Yeah. Yeah, yeah. Na leo moja una mse oja ulkahaja haukufundisha thatifi vd sanaso hi hiso ya accident usha cove fu ama ukoji bado bado like i think ni 6 months back ama 7 yeah. yeah. so siezi sema nimericove mm. najua mahali penye ulipotezadi watu yani kurvnino yeah. mtu mwenye yeah. kwa live sahi mm. the next minute ayuko unaelewa mm. mm. so at least atassaibt naweza tembea naweza nini mm. but bado kunaizo mapan kunae yeah. so ni polepole tuo yeah. yeah. so, kitu kama hiyo mm. w- w- what uh, you are put on whataey ama sasa unaje hiyo uh, time mm. like hiyo like venye nilienda nilipelekwa usii wakaangalia niko na fracture kwa mm. so ili jb wakanipea for fo yeah, like sx ma- weks oh, yeah. so uh, fo hiyo six weks aiwakaniambia wal- mm. w- ni rudbakosi waiangalie ifitekwa uh, chuma mm. ama venye watafanya yeah. but uh, mungu ni mkubwa juu ya ej yangu Mm. ningekuwa nimepita g fulani nde ingekuwa mm. mpted zaidi okay. ungekua uh, mepita gani ithink from 50 kuendelea oh, okay. yeah. okay. mm. so wakaniambia juu bado mii yangu ndogo mm. itaenda ikimea iki mfupa inaendanga ikimea eh, kishikan eh, eh. ye yeah. so hiyo time nilikuwa tu kwa ll na matibabu tu za juu hukukungine kifua kichwa nioaeehiyo tm ilikaawk befoe nilikwa mombasaa malindi animeenda tunakuanga na, na grup yetu ya maboy inettua yeah. muungano yeah. so tulikua tumeshikana tukasema tunafanya tuna investment okay. so tukaenda malindi mm. kutafuta lando okay. so iyo wiki uh, tukakaa w in mm. malindi mm. tukarudi sasa hiyo wiki ingine juuakidente nsaday e yeah. na malindi mlikuwa tulikuwa uia nnyo n ngkhe a hen tukarudi nilirudi iwikya acient nilirudi mm. on sundayundaye oh, yeah, yeah. so kurudi auanikarudi mm. nikapatawif na mtoinanini awakwa ae shughulalia meenda kwashushw yao so hiyo wiki nilikua mm. tupeke yangu yeah, yeah nihiaaama ityotuliwaruzaa tumahalinaifakatoka so thknilikwatu peki yangu hiyo wiki nilikwa tu nanile wiki enye nikama ujiski kufanya kitu yote mm. tu, una fiikama una kitu itafanyikauweija nininiujiwaujuiti yeah, ni so ona friday mm. nikapata call ya awase wenye tulikuwa tumeenda kufanya hizo maprpers tena zna nyuki sasasaa yeah. ilikuwa mm. n tunaf, tunafanya job mi na wifu mm. sos nikapiga wif nikaambia niaje kesho mm. saday tunafaa kuishiaauishiana nyuki icsa mm. si ni kitu niiua mai pla iyo wiki eh, eh. ona friday mm. uh, Aliku, kwao sana ujalitoka kwaoesaaalikuwa nansakaendan so aka akakujasaatuukuongeasasaamka mm. so, yeah. so, nnajua shuguli ni kuenda nanyuk mm. kuonyeshwa vitu tunaonyeshwa tufanyizanaa yeah. tukshamaliza turudi mm. mm. sio nd liuwa mm. uh, tuliamka tua tukaongea mm. juujuu yeah. yeah. yeah ongea jujuu iko utaongea tu mm, tukafika mahali mm, eh, tuliu tuafanyatulienda eh, tuli na gari yetu mahali mm, tukaiwacha so mm, tukaingia kwa gari ya clen wamechukua yeah. kuwa na wame matx ma fulaniyapo mm, mm. so hiyo time asubuhi mm, mm. bado tu niko yeah. tukaonyeshwa gari yetu yenye tutakaa mm, mm. nini likwa prado katatu fo same ason tu, mm. tu nikaambia wif yangu sasa mm. we utaka na mimi mm. wekakwa prado different ya mdosi mi mm. yeah. ndakaiingine mm. mm. ikakwaament u mm. mbona unatakanikaahuko mbona nla ni, yeah. tuaakambia yeah. we e, wekauko achamini kayauko na a maboy twende mm. tukinini ni, safari ikaanza vizuri mm. uh, tulienda kuna mali tukafika tuka karatina apo ithin mm. tukagwaruzana na gari ingine mm. differentiyo yeah. ni kuendabut mm. not at high speed uh-uh. okay. Okay. ilikuwa tu ile kwa trafic siju ni kagwaruzana mm. ikakuwa mm. kesi ninisukasoti mm. so, Stop, ama stop. lakini hizo zingineda tuso akatupitwo akaenda mbele jindo tulikuombele yeah. uh, mm. tu hapo mbele mm. like kuna na ukitoka town kuna kimteremuko nenapanda mlimo mm. kando tu yangu hivi hiyo mm. kugaruzana ya kwanza juu tuligongwa nikagonga hapa mm. nilikuwa ki, spot nkihapa mm. nikagonga mm. yamlanila ya, ya, ya e, e, kujishikiliambele ya. e. mm. tu hapo karatina mm. mbele tu yetu yetukwa hiyo tafic tumesimama hivi mm. <laughs> watu wengine kando wetu wakapiganau sasa nikaanza kujuliza