Zali wapi ocongo olzali o congo yeah. so mulichi ocongo fo halong yeah, otoji ocongo ni macongenaongeni oono kongo umeaumeka miltoko okongo nikiwa clase t clas 3r obktuatuetuwotewamei grouko e so siblings kona wangapi tukoasi oko wa sita, sita. mademo watano uh. boy moja oko api koy When last lazima iouaalijaiuiaeuaialikul njugumbaya namamkomberna maombamoso iniaia yako na zako ni masiako niaj junasema awingiewetewaliopoongo eh, si bigi, si bigi. kama mwenye nafuata mm saiako amenyachana miaka nnmiaka nne yeah. oh, okay. nakabuda liav alafu chuo chuo nilianza ololo olulu mm. eh, kaloleni riar mm. katoka kaloleni primary sasa tukia miaka yolea nikenda chunaitwa Mm. koapo donifes nimejakila mm. mtu wa geto asowe mm. mm. hai nikenda hai neitwa ni jehoa jire bado ikotuko geto geto huko ndani atine ita jehoa jire je eh, jehjeho <laughs> ni iikaaakalisambaya jire. jire kama ile, ile, ile ngoma eh, jaire, jaire. jaire. jaire. jaire. hapo eh, eh, eh. oh. eh, okay. eh, yeah. uka Four years hapo hapo eh. mm. eh, kwanza apu si bado sikuenda mindo aoapo kwanzaao sir aoi jnilimalizan raba sikuea hajuuyajiiiaieeijiojrsa artificial aoaaswtnea so mm-hmm. sonakuangapo kama mtu wa mkono kwanza tunazangana kungoa miti miti miti mimii mm-hmm. e, nikapigangapo miezi kama ine mm-hmm. uzuri hapo saalinimpaka wera ikakwa ni dembeteil mm-hmm. so hapo ndio nikarudiingi endakwa mhadha namwambia hey, nikona hizi madoo mm-hmm. mimi nasikia kurudi mst mm-hmm ams saiatakkubali kweliwacha tujaributuajaributukapata mapikapilkakupata mm. mm, mm. hizo mamkuchu tea nomaaaaehu aud raund kuna, mm, mm. mm. so, kuna sisangalikanga memarika na, na kadere flani mm. eh, so hyo kadere ndo na E, mai ama kuanzia hivi mpaka saa nne mm, mm. e, ama kama siendi chuo naipiga tuay mm. sasa uauua si hemeji kauosasa mm, e, mm, nikapatanga nika hizodoa neezaby had mm, mm. neeza changa changa zifike ha nipereke chuo e, so nikamalizanga tu hivo sasa tu nikiji tafutia dhao naenda na kanja mm. dhao mbil naenda na kanja 5nendanaanja mm. so, omahnauafta eh. chuo yeah. alafu ilikuwa sasa sunajua jule deree tunajuana so mm. kazi yangu si mm. eh, mm. eh. mm. ngumu hivyo mimi naweza katua hata ndani mkiingia mi nianzekuwatos nianze kuwatos aikua ngumu hivyo bat apo kwa kutosiana sasa sunajua kuna zenye na kinya mm. eh, kuna wale sasa nawalemaaakujua waenastawewe aakuenahhtaaatengenezskanzaga kujipia o apo bado nd tunas kiasi mm. e, mbaka nikamalo tukuma oh, oh. so, Mm. nilikuwa najua mimi maisha yangu kitu mungu amenandikia kwei dunia ni kukua msanii kukua msani, msani siseni mm-hmm. e, zukuja tu zukuja tu so mi kutoka hapo nilimalizanga tu hivi kama nimeanza usanii mm. sani sasa nikanzanga kufanya mm. yeah, nikanzanga na rup fulani hapo inaitwai mm. nikapiga tambili nikatolewa hapo nikaitwa fanaka mm sasa huko fanaka nilikuwa naua kama kitu ingine jani e, e, nilikua tu ule hotero nilikuja nikageuka hotero yeah. mpaka kakwa siwezi toshea hapo tena tafute mm. e, space ingine mm. so hiyo utafuta space ingine ndo nikanzanga kwenda sasa kupiga hizi ma n oh, okay, e. okay, okay, okay. pia ilikuwa jani ingine we mm, mm. <laughs> but nini wata turiwan kidogo tuchanue tu, tu, tu, tu, hatujia vitu kadhaa muste ni system si ndio mm. chuo eh, giz, giz, giza eh. usiku eh. okay. yeah. usikunonakumaloi <gibu> kumaliza chuo yako tulikuwa nani hapa tulikuwa na etan uh-huh. e yeah. uh, alituchekesha sana juu pia alik ihin chu yao ilikuwa oyole akwansema yeah. hey, htiilikuwa kuna siku ati alikuwa natoka leo wanaja hi i hiii class ni form t Uh, the next aakamwa anapata maza fulani amemuvi nikijaaaaavssinabdiwamuvie jukuna maa napata maza pale ameingia naka are na anaosha vyombo akonapata di ilishagizabaea saannni mko huko sasa before sasabeoe chuo kwanza unapitianga kwayo besandani upandenoendechuhuo wenyewe chuo mm. Mm. Mm. Si yeah. oh, okay. Okay. Yeah. nilikuwa m sezi kudanganya mimi sijaikwa bilotangu nianze t nayo ndo nasema inanisaidia because mm unapata kwetu jana boy akiwa daro daro nazo kama tumebitan tumesoa nikona kpigei mbie akubuaahaanakni karibu kuja mbono hey, huko home kuja hey, alafu mafrin bado tena nilikuwa nilikua napata kuna arwenandiomtiajialau yeah. mm-hmm. mm-hmm. unapasi. mm-hmm. yeah. so, na miskua ule bowatwakukana machopi mm-hmm. machopi awili wa wameshikanaz milikua nakana mtu yoyote yeah, yeah. mi staki kubagua yeah. niliaso linisaidianga shuleni limaliza fiti kabisso mm-hmm. um, ialika uh, nadu alikoa mn eh, okay, sasa okay. mimi naona tnkianza chuo nilipata m buda angu alisharitaya kitambo mm-hmm. eh, pata sharitaa alafu tunajua watu wareruu siju alikuangana ngori gani mm-hmm. sijui zao sijui zimekuwa mawapi nininini nini. mm-hmm. eh, so nilim yani nikiwa nikianza mm-hmm. chuo nilipata tu kushaanza kuchecha Mm. E, ipata tu pande yake kushaanza kuchechasaaanasema nili imea hiyo ati tumeanza sahii ama kesho ama jana janaanzabeeeehamuka mm. mm. m mm. eh. okay. That, na vitu nikipata nikifanya kitu naifanya na naifanyana ingine mwenda mm. e, mm. Place, talka, like nijukometoizimejichanga mbaka inakoa sasaeliwa nadumdhama like sisi ni wa kawaida kabisa ile imhaa