uko na that TZ side why do you think hiyo bongo industry ni biga kushinda a kenya isituofio pia walishikilia culture yaoe bongo ni wameshikilia culture yao theswahili eh, eh, uh, culture, mm. eh, the the culture. unajua yeah, ni yeah. eh, kiswahili was wanabonga kiswahili huko sana eh, so ina bin out mm. the l moe samaini moe mm. unanipata eh, ni hiyo tu hiyo tu ndimesaidiahmesauwalieka yeah, nani sana waliweka unaona kama kizungu mm. for the power, kutoka kitambo mm. wanaanza kufundishwa kizungu wakiingia seko yeah, yeah. kwa sabbu theai ilikuwa tunataka kwanza kiswahili kwanza ingie mm. kiswahili ingie ingiezo alafu ingine the same tu kiswahili kwanza kizungu leta kiswahili mm. kwanza kizungu leta but now sisi sisi tulikuwa na advantage moja tunalani kizunu fo hiyo mm. ni sawa but the most important thing ni kiswahili lazima ikwe mbele hata yeah. from, from vile wase wanasoma vilewase mm. eh, wanaskiza rdio vile maenes wanaongea yanyo ndiinafaa uanafan atambsha aepata yeah. na msee wa capital apital majuu hiyo pride ya kuongea kizungu hiyo ya majuu yeah. yeah. na capital like mm. yeah. yeah, like t- yeah. ya ya kitambo ilikuwa kwenda unaplya kitambond kuhumlam nafrican kuchuguliwa na accent Kaya ya akena kiafrikakwenda likua... kuwa kirope naja ipieulichuka mlam tukamletazzuhtannaendelea hunaendelea huku nilikuwa nasema kuna vitu zingine nwawgnaangai mawanafaawangalie kama wa, wanafaa kama hiyo nilikuwa nakwambia hiyo story ya denzel anaongea yeah. naone kigermany mm. yaani a wa se wamejiafegard t fom kwa sababu unajua reason reason utapata mkidi anaanza kubonga kamwoga kwa ndio sabu hyondokituanaamamnanaona yeah. yeah, yeah, uh, mm. kila saa mm. but tunaweza create emen awase wakuante waku mm. unaona ndo ahebu yeah. una, e, imajin hizi opera zinaletwa kaasia translatiwa na kizungu mm. zionyeshwa gapa wakiongea kizungu eh, anaongea kihsa ki yeah, yes, but uh, over ni, ni kizungu sindio ndo zikuje hizo mm-hmm. e, mm. vitu gava kwa lauziingie zinafaa zingi kawa si wanaongea kiswahili yeah, yeah, mm. so utaochiza mm. masopoprabt wanaongea kiswahkunahiyokitma mm i think thin onekawa mm. vitu za nigeria kuna station hapa kenya ishaitry butau kuuwahili inafa kwahivo across the boad e, e, si ktn e. sicitizen mm. si naninelix e, inaifanya sineliilipatia gata kinabutitaiyo jobya kutthetukiswaakatumia tu, yes. yeah. yeah. e, sheng silikuwa yeah. yeah. yeah. yeah. yeah. unaonathan mm. way tunaeza kipi language alive mm na wasetu wajue hii ndio namb hata sindo naeasema pia nikitu st wanafanya hmm. apasuta yes. yeah. yes. yeah. uh, hmm. ni h alkas aament ya ia to a ule kenya kuna clmo clamo ni arigeto so ob aigto Uh, ul- ul- kwa uh, story oyo uh, uh, uh, yu- uh, clip. Yeah. clip unajua mm. sasa yeah, unejua... unajua unajuaunajua anyoe unaweza ich so, instead of... Yeah, so mm. instead of ya kuteta mm. wa To their ways kwa sababu sabuyoutubeawezikataaweikata YouTube, mm. YouTube, YouTube kuasikizakwanza mm. yeah, yeah. eh, teleni va gava, mm. eh, gava tuikimake noi tunataka tukue youtube tukueyoutbe pat tuadaaatoaytbeaaweaaaaatea ti ainaa so gava yaond imefunga what aaoithawhataiaaaiaaa alana like cheki kenya kuna hii kwa kunahii kwaninikuna yeah. yani mi likuna ni kama yes mm. unaweza sema tzd akuna but amja amja amja amjacheki a yayakunani ya kuuka ya ya ma ani mi yani, nilichukulia hivyo yeah. yeah. eh, mi nilichukulia hawa jamaa maybe hawajui how, how to yes how to Mm. yes eh. milioi kama wajui which oh. nikitnafafind out eh. mm. sili nigavaa simu tu mbili tatuna vitu ziaw mimi nilichukulia hivyok alafu nini. So, nini kwa ni so nyinyi kwani mliduigahiip mlikamkuijuaje us mi from the outside in, you youtube heoooinianafikiriyoutbndlio aproach ilikuwa the other heahu wwasekadha wali, waliich Oh, okinipia okay. ni magrigete ile mziki mm. yeah. mziki wanafanya tu thesame timzikiusona ile mzmziki hey, yeah, yeah, yeah, hey. wanado thesame thing so naona mm. so wase walipitch sisi mm. wase waomeboys mm. hata eh, u ule, ule nani wa, wa cta uleacta eh, wa pia walipitch buteste aliona hii eh, ni job mingi yakamwa mm. eh, eh, mm. so sisi tukaitukawai tuka, Mm. Eh, wasiwa mziki pia wwaliwai wali, mm. wamliwai wasi wa, eh, wa tfen eh, eh. eh. uh, alafu nini kwani sofa nimekuwa ni kicheki wasi wanateta sana juu yenyu general jua wasiwanasema like buda hata mm. wasiwagavaa watu wanateta tu hii mm, mm. ni human eh, eh, eh. Huma, mali kuna watu wengi mm. lazima mm. kuna kadhal atate atateta unajamu usemaga ii biashara ya biashara ya mziki mm. biashara ya ngoma ni the same na wachanitumia wachanitu example tu moja tu uh, mm. skiza mm. Yeah. skiza szsacsz mm. mm. wasewao wameceata pae msanii anaeza mekchapa yeah. but now unax msewa