There is gu mm. ma yeah, hapa hivi kenyatta mm. that guy alibaia mtuywake ei foa mwenye alikuwa anamjua sioya yeah. so, alikuwa ni urosaon mm. kenyatta mm. kuna jama wao ahome wa akuwa na job akamtaftia job yakupanguzanga poheat sobo kunatim alikuwa na matanga kwao Mm. akaambia u jamaa like i have this fone jus give me tu0 bob sijui bbgo home mm. ya yeah, ni kuuzie yeah. sinse mtoto wake anafsimu somsesi akabaa hiyo fone akapea mtoi wake mtoi mm. wake sijui alikuwa anachopia na kuru mtoi wake aliyetrakiwanga na dci hiyo mm. foni ilikuaga sijui ilikuanga ya, iliku ya kazini ya ig Inspi- yeah, yeah, yeah. Yeah. Mm so o yo uwa, uwa, uwa, kazi ni ij ma sijuu ni brother yake aliulioangwa mm. yeah, so yo kitu ilifanya omse akafungua lif ya mm. yeah, batalia pilapil i wakamwikea sntens yake atatoka tu tua sonapataga naambiso mi ufanyanga kahyo yangu Yeah, yeah. so kuna time nilipenga msee gari mm. broka ape lnt wake gari mm. Mm. so ae huyo jamaa ye pia ako na magari zake mm. gari zake gari yake moja ilienda ikafanya rbery akukua yeah. mm. so, uh, na aen nachekso jamaa tme alishika alishikwa nakia gari yangu mm. yeah. so mi kuenda ukopoiaio jusiogu mm. niikuopia karau mwenzangu kamwambia nipeleke poliaion kuna gari yangu eh, imeshikwa huu yeah, yeah. uh, mm. uh, best yangu kuna jama ya yeah. yeah, yeah. mm. yeah, tu alimo apooakasema umsendi alikuwa ameshika bundekara aliekwa ndani hivokao alikuwa anamfananisha akasema tumsakahliwakaachiliwandinaonay juu ilikuja mseka kwanza nikaenda nikauliza mse menye alikuwa person iju it was just jam gaiainkamatunipeleka juadi alikuwa na ndudhi nipeleketu eu mse mm. yeah. alikupeleka akuwa karaumshuo karau alikuwa na ndudhi akanipelekayabatatatime oh, oh, oh. walimshika wako wanajua ni karau mm. walimshika tu wakamwweka ukkaambia hu jamani karau kwanza akasema ni karau mm. tunatuma gnal hu jamani msearobar alafu sasa juu yeni karau sasa zina wanaonahu jamani rahisi oaso aonaa kuna lekuna hyo but kwa vitu zingine but that one is serious kitu kama violence thats a serious crime yeah. oh, kamaihaiouim okay, okay, okay. so uh, so sonini yako iostoianda ilishaje Aku ku, aku try noma kule jamaa sijui maybe alikuja t unajua lazima wafanye wafanya sijui alikuja akaleta bat yey yeah, ameandika agreement ndio nasema mm. nilikuanga na, maybe mebi nitaka ni kitu kama hiyo natch au mm. to kuepuka hizi vitu za maybe you end up in jail kwa kitu yenye mm-hmm. hujafanya unapata ngaa msee mwingine maybe mm-hmm. alipewa gari for example foexm kotubeshtankambia nipelekee gari mombasa mm-hmm. ama nipeleke gari hapo na manga mm-hmm. unapata msee alikuwa tu innocent but anaendesha kitu gari yenye yeah, yeah. labda msee mwenye hiyo gari imeibiwa kake alididishwa kama unanaulurosajon semwenye hiyo alikuwa mededishw soi och ho too is so, the s who i ii the ako eiiaaii nafaa kua sucha i his uy dinis kunailnafa tu kujua ama kuna ju pale kuna pale hivo bana inafaa umroa e yaujafanya h almost kutoka alifanyafanya a almost kutoka hata siju kama mm. ha. yeah, mm. yeah. ilikuwa kesi yake adik kwa tv ilikuwa lia huko time niliongea najama ama 2022 asa at least 15 years in jail ukitrai yeah. kuprove uko innocent juu ya kubai one second hand ah, yeah. monaga hata hizi mafala zikiwatao zikigrabsimuaonaa mm. ni crim ya kijinganiyo i ya ku kuhata yeah, unawezabai