mtisurisin is that we used to do withoei yeah. ah, oh, okay. wenye theare very famoswalikuwaotuaa mm. khb watu wenye wamearibika hi town ni gospel artist mm. mm. wengi sanakwa na na sababu nao wamejificha kwa kivuli mm. ya kanisa mm. Mm. nobody hat our doubt mm. so ssimu zinachukuliwa and then sasa kitu ya kujua ya kwamba binadamu ni shetani mm. the other day thetheday ni nia aaanchana suda akaunt hey, wachana krg mm. si tuna kujuaitan tutakuanika mm. ah, tunakujua ikaambiatuna kujua tukujui sasa namuengge ndo niju uu ni nani inthaguy fo 30inut kwa whatsapp ndo mm. ah, nijue huyu ni nani vita inatoka wapi mm. nikawambia hizo nini n no? tunakujua hata kunana kuna zako mm. bro mm. alituma mm. mm. ujamanini bana nikashtuka mm. kaambia no pb so alituma kama video. dem fulani e, akatuma video mm alafu akarealize akadit mi mm. itbamb mm. mm. nini unaweza kunifanyia mimi kasipol mm. nini tu unaweza nitisha nao mi nimekua nimekuwa na do nikapoteza doo nimepitia maneno mazito nimepita palpenye labda sangine ningekuwa jela nifungwe labda ningekuwa lang'ata nimezikwa nimepita vitu mingi za maisha wewe mtoto mdogo natishia mimi unani unanblami mm. mm nikakumbuka vituee nimego hrue nimepata yeah. kwa familia ya ndani ya maraf, mar, majamii jamaa na marafiki wamenir nimekuja mpaka nimepanda juu gameni nimefika paka, nime nime, nime paka levenye paka watu wenye wanapigana vita na mimi ni wanasiasa ambao uleu ukiwataja ni watu wakubwa wanasema huyo usike jina yake usimpe kazi huyo mpe mm. mm. kazi huyu kazi ni mtu ananipigania kuna watu miib tukisumu una paaltuanasemahuyu mm. anatusibaba huus mm. mm. kuwa mm. na hisia tofauti ama maono tofauti nasmajama atupingajalmganihimeteteaoepgaata na wanasiasa aa na kila mtu aagwee mtoto mdogo mm. mm. nikamwambia tuma hiyo video haraka kwa edgar obare stupid boy mm. hen ipick myl mm. my phone nikapiga wife nikamwambia abcd eae mm. inakuja mm. mm. so huyu mtu ananiambia nimpee 200000n00 mm. Tuneza kufanya project fulani hivi hivi na naeza ni bwana wangu sa kitambo mm. wachaachilia mm. nikavimba kama kiboko mm. umbujaachilia chochote mm. na ulisha, uli Don't kwa mtuanaitwa huyo mtu nianafaa mm. mm. kukatwa kichwa ajnamjua na nikamtaja na jina yake nikawambia bro usifanye hivi town utakufa utakutana na wabaya mm. yeah, yeah. mimi mkono zangu sio za kkuua patyopoint yeah. mm. ningekua kuuani labda ningekuwa tajiri mkubwa kama baraesa mm. labda ningekuwa tajiri mkubwa sana mm. bat mkono yangu mi ni mzazi siwezi kushika damu ya mtu itafuata watoto wangu anapatayopointafrika mm. yeah. yeah. so nilimwambia utakanyaga pabaya Ah, misio mtiaji sitatuma nikaambia na kujua we ni mwafrika mm. acha ujinga mm. unaniambia nini wewe yeah, yeah. tuma watu wengi wameishi maisha kukuwa the worst that can happen kama mtoto wa kiume mm. wakituma picha yako kama na watoto wakike ndo kuogopeshe an wakiume lakini mm. watoto wa kike mm. babu uko freshi watoto wa kike mm. hata mama atasema u ni huyu Mm. mimi watoto wangu nikiwaangalia vizuri watoto wangu wa kiume ninawaambianga msicheze na watoto wa kiume tafutata kike kuna siku nilipata watoto wanacheza watooanachea wanne vijana kwa nyumba iliwapiga vibar nkawacanokenje watoto wanne kwa nyumba mnacheza mm. mm. kwa mtabadilishana mm. mm. mm. mashoga hapa kwapatashehelakini nikwapatawtotowa kike naingia kwa bedroom mungu asante ya is the reality of life so uh, blackmail isoyaacai nikaimeisha sasa uh, hasidi hana sababu niko yeah, yeah. nikotar mm. irushwe Mm. isirushwe mwafrika mm. ukisikia mm. imetoka naenda kaangalie mm. labda unaweza kuona umaarufu fulani labda <laughs> <laughs> <laughs> unaweza zalabdunawezajifunza kitu <laughs> eh, eh, kutoka eh. kwenye hiyo hiyo eh. video eh. lakini pia naomba mwenyezi mungu kwa sababu aho the, the day tuko na image ya ku tuko na watoto ambao wanalook us mm. mm. tuna watoto ambao tuna arent mm. mm na society kuna watu ambao wanatufuata yeah, yeah. wakiona jambo kama hilo inawakera na oh, okay okay inawauma yeah. sasa nini um, kuna point ile nataka tu go back to the point where you eventually find yourself in a car going to sht place inamaanisha now at this point in inqot youve lost everything hii hi, hhii jan ilianzaji unajuaulikuwa okay, nae mm. sio kama hii hiiiojan naanza wakati unaanza uunaingia kwa debt. Yeah. una mtu unamwambia yeah. mm. kwa sababu kuna madil tatu nne umeekelea mm. labda mtu anakwambia nitanunua hiyo nyumba siku fulani mm. wacha uko na hope mm. kwa kitu neujaona yeah. mm. lakini kwa sababu imekuletea hela mm. na imekuwa ikifanya usifanye mm. az usifanya hiv sai ukona gari ukona bk klea ashaocuahaocfaa nenosamajakazi itakujaekishafa uaain tutatamba tutarudisha hizo vitu