kwanini nini, no nini alitokaga kalif ihni yeah. after 2 yei yeah. ni, so hey. ni kama saizi mko les etional mkoma yes, machua, definitely, mko definitely, machua i think wnd zisha hilka kulikuwa na wndzozotestori ya genge na grais atas ailisoften vitu kiasiu umeatumekuwa nceleraio mo tumekuwa n eeraiomod mpaka, mpaka sahii yeah, yeah. uh, so uh, i think unajua ikifika mahali ikifika mahali mimi on my, on my end e yeah. bause kila mtu iko na stori yake mm, mm. mimi ikifika huja pale kalif aikuwa jela yeah, yeah. Uh, so ukifil ni kama unataka ku, unataka karia yake ede flani fulani yeah, yeah. ulikuwa mm, mm. free ku mm. ulikuwa free ku kumove ku, ku yeah. so but, but unajua sasa now with, with human being tu vile viliokuaga tu mm, mm kutakuwa na fujo wase kelele ni kama tu wewe mm. i think wasekwasemaji mekosa naza sijui nini vituka hzo sindio li vituka hizo so wasee walimake wali ikaka kiikakuwa kitu, kitu bigi sana mm. but to tomi ilikuwa dsin moja ah, nonini alifila ntaka na kama hapa aanakma paemfungia mm, mm. ee, so akaamua kutoka ni vile tu mtu anaweza toka maybe na noise na kelele nini mm, mm, mm. wase wasewale walik maf wetu wanaflkamaamaa mnaachana kwa nini na vitu vitundza kulipuka nini mm, nini so mm, mm. kelele kelele tu mingi tunkaletea ishu yote but all in all in ilikuwa ni jamaa alikuwa nataka ku kumva kuliku yeah, yeah. yeah. afte si manzianairobiniwa the last song alifanya uwekammninairbi ndlianzau wkamex on minute mkopamoja the next minuteikokuwai mm. yeah. so, nfhinamep ni mi yes, uh, mm. yes, pia iyoaiyoko unajua themoment mnalima una shamba yeah. eh, pamoja pamojahiyo mm. eh, uh, inaitwaje mkivuna pia yeah, mnafaa kulanio eh, mnafaa mkule wote eh. lakini mm. sa msehe mmoja eh, aki akiona hizi ah, mahindi ni zangu jonasmelima s naleta pia inaleta presse pia yakea yeah. yeah. oh, okay, okay. aikoakadeflani of iawn kuna story ingine pia ile, ile the same hiyo time vile tiwa mt bado so nakumbuka much later late yes. kuna time nikapatana na noninihin tulipatana capital alafu mm. akasema mm. uli turiskie unambia wasi hey. uandika ngoma nikashindwa <laughs> <zeitu> kampuikashindui <laughs> hii story ilitoka hapi ause ningetaka saa kujua wewe hiyo story uko naijuaje histori atimuwafu alikuwa university of nairobi akiambia wasianandika yeah. ngoma za kalifhujami ah, liskia s nilisikia. nilisikia tu jujuu e yeah. nilisikia tu juujuu nua unaja... uja mi nakujua yeah. mi nakujua kam Eh, so mi aikukua sikupei uosiku pei so, m- siku so much nani sikuipatia enion kwa sababu sasa mm. yani, yeah. eh, yani nikitu, eh, kwa ni yanyani nikitu aiknimekiaini en ndo mimi n- nilisikia tu but susikuifuatilia aja mtu yeah. kama nonini alikumitweil yeah, yeah. alikumitina mm. yeah, i think alikumit kaa msanii mayb yeah, ama mtu yeah, yeah. Eh. Yeah, yeah, yeah so ye ka kaa msanii e budha jonasikiajo naambia watu mm. saisa so, yeah. mtu kama mimi nigekuja nikuambia hivo sishindi so, <laughs> sasa nkichokmriukaninibkaus mi saa nilikuwa na theory yangu hizo mm. siku zijuuka nazazikumbuka mm. but like hizo siku za kalif kulikuwa yes, na uda yes. moja Mm. Uh, rest pace ladis ldis alikuwaka na best yake fulani dem tu adandara an alikua na tako si tako so huyo dem kuna vile nikuatrai ku mkatia yes. but around the same time mm. si wotetulkwa yang time yes. so mtu wete sichukue anythibutarthe mm. same time mm. klamo so, yes. aka expres ntrest kwauem souemofcous akaangaliakun aril batchelo egblraya kuna mlala hoiababablanda thin akachagua so ithin kuzindu he onthing mwangaliagamtu alikuwa na kamkampo uleangewaisema kichuyote aain mimi ilikuwau lads alikua nakatia na raya fulani yes. uh, apo kampo hmm. eh, rahya fulani kuna itangua ins hmm. eh, ilikuwaga play ambaya hmm. eh, so ikwe namkatiaga alafu sasa okay. alikuwa natokiaganaubeste yake subeste so yake nikaaiunatrai kurusharusha okay. then the next thing story do like nani exiasnashidoiknaninazasemaampukamkoio mm. yeah, yes. niliskia sikupay sikupay so much yeah, uh, yeah. sikushughulika sasa wewe mi nakujwa ina different apacity Yeah, yeah, yeah. Yeah. Yeah. alafu nini hizo decisions ukithink about it nafiel pia youth iliplay a role like in the I fact would, uh, mm. like even the whole nonini story mm. the fact mlikuwa young sana mna kame into this yes. money cause mm. nafil ni kama pia the struggle aikuwa like for very long sindio yes. like when you started taking the art seriously i think like in three four years mlikuwa mshalipukama hey bbt uh, unajua unajua kijana ni kijana youth yeah. ni youth mm. Yeah. Mm. bila hizi bila bila vitu kama hizi mm. yani unaja pia mtu azashinda kwani ni jamaa kwani mlizaliwa na different dimension mkatokea mnajua kila kitu yeah. Yeah. Yeah. so hizi ma mskes hizi ndo zimetuleta zimetu mpaka hapa mm. naona so mtu kama mimi sijawahi Sijawi regret anything ili ilihappen that time mm, mm. Eh, nami usemaga kila kitu pia aehappen for a reazon mm, mm. eh, yani uh, so any blunde any blunda mm. ilikuwa pia ilikuwa na connection na the youngecelvs the younge celves mm, mm. eh, yani ilikuwa pia na kone, definitely pia