tu one tu innocent but unapata inakuweka kwa sando lingine mm. uh, Yeah, yeah, mm-hmm. yeah, kuna kwagana hiyo likka nezaaoi kwanza nunua tu kitu mpya nunua kitu mpya sitrai kununua kitu onezaba mm-hmm. kitu mpya ile tu meitoa kwa o vizuriik yeah. eh, like, mi kituye uh. nililanaaft hiyo kidogo nilikua niko tohkasemanikipea mse gari yangu lazima mm. niandike vizuri adekihv like, mm. you kwa know, ta w oenaapatu mse gari tu mm. ujui chenye msee anaenda kufanyia mse, mse. Mm. Eh, mm. mm. najipatana we ndio mwenye gari ko kod kwako mm. watapiga ms wapate namba yako waku kabisa taswaaaigeasalmse Kuzuli, uh, kitu like, kuna watu wengi wale wengiwalpaakuna wase wengi wa innent msea yeah, anakwambia tute stori yake unajua umseni incentbut sasa unajua kuna hiyo thinakpatangab imekupatan zingine unapatanga mseali like, likuwa di kwa tv se yeah. ali mama alidanganyishia bwanaake mm. atia amedfil mtoi amerepm hizo stori ziko mingi unapatanga like hata weni boy mm. de mtuanakudanganyishia ulikuna mrep mm. yeah, mm. mm. ama uh, already nyi mmekubaliana uu na t demanenda nabt alafu kuna ingine <coughs> ilikuwa ni mzee flani hiyo mm. tu ninakuambia if yake si yenye mliona kwa tiyake yeah, yeah. alisema ti alikuwa na katiya mtu iwao m mm. al, alikuwa nataka ku naye mm. so hiyo kitu ilikuwa isu juu ya shamba balafu si unajua lazima tua u ounapata kwa, kwa nakua kitu sanapatmseo mm, mm. tu ndani hivo mm. wow. Kwa gani ni? Kwaze, kwa tunasema like, I think mm. like, things ganksektasemaikshaeohai kunamoneasema sitaijipatakueheh narth za jipataniniamain maa wakikam aaga anyolewi ksiwatunyolewachapchap i but uh, prison mi nasema like everyone is the same okiwa ndani uko yuare the samehadi yeah. yeah, yeah. mm. the kuna ns nishaiskia iwanoio the oliticians ame nishaiskia like inaoa mseeethoitiian alishikwa nini 220 Mm. 1 ama mm. alishikwa so akapewa special treatment na karau mm. so that karau alineiwa alipanishiwaalipewaihuyo ikabidihu jamaa aaneiwee oh, ishaishaz mm. mm. kuna, <laughs> kuna umoja majuzi am kumeona kuna umoja majuziviletumesma kuna umoja ule alikuwa opposition in ppiiakarushwa oh, okay, jela okay, okay. mm. alafu akakuwa akiwa jela alikuwa na nywele hata hizi bado ananywele ni mp fulani oh, nakomoka huyoksalsnafaa uh, kufika tu siku ya kwanza ukishafungwa ni si ndio sindiosi mtu wafungwa wote unyolewa bat inafaahivyo inaf... inaf... ndi inafaahakuna yeah. mm-hmm. mm. mfunna danifia yeah. alafu kinyolewa inafaa kuna level e aifaikupitaa nafaa kwa akunafuptaaunyolewa mm. mm. nanini ni, machine, machine, yeah, ni oh. so kuna tuwafungwa ee, piandio mm. mm. nasema nga uko ni onams nafunza kunywaso mm. yeah. oh, ukifikapale afiel werd ju vila nmezoa juumiausjakwa jordan life yangu yote yeah. i think the last lastie likuwa jordan I was like maybe oh, i think mm. kwanzia ni jijue mm. na nywele hata mabro okay. akimaliza nywele kabisa mikuwa na bakishaga kidogo oh. yeah, siku haikuwa hiyo hiyo ndio hapo like like lazima kuna time aangtankuekdnkanaohoa ukidgo tuaa hapo time tu wakati wa apondanipiauanishadaauwakatiaayutulipatikana so nilikuwa na time mabteaaauoalikuja wakatuhanda hakuna vile nigemaaau Yeah, ilibidi nimeenda nikakauko samaa mm. ndio nikapata ake ya simu mm. nkapigana kkuja nkatolewa yeah, yeah. uh, na wengine ukitolewa wengine akuwa kwa nini kutwambia ni