alikuang naulwasema nguo naange wezanilipia chuozhizodoan to mouth mm, mm. pia msharea mzee bado pia tena aezi tena support. mimi tena chuo naona mm. labda ikuje tu ilirn mm. na kujazilia zile mafudu tutakula juu hata hizokufua siati iai ndio wafue lazmawaendenbzinginema isiwalikua naf huku kusukunda zile places mtu chua anenda tuana kapali kwa gate. karibu na nadwalia aenda mbali sana hadi mm. ju tulikua naoch alaambia na likua naenda kutafuta eh. mm. karibu adi nilie kanawaafaabandegebassku mm. eh, si ingaaaaateme mm. yani nif sana mali pa mm. gari nanilipisha sombili na gari yaocha mali nakukata sombili mm. Mm. E, ni mbali oamaliunakatua mm. e, jila mm. e. mm. mali sasa di unaenda na senke senge nakutisha soonane mm. yeah. e. oh. gari ni jil l senejunifaaa ani saii madha mm. buda e, wakoocha wakoocha wakoocha ni wazae sai wakoocha wote mm so souumefikayamsomukajipatabsasasbk ilikua stoshei sasalik adi mamode napiga sho mamode nanikuja naniambia wewewenyepigasho hapa siutafute hata chachilisiutafute hataniniik like, mm. walikua wana shindo wamenirju enye aa ilikua mchunguyani aakt mm. e eh, miumalo Mm. malo maseikakua mm. ah, chatutoke hapo sasa tujaribu komedi komedi sasahiyo ndi mekua ngumu komedi nilikuwa natoka kayole mguu sawa mpaka mm. mbaka kanimnilikuwa natoka myoo 6 mm. nafika mm. kani t alafu tena ili, ili nist kitu kama mwaka mzima hata si mwaka mzima mwaka mbili juu mm. shu ya kwanza lipiga 28 so mm. 27 na 206 zimekua yasi za kutembea mm. za kukanyaga kukanyagazii nafika nimechoka mpaka mm. nikitua pale na sauni ilikuwa nakuja kusema jox gani yeah, yeah paka ni eh, Tuesday. eh? eh, eh. nimesaunasema josganijume sahau mm. rudi hom kuja nextek tuay hyohome mm. tena nikurudi tena kale eh. mm. nimetoka huko sijamekdoyoyote sijamekiam yoyote kwa hivyo nikoshua nilikujanja mgu mm. nikoshua narudi nja mguu na nanikoshua nikifika bado hakuna fom kuna mm. kitu mm. kusosi ama atisijui, nafanya enda ksoiamaiaash mm. ya kwanza siku fulani alikuwa kwanzaliipeasku fansealikamka sasa nilipewa ni mgeto. Lafu, Cecilia, mm. Ewe, rege, rege, nini? Kina, nani nani nini jumni hapa <laughs> hey, hey. hey, mwekeni mbelembelemiwekiwa hey, mbelembele na ua wow. mm. so jok lidu ilikuwa juya juu ya mamat mm. juu ya mamat kwalanga ju ya madonda mm. e, fulowanaeza kugonga rahisi unezaenda ta ukimuuliza e, otc ko wapi sasa hapo mm. gari malinabeba ni otc Mm. Ah, alizaiahuko bana ingia mm. hapa kwa garia kayole utanipea mdakufiki mm. anakupereka kayole anakuzungusha anakuzungusha anakuleta taapo penye ulikuapa anakuambia brah mm. otisini hapa mm. e, anakubambua lakini chuani ako sialishaualiuzunusha dmanamaazo zilikuwa zinaua hapo yeah. mm. oh, okay. eh, alafu sena i- i- komedi menitesa mm. unaona tena kuna ile atiwee ni mgeto sawa kwanza umetoka m- myoo mm. eh, watu wanakuona wanaanza kuchukua marauo wanazisunda wanajua eh. mm. eh, wanachua malapi wanazitoa kwa warena wanajua hapa eh, mm. zineza zidi mm. so bado zilikuanga zinanikatisi alafu napatadi watu wanataka kukuongelesha ni wale watu pia a walisafa mi kwanza miushukuru smat joka sana smat joka alikuwa msewakwanza kunibaia lunch mm-hmm. mse wa kwanza kukubali nipiga naye picha like mse wa kwanza kukubali kusikiza mistari zangu wazishae nini, nini, mm-hmm. nini yeah. like, mm-hmm. mukuwa namt kwanza hapo mbaya mbaya kwa maomedian wote kenya mm-hmm. smat joka na viktonama a mkwa niwaheshimu Yeah, yeah. victor viktonamanialini chinji hadi kukuwap yeah. hey. huko kwake kimbo mm. ambia yaona hnalala leo hiyo mm. kitu ipigwe kisu ndhuyu mgeni akawapekakienyeji hey. mm. fulanisembeni hey, hey, no areg nauambia ni twende twende ina mm. donjo hey. mm. alafu hapo tena akanimaalo vizuri akaniambia e kwanza mm. ah, nilisikia t Mm. Like, mm. ndo wale wasiowashafanya hizo ni zile time sasa nilikua naa ni wale wasio walinionyeshangai mm. unaweza ingia hivi mambo iko saaaliaaje kujaj navne takamebgkianzeliua mimi eye siju bahata akinipigia stori yake mm. iambilizaz itambo siiaitukikutana si, mm. si ati aliniona no tukakutanaalikuwa mm. nafanya a na flani mm. anaitwari mm. saa anaambiwa atafutekarakta ya mtu mwenye anaezaowenye mm. anaeza nga vizuri na ye anajua kuna mmoja nilikuanganae nilikuaneanaita yo mer ndo si kuja tunapatana na, na ikt mm. eh, so ikt uniona najua ndio eh, hii hiyo sur mm. eh, tumeipatasasaafto ubambia eh, sia sasa, sasa nauoo mm. eh, so kutoka po t wasani tena wamekua tumeingianafiti eh, mse kama kau naeza mipsaa sku zote shifira mm. eh, jasper Mm. au yeah, yeah. eh, Kat, ni watu walinishikilia na wakakataa skit mlifanyaga ilikuwa ni ad ya kfc wakakata kuniwachiliaalifanyaga ilia niya k amaiailikuwami mm. mm. siukaja hata kwaiyo sawaadi mm. waleo di sitishangi kitu mm. ijunilijuaihizo like, ni sasa ile mm. yo si lazima yeah, yeah, lazimanapata <laughs> kuna watuikwamesheekamamisuli kwahiismpaka ndiwakikugonga mm. utanyamaza tu na hata utaenda mahali ubonge mm. unajua e utatii jumi kwanza mi ukuja natikwanona behee siwezisema tekunipea mm. naona e, ili mm. ili ilinipea ipea ipea ile saahata kama wakunikatia keki mm. miwonaiko tusa iko yeah, yeah. hey, tu saami stashinda