soulizaliwa mimi nilizaliwa baragoi baragobaablakini wenimturkanaiaakuzulamabuda koaazawasamburusoraa unajua bado buda yangu bado ni mix. Yeah ambnabadoanbuniabud ranbsand msambururanmoth ni hivi uh, ni mtkanasoapatabuda ango ta ukimona hiviaanaka o samburuni mbrowvileametobwa masikio sikamai yetu ile design Mm. so eh, eh, yee ni moov samburu yeah, yeah. lakini sasa unajua unajuao hiyo eh, eh, kwa sababu bado ni, ni mix mm. na tulikuwa saidia waturukana so inabaki turukana nimedominateile yeah. yes. mm. tu sasa tuko samburu kaunti si sisi mm. kama wajaka vile tunakuaga yes. inakuaga all about your dad so like for example mm. Uh, i yokula moto unajua plka mimi ukienda ocha saizi mtoyo wangu ni mjaka yes. hataki kujua sijui hatii ni mgeriamazmtoi uh, ni mjaka ni mjakaso yeah. yeah. yeah. wewe kwanini basi unasema uh, nimtukana kamakusikaa ga buda ni msamburu yes. inamaanisha budako ni msamburu namanisha unafaa kwa msamburu nawezasma ile tumm Mm. alafu barags big niwaturukanaso kuna wasamburuaiwaturukana mm. ni niwengi oh, okay, okay. so nonaabi iyo ndi imeshika imebaki tu alafu mm. pia ia uluga yangu sijui eh, sijini kwambeaje mm. kisamburu mm lakini like, sasanaelewa pia kitukana zaidinaelewa mm, mm. so, so niko kwaho niko tu hapo hapoladotuoamburuntab siwezi hata hiyo uhtueekajikija lakini mzayli meniambiagakwaa yao e wako na damu ya yeah, yeah. So, lakini mama nipiwa tuukanaksoso okay, okay. yes, yes. uh, ukazaliwa huku yes. ko s kids hski homan boyar tukowa boys watatu wasichana watatu listangu moja alipasaopopole so mna groapapa mnaishithe nomadic lifestyle so this yes. is the lifstl you ne as a kidiaamukuwa na, na kejaso n tengeneza mkiv zinakwagashtza matope tu ha kushikanisha mm. matope a mm. alaunaeka matope mm. unajua um, hiyo eh, ni ngombe ninamal utakao amaalaka so i tu ya, ku, ya, ku, ya kukaanajuale yeah. f- mm. inagaga kuka ina kuka ni mama mm na nawasichana mm. baba na wvijana mm. wanajisort tu oh, okay. nyinyi mkitaka kutengeneza yenyu mtatengeneza mkitaka mkae ni sawa sawata kulala juu ya oh. mtilalaweni men mm. men hawamati sana kule ikifika mm. ni mambo yatiau Mm, mm. they believe we belive that mwanaume ni mtu akujitekia siazmasiazma si mm, mm, uanze kushugulikiwa na nani nanani so mama akishapata nyumba yake mm. na danajaa au si, eh, si lazima da atiakae na mam kwa nyumba mojatheseda mm, mm, mm. eh, pia unattaji time yake na pei yake akukaa so mam eh, anabiiva kukaa na wasichana na, na mkilala useme edesid kulala kwa mti izimauna time kunajua kuna mvua kuna ndio um, um, nakwambia mm. sinajua sasa tuna, it, si, kama ni son tunana ni ya mvua lazima mtengeneze nyumba lazima so itabidi mmechangamka mm msipo m- pia unajua hakuna mtu anakupush yeah, yeah. e, ile iletafadhali mm. sciibude ah, ukitaka kutafuta ku, nyumba utafuta. ukitaka ku, kukaa pia bila mm. ni sawa oh, okay. e, sawasommam so, sawa na wasichana mm. aft hpo sasa sisi wengine tunaanza kufanya vitu so, ki ni, yo. mm. put them na hizo miba sisini mm. miba tu unaeka tu mibrun mm. futunakamaal tunaekasasangombe mm. zinaua ikosotethezikisha mm. uwazotesasa um, unaanza kuddsasa vile mam mm. atakua ata sawa mm. so aju sisi wote tukijitolea kufanya mam tunakata hizo snatunawasaidia ukata ni inakua rahisi kufanya hiyo nukiharakasoushsasa mm. mm. like, eh, h vituingine zinakuja polepole tu polepole tujui hiyo ta olepoleuiaa uaos aana o kitun hko so mnatoka tena mneno kwasababu pia the, the, the, the, um, the best thing about mkiwa karibu na rive mm. mali mnaweza access maji oh, araka y- yeah. pia yi inamata sana mm. kwa sababu unajua ishu tena inakokani maji ya ng'ombe buda mm. unapata manzi unaishitika una manzi unalete ng'ombe maji kunywa maji mm. west mm. buda Mtu uko, ni punda, ama mm. bado mtu mmoja anaendea maji kuendea nne miezi ataeamaiaemanaibunae taua na like ile famil na hifamlna hamuhandna gaalai mchungajiwayahunakishafika