badoaisakent enyetu ilen tuki sasa sasa nakuambia uitukaenda spiriyangu aiambiauna kitu i saa mm. sieipoin ni nini ea exactly. mm. Tuka tukaishiaaa si ya kwanza, or... kwanza hata tu kusimamaapa kandoayapilieny aligongana kando yetu hey. akuumia hawa ni zile tu a mtu oh. amekuja kashikia mwingine break huyo ana nahuy anatokea kwa oh, okay. okay. okay. kwaa nikesi sasa andukaenda tukafika kwa shamba tuka Mm. fanyaznafanya mm. saasa kutoka mm. na time kulikuwa na walikuwa wameita paste fulani wa waiyo mta mm. past jukulia unakaniaa una ta kureni so mm. pastor anaitana we mm. kujeni akatuma msehemu mmoja kujeni e, tuombe yeah. tumalize ni wa, tuwa relsi yeah. watu tuwakoo mm watu wafilioaib yeah. si tukonjaa hiini sangapi hii ni, ni mm. <laughs> sa majioni kitu f hapo oh, mmoja mm, mm. ah, akasema niaje eh, tuendei uafute tu maali pakula tutaombea huko mm. oh, oh, oh, oh. akaona mi nawaita muombe amudai mm. yaakapanda nduhi yake akajitoa mm. sasa si tukaingia wagari tukaenda tukafika mahali tukakula mm sasa after kukula like liksasa ilikua kama 0 minuts before accident mm. tukamaliza so tunapanga tana safari ya kurudi nairobi mm. wif yangu wakaniambia mbona mm. tunakaa hivi mm. sacha mi niingie kwa gari moja ndio tusiwapae kazi ya kuenda kutu ku, na niniini yeah, yeah. eh, texchange to mm. nasasa tograf mwenye alikuwa mm. kamambia pana wekaa huko tukaa tena ikaanza tena mbona i nikamwambia hapana weka mm. eh. mm. wekaatu huko mm. ndo alituchukua mm. hizi gari zitaendaheaema tuliacha gari yetu tuende omu mm. so ilikuwa y tulikua mimi mm. e, na mafotograf angu awili mm. so ilikua mmoja mwenye sasa aliapenkupas ali mm. iliua No i hu tulitokea sasa kwa kwai tukianza kuenda mm. kuna trla fulani karibu tupige na nyuma ilikuja ikashike <laughs> emergency na nyuma hapa nilistuka eae nikachukua tu mshipi nikafunga mm. nikaambia mungu enipeetu usingizi na mm. nikaambia sehemuni ya msho tukifikanairobi yeah, yeah. mm. bro mie na usingizi like mm. naweza kuwa na usingizi sainiifika kwa kitanda nalalaate oubu yeah, yeah. mm. usiu hiyo siku usingizi ilikuja likujay nilijekelea tu hivi nikadexhi kuamka kuinuka hivi mm. fungua macho nafungua macho kama niliona tukitaiin iyo ni, gari enyelitugonga mm. lifungua macho ni mm. tuta marakatau mm. mm. so hiyo theti mm. mi nilikuwa nimeishia nime mm. Jui gari jugariiligonga mali nilikuwa nimekaa back macho nimekaazi thin nilikuwa machou kudedi before kudebeoenide nilifanya siju nini mm. bmii mm. mali nilikuwa that time before nikuje nifungue macho mm i was somewhere nakumbuka na na place dark, kabisa dark. Mm, mm. So, uko kwa aeso ikaaho mm. then unaanza kutembea nikuae mm. akuna kelele uoni mtu uonihme a sumbuki nini imefanyika abumaisha yangu iksumbuiu god, god, god, god. nashinda nimesema aashinda imeeanikasema yeah, yeah. mpaka nikafungua macho mm. kfungua macho nimekwama kwayo kwa e, yeah, imeninyonga yeah. mbaya sana And then mm. ko kiti yae i menilaia mm. so yeye mm. like aaamelaahiv mm. nikamwangaa anaen nika ndio nikakumbuka tumepata acident yeah. kando yangu mm. wengine wote wenye tulikuanawaakahyo gari mm. so in my hea ile, ile venye mi nauangtokakwaigari mm. eh, ablalipuke so hioaarablaso menanashkataa nikotukainikaana kuitoa kuifungua so mm. tuko upside down mm kza kujivutana ya nyuma hi mm. kajivuta napita juu ya machupa ata sami nataatu kutoka kwayo mm. mm. mm. nikajivuta ju nikajivuta juu kutoka inje mm. naangalia faan naonadeelia mm. mm. aa matogra angusasa kuna mmoja mm. ye alikuwa amesimama so iyaamesimama endi ana, ana olet watu like anaona uleaka pale anaenda na mvuta mm. same nekwa thesame kaapa mm. Nili, nilijaribu kuamuka hivi manzi uchungu nilisikia chun ilinipiga mpaka kwa akili nikazima nika mm. huu oh boy akakuja akanivuruta akaniweka kando Mm. kando ya barabara re gari imetantuo kwa shimo na huko mm. so akaenda akachukua o msei ua akamvuta akamleta kando yangu huyo mwingine sa mwenye alias y alikua naa nahuko so, samelala mm. natumbo mm. eh, uliahi na gari walikua nawakuja yeah. wakasimama mm. so venye walishuka