so you yua living kwa maisha ya kukuwa na hope lakini ivitu hazi mm-hmm. unauzaii ndo soti yeah. unasema ah, ilekitu e nimewekelea pale nyumbani siniuze mm-hmm. niuzie ho mbiombi utume ndonishikilia hapa mm-hmm. bro ninaziuza naziuza nzaiuz naziuza, naziuza, naziuza finally unapata akta penye wewe huko unaishi uko na d kwa sababu ujabai nyumba yeah, yeah. unapatiai mm. mm. unawpea hope ya kwanza hope ya pili hope ya tatu tatubana huu ni bana, uni, bana. Mm. anataka kulea watoto wake lakini kwa sababu umekuwa na heshima naee anakuachia mwezi wa kwanza mwezi wa pili mwezi wa tatu mwezi wa nne mwezi wa tano mwezi wa sita unashika aibu na bwaga mm. mm. ukidhania next month utaso unapata barua za koti babu niko na barua za ana kesi kotini babu mm. mingi nd ejuzi ndo nimejaribu kuzisot mm. ause i got into depression to pessiontoanexayby bigte mm. alinipigia usiku wa manane kutoka amerika yeah. kama niko kwa depression bro niko mawid niko manini ninafyetuka nasema na nitaanzaje naanzaje nita kupanda matatu bro sijai pana matatu kwa maisha yangu for the past t years aje mm, mm, mm. naingije nashika mshale bro mm, mm. Ah. then at night big ted akanipigia th mm. akanambia kaspul hauko sawamaze ah. niaj ni aje, ni aje. kaspul hauko sawa mazte stuonge kesho ma una ah, ah, tuonge sai an then the most beautiful thing about bigted mm. Ni, niliskia akiambiwa kuna bray yeah. una kupangia anapangiwa na ngojwakwa aendafanyaakasema mm. ngojeni kidogo naambia wife just hold on I'm to my friend i nikaaanambiaimyieanaaaiakanambia nikaambia nimepoteza nimepoteza iepotezamepotezameoteamepoteza hii, hii, hii the whole world, wame against wametaa marafiki wamenitoka niko na shida niko niote akaniambia nataka uiongee t tom asl niongeleshe as nikamwambia niko hivyo bro nikamwambia nikamwambia teakaniambia i nmb mm. o ae kwanza uko pale chini hiyo mm. aea ni nnb mm. a way famili yako wako wakofiti mm. nambe th toka wale wase wote nnakujua uko juu mm. jitoe don't associate with them because utaenda utapata boy amenawiri muafrika alikuwa chini yako amenua masiis pre inaanza kupanda mm. mm. lk for new nefren yeah. nikawambia nanani akaniambia sasa fanya hivi tafuta mtu mwenye unajua mm. akujui yeah so shiti unajua mimi shiti back then nilikuwa mdosi mm. wake na niko namwitiaaa iadepit yak ngisaa hitindnarudi kwa si. kwahbod kama ujavaa machunni auhom yangede yeah. mm. kwa sababu hata mpaka iletange imeenda chini mi naenda nakimungumungu tu mpaka kuna sana inamisha gari paa kwa mteremuko inalala hivi ndio hiyo yeah. mafuta iteremukeko chini yeah. inisindikize then hapo ndolipata kurudi bak Yeah. nikaangalia kushoto nikaangalia kulia mabuzo wamenitoka sina mtu yyoteif ananiambiam prayin for you I'm for you my husband mm. nikakutana na mtumishi wa mungu anaitwa yeah. so i used to wake up in the moni 330 watu wengi awajui nimebtl nini mm. niko kwa chrch na kapaka 4m mm. yeah. nimeo nyumba 330 infacnamka 3 naambia wife nimetoka napiga gari start naenda na park inje ya kanisa naingia kwa kapeta kanisa nalala tunikiombara bada mpaka f nastaki kuongea na watu bro ndo nikaanza kutengeneza netwok yangu anthen the good thing kwa kukua alone god anakuonyesha sasa au amekutoka wote nimebaki na wewe mm. so nanaaza kupik simu ewhatsapa hey, ulipotelea wapyninini na naweza kuambia for free god alinrudisha back na sahii watoto wangu wakofiti bro watoto wangu full year wakuenda shule kwa mtaa thesathi alikuaochaaaona Kus, kile, konta, pia kuuliza ni um, time vile kila kitu imeenda vibaya uliko naishi au linaishiaapiunajua na, no, nilianza ku nikatoka, nikatoka lavi mm. nikateremka nikaenda rongaiauronga mm. yeah. so kuenda rongai so nik kwa nyumba k yeah. na bado siwezint yeah. mm. nanifi fi watoi wako different school kuna ako hill school kuna mwenyako bker kuna mwenyako so unapata zile sl zikifunguliwa kwa watoto wote lazima nicheze na mia anbaa mm. ndo watoke kwa nyumba waende00 yeah. mm. so wanaanza kur wanngiastankuenda <sighs> kuongeleamaneno mengiazingienamaae nilianguka mm. na i thank god for big ted bigted mm. thank god for djsht mm. i thank god for my friend ukundi i thank god for my friend koi ani thank god for my wife mm. alisema tutakula sukuma lakini tutakaa mm. bro ndo ikanionyesha ah, udeadae y mm. no mm. ile mateso mm. nilimpab yeah juzi niliongea nikasema kwa kamera nikasema naogopa mwenyezimungu mm. naogopa william Samuel ruto kama predent wa mm. na nchi naogopa mke wangu bro mm. Mm. mama akiniambia left akinaambiasaakinambia usiaongea na mwafrika sikuongeleshi mwafrika <laughs> <laughs> <laughs> nikuona nauyomtaona sikusalimia n Ni kwa niniamep yeah, yeah. yes, can... ameprv yeah, mm. ame ya kwamba my