kulikuwa pia na outside, outside forces pia definitely pia into iaz naonnaapat pata aion zingine unapata kama maybe mtu kama mtu, close to, mtu le tu yeah, yeah. mtu ulehusikiagamtu kama madhako mm, mm. anakwambia mm. aikanii unaisha hiyo pesa na wat yeah, yeah, na wendio we no. mm, mm. wendio we esta kwanii unasha yeah. pesa na watu mm so madha amesahau yeah. mkili mashamba jopamo kwani hizi <laughs> yeah. songs zinatokea tu from noe yeah, uh, uh. hey, so unapata pia ukisikiza ukisikiza pia whichcomesthe yeah. hey, kasabu themu mm. unagrow themu unapunguza mm. kusikiza mambo zawahizo noi hizo nois zanini na nini sa uwena klamu mliwezaje kumntain yo love sssi sure, mm, e, yetu saa ni noma mm. yetu ni maparo yetu angetoa noma anatona juana yeah, toth yeah. mm. e, so ni noma ukifanya hivi ni noma mm. so, so yetu ilikuwa ni more than hii mziki yeah. yetu ilikuwa jo ni maparo inakuwa kuna nini kuna shida gani kuna mm. nini au natuametuonajoo tukiwa tui tumezaliwa mm. e, so si yetu jo ni hii ni famil mm. thee isno wayyani tunaza uh, tunaeza tunaeza kwa sababu yes wasio ubishana nini but all in all tuko pamoja nkaa ukusana bro wako bado mm. tu mtasikizana tu yeah. so yetu ina go dpe kwa sababu maparo yetu wako, wako oh, maparo liko yeah. na hii nini kuamua like uh, kujenga keja next to each other hioilikuwaa uh, ili il kwa sababu najua sasa tena maparo akw hapo bsi wanauliza mnafedhanini kilimani mnafeanini kilimani mna mkdo pamoja so tuna mkdo pamoja so naturalitu itakwwa buda mm. hii ni yetu hii yetu yeah. ni yeah, mpaka yeah. yeah, tudedi yeah. so tukagattuhizo mashamba huko kimungumungu tukangkia ndosement moja fiti yeah. yeah. lao la, lazima tubonge figtumekuwa <laughs> tukisikia figshapajo tu tunabonga nanani anaitwa dad on so an alikua natuambia vile at some point safari koma alikuwa mimontractliuagani 0 k pa wliuwai0 k pa we na yes. yeah, alikuwa mm. yeah, lik like, waak booked like every wekend mm. so napata hiyo ni mm. inatoka kwa Ani... safaricom alafu inatoka kwa ngapi ngapisoaikakaanikaoti mliku mnaishi vizuri ous sisi mina joko joko. <laughs> <laughs> <laughs> dosa, blanda, na minaracha si, tulichezana yani mpaka niko karibu kurudi ni kuliacho sssaninyi piajablanda nyinyi mnajipelekani wenyewe wewe ndiomanwewe mm. ndioyeandiona <laughs> <Wewe> <laughs> maybe ni hivobuwatanikuambia tofauti tofauti mabe yetu na, na nyinyi mina rapca tuko geto radio tunafanya shoe inaitwa rauka yes. so tuko hapo tu uajua tunacheka tu zile za tunabonga tumaujinga zetu tukagetll kutoka kwa msi flani anaitwa jeri jeri mm-hmm. thin alikuwa anafanyia kampuni naitwa reskyeri mm-hmm ni babi mm. so, aa <laughs> <laughs> yako ya kwanza ila lijulikana aikatlikuwa oranje so idili ya oranje ilikuwa ganimangapi aasa kr tena nirudie tenaya pi kra kitu inesti hiyo najua yeah. iyoshapita na jok t tulipigwa mita kumikooom9 Mm. Eh, na0a9790a0 ee, ee, ee, ee. ee. ee. ee. ee. ee. so ii financial discipline yes. ilitoka wapi api ua0 kipatiwa tenae ee, okay, ee. wukipataga t0 ilikwa nusu ni clam well. ee, sasa mm. ilikuwa niyetusi wotenh mm. mm. kumbuka maparoa na tuharas yeah stori za keja ah, okay. mbuyo wa clemo clamo mm. uh, i peace yeah. mbuyo wa clemo ndo alisimamia makeja zote mpaka oh, okay. zikaisha zikaishaende mm. oh, kwa nenda ka po hapo so tungekulaje tungekulajayudo tunge kulajiahawe niambie nachekiyendo alikuwa hapo na mabooks mm. kila kitu mm. san nini lori ya mchange mikam mm. nini imeletwa nini mawe zimeletwa mm. funde amelipua hivi nini mm. kila mm. kitu alafu sasa nini uh, tuki kidogo land land mlibai mangapi land iyo tim hiyo time, time ilikuwa mm. uh, seven so zote zilikuwa yeah, okay. yeah. na mliplayaje saf ndio nairobi ni nairobi buda nairobi mtu ujenga alafu keshwa nakampataseiko umejenga kwa ardhi ardhiya hocha tuniseme huja kuna kitu itwaga tenda wema mm. nenda zako unaona mm. hiyo mm. e, ni kitu uh, mtu kama clemo yan imekua, imekua sana yeah. kwake mm-hmm. e, sa zingine si, si all about sazingine yeah, yeah. saoem zingine pia tu tunafika mahali tukaa mimi vile mseme vilowasanantokea oh, buda tud nini mm-hmm. ni na ona e, amanimdeli mm-hmm. unareod naee amtishido niniwetendawemaaonaso yani, mm-hmm. mm-hmm. kunatimlm alirekodia Uh, unachegi ule yeah, spike, no, spike mandae man man yeah, uh. sasa huyu wamboi wamboi nakumbaamboi dealia naita amboi wamboi so huyu amboi alikua naita ik ncl so clemo akarekodia wamboi song hizo sikuia nishigisiatu Mm. wamboideumbkaumbuk hey, yeah. yeah. mm. mm. yeah. akikuja nini mm. dem a story demmastorsto kibao so clamo alimrekodia song hata mm. hiyo vidio walishutukwa kejai keja so yeah. yeah. ah, ilroho safi tu hakuna noma mm. so si aliguswa sana mm. na shidane, kitu kama hiyo nashida jamaa kitu roho safi mm so ndo akibongabonga na clemo nini ndo akaambia mm. klemo badh tuko na mashambo huko kwa askari tunazikatakata ni bush bado oh. badwambia tu hivo tu mm. yeah. so ndhivo ndo klemo akaenda akazicheki alafu akani akaambiabahapa mm. yeah, kotem likua bush huko spia mkenda tukacheki so tukachukua so, tulipo tuka tu faith mm. yeah hiyotim kapataspenatoshanaje