ni mka sokila mm. mtuaanakimbia kinita Mm. butsasa nikaa nika naskia nikaasisduhapo yeah, yeah, yeah. aka mde mmoja sid akaniambiauko mm. sawa nikafungwa macho nikamwambia pigia wife yangu au walikuwa nyuma yetu mm. akaambiasina namba yake sasinajaribu kusema namba mm. nikazima tena mm. soithin nilimaliza kuisema juali yeah, yeah but sikumbuki nikisema hiyo namba yote a alikuwa mbele yenya walikua nyuma walikuwa nyuma oh, situik okay. mbele wajaafikiabado awajatufikia mm-hmm. so siakapigiwa saalianiambia alipigiwa simu anasikia sauti ya damaaee mm-hmm. eh, ia so yeye anashindwa awa sewakuwa na dam kwa hiyo gari mbona mm-hmm. dam mm-hmm. ananiola Yeah, yeah. nona mm. yesu y yeah, anafikiria tu kama kamadim mbona mm. no, msichana yake e. mm. mm. so, labda abdanaona ama nijuu yeah, hey, mbebe mm. mm. mm. akakata hiyo simu mm. akaambia awsniaje eh, eh, kuna msichana amenipigia mm. anasema u mdosi akamwambia kolo namba tena kukol mm mbele yao wanaona saa anajua ajui nini yeah. sasndi ana, anaambiwa kinasid wamepata very bad accident yeah. before tu wamalize hivi akaona gari huko yeah. Yeah. kashuka nduru yeah. yeah. sssa ni mi walikuwa nanotisi wa kwanza au yeah. good samaritan a ni, ni m walibebawa kwanza from kutoka kwa hiyo sini yeah. kuja wakanibeba hiyo eria kukwa schakaia chaka mm. nahizo yeah. tu mm. so mimi niliav kupelekwa kubebwa kupelekwa mpaka nyeriyeri ni kama sijaiona ni ndefu kama hiyoniko hiy sasa nanamwambia na na mm. tuyaa iweze nchukua lo mii nikona injaria ndani macho ndio kitu mmoja siku anafunga battle na, na life mm. i like, mi siwezi funga macho yaani mungu wezi niachiliasahii yeah, si siku yeah. yangu mm. ikakua yeah. saa so sahii i since story. So yeah, right, yeah. Gena, na yeah, yeah, jaribukuinini yeah. mm. uh, so from hapo ndio sasa ikakua hizo proses za hospitali mm ufika s aflike kama usa tukwanajua watu wengine wamepelekwa wapi mm. aft kitu kama h mi nimetolewa huko liakaae nikatolewa mm. nikaenda kufanyia hizo ma, mas maninimanini yeah. kutoka hiv nje napata aia on ajaribu mm. kumuulia autaaa maina hua sahu huy ao sa nambonani nini exactly mm. ama ni mimi siwezi tembea jusikwa na fil huku chini mm. so in, in my skama mayb ameambiwaiaara jusika na fil enythin huku ndakaniambia ambro ameas nilikuwa sok kwanza hata before nitoe machoi before nifanye enythi mm. likua sho like sikuwa naamini mm ajua tumezoanga zilezao fulani alikuwa sijui wapi huko mjaonana hata years ye years so mm. aihitingi kama ule mtu mwenyeaumha e, like, mm. like, mm. a tay ameniambia kuhusuh su tulishea sana nauboeau alun nafanyia najuanaijaj akikuja kenya mm. yndi alikuwa anamchukua hizo mavideo oh, okay. so alikuwa na pla sasa za kumchukua mm. oicialnierau um, mm. anamfanyia jo so alikua mm. soexcie abou the pla mpaka mm. ananiambia aboutmtoi wake yani ilikuwa ilikua en poo sana like the a the sasaendiar alafukuna kitu interesting sana ilolisema ionimefind nresting na kitu enyee ni the fact that mtu akifikahohizo last, uh, last ment zoiae like mm -hmm. death yeah. mtu se nothing an its peaceful na ni the eac same thing fnieno anaitwa uh, akuku aueakuku mm -hmm. najalikuwa in yeah. na inakoma nalinaseman thatomaalikuwa nase nothing mm -hmm. an it was peaceful ieesihaaarakai minia nwaoaot of thsgai uh, yetwamithehuigongana yeah. eh, mm. so, nao mm a walikuwa wawili mm. like lik a eh, eh, ilikuwa gari ndogo e, ilikuwa G-touring. Oh, G-touring. And then uh-huh. the interesting part about ni, later henesiaabo a tumeenda saa kuandikisha hizo mavitu nilirudi huko mm. naaui aase wenye walikuwa kwa the other car mm. akuwanajuana mm. ni mtu aliomba mwenzake i ka tn yangu soaawaaala eaeon yoabelaaaaamb vn macho like the e thing en mm. fanyika alikuamaalishika kit, kiti juy aliumia huku mkono mm, mm. soye alikuama na kiti chini mm. kajifinyilia hapo mm. so hatagari ikir alikuamem mm. so saidi yetu ona mm. venye mnendanganika nenda kupata aheder mm. anaipa mm. akacha so ile utrikepa akacha said ya ft mm. saapo so, ndiotukai okay hiyo ni aj- ni nini so pia dairea kwamvabet idono mi