husband ohebwanawake wengiwanaepamabwana yeah, yeah. mm. na voe mingi aziae s mm. ni wanawake walijitoa kwa ndoa wakaenda eseiawanafil wako naaa wanafilmtu akob na wakitoka wakienda bro endeangalie pia nasema ya kwamba wakenda kulea watoto wao apo ndo mal wanakua But a kid, you need aguaaama watajiiga kiuabanataahiandawambia hata niniwasekama hata ndugu yangu sijui kama anameoa na anameaaajauaamoto tafuta huyo mtoto wako bana mtotowako ana mewachakuishi maisha ya kwamba mtoto anapewa jina mudhuni. na jiamuhoni mm, mm. a i took responsibility ya kuchua watoto wangu wote na mm. nanikwambia msilete fitina mama zenu mm. si mm. hapa wal sio koyangu nini ndokoya tuishi tukae na mani nahapa ndo kwenuuaa ndo kwenu mybab mm. My ma wako, mm. wako stable sana lakini bro, nilianguka watoto brolianguka watotoaaenda kwabab mm. aaanetoke laambia hapa ndo kwenu mm. so more of the stories that A woman can only feed a kid, but moanariiwa yeah, yeah. mm. mm. na mwanaume mwanaumewatu wenye wanabelwa wakubwa sana lewa naabama wa kwanza alimarikaemarka wote wamemarika kuna mmoja tu mm. something sijakwambia ajamarika wajuaia kwambiapia niknamtotoointa mm. macho bl nasikkuna mmojangine nashindwa niko na watoto total wako nane watotowako wtoto nanebsi kitu najuaamon kuna watu wengi mm. sana wenye wako mm. mm. na watoto kama saba inje lakini kwa sababu wametoka wametoka hizo ball na bol nawataki responsible wanasema mm. niko na mtoto mmoja angalia vizuri mm. Mm hata labda hiye anakona mwingine wawili pale paanatujuijo upointi iko kenya payuko inje uko majuu mm. mm. tukikua majuu alipatikana ulimpata ukiwa majuu nikizunguka isoiuii tha my wif mm. ameembresa watoto wote yeah. mm. yeah. sasa ule ndo nakuuliza nifanye nini ule mke mm. amechukua watoto mm. wako mzigo yako na shida zako mm. mm sofilajeja so, kkunakoganayo uh, narative ya yeah, hapa kenya ya yeah, fea women uh, watu wengi wanapushiki the narative that uh, women kannot <coughs> uh, be trusted a man should uh, keep as many secrets from his wife as possible ochikwaja hiyo stori to me na experience yangu mm. i think i fear my woman mm. and i love my woman ee yeah, yeah. na ni rsos t ni kwamba amesand out kwa wanawake wote yeah, yeah. bro kuna siku anapiga o madem enye tunapiga na tuna banban nao wanajuaasl amesowachukue ukose makao ndugu yangu ukosemakao ndugangu tafuta muafrika mm ulale kwa kiti mara ya kwanza ya pili utapigishwa atakwambia chomoka kwa nyumba sokajbanisijahea huyo anaifa maumanako na ekret zangu zote mm. thats wy sijai mtowa i nimeaoid sana sijengi instagram sijengi nini mm. kwa sababu huyo ndoroha yangu eok yeah. yeah. mm. oh, okay. hey, alafu um, so hi ku hungout na kina shiti for example exampl thasaomdian eh? yeah. uh, ukosema hi time uko ukodpressed unafilaji comedy ndio out of that ilikugetotoftha sace amai mm, no, kantel yu comedi ii ilikungana ni fanya na by time mm. kwa sababu ambusi the ol day mm. niende hap bro kause watu wenye nawatafuta wote mm. wako shughuli zao yeah. na don't want to be a aaueaanwa kasul nikona sript ingine wazimu sana mm. sasa kaspul wewe sasa auta dlive apa mm. sasa ndo time bro napiga na d anapelekanga msee unajua nililan kitu moja gold mwenye amejua unaonaild ndtokaldagaybatukafanya kukadabbatugeangalia mseemenyameja kusomagejamao mm. tukapiga hiyo tukapiga hiyo tukapiga hiyo fina niko hapa leo hii hi mm. mm. anaskia bro nikiongelesha wasee kuhusu laife alafu naona mtoto mwenye anakunywa yogat kwa nyumba mama ake analelewa na mama ake anakunywa yogat pale ako labda 23 anaitwa dadi dadi anaingia na comment, anasema huyo mfala anaongea nini namwambia itakupata tu hiishii hmm. hmm. hmm. sio ya, ya watoto wadogo tafuta za watoto wadogo hii ni watu ambao wanataka kusikia watu yeah. wenye ko dp watu mm. wenye wanaandsanif nininiinataka yeah. yeah. mtu ako d i yeah, itaki mm. mtoto na uyogat tafutane ya kuchea yeah. hukoaafu <laughs> s so, pia lazima ni, ni, ni kuulizehitukibongajia eh? um, so uliuasema likuwaagapi an whabo m thefibo kunadam na kuna chali yeah. na mi ndo wakanautm yeah, yeah. but i thank god nilikumbuka vitu kadhaa when nikonaupesa nilikumbuka kutke ae of my family mm. and kamin from a po ackgu famil nilijaribu mm. inua boma yetu yeah. kijina yeah. na also kimsingi ya kujenga na ninisligedo mm. mm. mm niligedo ni madha nikagedo nebro nika mm. ne angu mdogo mm. nikago niko na nyumba kubwa sana like, dhoo yangu ijaisha yeah, yeah. yangu ni kubwa sana hocha yeah, uh, tumchanue yeah. ugedokocha like, ujakani waga mm. lazima kujenga hao ni kitu nachukuliwagaik like, uaj mm, okay. so uh, tukibonga juo kugedo mm. saa tunamaanisha haujatengeza nyumba ya matope umetengeza nyumba sasa ina