safaricom aanze kupiga kelele hey, jwakaliaiko jo, na albu mpya utuuzima mskize izifanyao biashara unaonakani kuna maatist mm, mm. ha, ah, okay. wengi hata mm. make nois for, for eveyone so hii yi platfom iko platfom mm. ya youtube iko plaom ya skiza iko yeah. but no its u kujipromote kuota the plant lazima umwagilie hiyo patm mm. hiyo plant, ma? plant maji so kama uko kwa skiza, yeah. awase, fanakila, na masong kuwaskiza aa wase imbaga venaula wa ufanyaga nini waekaga maspika juu ya gari jamaa wanaanza kutembea kwa hizo mamtaa mm. wakiambia watu hizo makod nunua hii nunua hii gospel wengi wakienda church wawaga na hizo may ma wanapatia wasee mm. ndo hizi makod zangu zananii hiyo ndo kkunanii plant lazima juu huji skuu mm. platform iko sasa nifo wewe wasanii wetu wa mke mafly mke maflye yeso no woshoona mm. flayya mkenya amesema mm. ndo hizi maskiza t zangu ende yeah, yeah. ona mm. so mm. nifo pia wasanii pia kujiangalia kuji mm. buse mm. jo buda ukiweka ngoma kwa youtube alafu hivi namziki ngapi zinaplodiwa youtbe atuneka mziki s unangoja mana fo lazima u hata mm. useme mm. jamaa nkona ngoma mpya nini kona nini eh, so so nazasema hivyo una mm. mali kuna watu wengi watu uteta mi usema lazima wase wajiangaligalie waji eh, waji f ju nimefanyanikakumbuka rahi mingine llisikia kuna rapa fulani ta aso sijua mskizage nishamkiaiza hiziatestuikemimi eganalekinadaykgana kina nan yeah. yeah. sanao uh, uh, uh, sana. zizi siku hizi anaeza du project nao but hiis mosolo N- kuna timeama ihuo no yeah. kuna time alithin wa grup na jo bden sasay nzasema afte toke eaoeafom i209 ndio i think amaget oice yake yes. so kuna albam yake metoka majui amonatoot xpomethi to, to fal from heaen yeah. when youae aised inhela hiyo just a dope, right? ah, ah, kwa eh, ni kali tilingia zoniyoiknikalijama sija namjua but sijamsikia ile ile ilea length gatunaio jiakobiwagani yes. yeah. so, mse wa, wa, wa izoninuti um, okay. kwa ms amseaiko mm. so, kwa Mm. language mm. ni hii unajua nitatumia tena mtatumia skizmasafaricom ndo yeah. yeah. think mtu ata gras baraka yeah. yeah. sasa safaricom kama kmpany mm. yeah. imagine wangekuwa wana deal na kila msanii yeah. okay. budha tukuwangapi mm. ingekuwa ni pressure desin gani mm. Mm. so ni kama ni kama anta analeta analeta wasanii wote mahali moja mm. so the big company ina ay inadinadilnahuyato kama mtu mmoja mm. kwa sababu awasewote wako n o pl mm. so inakuwa s to do eh, eh. So indo job indo job desesoindooidoo mm. idooyaat analeta tu creators pamoja mm which now tru hiyo sasa wasi wanaezaliponawasiwa youtbe wasiwa mm. safari kwamnani uh, so for easy business mm. na inamaanishaga pia arisaed ike uh, kasaizi 5 h 0 watch hours to make mon sidio ukiwa andaagtehata ukiwa na t ah, ah, ah, ah, ah, lazima bado badobado bado lazima eh. Yes. Yes, yes. yeah. yeah. na0bado yeah. ni niiu so... bado yani unajua hii mm. uja kuna kuna benefits mob ya kukuwa yeah, yeah. so yeah. like under be, yeah, kukua kwa sabu unajua hii ingine nika mm. yni nika ni kama eh, nizasemaje yani, uh, yani uki yani kwa ambrela fulani yani ni, ni the same na tuseme mm. unapeleka ganzi yako kwa bank mm. iko mm. safe kwa bank iko kushinda komeieka pale kwa pale kwa are mm. are mm. ke eneezaba msa anaeza kuibia mm. lakini kwa nani iko saf yani dsin moja yani uukikua kwa ayani kuna aeo uko nazo vitu kama ni easy kustop asi wase kutumia ontent yako yeah, yeah. Oh. kama huko ee hey. mm, mm. uko uko mali solo na movu peke yako uko, uko maalisoso eh, eh, mm. yeah, mm. so, so, vitu kama onent yako iko protected more mm. eh, so malisha, mtu akiitumia Yes, kaukwanda eh. altre hiyo do inesa kujia so si lazima yes, u eh, yani yes, eh, uzanini yes, uh, yes. oh, okay, eh. okay. eh, alafu kuwe na r alafu iyo revenu sheaagaje wanachukua 100eent like mse kama vile tulikwananani hapa nitapard Ni, pardi alikwansamavileufanyaga mm. hizi mmaparodi hawala mm. akidu parodi aumse uchuka tu do yote aw amachiska eent uh, uh, yote chukaga yote yeah. ukitumia ontent yamseyaiarodi yeah. yeah. mseataki kujua video ideo i yakoonent yako so ikitengeneza si iki so iki iki like amillio vie iamnopaliana yeah. si yako oh. kwa sabbu si yakokni utamekchapa mm. hata pecent aue hata mm. hizi mamziki waseuimbaga kaa unapata ngoma ya del ati mm. makava awa sewote mm. To UMG. <laughs> yeah. kuna time kana shindo na hizi covers kuzika nazionaga mob sana mpaka nikona shindo e eh, kwani siku yeah. right hizi cave nizikoace aj- mm-hmm. mm-hmm. oh, zote zinaendea ni dezote yeah, zote zote kila ukifungwa tu mdomo yake tu hivi anapatado oesaoso wewe so, so wengi wao aifanyaga oh tu for, for the love ile mm-hmm. tu aonekane niueaeezakeipa mm-hmm, igro utengeneze jina mi sikuanajua story kabla nani