nilikua ikfomtukitoka tu hivi nikadozi siku hizi natafutanga juu tujapatana sana nimekua nkitafutanii unakumbuka yeah, yeah. niambi In- If... yeah. mi mm. nilikuwa hivi mwingine hu unakumbuka nini hivrizochiki na bongajuya belt ni mnaatk wa wn mbii na, na kana okay. Mi mm. ni flaniaa kuna taim ati c na na e nation dia kuna timaa ametoka roshow wakiwa tu hapa mombasa ro eh? ye akwa amevaa bel akarushwa inje nachiki Aka, akabakia mededi then kuna boi mwingine tena wagabestetu fanwasho sana yanakwaga lye anaitwa joi joi sasa yalipataga akident wakati niniko inatengenezwa thiko so kitu ili y usemaga kitu ilimwokoani alikwa mevaa belt so i think from hizo stor mbili maa like, kila mtu jau i rahisiusndada imesimama eingie ubo alikuwameplan izi vitu zote mm. na haikuhapen iakam to that simple fact that tomorrow is not guaranteed yeah, man. and i feel like its something wealways take fo granted siasmtu ah, kesho iko si lazima niwakleo then mm. yeah. nakam nafesio so uh, mkiwa hosi ulilala hosi yo siku amanilihapen because akukua na uh, facilities yeah uautwa mpaka nairobkultwampaka nairobi ndio satukaenda mosta so fo apo ndio satukaanza kufanyiwa hizo macisan mainimaiisasa mm. mm. yeah. mm. mm. <coughs> okay. hsotherapy uh, ikaanzasosaipai ma. yeah. wali naniniiaa like mm. mm. zile zenye Eh. sanajumapanmanini eh. eh. an mm. eh. mm. mm. kuna poinasikiae mpaka na baki inaa mm. eh. ju sasa hizimapen oh. kila zimekataa mm. mm. so kuna madaa walikua wananipeaofic bado na hizo naye nilikuwa napiga na liku napigana sasa hiyo time nikiwae Mm. kuna point hataadi nilikuwa na depression mm. mm. imai weni brewin mm. umefika point awezi mve mm. nilikua na nimekaa no inimeka mm. niikua nalalanga hivo mm. ike na jivuta na kichwa na ka na hata hivi naka hiv siua any other position for like four months mm. ike everydaye mpaka hiyo kitanda yangu ilingianga <laughs> ndani eh, eh. no mm. uh, so unapata sifanyi show mm. sifanyi eh, kari yangu iendelei yeah. maisha yangu imesto mm. watu wanantegemea bado bills zina zinail tuawataki kujua kama weukwa live ama uyuko mm. naona landpiaatakiu ye ataki kujua hiyo yeah, so ilikuwa crazy sana for me mm. because mm. niko ile point weka mahali the same place the whole day mm. ukotu in pain same position youare you doing nothing mpaka nikakuita mse wa tatu mm. akama nifanye tatu zingine mm. ndio nijaribu ku, ku, kutoaakiliangu from the pain thatam feeling here oh. ni switch mm. kwaniningi mm yaani nimelan that uh, we shold like trsure every moment enye mm. tunapata mm. we shul do what we love na hii yeah, maisha yani yeah. uwezijua itaisha saa ngapi itaisha time gani ukiwa na nani yani you neve no mm. just uh, we spread love uh, we do good to people wu treat people nicesobba mm. the end of the day hiyo ndo legasi tutaacha to Yeah, ulic yeah. life yakina nani aje si ati alikuwa na pake alafu yeah, yeah. alikuwa na mat and then mm. ulimake uli difference gani kwa, kwa soiety uh. so skuhizi mi am I'm all about spreadingpoitivevibe yeah, loe yeah, yeah. snangati nap kila mtu ako mm -hmm. na resi yake na jani yake ya maisha so Yeah, but ilikuwa crazy moment sana tanikaandikahpa yaniiafor mi nienchaneiiapriyonikiho niexperience moja si sana so ukisema ulikuo na kaa hivo ilikuwa aunge ukilalaliu nasaam hata hiyo ni instruction ilipoa na madaktari mm. siezi nikitanivina skia pain mm. nikitani saidi ngine seemu mm. nini e sasajuuni mfupa iko kwa ilikuwa ni ile ina mm. kwa joint yeah. so ufai kuifanyisha mambo ma mingi It bado mm. itaenda ita, ita ikikrak so ina nd one position mm inaenda ikienda kijishiksoy iki iki yeah. mm, mm. oh, okay. nasema hiyo ni o fou mothsofomonth so, ukotukejani io tu kwa nyumbaalafu mm. okay, okay. sasa ni time gani sasa ukaanza kukempaasa ee i, I, I can... on mm. ndio ilianznikonea mado hata sijaiha nikianza kutrain Mm. chusani ilikuwa na, naenda uhusi wananiambia so unaweza jaribu unaezajaribu mm. ku, kukanyaga polepole hivo pole, mm. ku, kaanza kufanya t polepole mm. nakumbuka kuna point eh, bills bil zilikuwamb yeah, nihavu yeah. kuenda