hukoaje huo akula akirudi niambihuae tuache mahana wat au uuawakiakito Mm. unda ni kwa wingi akuna, yeah. akuwa, kwa ati saa zingine kabisahakuna saazingine hattuahuo whm tua mbali tuaho situnaenda tuhuko mm. mm. sosi tunaatukirudi kwa manyata lakini sii ngombe aazo wa maya cultures niintrestin sana sso so ushaishi huko uh, ngoma unagetje juu kanamvruaui hakuna rdio hakunahi hizo time akukwa na radiobsaahii mm. kuna radiobaishiki yeah, yeah. ewee naja so, pia kuna mahli ukifika hakuna huko thei hizo ikifika saa ni mambo ya mziki mm. kama kuna amnyan kwa hii e kenya mm. aparf naona wakamba una Norma, yeah, yeah. wakamba ni, ni, ni, wako musical lakini nasema hiyo komunity yetu mm. hizo komuniti turkana samburu masai mm. rendile james unaona atu awamaa hiyo tu ah, maa, iyo mm. lueawas mm. ver mcal yeah. sounapata unapata time kuna light kuna hii mwezi mm usiku sasa kuna hizo hizo dancing competition com, na um, uh, mm, mm. mm. yeah, sasa, sasa, sasa kila so, ja, kunaanahizoaa k- k- mi, mm. kuna mm. yeah, yeah, sa, jina Mm. unaita jina kulingana na the the shape of aeof thezimekujazimekuja hivosolosogiso mimi Kyo, ila, peo ikiwa ndogo mm. so una una, una g nae znajua nandio kwenda Mm. chunga ngombe nilosogoli sa so, una, unajua unaitafutia viletu mtu anaimbia damapasasa tu unaimbia ng'ombe sasa mm. mm. unaimbia sasa ng'ombe unaibembeleza buda unaitafutia mm. so that ile time iletim kwa kwau eweite mm. ule anarusha yake ana unarusha yake unarushayake nika kupimana yeah, yeah. nika freestyle song, any vitu, kitu na un, we, mm. kuna watu wengine nini mm. ngome dogi kue mm. mm losogoli nini tu umeisifu ninihgl sogolianani ni specific nijina yake mm, mm, ni, ni ndume ambayeikoeasasa yeah. yeah. sisi ukisemahio uh, losogoli nika umetengeneza goli goli <laughs> kutengeneza goali, loso loso gohida kani mnamaanisha metengeneza go, go, a, a goal that someone can, thats why nikana kuulizana mian kitu pia kwa ah, yeah. kij ki yeah, yeah. but sasa kijaka its tally i have to bring in football o something golloso oh, golo sasa nkutengenezalosogoli niyopembe kukaa hivoso unapata music hata pale hizo music tu zetu hizo zenye tuna wenyewe mm. zilikuwa zina feed community mm. unapata ngoma yangu imeshika kwa, kwa, kwa, kwa, kwa manyata kama saba yeah. Yeah. juvile sasa nilipatana tunakutanaga mm. oja kama manyata yetu hapa maybe mabi ingine haiko mbali sana maybe mm. iko, iko kama kama kama maybe mm. eh. mm. so, so, so, unapata iokamaa00mu komtombiui atwtukila uelaini good kama kama music kwa sababu sij kamasinikikupelekamalkamaommshaienda enyenimolio kwasababu aramanstrramamt yeuaramaginangaingaanyamokoaonikisha lea tu yangu isha jaa tenaanakaaenaanakaa chini anakaa mapuna yake mm. so somiia mm. nimea ngoma zangu ngoma mob sana zenye mefanya za kiluga ao hizi mziki mi ufanya za, za, za, yeah. za kiswahili aiufanya yeah. bado ngoma za, za lugha unapata the have a big on yeah, mm. uh, lakini unapata hata ngoma zangu nimefanya xya zile mangoma zangu za ndume yangu mm. nimezifus tu kidogo nikaeka bit mm. na inakula mm, mm, na inashika huko mbaya sana nani ngoma tu fulani niliandikia ndume yangu tu alafu turukana wana bodaanino thea othe feespia ukuja kutrai kuiba ng'ombe kuzabu pia poowanaingia na alafu pia, pia, pia, yeah. yeah. e, pia kulikuwa na story fulani from uganda. You see uganda ni uganda mm. e, uganda na south sudan pia mm, mm. unapata wanaingia ndani mm. e, so unapata lakini unajua sasa beliv ukianza mtu mtuako samburu ati mtu ametoka sudan uja kuchukua ngombe aizi amini yeah, yeah. na, na mabi inaweza kuwa yeah lakini hiyo o mtu ametoka uganda kuchukua ng'ombe kuhukagombeahawaakua mm. mm. watu, watu, kuhua ngombe kwake zake ukiambia mtu mta, ati, ati, ame, kuna ake, mm. haizi, Anamini, tu ule jirani kwakegombe hapo ndio Oh, ks yeah, un, ung'ina alijuaje aliengobeangb alafu azanini huko wou you say the way its