padi atuambie uh, siku anajua yeah, yeah. kusuu na yeye kulimiekai um, dogo janja dog somethingkuna wingine pi maaodatualniasohzokuzelwanasema n the thi nipnme outhere anaaoutameke chapa in iffrent ways lakini autegeme iyo chapa mm. ni just kweka tunemi akoeskuna yeah. yeah. yeah. regeparodiu msalfanyagc mm. Baka kuna I think more than the original ni avocado ya pakoonaja ngomayaaeaaitanpkiia hakumake any money from it na ske uchunuiya wenyewes catieaa wenyewe we oni ate ule naniehae ulalisumbua na kotini tu i think nik kakituka kegen keaf ma juse umeche kila stori ya umnini lil mine anaitwa uh, uh, umtoi analilmaine mm. kunangoma alidu na msee fulani flani mm. kuma msejo amebita whole vas jokamsikamebawho uh, as e whase ig amhngeni fl alibitevas akamseka copyright yeah, yeah. strike alafu ni theakamseo the uh, hey, madam uh, anapatiwa mijeledi s uh, madm anapatiwa mijeledi haku uh, bure yu, mm-hmm. Yeah, yeah. Mm-hmm. so ihin na the on thing ni u msee wambia idoo itakaaoau ejo ni mbayaju umeficha mse kiwa ni yakooaotashikwa Yeah. tinhako anaja stori hizi maontet mm. aidini apia kunawase wegi wajwagawegi yeah, yeah. <laughs> wajwag mm. mm. mm. na aujai nini aujai uh, ushaikwa na hizo beef za I meja alituambia alipitialike yeah. wase random ku claim vitu zake wajaipitia uh, kitu msame kuletea zaovyo hapana apana apana sijapitia mi uh, uh, mis, sijai i think meja vile ameimbaimba um, pia nawasee wengi sana yake yaklikuifika level ngoma ikusolo msiana mm. kama tuna ujinga tus au ni mamjama right tu mjama Awe. Awe mjama tue, machizi tu machii tumam Blow. Mm. jina hapa yeah. e, utapata sana youtube inakuwa jamainemacieniyueanaitowarakjoabyoeikweiakoa iiafnachegi y bado ni calif, damu although iko iko independent yes. your love na feel, kwa nini bado uh, unajua unajua sisi kuna kitu moja sahi, witaga, kama artist wengi wafanyagi sahii ile siwitagani kamaarien which basically besides, besides ku, kuimba pamoja watu wasiwanajuana yani watu mm. ni mabest nini vitu kama hizo uh, wasiwana undsanmtu kama meja yani aliembres ali genge na kaiundestand yeah, tefulest ulimfundisha mare mob sana nini mm. yani ule ni, ule ni student mdedly yeah, yeah. alikuwa nauliza maswali na hizo vitu zote so noanda ameweza kumve mm. so hiyo uh, ndio ndoron ameweza kutoboa kwa sabu mm. yani tulisetio tuli founaio mm, mm. tuliseto foundation which ali, ali kabisa aliembrese kabisana hi ya nini genge kuwa iiakuilanaje Really ah, buda udaminliona like... viletu nimliona kwa, kwa yeah. titermilona yeah. hey, kwa twitter oh, oh. chekijamalini so mm. mara ya kwanza alikuwa nafikiria ni, ni yeah, yeah. so ndo nikifungua it nikionayo ent mm. ndo nikona eh, buda ini rila joini ril ya bua yaanijo ma, yani ma, ma emoies mm, mm yaani vitu mo ju zilianza j n kudju nakumbuka vitu mingi hatyo ndzo nilianza kuandika mianzesabu zilianza tu kukuja tu ndo nkajiambia yan nwezapenda wase wajue yan igenge yani kuna wase wanaiskia tu yeah, but yeah. from my perspective zile vitu tumepitia maachiement uh. mm so nikaanza tu kuandika tuk yani ile tu wacha nishae tu my thoughts ndo knajoma jamaa wammefurahia tena nikasema nikakumbuka ingine nikaweka nikaweka so mm. nikasema tu jamaa mi nashaa na, na tu kitu pia at the same tie na e yeah. ni kitu bigtusisi kwa mm. sababu yani uh, the main the main themaiidea mm. ya genge hich wase wengi wajuagi mm. ilikuwa unajua by the time tunaambia wase tutumie genge yeah. sisi tulikuwa tuna liuwa sisi ni one of the players yeah, yeah. iotime tumetoa ruka tumetoa mwanzo mm. ya nairobi tuna tunafil yeah. pia sisi ni yeah, yeah. part of the industry so mm. tukaamua kushare remembe at the same time mm tunajua vizuri sana kina maji maji wako na swaga yaokina nazizo akona swaga yao winiu yeah, yeah. kina, mm. kina nani uko fulani wako na mambo zao mm. but tuliamwa kushea tuitumie wote yeah. ikuwe jina ya mizatukuebrela themey tu hindorz storia mm. way tu kuna stori zabb kuna kuna trap hizo makrank mm. sijui mm, nini mm. kuna westcoast zote yeah. ziko zikuandawana mbrelanhiyo jfunk zote zikuandawa na mbrela e, mm. pop yeah, yeah. so the whole idea ilikuwa jamaa nifanyeni mambo hatuna eh? mm. endeleni but nyinyi amkukuja ninyi kwanza wale wamekua kwa industry amkuwai kuja na jina ya mziki ya kenya mm. Mm awa sewote walikuja mbele yetu hakuna mtu wote alifikira kuita mziki, mziki, uh, up na mzimzikikukamapnanem so si tukaona mm. kwa sababu nii ana hakuna jina mm. yeah. na si tumeget jina jinaekazio jina tuliinoki manziaigengeanikona yeah. ukenya genge mm. tukasema wacha tushae mm. kumbejo tukatuna share kwa watu n yeah, yeah, yeah, <laughs> yeah. yeah. yeah. mm. wasa wakakataa mm wasi walikataa ilikuwa na backlash wasi walikataa mm. kwa sabab