shoe mm. n eh, mm. because nishabukiwa mm hizishoilikuwa nimebukiwa befoeaientwashatumamad ayenauwezirudihawezirdishay au tena unajua tena uwezi m- mm. mnini mm. niliav ue mpaka mm. ma hatakuwanaamini mm. kama ndafika lakini ilifika ilikua mejahodssa ulitumia tulitumia tu barabara mm, mm. lakini ilikuwa juu niliambiwa mm. ju nilikuwa nafa yeah, yeah. so nikaadvisiwa ndio ifa ikutoke nawe ni mtu wa masafarie yeah, mm. e, tumia barabara mm. barabarabatsa tuli, tulienda aday beoe aj mm. kuna zile siku zenye before hiyo nilikuwa show ni saa nilikuwash nisangapid apa ous tumepiga yeah. so siniukuja mm. ada beoe asubuhi tu nikiamka sasaba mm. tuko hapo mm. so tukaenda dai before tuenda pole pole mm. mm. yeah. so pole pole tu polepole na ma na nini e so hiyo polepole tu ndiondaegani ma ok ok zinajuaga hyo nini lik hizi uh, uh, ma su zinakuwaga tamu sana kuenda nazo shida tu nio wacha nikuambie another thing enye paro ike anohe thi enye ilise maisha yetu sisi wengine ene tuliapo amasisienye tulikwapo mm. nijuyo gari ilikua kubwatungekaaagari dogo br tungesiwapombaasana akuna mtu apo angetoka alai mm, mm. so ukiangalia hata mali il, ilipiga mlango id ni mlangomlango mm. mlango manini eh but ingekuwa gari ndogo ingepiga bodi mzima think mzimaithinnakampia tuilenini kunakganai point moja ile wasosamagao unapata msana do batamebai gari ingine gari ndogo shidani i pesa inafaa kufanya life yako ikueo na if mm. life yako yeah. sokaukwandae ile kipata akident ndogo unaenda pia imake ensik yeah. yeah, yeah, mm. like ume... yeah aabudnajua <laughs> nikaioiahik yeah. uh, yeah. yeah. yeah. <laughs> <laughs> <laughs> na prazikigongana umeendais fast iliheilikuajiadwakuwa naamini kwanza anaweza fika hapo mm but ihin walipeana tefiof dout hii mm. sasa ni mwezi gani sasai like the yeah, theiahapofthkiendaenda okay. kuishaapa mm. so nitusemeni gus agustma septembe hivi kianza hiyo eh. mm. ni majuzini yeah, mm. jukaendahataju okay. hey. mm. ihin ike t days ago nilikuwa napitia hizo ido zahiyoshona nikiangalia venye nilikuwa na ni mm. venya, ni ku, kuperform kupefom mm lakini bado tu ilikua lazimaniuambia yeah. senye naskia nakwapa juu yangu imeasohyo ndoktuingine pia iliesho e ikarudikaiamasueacha utumiahokazata polepole tu mpaka mm. sai oh, okay. mm. okay. bado saahizo ma mm. but kukiwa na niki, niki mm. kuna ile naji siweziweka mm. na pia siwezi simama mm. eh, na alafu pia kama kuna baridi yeah. Oh. Yeah. Yeah, ni kitu, like, baridi kitu baridinishasikiagaho kituikbaridiufanyaga nanakuwa mm. aoznyeseenyekwa eh? mm. eh. chuma mm. Mm. Mm. abaridiok oh, ok oktm but su izo ma long distance trips after i ya eld ushachapa ingine izo long distance mm. kazinajua zina kwagaskiari letim sasa unakam kabla brain yako yi... badouendaknne mm. keafdhapana mm. mm. kabla brein ikam ipushi mm. ipushi hiyo memori mpaka at least uweze kunini oh, ok but sosaizi bado inabiti tumia uh, penkilas ama uko sawa natumia mm. natumia kuna saainakuanganaomaina inabaki tu ni, mm. nizitumie na sa ionio same area tu tusame yeah, area na mguu mm. na hapa kwa hapa oh, ok ok na nini sikuuliza inuries dere alipata neri zozote e, ali kifua mm katika huku mwingine mm. yeah. mkono, mkono. Mm. na kwingine anajuaaeaie mm. atukuonana fo like yeah, yeah, monthsik mm. like kila mtu alikua atukuonana yeah. likhata mm. juminiliendali an mm. then sasa imemakeai kwahiyo bado kuna sarakasi mingi huko yeah. kuna watu wanaongea ujinga Yeah, najuaga hizo ossage e, mm. kuna tuanaongea ujinga kuna tuwanawishi mbonoume si so kuna nyue alikuwa hivo mm. alikuwa alikuakwanza kuandika hizo vitu mm. kaniandikia mapaaaapo kani. kani. yeah, yeah. think niliisikiaga hiyo onvesy shida ake na weo ilikuwa sijakua shidan aike ye yeah, mwenyee unafil kwani ku... eh, uh, alikuwa yeah. yeah. so ye yeah, mm. a to agenda aena ine iliu nausohukoaliua anaikam iailiua kama tu, ni kama kama ilikuwa iude tunadea mm. mm. mbona mm. nimebai jue iaaliuwa mm. najuana nahuyo washaifanya kazi pamoja yeah, so aodin yeah. to him yeah. na other people walikua mm. na pushio y