hiyo ni eka eka heka mojaaksahizijohuko sahhuko sah ni half ni uh, ka uh, uh, mm. so, <laughs> mm. so ile ni yes mimi uh-huh. as tfoldesi speak Mm, mm. tumekalia ki 14, ni poa sana hiyo ni poa jo so ki ndio wajenga bila hiyo <laughs> ni kitu mmoja mwambia gasi lkaa like, wasiwako ma juu kunakuga na mafanzu wengi sana waiko nini wako, wako majuu mm. namushinaganikiwambia ju kibayland hii kantri mm. kuwarada yeah. wase unajua wase wanaogopa yani mm. yaani story ya mashamba imekuwa noma mpaka wase nikwa wamerudi sahii wanatakubaituma hao yaani eh, eh. eh, hstori ya mashamba imekua mm. noma imekuwa mm. noma sana sananap uaa pia eh, na hao mabwe... pia, eh, eh, pia bado yiko kwa airport, yes, eh, kwa airport pia, mm. pia kuna vitu kama hizo lakini s unaona saa si yetu si mm. ingekuwa hard tuchezee kwa sabu simwana tuni jama mfiti mm. eh, so hivyo ndo vuletuliwa hizo mashambakok oh, okay, okay. so hii ni d dili, dili ya nini ilikuwa hiyo alafu afte hapo ndio kaanza safcom yes hey, hey, tukafanya hiyo mm. nani tulifanya inaitwaje inaituaja mm. ilikua inaitwaja isho tulizunguka bnakumbuka aaiomlihiyo ilikuwa ni ya kusetiwa na in yeulmbaananiyosindu yes, yes. ah, uh, nakwambia kila mtu ithink tuambia <laughs> na <laughs> kila mtu aitin ashauambiaea ithink mse pia naitwa abel mtua yaani wasewote amekakitwambia histojao ndo the fist time tuonalipo i think pia mm. vile tulikwa wase wengi kalikwa yeah. my, my thought mm. ilikwa wasee wengi mm. as much as ni safari kumwakona do yeah awezi toa tu chapa chapa mingi hivyo mara moja ulipeawasanilika wasani ka wanane yeah, kina yeah. re sannani i think had, as a asakmpan kulipa wasetu hivyo mara moja so mm, mm. walikamap na hiy aidia ya kutulipa nikaa lika nalipwa salar yeah, yeah. month mm. wwich likua na make en mm, sslikanalipwa so, mm. uh, so mm. pa, pamonhsokila pa, mwezi likwa mangapihv akuwafzizi yes, inia aku, wajaiwagani <laughs> yakuchanua cheki iini ya zileaja zile oje zile rayaufikiriaga wasiufikiriaga usanii usanii ni mchezo natakaga wajuejwo soo hujo mtu ataka china seme kwani vitu hazifanyiki sai Mm. msani atauliza hivohiiuafanyikasaiweoioinatuchotaonsiku yeah. so sa ni <laughs> za zamani hioamzik <laughs> ai kwa edi egeaoca unaonabt ulikuatunapewa nusu mite emontnalianaskiaclakini tutafanya wasi ataenda otulia wahenga walinenaa unajua ni important sana wacha niseme lazima unajuaindo chansi upataga kuspik yeah, um. uh, um. unajua kuna ambassados mm. wa mziki yeah. the biggest ambassadors wa galima dj yeah, yeah. na wacha niseme hivyo utapata madjs wengi wanaingia kudj kwa sabu inakaa kitukulu mm, mm. awajui the responsibility wako nayo mm. sio nikitu nataka kusema hapa sasa hii inaongea na madij mm. ndio ikuje sasa mpaka msanii aweze kugetichapaa mm. lazima kukwe na kitu imefanyika huku chini mm, mm. ndio wale corporate waone so dj yuko na a very huge responsibility si kucheza tu mziki kufurahisha watu wewe ni unabeba culture na moso inaanza na culture ya home yeah. lazima ukuwe akenya n dj we ni, ni dj wa mziki za kenya fast mm. mm, before anything else mm mimi mtu akiniambiani arege dj mi usema kwenda kabisa mm. mm. kwenda kabisa jobuda niko na madij ma wengi mabesi zangu ni warege lakini mm. Mm. i, I have to say the truth yeah. yeah. na ukiangalia amapiano nimekuwa naifuatilia sana kwa sababu mimi na naik like, na like mziki za ese mo kushinda za nigeria yeah, yeah. kwa sababu wasewa nigeria utaka sana kubelong mm. shida yao gani amerika waina wa haras mm. hautaka kubelong nawande no hao walianza kuimba na kizungu nini mm. but wase wasewaesee wagomementin culture yao are using their language mm ssomi so, iyo ndo kitu mimi ulin kusikizawas wananikumbusha vile mimi waga nimededi na sheng yeah, yeah. wananikumbusha hiyo kitu sana ma amededi na lugha yao so hata nikisikia msanii nigeria kimba na lugha yao mi waga nasema yes mm. sawa ni kufungua, kufungua world nini mm, mm. but lazima kue na asekt ya uklte yetu isipotee so ma ds madjs wengi kama naweza pi kama dj mafurisa mm. kuna dj naita cbdsmall au alikuaga madj wakadsid kukua maproduce yeah. aizen moja walijirusha kwa hii music industry lazima tupush hii cultre yetuto the, the next level pia sisi mm. tukuwe apartof ijani madji mm. ma wetu wanafanya nini au ni apart of wanapush cultre zengine mm so mi nigependa tu wasewarudi home kama we ni dj anza kujiinvolve na wasanii be part of the process mm. makin hizi songs pamoja bring ideazako ndita ukicheza una make do mm. mm. na pia unacheza kitu kuinvolved nayo na the biggest thing una push mm. culture yako mm. Mm. Mm. kwa sababu yes sisi wote tunatafuta chapaa but i make any sense dj mkenya kwenda kucheza sweden anacheza rege sweden mzungu anataka kusikia kule umetoka hata mm. kuja kuliza hey, osongza imwnye mm. kitusar niondo kitu kitu uh, wasewa mapiano wanafanya anafanya maambasada wa mapiano ni wengi so ku, ku, ku, ku, kujibusa historia vile tulimekchapa kitambo ye tulikuwa na maambasadas wa mziki zetu mm, mm. from wase wa redio walikuwa the biggest ambassadors wa mziki zetu madjs walikuwa the biggest ambassadors wa mziki zetu hiyo