kwa, ee, kwa sababu wao mm. wali hivataauan bydinabka ini jama tukianza kuaa jo tunaezaso vile walikataa gengse ikaanza kujulikanan mm. na hivyo ndo vile tulipita wase wengi kwa sababu tulikuwa na identity na hiyo jini tuikua tunahitaja evrwere yeah, yeah. kwama mziki ngeli ya genge mziki mm. yangu ni genge nini sisi wagenge mm. na imajin sasa ni, ni wengi jimo tundo huyo nonini ndoo anasema genge x mm. nani ssa si tuna mve unit jo mm. kwa ninijo wagenge kwanini jo yeah, watu wa mm. kwa wa viboko so the whole idea was that mm wasee wengi walifilni kama tunajaribu ku, kushavu kitu kwatho zao yeah. so eventuall so hizo kukumbuka hizo vitu zote yani ilib samemion yani nasemaani jo tumefaitia hi kitu jo ove 2yeas nakuja jo kueognisiwa yani eenal joa jo, mm. Mm. jo. <laughs> na the adem a mm. jo mm. so mi msee wote ule song yake mm unesubmit anda kategori vile okay. yeah. yeah. <laughs> <laughs> oh, viloumesema hivyo mm. ndio nimekumbuka tz bongo flavor mm. yes. wa kila kitu yeah. so j ni bongo flo yes. damn ibojd bongo flvo yes. j- mm. kila me mm. nani kila kitu kitula kitu andaa mbrela mm. nayiiina tkes nini yeah, yeah. mm, mm-hmm. yeah. ni yako na hiyo ntr uh, usha n kwa hiyo country kwanza sijaikuuliza hivyotmwendaga mwendaga ucheimwenda kucheki ni niko na manl kadhaa uko mwanza mm, mm. yeah, at least mjaribu naenda na cheki huko mwanza mm. niko na marelative wengi daresalam wengi yeah, sana yeah. so ata nikienda show huko mwendaga kua cheki mm. yeah fupia kwa madha hivyo mara yeah. moja moja ni vile trip wa galong on hivo maramojamojai vleanajua najuanaaka budha onheuwatu ali nakachukwaje hu buaaliyalie magufuli uh, yani z nisemeaje yan unajua uafrika sazengine niufiligi lazima na iron fist urul yeah, naio yeah, yeah, yeah. ndio vituhata tuh bei mm ndoonaga warusia ukuaga hivo kujaga kidogouaso y alika naalikua nahiyoa alikua niingiialia alikuwa alikuwa alikuwa mentality ni but milliona yaani alikuwa na rule tu vile yeah. vile vile, vile, vile, vile anafa rule anafaa yeah, rul a mi nakulia sasa a ah, manini manko zako famili yako alikuwa na fil niniju yake us ningetaka sana kujua Kuz, from the outside looking in mm. at atfs this was like likeaemsifu mbaya titaskia kaekabudakahiyo ndorizo nimesema alikuwa anafanya yani, vitu nafanya vituaalikuwandi nimesema so mm. wase wengi hata mal yani waso walikuwa namjua wanajua mm. joni jama moja anaka jama l kauakakinuka ana cool. mm. ah, kufinyaich wichich sazengine sazengine si fiti mm, si fiti i lazima pia a ueukuena some, some balance but mm. alikwa mein towards iron iron fet wich oh. ndo ilikuwa filin feling asealikuwa uh, uh. uh, uh, uh, uh, uh, uh, na ninialikuwa nomaafu sasa tukiriwind back to stories a djs eh? mm. kuna tukibonga jua lle djs waliupport kenyan music mm. one of the djs that come to mind nipinye Yes. but pinye hmm. ni nimsei interesting sana aafigue yes. kuna wasi wanampenda yes. na kuna wasi watakagi stori zake yes. basa kitu inestini nyinyi hmm. nika nikaa al- support kali father labo yes. but somehow samhou wakuwana fil mea hiyo hmm. na fil ilikuwa nijia ninisweli ngumu ithinnswali aneza jibutulika hapa na meja kusata yeah. meja alika nasaazilza uh, uh, uh, uh, nikaa asha mfogive asha nini kuzanafilni yes, yes, yes, yes, eh, kama najua haku vileuthink meja alikamtuile alikam yani uh, karia yake ilikamile point moja mm. pinye kichwake isharuka unanigetpoe hiyo ndo time saa meja alikua naanza kubbl na hiyo ndo time pia pinya likua naanza ku away from watu so i think ni hiyo tu ni timing ni the timing ndo ilikuwa ilikuwa uh, ilikuwa off mm. but si neesarily atipinya alikuwa namchukia unaonauunaonau mm. mm. in terms of kama ni mziki ule ni dj ata mm-hmm. so, but kama angepata meja yaani kama meja angempata ile t ytim ya mm-hmm. bidi yangu hiyo mm-hmm. uh, time yangelia genge nini hin angemve tuiilika ni tlikuayebutithin the saststory ilikuwa ya dna sijuukaya dna ulisikiadna yeah. alikua uh-huh. yeah. yeah. npatia stori vile ashamitpinye mm. kusipinya akufil benjuka yeah. uh, so dna anasema mpaka aft banju vlenda mssiledo mm. akaokoka so vila alikwa miokoka mm. ti alipelekea pinya ngoma mm. pinya akamwambia timi ah, ngoma awezi niona saahii mm. kuja kesho mm. uja kesho hibilte so, so ako akatokea p-m. Yeah, yeah. Ka... <laughs> simu ya kapigamuaaykyaaishigongthe next day ashatoka ngong athink aliamka by f mm. akaingia kwa bu akaanza kuka mtau alafu najagaasubuivile bu zinakuagasloause mm. lazima zijaze mm. So, akashuka alafu akakimbia soameshuka ihin alishuka amekimbia mpaka nation center akafika o akadunga simu akasema aje nimefikakambwa buda a kambua kuja kesho the nex da yeah. uh, akafika yeah. mapema aliamka yeah. bado a akafika mapema akamwachia