nikiekea watu lawamazi kwanza hata hyo keki mebi sai singekuishaishabut mm-hmm. hey, mm-hmm. nini nae sai bado niko bado na skumana bado kuna keki natokeleze mm-hmm. hey, so miadi huko mtani pia miajivo miambia pia hvo wasanii ik like, kuna zenye mm-hmm. itabidi tu ufanye mm-hmm. na hiyo keki sitoke kwa nini e the utue yeah. beus f ile laioshi tuna crate naona eh. na bado hiyo hi industry kuna kugongwa mm. eh, na kuna kushiba yeah. so ukiingia zo vitu zote siseme ni mnoma sijue ninina kitu fulani takufanyikia zi mm. takufanyikia zote mm. eh. kwai m- m- kichapala kakitukanatoka sidioatachapa oh. vako juhu, rrugia rrugia mm. eh, ilikuwa kitu itoke nanika eh, ilikuwa tupe nani mm lakini juu mm. wewe ndo tunonanakna kelele mingi mm. wewe nd tukai wewend tukaita ikakua sawa nai kitu itatoka hafta mwezi moja hiyo keki yakeai time nilikuwa na nag bado nilikuangahuko bado maeria sina, sina fomu mm. mm. mm. lakini tena mshukuruiksijaiekea like, kasiamanin amanini ama mm. lakini awajawainikanja Mm. Mm. Mm. lakini tulikula kuku free cuku fre ilikuwa true sana yo ilika zilea zile, hey, zile a muijua ka jok motha nachiketani kivonga juakemsemaga ile joke ya kfc si ati ile ad ya kfc mlimlichapaga vipowe sanaou hata ilikuwamproutu mm. mm. ukoapi ah, kuja eh, sinafea shikchanitume mm. mm. yeah, ikakua niivo teketekepiga yeah. twendemaliza endahomoko oh, okay, okay. mm. na sasa we mwenye ulikamkualizuaitimnasama uh, ulibaioe na nataka mm. ukuposonline mm. ulikamkujua je online is the way to go uat some point sisiwoteunataka tvkila mu linatraikua the next charch the next vyo hiyo time ikiingia walikuwa wamedisiwa sana nasoma hizo so, tu makameanaikiaawhhliam eh, mm. mm. alisema I wish iwish mm. iwasaomdian mm. singewai enda chachil mm. ningekuwa na chaneli yangu nifanye hizo ujinga zangu hapo mm. if i fail ni mimi if i win ni mimi badala ya kuandika kuandikaos mm. naenda napea mtu aneka kwa chanel zake zinamnumiritia n- mm. <laughs> hapo kichwa nikatgsha ocha dknug aaoa zanguapoeumazowav igekua wanuaguab afahali ukue na kitu yako yenye unateseka nayo lakini ni yako yeah. kushinda kutesekea ya mtu mwingine kk okay, okay, nikaonabasi wacha nikufenja hapo mm. wacha nishibe hapo lakini ni kitu yangu yeah. mm. skutoka so hapo sijai angalia nyuma hataniliachanga kuandikaaafahpo mm. mm. yeah, yeah, ju alafu tena sasa ikakujanga ikapotea nini ni yeah. nikaona sini hapa mm. mm. lakini mujua niko yeah, yeah. e, like, o zangu inimoto ilaweizisema kwa hiiaao nini imeanza ku s uh, imeanza kufufukasiechieta ra kena nadu snu yake uh, december siibestnatapu pia nafanya decembe so inaanza polepole aafu pole, hzima lieshow zimeanza kujao chikimajuzi mkurugenzi amejaza uh, nanii njugush pia alijaza knajua tukianza hiyo culture ya kujaza thater towatcha to itafanya pia snup ita gro nalewa najata na shida nakanga nini mm. shidanakwanga wasanii wasanii walipoangipoa e na, wasani. Mm. Wasani yeah. na stand-up. Stand-up ni wera yoanup mm, mm. ni kazi like ina tkeeo mingi ina tko mm, mm. mingi ndio nikuje nikuambie jok moja yenye najua itakuua ikumalize mm. wewe jua mi labda niliichonga siku mzima sawa show ni Sunday, mm. lakini leo manday nimeanza kuandika mistari za hiyo show mm. by thursday ikifika niko na show yote redi thsday nani sanday so kutoka hiyo thursday friday saturday niu bila ile pepa bila ile nini bila ile nini mm. nage so nikumanishaje mm. nimetumia sas na kuja kutengeneza shoo ya tt mm. ama ya nus alafu nikishaifanya kulipa tena wewe tena unaanza tena kuniambia next ext exmot hyo kama sisi tulikuanga tunapiga huko mm. napiga shoo leo hata inaea kesho ama leo lakini omndesha itakuja baadaa mon mpaka ile iledotaikikujaaiaidikulkila yeah, kituaisaidi yeah, mm. so ndio maana wasani wapo walikuwa naumialaikinakaanakaa mm. so nakuja naona ah, mimi niteseke hivi vyote napereka pale kitu alafu bado tena unamea we kwenda mm. yeah sad so, tulikuanga na wasani wengine wa wameanza kua mokamoka staki kuwataja wananiambia nini mm. usiende uko eri uka hukoeri ukahuko nja saasaa mm. so, sisikardio hiyo do dotunaipata hi sijubanaeneweenyewehzo mm. mstariwachatukaso mimi nikoshua kenya ma ni wengi okay. na ni wanoma mm. lakini awasikikukuja kupefom mm. Fila, kuna atapata yeah, yeah. mm. okay, okay. so, e, nini tu vile uliambiwa mm. like nini tena. Ni. Ile, tu aoaaiaukacha kwena niyo uila ulabiia a l ieiiio kama ile time yeah, yeah, yeah. but kitabu nayu daily, mm, mm, daily kuandikwa mm. zu eh. najua tu b kama siendi mm. niko na sho yangu sasa yeah, yeah. naziwachilia mstari ziandikwa mm. eh, so somuka nimejipanga tu hivo kkama tawaifika siku tu nike na shoo yangu yeah. ya stand up, eh. na pia yai mifundisha mm. wasee vitumbili tatu zenye najua Mm. okokok okay, okay, okay. so oo hii jani ya nini imekuaje hii sasa ya uh, onlin kwako kwa imekuwaje amazin mm. hey, amazi e hey, kwanza mafansi wangu online nawashukuru sana sana sana zaidi e hey, nawatamba tuasimbitikuzombotote dembe teila manze warembe tena mm. asio ni bambasteli yenyewe behe mekua na hadi majuu sawa germany canada us mm. uae uaes ao yeah, yeah. wamekuwa wakinichezea hadi kenya kenya pia