sasabunaweza okay. yeah. fanya ak kwa mm-hmm. no, mm-hmm. uh, laami <laughs> <laughs> <laughs> so, unajua uh, ukienda utaona bomanguiliweka karibua iwas din amiehnannae mbili ya kwanza na ya pili but ilikwama lakini eh, eh. mm. sasa naifufua bro hivyo amo na zile za jogen iwachango ogeya uchungu sana bro inaniuma mm. you know, my inaniumamyakasi mm. watu nawapea pesaninikifika homwanakuja kupiga laini watu nawapea pesa hawabaya yeah, yeah. mm. sana mtoto wangu mm. mm aata kubadilika mtoto wangu mm. ah, mm. wana mm. aymbamade mm. mm. so tu zake za madeo zimekwama jmmoolwanga mdogo tukashanboaoukamahizo yeah, so, yeah. vitu, vitu za ajabu mm nililan kitu moja watu waonge mm. uh, wakimaliza utalalaalafu yeah. pia imenikumbushaitakin about money naja thaain oh mony an mony an back to ile ae ya naja uh, moey aeen sithin so pia kuna oe of the isishaiski in ukisema kuna ano yako fulani uia mm. alikua welth kabisa mm. nakakama kasota to a e ile ike en utaniruhusu niseme kitumoja bro mm mastrong believe wa mm. kuwa mkristo yeah, yeah, yeah. ithink thea thins thaaalled altes hii yeah. ni ya wakristo wanaelewa ni nini mm. mm. uh, alters ni vitu ambazo zilihapen kwa ni vitu ambazo zimejengwa misingi kuna watu kwao wa, awezi pitisha 1 milion mm, mm. levao ni kushika ni 1 million ukipita 0milion ukipata 0 milion uta for fo million but9millionneaun fo mm. kuna watu kwao watu wapitanga class e ama klas s mm. ukipata degr itakuwa le tu utawaipata kazi kuna watu kwao nomatauot ufanyaje kuna ugonjwa natakifaafaa inapiganga watu mm. kwayo lazima itakupiga tanga bloolie mm mingia pale ukapata kuna watu tu kama wanne watano akona thesem ugonjwa kwa boma fulani from nymbaoae nini anapiga ma zake msehemkali sana anava makoti exenie alikungani medy mm lakini as we speak lakinisai kitu nao kitunyamebakenaoni kizungu kizungu hangi, <laughs> <laughs> eh. pata mtu mwenye amefanya phd hata kunywa pombe wala wakulala kwa mtaro mm. you will know that this ame kizungu na kuna kala kakuinwa ki- ka kamabega kale mm. hata yeah. kama umeishiwa kamaumeishiwa niliangalia wangu nikasema wewe ndlipitawewe ulienda juu yeah. hmm. iwaji yno you know, nikakaa chini nikasema labda hiyo ndi inapigana naye pia ko yeah. sisi ndo tulionekana kwa jamii tunaweza kufanya kitu ambayo ni kubwa mm. nambona tena sisi tunapigwa vita hii ni kitu ya laana ama nini nikakumbuka kuna vitu ambazo napigana nazo hizo vitu zinatoka kwa mandugu jamaa na hizo vitu haziendi mbali niene within mm. afriauwezinifanya chochote unijui omyiobut myi abou myi an asohitha ae me with him yeah. that i kan do somthi whatisit about e hawaein ouviae in our home jamaa bro anaingianga akiingiaaa hiv amebeba saananaena kuomba chakula kwa matanga mm at some point vile Europe, ukiingia uki talk, ukiingia ukitoka but omodaaaiagpukiingia you yourself huyu mtu anabeba sani kwaniniawaea yeah. kwa uh, uh. so thai how thin uh, alitumia pesa vibaya but sisemi pesa alitumia vibaya is mm. fihtin altes yeah, yeah. Nye pia mimi nimepigana nazo na nimemaliza mm. na kuna watu wa wafamilia nilishawapea onyo mm. nikawambia mlijaribu kwa ule mkamchanganya hivyo mi sijaribu kwangu mm. siwezi kutoa maneno ntadil na nyinyi ntawamaliza lakini mm. nasamea sana naneisha mm. ne mefanya mm. mefanya tosha gari nimebaki mm. sasa mm. ni mimi kufanyanajuakufanya kufanya. tu arais kukuambia kitu nimekuambia ndouelewe mm. <laughs> ayo ni maandishi ya daktari yandapelekea mm. farmasis atakupa dawasoat yeah. uh, <laughs> the heih of his wealth alikuwa like na ho much the guyuset have a lotof money mm. He still have even kids in, the, in, the, in europe mm. mm. lakini like, thechildren memejet oh, okay. mm. ye yeah, something is batlingniih mm. <laughs> didhe battle alcoholism at any point yes yeah. upto dete hmm. so maybe thatis what pushed him away from his family no? i think uh, inafika time nye yoar anaic mpaka famili inakutoka mm -hmm. aaaicaa hizi ni vitu hizi ni vifungo zinatupiwa watu mm -hmm. watu anatupiwa vifungo za pombe natumiwa vifungo za ukahaba watu wanatumiwa vifungo za vitu Uta, kutesa, pa yeah, yeah. Watu mm. Una tu pale unasikia mtu mm. mm. hmm. uh, umetupiwa, mm. Mm. umetupiwa unapata taman uiynawanauahngag aasuat mwanake aoakofiti aananulia mpaka achalii gari Mm. siku ya kutaka kuoa chali anaingia mitini na huyo chalikimuuza anasema sijui mm. kuna demu ambaye alisema alitupiwa kifungo mbaya sana shekhe akipelekwa ba hiyo siku ndo anapumua kwa det mm. akipumua chali namuuza aani unapata demu msupa anashuta kwa det unajiuliza aji hey. <laughs> hiyo ni hiyoni kifungobbabu iauchik amejipaka loshona kofiti akofreshi anaendesha gari fiti akopoa mumeingia hemingway mmesitiwa dina nini