ngoma ngoma ikuwa ichezwa yeah omse mpaka leo takistoizanntua pinye, pinye kuna ngoma, I think pinya alicheza but yeye ni one oeof eh, hoseunajua eh, i think looking looking back mm. makosa unajua industry ilikuwa, ilikuwa young huja mm-hmm. most of the time tulikuwa tunaexperimen kwa sabu tuuka tunafanya vitu on the fly yeah. u aun hakuna, hakuna book hakunalbook ya kufuata mm, mm. so you just do things on the fly yeah, yeah. Uh, the ideal person wa waku, kupelekea muziki ni the producer hata yeah. kama ni kwa, kwa, kwa radio station mm. kwa sababu huu ndo jamaa anapanga playlist mm undo jamaa napanga program most of the time mapresenters maybe ugetwale presenters matoptia maybe mm. kakinamena kageni mm. aneanataka make sure kuna ngoma mbili tatu ne tano mm. but most of the time au kaga mm. kila kitu ishapangwa mpaka maa nini kila kitu ishaekwa so i think pia ile makosa likua tunafanya tulikua tunapatia au mapresentes nguvu Yeah. tunapatia pine nguvu mpaka yeah, yeah. pine kichwa inaruka but idiali mm. pine kazi yake ilikuwa ni anakutana na ngoma mm-hmm. basi basialikuwa na oinalakini pia kuna it. nani yeah. kina watu kama kina nakumbuka mopao k hatak pia atak aliplay ali a big role pia kubse mam, mamzikige yeah, yeah. ali mm. mamzikimonanii mm. ile, ile kichwa pinya isharuka mm. so yeye yeah, yeah, jondo anais jo mm. hi mziki ni de mziki ni emziki mm. mm. ni e mm. unaona so pia luko natumia approach mm. tunafuata huyo hataat make sue kila kitu oseteknoloji yeah, M- lakinih eaaaakigi yeah. mseamepot ngoma aafmskamawaa ma for examp pngomamwaliply ganiotmbas madj kufanya industry Inini, cause kuna time unam siuu ikaweklikua on the right side of, it, mm. it, right side of it, notice he mm. i i fkuna iei strictly nyinyi naogopa hio mm. hivyo for ve long time ilikuwa nyinyi dominant ag yes. naogopa na so ikafanya sun ikakwahio moja mm. unafeel, aje uaf <laughs> <laughs> <laughs> yeah, a <laughs> <laughs> ama the question ni gani igaiigani exactly. una uh, f- from okay. the inside theulifil yeah. ivo like kuna time ilikuwa tu nyenye na ogopa peke yake Sa, sasa sasa unajua unajua unajua the en uh, ujei kitu aikwe na kam yeah, yeah. by chan mm. yeah, kwa sababu ilikuwa lazima, lazima jo asmuch as, as kuna vna kuchezwa mziki lazima jo step up joeup mm, mm. lazima jo umake sure jo lnaake sue jo aserin jo ni mm, mm. mimi huko aake joaa ni ea ni mm. so sisiauua fuuaateioaaonamiindanga yeah, yeah. yeah. mm, mm, mm. deliberately pia kupiga hawa najifanya swanajifanya mahip opaniwa del yeah, liknaapiga yeah. kiboko tu nikuambia mm, mm. jamaa amwezi raim desin yeah, yeah. nanpata mm. so kuna vituafanya t deerate so h dnanc ha to fight fo it mm. eh, so aikukua tit by chane tunafurahi tunatejo ha fih fo tenshika amojanpatawkushkwkushika <laughs> lakini yeah, pia kuongeza yeah. kuongezao story yako ya teknoloj mm. teknoloji ilikuja pia kutuseve yeah. in terms of h nment yetu vef yeah. wase wanaweza chochwa wanawezachochwa hey, mziki za kenya ni mbaya watu waache mm. so m- eh, nani ilikuja nanii teknoloji iliilikuja kutuseve sanasasa teknoloji ilikuja ikakua hii ndio the uh, middleman dasimadjndo mm. alikua yeah, uh, uh. but now ikakuwa sisi njia mm. yetu ya kufikia mm. fans wetu ilikuwa mm. ni through technology tou mm. youtube so yeah. yo dont have to tena kwenda kusumbuanana mm. na wase waredio so aue hii hey, well, mziki ni kali watacheza kama pia iwabambi bado mm. sawa situtasonga so unapata unapata polepole walianza ku smwasawakwanza ukuifh said tiktok kt saii ni kitu bigi yani hi song yangu ya, wajakoya yyan yani, mushukuru waswakt e nafanya yeah, yeah, yeah. yaawse yani, a ya, wanakip mziki za kitambo aliv mm-hmm. mm. walitendisha kwa heri yeah. ngoma ya 207 yeah. yani wana ki mamziki yalive ni kama, kama teknolo eseia tkt inamekwasewa na own. Yeah. Yeah. Hey, tuna mm. oni kitu mm. mimi yani siezi ngoja jo niambie siezi ngoja timanakaginaambi kitu ni kali mm. mimi ni kali kwangu mm. nanaipenda wich mm. nafaa kua hivyo wich nao pia imepatia audio nguvu unaja kitambo video ilikuja katekove eh, eh. but no polepole wit his tiktk audio inaanza kuwa na powe mm, mm. mse anapendei audio kwanza alafu anaenda anaitafuta anasema yeah. awachasa nikaisikize vizuri nini anairiquest kwa club wapi mm, mm. so audio tena inaanza kuwa na powe so mm. teknoloji ni kitu kijwa vile vile, vile utaitumia kama, mm. kama msanii vile tutarudi tu pale nseme lazima juu jue kuotaile plant yeah. us jo ukiteta uki kila sa unateta oh, oh, sifanyi hivi sifanyii hivi mm. na buda tiktok iko hapa unaweza yeah. push brand yako just be creative ctive t to... t kama mimi jo ili bidi ni take time jo nilikuwa naangalia tikto nindsan polepole pole tu najaribuxperimennatupa