kwa nini tunatakaeai tunataka, tunataka sijui mm. nini mm. utaexnhaja yaaidenti wengineyani anoheo ya, yeah, mm. so, wengine yani, ya pression yangu pia yeah, social iliingililia no. hapojuisaile yeah. so, mm. watu wanasema mm. wana hivi unaingia kwa eh. mm na mambo mingi sana oh. so nikoshua hakuna watu alikua nauatini uchawi njingkahizo ziko zna zikoarifie hizo sahii tutawaona namasdsa so like, sasa so, so, so, niende nipate dili yangu mm. ninunue kitu noma aimaanishi mm. mm. hey, maisha yangu inafaa kuu yeah. yeah. yeah. Mm. kusatamenikumbusha ii akident gilliapeigi media group kitambo ile oais aes aey ig ca inamaanisha its safe mm-hmm. but its alsoangerous na theacthatwagarhisi but butitsanaident awezi jua nani akuna vilzaplaaieetutagongana naindae msadebt si uaama muweke ilea tunataa kupeanau jamaa na tunampeana kwaaient ifabatawd ninyi otre taendaiaau iiafia zia hen hivo sifingekuapsaa hin oia dia ilikua its bothagit andaas mm-hmm. i it en e going throu somhin asewengi wataoa hose meae of o ho iia ias the fa tha kuna watu kahaa wale wataamua tu kuongea mbaya mm. but butthats eh, part of life o but uh, isa saa so saizi so normal day nao uh, ikwaje like badonenda kuna a certin level of physiotherapy uh, ile ilonafanya stop kidogo mm. Yeah, mm. because uh, iave been working uh, mm. yoip yeah. yeah. uh, reoding hiyo mm. time nikiwa bed pia nililetaoe mm. mm. so nilikuwa naleta maproduce t o na rekod ya apo so saa hii uh, nimeous nime moe on the project na nini mm. na nini mm. but once in a wile nikisikia nastetchanaendangaa yeah. yeah. na, wanakuambia nini utakua nayotaua nayoree wajaniambia mm. forever lakini waliambia mm. ni kitu itakuwa na mimi for avery long time mm. so na mm. kuie kui yes. mm. mm. yeah. mm. okay. okay. lazima bado pia ni ku oei sonajua kuweza kudu hivi na bado uweze kud a the same time yeah. ilikuwa i uh, ngoma za kuna ziliukuoshao beoe sidio beoekuna zile nilikuwa yeah, right? yeah, yeah. nime ni kama kamambiihi nimefanya na daily iniai iuasohizo ilika aaa oe heieiiua nifath eohe second album so venye hii shughuli ilifanyika mm. nikakukaa mm. kwa nyumba lik so, eh, active mm. sana asijakuwa mm. saaau nimekwanga tu kwa nyumba mm. so ndio tukakaa chini na timu yangu uuefe songsfo yeah. uh, zile imeres tukaet kama f mm. tukaongeza hapo mm. niipi tu ya watu wa waskieaa yeah, yeah, yeah, yeah. mm. yeah. na hiioe uli apo uwkwabeauliendaiied ndionimeanza kutokatoka so okay. nilitoka tu home nikaenda mm. nikaendao nikamaliza nikarudi hoa mm. idio nikatoka u set nikarudi mm. nika ho so maisha yangu mm. imekuanga hivo mm. ikakuna like siwezi mm. like ni nio kitu nafanya Mm. Mm. Yeah. na nini kitungi ia siukuulizai niliuaesammioshanajeuaunawaokaha okay, uh, una s moisaliwezaje kuniniyouwa na uahzaliua naiea nuvu saaliua naoashule alikuwa anatoka shule 1 mm. akidropiwa hivi alikuwa mm. nakuja kwa bedroom mm. nashinda na yeye mpaka jioni mm. akotua hapo kando yangu mm. ananipigia mastori zake anaatha mm. nini, nini. soko yo yangu ya kuhil mm. aliplaya big party hu mto wangu mwingine wa mombasa mm. tulikuwa tunafanya dll sana yeah, ako 9po au ni sasa ni yeah. the stage yeah. mob so, alikuwa ananiuliza uko sawa ni, ni, ni, ni. ana, mm. ana, anamwambia ana, ana niko sawa mm. alikua nashinda akita mm. kujua sana vnye nkoso mm. pia yeye angeliuwaim ya shule mm. aneufa h so a watoe wamenisaidia sana mm. Mm. Yeah. Yeah. Yeah. And then nakahivi naangalia lazima eh, tu nijikaze juu aw ananiangalia saii nikalos tv zi napiga hapa nikamaitakua ngumua so lazima ningang'ane mm-hmm. yeah. ukininitakua yeah, okay, zile za the life of an offen awaiikwaki yeah. kwa, life moja yanini sana but butok yeah, okay, ok so uh, nao isaaa unawaaii oueeyahadi ise Mm. nikiwa ikiwasasa kwaeniiibuile oh, oh, like okay. mm. siu inakuja kutoka mm. itakuwa one of theeesus enye nishae mm. mm. ama hata sijaifanya niliuanaimi wenye hatanaskiaiososnasikiawanza the, the so nilie like nindio ilete studio the first song fassongrcoda yoyimboani iskianga i nasema nonanini uh, tukimalizia hi stori