mmoja wetu nilikuwa make sure tumetoka wote zakoiafwazapo hyu kafmka unaionaji hindsight sasa so, onia historiya bigio yetu yeah, yeah. mm. sonimuwanafuata tu sheria yeah, yeah. oh, okay kok okay. mm. nasa nini uh, mkiwa makarau hivo mm. kunakwaga hiyo like kuogopana ha moja enj- moja yetu mm. anza kuwa hapa mekujapa kutunvetgtehizo so, makarau kungte makarau waga is it a common thing ama ni kitu nikitusua natu kwamvies yeah, nazinakwanga mm. uh, nakamsekameletwa mm, mm. yeah. yeah, yeah. mm. tu apo kujua ka kunamabasindi nakwambia ukiwa karau fanye pia w pia unawezaenda ndaniunaangatiaticueni karau tah msee takuja tu nikupiga rihdhe jumini karau alafu ama nikuja nikupige tu Ayu. alafu niseme ati awezi nipeleka maaliiuskiagatuzilsuuskia mm. mm. oh, so so so tu kuna the few who get away with it but it's only a matter of time yeah? before ashikwe <laughs> but mm. me hakuna mse akuna msemenyako above the law lawnsani mm. o jukakuna nini joni whatever mm. oh okay okay uh, so um, soujaitrai kurap kuziji na op shakur mikwana asimpia ushaitrai kuraprp nini yakwa itumiekwa tuni oen tuyauilikonga ku... yeah, yeah, hizo matime fomo fomt nkaona jaribu like alafu ndio neezar but nikaona chance za msee maybe urp yeah. kenya yeah. maybee banaalafu mm, mm. uh, oh, okay. okay. okay. mm. eh, nini eh, the fa that kuna dotos lawyers enjiners hapo yeah. ndani kuna vile hizo skills hutumikaga kwa chochote ama inakuaga haijalishizi yeah, hutumika meb mm. yeah, unawezapata kama maybe kama wee ni daktari unaweza mm. saidia wafungo wako maybe mb maybe mabi mm. hos kama hiyo ama maybe wakiari yako inakuwa unapewa ndani ya pison kuna hs yeah. somb yeah. unaenda unakaa hpo hivo ik like, si utatibusdhanimwalimu mamodi hufunza maloya mm. aub na kuandikia hatu hizi <laughs> <laughs> Yeah, law, but utai kamaloya kuandikiwa yeah. seizini ni, ni appeals, mm. Maybe, mm. Yeah. Mm. Yeah. Oh, kuna maloya danikuna maloyawaewaaunapatanga msee ameenda anasoma loa huko ndani yeah, kuna anasomeanga jela mm. na uto huko utalipa kitu msee anafanya d kuna msee hata aalifanyaaeemuaah unaweza kuwa o uko ndani ya bt unasoma myb hata amao unapelekangulfuaudishapaa unasomea ndani i think ni vitu za nachopia ndanibt yeah. mm. ilikuwa nasikia siuu ua nasikia ngakunane anapelekwang kuna mmoja na alikuwa napelekwa mm. yeah, yeah. juu alikuwanga mm. yake yamechop sanahizizh mm. yeah. oh. mm kuskunakuga mm. na hizi sam wanasomagani kamitikuna uh, kamiti. msetu pia ukuinja na sam tu anasema hati yako kamiti sindio kskna eh. fil ni kama kuna tim zinakuaga tiekuna mm. yeah. yeah. kuna, kuna, kuna, mm. kuna wenye wamenyimo wa time una fil akona mcto wana kamiti apo na hizo masamskibao yeah. ma, ma, ma, ma siwee so, eh, vile umewakapo wagema kuskea mbayo especiuka watu nent eh, unapatanga mseni innocent but wydo anythin lazima mfungo mm -hmm. mfungu hapo ni innocent wezi kuwa inen mwambia toroka weninenwsasndutarushwa yeah, uh, eh, uh, uh, ndani hbhaponeza yeah. yeah, hange manguu haraka haraka unasemanga mm -hmm ni kitutu kiasi mm. design, squeezy, design, squeezy, mm. Mm. tu badilishe manguo ju hata kuna i sikuhizi kuna kuna mfunga a skuhizi aawezichapa mfunga anaweza kushtakitu stosue haiko ile like uh, karau tu wafungu wa kawaida aiko aziko skuhizi oh, hmm. okay, okay. na hiinini tukimalizia tuki histori ya watu