do flani nikapata ka aba undstand so yeah. ni sana pia maari wandstand hizi maplao vitu kamatitmi imelikgtt fom ayac yeah. mndan yeah. sso wow. mm. so, eh, so, lazima tu jujue ujue, vileakumanuva kuota hiyo pland mm usitete sana uja pia ukiteta sana utasaukukwa vutasau kurecod kama mimi himi sahii budha ni, nimerekod albamu yangu ya sita niko halfway yeah, mm-hmm. yeah, yeah, mm-hmm. niko halfway mm-hmm. so yani iflife si easy hiyo mm-hmm. ni kitu tunajua hata yani yeah, yeah. We know. Yes. sasa but tutafanya nini takata kuishilazima yeah, uishianazima mm. uishi jo so hata tukiteta tukiteta tuko like mm. Ye, yes. na ma alafu nafikiria hii ndast tukoik eohe thins ile lazima uzoee niaientkama juzi nikicheka nilicheka sana juu nilikuwa nli nikacheki kuna madha fulani siku zangu za ketu za radio mi mm. li ndio lilimuingizaga nilimtafutiaga job alinisaidia nilikura tm nilikuwa mm kuna show fulani kuenetwa skike sijui kolikuwa interview skika ilikuwa na dakuwa dem, naitwa amy ndi alikuwa na interview watu ilikuwa showe ya mnechanelsohiyo sike mi ndionili li ceatigonept so ila radio ilianza ikabidi nijitoe omlakakuichea a Yeah. wniatisonilikua yeah. <laughs> <laughs> <laughs> na ile a level of <laughs> eso yeah. unacheka alafu yeah. so hat part of life lazima yes. ujue True. so True. unza uko pale like ahatu yeah. haakuwa hapo vile yeah. ukisema yes. shamba ikilimo haakuwa yeah. nini ikipande haakuwa but waliangukia some people soe peopl akii najua lazima hiyo ehiyo yeah, kitulazima ndanakuna watu wako wakolaki yes, yes. usfrom norwe woem mm. saizi ni ana on aradio station mm. ile ajui vile ilianza si tulilamba <laughs> matakol amstedam yajuiajuitoyesaeifound itsaneatio yes. najua its not mm. ile ilekitu tunalamba rasa amsterdam auseehetime kibonga we ja scandinavia kitulini kombushani situka ulinotice contri hivo but amsterdam we nilinotice we the, the dutch ni mawalalo w wa europe wana kwaka nayo Yeah. koozi wakonaicho kisoundso mm-hmm. yeah, chekiodame ni founder. so faunde sokoanta kuingia eneainment kuwa tayariutashitukia apani meambia jua yeah. mini faunda gengeekadem nasalumia walamiwtankyua of the game ujamufuatiliaga yeah. mm. mm. baco sana unajua najua yeah. tu yeah. hiphop baco yani mm. line moja yeah nona nonaso kuna man wamefutwa ma job wengi alikinaan n yeah, wamefutwa yeah, yeah. so alikuwa ameshut clip mm. ameweka kwa youtbe akibonga janle akitwanoma yeah. a yeah, majamaa mm. oh, walikua namini jamaa ninivitu yeah, yeah. yani, kama, kama racism nini yeah. so kicheki ma hapo chini majamaa wanasema mm. budha yaani umekuwa yani sithani so kama unanid kuja explain sana yeah. mtu kama wewe uko na jina unzanzineza yeah, mm. kuwa bigi sana mm. unanipata so yani uh, theaof the, the, the story ni hi mm. yani uh, the moment uko na phone yeah. kwa mkono mm. i dosn matter kama niipone mm. idosn matter aslong as, as mm. uko na one umabay bundles kadhaa mm unaweza change jo the world unaeza chnge naeza chnge naja mimi kuna maatist wengi joo au ni dm kila nataka kuimba, nata kuimba na tauimba nawewe mm. naambia sasa buda tembaje namtu ta sijui mtumie mm, mm. demo yeah, jamani akuliza yeah. demo ni nini ninijamaza <laughs> <Yeah. Shia>. yeah. <laughs> <laughs> demo ni nini sasa mm. inakuwa mm. sasa mm. fana hivi buda Mm. Uh, ingia uh, b kidogo ingia ogle andikgle dem alafu usome aas leulan kitutakusaidia aniehiyo simu tu usitumie tu kuangalia tu made mtu akikatika yeah, mm. yeah. eh, ingia pia google mara mojamoja soma expand mm. jo maindi yako yaani yeah. eh, kuna vitu kama tuseme hata Producer. kuna msee anataka kuwa pou kunajo ma jo kibaozaua lakini unapata wasie unaona hata mm. Kus- hizisozizijo naandika unapata msee nasema mm. story ni refu refuk ah. seza kumkomentia <laughs> buda penda kusoma yeah, mm. eh, kunakganauna wsndatukutnpenda kusoma kijana mm. so mm. eh, soyani tunanid kuteka advantage ya teknoloji kitu inaweza kulisha yeah, inaweza mm. kulisha tu fiti wejet we'll tu mm. ya ne riht mm. e, alafu tu Kuz... punguza tu kuteta kwa yeah, sababu hakuna yeah. mtu atakuja kukusve kasata amenikumbusha oh, mau majuzi na nana na tv u msoji wagamuagakatenada Yes. so nimekuwa nikiteta sana juile t nilichukua kuna vitifuraishi juu yake mm. soauri right nothe tv inasemekana enoo ni mm. sas s95cb mm. okay. kenya si bado uwaveya s95b bukaa naa siiulianaga biasatun ae uana1os haiko ine iko huku chininasifikiri ssngwakiuza but yes. ilishut vibaju hatukua na iht iyondo yeah. iifanatuka ukiwa na, na, na itukikompea yeah. yes. e uki episode yako mm. bila lihts mm. ukam ukompee na episod yadem kama winodinga na iht thee unacheki but iyo sasng ni sgukama 40k na wakiuza na mentality wiuzageaowei kwangu imekuwa ni a