time so hiyo vibe tu hpovibe ikaspilve to wasewapra corporate. Mm. corporate pia ni mafans tu so yeah. wenyewe wanasikia anasema hizi hey, noma so thats the only way to, tuliweza hizo machapa Mm, but mm. awakidiwa saa hii tutaa tutaanspie yeah. but lazima pia tuongelejua the root cause kwa sababu yani mwanamziki ni mtokupewa moral mm, mm. mimi the moment uh, ruka ilianza kuchezwa kinaji migazo nicheza apital yeah. nikajua lazima mm, mm. ni rekod ngo mengine kali nikaingia nika rekod nipyasali nipyasali pia ikachezwa nakina pinye kwa yeah. ah, nikasema jamaa mtajongo maatatu joo itakuwa mbaya mm. so mm. msanii uko gani hivo ni the same tu na mtoii yeah. mtoii akitokea nambe th ukimwnrage atakuwa nambe one yeah. ukimbash utamkuta namba t0 mm. but ukimwneoet ah, wendelea nini atasema ah, sasa mimi namba o so msanii ana encouragement Mm. but the moment hizi mwa mziki zinateke space kwa sababu mswa redio lazima kae chini ajue nikicheza nikicheza afrobit sita na nicheze mziki moja ya kenya nimenyanganya kuna wasani kadhaa nimeanyang'anya space hapa mm. which from hu um, sani mmoja unaweza angukia jua kali mwingine mm, mm. from, from awasani wa sita yeah. unaweza angukia namles mwingine nameless mwingine yeah. kwa sababu au juiju kuna mtu kuna mkidi maybi ananid tu hiyo encouragement tu sikuwa bashi yeah. kuna mtu ananid tu mse amepotea maybe ameenda hivi akiambia lia nasemasem tua wangewangambmavjanawabd hizi maa zi znaltaaaunmimi mpaka nilimbaamii nlimbanao yeah. niu nili ni kuambia amaa tuendee hivouendee mm. hohso fo wato umekchaa yeah lazima jo foundation jo joo ikwesetbut mm. yeah. hiistori ya kutopenda kenyan music uh, ithink ni its like a very deep problem asnafilikailianza na mabuda zetue then ikaspilover yes. so do you feel like its too late ama waonana bado kuna hopes za onday kuna msetu taamua me ama kenyan djunajuaaju unajua, yes, unajua, unajua ukiingilia kitu hata hmm. sisi sisi vile tuliga tuliingilia mziki hmm. yes tulikuwa mafanzo a music but we had to understand hmm. ili bidi to undestand the music yeah. uh, vas ukuaga 12 bas coras ukuwa hivi kuna kitu inaitwa bridge hmm. production ukuwa hivi basli ukuwa hivi we had to understand ni kama tu jama kta kuingilia kucod yeah. lazima uunderstand the language Mm-hmm. unaona so the moment una decide kukua dj this is more than just playing the music mm-hmm. lazima uundestand mimi ni an ambassador of a certai cultre mm-hmm. na cultre yako ni ultre plisumetoka plsumezaliwa yeah. ni vile sisi tu, tu tuna represent n and eti yeah, yeah, yeah. ni the sam same way so asmuch as hii as kitu imekuwa historical buddha lazima tuanze kuwawasewa wase ikituianze kuchange kwa sababu kwanini watoii wakobisi wanaepeen jo culture ya kenya na nyinyi kawa madj amrepresent cultre mm. mm. nyinyi kawawatoa wa disation amepesen ultre unaona ah, watu wana nid jbuda mm. nilimit tulimit jimigathu tulikuwa tumeenda alfm yeah. tukapanda juu tukaambiwa wajafika around6 mi na clamo tuko na sidi ya ruka tumeshikilia hivi hiyo time plfm ako wana yeah, wanachezamachaamzachea wana mm. moja mbili tatu yeah, yeah. tukishuka kwa lift lift inafunguka hivi hapo ground gru l esw jimigatho mm. ah, ilibidi turudi ndani jo mm. jimigatho akaingia tukajiintroduce ni aje E, ni aje jimgatu uh, mi ni jua kali huu ni clemo u tumefungua o yetuinaitway si ufuatilia saa si ni ma kutoka siku zako za ktn nini yeah. uh, tuko na song yetu hapa mm. na hiyo time tunajua FM, no, yeah, yeah. E, but tunajua fm but hapaiotunajuaulikua ni msewa mtaani mm, kariashimsiwa e, kariaco so mm. kariaco na kiswahili kiswelia the same hakuna mm. tofauti so tukampatia tukampatia hiyo cd mm. angerukahatieangeruka yeah. yeah. yeah. <laughs> Ye, si ruka, si. <laughs> S- kali huko kamwambia atmpataukneuktukafika hukotwamhkaasi tukamaaamasuabytuafika0 tukasematke tusikize jo mm. anacheza hiyo song mm. the fistime tumemt jo buda yo kitu itakupatia moral gani kamsa yeah, yeah, ju- itakupatia moral mgani ka produse mm. mm. so job yetu saijo ni kusak t brasawa se kuapatia mm. moral u uneve no kunaeza kuona nemles hapo ndani kunaweza kuona waire jo hapo ndani vile tu the easiest way hdjmilionanajuaiue tawauwathe dj no fo enya mi ukuwelike sicy hata ukichezaga kitu ya nje sema so umecheza darasa umecheza darasa juu iko na mm. yes. buhi kila kitu ni kenya keeaa yes. yes. yes. yeah. yes. so i thin itafanya mtu atafika mm. alafu naonagani kama hiyoriseyaiko um, nakokamajuzi kuna kuna nani unaua niliwachiudemantwa n ngugi alafu alikuwa nabonga juvile kitambo alisikiza artist, bla, bla, bla. alafu aliisikizaainaitwe ei blababa aafubiuazima a djs radio iji mm. hakuna mtu anataka kuewatut m That's the of yes. radio. Mi- yes. kitu shaskia, thank you hiyo itwaga kwama dj itwaga ku break songs yeah. Mm. Yeah. ma dj awezi break songs mzee dj anangoja jo song itrend jo kwa tiktok jo mm. unezeuliza jo dj buda uli meke song gani popula aezi kujibu mm. awezi brek song nakumbuka jo nakumbuka stil akicheza ruka yeah, yeah. yo alitupiga suprimesx hiyo tim songann ilik melipuka ka t ake kaaliga mm, hiyo mm. tim ile sog ya basbas