tebo mumekaa pale mmevaa zile manini zenu mmeshavaa meshavaa ukienda okay, hapo nd unasikia kaarufu kanatoka mm huyo huo ali alitupiwa kifungo mbaya hiyo kama... kifungo inasema kwamba yako alikufa uweziendaaalaaa lakini hey, kwa vifungo sheheiyo mshutoitabidiai kwanza inatoka ile mbaya ni kama ya maragwe na mm. maziwa mala na mm. mayai mm. babu kitu nye na nyena pof mwanaume ni mwanamke mm. mwana kupumua mm anles mmezoyana bana mm. yeah. deti ya kwanza mm. deti ya pili bro hata mm. kuna watu wakienda deti ya kwanza bro hata ukienda deti ya kwanza una mesu wangu umepiga mswaki umechukua mpaka mouthosh nababbba ume, umeenda hujakula mm. vitu nya zitakuwahibisha mm ukitaka kuenda ch unatafuta mpaka choa jerani huko kando ndousiharibu hata kwa nyumba ndugu yangu eni ajunaenda a uiga kacha mwanamke hizo naaanza ufanya ituhzzadanieusaida nduukaratasiahitajajubado zinamruka aelewiaso <laughs> <laughs> <laughs> oh, okay, okay, okay. uh, uh, but now after your experience iloligo trough your relationship na pesa bado pesa niyo ta nimelan kitu moja kuhusu pesa pesa Mani spiritual pesamiualm mm. inaweza kuonol and uh, if you don't go above it mm. both physically mentally and siriually itakufanya vibaya yeah, yeah. kuna watu ambao kama wangepewa milioni moja wangeshika ukimwi mm kuna watu ambao kama wangepewa 10 million wangekuwa hai leo wako kwa makaburi wamekufa mm. kuna watu kama wangepewa millioni ishirini mm. wangekuwa jela yeah. unahitaji harmacis mm. money has a way of onoling someoe yeah. but if you have good foundation foundation na ukuwe na mtu ambayo mungu amekubariki mke ambayo anaweza kuona mbali mm. mke ambayo anaweza kukaa na wewe nakuambia abcd na wewe ujue na upitie mapito fulani kwa maisha ambayo itakushep bado utaanguka yeah. i think mi nimeshaenda shule mm. nimefuzu sai niko na degri sasa nadharaha kitu inaitwa pesa haiezi yeah. ni ontol yeah. yeah ile nyege ya pesa ambayo inafanya watoto wanakimbia kama wakina kina, kina usiku mimi sina hauchemki sichemkisichemuki shehe na ndo jambo ambao nikiongea wanasema ni niiti asel ni ht na heta nini mm. haa ndo ni wanahitajii hawawezi soma maandishi ambazo nimewaandikia kama daktari Mm. ana ned farmai kuwambia kaspl anaongea kitu nyinyi watoto mskien ekr kawambia nimekufunza umekata kufunzika sasa wacha nikuache dunia ikushugulikie tusalimiatukasalimiana mm. atsangeuhusu tenaati mm. mm. mm. esa haitaji keleleesa mm. haitaji uuoneshangi pesa kitambi mwemwe itakufanya mm. vibaya shee k okay. alafupia lazima sana nikuulize um, kuna h clip yako ya majuzijuzi thin ni kijana fulani naitwa era al amwaku kupatia doso ah, ah, ah. hiyo ilikuwa fod ama ilikuwaynu kanzfu owaanafanya na kido hmm sasa kajua lazima unajua naujinga nasema ndonitoke nidharalishe mm. yule mtu yeah. yeah. aha kumbe akujua endo ameingia kwa mtego mm. babu mi ni maste vitu nyaawa nasoma hizo naandika mindonaandika mindomwandishi mm. wala watoto wadogo bado ekunanuulia chai kama mtoto kwakimbia kwa gari, kimbia, kimbia kwa gari taii nakimbia mtafute muulize <laughs> <muchas> eza wale wana wasani wengine walikwanganikitoa na hiyo up yote akena digo akena nani wananingojea mpaka leo hii mbele ya mwenyezi mungu ea akiniona anafanyanga hivi namwambia angusha naangushahaga nimekauka wote adganawambia angusha kitambu kwaganawafanya hivo nawambia wingine kwaamkule dokauka mtakufawatotowadoganakuja mm. wanakimbia mm. ashida mm. kuna feaa ndnisasa yeah. ezra akapata ka pesa kidogo mm. anapesa, anapesa ana pesa yeah. si ana kwarika yake na pia you noma know, so akaniona mm. tuko kwa akakuja na namia mm. kamera iko o oh. mm. sasa kwa ujinga ake ni kudhalalisha kasil mimi kasl nidhalalish mm. kwanza nikavuruta hiyo pesa nikasema pesa nimekutamani siku mingi sijakuna <laughs> Hmm. Hmm. aubia ah. hmm. karibu sana pesa hmm. Hmm. karibu kenyatta kwa mfuko yangu <laughs> hmm. nikachukua marehemu nikamaka kwa mfukoweka <laughs> <laughs> hey. skulu unatumia angashati moja kabisa ezra hmm. gari yako ikojua mae kabisa na gari yangu ikojua mae hmm. hmm. anthenkitua ujinga wenye rwenye wajaiandika vizuri kuniusu wajai nio nikisimamaeientwajainipotkuambia opea kasul kazikasl amekukampenia kaslainagepopote pea huu kwa sababu kazi yote sichukui presidential na areas sheheanaea wanaandika Mm. sao ndugu yangu nimeweka vemiminu kwa meza nasema wapumbavu tuandikeni hela yeah. imeinginaaa mm. mm. pia unajua tulikuwa naeza a kilonchi mm. akasema kwa mera nampa shiringi mm. elfu miatadanasmatukasnaesa mm. ua uchuuahhelanachukua bab hujulaianikosea mm. mm. kabisa mm. yeah, nakutafuta okay hela aal aganaahelaaoea kr namsemanga sa zingine vibaya hiyo yeah. <laughs> na hmm. hey. hey. lazima vibayaarehmu