wenye nimepatana nao nawashukuru sana unapata mm. maha yeziisha kama mtu fulani majuu fana mekuaonakakutumia dhao tanodhao mm, mm. kumi yeah. dhao mbili yeah. eh, mm. wengi aunitumia kuniotietee yeah. mm like kuna wengi aniona wanafliwanajiona wakiwa mtaani yeah. yeah. yeah. yeah. na wanafilingi yenyewe bado sijafika mahali no, eh, hizo stages za struggling mm. na wanafurahi mm. kuniokolea like, shika hiwendosshika mm. hiwendiauva sha hiwendfanye n eh, mi ma wangu wamenisaidia sana enyewe kulalanja ni ngumu mm. hata eh, ni ngumu mm. tu yao mami yeah. e utumiado nishaishika nishishika ngiri60 mm. ya mafs tu mm. Mm. na si atimi live ama ni, mm. ni mse tu anaona nakufolo anaona aya yes, isi ndio namba yake nampigia hivo mm. Mm. Yeah, like mimi wenye imekua ni like, wanifanya yeah. vitu ndo wanifikie ndo waniekehiyo do so mi nimeshukuru hiyo lau sana sana sana sana sana mm. hata mi wana kenya inafaa ni kama ndawahisota waniite niende majuu basi hata basi nioshehona huko mbel kaaof majuu kunakuaganahiy eie moja ile mavijana wengi wageetoagana niyatumlami mm. kukuja bt najuagajua mostly au enda kybch unakogana lami kayole kuzili mae za ngo mslnagatu kibera kibera kibera enye eh, kayole ni ngumu mm. kayole watu ni mahaduko mm. mlami wenye ni fom mm. eh, utakuja sijui na sekurity nakaje tena watu watakua hata karibu na yehe mm. eh, huko wenye awakuwangi like niseme atukoyo level ya kuanidivyo yeah, yeah, yeah. mm, watu wanajitambua hatuko hiyo levo like ninini mpya watatuonyesha tujaonyeshwa nao walami tangu wanze kukuja huku afrika hizi mm. manjo tangu zianze kuingia kwa maslamsadi tunazijua mpaka mm. e, tunaonangata zengine niza ushebede mm. e, tunazijua sudhani awezi kama wanaweza kuja nisab ni rea kaurunauliza ni lnapataga tu walami wamekuja specially madem wanakujaga kutafuta wasanii Uh, so ni ka huko inakuaga hivyo kausu najua madhare kibich dandora walamu ameokotaaah maskii jeuri mm. e, huko maskii jeuri ni wengi laini eh, eh. eh. e. e. inafanyaga pia najiuliza kuusu napataga kuna ile story ssuskiaga like de amepata kamlami kamenda majuu kamemtesa somshindagokaa maboi zapata pia kuna maboi ukapitiajosheocheasheocheakwagaa hivo ni de mlami ya udetigi tu maba ma bt mm-hmm. adetigi uh, ju napenda nadetigijuu wantekapeleke kwa familia mm-hmm. familia wana wanafanyia boy vitu za zajabu Yeah, so nachkuliwaga pataga pale jo ka jo ni ka slave jo so ndininiinaitwahizo niniuzichukagajukiskiabo ameomakatujia mionaniujina mnanufam adi kuna wasani wengine mimi mm. siwaskizakata siofao watu wako nao Mm. Eh, junaona sasa hizo ni pikichagani natusho mm. atiju sasa tukonja huku mtani juu atunaunaeza mm. kutuonyesha kudu nikukua na mlami mzae amanikukua na madha mzaeahukosiatutambuid maboi wengi juu ameshaunguza naona mm. hizo eh. meio zishaikua hadi awamadha wenjo wenyew siwa uchotwa adina maboi nivule atheeof the day tushaja niwasewaudu msemtru na wewe ni mtru nawewe kutoka mwanza hadi mwisho ko mtani badadi hyo kiusiongi kwanza mikuwa nimeshikanao nare mbaya sana hiyo na saniniyako naweza kuwaif iowenia kayole nini ezabadilisha basi kayoe kayole naweza hakikisha kuna barabara fiti Mm. tu naweza hakikisha maboi kuna gra za bol mm. kuna gra za game zote naeza ema naeza ma, gym, mm. ma hall, izo ma zenye ziko huko zote naweza fungua hata chama ya kayole mm. yeah, ili, chama ya kayole chama ya ya, ya, ya ya shilingi moja. Mm. like savings mm. Mm. tu bob tubob hakuna mtu atawaifungiwa nyumba hakuna mtu atawaienda hosi na ana cbill e, hakuna mtu atadedi ukuwe na bill tunashinda tunatembea huku na maoin kwa, kwa sahani na picha mm. like tunaweza ano vitu kama hizo e, naweza sikia fiti sana E, watu wakiwa wanapata easily ju kwanza skuhizi unajua kuna hizi modern eh. mm, mm. e, unaeza tafuta tu hata space kadogo utafute mapipe nini nini uweke masukuma sijut gani upatane na masungura weke masungurakeiu flani mm. e, naeza takawafanyazo mae sanausikae mm, mm. tu eh, kuwa na kitu ya kuduu mm. eh, preparations Meet opportunity yeah. mm. mm. sokwanga unadukitukwanga yeah. e, unadukitu mm. e, itawaiawawa itawai mm. e, suzote szoeoeszote e, mi <laughs> neachneza takata kuchenj chuo mm. e? hi mambo ati mtoi aja sosi unaonahata hizofuduzo sosi hukohezi zinakuangazaumbowake nmi naezataka watoiwa kwenapo mm, mm. kama nikiwanga sbk mm. kuna siku tumeenda mombasa sho mamangina bana mm. eh, wale watoiwako mpaka na fish bana kwa menyu ya chuo yeah, yeah. Eh, mamangina ars yeah, oh, mombasa okay. mm. eh, kuna di tufruit bana mm. hey, alafu huyo unataka shindane na huyu kijana kijanako kayole mwenye ye ukulagihiria na maragwe ama ukatakatiwa chapo hapo suia madondo unataka shindane na huyu mwenye nakula kukuna nakula fruit. hata mbele yako na yakonani atapitaneatakapakwe naskzosaa kwanzariaksoisaaa tunajua tunaenda kuipata but when you dont know where the next meal is coming from exisi o inaugiuoidmeay zengiue tukika hiv mm. tuko utau hiv napatauaani tunataka tue hukonja mm. ule akonja mimi ndio nimeshiba mm. wejua mi ndio ndakua naidia nomanoma na yeah, yeah naona hey, juu nimeshiba wewe hmm. bado utaanza kufikia hata hiyo hiyo vibration tu yanjaa