naadtuu Y- ruka DJ. na hiyo mm. shiyo yes. shikanisha, shikanisha. Mm. but linal br- kuna wasee wengi walinijulia hapo yeah. dj mwingine wa sahii aaizicheza msania julikani mm. ama msania trend tiktok jamaa naogopa you jama the power unaogopa mm. nini waswa redio imajin waswaredio wengi saa hii lazima ati wanambiajomanes angalie ninendeleaiktok alfu mchezez mziki mm, mm, mm, mm. a wase wengine awaku tiktok watafanya nini kuna wase wengi talented tiktok yeah. alafu I think wakutakuktaiin ia pia kwa radio mm. uh, internet ajanet nianerouniko mm. na mtoiuko yeal nkimuuliza iywa azja zote yeah awteshau asai aiau But ile freedom niko nayo na hizi jo <laughs> i can never sacrifice it for anything yeah. but i think ile time unawak foa radio station y start feeling like you own part of it mpaka unaona yes. kifight my artist yeah. ma, that's our niats ou ndio hiyodoiyoyani atukojo atuko kwa vita mm. mimi na create the content wewe unaicheza tuna fight nini mm. buda tuna faight nini mimi na jo mimi ndo nakaa chini afka na, na na mziki tey tumbaoenda ka gaato i kitu ukoaaaima ya lazima kao yeah, yeah, yeah. lazima kwapo kwao uingie kwa laptop kwa kwa headphones kwa kwa gari mm. azima correct uende kwa club lazima sou correct apo sandu mna rlseyani tuna t nyinyi mnacheza, yeah, tuna, yeah. Fight nini. Madijay, nini mnacheza. Tuna, tuna fight nini madj mm. nyinyi mnacheza sisi sisitunafight nini unaona tuna mm. fight nini yanitgetiha unakitiantupate iletoti iwa kolo olanasema ati kuna ngoma ya <laughs> kuna mvi ya nigeria ukisikiza utasikia ngoma ya kenya kwa background this mm. was before they created an industry yes. after they created an industry right now wako kila pahala yeah. kenya si ubash sana mpaka i think thatis the reason why hatujafika ile level tunafaa kufikashnot yeah. kenya inakuwaga its always a fight against o oh, youare mediokre o you are, mm. oh, hey. are thissasa oh, hey. are... kiataefanya poa uemenshoniyo kitu sasa mm. sa, jaribu kujiuliza swali moja mm. kwa nini nta use wasomali yeah. wa wasomali wakienda majuu mm. we wa culture yao yeah. from marestaurant zao mafod bado vuli wanajivaa wameholdon to the culture wa kenya mm wakenya ulos uko ndani mtu anaweza osppa mtu badaka tuyazanaongea kizungu ngi ndawezite u ni mkenya uni mm-hmm. kwa sababu sisi historically we dont hold holdon to our culture mm-hmm. unaona mm-hmm. so hiyo ndo kitu imefanya hebu imagine wasiwa south africa wanaishi na wazungu mm-hmm na bado au jamaa wamededi na kalce yao jo joile mm. mm. aksent nikila mtu hata kaaneza duye akent ya hizi zingine au mm. duugi aksent yyao buda mm. wamededi joo na lugha yao na nao naanaishinawamamjamaa yeah. mm. yeah. buda na wazungu wengi hvo hapa kenya tiwatano ploti moja <laughs> apo, apo, apo, apo, nini <laughs> jeyo story lazima ni basi kuna msinafaa kupatia krdit wwa nieria ul viloiwanahiiaiianaaaisaaswauaauaaingi aseme kitu na naile akent ya mm. ya stte avunaonaamerudilakini so, uh, Lakini, uh, hmm. so sisi. nasema sisi yaani yanionayni siatinaput satitunaputwakenya dawn azan walaasa wameuppot genge natwakondania yeah. yeah. kulte na ni wengi yani wamelikip mpaka sai but naongea in The point yeah. of view yeah, yeah, yani yeah, yeah. kwa sababu we don't hold to our culture sana mm. ni rahisi kuibash yeah, yeah. ni rahisi kubash kitu tunafanya mm. mm. unaona yani wase wengi wase wengi wanapenda wana vibe tu ya, ya yeah. ukenya nwanda no ta mm. aa mavijana mavijana wagengeton waliweza kustop hizo bongo na ngoma za mm. nani mm. kwa ma kwa sababu wakenya tu naturaly wanapenda yeah, vitu home. zao mm, mm. but kuna afew dark forces yeah, yeah, yeah. wameteka <laughs> yeah. advantage ya vitu yeah. historical ndo wanaeza kumekii mm. awanajua kuna wakenya wengi the otothetuhizoso theh the aendaizii uinssai mziki za kenya hi i uinathe thel hizigiziinihizi naona so ni af wanatkeaaae yabt iall ttunajo kufaitia lre yetu to the fullest. Mm. ndio ndio hata dj reason au oh, madije w mapiano naona maclip yeah, madije wako mayami mm, mm. madije wako australia mm. madije wako wapi so pia sisi madije wetu wazunguke wakichezamamziki zetu hizo area mm, mm, mm. lakini si wengi watazunguka kwa sababu kuna madije wengine warege yeah, yeah. what ae you brinin to the table mm. thas the eaiio mm. thebl mm. but wase wakijia mas ndani vileomadij alifanya b kuwa basidj mzeebep yeah, yeah. pro- mm. kwa sabbu hizi mziki utazicheza kwa sabbu pia ulikuwa hapo mm. ukisema hey, bye tolikamap na iliba sso hivo ndio awt watakula hizi machapa kinaabela na kina, yeah. kina dadiana na mnhon mm. akidwatamekizochapa kwa sababu kama wasa safari hizi mashowalifanya kitambo sana yeah, yeah, yeah. nikaa wasewame mm. kwa sababu unajua kila, kila mtu anaenda nav na, na, na, na, na i na mm. na mm. flani mm. so wase wakiona ah, hizi mziki hizi mziki za kenya ziko hivi hivi yeah, yeah. hakuna yeah. msee wa mm. yeah, but yani mm. tukikuwa na ah. love alafu ketu saa lazima pia nitetee ni, ni uh, wasi wa kenya to accents p kin kwanini kuna wale au do un especially wakiwa huko for easier communication onajuagahivo kuna zile