mfuhemaigugonga <laughs> meza <laughs> <laughs> hey, hey, hey. Yeah. <laughs> <laughs> wow talking of that mm. youare one of the few people a nimeona wakiok kwa histori ya mustafa so unabelieve mustafa is doing what iis doing for his mother ama unabelieve kuna kitwatuoni bro naeshimu mama za watu yeah, yeah. mimi niliambiashik Mm. washikumgai nikuwa na mshikaji wangu akisema tunaenda kufanya ne mustafa nikaambia mustafa ni legend sawa mm. freshi sawa mm. sisi hatutambui ulegend tunatambua yeah. mm. shida ambazo zimekumba mama yake kesho mama angu anaweza ku mgonjwasimseme yeah. yeah. vibayayuurafiki yangu anadlna kansa mm. chukue mama tupeleke wapi mpaka yeah. leo hii sijapewa nashi apot oh, okay. na nilisema kwainevy kwa mm. ndoe mustafa aona anipigie siwezi toa ushuhuda sijui lakini sioni mm. iwaji ni kitu kubwa sana mustafa kufanya mjengo mm. n mtoto wa kiume mm. wale wenyewekumjengo ni watoto wanawake kama yeye mm. mm hai kuandikwa palipopote a kwamba ukikuaen ufanye mjengo napiga mjengo shekhe mbona uh, uh. sii tumeanguka na tunafanya tukifika paka tufanye mjengo tutafanya yeah. mm. lif ni yetu lazima tusukumi <laughs> mtoto wa kiume alii Mm. ukilia utapakwa elianto unapatiopoint mm. yeah. mm. yeah. ukililia wanaume nexttime wanaume atakwambia nataka msaada ingia pale naingia nakibua elanto nataka kupa msaada na mm. unaingia kwa rumnyiko nagiza utafanya ninishehemara <laughs> <laughs> ya kwanza oh. ntnahiajikitufani ni before beo unabo alinipigia alafu ananiambia hiyo stori like, oafaa hey, kufanyao ya mstafa amuliza kwanini samae ma a a o kamusha inamsha ine n hhas y on hmselfay so so l this daanaweza kuambia kitu moja mm. dakurudilia niyakwamba mm. pole sana mama mustafa mm kama naugua anaugua jaminsaidi ni mstafa yeah, apeleka like yeah. mama yake hospitali bro mm. ni mama yetu ule mm. lakini shida ambayo mimi naongea kuhusu wasanii kwa sababu mi mm. hiyo yeah, shida yeah, kukusa yeah, yeah. ni kwamba wasanii wanapokuwa juu wanavimba kama kibogo mm. mm. na nilikuwa na shida na mstafa from the wadgo mm. nikasema amatwintowe mm. mmoja ako hapitoma yeah thomas sijaemwona mm. lakini kwanina shida nikiona mustafa na trosa amevaa in town anatembea mm. na huyu ni legend mwenye kua na kpt mstafa sio mtoto mdogo mm. mimi ni 8 yearsbr na mstaf alihitbace nikiwa mtoto mstaf na miaka ngapi btikua mm. na shida nikimwona town na vitu nanavaa mm. kwa sababu kuna transition kwa maisha wa afrika yeah, yeah jagua ni a good example anaonesha transition kutoka kwa kasubaru kake kaannaongeza maji anabeba na mpaka mm. si yes. yeah, yeah. ukisikia naasaya mziki ya jagwasahi amefanya na mtu anaitwa ambasad nitume mm. na amefanya na lavalava nazidi bado kama aama kuna levo ya kupanda na kugrow kimistari kiakili kimawazo wewe 2 years ago sahii mtu akikusikia vile unaongea yeah. shoo yako ya 2 years ago atatuuzahuyo ah, alikuwa kweli mafrika yeah. yeah. kwelibsaii umefika kwahali penye unaangalia vitu za msingi yeah. mm. miaka zinasonga mm. ndugu yetu mstaf akuwa mm. is no whenev transition unabaki kama ndegona mm. yumba yumbayumba lif inakushitua oh, okay, okay. ges <laughs> akuna yeah, yeah, kitu yote yakuongeza kwato but still uh, tukistick na hiyo like from, ni, from grace to grass yes. lazima tumongeje kuna ilopia nilisk tume mn tu kual kwa nte ah, m ni nice, kzi iko kitengela najua kukukaandabaskeli lakiniiko kitengela m ni nice, nilimjua tru refiga yeah. rfiga alienda kumleta Yeah. the first day alikuja kutoka tanzania alikuja na slipers mm. kaendakwa grana eod mm. kamchukulia nyumba udhiruii yang nuhsudanauhubwaadnuut ya mgongo mm. oa kwa dna yeah. kamnunulia ka gas ya ile 500 lile ameko ile mm. na sufuria mbili mm moja ya nyama moja ya ugali na moja ya chai tatu mm. na besheni za kuogea mm. mimi nilipata kwa sababu mi I, mtu yote mwenye nie ameangukamafutaasabaaohose mm. op yeah, yeah. uweikwa mtu aoto sahiutalanni kutoka waman 7 es n america mm. nimefanya nis nice alikuwa anatumiwa private jet kutoka burundi na redentamekata mm. kuenda mm. nikambi uliangukaje mpaka leamba kwasababuwanga kwa amiio mwenyee aliniambia mana nice ka nyumba yake models ni nie mm. n akiamuka asubuhi wakipita tu mwenye anapita we kuja anachukua tuana emnitthe uy neo Mm. the guyneeby never millioniby ah, then you million then soni kazingwana narefiga refiga mm. alikuja akachukua as ile as ya 5 kwanza hey. alipata kama nyama inaiva jaiva <laughs> vizuri nikad narefiga nikasema mwanaume wacho atapika ugali <laughs> mnyanganyaasabakaslaa mm. yeah najua refiga ni wala wanubi wakutoa nguumibro refigaju mm, mm. anajua karate refia yeah, yeah. ukimzingua daka moja ni papa maza. <laughs> sasa papaanakuzinguasasandnaonanga