye sahiinaifanya ikoeyenye so natembea na watu wanaiona mm. mm. so napata mtu anakuja ananiambia naniambia ti umeanza kuo tuaamabo wen ukianza ku asmatumewazoeaani so so watoto wadogo wanakimbizana tu akamaa mm. <laughs> eh, mm. tukashindia pi lakiniile walikuwa bado na a tukiangaia hiyo yenye sisi ni ayo s s yenye ija kuwa na exriekwam mimi nisema eandio mtaaimi ihamasematiinsijawina itawai na, na mimi yeah. mm. okay. na na mm. kwangu na so nakuangastumejtweneweaohee <laughs> <laughs> <laughs> hii tu mi nakwanga personal kwangu huw naonangani kama kuna kwanga na the gods of g oftball wenyee h wana did nini inaen yeah, yeah. ni kama tukirudi world cup mm. <laughs> england tukirudiworldcuasnajunglandwalikuaiuwrdcu yeah. kuna mtu alitui najua ni France, juhi, the juthew alikuwa wanacheza mm. hadi brazil watu alikuwa meype brazil beinza likawa na mafans wengi mm, mm, argentina ikianza sure. na saudi ikapigwa watu wakasema wow, wow, wow. mm, mm. agentina ni ngori lakini tusiende hiyo story hiyostor agentina tukienda tra- tutaagi hizo mapenatuwache zi... uh, hiyopalei ilikuwa mm. vile sikwagi mtw a conspiracy but mm. waliamwa lazima mesi ashinde hakuna vile zile pena zote kila kila game pena weosheiona tim gani ikipata penai like six s gameilikwa kitukaiyo someculouatiti mm-hmm. uh-huh. like hakuna game aso alishinda mm-hmm. ilikuwa mostl pena penasiila kitu lazima ikuwe ikiwe kuna pena yote ninolinyimw argentina <laughs> okaiatukamba ukenyasokenya likwagamtatmgaikenya mi ni mseaoyanguuanzaohe elih m tang nzaliweaaeagash flani vi kubwa a jc na owaliwa oh. a chiniambukagahizo mm. yeah. wakati tukiedagane kwa ba fulani hukohokitaleom mm inibeba kwa shingo na, na majama fulani wawili walikuangama wawili wakali sana wa, wa the arsenal yeah. kitale huko mtaa mm-hmm. a ndiwasenyaliuanga wananibeba tukienda blkiwa wa mdogo wananikuja mm-hmm. ananchukua mtaa anaambia mahe tutarudisha mtoto at gem meisha ananirudisha yeah. yeah. hu mm-hmm. nakumbuka hizo vitu kwanzia kitambo sanaiaaafa kitale kita sense mimi, ni, mi, mimi yeah. kitale nilijipata huko lakini mimi ni msewaoma bei oh. exactly. yeah. nini watu wawangami niwama bei kant bnatoka apo hivoadido iko kindu kindu mm. hey. yeah. Yeah. kindu kindu be hapo adiedo yeah. oh. mm. sa nambiaga a kuna anti yangu fulani yeah. alikuwa nya kindu Hmm. alikuwa na vuruga ocha so ocha najulikana tu nyakindu yni madeakindnykind mademua kindu kwetu wanatritiwa goka vile za tridemsaperi emti huy akikuja na haribu atakuwa atataka kudedisha zi atataka yani hizoahukna huko mko na hizo zomamisonception za like kasn akunaga ile like jo blbablawetu si hey. tukwa, sasa tukiwa kindu suaba u ahohiakg vichwa ngumu yan huko ndio si tunaambiwaga hivovchwa ngumu nyamkanahyomimi sijapata hizovitumsijapa akuna aiakofulaniashaivuruga <laughs> kwenyu mpaka akafanya watu akafil kasfamili zawajaka kunakuagana wtha like arriae tha dosnt wok mm. itas theen mm. now peoplelways blame the woman adeagamekuaou mm. mm. so cant marry airl from your illage datoke fromfdaoasi oima ha okenaouif is not oai kitu kama hiyo so hakuna mah akuna hapana sijasikia ni maybe zilipeni kitambo hi yeah. yeah. wakati mimi sijasikiasiweziyh yeah. yeah. oh, yeah, so, yeah. ijaie ama sija nayo but so interact na haujana kama mlikuwa kitale mm ocha auje nao manko yako, And ma- nao maanko maanti aa aaa mantiman imafanaaunemamamzalu madaza nyala kakamegaamaa na, ku... ah, na kause yeah. yeah. bukusu lazima tuwajue jua kinawetangula <laughs> <laughs> <laughs> yeah. buusu yeah. sindiagawetangula wamalwa mm. thin those are the main ones mm. alafu i think mdavadi wagamaragoliamanajua wa mm, uh, yeah, mdavadisia la wateso uh, lakini like wateso thats awhole tribehasno dithe speak anything lose to unaweza kuna, kuna, kuna, kuna, kuna kwaga mm. yeah. yeah. so, uh, na hati a aliwamumia kuna vitu enye