kuolewa kuskuna mslipatiana stori ya kodiaga kasema kodiaga kuna wanaume wengi sana wameolewa na wanaume wengine uh-huh. so kuna boy alikuwa bolanapatia na story yake vile ye aliingia hatikadiaga uh-huh. kulikua na wasalikuwa hey, naona maua maua imefikamse msnasanakuwa ndio mebi aekamath sabuni liwe mandazi unapata pia ya kamiti naskngiaanaskianga Mm. sjui but minaskianga so sisemi naza pr mm. but naskianga tu minaskianga tu stories mm. yeah. oh, na kwanini mm. aauamwagiwacha <laughs> kuna vitu zingine tu autajua mm-hmm. yeah. oh, so mseme geuzwa juu ya nini mm. juua eh, juu a mandazizi brokioko ndani maana utaiona mandazi E mm, like, like, kuna i ikuna like, fud zingine utaona so lik foeam mi tkiwa training school mm. kuna fud zingine aungepata chapo nini so ukiona ibre like, mi nakwambia nikiwasiknga naenda n mm. nikipata chakulatik mm. like, zenye zikoku inje mm. a unawezachangamkia vibaya sana yeah, mm. yeah, kuna yeah. design tu unaanza kuwa mm. <coughs> o oh, okay. lakini saa i ingine ati msee akua desperate fo mandazi mpaka achore saba joo alafuacham asan as african joo najua kuna zile amejieka kimandaziamejieka kimandazidipatamandazi aainakwa itriki sana jo yeah, so, so buda jo tumeshukuru tume umetupatia iaa meeoio kitu nish i tukifanya niliamba kila mtukuna asoagakolizaliwa na bahatimbaya kwa noa ingine ile aujeifikiria yke ala mesoma yake, uh -huh. si me, yake thewiakuanghaaunaammtu imumya Yeah, kwa, no kwa best maandikiane kafegami sahii baadi lazima nikiwa na hizi n zako ndio nikienda otii naonyesha hizi mm. evidence juu unajua ontini akunaanga ati unasema mm. ati unasema sikuuo umsefu foeam nakwambia umse yo urosaju nawezi sema ati hi simu sikuuo umtu mm. lazima ukuwe mm. na evidence beyond reasonable doubt. Mm. That. His property, na time no yeah. by happen eyoaua yae ilikuwa hivyo yote walifanya hivo yote akukua hapo hiyo time crime tmeerile alikuwa jo bt siju alienda apakujelacri ilie alikuwa jo amesin job mm. hiyo yeah. wow. mm. ame story iko iko hatai mm. iako o like beyond sonable doutz mm. yeah. nini mm. states mm. i think swo staes orrect but states inakuaga the other way round mm. states inakuwaga nini proeution mm. ndio inafaa kuprove kese yako beyond reasonable doubt so unakwaga inocent til provn guilty mm. but hiya kenya nikuw unasema tunakuwaga guilty ti pr incentu if mm. you have to prove youare ncensinafaa mm. makaraunnapveult not the other way round e yeah. uh, hey jo dam likenesasematuni yeah, mm, mm. so good luck to everyone out there man because e o ne cary how is it, uh, is it to yuknow interview those guys wakiwa <laughs> uko uh, like sometimes onakonga tumi uh, like engine ywako friendly most of them wako friendly Mm-hmm. so unapata tu mnakaa mnapiga story maybe unas mali nginlike inafaa tu kwe like alafu ndio ujue nini na en kwa jela lazima tukena frien ndio yeah. mabe hata upatee unaonano i was asking fo ike you know, if we decided to go wedeide togike isi vile hivi nakuonga pia natai kufanya kitu kama hiyo yeah, yeah. mm. mm. oh, mm. lazima uandikie sijunan uandikie angaiafimojalsia nimeuliajoeukuahakuna tumtutowaaual hulumu mnyama akajipata jela eh, kuna ngombe yeah. yeah. yeah. yeah watu wanajuanga tu wanajuanga tu... yeah, mm. ng'ombe wanajwangauep ngombekotuaipatwa miaka si testify <laughs> yeah, yeah. Oh. Yeah, ng'ombe