itsaizedm wasasenyan f au fo examp nani uh, ekuru auotaganimtukanasi yes. s yes, yes, yes. yes. so yalitusaidi yeah, akuandikaonittion But do theuikeauseusikjukiangalia huko hata kuna watu wengi sana mm. kuna, watu wana, kuna, kuna mm. kama waimpaka yeah, yeah. una inaendan kuendkama mkenaunawa Mm. so um, um, um, um, um, um, kuna, kuna mtu ata sai anaja aoana shuuli kama mtu ao mstinihoaajaona aauai mtu angekuwa geua nanaanafanyauot hakuna mtu na afai kuvotahatani yeah, yeah, yeah. ngori ana id that is very vl hmm. kwa ama... yeah, yeah. yeah, so, unapata hata hajai uh, kwa hiyo constitution right yake hmm. ya kuenda yakuenda hmm. id gtbadooa badoerikai n wahmakkuawon Uye, unam, unam Bora tu an, na a aaai matikaoaiaaiaiawaea huko hata haailikua naongea jui nabo wangu flaniwaao kama nlkilaielaa yake kukula matunda alake ulanahiyo ni kituu tuawanafaa tu, wambiwe wanafaa, yeah, yeah. wanafaa kujuaia kuzikisema hiyo pia inafanya niulize na vacciatio nu fanyakaji uh, kuna watu wanapata wana, wana, wana, wana kwa sababu najua hizo at lst hizo kuna hizo mangs zohizoprivat mm. ma ngo enye zinaendaga huko mm. so zinawasaidia na hizo, uh, hizo vac- vaccination mm. uh, nawezasema hiyo iko mm. na atlst nasdia lakini kwa wale watunashindwa yes, wale wafikiwi namaanisha imaingineanona like, S- like kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa tv unapata mm. mtu ni mgonjwa hata kiu ijulikanibuda mah mm. nadamu o vitumosanabnapatawanagosanabjua mm. vitu enye hata mm. ifai kuavoidwa yeah. na ni nagava ikonajugav kutoa kusema watuaende huko kainkuwafanya hiyo kama mm. nyamazisha vita inamanisha pia nyamazisha. Yeah. Ineza, wanaweza nyamazisha wanaezanyamazisha wanaweza sto nja wanaweza edukt watu hata trii kuambia watu ikama tunajuskuhizi hata kama um, za um, historia uh, mm. wasia huko maybe hata watambui buda hiyo mm. mm. y- infomation haiwafikiwa y- wow, mtu anawa, anawa, yeah. yeah. mm. oh, okay. mm. na nini nam anawafikiriaamepambanaalisaidia sana yot ya, ya, ya shule mm. uh, amesaidia sanaa hleo ya shule ya barabara huko hiyo mm. barabara from kitale moment iko hukohyo mm. inapunguza hiyo inapunguza hizo hiyo eh, msituni hiyo mm. okukua tu kwa msitu tu mm. inapunguza inatoa hiyo kituinafunguaher so ina, nakuiyo naanza kuingia mm. uhata nikiana kitu kitale kufikisha inakua niraka yeah, lakini kama kitambo hakuna barabara na hiyo vita hata mtu anaogopa kupita hiyo rodi mm. so unaezasema amesaidia kuznajua pia sikuhizi unajuwasi wanaanzisha kitu lakini unapata aaituaaan iaanyieak aieieaani Eh, anajua pia tukana huko juu sidya kakuma mm. kuna e wengi sanana mm. mm. eh, pia aliwelam ali um, hawa ngos yeah. pia wale pia walengo wanafanyaga kazi na mtu mwenye mm. anataka kufanya kazi na wao mm. mm. wakifiee na, na sikuhizi county, county bos akikuwa kichwa ngumu mm kama aweisaidia amwezielewana awezifanya kitu s nawezasema pia amesaidia juu pia ukiangaliaukakuma nini thewhi kwasababu pia bila hiyo ngo hizo vitu zote azingewaka naesmaamefanyafanyakaziazinani saizi ndi naanza ku kuna hieho ya kitale iko cont kitale ikotanzoi Transuoa county. Yes. Transuo endel kona Lonyangapo? Del d- kona apana Lonyangapo ni Pokot. Pokot? Eh, Pokot county. Pokot oh Pokot is also a county in itself. Yes, yes. Oh. oh. Yeah. Transuoa county Eugene? Eh? Eugene, eh. Eugene Eugene si alikuwa Eugene, Eugene ni was Transuoa lakini. Mm. Mm. Ameshaikuwa nothing good kweli. Amalikuwa MP. Mm. mm. Think alikuwa MP. So k- conflict ya nyinyi Pokot ni it all comes back to Ngombe. Ni Ngombe tu bro. Yeah, yeah. Ukitoa cause hapo? Mm. So, manisha, hii, nini? Uh, British, kuja, ni nini ingekuwa hmm. <laughs> <naraka sana. But, laughs> inge eh, like, si the si, walikuja si, walikuja si, hindus hindu haraka sana si, tunapenda ngombe ng'ombe ngombe ngombe hatupendi tu ile mm. kama eh, eh, kama beauty, mm. ile beauty ile. Yeah, yeah. Yeah, si, ya anihaihngk