raya zileraha uh, ag live tuka na msee flaniauna man nanii trevanoa yeah, yeah. trevanoa amefanya job kwa ile tv how many hamanirs yeah, yeah. na ile ilejo ni ile ni ile ni ya us mm, mm. alikuwa anaongea na accent gani lakini si dips buda kuna the queens english yeah. hii yetu na kuna hiyo ya states mm. trevanoa alikuwa natumia kizungu gani Yeah, Brit, more than Thank you. sasa ni hivi buda <laughs> sioi mambo ya hey, kenya na buda sisi tunaongea qu enlis ma si tunaongea wetk the que english lazima uandastandio kitu sasa ni hivi buda ni hivi uh-huh. trevanoa amefanya job kwa aus ti he seks the quee enlis wasewa yeah. us ilibidiwa on tuvilianaongea Yeah. akisema wote ana ndestand yeah. wewe usikuje ka mkenye uchenja tuseme hey, lazima niambie mzungu wora ndo anielewe ataskia ukimwambia wote atajua mlambaabamefika plae flan simgoje wacaiboneamsaf kaudak thenha that likms akidil na sskzabda akidil na sisi, <laughs> Sikiza, Buda. Buda. sisi ni sheng Buda akiokule atakatuiletua free... kama na dili nawewe a mimi jo nimekuambia buda snimepiga si, tu sana sananikisikia yeah. yeah. wase nauliza buda kwanini nao wase hizo wora sijui nini mm. atioo ndio anisikie kile nasema buda sijui kwa nini ausikii kile nakuambia trevanoa amefanya job kwa american tv station and he speaks the british english Na wazungu naw asewazunguwalikuwa wanaskia kwanini mkenanzekuongea mawora hapa no, mchezo waacha mchezothe liwala waswataskia wanasikia Okay. I try disa- try to the point mm. yes. you dont have to switch theawewe buda mm. unaongea kizungu you dont have tu kwanza kuyumbayumba mawora manini unaongea kizungu kwanza kizungu yako ni oect hata kushindateyoukokwaobuda ido mate mm. iosatethe buda niko na mabest buda niko na boy yeah, yeah. niko na boy nimerekonae mangoma kadhaa bo mm. brooklyn hata alikuwahapa yeah, yeah. buda muongeaga nayemi kizungu yangu nanasikia tuabonga tu zina mm. <coughs> si, si, si, tu. si, najua kila una, unasahau ni mm. najua mkenya mkenya atakuelewa ec kabisa Buddha, Sikiza, skiza. Mm. si mkenya wa ukote ni wa jamawamniga wate b ni mniga yule yeah. wa bkly mm. minaongeana yeye ananiongelesha hiyo kizungu yake yeah. mm. mi namongelesha yeah. kizungu yangu mm. na mm. akuna temanasema e mm. kizungu yetu iko lazima ukumbuke ukumbukeunaona kizungu, yeah. kizungu yetu si <laughs> kama kizungu semea ya ethiopia yeah. kizungu yetu ni correct lazima watu akumbuke hiyo mm. mm soati mambo e hey, lazima niongeanaelewa budaminaja M- ntakwambia kwanini uh, wachanikupatia boi mwingine ulmitu awa walanguziaaanz ua wa wa eh. eh. kuna suuaa bongaakaamba kibomaahaabonga se leoniha bat liambia vila alifikaga huko kuna aim alichoka paka akanimbeaganae mbili akiwa kenya yobonga tu kizungi akiwa majuu ybonga juu yake shusmuaigah 2015. kuna ntet alafu <laughs> najifanyisha mesaaukiswa hata si hivo hata si hivo mm. ukiongea nete vile ntuer yeah. ukiongea lugha fulani more than, than 05 years yeah, yeah. autawaisahau mm. uh, autawaisahau hata aksent yako mm. aksent ya bro yezichnge asent ya cri chnge naona zi change mm. hata yeah, yeah. mm. yakibonga watoi wake vile wamezaliwa huko wanaongea hiyo kizungu yes. uh, uh. lakini iyo ukimsikia bado anabonga nao anaongea nao hii kizungu yetu mm, mm. unaona kwa sababu bado ni vile pncaion ya wazi ni tofauti ana nao anasikia unanipata so awa, awa wakwenda after t years yeah. accent imechange kwa sababu unajua nini awa se kwa sababu kitu tu nimekuambia wasee wanasahau tunaongea a very correct english yeah, yeah. so storia kiswahili maybe mtu alienda mebek ko 10 years 9 yeah, yeah, years hiyo yeah. ni sawa hiyo kiswahili inaweza mpotelea mm. lakini takaa mweongea kiswahili for more than 5 years 16 years mm. ulienda huko states high school alafu mm. jifanye kiswahili kiswahilio nayo hiyo mm. tu nacurali unajifanya yeah, yeah. Yeah, mm. yeah. Yeah. Yeah. Yeah. sasa hiyo ndio kitu ingine kanasema watu wapende kushikilia ka ule yeah. okay. msom yeah. msomali um, mm. mzee yeah, e yeah, najuaga atakuwa tu pale minneapolis naaa <laughs> <laughs> yeah, anaga nini but, but nika nasema hiyo nini bus sisi uh, like nizasema one of the reasons why iko nini iko live emdeme inatuna nateg more on kenyan staffkisema yes. yes. oneda nizataa kudukitiaafrican stf yes. naion adiffeen platfom kuziko y- nini ni yes. kenyan a chikiaaau isupot sana so yes. na level ya levelya nezasema wasoko majuu au aidentifyi na kenya sana thats why hata ikikam story stoi na accent imekuambia siwezi wa judje animen kuna ona yes, so... a alafu ana bak t sheng sheng so hiyo naiunderstand hiyo maybi tunaza disagr okay. n weweiyo imi ile sielewi nii msenasema isahau lanu ah, in ah, ni kujifana era ya intenet shn iko kila pahali mabeste wako ya facebook mabeste wako wa instagram mabeste wako a hiyo ni kujifana hiyo ni kujifana but uh, mushukuru pia mm. unajua kiswahili aza language ko iko so much muchu yeah, as yeah. much as wase wanawanaeza jioge mm. n kiswahili iko hevi iko hevyani ni kitu moja mm. tume naturally mm. vile ni it's a, it's a good uh, spoken sa soke anguage yeah. yeah, alafu ku etamphoieni