wanawezaongea hujaribu kushikanisha umaapia pia nimesomea nimesomea kitale yeah. sana high school nilikuwa st boys sjsebo l kitalefli safi sanashocha mm. yeah. so, tuanze na hpo basi ukiwa ukiwa mtoi so mtoi umezaliwa mtoi nilizaliwa nilizaliwa kindu bei bassa yeah. befoe ni nini before ni gro hiyo sana mm. ilikuwa mzaya amekuja nini kitale na madhe mm. so huko hivyo ndo nnikachukulia kila kitu but certificate nini mm. nikaanza kusomea kitale sasa alafu kwa nini lazima niulize kwanini kindu yenyu hkuzinakuwaga kenduni e, knube mm. wanii kendu. asomagwa kindu inategemeanasasa ukiingilia onaingia anasemasa nya nyakendu ama ja kenduakuandiwaaa kenu knub lakini kuwan k kamakkuna watu usema kinya nysema kenya lakini sasa ni watu wenje naosemanga kinya Yeah. ksisiyotuni yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. kindu uh, mm. like luo imetoka hiyo side iyo saidnginekanzia majuju sasa ukiangalia kiangalea kwetu bbosartm the eondbo Oh, smjus so like the fist boeyena najuaga hiyo koikikamtu t so kuzaliwa kindu alafu mkiwatoi kabisa ndio mkaenda kitale yeah. okay alafu uh, kitale chuo chuo primary ilikuwa inaitwa papos driven hmm. ilikuwa inasponsiwa na deliverance church Yeah. kitale ilikuwa so kitaletuwachhaangulikwangasiowoeah aalikwangananiruhusu niendekatho hiyoecc ya kitale mm, mm. iko karibu na Christ the king catholic church yenye mu huanaenda inani alaumimi naenda na tu na church anawatu ahinpaaahizo ni vitu hizi na hizi inaituangaje na hiyo hmm. na inaitwogaji yenye hmm. watu watna sakramen hizo ni vitu unaona vituunaona yetu ya yakthote nio mm. so s vitu mingi mingineozikikuja oh, hiziza nini zinatoka yeah. kama hukokama mwenye alikufa mm. ndio sasa waoden wa mwingine kenya mm. sasa unajua ilikuwa kwanza wa have to go wa kuutunga tukedliatunalafu akawa nal nj nje bado ikoaankwanzisha chuo kadhaaana snaj utungaon nje nje kuna time alikuwa sana kwa alikua ahah mm. so aliumapamba majau Yeah, zijakuwa sana tangu niingie kwa mambo o ingine zijakuwa yeah. naomba bat zijakuwa nafuatilia sana sanastori unasema wine na saramen zote zinatoka hiyo eh, ni kigroiyo ndio miikuwa najua sasaukama so, na unanye natengenezewa kenya imanisha ykukwa nakuisha vile zilifunga <borders> <laughs> venye chacha zik watu walikuwa anaenda eh. ziutengenezwa mingi e ka zinakuja zinakuja mingijzchukuliwa lazimampangelanam huu ndio mtu wa maswacha tuulizeukienda ma sizsindioasia zinatokao hakuna kifungua ni taaa naomioniianaju inatok inatok inatoka huko hivyo inakwaga e ysiniamenti watuwakunywangtinaeanasikinakuaga kadogoagikila mtuinauag tuminianaendagatukiwa siku kulikuaga na pa Catholic. na mm. so wakitumia chapel caea engine anatumia but nakumbukaga nikiona ule priest akiinua w akiinua kitu al nan watu akipanga ia aneekeeekeake kila mtategemea mm, naae utapat kiamt Hmm. kuna okashon utapata kila mtu amepeaanainakwanga like hmm? like. eh, before anze kupokea inatoka hmm. kupokea heo e the aament lazima upitie samei dini inaitwa dini usome dini yeah. ukue confirmation. Confirmation, confirmation sasa ni, confirmation confirmation sasa ni nini toi otu apo napatiwa changa ukiwa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> once hiyo iyo hmm. taimenywa konfamiwa yeah. ndio ukipewa yeah. after hapo ana i ukipewaafnal huo wow, nani nakuekea hako kaburungu kwa, kwa ulimi alafu hiyoikonautotutudogoahiyou nakunywahiyo mi sijaona hiyo ni kenya himi nimejua tuwananapewa oh, nahakuna mm. vile ninyi kamabo hakuna mtu aliamua tu kwenda huko nyuma na kukunywa waine <gulia> <laughs> <laughs> yotechi akukwainaka hizo Uh, ile mumekua chikitakamaikiwawewe mweyeehapanakunualikunywaiueuandiili lielewa oh. mm. hmm. juu sasa mi naelewa mm. yeah, yeah. na saa wakikuja wapateoofis aiko hapana <laughs> <jiteteaji. laughs> apana yeah. Nasa, nasa, lazima tulazima tuunajua <laughs> sasa huwezi anza ku