waiaiwalikujgmaatuendingombeituabudu ngombengombenanaesiataekukul btunaeza kuta tunakula hizo masungura mm. manini mm. K- la, like sana maninitngombeaombazileala mm okalaauachanianaziona mm. susizionihizozinatoka tu kwa bungu zakwabsh t fonee nanaga mbio mbaya hizo so hizo alafu napata mbzi mbuzi ni e mbuzi mm. ikichinjwa bwana kila mtu ako hapo nini amefurahiake hata si mamba ya mm. mm. like, kukulaahizi hokuna mil, mil mojani sumesema maziwa na damu how mm. damua e, mm. e, e. yeah. e, inaku, mm. ikaa mm. <laughs> like mm. tu mm. mm. tumeenda kuchinja mbuzi kule um, um, tulichinja mbuzi kule narok keka mm. nika, nikakunywa nika hiyo damu sasa watu waintenet walikuwa wananipasha wa mm. watu wa instagram pia wakanletea noma wafunga akaunti yangu walisema tuvile hiyo kitu ni the agaeisj a ni upuzi mm. sasa mi nikauliza huu jamaa ule mtu alikuwa uliakauuliasasa wee inagwanai nieyangu hii kitu nimekunywa fowyba mm, sasa sindioakanza kunieewaayangualiwafunghaakuntyanguaieatmaichukirtukichinja mm, uh, mm, mm. mm, hiyo uh, damu yenye sinauk hey, mbuzi hey, hey. drain mahali hey mnaeka chumvi ndio isikauke yes. so hizi nyama za kwanza eh, zenye mnatoa kama hizi eh. mkichoma ama ukipewa huh. ukipea waita dwokoa kwa kwanza yeah. saa upeweamanishaosaiaa oh. so we were... <laughs> uk asali buda asali mm. naye ni kibaoasiakii e, ee <laughs> <laughs> <laughs> neza, neza, neza safho mi thi skuhizi niko so mazio mm. inaniletea shida hata uh-huh. ezi kunywachaia mazia a sikuhizi um, damu sit ya damumwagaa e neza safaj alafu a han kiwa t stg mm-hmm. so nikikunywaga hata hata nikiendaga pale niwekeiledawa kileteaga h mtumatushugekwenyufbud apale kwanza kumenyesha buda kuna mvua mm-hmm. a buda utatakata kutoka huko budakunahiyo yeah. yeah. yeah. um, arufu ya, yaa ya naile na siku sasa wasiwataamua msee sikumoja akiamua mi ataka kuchukua i land and I to turn this into a an hiiaoe aitalei jukammezo ya kumved ike thisa asoeoinitaishabni ngumu mm. ni ngumu ju um, um, unaona pia akize mi sikanairobistafanya niakapakufanya nini yaani apa niko tu kwa sababu ile time I have the hapa yeah. lakini ikifika mm. time fulani mm. narudi hivo nanikirudi mm. ho hatamtoi wangu pia naeataa kwanza aanze anzehivoviletu nilianza kiasi yake hatam mm. na mwenyetakua amesomea nairobiyo tm mm. mebi wasababu itsikwaniniasema iweziisha hata mm. mimi mm. siizitaka iishe yeah iahiiikiio yani. mm. kitu dee tu h ukitaka kukaa kwa hiyo shamba ukitaaukaa maisha kaa hata enye utaamua tu ame mm. sikutakauka mm-hmm. utapeleka apingombe auwezizipandia uta, izo, izo vitu zingie anapandanga kwa, kwa shamba mm-hmm. uzikatiange mm-hmm. so lif na vile iko nitafanya tuwatu aendelee yeah. u u hyo kitu kwasababu si wa wanaamuasl afanya na kuuliza ni ikushua mm-hmm. utaua nafalaka mimi mm-hmm. msitaka chini aseme hapa hsindioalafu nitafuta tu kakazuri alafu, alafu nismeapa nikidig boh mm. nikona maji mm. ikiona maji nezalinda ngombe zangu Ni Waj- ya, electric na masola nini zangu mm. so waswakikujanaaiajahkkantyanairobi so, yeah mefika mpaka mm. macha ma, yeah, yeah. ma, ma, niraishikana pale na, na triva huko china road huko mm. imeshikana na kiambuu na kiambu, huko mm. hiao mm. so, sindio yaani ni, ni bigi yeah. kwanza chukua kama kiambuu kiambuu mm. vile ni bigi yeah e mpaa imefi mpak huo chinikaribu aishhumnyotna kuna nia uoo dnidniiuotuingine yotem na ni, we ni milima yeah, yeah. Oh, aye, barabara si mamawe ni milimaabeiani msikun barabaraansiuchuetusiana wa kuzililishaikunaamb hizo ni vitu tu unajua tu wasababubrsnimekwambia mm, mm, mm. so, ileikouko ni vile zinalilishango pia na wale, wale wanakuja sasa kuchukua ngombe brusipojua mm, mm. kulilisha mm. utataka kujua keshobr yeah. ilee ikwaapo bud mm. majunaona baba yako akipigomaunaonayoaana madhaoanana Mm. You know, you, you know, kitu ni sad sana yeah, yeah, i umeamka asubuhi umepata karibu bro, unafungua