idea zako zisikue nooma <laughs> <laughs> kai iyodikubusha kdastori moja na nialitupatie likuwa fani sana kali hmm. uh, k anasema vile pia siswakayoleka wewe hmm. asema hati kuna life ilikuwa ngumu kwao mpaka kuna usiku washaenda wakanunua wa piriton ati ndi walale juu tena pia ile ile time piriton <laughs> pirito tu maisha maisha iko sawa ikiwa ngumu jo utaeka meza laia uaaaeaagea kusadaumaishaiko aisha iiwa gani uli ulini mefika jia nja kasu saawigi africa gana, the basics tukaanja kuna siku sasa nishaika njaa mpaka mm. nilikuwa na shek mm. hadi eh, eh, best yangu ndo kuja nanipikia uji mm. so hiyo i napatangaa sasa kinabuda na maadha wameshaya n wamezidizidi dala mm. sasa siminiko maembeteri alafu niko solo hiyo mm. hiyo sasati Nika, nika, nika, nika peke yangu leo mpaka yani nikaanakanga nimekaa kwa life yangu yote yoteanakambia nyo kia mokoro sasa ameenda sasa nikokanair peke yangu sinawera mm. eh, tu kuishi mm. alafubado nna tea sikuwa na mse mwenye nezenda kuomba kitu mm. Mm ilikanga nja kwanza nikenda wasistangu wa kwanza, kwanza mm. kwa mm. hey, tu hey, umekuja kwa yesle, umekuja uoge ka naishikoma kuona mekua nikiwa msafi huko nimekuja ni nikaekujakamarok nikiwa nakaaje mm. mm. si we nnsiu ntoka nna kwani naenda kuoga bado maji hata ndatoa wapimajinatafutaniakukunya mm. <laughs> e, eh, yeah. navio maji kwanza ni ukafima ibe bado naibai mm. mm. nikaenda kwa mwingine tena wasoweto akaniambia nini wewe unaishi peke yako peke yako unakosa kitu ya kukula sasa mkikua wawilibado mm. ah, ah, ah, Mm. sasa kuna best yangu fulani au kwangna sene mm. na aomka nawachekesha mbayusasaajaaandia tumsa mm. bee niende kuzipereka anakuja mm. e, kumtaani sasa kona watu wasneaoakuja awapigia sasasnwasmtu mmoja tu akajitoleaofa ua kucha Yeah. Hey, ananipata kijani manzi natetemeka mm. hey, ananiuliza nininiweni msiki namwambia nye misi msiki niko kidali haya mm. kwani ni siku ngapi uja sosi siku mbili mm. hey, hey, hey. au nipikia uji mm. au enda hizi za kupima jubadokwangawana kitu mm. aa kupima sahiyo kwanza uota ni t5 bo eh, eh abayunga ya kupima naskari ya kinde kuna skari tuingine tu kuakwa hiyo yeah. eh. ni ya kikombe moja na ni hivyo na ni hivyo uwezi huku jananipea naskianga hours mm. ile o nasikia naskia mm. mm. ni kama anaweza kuladi chumakznajuahujufanyaga eh, wow. mtu askie njaa hujiwaga ni henneza kuapena <laughs> yeah. Mm. suka so dunilirudi hapo stage sasa si niko na mamistari mm. e, uji sasa simenpa hiyo nazaongea hata naza tembea hii na kushekina mm. iienda ikii mm. niliendanamamistari <coughs> nilianza kuachapia buski ni mistari ya kwanza u ya pili uwa bifoni yake ya tatu anze <coughs> nikonjaa <laughs> <laughs> <laughs> <Hey. laughs> hey, labda mnichangie mlichangelisosi kwanza toniendelee hey, nafakwendaojiguza oh, fasfast machwani machamachan najipata niko na jil hiyo mm. sikumiusosiyo jil yote mm. for the fstim kukula0 yangu fish O fish isnambefish mm, na sembe na sembe mm. kwanza ilikuwa n ikabaki bado tena nasalasa ya uradi Ye, nilikuwa nasikia utamu hiyo mm, mm. e. ndo nja enyewe mstawaisahau mm. yeah. nailikua ka nsday fulani alafu nsday vuleyukuwa siku refu nilikuwa mm. mm, nakula thusday saa kumi mm z hmm, alafu kwaza pimi nikumbusha kuna hii stori moja unajwaga dna mier banjuka eh, eh, eh. alipost story ingine like on uh, monday story ilikuwa mm-hmm. vile kuna wasee walitrai kumwibia nini yeah. kumuibia simu fu wakashika msee mpaka wakachoma ndudhi yake walishika hiyo ndudhi wakaichoma mm-hmm hizicri yeah. za shmu zikwajeyolesmu e, e, e, e, enyewe usiwaidanganya si sijuu kona siju konaipe sijuu kuna nni atiaiyezisonga mm. aiyo yuenda kamimeenda mm. yenda yu kaimeendaenda kuikatakata four parts e, no. like mm. ku... sema enyewe unajua sorry to y mm. but kuna wale watu ni kama miwona tadnawala uku exist kwa society naona mm. kama area yetu mm kuna watu tuligr nao wamekuamastea tangu tukue watoi hadi mm. sai bado ni mastea mm. na si ati masansewaju si ati ajawaishikwa mm. siati aja waiingianini wameenda siku zote mm. lakini mm. wanarudi tu wanaendelea tu wanaendelea tu so unapata hadi walema wale, wale watoi wakigr mm. wanaonahai nanisialishikwa sialirudi mm. ai nanisialishikwa sindio mm. huyu No, na, na wenye warudiingi ni wale wakubaki tu mm. na huko tena watu wamesha meza rohoukonjaa mpaka sasa mm. ile kenye inakuja wacha ikuje mm. e, hata kama niyo kifo nayo nayo mm. Mm. E, so sema sonawezasema hiyo ya kuna watu wamekuaompaka wanak mm. e. alafu tu ninja, ni njaa hiyo yenye nimekuambia maboi kupata fomni ngumu kama mimi enyemuseikudanganyadikuingia kwa maofisii eh? mm. eh, like, tee ni mgeto kuna kaauia yeah, mm. no, sokuna yes, mm. yeah, so, yeah. ile mm. yenye k so, wasewageto baihe wengi wetu hiyoo tu sana mab wewe uko na will uko na uko na hiyo a ya kufanya kitu fulani hiyo umf iko hiko mm. jutu wewe ni mgeto hautatoshea kwail mm, mm, e. mm. si watu wanaongea kama wewe si hatutaki watu wanavaa kama wewe mm. e. saatanga so, na life hata akikuja kufanyewera ile siku mm. unamvuta na mvuta ailesiu mnakosanatoka ah, na kisanga ingine mbako nashinda sasanahuy alikuanaua tuatan mm. hiisangayote