inaongeza mawazengine mpya nini mm. so unaona so ni language itakapa for a very long time mm. so uh, ni important wase wasione haya kwa sababu mm. yani ini kitu unique to us yeah, yeah, naona tusione mm haya -hmm. of our language mm -hmm. this is is just a spoken language yeah, yeah. tusione haya nkiswahili ndio, ndio language na iko spoken sana hapa afrika mm. tusione haya about abou yeah. uh, kizungu yeah, yeah, yeah. mm. afaujuhiyo yeah, mm. mm. ni kitoto anafaa wajue unaona wase wengi sana hapa ni mabilionea mm. eh, kwa sabu yani eh, ni, ni mabilionea na mm. na yani utapata kama sisi buda Mm. contract ya orange to tulisen kwa bordrm tukiongea sheng naongea yeah, yeah. sheng tukisenio mm. otrac mm. budaso mm. e, yani hiyo disconnect pia nakuaga katikati ya uh, uh, the corporate world pia na s on the ground mm. nakunga kuna time mtu ameniambia like atikonini nabongaa sheng dip kamwangalia nika <laughs> alafu nikashindwa kuact mm. alafu Uh, alafu ile atitude nilionaiko nayo niile attitude ya akijua the same thing iikonasema like kuna raea nimebonga nazo sanabonga sheng tu kabisa namsee anaendeshaga bes snabonga sheng anakuaga na kilandrove mwingine anabonga so nashindua huyu anachukua sheng ni atu amesota mm-hmm. so as long as auongei kizungu mm-hmm kuisha aau najua uwezi cause mm. iko kwa, yeah, kwa system yake yeah. em yaebutajaitoka kenya soonashindw like hivo yeah, yeah. najkiuishakushikanashindwkafu like. yeah, yeah, namwachia tukalssa yeah, okay. yeah, yeah, ndo hizo ssa platform kama hizi ni za kuenragewa se yani kizungu si a m ne wewe jo mm. unazaingia pale kwa borm na prsent kama kuna kuna oding unafanya unaweza ungia tu na kiswahili na mm. yeah, nawasi watakushikanisha tu kwani hiyo coding ita go wrong nini yeah. Mm. Yeah. go wrong mm. <laughs> wezigoong <nini, nini>, yeah. <laughs> <laughs> hey, hii hivi i hivi eraa ni uletwa na hivi uu hata telling yako zenye umekua ukitt yes. ukieka kwa mtandao ni lugha tu ya mtaaninaona vlatukun wase jama o pia ujaseonagani kama nyii ana nyi mniimba na kiswahili amjui kizuu amjui kizungu awa se wanasahau ile reason kubwa tunause Mm. kiswahili yeah. kwanza ni kuinai kwanza ule yetu hiyo ndio number oe namba t nataka my target audience wanielewe mm. eh, unaona nataka wanielewe yeah. so but hiyo haimanishi watu waweziongea kizungu unaona ni, yeah, yeah. eh, yeah. mm. ni kama tu ni kama tu place kama ukitembea urope mm ukitembea europe ndio utaandastand kwa nini lazima kiswahili kame fist alafu kizungu second yeah. kwa sababu urope languejo nde na kam fist yeah, yeah. mm. ningina kam second mm. so experience yangu the first time kwanza hizi m hizimananii uh, uh, za scandinavian countries yeah, mm, yeah. ndio nili experience sana so uh, tatumia example moja mm kuna time nilikuwa nilikuwaswitzeland kunapatwa naongea kigermani na mm. kunapatwa naongea kifrench ki soinilikuwa mm. mm. na show saidi ya kifrench huk yeah. pia kuna wakenya wengi yeah. Yeah. so the fist time nimeingia kwa hoteli kitu nikitua ilifanyika mm. germani wapi hiziae mm. zote mm. mm. nimeingia kwa hoteli merlax nikeka tv yeah. yeah. kuweka tv nikaona ile, ile komedi ya friends inaendelea mm. so tv aikuwa na sauti ah, si asinikongeza sauti ile ah, oh, ando nisikie yeah. mm. ah. yeah. <laughs> <laughs> naiini friends ya us yeah, yeah. awase wameme kuna difference ya kushoo hiyo friends na kizungu na uweke hapo oh, nani uweke yaitwa gaja nanii Subtitle. subtitles mm kuna difference ya hiyo na kuweka wase wabonge juu kwa sababu mm. what happens the hawase wanaongea na kizungu mm. wase wa switzerland wataanza kupi mawai waanze mm. kuongea pa na kizungumob mm. nikaa tu kenya vile alikuwa namaoga ma, was wanaanza kuongea kioga mm. ile kitu hizo kitunafaa kuhizozaoga zinaletwa huku wase wanaongea na kiswahili juu mm. unanpata so you dont listen to the yeah, yeah, yeah. you listen to the kiswahili mm. so hata ukienda germany mm. the same same thing ile kitu tu ungeach na kizungu ni sienene yeah. the rest mpaka ju nakumbuka buda germany sii sahau mm. germany tunawach eh, yani kwa tv nishaona training day mm nkasema mm. budabudemvyhtanaziona eh, mara million mm. kuongeza sauti denzel naongea kimandenzela <laughs> <laughs> naongea kijemani <laughs> so hiyo inakupatia message moja mm. language yao fastiginenex yeah, so hapa mm. pia inafua kwa kiswahilisasa yamwishoya mwisho ya tu ya mwisho kuefa toria lugha mm. ni hii mm awa see wote hizi makantis wanajua kizungu ni vile tu tuameiweka nyuma sasa yeah. nilikuwa natoka germani narudi kenya mm. so nilikuwa nimekaa kwa, kwa eit st muupendagezo mm. ma eithata nma mbiaga joopatie yeah, ni nisipokaa huko kwa business class mm. muka kwa eitlazima mm. yeah. <laughs> nigeirusha <laughs> so eh, eh. iiko na space il mm. mm. so uh, before to take off mm. au majama wa ndege a aanii macabin crew mm. boy fulani akakuja ii ni a ndege oh. ya erman yeah. yeah. yeah. ilikuwa ndege ya germany mm. jamaa akakuja akaniambia do you seak erman hv ananiuliza na kizungu do you speak german mm ikamwambia no akaniambia mm. nao you, you have to move from this siat