ausemagahiyo near death experiences change you forever wyonasema yako kchangaji mi imeni change imeni mm. change venye naona life Mm. imeni neinai waysaaimee mm. mm. venye aona like mi mwenyewe venye nilikuwa na, nataka kuishi kuishinilihhiituahakuna kituaapa kwa maishaiifanya ikaona a eope aroun youai fnajua unaunajua kunaule msee mwenye kwa maisha yake kana watu kama mia mbili mm. tu mia mbili ile siku akiwa kwa shida awaei ah, hatakamunaule mm. mwenye a mm. na watu wake watano wenye anajua mimi hata kuendeawatu watano atastiknampia nikaonanawasiemi skuangi mse wa, ma, inoinaweza yeah, yeah. mm. mm. like kuja nikufanye kitu for free naona mm. nikijua hii lationship yetu yeah. inae somwere mm. na apart from hii kidogo kuna mali mm. tutasaidia tuta nauko mbele i tha whaeeialafu nini stoialan ayieioe othe thins ulisemalikwa very powerfulwas the fac that oe e before mlikua malindi mkiangalia mm. investments then itim ingine hata kama stil ilikuwa nitimeniaei theie ofan soupi mi nataka kufanyae mm. so hizo ndio vitu nakimbiza ninamjengo mm. kadhaa mm. zenye nakimbiza pia lakini hizonth chini ya maji project zangu mm. eso yeah unajua mi ni megoro ya madhari yeah, yeah. maisha ya huko mm. si maisha naweza ni maisha poa mm. imenifundisha vitu najua saahii mm. yeah. but si lif inaweza taka like myno namawaoto wanguiesae Uh, geto imenifundisha alot of things mm. saa so, mm. so na, na en wki because nimetoka from huko ndio hata mm. ile siku narudingi na huko lik hata miuendohuko like almost every wek mm. narudi mm. hivi mtu ananiona mm. namuinspirenweza yeah. yeah. rudi hata nikose kwenda niko kuenda nado mm. lakini ile tumaboa anaona i msei alikua pale Mm. yaani nyumba ilikuwa ile amabai mm. sahiu jamaa anaishi kwa nyumba sijui nakaaje yeah, ah, yeah, lazima yeah. pia mm. mm. yeah, so okay, okay. sana ku, ku, ku, ku, ku know about the boy that becomes miiindsana uoheaheasos ulizaliwa madhara huruma huruma yenyeweuliwaurum John, john saga, john saga. Uruma yeah. Yeah. Okay. so huruma sourmamlishi urma nimeishi nili nimeishi kwetu ni eld ni mm. so nilitoka eldso iltoka ed euatukama isah skuiziniin sui unai medina ma madinuna adiadinso tukaishia apoaa tukakamadhaihiyo ni i ndio ilikuwana mi nimelewa na, na, na, na madh peki yake mzaiainsodi mm. mm. alikuwa naa oh, okay, okay. ku, mm. ku kutu, kutupeaii mm. Wa mlikwa wangapi tukatatu mindo mm. wa mwisho oh, ok uh-huh. a ingine ni madam aboy aboy mmoja eam mm. katikati alafu oh, ok sa sa so sma balpaswasllike fiyea olso ata memories zake ni zile eh. uh, hivi hivi hivihivi ni nikwanambia mtu a hiyo to sk nago heeienbutuoasma vilausmail the ni ukiangalia mtu nd nakumbukaga sura yake mm. so ni h sana fo the ae kuweza kukuchor vizuriilaunifthi kama auna picha mob za mtu sura uanza kupotea suka umego hitu na picha moja auli ni moja ama mbili za mzee wangu zenye nimeonamimi sahii budd9 na kunatamkaga chini hiv nikienda ochanawnanakaaa hi i thin maliwa foa oac he aysasahau e yeah, yeah. yeah, yeah. so nininijohin okay. ausemagalike tunza kumbuka vizuri kabisa 5 at a atatime ha oh. yopia yeah. nafikiria tist ni kibaozo sijuyonini ok I don't know. I don't know so madhare ukiwa madhare primo ukonaenda uruma primaruruma oh, rasol yeah. mm. k unapanda juu kienda hivo yeah. yeah. alafu sa hiyo timspovety ni ni bivo be si mobivo sikonabidi kutembea ma yeah. mguu mm. hey. <laughs> kiatu hata hey. mm. hey, kwemelala hivy hey. hatailenakadelnmoakati hey, yapo nikiwa shule hey. mm shot yangu imepigwa viraka kutoka huko ukuchiumbaaashiaaiambiaiaamioziezalik iee tukonaomiawee iatimashinyumba amabai shiaorofa aaine aachoahachooso diferene ni building yeah. saasunipende yeah. tu shideikwapiaaozizamcaliangu ako t niaaanachanuka mbiowanachaduka ninialaf sekosijali hikoniniibonavuais aiunajua dagag ziaona sinyuma yokiwanja nawang uruma tanga drag mm. so, chuo yetinzichuo eimmamamaso huyoalichukuanga iyokaa tu think vision yake ama nini yake ilikuwa kuchukua wale iikuhuua wal mawamtaana anawapea mali yeah. jumi naye nimesoma nama eh. mm. wara wanini yani mse