mm. yani. yeah. mm. mm. u pia society inaenina enurage ina matroma yaani ina enrage watuwageto wafil mo les mm. na kama we si mugeto ufil auko les hadi mse mwenye si mgeto ukipatana naye hata ukue muinegent aje mm. unaona <laughs> e hata amini we ni mashid kwani umeoa kanija kutoa kwa <laughs> yeah. yeah. ja kwalik mm. mm. mm. mm. mm. so ni ngumu mm. wae ndio maana watuwage tusa mtaime wengi wanakuaga tu amekasirika juadi mm. mm. society vule inabeba ina msee imekukasirikia mm. mm. yeah, auhiyo stori yananii hiyo story ya story, uh, yeah, yeah, dna lineshituacho alafu iiilipata lik thinaithin iliuwaamonthamae ilikuwa a monthai alipoteza pia kamera kameraalibia <laughs> amea so amehave ike avery ru timebut yeah. mm. uh, saizi snachikiatastoe at least kiasi ni safer than kamera so fameaitumiajo kwamanaumimenye minihampee vile tunakuambia mm. na pia watu wamenizunguka pia mm. ni machampee mm. alafu mi nimeishioyole hiyo mm. bei yako tutaijua mm. unaonana mm. e, ujue niku, niku si ati si kuja mm. mm. mm. <laughs> mm. na uzuri kila hiyo kilaharahiyosd mpaka mtufanyie vile si tutata na vile tu ika nasema halia mm. atufanyi hizo juu hatuja chuse hiyo path yeah. e, mi kuna path mob za kuchus yeah. bt hatuja chu hiyo ath so mi watumi ushut nao mm. we juu hapo nyang'anya mtu kitu hapo mm. e, watu wanajitambua kama mashetani mm. e, mm. so hiyo pia inakwanga imenisaidia alafu pia ile kugr huko imenisaidia juu adu ukinichapia najua ni mtu wabei flani mm. alafuu tume pamoja tena tuajuuu habauajuaa hio juu tume huko najua waizi wa s zaari watu wa simu watu wa haatuwaha bado wako maoto mm. ah, hapo unaulizaabeiukidozaanabedunaekewa po kwaunarauka mm. unapata huko kwa kantu vitu zilizidi zilizidikeaa <laughs> kwa wakosangi maujanja mm. hey, kama kifuli inamwagika wewe unaekewa kanki hapa kivuruta hewa ndani ni hivyo na mm. hiyo mm. mm. e, ni hiyo iio ni risi nazima yotehadi na ori yapo chini mm. juu sasa situme kuona ukiingia tunajua ni wewe ndio unapea na vitu mm. ukipanga vitu zengine ndani ya nyumba mm. mm. kumbe h lishalala mm. mm. eh. mm. watu ni safi manol niko na mankolo wawili huko auyole na evey time nikienda kuisit uh, my sis cheki mwizi ilikuwa tu ni kama vile unaweza cheki kanjolikua mm. <laughs> kitunomo mm-hmm. nanajua ule sii nani sanacheki so napotea anavuka anapitia arufu nau mm-hmm. makeja ziko karibuaonatunaepatu mm. <laughs> mm. <laughs> juuuiaeasmawatu mm-hmm. mm-hmm. yeah. hey, wanaezaishi mm. uu skuhizi unapata wale watu wanasanya tena wale watu wanapiga mavisanga si maboi tenade mm-hmm. Yeah. Yeah. Eh, kwani adi sai kenya ni kina nani wanapiga visanga nimadeuagapumeskia oh. wa, mekua kwangoriwamefanya mtu mbaya ma wamefanya oh. wa baya no, Kut- nasui okay. zime, zime zikakwa sasa ni kwa marile mm. mm. eh, maboi sasa wee umesota labda ukue tu mgondi mm. ama ukue msanii bahati kama utakua nayo usanii takua utakuwa, utakuwa kulipa mm. eh, utakua tumse wakawaida wakuingiza hizo maufala kaaenikumsha oh, kuna stori inaliknaipatiauushis as- ati smaam ati mchele <laughs> <laughs> so so mm. ni nin mchele ni p atipfanyaga ju boezinyonjiahduuakp aatakiendanaeeauna kioawaauataata bohatai a Yeah. Yeah. Yeah. <laughs> ile yao ninoma mdemua mm. mtani akikupiga mchele juu enye ni mchelea ya ukweli hata mm. mm. hizopitu kwanza adi maji kama hii ukiekewa unasikia nakahawasaaa shindoimaji inaestkahawaju ndio uitane kumbe ushaikunywa ushai Eh, wa tumepiga ko kat ako oh, eh, si tu ni moja tu imetosha si lazima si lazima uchapechape hivon hmm. umeenda alafu sasajunikama yakaha hiyo test inafanya utake kuitek tena mm-hmm. mm-hmm. eh, mm-hmm. <laughs> eh, eh, eh, kuitektenasaonazima Yeah. <laughs> Na, ni, ni, <laughs> ni, ni interesting sana kusikia jokes mob sana skills zako mm. Mm. Mm. Niju, online juaaauchaaksl inai niju uih so watu wanataka tu hiyo hiyonmini yeah, no, yeah, yeah. mvasatenyemi akuna arakt sieziingia mm, mm. hadu eh, kiangalia pia sana sana utaona nimezipiga nimepiga kinaijo nimepiga kimasai nimepiga jaka fulani nimepiga mluya fulani yaani ni ukua nazo mob mm, ni vile mm. sasa no, ahstai kupotezanza kwa hii for fidia yeah. kuna hii but... Eh, but I'm nafili... open to other bado bado eh? ya vyoja ilikuwa aiiaaoaboaosingeoha waliiaahuobondoaiaahojumijaayeieaauiliua watu wameshanijua tena siwezi kubali kuhnijuuya kipindiewigeachana yeah, yeah, yeah, na yeah, mm. nayo kipindinawanniauakaginaeau na wa, uh, ni hizo mah ajawaiuwa achannachangamka sana mm. lakini sasa hafta zile maai blablabla mm. niliyachanga vitu okay. changa vitumobeaik like, ilikuwa tu ni iatan kwa vituwaiilikunda kujwaa wmauliachniliacha juaiaiy aafu pia mm. mabeste wangu wengi walikua medehuko mtani jua kata maji mm. ee, wengi wengi wengi tangu tu nikwe mdogo mm. tangu nikwe klas eh. mm. kuna marefu sasa unajua hiyo nikiwa mtoi kuna ma, ma, matezilikua ngazizasijui ni kinde sijui ni mba mm-hmm. siju mm. eh, unapata mko klas 3 ama class t lakini mnasikia siju nanewa klas 5 aided yeah. eh, amananwa kas aidedi juu hzozilikwa kinde hadi saahi kuna watu wako jaba hadi mm. vile tunaongea kuna watu saii wako mangwariti saahi nani watu wako watwaohu siku