ngavinasig'ombe <laughs> <laughs> <laughs> yezing'ombe yezi ew <testify. laughs> <laughs> oh, so <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> yeah, imod alot eh? <laughs> <Yeah>, so imekwani one eightythre tukya kava kawaida tukembewasa like subscribe hit the notification battn tell a friend tell a friend alafu ye we hope you stay free mm, yeah, man. freedom mm. is kem and freedom is everything free msaa kunyangana kila kitu nakuatie fedo kwanza hata hiyo ninininamaliza show but nikakumbuka tumekuwa tukiongea na wasee sana ju ya hi stori uh-huh. like dont even die for love nikoshua stori za love ziko kwa wingi mwanamke aliniacha nika hiyo ziko kwa wingi sana mob sana sanapaa msee ya mob sana kwanza ali like Al, kara alishikwa wakichi na waifiake kwa mm. so afake ndi alikua ameshikahu jamaa alikuja eaaeeamehekwanymbeekwaoamaa iu alikuaaashika yakewae kasikaon yake waf mm. ake alikuwa m sana mm eda kashikakafunga g- mm. mlango kaamba ntaka hapaoulua a moaula a ilikuwa siju aje jamaajamandio like, nakwambia unaezaendah jamaa alienda akashika kagonga yakedaalikuamile dem Mm. dem kwanza hujama alishikwa akapeleka mm. ilikuanga udemkukufiapo akapeleka hospitali udem adi nambia watu, mm. watu. Mm. Ayu, ujama alikuwaap udem anambio watu ikaujama kuniua keaiyo aikutolewanga o alafu ilikujanga ujama ka wasi madoki alikuwa naogoakto hiyo hiyo akasema ati eventually likuwakotini dem alikuja akadedi juu bullet kumtoajuumadoki mm. alikuwa anaogopa kutoa hiyo evidence hato hatilfaku... jamaa huyo doki ilikuwa nasemekana alikuwa anapigiwa masimu sijui nawabigiwa gani mm. sema hiyo yes, bullet iyo huyo dem akadedikanza e, nini li kwanza alikuwa amechajiwa na hiyo nini ikakua ikakuamanalikuwa mm. so, ya kuhd alikufa hivo so ikakua nimah mm. jamaa sayako in sah mm. alikuja ngaakafanya maai maapil iikatolwsakona bado nikaraulikua anaeza rudikuwa karau bado eh? mm. Oh, oh. Mm. Wow. Mm. But he time he time alikuwa kamiti kamiti kweli apana hiyo ni sto tu nilionai alikuwa sijui kodiagatza msekua mselava ni mob sana mo ni makarau a makarau wenye wakoko ndania ajipendi aje mm. <laughs> <jajak. laughs> <laughs> mm. na vile ngono iko kwa wingi kuinjacanapata pia mm. wasetu mo napata tu msealishika kaua mtujuyalo mayb yumaeethi ka motu unapata nakutoka kama kuna karau mwingine alisomesha mm. demdi mm. kamalizisha kampo after aftedem ameo dakamwambia akamwambia aantmari y pu akamwangushamwangusha nanikumbusha maeohui ays mm. uh, likona kadem ilipata kwal jo mm. alikuwa okay? na alikona picha zake ikana amevaa kirauni de mwenye no jai ni onaiogopa pia ati hujui Mm. anaweza amua kuenda jela juakuwa sabatunajua mi kitukama yoeni hpen asiwezi chukua tibondokini mtu yeah. mm. si kila msia anaweza fanya hivomi mm. mi sikwaki like that in love mm. like risk freedom for love mm. amarak mwnagezi vitu mbili haziendani yeah, okay, yeah. mostly ni hatbak hata upate fala fulani kwa keja yako uh, aki mm, akiondoa waifu mm, ako theni reson utadedishana uta ama nini ni heatbreak ukifikiria mm, mm, izikifikiria juya fredom utakuwa oh, amjamaliza ngona ok mm, sana mkimaliza <laughs> endeni <yeah. laughs> ama warushe inje story ishi yapo mm, nachiki mm, alafu batila tunajipata kamiti sasa unasaahee ofylif ama y fyifbat uh, unapataanga mngine pia ata kund kuaila tu nanapigana nasikia