na fit, ako safe akiwa kwahiyo settin ya chuo mm. akitoka hivyeni yani mm. uneza mm. chuo kesho tunazaambiwajaa alipigwamobjamaa aliangushwa ama jamaa mm. yeah. mm. so shule yetu ilikuwailiua ilikuwa naitwa bh change high shool mm hiyo <laughs> <laughs> ni jina yake yakeyonikamadoia nib befoeitoi mimiafnimemaliza ae nika sikuweza do sawa <sweat> so ameenda chuo mi tu mtaa naninitu bista yangu fulani anaitwa mtua yyeyealiendeo shule <sweat> mbele yangu akaniambia nganiaje suka mcho wetu kaa chuyenyu ni gani nikendanga nikaangalia kaiamba chandongea na pri pi hatuna hata do yeah. madha hata ni kama ya chuo yeah, so sham shiisi mm. tunaishi tu mm. siku <coughs> fulani yakujanga kaniambe eh, principal amesema mm. we ukam tu mm. sawa so, yeah. nika, walai nikam <laughs> uh, wekam <wo> tuiyo nichnit <laughs> bihngei susasa yeah, ni beena shule inginehiyo sani adumifulan nikaishia kwenda iawb uh, nikamwambia nika tu mimi hatuna pesa lakini mm. mimi dream yangu nimalize ni tu fomu f yeah. chumu tailikwa yeah. mbaya mm. saa so, siuanataa kua kama mini mchopihyangu isuange akanambiawe sawa we kuja mm. niliendaona niliendaonaiay mm. akaniambia we made anza kukaaana mm. kukam mm. siaakamaawaa <laughs> hiy akaniletea trosa yake mm. na shati mm. bro niliingio shule mm. first day mm. sina kitabu sina anything mm. sina bag yeah. lakini naingia hivi nakaa fom four mm. nanimay fist day in schol mm. nikaingia unakaa fom fo kwanini si venye nakaa vize shati imeraruka hu kwa kola mm. hii nini vtra imefed mm. <laughs> soks hata nimevaa ya wit mm. sijavaa soks ya shule mm. viatu niliitisha nili nilitumia zile iliknatumia pri yeah, yeah. but sasa ziko cool. hivi mm. zimelala kendapo first day in school i schol wakanonyesha fomadiawa amwana redi wamesha soma, soma. mi niliingia lta kama klas ha wanajuana so washakuwa marafiki sa mm. mi nimeingia second huko ikienda kuisha nikasimama hivi kwa hiyo yeah, yeah. <clears throat> Nika mlango nikaangalia hiyo klas mm. niliona sidani, sidani kuna karakta sikuona hapo niliona yeah. wasichana wakora mdomo mingi mm. nikaona vijana wijwanakajemab mm. mm. nifom lakini mtu anakaa mtu alipigwa kona maalama eh, eh. mm. e, mm. nikasema mm. hapa nikiingia nikiwa msof eh. <laughs> mm. then pia mafom mbaya sana pale watu walikuwa waliakuja na madaga bro mm. zilikuwa naitwa mabila yan kisu inakatakona ina fulani kikuingia hivi aubaki yeah. yeah. akonao kwaso yeah. mi ikaingia apo nikawangalia kwa mlango tu nimesimama for like kama f minutes nikasimama mm. nawangalia na hakuna mwalimu ndani tuaua matusi mm. unaomba kitabu lakini unayombana fujo na matusi yeah. alafunajo anua Ah. nikaenda hapo mbele nikaambia we skizeni ebu nyamazeni mm. mm. yeah. <laughs> on wakaaniaaeshwakanyamaza s so, mesimama mm. mm. kaambiachekie me mm. uh, m nanatafuta mali pakukaa mm. sebumuniambie so, malenda kaju sa nimona munaoda hapa mm nimejijaza hivo na akuna mtu ananijua hapo mm. aowakaona ah, kumbae ni mmoja wetu yeah, kamkaapa yeah. kap mm. nikaangalia nikasema eh, nika mm. watani wanaweza ni mm. atanibia siku moja mojanikaena yeah. yeah. kaa kwamadimu mm. lakini like, aakatikati ya wasichana hiyo siku yote nilishinda hivi naangalia tu mm mwalimu anafundisha misi ina kitabu sina nythin <laughs> mm. so nimekaa tu na wachekia hey, akiandika naangalia swali kitu aaandikaiaalianajuajua mm. mm. vitusonaauashule yeah, yeah. eh. so, oh, uh, eh, mm. mm. kitu i rahisi sana <laughs> mm. netday niknaa nikaitisha nikaomba sister yangu do kanipiga i50 mm. kna nkanoma vitabualafu mm. e, nika e, nikakujana zile karatasiasaaho mm. mm. e, mm. <laughs> nika the next day yeah. nikobsaa tujuani bado mtu najuananeakoe adiferent class mm. naandika tukatoka tukaenda bra mm. kuenda bra kurudi maan Mm. vitu zangu zotezmankanmesaha yeah. oh, likona watu wasio wa kawaidawahalifu yeah. <laughs> mm. kila mm. kitu mm. <laughs> nikaanza nika kutafuta nikasimama nani nika amechukua vitu zangu mm. watu akutu biashara zao hata ongei mm. eh. nakwambia niliwatishia mm. ambimsponiletea vitu zangu hapa mtakaa nyinyi mm.