cha pia nikitoka coast mm. juo time ilikuwa ni tumeenda season ya school holidays mm. uh, tukirudi sasa nairobi nikiona tu ni chuo wamevaa school uniform but kuna aol ka eh, wakifunga macho mm. So, najua tuhyo ni makali hapo makalikhapo dnaunajua pale na vitu no mingi yeah. oh. eh? mm, mm. na vitu mingi sana mm. kama ni madingo unawaonanga ndiawa mm. wakipiga hizo waki mamboka unawona ndiaa wanapiga mm. kama ni mapoka unawaona ndiawa wakichotwa unaona wanachotwa hapa like hizi mm, vitu zote mm. unaziona mzazi mm. wezi mm. kuzuia hatu sione hutaonaukomamtu mm. like eh, akiingia ale akate maji mpaka angukea utaawaatufwked baaatnaeafanya nini inginema kama wale watu wanakua nana wanaduizo vitu ona kama mimi hadi nilikuwaganakula jaba mm time fulani hadi hadi niko na tu nayo nilikuwa nimejiambia ama lakini sasa jaba imefika kufika zimeripoti sawa nimetoa nimebaki dkakhaa tyummakhimetoa saanajieetanayo kwanza jaba nimeifunga hapa choki imefura hapa nyuma tena ni majungu zimefurayn yani, niko mbelembele mbele. mm. Ya dinga imepiga hapo kidogone meskiadingayachuoimpianrrka nini watoiwachuo mwagikainjetroskiniliimad ndoni sichome hiyo wato wote mm. wamekuja kunigotea mode adianijui ni nani watoto wanakupenda hivyo meno hivyomenobanaa niliona ngaibu yaani nilifilaja jajja siwezi taka siku ingine yoyote mtoto wa mtu yoyote yeah, yeah. anione nikiwa jaba mm. ama nione tu nikitumia kitu yoyote tu aibu abu aibu sasa hiyo likuwa siku ya kwanza siku ya, yole. Eh, mm. siku ya pili pia thesae e mm. siku ya pili sasa niko b sasa nimekana mabo sasa unajua b kuna vule mzingi naeza kuapa ama tunaweza kasirika mm. tuseme keg Mm. sawa ni majag majag jag nikaa te mm. mm, na maboyi wamezunguka watu wakowaluta na kukias na kukipas, na kukipas. Mm. kidogo ni mzazi ameshika wake wawili mm. anakuja kuonyesha santos mm. aliona santos akiingia hivi mm. nasikia napo inje tafadhali nionyeshenitos aki watoto wangu wanampenda watoto wangu wanataka kumuona pl <laughs> pls mimi penye niko niko japa nimeswet kwanza hizo makek zimeshaanza kunitarukia adinashindua wat <laughs> atina watoto <laughs> wambieni siko mm. hey, wamazanikinanansakina mm. mskia akisema ayuso <laughs> <laughs> <laughs> mm. hizoien mbilihizo mm. zili, zili, zili beause kuna watu wananiangalia yeah, kuna watu wana look up to mimi. Yeah, kuna mm. wazazi yu, wanataka watoi wao wanijue mm-hmm. na hata mimi nikakwa mzazi wenyewe mm. siezi taka mtoi wangu akwe wa rafiki ako kwe mtu wamogo kamogo kana mangu ainguainaizimaso yeah, yeah. mm. mm. mm. naezama hiyo job, job yangu pia ndoimepiauliacha u ilouliacha tusaisiaiiiona u eliko sasa ni impossible mm, mm. na bado unaishi oyole eh? mm. nini ukahama niinahbaonaishi oyoeulikamuhamajni new environment ama yes, ulihama yes, yes, yes, yes. New environment mm. siwezi the same place na ulihamatujuya unilikuanaka enesieikan he ae hiyo ikwenaso watu wengi around Mm, mm. E, staki pla kuna wase wengi alafu nataka la naeza tembe hata na shot likwe f hata na mm. euko e, yole sasa kila mtu ananijua mm. sasa imegoroia ukoniksa yeah, yeah, e, yeah. kila mtu ananijua ndio maana nilishift pia mm. na ile pia sasa kutaka safi unajua god amekupea kukasafi unajuaamekupeaatakidogosiatikufinyndso mwenyezi mungu penye amenieka hiyo ukejaniko eh, nilikuwa nataka kufilio mimi ni msee mingineshizo pi zlicngi Oh, ok ok mm. na nini uh, relationship na mtoi iko ama haiko Hakuna. Mm. Hakuna o mahake ame, amekublo kabisa mm. oh. waliendad singapoe oh, oh, awako okay, okay. mm. mm. kenya mm. ah, if kamarika tenandem ako kamarika ni hata zijui mm. lakini nawishukukue ivyo mm. mm. namwombea hivyo mm ku singapore ni country poa sana najua ni, mm. ni place poa ya mtoi kugrow but alafu watoiwa skuizi unajua atakamku kutafuta some point which is good najua at some point naja watoi ugrow anda kujua buddha ni nani Niko kuna siku moja na sikumojamaaawambia buda ndi ufanyagizi chingauajyatabambika auame kspia najomer sindiozaaaga wapi mm. niko na ma mingi bana nafikiria mangori zimenifuata tangu nikwe mtoimbaka sainnaka mngu umania mm. hey, mm. minafakujangori na kila kitusaiuftima yeah, yeah. hey. mm. uh. Mm. Crude place adistamaninilikwaoeia yeah, yeah. mm. okay. yeah. yao mm. miukuanga onimeka like, mokoro pia ukuana juaninioniambianga tuyo kitu ile mm. ilesikumtoi mm. atai kufuata amailesikupatakua na yako mm. ya kuwajibika, mm. kuwajibika. Yeah, yeah, yeah. apart from that be mm. Mm. Like, uh, continue kuajibikauajibikaahaii Yeah, Arafu, u, ublem, migide, mama una enajua responsibility unaigidaaa ile au kwa ileeanafaa kuwa hiyo io yes. mm. yes, yes, yes, yes, yes. alafu meushukuru sana mm. juanye singepitia singe hizo vitu mm. singekuwa vileniko sai yeah, yeah. singewaipatana na kina akodhe singewaijuana na kina zaidi singewaienda ile hosi mm. singe woi... E, singewaipata wera penye niko sahii uh-huh. a watu wamisahii singewaikua nao n hiyo yani ili vitu mingi kidiaikasaidia mi mpaka pande yangu muam kwangu naichukulia positive mm-hmm. e, sana hata kuwa na nayee siweziwaekea lawama nno mm-hmm. kwa roho ile mm-hmm. e, mm-hmm. ni viletu hatuwezikaa pamoja yeah, yeah. e e