hasira umechikua umedunga mtu kisuasnakwambia mm. mm. yeah, so, yeah. hizo hasira zote mm, mm. mi hzozote sinaaga hizo ziiomi napendaka mi sasa kwa side yangu ni nishaonaga buda akiwajela ud alikua masaid za oi sahauh na rom yo ike i an waawaga hapakaa neeza ai try my best nikijipata apo bahatimbaya najuami nijipelekeeia u mpaka nafanyaa naogopa juu asmaaamanakumkadembua kademflaniaakukatia aafuaa nasema konashmjaa nkimpata nezaa nimtandiki alafu adei sieti <laughs> yeah, exactly. yeah, but Stop. during ile action <laughs> uh, <laughs> nimfanyie kitwa jaifanyiwa kasikalikwa mm-hmm. kasuku nakasuku ah, yeah. alikwani demuinginule yeah. yeah. mm-hmm. so naogopa huyu mm-hmm. nezamndu ya vitwajeifanyiwa alafu mm-hmm. during ile excitement ashituke adedi saaniknamadaiwanaumamaskgaamsehm gini alikuanga karauetukarautu naskianga alipatikananga kwa kia koutiamangue batsasa likuanga sijuni agra alkana hatatak so demalihepa salidd ihatadem akaheadm akaonaapaningoripa watasemawaliea umijuabataowanaendanga kwanza oemwanajua wanaangalia angekuani maybe otangekuwa ni mibiwalimue niibataoniatada am akonajwaga yeah. misi mte nikienda eh, niki nataka ni mm. alafumademwagaadedijo kwa kitanda kazini kimoja tujaifikiriaga mm. lik vile hata mae udedi wa pich idem iko na alafu saa shida ya e waganika pia yakufia kwa gm yakufia yeah, <laughs> kwa geme kwa uwanja <laughs> <laughs> na eh, yeah. eh, kuna dem aikunadlikuonawakna e, ka liun e. mm. mm. kasema eh, kwanza ninyi wa baba vile mnajifanya mkona waschanapede wakufi huko kaam nasikuona hizo si yeah. kwa na okay, i almost sikuona mm. ninimanswote oh. walikuona madmkwalu uunawezajipata mm. ni ngori uwezijitoa yeah, okay. yeah. sana sana unajua dem ni hizi yapotee mm-hmm. kama jamaa amenini amededi mm-hmm. lakini d akidedi fo jamaad yeah. afu probabli evidence ni hai kushinda yeah, yeah. Yeah. Yeah, kushinda kushindakushinda yeeuwe yeah. yeah. yeah. ukishaenda pale unini mm. kuna st mm. sinasikia nganalinga ikiwa nini bado ubaki ama mtu akidedi hapo sas <laughs> Uh, aingineabdiwakuja <laughs> uh, fluid zake wamtafute hiyo kushinda ni kushindaunajua lekenyami bahnafilingi kenya ukikompea na kena mm. kwanza mm, mm. yeah. mada yeah. US unasikianga waliangusha hapa utagi fulani kenya maan deishamse utashiku i sfiligni anotheenafilingni theatha kuna vituekea uitajiksnachiki mm. kama uh. ku simu ya mtu unaeaunitajikea waaigihaaunachiki hata nini hata uh, tusheijokapa kwavile mm. 1998 mm-hmm wale ile ile oh. so like walaf ilea waliu wshashika wasee kadhaa na wakawafinyafinya oh. kidogo wasiwashama tulienda na hi gari tulienda na hii gari mm. e us bado lazima waende pale wabembelezeweienda oh. so mm. kusmajamana kotodaso kugeta w na so hapa yeah, eh, oh. eh, so inakuwa ni, mm. ni hard kushinda Yeah. Uh -huh. But still kuna alugtaiaa hizo zinaendaga tu chini a maiwatu wajue uusiende jela yeah. yeah. uaadm <laughs> <laughs> yeah, ukuejaem mm. yake yeah. tena uh, tenaaau najipata wesimang'aa na vilkunafikiria mm. mm. uh, kuinja kuna manaa kabisach iwuanaaenye wasewengi wanajipatangaka sana niimepeleka wasewengi nceawaaapata ume Mm. ajui dem ni nd a kwanza kitu ya kwanza kati ya dmewenaaendawanasma mm. mm. mm. eh. yeah. <laughs> <laughs> eh, um, mzazi wake mbi amepata na mbi akoaamaaoesa kwanza hata kaa dem ana kama skuhizi wa madem dm