amna hata mm. mm. so akitu mm. so oh, mm. mm. so, mm. ima yeah. yeah, yani life ni life iaeene sauetuiaha shrbaombe ozifiehataiulio uke na ngombe zako tatu ia ta zenye mm. ujini ujinizaua Ah. o mm. eh, okay. so, um, um, um, um, kulilisha bro hata si kufunzwa mm. ni ni, ni sasa yeah. mm. oh, okay. uh, so, uh, after, after after seko seko si, kuliendate form mm. eh, eh, nikafanya ni eh, ni ni sound simambayakufunzwa eaueshaendaseuiiaessasido nikamalizaom auikafayimefanyau kiasiueyabaou na production kidogo mm so vile nilikuja nairobi kwanza mm. nilikuja for music. Yeah. E, nilipata na na Tuva, yeah, m nilipatana na amliatanasambuunassao kwa hiyo shule yeah. mi likuair mm. so, iuade flani hapo nafaa kuendeakuliua na, na mwalimu fulani alikuwa na aoni mm. kwa blind. Mm. Alikuwa sana alikuwa yeah. alikuaangu sauti yangu mm so alikuwa amekuja friday mm. kwa friday yeah. um, uh, so kwa ya nilikuwa hiyo cd entertainment kialiimki kwenda wenda tumaz nikasikia watu wa citizen wanakuja hapo nini nininini wanakamapo mm. fo na nini e, nikasema pia miataa kuonas mm. so kitu moja kitu tukaniambia kuna l tukitok, tukitoka samburu ama tm tuk, tunafunga shule mm. kuna mali tunaekanga nguo zetu za sasa uniform sasa shule hizo time aaauaeuge he ua hoyotesmiaa nguo zangu una jama flani, yafana, afro Mm. kana hoteliapokijana bra- ake likua bst yangu skuna so, m- m- a nimeeka nguo zangu zenye nikifunga shule tapitia apo uikaenda ni, mm. tukulikua na jazi ya barcelona hapo mm. nikapiga jazi barcelona, ya barcelona nika, juu ya jazi ya bareona bado nikaekelea kashati kengine juu ka grup flani ya wamama hzi masakosao za wamama ilipata tu hapo mm nikavaa kangepa hivi kangepa kan fane like, <laughs> No, muwaka kashatoka shule aahingi nao haoina r kina mwala nasewote hiyo o geng wakaanza nininotkwa taoanya abo keant kwa kubwa naja ukifanya hivi kila mtu una mm. hapo, yeah. tu anaea fiir ai kwanzia mweny kombeleonaoooaa Mm. mbimi ni msanii mm. ah, mm. mm. mm. niko panda juu pigmpigsionik haoikapigikaikambiand juuazh ikapiga bu kwanzia hapo buda eh, eh, eh, eh, hiyo mtihani ianafanya mtanisanafanya maa a katau na ah, nambaya ka, ka mm. namba mm. so, namba, kuliua na namba ya mm. kulikuwa na ya E ul wa tanzania na jagugaimheaanikiandiaao mboonkwa imuanika jina yangu asiku naenda kutafuta dufla apat mm. mi iiea mm. mimi yakeaambayangana ya, ya, muahe yeah. mm. mm. yeah. Mis, mm. mm. so nikiandikaadambaaanambaza iarama agwa kufika shule aweisaida y nikajaribu ni kum nini, nini, nini najua bbanzanikupigsi akaniskizaa iekasosit kwa simu hii natumia heaaanar ileile walikua ako nikafunga safari kutoka samburu sasa nikakuja huko hukokaataa namara ya piliuliswawanakua huhkaenda huko ikaatatliana mea na bahatilihata mm. iko mm. na, bahati. mm. e, so na piha fulaniikiwa nikichuka kinananima kina video yeah, yeah. Na major, mm. kina eh, bahaa, mm. crowd hapo Sos, natuva, Tua, tufa, mm. Ka, alafu, alinipata kwa stage meaaahaa una hiyo hio caa pia hnikaaa amaa waaamaana Eh, eh, eh, lakini ni mimi aelewi kenye minataka yeah, yeah. baraatanielewa tu mm. bosi kumaliza hata dakika tano nikapewa mi nilivurugaso mm. yeah. hata fa uakaingia kaniulizaae mm. we, ni msaniashakua mm. atasija redata unanikumbuka kweli nikamwambiasaao mm. kumkumbusha buda mm. hey, aliti mm. aliti jamaa yeah, akaonahujamaa hey, ameamuawanzia mm. ame yeah, so, yeah. hapo sasa ndio hivo mm. mimi kuna bshnsasaakasasa nd ikapata m nimesvu hivo snanamii ndio ilims mm. so, maakahilikua yeah, yeah. yeah, daf- mm. kap- ah, yeah. kama kuanzia mpaka bdaalosyeayeea ykuna yeah. mimi siwezi kuja nairobisijui mtu nairobia mm. <laughs> Nairobi. mm. mm. e e ni bs yangu hivi siku hiviuaiauua meza moajamimi nayee mm. nikamkumbushahyo sta mm. so, najua huyo kijana mm. yeah. yeah. yeah. kijana fulani kijanaia augaaiu kitambo ana ukiwa ukiwa ukiwa huko tanzania nidaressalamu nikomba minaito <laughs> natafuta namba ya tuva nini ni mm. wewe jajaja muda hata alichinau tunaenda sho mm. emahuisaa mm. tunaendimekuja yeah. mm. yeah, yeah. pia pia na tuliu mpaka najagwa kwa hiyo sho mm. mm yaani wale watu mliko konao. Yaani wale wale watu, watu nilikuwa natafuta <laughs> namba za hapo nili, nilizipata zote. Eh, ni yes, eh, so, yeah so eh, but nili, nililandia kitu about your process that mm. ni, ni kutole lose up. Yeah. Eh, na kukua na hiyo ya kuamini kuamini kitu unafanya. Unajua ile kuamini kitu unafanya na uko sure nayo. Unajua kuna ile si ile kusema kufanya tu ya ku join na join na kubamba. Mm. You mm. believe this there's something here and na an accomplish a mission. Mm. Na uko na hiyo believe na bro nilikuwa na hadi yaani nilikuwa nauliza tu nairobi a irbi nibia na mambo yakesu yakeh ah iiu aayangua n alafu a mm. si na o yeah, yeah. uh, mm. e ampjiane kama kuna mtu utapata nairobi mm. u, atakusaidia kumaali utahi nini utatulia mm. kuja nairobi utaku, tutajua viyaamaaanafanyami za kiluganaibi aaab Hakuna kelele buda kumetulia buda buda uh, buda mm. hey, kumbe niko karen nilisasa sasa huko nika budakumbe time sasa nimetoka nikaanikaendaaianikaanza nikaanza nika mm. nika kuona eh hey, by the way ni nairobi yeah, yeah. kuona watu wengi nini mm. time nilikuja tao ya kwanza mm makelele buda sasa ile si si si mm. yani, wanaenda hivi moja moja moja wanakuja ai s <laughs> ilinipiga ilinipigojamilikw nafikirianga nairobi ni nimtaa mm. ikamtatu fulani atunezapatana adinaunye mm. kwa street, <laughs> street. kila mtu alikuwa anasemanga jijini nairobi oteinizote yeah. <laughs> <ni> <laughs> <ni ni> <laughs> maydada am... papa ndakupigia nda kidogo tu yeah. mm. uh, so mm soiyo shok mi ni konafikiria ni tauni tu flani ni nikamta tu fulani enyesi soini radio zote jijini nairobi tv zote jijini nairobisonaabasi imta fulani tu basi ndogo aswetuwanapaana basibudaliamaa so, zoo- on- hmm vocalizations- hmm. um, yeah. so ka- karen lishi fo halongkwan kabla ukusasa ibi o si, unafanya nini kwa kija sikwanafanya kitulia mtengeneza huko yeah, mm. pia kutoka, dikai, dikai watu yeah. mm. Mm. so tuku, nimejifungia hapo mm. mm. unajua alikuwa anakujanga hapa sasa ana nimekaahukodnisnunaumwanajs mm. so, niliimejifuna hoanauanhainaabuunapatauk sana huku lakini hayuko siwezi mtoka so wale wasee, food hukuakiikamiiee hapo um karibu, karibu, karibu miezi kadhaaaamwaka iliisha miezi kadhaa Uh, uh, uh, nayalwauchagua mm, mm. hey, tuunafaa mm. eh, eh, na yeah, yeah. kuenda mii itaongea nawiaemataakuendaaunemjamaahuo jama kabonganarei kubonga jamaa kubongana refigajaalaokaichuka tu na gari yake tukaenda huko sopia nilingia huko na sasa pale watu pia umza, ni basi mbwembeanbsungmabiaaf <laughs> <laughs> <laughs> <Al-Mashur. Al-Mashur. laughs> <laughs> <laughs> lakini <laughs> <Yeah, yeah. laughs> like yeah. yeah. mm. so, sikufika hapo samsikufika aponikapata sita nikapata rezi hapo rei ua al- mtoka lodwatkasho mm. huko lodwa mm. kapata hapo apoikapata wasee wengi hapo akina kiis mm. mm. kapata mstaleni hiyo yeah. time mm. Ha, kuja nika in- nini, nini. Lakino, jopale, na mm. walikuwa hapo mikaua aalulioaatesoehi sla nimefik kwayo sasa mimi nilitafuta nil, njia yangu ya kukaa kwa hiyo std nashanga hukowakkua huko mausiko maia kuna masoda ninmahu zinarushwa huko nj asubuhi yake mi ndio ma d imerudi uaakuja kama arun9 so beoe aka nishi o aohwai o aoohiwho <adbast> <gaz hongabangani> <spending hischefhmatization> mm. yes, yes. alafu Ander... ihch eaatamwambia yeah. yeah, yeah. nilikuwa nimepewa lakini atukuelewana ananielewanapiamsnamelewa m ia tunaweza fanya kitu sita situation oakaskkauli ninani hapo chini buda aje sasa hiyo wiki kuisha ai iiapihjaimaoo wikkuha nikaegoma aoykapiggoma o time pia eh, onikifanya alikuwa na mambo yake personal mm. so hata kuniayikwa ngumuso alikua t na mambo yake o pia naingia tu kwa mm. bado kuna kitu nafanya