yeah, naundstand naundstand auhizi vitu zote zinakwaga likepart of growth alafu yes, eh, yes, uh, uh, yes, yes, mbi yes. at that point unajua nachiki mtoi fnchiki na buda mtoi mm-hmm. hana futre najuadem nabidigiaab ikwlkuna kitu nilisikia nilifainikiwa inresting sana ati maboi tukiangalia dem si angalia past yake mm-hmm. mademu wakituangalia wangalia wa futre yes, yes, yes, yes, yes adimwaangase eh? hiyo kitu eh, mm. bedhe atademakikwambia ati mimi niko na wewe adina hizo shida mimi ndakua na wewe mm. ni juu mm nanononezanadibadooanze kufogodha fogodha utapakaba atajitoana sihisi pia ni past ambia kunasikujuo gaa maboanuso ainakwagaadilishadpya hiyo nilibambika sana hti mamdenge mm. mm. wakipata msemni mm akiintrodusi kwa wademwengine au adewengine ulizangaudemu eh, mse wako mm. au du mm. eh, kama ni boi mm. nimepata mdenge naenda kuambia maboy maboy wataniliza tu swali moja eh, ni kekikeki mm. eh, mm. ni, keki, mm. eh, mm. ni keki lakini mdem ni au du nniik yeah utatekke uko na duniganiwaa youiintoeso aman noonaga is aayett t wakon yourik kuana yo do na hiyo nini yako yako, yako hiyo yeah. yeah. yako. yeah. yeah. mm. growth yakokana mm. okay. yowththe okay. of the day, you know, watu never respect you mm. the your money mm. uh, najuangahohadi a watuhku sijui tunaonyesha heshima hakuna hiyo watu, sheshi, mm. maganji zikitoka ndiotona tukalasi zao watuk yeah, yeah. yeah. mm, mm. okay, okay, buda hey, mi nimeshukuru sana imekuwa ah, nni uh, true sana na hiyo uh, jani a ikikamtu familia faninaf wish in the future kuna siku moja utaniambia mee na dota yako kazaja pia waganipoa kujua kule kuled yako iko but growth tu Mm. mtoi mwenyee mosaatakutafuta kuzioni kitu piana ni jaz na watoi wanazaliwa sahizi wakona hiyo wana lk beyond kile maybe oeparent amewambia kuzumechikika hostor metupatia yaule budavil alitokoa na watoi wake haifai mm-hmm. eh, kuwa hivyo aifaikuwa hivyo mm-hmm. t watu wengi awana eh? yeah, yeah. eh, watu wengi hata mimi iamot mo thes hav Or the way my mm. yiii oeuaiai i had yeah, yeah. about myhkama mimiawanaona kwa life yangu tangu mm. nigetu mm. ndo ni mekua, na ile kitu naweza kuambia nakuladai mm. tangu nikuje kwa hii dunia mm. ile siku nimesema nimekula daily nimekulaayani bila kukosa hata siku moja ni tangu ni ingie, last year mm. june mm hadi leo mm. sijoailalanja but tukitoa last lasti ako hiziasi zangu mm. hey, nezakoezabia mingi za ubao nna so yani mikuwa nimeapate miuonae saa nimechange katesiof mm. hey, mawantu3 mm. mawantu t oh, ok uh, alafu nini original shambetengil kwa yenyu niya oyole oayoaaaiauaatiangeashti zikwase miimp wakiuiatea kiwa marie wakwa atakuayet tt y a they kil you Mm. tomananasikianga reality ni bite mpaka lazima kukue naazima pakwe na watu kama si yeah. yeah, tutakuletea ma apo hatauchekeukweliso mm. mm. yes. mm. inakwa niatast mm. imeongezoaity <coughs> so in mko msemini um, menye mm. kawesi m atuezikaaatuezimeediminimeshukuru yeah, yeah. mm. eh, okay. okay, okay, hey, sana naume tuchanua metuchanua sana kuzia mi history ya alcoholism yawatoi hiyo ni sad bu e mi najuaga mabudha zetumabuda zetu aligo through alcoholism but saizi ukiniambia mtoiko klass five alafu kwanza sikukuuliza so mkisikia blablablai class fi amedie of mguesing ni, ni alohol poioin mm-hmm. klasi inaendelea tu ama chuo ina came togetheam Sunguna. chuo chuo chuo unaona ochuo bahechuo z afiichozcaanachuo mm. zagetobaeabchuo za, za geto sana mm. unapatanga darus, unajua kuna ule msee sweta yake inakuagemerarkamatra yakes yani, mnakuja mm. mnatosiwa adinamode mm. salasa iidoo yenye hata ikifika pancha ma soine tunabaia mm. naniht ksoso like, mi zo machuo mezipendaka juhizo hata mtoi tusemea mededi mm. chua lazima watakuwekea kuwekea mm. kama si fea ya kupereka huyo mtoii kuzikwa mm. lazima watabai sanduku like eh, ile dsin ya kuna mesures walika natumia zile za kutichwa tooi ya kuab hyo problem sasa naoneta kusikia shuali mm-hmm najua hizo mimi adina bel vingizo n tuawatoiwetu tukiwa wa mm. befoe tuwaachilie kwa, hao. Yeah, okay. yeah. Tu kwa mm. huko kenya wanafanya wana zile vitu tuliwafunzaacho mm. eh, eh, wenyewe watoi kusikia mm. ni hard. lakini kuna wenye wanawezasikia wenyee wamekuwa na malezi mazuri kutoka kwa wazazi eh, siatigeto kila mtu tuuanatumbayawatuwapoa eh, mm. i wengi wapowali wengi ni vula awezisikikakokoke mm. mm. okay, okay, okay. yeah, so imekuwa ni episode 219 tukimalizia wacha pia ni rmaindwa se on december 16t kutakuwa na standup comedy ya rupcue itakuwa kihapen at uh, nairobi cinema si ndio Uh, gets open at s30 pm alibad ni 5 shillings only uh, of course uh, itavili santos jo ttakurushia matikiti ivy at liast kuce kuzoe nishdshoniuaiwauafaekeapostju ndinaaizana wacha tutachekie stori a but hey, uh, kustunatakai standapi gro tena najua itafungulia <laughs> Watukibao milango yeah, so wukibao uh, milangosotumepatana sure neo siku vile yep. tumesema na ukitaka link to the tickets iko kwa ukitakaio wa yeah, yeah, hmm. yeah. tukimalizia ni 9 tukisema k yeah, na wenye wanajifanya wanajua watajua wajui na yo yenye wanajua watajua sio hiyo iko nini namafudud <laughs> <laughs> <laughs>