yes. Alafu, yes. maga, like, job mm. like, hey, <laughs> rent yako itatoka yes, imefika yes. yeah. uh, mm. level rent yake inatoka kwa hii ikitu yes na nijoyo samsan yes. but wakiziuza auzaga hivo ik hi kitu nakafn kadogo kafodikeitu ndo hiyo ynyani yani, yani, yani uh, ukipunguza kuteta yeah. utaona vitu fiti. Yeah. Yeah. but yeah. ukiteta we utakuonaonagatu vitu wrong vitu vituong vitu yeah. kila kitu mm. kila kitu ni mbaya unaonewa j mm. nini mefanyika wasona saaujo hakuna mtu atakuja hakuna yeah, mtu atakuakusv eh, lazima jo mm. ujisave yan wasokuredtu ukucheka lazima ujisave mm. eh, uji alafu pia uji. uji lazima yni naita gwanini jo ujitume ujitume usijidanganye hapa sijui nini hakuna mm. kitu kamizi yeah. alafu yeah. kwanza uh, tukimalizia um, ata nikulizahistori wenimse muchekigeu post familia but mm. umeweza kustay scandal free nani yes. hard kustay sandal fr eh, umewezaje kuduyobalance ku leuna post kunasekaa mimi walnlisai ntakiep everything secret not kause ama sandalpeson mm. but just ause <laughs> i think muongeaga shit matimonagopaga mm. kuna msanezanza kuingiza watu wangu haposafo eh, yes, eh. yes, yes. mm. hey, we hey, wewe mm. inamake sense yeah, yeah kwa sabu wewe naona wewe huko redi kugo huko ready kuchafua mm-hmm. eh, but naujasa no, jasa for mim yani brand, brand yangu pia yeah, yeah. Eh, brand yangu pia m ujaribu okay, yes es yeah. nikiamua niki ni, ni yani naeza kuwa controversial in, in my own way mm iile yeah. mm. noma mi siko hapa kutokana anyone mm. siko hapa kufanya nini so mm. i think yni trajektory yangu imekuwa yni uh, yani familia ni familia najaribu kugeoa ku weze kuishia yeah. life na pia yes kuna celebrity kwa nyumba yeah, yeah. but pia wanaishi tu oh wanaishi normal sir. life unaona no, mm. kama hata mimi kushut nao hiyo video yani ni mm. video tu hata tunahata simbapeleka yeah, yeah, yeah. marauni tumeendaan tumeendahizo mm, mm. niniunahavef mm, mm. which nao pia iliailikua ilikua i o them yeah, yeah. wanajua wanadl na niniaikwa yeah, yeah. e, kitu kwao mera nini mm. e, unaona so mujaribu tu ku, kuget balance mm. mimi kama kama msanii na get balance ya usanii mm. na bado mm. bado mi ni mbuyu kwa keja ni yeah, husband uh-huh. kwa keja yeah. so mm. misezigo mi go, had kama wewe mm. zi lakini sasa <laughs> mi nishanjoi wasi kadhaa lakini wendi ulikuwa na one of the most disrespectful things i mose thins iope ijkauliaoi kuna eh? time umetweet ulunga na hiyo kitu ilikuwa kwa nini juu kwa ninislunais ah, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, uh, ni si baunn sindiobann itwa nisakai unachea na mafalabud unajua wasewangapi mm. vile ilianza yeah. walikuja kwa sabu wasiwalinipiga yeah. yeah. kama pia ungekuwa ungekuwapia unge, fun, pia unge ni blast. Yeah. Yeah. Yeah. sasa vile waldcap ilianza mm. wase wakachikizwo timu za uarabu wa, mm. buda wase walianza kuaooise joo kwa titter anl yangu e budha jo isa e, buda jo uliko naongia ukweli jo aarabu eh, eh, ajuu Aa, eh, ata eh. kucheza bolaarabu mm. kume ni bure kumbe ulikuwa right buda hiyo hiyowo nilishinda kama ilikuwa ni i sasaax nikuambie olunga mm. ni pme sana yes. kila mtu yule yuliofuatiliaga bll mpaka wewe yeah. kila mtu wanatakau jamaa acheze na his peers yeah. wapi urope mm, mm. ni kama tu the same way maf wanawezataka mimi niende nishinde yeah, yeah. the same way Mm. unaona so tuna kwa sababu nimesikia nimekuwa nafuatilia nimskia nimesikia fununu fununu kuna matimzikuesd nayee e. yeah, yeah. urope mm, mm. which mpaka yan ithink una jama alinit ali, nikasema jo buda ndio hii hii ndo tulikua tunasema yani mimi mm. mimi wishi yangu o lalong imekuwa hujamaa ende cheze na hispeers mm. yu urope yeah. which eventually ita apen sasa ule jamaa ende aguse na wazito wenza yeah, yeah. lakini uharabuni hakuna bol buda umesikia vile saa hizi saizi wasinaingia uharabuni kwa sababu ya kristiano wameingiaso inaendauchacha inaenda kuchacha arabuni inaenda yeah. kuchachaaija chacha zbtaijachacha yeah. kitunaulizajtu laf- kuna jamaa kuna jamaa tulizaluuna jamaa kuna jama likua nafanyiwa inv jo mm. jina yake yeah. akasema jo ya yani, miikujaapabkujbathin yeah, yeah, yeah. e, mm. ata kuna ule mse alikuwa nachezea chela kaleka boy yeah. ka brazil um, aliendaalienda um, yeah, china akaambia tuatu mi familia yangu kule imetoka mm. the same thing naweza taa kukuuliza mm. ithink hu taiansa baadaye Yeah, nikisahau to europe yeah. But that, do you kwa ni olunga li find Cause by hivi alikuwa uh, yes, yes, yes, yes, yes, yes, yes. japan olunga ni god yani, Kuna podcast bjaa uh, uh, edwin msoka eh? yeah msoka alikuwa natuambia umse ulunga japan yani, alikuwa, yani, kuna mpaka chant, chant ya olunga uunhafte yeah. so, hizi <laughs> vitu zote, zote