hata yeah. watu wajokingi naye refiasi yeah. so akujok naei ye. yeah. meishi nae kwa nyumba yangu yeah. melala naye chini mm. kwa nyumba ya mabati ya0bob huyo refiga h sidofdabas wakamnyang'anya wakamnyang'anya tv tukabake na nais nice. nikaambia nis nice, sasa umeishiwa sasa tuanze kuzunguka na... hmm. Do you know dyono nis anadiplin nice, hmm. nice tukuwa tunazunguka nae tunena ne mranga wapi sho ya mlango hmm. nais nice kumbe na hesabu hatu na macho hmm mi nipromota broaaingine lazima nimkate kwa mlango kumeuku kapanda nimeisha akipigakaaandaekuawabakndishashamakemeisha Hmm. kanyamaza tu tumefika ameingia show fresh kabisa nimepanda stage st a o kijana wangu mkono anamuita ananiambia nice amelala saa hii sahataama aaashanambaendaamkndabapiga hmm. magotimulizmpigamagouanamoth hmm. o hmm. amerudi akkitengelani hmm. was bige than Mm. Mm. you cannot anoe mdmo tu ni msanii wa mchongo fulani mm. ei mm. mm. hen you talk abouunekwa na p co bila youtube bila nini asasa nice. suali ni konialiacha sauti ni sauti badbado talent iko mm. mziki na szon mziki na upepo kila kitu mzuri na szon hata yeah. ukikaa maisha mabaya upote ulipo jua itaisha mm. hata nye mbaya hata jelatam naishanga mm. cha muhimu unaomba uzima na kitu chochote mzuri ina mwisho yake yeah. so ni juwe utumie tu hiyo njia kwa kwakukuwa nal naesarakuanga na sm nalijuahiong penye metoka kukukapana baiskeli e, yote itakuja tu tuingine Mm. akujua a kwamba kuna watoto watakuja kama kana damod wanapiga vokode mbaya sana mm. wanapiga vokodee mbaya sana na makiki juu yao yeah. apatapoint mm. mm. mm. na siseme kwa ubaya hata damod ataisha yeah. kama atajipanga thin amejipanga tukiangalikununua a ah, hizi nini zote sinajua jinayake kutumika siko nashae wasafi mdia wasafi tv wasafiwasafi uh, wasafi... So, Can I be izo, very with kanb hizo eh. vitu zote umetaja mm. sio za diamond diamndamepewasha yeah, yeah. kama mm. haunad hata mm. ujenge mpaya kiasi gani mm. inaanguka mm-hmm. kuna mabilionea zwakuangaitauna leo hii nyasi ndo imemea kwama nyumba zao mambuzi zinarudi zikufungana hivi babu hakuna kitu ishiishi yeah, ishi na watu vizuri mm. toa sadaka kama mm. unamwamini wewe yeah. ni fanya vizuri mm. na usiishi maisha kubwa sana nyitakufanya siku moja ukiteremka chini utashindwa juno you know, alikiba ataishi maisha marefu sana mm. alikibanaanaendesha craw anajipeleka shoo peke yake mm. nyumba yake ni kawaida mm afanye no ngoma, okay. ngoma mzuri iende daa nini ana lakini ukiisha maisha tunapiga watu naambia watu nakuja na watu watatu weweuaeeaasmaotile <laughs> siwezi kuwa ambia wajalua wtokenje ambi wajalua mbeba chuma nje nje kwamba anawajua mpaka n nankuja unanikuja na mabodigadi kweli e nani wewe wale wacha kuwa maintain tembea bizu. just be you mm. Mm. fanya kazi watu wakuone Mm-hmm. kaganatembea na wanne wanafika palfagoma wana, wana, wana, wana <laughs> mm-hmm. zake anatoahazasnga datasndugu kiaa a very long time eh. the talent was speaking for itself me the only, shida nimekuwa na nayee ni heeni, i think from 2022 ameeseeduuanafrahi ame ulemsewa oe minut bycoco the next minute minut uh, yani alikuwa anafanya anafanyaaali yeah. watu amaana wa weyenaaraun yeah. i a plain a very big ig huyu yeah. mavoko was plain a ve i yeah. yeah. wenye amebaki nao ni watu ambao wa wao ndo wapate kutoka kwa damond mm. so bado watateremka eh. alafu machawa ni ngumu shehenajua yeah, mm. najua najua mm. ku machawa unawapandisha ndege mm. wanam wenzako na mandevu wanakufuata wanakusifia mm. ni mm. ngumu shehe mm. yeah. ku sijui na djm gani dm DJ gani mamanajezwa gani wanini waninibo hizo kiki ngumu dabambia mdogo wangunimekuja hapa tu peke yangu sijakuja na machawa sijakuja na nini mwafrika nimekuja peke yeah, yeah, yeah, mm. unajua ndo krg tupigane nae itabidi aenda yeah, aendatafte chopa bab ba, ba, ba, ba, alipe0 mm. alafu mi narudi na silence na mdomo sasa utaumia nduge yangu jiamin wacha kiki mm. jijenge mimi sa ntakuwa na gani nimaichukua chopa imaichukua chopa yeah, yeah. sina hizo amini kwa kitu ambao uko konayoa mm. ukiongeza na kiki si kenye kiki zinaisha Mm. wakenya ni wabaya binadamu mbaya atakupiga na maneno kesho god forbid i alijashika bakuli watu wangapo wataongea vibaya mm. haa wenye wanakuehaaukishika bakuli, bakuli watakwambia kitu atachukua kambo wendojinyongeshbashida mchangowanga yeah. mm. oh, okay. Tuna... naangalia, naangalia, <laughs> naangalia naangalia naangalia mm. kwa en za mustafa mm. natoa machozi Mm. utapata fanu wake wa kitambo wenwanwaaaauma n wasanii mnakwanga nilikuwa kikao watu wanaongea vibayawasan mm. wenzao nikawambia wasan msiongee vibaya kitu nyemedil na mustafa kesh itashika mmoja wenu mm. kama