akianza kuongea sanana nini alafu pia stmai ni wabayaanajuakuna yeah, yeah, mm. mtunaja kuna, mtu kuna, kuna boy atajaribu kuonjahii kitu inakaagajeuik mm, e, mm, mm. naama mm. e, walikanamasijaikutana oh, mm. nayohsijaikutana sure? nayo aumi uh, tuskia me zinakuaga so ziisa uh, uh, tumego back to religion but majuzi pope amesema it's oky for priests and nuns to ilikuwa it's oky for watu ku have sex eh? mm. idonoka alisema specically priest and nuns but alisema its ok hiyoasiju nitajibuajeu kama alisema nicristiathealisema tatholics silazima abstinen uh, inatagwa ikiwagiiwhats theame for itbby isotaassaakma aliesnot aa so sijui iakuna rodnakasemabsema hiyo na its itsso ok for au kachpon kama u pop ni iberal sanaiberal zi wewe oneng mm. ulikuwa ka olteboy kasmaa <laughs> <laughs> I don't know. This yeah. isi, isi, isi sema nini siezi yeah, eh, like, uh, mm. kwa nini alisema hivi ama mm. o yake kusema mm. hivi cool ai, AI, AI, <laughs> lakin, AI nai mambo lakini yeah, yeah. forward to ilikuajheakirahnampigaaaiiinafanya mambonaa ikifikay nataka hatakuona pale itatupeleka kuza um, ithink itafika level ile hata vitu kama podcast utakuwa utunaimages halafu mm-hmm. inaambia we kama na show wacha tuone <laughs> mazenikanlionaotyaaaig menienyewest anapiga yeeku mzeena sauti ilikue yeah, yeah. <laughs> uh, uh, uh, uh, na sda tu ni eh, zile zimeanza yeah. kutokea zingine zimeanza kutokea yeah, mm, so okay. sahizi watu wanaambiwa waamewaambie mafamili zao na kama ramothe zao sure. mm. wapatie lik a kazumsi anachuka tnavoic ya mtoi Hmm. anatengeneza nini anapigia ranmah a mtu nimepatikana kwa shida fulani fulaninahitaji samazesautia huyo kabsimse mmoja ni vile buda yake alipigiwa hiyo simu hmm. ska sauti yake kabisa hmm. ati ameenda hos anafaa kufanyiaanahitajido fulani hmm so smbuhyo ameshaanza kushughulikia kutafuta hiyo doo mm. bah kuna kitu alikuwa amesahau so aka kupiga tena hiyo simu okay. so kupiga sianapigia sasa mtoy wake mm. nambea, hey, poa siko mahali me mi nikopoa sikos mahalikpata ena nih kuna wase wenginewamekamana zao za kudial na masam zamail mm. mm. so <laughs> mse, mse akitumia mtu mtumail kuna mtu, aisa itakua mm, so ameziacha hapo hivo zinahavailmoja itaa ndio zitaoteaiisaahiaiboyako ikueiin hiyo sasa mm, mm. yes, <laughs> ndio ninisana ni, ni, uh, alafu mnafil jo za ai zitakuwa ka jos zetu hmm? sindioi mm. za muic nafil mm. mm. mm. mm. na kama ai nizaompemeobut nafilni kama ai zitaeza uai kisha raa za mtu mm. Mm laf ye ambia now uh, let's talk about how i grew up blabla mm. bla blablabla make sure you're timing like for sillables and your triplotandras yeah. mm -hmm. and all that mm. i think with time it's going to be able to come up with it mm. yeah, sure. but amelody mm. a melody ni had alaf apart from melody na feel uh, nini tenabca yeah, yes. melodi neza kame up na zile za kitambo mm but iandike muamaaiwezawzihiyo nafil tu ngori kiasi ndio inaeza yeah. yeah. andika sipt kama mabi ya film inaweza jaribu ndiondio tu kakupatia tyofl mm. then wewe uweke vitu yako ndani mm. but mi nafil kma kama nilikuwa aredi naweza andika sipt yeah. yeah chagpt nishaiona za shule mm. inajibu fiti watu itimaaiza shuleiuuanayosijaitumia sawatu aeua kitumiaanalaunahme kuna hii mm. mtuiwa ftheia wa korea mm. aliandikiwaen na mkenya meonaimekua south orean paramentsoja mm. mm. yeah, kenya tumekwa tukiandikia hizo mapepa zaiomarii iafayiaunajua sadpatsemboka sasasa maybe mm. sijuu hiyo sasa iliniajesijaskia yooran an asian in geneal es a vey a thi so for them like io kunai think even demanding for the, that parent to resign but mm. others wanasema like umtoynafa ku expelled like its a real issue najua si kama kenya wea the end justifies thein sinajutussatunaganaisto migitoliku naiba ha, sasa siweni mdosts so, yeah, <laughs> uh, so watatugo back to nini so um, ulioinma kwah okay,