unapata kwanza like, si m fanyaa kuna, like, kuna madha mngine aliingia na mtoi wake kwa gariudem mimseangeniambia atakogekad alikua akaanza kuongea maa uwezijuaafanga tuaafu hahata chali iko akikatia dem yeah, uh-huh. mm. so, yu mm. mm. yuko 7 ni dfiment bado asindio sikia hiyo so hiyo waga triki juu kama kama tuseme charlie alikuwa form 3h yuko 7 demyuko 5 mm. wakaanza kukatiana akafika 8 demyuko 6 hiy akifika 8 anafaa kuacha si sindio mm. bt sasa hi wakigivo but hata i think pia boi hata ukiwa mdogo i thin pia nezakwekatu kwangori ukiwa mm. boi ukatiedemo hata m- ukiwo bt kwetu mm. uh, ngori tu na pia kuna ilehata kama mjaduyem unamkatia Mm, na imeweka mm. wasewengi ndani alafu kama kuna histoi abeilikuwa naskia alikuwa narekwahyake tlia mauukuendauadengiajueengine takan we wngiw ndnihaams semaalienda so kwa demia, dem ya keja ya dem dem akasemaujamali mrepualafu sasa shida yetu ni tukishavua nguo ni kaa akili wa kwa nguo ju <laughs> <laughs> <Nani? laughs> tukiwa uchi kia tunakuaga apumbavu apata msea alienda akalewa na manzi mm. kakulana manzi anarudi soba anasema z muda unajitoajeapo hvamazkusata hiyo ilihapenigi kuna msi mm. uh, ksaa mishikisema tafuta hu msi kuna mkenya ngole mkenya okuna mkenya ikoe alipatia nastori kahiyo lik kuna boy wake aliendaga l alafu akiwal akaona dem fulani msupu mlami oh akamua kumkatia kasasa mm. dem alikuwa amekunywamekunywa oh. kabisa so oh. si akakatia udemlami mam akaingiao bokamwambia mm-hmm. okay. tuende kejani wakaenda kejani kaa amelewa wote wawili mm. wakaondoana dem aliamka akiwab mm-hmm. kaambia boy we ninanipatana eh. kwal janaakasemamua eh. kwa melewa subo eh. koea ahi alafu afte jela ya states ni straigt to kenya ja yeah, koza kua citizen tayari mwanaja fast ofal menda jela mm. alafu yo tag aafu ata ukika states uh, atangikwa nie ni citizen akika state sojolaga lazima ugisteed sex offender mm. so lif no. yake yote mm. inakufngonoo somyo lifanyanikaogopata mademu alami hapa kenya sa bado anaeza kuingiza koomaaaliua nikadem lami nafa u tu naywammyaeaamerica citizeanee ia kitu ingine ni nafkiideaneza ku hapa kenya mwondo wane alafu uende states, ukiwa states na yeye aseme ulimrepu mkiwa kenya ia mm. yeah, bado unaenda jela jo yeah. yeah. mm. yeah, meretulemwenye mm. <laughs> mm. <laughs> unaweza kuwa saf na yeye nimwenye mm. nachapa job hukunaanaakiu Lekini. kuna shidnapatangatainapat uka amekpata unah aafuanaakueka kwakama hiyouaunajipata kwa noma yeah, yeah, yeah, <laughs> <scandals laughs> mm. oh, no ingine ile m mm. mm. hey, musema achanijipata kwa noma yote lakini si noma ya ngono ngonomf nikaa ni r ya kipumbafuyan no. Mm-hmm. ni crim haileti eshima mm-hmm. wajukiendaga pale jo kuna vile yeah. nililogin pale nikavuruga bank fulani nikajipata naii pesa saaniko mm-hmm. hapa watu watakamb mm-hmm. hey, lakiningono <laughs> kwa crim yote btsobuda yeah. jo mm-hmm. hope mechanuwa watu but ope atlas kitasiwameta fomto nmbe siainunuwann mpatane nayawapiatoid kuwanakopia id kwa mahali tuf sea aana ka n mademuaga baby ae koabae ni tsaaaeitsokhababy sikna hiyokk so kuna kunawasiako pale waie alafu pia i think wasewapreciate feedom sindioredom mm. uh, unajoa uh, kunawasajangiwatia om mm. mm. w mm. uh. so e yeah, appcte your fredom yeah, yeah. mm. so imekuwa ni 83 n tukikwambia stay freeso sr ukimalizia tukisema eknenenn