una wasani wanachukiana kenya hiwatuwanachukanan wasaninandliwambiakutembeaga yeah, yeah. pamoja toan <coughs> watoto Mm. mtouana hapa okaspul ni mzee ana madharau anatunini kichwa ake ni kubwa sawa kichwa ni kubwa mm. kakudunga sindanidaka eh. mm. mm. okay. itachukua miaka kumi ndo mtu mwenye hekima ajue naongea niniiynani yeah. bado uh, a ma ni kama amejipanga i think maybe from the outside okin iukifikiria eentee yake hizo izwakina wasafinzakuwa hata ikweipisa mingianafikiria nafikiria ni ao so, oh, okay. shida ni ao chawaasiaa tukikupenduka tunakupiga vibayaso a siku nyeme jako atafukuzwa baba atafukuzwa atajinyonga mwijaku hmm. akuulealiknatandikagmwijaku aku amenunuliwa diamond ananunua kitu yoyote ambayo inamtandika oh, ashamnunua tayari mwijaku ako kwa prhuyu yeah. e nakajui mwijakumjultandikaandisa hmm. w juma ako kwa, kwa, kwa pro hmm. lakini hajanunua hlstamara uh, nani heshbaba ako kwa peraliy yeah, kumtukana heshbaba ni chawa ya diamond yeah, okay. baba lewo sasa ndo chawa promo mm. yenda na ru diamond akona chawa kumi wanalisha wanaume ambao watoto wao wake wao mm. jamaa na marafiki wanaenda choo jina ya diamond mm. <laughs> presenta, si hata juma lokole juma lokole ni juma lokole chawa shoga ni ngumu sana mm. hey, ni gani tena hiyo za ndani yeah. siogope <laughs> <laughs> naisema <laughs> vile iko juma lokole unajua niilo upande wingine shekhenajua yeah. okay. kuna msehapa anashindwao ni mwanamke unam tu famana kuna mseapa rada tuko wapi Uh, yeah. so endewachnguma mm. mm. fulaniaaaaalkuiongaa ah, madem ten anataja this ma fom thata anatajwa katikati akina tunda kapah <laughs> <Zanzan. Zandani iso. laughs> Yeah. wale ni machawa imagine 10 pple ambao ni machawa yeah, yeah. imajinawasehu wote ambao ni machawa mm. wanakula na kukunywa na kulala na jina ya dmond yeah. kuwa maintai itakuwa ngumu shehe oh. saa shida ni na okay wanalalana wanaenza okikonno wachatubonge entertainment saa ya kenya kuna hi stori hii uh, kwanza ianda linaambia ti welkwa one of the cofounders wa granpa yes yeah. ok so y yes. ilianzaje uh, i madefig through uh, wakimbizi yeah. mm -hmm. okay. wakimbizi wakwa naishi back then in uh, kangemi mm -hmm. a place colld ap karibu na mountai view panta kwa, mm -hmm. kwa, kwa mahera mm -hmm. an then wakimbizi nilikuambia mariko alinitokaniambia bro awezi kuwa naishi apa ikuja so so, so na kwa kiti na yeah, yeah. Also, by then abybyangso yeah, yeah. tukaare tukakua tunaongea 5 fina refiga aje bro mi nakutambua tunaeza fanya kitu pamoja mm. tukanaishi udhiru pamoja naye as yeah. man mm. uh, watu wenye nae sana itown inrefiga mm. but alikuanga nat kuhusu kufungwatdi yeah. akwana stdio natunaishe nae kwangu ifa sio kwangu ilikuwa ni kwetu mm so one day akaniambia tuakam p nakia voice of sudan mm. ioice of sudan i was the jdwasud anakuja kumbaaainginebayaaiaoulifanyatukatakota doo figakasematuanzishegranpa And then thenmi nikakuwa passionate about i lakini hawa watu wote wakina rei wakina dna wakina nane wakina dufla, mm. dufla unajua alitolewa hata kutoka huko nyumbani aliletwa na tuva mm. kama ananuka zile mbuzi za kukainuka mm. but hi was very talented and still aente an siiaene dufla ni nmb o aiukiweka tu fouse baba ya ile, the lo chil yeah, yeah. king ni egend mm. lakini afte huyo aemaazonamama kiarija naingisha aukizia hapo ndaniaaaaulafaulikana ref an then we, we, tuka gro tukakwa kubwa mm. minikatkabom na ii yakaboom Mm. nikiendanga kwa nyumba ya refiga aen yeah. nikikaa na refu tunacheka sana mm. mazi tunasema from nyumba ya mabati mm. na ennaunaendesha s350 I a550 mean mm. acds mm. mm. tunacheka because we had a avision mm. na tukwana diiplie mm. so auerefiga Kuz, kuna nini hiyoditakuuliza ik like, uh, yeye kuna time niliona hata im nilionata aa manyumba zake anapeana anaeanay anafikiri alianao ukushindunajua dii nasaidia watoto wengi wa wakislamu na watu ambao alafu from a tribe refiga anatoka mm. ya wanubi unajua ya ni bonto yeah. refiga ni mtoto wa mjini npaka mm. mjini othikumpiga so, sana mm. Mm. alafu pia saaingine ilimpiga kamaavilerealarenamtu wa kwanza wkunipeleka kwa nyumba ya bobwin uganda ananivukisha boda ule mafunzo mzuri ya dineanaogopa aadini una vitu aweze kufafanya sh siunyao ramadhan mm. reaezkitamanashuka nywele mm. siku ya ramadhan anazitoa anazifunga Hmm. na uwezi mwitesha aende yeah. ni wakati wa kuomba ni wakati wa kuomba so i think guidance ya kutoka kwa dini limekontribute yeah. na mandugu zake wa nubi hmm. yeah. oh, ok e, alafu kuna hii nini ishue moja umekukimenshon sana ya politics so of course najua uli ran for president and uh, but sasa hii aspect ya william samoei ruto ina kamaji kuzunishaana mmepiga picha pamoja