amepata ame chance ya kucheza uharabuni antengenezadoa f ocou uh, gava ya kenya inafurahia kabisa amesko mabao hese mabao ile ilimea kisk akiwa laliga akasko akiwa japan amesko sasa akiwa uharabuni au undestand kwa nini atafiel disespected uksema hiobutnalikuwa d- dispeted kumk alikuwanjwo inakalekawee uh-huh. usijazie usi watu hapa kwa kicwa alikuambia alikuwa ipected hakuna hauna mm. usijazie vitu yeah. <laughs> hey, naijaia vitu zako aliahakuna hizo okay. bomu iliend hivo hiyo <laughs> bomu tulienjana hivyo naikaisha hivo yeah, yeah. iliamka tu ya temard okay. ilawas wakisema enyewe mm-hmm. bud l kwa sababu wase wengi awajui bol a uharabuni yeah. bt wali kuiona temard hatakaraliearabjo ah! ah, ni maduanzijo mm a ndio shindaga hapa afrika tunisia tunisiaarabu oh, ni madwa mm, mm. ni madwanzi mm, mm. ni bure hawajui bol so bat unajuaga hizo tim zake uh, tu ni warabu peke yake kunakuaga pia na raya za brazil raya za buda, yeah. buda. Mm. ile ligue ni ya mafala <laughs> buda na kwa sababu huu jamaa anafaa cheze na his peers do prsso achedojamanihisistoiado urope takulahiyo chapabut ni hivi mimi nikiongea in tems of, of talent ulunga yeah. talent yuko na height yuko na body Mm. yakuya yaani ule ni, ule ni noma mm. unaona so yaani ule jamaa basi basichbasi niseme hivi basi isikae isi kama ni vita mm. nikisema politely wishi yangu kama hizo ni ukweli wishi yeah. yangu jnkun yeah, yeah. ule msee mm. akikagusa mm. rope akichezajona wazito wengine sabububuda yeah, sababu kusimu... buda buda mm. ball, buda ball lazima ukumbukia kitu mmoja yeah, yeah hakuna kitu ngumu kuso kama bol ndo nagezi mabol ushaga waga ngumu kwa nini kusa acekkwa ninikujolejua haikuwa random ilikuwa <laughs> <laughs> msa ame at olunga buda unacheza na mafalaati <laughs> olunga kwepaalikaebudamuchezana mafalaaknobudalknirniniliape katarwalichapwa ngabiakuchapwanl ikonangaliaga bol gani mi bol ya Lakin... japan miseziangalia hizo bol aigaliaga bol za europe wazito hmm. hey, but ule bt ulemsemi saizi hata nini uh, ian ukisikia ulungana kuja chels jamaa niangjamawujamakienda chelsea <laughs> <laughs> ukisk lunga na kujaheunzatetandua pig ndu buda jo miezenda paekeisjuu nakujondo hiyobun kuonyeshakoiosaandioswalipesa ya harabuni niza pesa ya england na britan over 40 percent tax <sighs> saizi youkohaold olunga at least 27 sno yeah. yeah. should he use his last like eight years making money ama use them proving a point in europe bcause europe hatampatia arab moneybuddha money. mm. i endi cu prove a point anenda yeah. kucheza with his piers okay endi ku prove a point mm anaenda kucheza na wazito wenzake wenzake, wenzake. mahali mm. itakuwa ngumu mm. kufunga bao tatu kila game afunggafugbmo bao, bao, bao, <laughs> uh, bao tatu kama ulunga mm. atafunga bao moja anaweza kasikukaa geme kaa nne afunge bao ingine hivyo yani hivo k9b kuaga vile bol kuaga mm. mm. mm. mm. lakini si place unafunga maic na manini iko 29 saaizi budda wee saizi 29 utaangalia futa ah, yeah. buda ama utangaliaya ah, yeah. wewe ni wa pesa si sindio yeah, yeah. wewe ni mtu wa pesa si sindio ekwachmimi ni mtu mtua aent wewe i kwado mitambete so i think hin tutakitu imenibamba ni vile ati unaaufiaku iaku fil wende lifil wende ulifil ulimfilia vilaliria angenitukana hakukutukanabbs aliiteza kipro wewe mm. ungenitukana kwenda hukoefala ee we. hata <laughs> ujatoa bfal we. <laughs> izo de vto ungeneambialakini yeah, aali okay. yeah. na ujana yeah, alitumia yeah. klipule dm papaapa pa, pa. yeah, yeah, yeah. watu wase wakachekahyoushemitawakamwazalikahoso unaona wewe nd unaf alikua kutoka yeah, si japan mbaya ni taokajapan a atamnni nizile zaanaongeze uzitobd uluunganiaje buda htuliwasha uh, twitter moto ilikuwa f huyu jamaa anafikiria kulikuwa na disrespect yoyote aikukuwa mi ni mtu yani mi ni fan wako mbaya sana yaani we ni talented vibaya sana sana sana we endelea tu hivyo sasa ile kitu tu utafanya we cam through kwa hoa iko nini sho ya mwafrika hatakikuja mm, mm, mm. so ntakuja pia at liast tupigepige stori sasa mm. uo wako nani alikuwa yeah, yeah, yeah. kenya bado yukoya buda pitia pitia pitia manzee pia mm. mita kam thrugh tubambishe tucheke mm. life endelee si ndio johin kuna yote ya ku jo yeah, nah, <laughs> soea <laughs> <Yeah, same laughs> ni episode 191iheaiat i alau k out fo thes itakawaswameni harasni ioal ndaswame pia nayo san ah, yeah. so tunaget tdio tugether tutaanza i think episode ya kwanza yeah, tashut yeah. shso kila kitu ikose mm. alafu manze tutabambisha yani taapigia mm. masto stori mm. zoteia yeah, yeah. tujabongajuhzo stori bcause mm. theris a better platfom sohio storisso yes, yeah, vie yes. tumesema the kalicast yeah, ina kame yes. soon likethe yes. fist day on aponsete