mm. you go back butkulikuwa na viti you have to sit back because mm. if anything happens mm. the captain will speak in german fast lazima niwambihizi vitu wa kenya ndio mjue kiswahili mbele hizi hmm. zingine hmm. nyuma nao hmm. si ikabidi ni, ikabidi niikabidiniene but akaniambia tutukianza kucruze hmm. utarudi yeah. so nikenda huko nyuma so tukateke off ndege cruising kaniambia buda unarudi so mi nikarudi nikarlax bado hmm. stori ijaisha hmm. tukakuja tukienda kuland akarudi what I told you mm. if the the pilot aemhatitold yu iayhie ehssa so mm. nahii nenda kuland kituyote naezafanyikarudkurud yeah, yeah. kul karudihpo mm. tukachukua tukachukab tukatoka hiyo tu ni, ni message tu ya kukushoo awa se wanajua kizungu wa german wanajua kizungu but lugha yao ndi imekua zo yeah, namba one, one. Mm, one. Mm. one. Mm. so hiyo kitu tukianza kuchange hiyo mentality pia hapa kenya tutaenda fana everywhere yeah, wa yeah, kenya yeah. plece zote tuko lazima tuweke ourlanguage hahata mm. kw hizo masin ma manini man wagani kiswa kwanza hivyo mm. ndio inafaikuwe hata Uh, machin kuu masainz ao hata hakuna kizungu yeah, inakuaga ni hizo cheng cheng heng mm. lazima mpaka utumie yeah, utumieptutumiaga p jo kujua i mesema nt nona <laughs> kwa sababu yeah. njia rahisi yaya ku, kuchange ya ku, ya ku mentality amsee Mm. ni kumnyangana yeah, yake yeah, na language na languae languae mm. kwanza uganinoma ukinyangana tu mtu language yake kuishi mm. mm. yeah. u imenikumbusha kitu fani mjunia alia kuniambia alikuwa alikwa naniringia mm. naambia ik like, ati you know, uhe waa swahili in shool like <laughs> so hati chuo ya mjunia I'm yeah. imekuwa so bad mm. that fridays mm. inakuaga swahilid Wow, wow, at, wow, sisi nanavilesisiutunafosiwa wow, kubonga kilami tuo hey, hey, hey, hey, yao kilami. wanafosiwa kubonga kiswa yes. atooi sinachiki shida yad cla ya kenya yes. toi hawabongaki kiswahom yes. nacheki mm. sinajuaatast huyu sema pia huyo wangu ameangukia fahat madhake macikon auyo giriama apo akisa lazimao muche kagaakiwana les- nini akiwana kuna siku lika na have discussion na grandmahe ke hapo apo ikomini bamba mbaya alikuwa na pimple so grandmahke anamuliza ti ah, ah, nini nini mbaya hicho kipele oh, ah, mm-hmm. yeah, kuna kunanaik so kamkkorejele ah, <laughs> <laughs> <niko like, "Hey, laughs> <laughs> kiswa uh, deep. <laughs> <laughs> hey, kaku, <laughs> kiuso <Siki azawi. laughs> <Yeah. anyfutisita>? yeah. <laughs> hey, imefika yo evel mm. saizi wasona rehiz watoi mm. na wtoiezi bonga kiswa mm. and it's such an itsuchaijustice to mtoyi yeah. yes. siwezi kudanganya mm. mi mtoyo wangu saizi wezi ibonga kijaka na wagainani inaniudhijuu hakuna kitu kituneza duc its noaluo yeah. mm. so tunabonga tu yes, yes, different tso mm. yeah, yes, yes, yes, yes, kum, kumfundisha ile ni hd yes, yes. bt ni mdinaepia kiswailiko mm. nabonga na, na, na, na, na, na, na modi fulani wa visa oshwal mm. na kuna waindi i mm. all uh, tribe za kenya but ni neigbo wangu so alikuwaniambia yaupenda ya kubonga kisaperi sana hata mm-hmm. kupongesha ni sunday school teacher ipenda mm-hmm. pia kupongesha watoi mm-hmm. namuuliza namulizana c hiyo chuo wenye unafundisha mm-hmm. kukoa strict sana mm-hmm. akaniambia funny thing akiangalia ro zake wale watu watueneza bonga mohta kiswa mm-hmm. kizungu mm-hmm. better aayo mm. nyala bonga yes. kilame pekee yeah, yeah, yeah. u yeah. unajua kama you yuaing ong mm. ukiasoiate mm. kitu unaaproach na different angles mm. Mm rather than unabonga tu moja ya wayof thinkin ni mm, yeah, mm. uh, yes, yes. uh, mm. nimekuwa nikifikiria sana sijui kawemekua same zisema mm. mekuwa nikifikiria sana hata mm. siol ka majuzi nikienjoi mtoi kambia niki wewe yeah. ata kupeleka hochanikuache <laughs> <laughs> yes. for like one month yeah. us granuahake atambongesha kilami for sometime alafu itabidisaa nikijakaitabidiaso atpl so atakuwa na ile si nanafikiria sana lik ihagsaa kitumtushindakii aendasoiigusafauukachukua ikapeepoatafurahia th byhesh akikapo wks ile kijaka tatandika hapo yani atakamkaa anaelewa afa yeah, unamrusha hio yeah. unamtoa anakamnai yes. alafu namrusha tena hivo mm. thin mm. nand kufanya hivaaaa yani yeah, yeah. yeah, all, all tuweke tuweke languages zetu mbee kwa sababu buda mm. kenya tunaongea kizungu fiti yeah. mm. yeah, unaona mm. kama ni t an yan tukienda ukiland sweden unaweza ounite yeah, yeah. mm. ukilandlanda uki nuko peke yako unaweza communicate mm. thats ok but now tunaijua mm. thats it mm. sasa kutoka hapo everything else machin kuu ameprospe kwa nini mm. mm kinukaaja kona chikinacheka ni uh, by the day tuna reodi show niaaawani mm. aday after ni si, ni. ni tulireod the weekend update narabcha aracha alikanavonga jukanawach nini sho ya mchingwaki akupikamhi aehaiawaakufanya ioso agishka Yeah. E awaaija wa stop, uh, mm. e stop kukua waswa del kumeke the best oe yakuinje yeah. aijawa yeah. mm. mm. e stop kumeke magari aijawa mm. e stop imenileta mandegesaimeimeniletaoesh yeah. yeah. e mm. I mean the, the fact fa ukona that tzed side why do you think hiyo bongo industry ni biga kushindaa kenya