mm. kila mtu akau msi mm. yako sawa aeoikaanza kuaianiani sasasisi nasi aaaafaamahi msai mkalia tukaua sasatukoaami ikonikoasiko mbali sana vile nilikua mm. aaa ingia saaapo nini mm. um, um, um, um. so one day sikumoja uh, S- k- sit akasema tunapanga kufanya fimbo ya tatu mm. ile dawa ya motowawili na sitaaot waimoto tuna fimbomototabuaia fimbo ya tatu fimbo ya tatua wakaniambia sasa sasa nikapata chance kwa pia pata hiyo hiyo nini, kwa nini na waira yotime, mm. na na wengi, na time kakuwa kulikuwa wengi ilikuwa aasaanikapatachaa sauia nilika hoaaogsoaaogomagaaa a auia awaiaas wengigomabwa faogmia Single, yeah, hey, yeah. moja tulikuwa mm. mm. yangu hiyo yanguayangui k nyumbani hiyo kitu ya ngang'ang'ana ikaanza kuni rin kwa kichwa bud uahdn najua pia nilikuwa nang'ang'ana kweli maisha hiyo ngoma na ng'ang'ana kweli maishayongoma hatabtaileiu aakaju ni nani anataka kujua kungang'ana ataa kungangana Yazi, nani mm, kujua mm, kutafuta riziki mm. ibadilike yeah, yeah. e mm. yani, nika lakini kitu ya ngangana, si mm. nika, baki, baki inakula tempo anelewad ntukawaoteikarekodo ngoma ya video teaia mm nilitoka hapa hapa nikaenda nikaendadisiwa ni ni mburu mm. nikauza loso losogoli yeah. yes mm. nikauza loso losogoli mm. niliuza kama bro ilikuwa ndume bigi buda niliuza karibu 65000570 oh, yeah. okay. 65, junakumbuka mm. Oh, oh, niliuza 5 alafu ailiwa nimesha, nimesha shikashika wasiewaewashata mm. mta huko mm. yeah, yeah. mm. kadhaa mbili tateanyae mm. tho0 nairobi mm. 70K. Cash. Cash h barabara mtu akikwambiaimeshaa ah, mm. <laughs> mlima so nakumbuka nikapigia alikuwa ulet liu me dawa ya moto so unajua pia mm. nilikuwa na nayee mzuri so mm. kaua nikampelekea nikampelekeaalikua naishi kileleshwa mm. nikampelekea yeah. buda nikamwambia buda Mm. nataka tupige nilienda huko hividoboilienda hukokaambiaasnimepata esa ya amliuainasema amazimepata ea yaasmeaaambung00aaaa tumepanga hid tunafaa kuhh weeks lakini wa pa aliuaki ya kwanza naisha ya piliya tatua tukapataya kumpaa nililetekwahogomaa ae ralifiakwand aliamini ionoakaatabaaaaaaboia mheu ogma hiaa sianamiiiil ngomayangushaangayoaia 0 septemba Mm, mm. september i think et ama hiapo buda by hiyo hiyo hiyo hiyo ilikuwa ilikuwa na club hapo, kulikuwa na, yeah. scratch, kulikuwa na kulikuwa mob na kadhaa kadhaa hapo mm, mm. mm. seven, hapo mm. naenda tu ecember yongomailikuaiia naendaaeyola theatre kona nda uko stage kencom mm. nikipita tu bro nikazi nasikia tempo hii side dey naanza nikisonga hiyo next club ikovas 2 mm. nikenda vasi club nyinge ikovas 2 mm. nikende giden nasikia party ya mwisho sana eh nikajiuliza eh ini lenko yangu una bro saa hiyo mimi sina mm. kitu hata mm. niku kwa street na tembea tu ngoma imeshika bro naingia kwa mart napata naliyo ngoma mpaka najiuliza ai nini ile tune yangu kweli bro panaa kujishukauule maulegoama hyo mwaka ingineg aaj nawasani wengi bd kulikua naile hata ukifanya kazi bado ionekani vizuri kwasababu wa pa walianapiga shughuli pale yeah, yeah brand brand kubwa kulikuwa na DNA, kulikuwa, na Rezi, kulikuwa na... paka nani hapo ya na, nice ya mm. yani na ukitaja yako pale raaliaubw ulia nanu nareuailing aoiwaseiitaaayako nandgomaa kwanzaabatio kituaeabadnikiotuho i harakati nikarudiaka biringisha Ee, sasa ikakua ikafika kulikuwa pale kwa sababu, mimi vile ndume yangu saaaaaa o angu aumeua imuamme iynguiiimeeka hiyo miaka yote kwa hiyo life yangu so niliuza hiyo na after kuuza hiyo mm. nikasema nieke kwa mziki kwa sababu pia mziki nilikuwa napenda eh, eh. na ikawakashkunaendajaunajua mimi likwambia wezi mm. pia alletwa mahali tena mm. uanze kuwa unaanza kuwa ni kamaso mm. sasa ile kitu alikuwa ilesdi ilishika Mm. sikakua sa show ziko oh, okay. okay. tukipiga show mm. nini so hiyo unajua pi inasaidia msanii ku, yeah. kukaaitihi so, right. kukaa sana budasa so, yeah. ja pia ngoba ilishika very mm. uh, fast na nikanunua ndu menginehyo oh, okay. eh, ndo kitu ya kwanza niliduk mm. eh, eitonilinunua mm-hmm. tu kadhaa s ojadhaupia nilianza kuzinunua tupia umae pia, tu. e, e, nini mm-hmm. pia, pia yeah, na yeah. nini oh, kumtuza okay. ninialau yeah, so, yeah. nini usnkrg lamaeama nijanu ueatemp onanaye yeah. hey, kitamborg mm. kulikuanabst angu huyohuyosasa nakwambia ear mm. alikuwaaliuab mimi vile nilikuja nairobi mm. nikapatana mm. eh, na pro alikuwasujualikua nafanya na esasabcbcalikuwa yeah, yeah. mm. yes, eh, mm. piabstakrg yeah aaaeemaalikaiiu kwake tuia tukua tumepanga na pro hafte nimetoasud akaona hiyo ngoma ikambamba akasema tufanye ngo sopro alika anarekoda pia wapi so tukakutana sisi wote wapi wa mimi pro na emart so tukwa harakati ya mziki nininini akaingia a kama ar 88 20, 20, mm. mm. mwanzo, mwanzo mwanzo juu hata mm, mm, mm. mm. e, yes hiyo yes yeah, yeah. yeah, yeah. yeah. so, mm. ni nini atayo likua imeawzig Yeah, mnilikua nmenunuaga kabik ka, ka mountain bike bik mm. ilikua nako lakini kale unaweza kunja kunja hivi uweke kwa bag mm. na ukavae yeah. oh, oh. ukavaesaj kale tule, tule, tule tune, mm. Eh, mm. Tu, tu, tu, bolt like zile za chuma mm. unaweza kunja hivi kunja, kunja, na unaingiza kwa wahadil mm. nakunja tu hivi na inaingia kwa, mm. kwa bag na unabeba usikia mm. umechoka naye so tena solo lakiniaknanagnennge mm. mm. tena tenaan Yeah, sasa eh, saa ni bwana mgongo safi na ile ile kwa internet atuko na sana but yeah, sisa, yeah. Na kitambo zeba unaangaikanbuangonassaa tulijaae kitambbsasa niil kwaetutunanini sanaua kiamhata simas sizi ni majamaa tu si hmm. ni marafiki lakini hmm. sii ni marafiki um, um, ithink pia mziki imetuleta pamoja hmm. apart from mziki uh, kuna time, sasa kuna time before covid tim hmm. befoe eh, coipotukatmaihapoajapia hmm. eh, eh, una tm ilikuwa imelala yeah, yeah. alafu mbwembwe kuka na mbwembwealakg hmm. um, um, um, aamea aku- aku- ameshika ame- ame- ame- yeah, yeah. aku- ame- vizuri vileaaa lazima ungekua kukwe- mm. kukwe- tuna hiyo mbwembwe mm. ya nnetkimziki baonoameiyoyangu naye ilikualiaukiona tunaaa anapenda sana pia, akisema kitu aae Mm. thais me so unaona sasa kia nisanamun s wa kenyaanmnalalamika jua mafutaa u ya mafuta mm na na hata hamna gari unalamikaja bila mauna, unalamikaja bnalamjaabea ma, mafuta imepanda na hauna gari lakini <coughs> <coughs> lakininajua hiyo kitu ameshasema ee hey, yeah. na akaacha hivo sunajua wakenya kusema anaaza anaongea nini nini a lazima ukiwa na gari ndio mafutan a nini sasa nikasema saidi yangu mm nikaendaaakmamafua nika yeah, yeah. ise wa ni tu yeah, yeah, yeah. Ina ni kitu mm, yeah. inapanda so, mm, mm. Tu ni mafuta ya vitu kama hizo sababu tu, tu, tu, tu, wale tusitusikua walewasewa yeah, yeah. tumekosanaivlafu tukishaeka kamera hivi mm. yebudayaja yeah, yeah, eh. mm. ikwetesa tunafanya tunafak fo for intenet yeah, yeah. kama haiko haiko sawa kwa ground isikue pia sawa kwa intenety mm. hmm. yeah, so thats me and kso iini niyetu tumeanzataswkhek mmo eeeuan ko Yeah. Misa, isa, kuna, ni mbejwe, Masayi, yeah. Turkana, the ma msaiiakuna uiamba masaiema nioatimimeivabuda tumeshukuru kabisahata mi pia nashukuru sana mnafanya kazi yeah. fit sana bro. Mm-hmm. Ule, u, uzuri hii show inaleta mm-hmm. yeah, inaleta oo fulani yeah, yeah. yeah, yeah aug tungendeea ksi oenimalzeh natoa ngoma yangu mpya nimefanyana masauti inaitwa daepabakiaapahyosatunatoa ry sa nd tunafanya macan ma, ma, ma maniniini mm. no, sahii eh, kuna kituya eh, mziki sai bilaaanataka bila kufy ngoma kali na challenge, challenge yeah, yeah, yeah, mm-hmm. yake yani, an hata wanatoa audio inapata inakula wnieia wameshauwanatoaasongoma inakwa ni familia ngoma akoafana ieniiko na alive uh, snu show on december 16 make sure tumepatana si sindioyenerobcinemaye yeah, yeah, alibad tickets zinago 4o 1500 shillings only mm. ye yeah, tukimalizia ni 217 tukisema eko ekaneneekaneneeknene eka